Kites

Tiêu đề: [2014] The Grand Budapest Hotel - Khách sạn đế vương - Ralph Fiennes, F. Murray Abraham - Vietsub HD Completed [In trang]

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 30-7-2015 08:39 PM
Tiêu đề: [2014] The Grand Budapest Hotel - Khách sạn đế vương - Ralph Fiennes, F. Murray Abraham - Vietsub HD Completed
Khách Sạn Đế Vương

Nội dung:
Phim The Grand Budapest Hotel kể về những cuộc phiêu lưu của Gustave H (Ralph Fiennes), một người quản lý khách sạn huyền thoại tại một khách sạn nổi tiếng ở Châu Âu giữa 2 cuộc thế chiến, và Zero Moustafa (Tony Revolori), một nhân viên khách sạn mà sau này đã trở thành người bạn thân tin nhất của ông. Chuyện phim xoay quanh vụ trộm và cuộc tìm kiếm một bức tranh vô giá thời phục hưng và cuộc chiến tranh dành một tài sản kếch xù trong một gia đình – tất cả đều diễn ra trong giai đoạn xã hội đang có những biến chuyển sâu sắc và bất ngờ.
Credit: google.com

Trailer:
[utube]1Fg5iWmQjwk[/utube]

E-Zone's Subbing Team
Translator: susan0810
Editor: bori21
Timer: Shaphiraable
Typesetter: G-Tu
Encoder: -NTC-
Poster: Qblue
Download free at http://kites.vn

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 30-7-2015 08:44 PM

Thông báo link die tại đây!

Hướng dẫn cách download tại đây!

[attach]110717[/attach]

https://www.fshare.vn/file/YTY3AU74Q2TM

https://mega.nz/#!wQBHCIoJ!D6k9b ... v2iWh1P5Nb2jY_Ef5p0
Google Drive

SHARED

Tác giả: dovuhaiha    Thời gian: 31-7-2015 11:02 AM
Nội dung phim chắc chắn sẽ liên quan nhiều đến chính trị thời ấy!
Chắc chắn sẽ rất là hay, vì vậy nên mình rất là hóng! Cảm ơn subteam nhiều nhiều! <3 Love all you guys!
Tác giả: kimanh2991    Thời gian: 31-7-2015 01:18 PM
phim này rất hay, cách các tình huống diễn ra, nhân vật...nó giống như một cuốn truyện hài hước vậy. Mình ngóng để được coi lại với chất lượng màu sắc và âm thanh trọn vẹn, thanks kites!
Tác giả: kokekkoko_kekek    Thời gian: 31-7-2015 04:25 PM
phim này coi buồn cười kinh khủng. Góc quay mới lạ, màu sắc ấn tượng, nội dung hấp dẫn, có điều đoạn cuối buồn quá. Thanks subteam nhiều nhé
Tác giả: be_coi    Thời gian: 31-7-2015 04:35 PM
Dự là rất hay ho, trông poster đã tò mò rồi.
Lót dép hóng phim.
Thanks subteam ạ.
Tác giả: donyvu    Thời gian: 31-7-2015 05:27 PM
Nghe nhiều bạn khen hay qá nhễ
Phim hài nữa à mà có cả chính trị hahaha
Ôi cứ tưởng có sub r chứ thì ra vẫn coming
Mà sub team hết ghi loại phim này là loại phim gì để tụi mình biết trước khi theo dõi nhưng k sao
Thanks sub team!!!
Tác giả: -NTC-    Thời gian: 1-8-2015 09:10 AM
The Grand Budapest Hotel - 2014- HD

Thumb:

Have fun.!!!

