Kites

Tiêu đề: [2015] Insurgent - Những kẻ nổi loạn - Shailene Woodley, Ansel Elgort - Vietsub HD Completed [In trang]

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 13-8-2015 11:03 AM
Tiêu đề: [2015] Insurgent - Những kẻ nổi loạn - Shailene Woodley, Ansel Elgort - Vietsub HD Completed
Những Kẻ Nổi Loạn

Nội dung:
Kết thúc của phần trước, nhân vật chính Beatrice Prior (Shailene Woodley), hay còn gọi là Tris, đã xông vào phòng thí nghiệm thuộc phân khu Erudite và giải cứu được Four (Theo James). Đồng thời cô cũng ngăn chặn được kế hoạch của Jeanine (Kate Winslet) sử dụng công nghệ huyết thanh để khống chế những chiến binh thuộc phân khu Dauntless thành tay sai cho kế hoạch kiểm soát tất cả các phân khu còn lại.

Nhưng mối đe dọa ngấm ngầm trong một hệ thống xã hội đã bắt đầu xuất hiện nhiều bất ổn vẫn luôn tồn tại, và để đủ sức mạnh đương đâu với nó, Tris phải tiếp tục chinh phục được nỗi sợ hãi của bản thân trong chính những giấc mơ của mình. Tris mang những phẩm chất của cả 2 phân khu là Dauntless (Dũng cảm) và Abnegation (Vị Tha - Vô Ngã) như Tris, điều đó đồng nghĩa với việc cô phải đối diện với sự mất mát của những người thân yêu nhất.
Credit: google

Trailer:
[utube]suZcGoRLXkU[/utube]

E-Zone Subbing Team
Translators: KidCrazy, susan0810, shincarter
Editor: bibiphomai
Timer: alonebadchick
Typesetter: shindongheee
Encoder: -NTC-
Poster: Qblue
Download free at http://kites.vn

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 13-8-2015 11:05 AM

Thông báo link die tại đây!

Hướng dẫn cách download tại đây!

[attach]111309[/attach]

https://www.fshare.vn/file/ZYMU74R7E7GE

https://mega.nz/#!dRQ2jbrI!8Ewq3 ... fKhAzrY91D32aIoGSwU
Google Drive

SHARED

Tác giả: kim_lam93    Thời gian: 13-8-2015 11:18 AM
Đã được xem phần 1 trên kites. Giờ sub team làm tiếp phần 2. vui quá. thanks sub team nhiều nhé
Tác giả: hienhien91    Thời gian: 13-8-2015 01:11 PM
woa. đã có phần 2 phim dị biệt rồi ah. cám ơn subteam nhiều nhiều lắm. thích phim này từ lâu rồi mà không có điều kiện ra rạp xem. không ngờ nhà mình đã chuẩn bị có sub rồi.dạo này nhà mình toàn sub phim bom tấn khủng. lót dép hóng thôi.
Tác giả: yenscouting188    Thời gian: 13-8-2015 02:46 PM
Trong lúc chờ Phần 2 phải tìm Phần 1 coi mí được , ấn tượng cái Poster quá đi
Tác giả: hoanganhuk95    Thời gian: 13-8-2015 05:24 PM
WOW, lót dép hóng phần 2 thôi. Xem trailer đã thấy thích rồi. Subteam dạo này tốc độ công việc nhanh dễ sợ. Cảm ơn Subteam nhiều lắm
Tác giả: Gót_sen    Thời gian: 13-8-2015 08:04 PM
Đã xem phần 1 Dị biệt rồi, rất ấn tượng.
Giờ có phần 2 chắc chắn phải xem rồi.
Thanks subteam nhé
Tác giả: Kid    Thời gian: 13-8-2015 08:41 PM
trời xem trailer xong giờ bị hóng luôn
không biết là phim có hay đc như trailer k nữa )
cơ mà xem p1 rồi thấy khá ấn tượng
nhắc đến lại muốn xem lại p1 quá
ths subteam đã đầu tư tgian vào dự án nhé
mong phim ra từng ngày luôn
Tác giả: kimanh2991    Thời gian: 13-8-2015 10:24 PM
tuyệt vời luôN! mình thích phim này lắm mà không xem rạp được. mấy bản online thì khó tìm mà xấu hoắc à. giờ thấy kites làm mừng quá! cám ơn các bạn ^_^
Tác giả: airybees    Thời gian: 14-8-2015 08:56 AM
hôm nay subteam post nhiều hàng nóng quá cơ mình rất thích series này, truyện hay lên film vẫn giữ được những nét riêng của truyện. nói chung là mê cả truyện lẫn film. Thanks subteam nhiều lắm
Tác giả: hoangphuonghoa    Thời gian: 14-8-2015 09:37 AM
Mình rất mong subteam sẽ làm thêm mấy phim như Mad Max, Avenger II, Captain America II... và loạt phim của Marvel. Bởi vì mình và rất nhiều bạn không có dịp xem ngoài rạp, và chúng mình yêu thích các bản dịch của trang nên không muốn xem ở trang khác ) rất mong các bạn có thời gian sẽ làm những phim này, cám ơn các bạn nhiều!!!
Tác giả: locnhuthao    Thời gian: 14-8-2015 11:59 AM
má ơi, thích phim này nhiều lắm luôn ấy. Cám ơn subteam nhiều nhé! Hy vọng sớm có phim để xem!
Tác giả: -NTC-    Thời gian: 14-8-2015 12:24 PM
Insurgent - 2015- HD