Tác giả: minhchau_lolipo    Thời gian: 1-8-2015 11:48 AM
Phim này được mấy cái giải Oscar lẫn Quả cầu vàng đấy các bạn ạ Thực ra lần đầu xem mình thực sự không hiểu lắm, nhưng mà xem lần thứ 2 thì cũng gọi là tạm hiểu. Các bạn để ý cái bố cục của phim nhé, mình nghĩ là do ông đạo diễn, lúc nào cũng đối xứng một cách chuẩn mực í, lúc nào khung hình cũng 50/50. Ông Gustave H. kiểu playboy ấy Nói chung là phim thú vị, nhưng mình nghĩ phải xem mấy lần mấy ngấm cơ
Tác giả: linh777    Thời gian: 2-8-2015 09:38 PM
Phim này lúc đầu xem thấy khung cảnh nhẹ nhàng,cổ cổ nên mình nghĩ chán. Ai ngờ coi tiếp thì bị cuốn hút hồi nào ko hay. Đúng là phim dc để cứ giải quốc tế có khác .  Down về để dành,buồn buồn coi lại
Tác giả: HaPhuong1996    Thời gian: 3-8-2015 08:03 AM
Thấy mọi người comment khen nhiều quá làm mình cũng hóng quá điii, mong là sẽ hay :3333
Tác giả: luctrang    Thời gian: 3-8-2015 02:26 PM
Một bộ phim đỉnh của đỉnh
Nghệ thuật mà ko nặng nề
Hài hước mà không lố lăng
Cảnh đẹp, diễn viên đỉnh cao và tất cả.
Vẫn biết chú Ralph đóng Voldie ko mũi có một giọng nói rất hấp dẫn nhưng có xem phim này mới thấy hết được cái tài của chú.
Mình xin tự trao giải phim hay nhất của Oscar 2014 cho phim này

Tác giả: cuongcoi111    Thời gian: 3-8-2015 09:29 PM
Phim hay quá à. Rất thích thể loại chính trị như thế này. Mong team ra thêm những phim như này nhé thank thớt
Tác giả: ppminhnguyen115    Thời gian: 5-8-2015 09:50 AM
Ôi hóng phim này lâu lắm rồi, hôm nay đã được xem ùi, cảm ơn subteam vô cùng luôn.

phim này nhận được nhìu đề cử oscar lắm nè, chúc cả nhà mình xem phim thật vui vẻ nha!

nice week!
Tác giả: athism    Thời gian: 5-8-2015 10:26 AM
phim này mình chưa nghe tên
nhưng xem trailer thấy khung cảnh khách sạn quá đẹp và ấn tượng, và phong cách phim khá hài hước
thêm cả thấy có tên hãng phim Indian Paintbrush thì cũng đáng để xem thử lắm
Tác giả: mysweetiepie    Thời gian: 6-8-2015 11:11 AM
Ai cũng khen phim nên down về coi thử
Lúc đầu thấy poster thấy đẹp nhưng không định xem, chs cuối cùng lại down về xem
Hay lắm lắm lắm x5
Thanks subteam
Tác giả: Fidelio    Thời gian: 6-8-2015 12:39 PM
Bộ film tuyệt vời ông mặt trời của Wes Anderson nè! Xem đi xem lại vẫn thấy thích, quy tụ toàn diễn viên tài năng thôi. Film này vừa rồi thắng 4 Oscars, chỉ tiếc nhất là Cinematography lại ko ăn được của Birdman :'(
Dẫn dắt mạch film quá ổn, gay cấn, hài hước <3 Nói chung là style Wes Anderson nó vậy á, coi The Darjeelind Limited cũng vậy hà, có điều k hay được bằng TGBH thôi (Cũng có tình iu Adrien Brody của tui)
Thanks sub team nhé!
Tác giả: Meo.Opal    Thời gian: 6-8-2015 03:56 PM
Ôi hạnh phúc quá *trái têm trái têm*
Mình thấy phim này quảng cáo các kiểu trên TV nhưng ko xem đầy đủ được
May quá kites nhà mình lại làm ;-;
cảm ơn subteam nhiềuuuu
subteam cố lên
Tác giả: SchuylerVanAlen    Thời gian: 7-8-2015 10:21 AM
Phim này có hình ảnh khá đẹp, lần đầu tiên xem mình đã cảm thấy rất ấn tượng dù đó chỉ là bản SD. Sau đó mình đã xem lại một lần trên tivi. Phim có nội dung vừa hài hước vừa cảm động, đúng kiểu mình thích. Cảm ơn các bạn đã làm sub để mình có cơ hội xem lại phim này.
Tác giả: nuem93    Thời gian: 7-8-2015 10:05 PM
phim quá hay, chuẩn phim oscar, t đã nghĩ phim này được giải cơ nhưng không ngờ lại thua birdman. diễn viên diễn chuẩn thôi rồi, thích nhất là bác main, ko hề nhận ra là bác là voldermost của harry poster cơ. mà cái sốc nhất là main phụ của phim toàn diễn viên khủng ko, toàn hạng A, vô phim xuất hiện có mấy giây :v :v :v
Tác giả: gungcay    Thời gian: 9-8-2015 01:46 PM
Hehe. Phim này hay đừng hỏi lun ý.Mình coi lần đầu là chiếu trên star movies. Ngồi coi từ đầu tới cuối không dám bỏ đi vệ sinh bởi phim cắt cảnh nhanh quá. Nôi dung thể hiện lại mới lạ coi mà đi đâu vài phút quay lại là thấy khó hiểu rồi. Mong chờ có một ngày ST mình sẽ làm phim này. Giờ toại nguyện rồi. Cảm ơn ST nhiều lắm ý
Tác giả: steel_magnolia    Thời gian: 9-8-2015 07:53 PM
Bộ phim được làm theo phong cách phim trắng đen hồi xưa các cử động của nhân vật rất nhanh.
Phim rất hài hước và nội dung phim cũng kịch tính về cuộc đời của người quản lý khách sạn nổi tiếng gustave. Ấn tượng nhất là cuộc vượt ngục của ông ấy rất liều lĩnh như trong phim Prison break ấy.
Cuộc đời của ông là chuyến phiêu lưu thú vị cùng với cậu bé gác cửa Zero sau này cũng trở thành một người giàu có.

Tác giả: hm_hb_ht    Thời gian: 10-8-2015 02:36 PM
Đã xem nhưng từ đoạn gần cuối rồi nên không biết phần đầu thế lào.Thấy hay quá nên đã ghi tên lại, lâu lắm mới lên kite lại thấy có link vui hêt biết ...thank subteam nhé. Tuy đề tài nghe có vẻ chán mà nội dung hay còn kiểu kịch tính thú vị nữa ) nói chung là thích
Tác giả: lovelypanda163    Thời gian: 10-8-2015 04:37 PM
Ôi mình hóng phim này từ lâu lắm rồi í ))
nhìn anh Zero Moustafa mặt hài dễ sợ, hẳn là nhộn lắm đây
Không liên quan cơ mà đồng phục màu tím, đẹp, mình thích màu tím. Yolo!!!!!!!

Tác giả: lovelypanda163    Thời gian: 10-8-2015 04:38 PM
minhchau_lolipo gửi lúc 1-8-2015 11:48 AM
Phim này được mấy cái giải Oscar lẫn Quả cầu vàng đấy các bạn ạ  Thực ra lần đ ...

woa woa, khủng thế!!
Tác giả: linhgiang109    Thời gian: 10-8-2015 11:29 PM
Tò mò quá. Phải down về coi thôi.
Thanks subteam nhiều. Hun chụt chụt  

Tác giả: Tiffany_Suong    Thời gian: 15-8-2015 01:58 PM
Phim coi bùn cười kinh khủng
Thanks Súp tim nhé <3 <3
Thấy phim này được đề cử giải Oscar nên mình quan tâm dữ lắm <3
Tác giả: nhocnamdt    Thời gian: 15-8-2015 09:24 PM
bộ phim hết sức thú vị
Từ hình tượng nhân vật, tính cách, trang phục đều được chăm chút kỹ lưỡng
bộ phim có cách quay giống kịch
Dàn diễn viên cực khủng
thú vị có, hài hước có, kịc tính có, nhân văn có
Mình thấy luật nhân quả thể hiện rất roc trong bộ phim
Tác giả: airybees    Thời gian: 17-8-2015 03:39 PM
film này cũng được nhiều Oscar nè, chắc chắn là rất hay rồi. Down về luyện ngay.
Thanks subteam đã làm việc nhiệt tình để mọi người được xem nhiều film hay như vậy, giữ mãi phong độ nhé
Tác giả: simple_girl    Thời gian: 17-8-2015 09:00 PM
Phim rất hay và rất lạ. Chỉ biết nói vậy thôi vì ko sành lắm.