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: huyenthu1512    Thời gian: 14-8-2015 02:50 PM
Ai có link phần 1 cho mình xin với
Tác giả: babolinh    Thời gian: 14-8-2015 09:55 PM
aa!!!!!!!!!! cúi cùng mềnh cũng chờ đc rùi. mừng wớ đi
tuy là đã đi coi rạp rùi nhưng cúi cùng lại chết mê chết mệt mới khổ chứ
p/s: tks ST nhà mềnh nhắm nhắm cơ!!!!
Tác giả: giagia00    Thời gian: 14-8-2015 10:10 PM
Phải nói là xem phần một hay bao nhiêu, phần 2 cứ lan man và nguội ngắt.
Đọc truyện thì quả thật phần 1 đọc tưng dòng từng chữ một, phần 2 vẫn hay, nhưng phim thì cứ thế nào ý.
Tác giả: ghostwind    Thời gian: 14-8-2015 11:04 PM
Cảm ơn subteam nhiều nhé. năm ngoái mình cũng tải phần 1 Divergent tại đây, phim hay lắm
Tác giả: thucuyen0712    Thời gian: 15-8-2015 09:09 AM
Cá nhân mình cảm thấy phần 2 không hay bằng phần 1 =.= công nhận cái bà phái thông thái đó sống dai kinh, phần 1 chết vậy rồi mà qua phần 2 băng mỗi cái tay cơ mà do coi phần 1 biết rồi hay sao, nên mấy cảnh chị nữ chính rơi vào mộng với thực á, mình coi biết dc ngay cơ mà không biết phim này có làm phần 3 nữa ko nhỉ
Tác giả: batatabin    Thời gian: 15-8-2015 09:19 AM
Xem xong phần 1 mới thấy tiếc vì chưa có phần tiếp theo để xem, giờ thì thỏa mãn lắm lắm rồi. Cuộc giải cứu lần này có nhiều điều đáng phải nói rằng thế nào trong sự chia ly cũng có một sự tha thứ.
Tác giả: Kimjaejae    Thời gian: 15-8-2015 09:33 AM
Woa có phim roài, tuyệt vời quá đi thôi. Cảm ơn độ ngũ subteam đáng yêu nhiệt tình ạ <3
Tác giả: amiphuong30    Thời gian: 15-8-2015 12:32 PM
Đã theo dõi phim từ phần 1 Divergent, tôi rất thích cặp đôi Tris và Four. Và mặc dù đã xem phần ở ngoài rạp rồi nhưng khi thấy kites có dịch bộ phim này tôi đã không ngần ngại bấm nút download. Cá nhân tôi cực kỳ thích cốt truyện, nội dung cũng như dàn diễn viên trẻ cùng tài năng diễn xuất tuyệt vời của họ. Và sắp tới đây còn phần 3, và tôi đang rất háo hức đón chờ.
Tác giả: Tiffany_Suong    Thời gian: 15-8-2015 01:53 PM
Nghiện phần 1, giờ xem phần 2, cám ơn súp tim nhiều nhiều <3 <3 <3.
Tuyệt vời quá.
Đội ơn súp tim <3 <3

Tác giả: tetieuphimhan    Thời gian: 15-8-2015 02:39 PM
Em biết ngày này sẽ đến mà
Hồi trước chiếu ở rạp nhưng lỡ hẹn không đi xem phim được nên quyết chờ subteam
Cuối cùng thì ngày này đã tới hihi
Cảm ơn subteam nhiều lắm! Yêu subteam
Tác giả: Alie_Huynh    Thời gian: 15-8-2015 03:19 PM
Xem phần 1 đã bị ấn tượng rồi
Lúc phần 2 chiếu rạp ko đi xem được, chờ mãi sub của Kites, cuối cùng cũng chờ được đến ngày này
Cảm ơn subteam nhiều nhiều Yêu subteam nhắm
Tác giả: hoangphuonghoa    Thời gian: 15-8-2015 03:43 PM
hoangphuonghoa gửi lúc 14-8-2015 09:37 AM
Mình rất mong subteam sẽ làm thêm mấy phim như Mad Max, Avenger II, Captain America II... và ...

thanks các bạn lần nữa
Tác giả: lynnie_72    Thời gian: 16-8-2015 04:00 PM
Mới xem phần 1 trên Kites chưa được 1 tháng nữa.
Nay lại thêm phần 2.
Nhưng nói sao vẫn thích chị Tris để tóc dài hơn.
Cảm ơn subteam rất nhiều.
Subteam vất vả rồi.
Tác giả: baekhyuns    Thời gian: 16-8-2015 04:07 PM
Ớ ớ :o đã có phần 2 Insurgent rồi sao? nhanh dữ thần luôn hay là tại mình không để ý
phần 2 này Tris cắt tóc ngắn à mình thích Tris để tóc dài hơn
kiểu nữ chiến binh nhưng vẫn nữ tính ấy còn anh Four thì khỏi nói rồi, vẫn luôn thích cực kì luôn
thôi đi kéo torrent về đã ha thanks ST nhiều nhiều~
Tác giả: Luckyangel    Thời gian: 16-8-2015 06:23 PM
Xem phần một trên Kites cách đây khoảng 1 năm gì đó, không mấy ấn tượng, mình nhớ lúc đó cũng có nhận xét đây là kiểu phim lai lai giữa nhiều thể loại khác nhau. Kéo phần 2 về mong là có gì thay đổi, nhưng nói chung là cũng vậy, phim khá nhạt, tình tiết không mấy nổi bật, các tuyến nhân vật trong phim cũng chỉ là sự xào trộn của các thể loại phim "Hollywood" không có nhiều sáng tạo. Cảm ơn subteam!
Tác giả: 황일    Thời gian: 16-8-2015 08:00 PM
cám ơn chủ thớt, canh phim này lâu rồi
Tác giả: nhim810    Thời gian: 17-8-2015 09:01 AM
Toàn phim đắt giá.
Cảm ơn Subteam nhiều nhiều lắm. Chúc Subteam sức khỏe để chúng mình được thỏa lòng mong đợi.
Tác giả: buianhthu    Thời gian: 17-8-2015 04:46 PM
Từ khi tung trailer đã hóng mãi rồi, thanks subteam nha
Lại được thấy anh và chị sánh vai bên nhau chiến đấu rồi
Tác giả: CereniKris    Thời gian: 17-8-2015 07:18 PM
Phần 1 của phim được trông đợi sẽ vào dàn bom tấn nặng kí, nhưng mà bản thân mình thấy phim cũng ổn chứ chưa thực sự đáng tầm mong đợi .
Mặc dù vậy thì 2 diễn viên chính và hãng sx phim là những yếu tố làm mình đu bám phim .
Hi vọng phần 2 sẽ hấp dẫn hơn, cơ mà Tris để tóc dài trông đẹp hơn nhỉ
Cảm ơn ST rất nhiều ^^!
Tác giả: ●KS2H●    Thời gian: 17-8-2015 09:02 PM
hồi xem xong phần 1 cuồng quá, nhất định là khi nào có phần 2 phải xách mông ra rạp coi

cuối cùng chả để ý lại lỡ mất

giờ nhà mình làm thì phải kéo về thôi :3
Tác giả: tuyenham    Thời gian: 18-8-2015 10:52 AM
Đã được xem Divergent phần 1, lúc đầu không thích nhưng càng xem càng thấy thích, xem tận 3 hay 4 lần gì đó vì mình thích tinh thần chiến đấu vượt qua mọi nỗi sợ của nhân vật chính.
Hy vọng phần 2 có nhiều phân cảnh chiến đấu hơn phần 1