Diễn biến ko lê thê dài dòng mà cứ lướt qua lướt qua, hình tượng nhân vật được khắc họa rõ nét qua ngoại hình và hành động đặc trưng, xem phim mà cảm giác như đang nghe một câu chuyện từ một người đang hoài niệm quá khứ và chính xác là như vậy.
Tác giả: ce.truonghai    Thời gian: 22-8-2015 07:39 PM
Phim trông có vẻ rất hay, mang tính chính trị chắc cũng nhiều, down down thôi...
Thanks subteam rất nhiều...
Tác giả: dvi    Thời gian: 23-8-2015 01:16 AM
Phim rất hay, tình tiết hài nhẹ nhàng nhưng rất lôi cuốn. Phim có các cảnh quay rất đẹp. Xem không rời mắt khỏi màn hình từ đầu đến cuối phim. Poster quảng cáo rất lôi cuốn. Phim này được chọn đi thi các liên hoan phim quốc tế nên từ nội dung cho đến diễn viên, cảnh quay đều được chau chuốt rất kỹ. Bạn nào chưa xem thì nên down về mà xem, rất đáng đồng tiền bát gạo. Thanks SubTeam
Tác giả: facemask    Thời gian: 25-8-2015 03:22 PM
Vào kites mới biết phim này. Chưa từng xem trailer hay review ở đâu. Nhưng kites làm sub phim nào cũng hay cả. Thanks các bạn.
Tác giả: lovelypanda163    Thời gian: 30-8-2015 08:31 PM
Xem rồi, không hiểu lắm các bạn ạ. Hài thì vui thật nhưng rõ ràng thông điệp, ý nghĩa bộ phim mình chưa thấm hiểu được. Chắc mình phải đào bới bác google để hiểu hơn mới được. Mà nói thật , không hiểu phim này thì phí lắm ^_^
Tác giả: PoohPooh1701    Thời gian: 16-9-2015 10:44 PM
Phim cứ theo cái nhịp tưng tửng của thời đại xưa, nhưng mà cái tưng tưng đó vừa hài vừa ý nghĩa nha, nhân vật đóng thì hợp thôi rồi, bối cảnh cũng công phu nữa, nhạc cũng hay. Nói chung là phim này đáng xem lắm. Chỉ có điều mở đầu với kết thúc nếu làm nối hơn chút nữa về khách sạn thì tuyệt hơn rồi, nhưng mà như vầy thôi cũng rất đáng xem rồi nha ^^
Tác giả: kin_pheo    Thời gian: 19-9-2015 09:24 PM
Lần đầu tiên mình xem một bộ phim có kiểu quay lạ như thế luôn
Lúc đầu cảm thấy những tình tiết hơi bị rời rạc và không mạch lạc lắm nhưng dần dần sau cũng thấy thú vị
Cảm ơn subteam
Tác giả: ntnmngocmai    Thời gian: 20-9-2015 06:23 PM
nghe tên phim là muốn coi rồi cơ mà lỡ quên không đi coi nhờ subteam mà lại được coi bù lại... cảm ơn sub team nhìu
Tác giả: loandao    Thời gian: 4-10-2015 08:36 PM
mình thì không thấy chút hài hước nào trong phim này cả, bài học đắt giá của mọi thời đại, con người ai cũng tham lam giành dựt, bất chấp thủ đoạn.
Tác giả: jhutch0205    Thời gian: 7-10-2015 06:16 PM
ủng hộ subteam
Tác giả: Andrea_le    Thời gian: 9-10-2015 02:04 PM
phim oscar phim nào cũng đẹp
thích màu phim lắm lắm luôn
cảm ơn subteam ạ