Tác giả: miniee    Thời gian: 18-8-2015 01:22 PM
Mình là fan của những phim có nội dung thế này ^^
Bây giờ được xem nữa thì thật tuyệt
Và cũng rất mong đợi phần tiếp theo
Tks subteam nhiều ^^

Tác giả: bee382    Thời gian: 18-8-2015 04:17 PM
Ối ối cảm ơn subteam nhiều nhiều E coi phần này ngoài rạp rồi mà vẫn muốn coi lại lắm lắm, phim hay quá trời luôn. Một lần nữa e cảm ơn subteam nhé, sau này mọi người vẫn sub nhiều phim hay cho dân tình chúng e hóng với nha
Tác giả: ltcuong101192    Thời gian: 19-8-2015 08:10 AM
Không coi được ngoài rạp nhào vô thấy kites làm mừng khôn siết down về để giành mới được. Thank ad so much
Tác giả: hungtg    Thời gian: 19-8-2015 06:29 PM
Có vẻ như là k hay bằng phần đầu. Nhưng dù sao cốt truyện cũng khá độc. Thanks subteam
Tác giả: thanhvan280994    Thời gian: 19-8-2015 07:59 PM
Thích phim này lắm ý
Chờ đợi mãi nay cũng đã có film để xem rồi
Thanks subteam nhiều nhiều
Tác giả: bluesky_10_no3    Thời gian: 20-8-2015 09:00 AM
Đã xem phần 1 của phim, thích mỗi anh 4 thui. Nghe đâu thấy bảo sau này 2 ng cãi nhau rùi anh bị chết thì phải.hic. Dù đau buồn nhưng vẫn sẽ xem phim. Nội dung cũng khá lạ mà.
THank subteam đã mang đến cho mọi ng bộ phim này
Tác giả: caothunhulam    Thời gian: 21-8-2015 10:52 PM
Để thưởng thức trọn vẹn Insurgent, các bạn nên xem trước phần 1 vì có rất các sự kiện ở phần này không giải thích cụ thể. Mặc dù về nội dung, nhân vật và hình ảnh Insurgent làm tương đối tốt và mang lại cảm xúc cho khán giả, tuy nhiên vì mô tuýp khá quen thuộc nên bị đánh giá chung là không có tính sáng tạo.
tóm lại ai muốn đáp money ra cửa sổ thì có thể bỏ thời gian xem bộ phim đáng chán này
Tác giả: miiusm    Thời gian: 22-8-2015 09:14 PM
Ô mai gót nẹc!!!
Em chỉ muốn nhảy cẫng lên khi thấy cái poster bên ngoài đập vào mắt ahhhhh!
Hóng quá chừng và bây giờ hoàn toàn toại nguyện rồi. *khóc 1 dòng sông*
Sau khi coi phần 1 xong, em mất cả tuần mới quên đc phim. Chắc phần 2 sẽ không làm thất vọng đâu nhỉ!!! Ôi Five nhầm Four của em!
Cảm ơn subteam rất rất nhiều ạ!
Tác giả: hachiko017    Thời gian: 23-8-2015 01:43 AM
, mình cực kì thích phần 1 phim này luôn. cứ cảm thấy hụt hẫng cho cái kết của dị biệt hóa ra còn có phần 2. iu st không chịu được. không biết phim này liệu có làm nhiều phần như fast and furious không nhỉ? nhìn poster là đã muốn xem rồi. st fighting!
Tác giả: steel_magnolia    Thời gian: 23-8-2015 10:00 AM
Phần phim này cách phần trước khá lâu nên mình quên hầu hết các nhân vật trong phim này rồi nhưng có lẽ phần này u ám hơn phần đầu nhiều.
Diễn biến nội dung trong phần này phức tạp hơn nhiều, các phái nỗ ra chiến tranh đặc biệt là phái Uyên bác đã ra tay đàn áp các phái khác để tìm Tris không biết vì lý do gì.
Điểm thắt trong phần này là sự phản bội bất ngờ của Caleb và Peter sau đó Peter lại bất ngờ quay lại ủng hộ Tris. Kết phim là một bí mật mới được hé lộ về sự tồn tại của thế giới ở ngoài bức tường và mẹ của Four có xu hướng sẽ là một Jannette thứ hai.