Tác giả: raymondpham    Thời gian: 28-10-2015 11:49 AM
Nghe mọi người khen quá, kéo về coi xem nó hay không? Hi vọng không thất vọng
Tác giả: zyzomys    Thời gian: 8-11-2015 11:59 PM
Phim này không những chỉ có những cảnh quay rất thú vị mà còn nội dung rất hay nữa
Diễn viên đóng cũng đạt mà mình thích Bellboy không thể chịu nổi
Phim rất đáng xem và chả hiểu sao có thể bị lỡ Oscar chắc tại gây dựng theo chiều hướng hơi hài hài nên khó đạt giải
Anw cảm ơn ST nhiều vì đã dịch bộ phim này ạ much appreciated
Tác giả: galaxy2650    Thời gian: 21-11-2015 05:27 PM
đợt phim chiếu rạp thì không đi xem được, nên giờ mới lò mò tải về xem :v Cám ơn chủ thớt nha. Thấy bạn siêng up phim quá ^_^
Tác giả: cobemituot1912    Thời gian: 4-12-2015 10:42 PM
Phim này có phải kiểu cổ trang có quý tộc và nô lệ không nhỉ
Tác giả: Arina05    Thời gian: 7-12-2015 07:25 AM
Theo mình thấy thì phim này với phim Anna Karerina là 2 phim có cách dựng phim hay nhất trong thời gian qua. Anna Karerina làm theo lối sân khấu, từng phân cảnh thay đổi liên tục nối tiếp nhau. Còn The great Budapest hotel thì được quay ở chế độ 4:3 - tỷ lệ chuẩn mực của các bộ phim câm trắng đen thời xưa,ống kính luôn được đặt ở trạng thái cố định với trục đối xứng ở vị trí trung tâm, cách di chuyển máy quay cũng tuân theo quỹ đạo vòng xoay 90 độ, 180 độ; hoặc chạy song song với chuyển động của nhân vật, hoặc dựng ngược vuông góc với mặt đất. Nội dung phim thì đi theo hướng dark humor, vừa châm biếm vừa hài hước, thiệt sự rất đáng coi. Cảm ơn subteam nhiềuuu.
Tác giả: Zulysica    Thời gian: 8-12-2015 08:09 PM
Phim này kiểu vừa bi vừa hài =))Xem trên starmovie đã nghiền rồi mà giờ thấy trên kites sub cũng phải down lại xem cho đỡ nhớ, tks ST nhiều :3
Tác giả: pisceswb    Thời gian: 31-12-2015 06:36 AM
cám ơn subteam làm sub phim này nha.
dốt tiếng anh nên mấy phim kiểu này mình rất thích xem sub để hiểu cho rõ.
mong chờ subteam làm thêm nhiều phim hay thế này lắm
Tác giả: Reprau    Thời gian: 1-1-2016 10:34 PM
Phim nội dung hay, cảnh quay quá đẹp và diễn biến rất thú vị. Hơn nữa mình rất thích dàn diễn viên, lâu lâu rồi mới có một bộ phim khá toàn diện như thế này
Tác giả: lynn.of.june    Thời gian: 19-1-2016 01:16 AM
Tự nhiên nửa đêm, khá rảnh (như mọi khi) ~ Ngồi lôi phim này ra xem lại. Dưng nhớ lần đầu xem mình đã lẩm bẩm, phim này Oscar mà từ chối chắc thế giới loạn. Phim xem kiểu không phải lôi cuốn do trai xinh gái đẹp, mà đúng do cái lạ lạ, dị dị, khùng khùng, vui vui. Nhịp phim vừa đủ, tình huống khá bắt. Nói chung đáng xem :3
Tác giả: RimannPenguin    Thời gian: 19-1-2016 03:06 AM
Phim này nhìn qua kiểu cổ cổ, chẳng muốn xem. Nhưng thấy casc b
Tác giả: RimannPenguin    Thời gian: 19-1-2016 03:09 AM
Phim này nhìn cổ cổ, chẳng muốn xem. Thấy các bạn review có vẻ thú vị nên down về xem thì thấy rất hay bà có đôi chút hài hước. Rất thích. Cảm ơn subteam nhiều. )
Tác giả: KhangLam    Thời gian: 23-1-2016 07:20 PM
quào nhìn có vẻ thú vị đây, cám ơn subteam nhé <3
Tác giả: tonyhaipro2012    Thời gian: 24-1-2016 01:11 AM
thấy mọi người khen hay nên hóng thử xem sao
Tác giả: chani541    Thời gian: 25-1-2016 11:48 PM
Phim này nhìn cổ cổ, chẳng muốn xem.

Chẳng phải mọi người vẫn đổ xô mấy phim Reply đó sao? Buồn
Phim này không chỉ dừng lại ở từ "Hay" thôi đâu, cực kỳ xuất sắc luôn
Tác giả: hanoi_roma    Thời gian: 31-3-2016 02:56 PM
Phim này rất đẹp! Bối cảnh, từng ngóc ngách, trang phục của diễn viên đều được chăm chút và rất vintage! Khuôn mặt của anh chàng đóng "lobby boy" trông hóm hóm. Biên kịch khéo léo lồng ghép 2 yếu tố bi- hài

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3