Tác giả: yukiht    Thời gian: 24-8-2015 01:18 AM
Thiệt luôn, mình bị câu ra rạp vì cái trailer tương đối ổn và rất thích sắc thái thể hiện trên khuôn mặt của nhân vật nữ chính.
Ra rạp xem rồi thì tặc lưỡi, èo, sao mà film này nó quen quen, kiểu kể truyện này quen quá, motif quen quá, cách thể hiện nhân vật quen quá. Túm lại quen nhiều nên không thấy nét riêng.
Xem thì cũng được mà bảo hay thì thôi cho qua.
Tác giả: longstkt1    Thời gian: 24-8-2015 12:08 PM
mình cực kì thích phần 1 phim này luôn. cứ cảm thấy hụt hẫng cho cái kết của dị biệt hóa ra còn có phần 2. iu st không chịu được. không biết phim này liệu có làm nhiều phần như fast and furious không nhỉ? nhìn poster là đã muốn xem rồi. st fighting!

Tác giả: poi098    Thời gian: 25-8-2015 02:47 PM
phần 2 này không có nhiều cảnh hành động cho lắm..tuy nhiên coi cũng khá hay
hy vọng sẽ  có thêm phần 3, mình đang tò mò ko biết sau bước tường thành đó, thế giới bên ngoài sẽ như thế nào, chắc hiện đại, nhìn hoành tráng lắm  .. ^^
Tác giả: gstar1425    Thời gian: 25-8-2015 04:11 PM
yeah mặc dù bao nhiêu trang đã có sub rồi nhưng mình vẫn chỉ hóng sub của kite
mình đã từng đọc series truyện này rồi và rất thích
dù phim có vài chi tiết hơi khác so với truyện nhưng vẫn thấy thích phim vì chính cái khác đó lại tạo cho mình cảm giác gì đó mới lạ
mong subteam sẽ tiếp tục làm các phần kế tiếp của series này
Tác giả: pta    Thời gian: 25-8-2015 06:56 PM
tuyệt vời luôN! mình thích phim này lắm mà không xem rạp được. mấy bản online thì khó tìm mà xấu hoắc à. giờ thấy kites làm mừng quá! cám ơn các bạn
Tác giả: hamano_asari    Thời gian: 27-8-2015 12:52 PM
Trời mở kites ra mà mừng rơi nước mắt mình định down bản khác rồi nhưng cứ tin tưởng đợi kites để có bản sub hoàn chỉnh nhất. huhu
Cảm ơn sub team nhiều nha
Tác giả: thiennha191    Thời gian: 29-8-2015 09:49 AM
trời ơi tuyệt vời  qua.
Tui cứ nghĩ phim này chỉ có 1 tập thui chứ không ngờ còn có phần 2
cám ơn kites
Tác giả: kpro1102    Thời gian: 29-8-2015 02:04 PM
Phim hay quá .Lâu lâu mới vào box phim English kiếm ngay đc phim hay.
Cảm ơn subteam  nhé!
Tác giả: RimannPenguin    Thời gian: 29-8-2015 08:27 PM
H ms đc xem phần 2 phim này, hay quá. Tks subteam nhiều ợ. Quá vui.

Tác giả: ngocmiss219    Thời gian: 29-8-2015 09:22 PM
tks subteams nhìu nhìu
Tác giả: hoangtequila    Thời gian: 29-8-2015 10:52 PM
Thấy cái tit mừng ghê gớm, lần trước không đi coi rạp được, kéo ngay về thôi, cảm ơn subteam nhiều ^^
Tác giả: HeeNarcissa    Thời gian: 2-9-2015 01:04 PM
Nói chung là thấy ưng quá luôn mà ko có thời gian kéo về coi. H mài mò kéo về coi cho thỏa lòng đam mê.
Cảm ơn Subteam!!
Tác giả: writelemon    Thời gian: 3-9-2015 03:22 PM
kết phần 1 vs diễn xuất khá thành công của nhân vật tris. ủng hộ subteam :v

Tác giả: susanedun    Thời gian: 3-9-2015 09:38 PM
#phim hay quá đi :3 #
Tác giả: manhhungvu13    Thời gian: 5-9-2015 07:08 PM
thank nhóm viet sub, phim coi rất hay
Tác giả: subill178    Thời gian: 6-9-2015 12:55 AM
Ui mới xem xong phần 1, lên search ngay phần hai xem có chưa, và trúng ngay subteam đã sub xong, vui mừng không xiết luôn í
Aww thích phim này dã man, phần 1 hay như vậy rồi k biết phần 2 sẽ như thế nào, cám ơn sub team nhiều lắm
Cứ bị thích cặp đôi chính, mong phần này hai ng có nhiều cảnh lãng mạn hơn
Tác giả: writelemon    Thời gian: 6-9-2015 08:55 PM
ủng hộ phim này. ủng hộ sub team. phần \1 koi chưa đã

Tác giả: buianhthu    Thời gian: 7-9-2015 09:08 AM
Xem dị biệt và thấy phát cuồng vì cặp đôi chính ý, giờ lại ra thêm phần hai nữa đúng là thỏa mong ước của người nông dân. Thấy chị một lần nữa lại khác hoàn toàn trong The fault in our star, cái kết cũng bất ngờ nữa
cảm ơn subteam đã đem đến bộ phim hay như thế này , luôn ủng hộ subteam thần thánh
Tác giả: ngtanphat152    Thời gian: 7-9-2015 01:49 PM
Film nay coi hay nhe moi nguoi!
Tác giả: ngtanphat152    Thời gian: 7-9-2015 01:50 PM
hoanganhuk95 gửi lúc 13-8-2015 05:24 PM
WOW, lót dép hóng phần 2 thôi. Xem trailer đã thấy thích rồi. Subteam dạo này tốc độ  ...

Phan 1 va Phan 2 coi cung luc moi hieu dc >.<
Tác giả: soccon84    Thời gian: 13-9-2015 08:35 PM
film hay thanks sub team
Tác giả: Ilovewinter    Thời gian: 14-9-2015 08:52 AM
Phần này nội dung đã giảm sút độ hấp dẫn so với phần 1, diễn biến hơi lan man, cao trào phim ít kịch tính, những nút thắt ko đắt giá, nhiều đoạn tạo cảm giác buồn ngủ. Tình yêu của 2 nhân vật chính không sâu sắc, nồng nàn như mong đợi, nhất là trong hoàn cảnh phải sát cánh bên nhau như vậy! Nói chung không ấn tượng bằng phần 1
Tác giả: Yuki13    Thời gian: 14-9-2015 10:03 PM
Hy vọng nhiều lại thất vọng vì mình rất thích phần 1 và mong chờ phần 2 sẽ có nhiều kịch tính hơn.
Cá nhân mình thấy phần 2 không bằng phần 1, diễn biến nhiều khi không hấp dẫn, gay cấn, vẫn thích phần 1 hơn. Tình cảm của hai nhân vật không để lại ấn tượng nhiều, phần 1 tuy ít nhưng tình cảm giữa hai người vẫn khắc họa rõ nét, sang phần 2 mất hẳn sự cuốn hút.
Thanks subteam.
Tác giả: linhloveD.O    Thời gian: 18-9-2015 12:44 AM
Mình xem phần 1 năm ngoái thấy quá hay nên hóng phần hai này lắm!!
Thấy Kites có cũng lâu rồi nhưng mà bây giờ mới down!!
Xem phim cảm giác như mình đang là 1 phần của những kẻ nổi loạn!!
Go on Four and Tris!!!
Tác giả: nhocxiang    Thời gian: 18-9-2015 08:41 PM
Cảm ơn subteam nhiều lắm. Phim rất hay và hấp dẫn.
Hôm trước xem xong phần 1 trên TV, bây giờ được xem tiếp phần 2, thật là tuyệt quá.
Tác giả: vuhoimiss    Thời gian: 22-9-2015 10:50 PM
Phần 1 đã hay rồi không biết phần 2 này sẽ như thế nào nữa.
thanks subteam nhé.:d.
Tác giả: kakakeke91    Thời gian: 28-9-2015 10:09 AM
lâu lâu ko vào mục movie của kites
thật ko ngờ có nhiều phim hấp dẫn như vật
xem dị biệt mình đã khoái rồi
giờ đến phần tiếp theo thật hứng ko thể tả. quá phấn khích a
Tác giả: hanbin96    Thời gian: 1-10-2015 09:36 PM
cảm ơn subteam nhiều
Phim quá hay
Ủng hộ bạn ^^
Tác giả: lazy_cat444    Thời gian: 7-10-2015 07:50 PM
Mình đã xem phần 1 rồi thấy rất ấn tượng
Giờ mới biết đã ra phần 2 rồi phải xem ngay mới được
Cảm ơn bạn vì đã sub nhé
Tác giả: Andrea_le    Thời gian: 9-10-2015 02:00 PM
phần 1 rất hay, hy vọng phần 2 cũng sẽ hay như vậy
thích truyện lẫn phim
anh nam chính đẹp trai thôi rồi <3
Tác giả: saomalamthe    Thời gian: 11-10-2015 03:21 PM
Phim này ai đọc truyện rồi thì phim chán lắm. Nội dung chưa hay chuyển qua phim ngắn còn dở hơn nữa
Tác giả: anhvu731991    Thời gian: 15-10-2015 02:07 PM
Mấy pro cho em hỏi chút, tại sao đạo diễn lại không để nhân vật chính giết cái bà trùm luôn, mà phải đợi đến phần 2 lại bị bà đó hành cho. nhiều phim khó hiểu quá, nếu kết thúc ở phần 1 thì hay hơn,
Tác giả: maimaiiuanh2457    Thời gian: 17-10-2015 02:59 PM
Sau phần 1 thì luôn hóng phần 2 này, thế là đã được down về nghiền ngẫm
Nghe nói phim dựa trên truyện, mình chưa đọc truyện nhưng mê phim quá trời
Chỉ có điều nữ chính phải cắt tóc để đóng cho 1 bộ phim vào vai ung thư nên qua đây nhìn hổng đẹp, thích chỉ tóc dài cơ huhu
Tác giả: calynguyen13    Thời gian: 21-10-2015 09:59 AM
Phim này coi hay nè, nghe mấy bạn đọc truyện rồi chê dở hok à.
May là mình chưa đọc truyện, hehe
Phần 1 Dị Biệt coi hay, phần 2 này coi cũng hay luôn. mÀ ức chế với cái bà trùm, bắn chết quách đi cho rồi.
Bữa coi phim gì bạn Tris đóng ung thư cũng hay
Tác giả: kid6256    Thời gian: 3-11-2015 07:59 AM
Phim này em diễn viên chính nhìn cá tính thôi chứ ko cuốn hút mấy nhỉ
Tác giả: giagia00    Thời gian: 8-11-2015 10:02 AM
Phần 2 này cảm giác là không được hay nữa... phần 1 thì nếu đọc truyện xong xem phim vẫn hay phần 2 này cứ cảm giác rời rạch sao sao ý
Tác giả: giao97    Thời gian: 19-11-2015 03:44 PM
Mình là mình lên kickass ngồi mò torrent mà nó toàn cho torrent audio ko T_T Chả hiểu audio thì hiểu được cái gì về phim luôn ấy T_T
Mà may mắn là lên kites thì subteam đã làm rồi đâyyyy~~
Cảm ơn subteam nhiềuuu~
Tác giả: lovesuho    Thời gian: 20-11-2015 08:18 PM
Phim này tìm Torrent khó phết,rất  may có trên Kites, cảm ơn các bạn nhiều. Phim có nội dung rất hay, cá nhân mình thấy nó có khi còn hay hơn The Hunger Game
Tác giả: galaxy2650    Thời gian: 21-11-2015 05:38 PM
đi xem rạp bỏ mất đoạn cuối do.. mắc quá nhịn không được ) down torrent mấy trang khác về thì vietsub vớ vẩn xem bực mình. trên kites thấy rất là chăm chút phần dịch và khớp chữ. cám ơn các bạn ^_^
Tác giả: mainhiiii__    Thời gian: 23-11-2015 10:47 AM
Cảm ơn subteam.
Phim này mình thấy càng về sau càng làm hời hợt í. Kiểu motif phim anh hùng, một mình bạn Beatric gánh team, có thể làm được hết, vượt qua hết thử thách.
Nhưng mình rất thích bạn Shailene
Tác giả: ltthuyduong102    Thời gian: 28-11-2015 08:22 PM
Phần này thì hay thôi rồi nha <3
Tải về xem đi xem lại kkk

Tác giả: goomingi    Thời gian: 20-12-2015 10:08 AM
Phần 1 mình vẫn chưa xem, định không định down luôn, nhưng vì nhìn thấy gương mặt quen thuộc của chị ý - người đã tham gia The Fault in Our Stars, thế nên mình đã quyết định down ngay mà không chần chừ^^
Giờ thì chờ load xong và chiến thôi!!!!

Thank ST thiệt nhiều nha. ^^
Tác giả: tiendat    Thời gian: 20-12-2015 09:21 PM
Phim hay quá .Lâu lâu mới vào box phim English kiếm ngay đc phim hay.
Cảm ơn subteam  nhé!!!!!!!
Tác giả: mrga89    Thời gian: 27-12-2015 01:49 PM
Tks subteam nhé, phim này hay, nhưng mình thích phần trc hơn
Tác giả: onepiece9x    Thời gian: 27-12-2015 08:04 PM
Phần này k biết có hay như phần I không ??? Mình đọc truyện thấy đánh nhau ghê lắm
Lên film xem phần 1 thấy k có nhiều cảnh hành động như móng đợi
Hơi buồn
Mong phần 2 có nhiều thứ để xem hơn
Cám ơn subteam nhiều nhiều!!!!!
Tác giả: quynhdo1194    Thời gian: 1-1-2016 11:21 PM
xem phần 1 hay ơi là hay nên cứ chờ mãi phần 2 để xem tiếp )
Tác giả: Chipmun    Thời gian: 6-1-2016 10:00 PM
Chị nhân vật chính cũng đóng trong The fault in our stars đúng không nhỉ? Hình như đúng :3 Nhưng trong phi, này c ý đóng k thể hiện được cảm xúc ấn tượng lắm, cũng hơi giống giống The fault in our stars.
Nội dung phim thì mới lạ cơ mà cũng như phim bây giờ, khá dễ đoán hiuhiu Tks sub team nha ^^
Tác giả: shortgun52    Thời gian: 26-3-2016 09:06 PM
Đã xem phần 1 Dị biệt rồi, rất ấn tượng.
Giờ có phần 2 chắc chắn phải xem rồi.
Thanks subteam nhé
Tác giả: kanrichman    Thời gian: 31-3-2016 12:14 AM
Ngoài rạp chiếu phần tiếp theo rồi, giờ lục lọi 2 phần đầu để xem, cám ơn subteam nhiều lắm
Tác giả: oanhbo102    Thời gian: 1-8-2016 07:52 PM

tuyệt vời luôN! mình thích phim này lắm mà không xem rạp được.
mấy bản online thì khó tìm mà xấu hoắc à.
giờ thấy kites làm mừng quá! cám ơn các bạn ^_^
Tác giả: castus220692    Thời gian: 10-9-2016 08:41 AM
Phim hay thật, cứ ngỡ là chỉ có phần "Dị Biệt" thôi chứ! Ai ngờ Four và Tris trốn xong còn quay lại "dọn dẹp" hệ thống! Phim nội dung hay, hình ảnh kỹ xảo đẹp còn diễn viên thì đóng quá đạt! <3 Thanks subteam nhiều ạ! Hay quá
Tác giả: dung1504    Thời gian: 25-11-2016 02:48 PM
2 phần coi đều hay, mà sao chờ hoài ko thấy subteam làm phần 3 Những kẻ trung kiên thế nhỉ?

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3