Kites

Tiêu đề: Rating thứ năm ngày 23/7: "Mask", "Scholar Who Walks the Night" liên tục phá kỉ lục [In trang]

Tác giả: khanhkhungvui    Thời gian: 24-7-2015 06:34 AM
Tiêu đề: Rating thứ năm ngày 23/7: "Mask", "Scholar Who Walks the Night" liên tục phá kỉ lục

Theo thống kê từ AGB, 2 bộ phim "Mask" và "Scholar Who Walks the Night" liên tục gia tăng tỷ suất người xem và phá kỉ lục.

Vào tập thứ 18, bộ phim "Mask" duy trì phong độ với việc tăng 0.3% so với tập trước, tiếp tục lập nên một kỉ lục mới

Trong khi đó, "Scholar Who Walks the Night" đạt  7.9%. Cao hơn tập trước 0.1% và thiết lập một kỉ lục mới

Cùng phát sóng nhưng KBS2 TV "Assembly"  lại nằm ngoài cuộc đua khi rating giảm 0.3%

AGB Rating:

Toàn quốc:

1. SBS Mask 12.4→12.7
2. MBC Scholar Who Walks the Night 7.8→7.9
3. KBS2 Assembly 5.2→4.9

Seoul:

1. SBS Mask 13.4→13.3
2. MBC Scholar Who Walks the Night 8.9→8.7

TNmS Rating:

Rating online:

Tuần sau "Mask" sẽ lên sóng những tập cuối cùng, liệu rating sẽ có chuyển biến như thế nào, chúng ta hãy chờ xem.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Tác giả: AmyVu    Thời gian: 24-7-2015 06:43 AM
Xu hướng rating của Mask chỉ có 1
tiến chứ không lùi
cũng chả trách được
phim hay như thế cơ mà
Tác giả: summer_rose7394    Thời gian: 24-7-2015 06:57 AM
Haha Mị đã đoán được từ trước rồi mà )
Hôm qua các thím DC chửi phim quá chừng, có chửi chứng tỏ có xem )
Tuần sau hi vọng các thím kéo rating Mask lên 15% thì tốt quá
Tác giả: Agnes.Malfoy    Thời gian: 24-7-2015 07:17 AM
với tình hình đêm qua thì đã biết thể nào rết cũng béo
may có mấy tập như này mình mới nhớ ra thể loại phim này là melo, chớ không sẽ hoài nghi nó là phim tình cảm lãng mạn hường sến trá hình
thôi mình bắt ghế hóng top cmts xem dân Hàn bên đó chửi biên kịch như nào chớ mấy chế bên DC rần rần suốt từ đêm qua tới giờ chưa nguôi đâu
Tác giả: shinosuke    Thời gian: 24-7-2015 07:39 AM
Bác BK càng ngày càng bik dằn vặt con dân,  bày ra quá trời trò thót tim . Mà bóng dáng bedscene chưa thấy đâu,  bác cho lão MW chuẩn bị tâm lý lâu dữ Tập hwa lão í dc bơi 1200m hồ hỗn hợp rồi , chak thể lực dồi dào rồi,  mong  là tập cuối ko làm bà vợ thất vong, tụi mị nữa nhé MW -ssi
Tác giả: athism    Thời gian: 24-7-2015 07:55 AM
vợ chồng người ta gặp nạn mà sao còm của mấy bạn nhà Mask toàn emo cười ngoác mồm thế này
còn 2 tập nữa phim sẽ đến hồi kết mà biên kịch vẫn chưa ngưng ngược đãi
đang chờ vietsub, tập đêm qua toàn 4 bên chém gió nhiệt tình, nghe được chứ không hiểu được
tks chủ thớt

Tác giả: pham_thanhhang    Thời gian: 24-7-2015 09:12 AM
Rating của Mask chỉ có tăng chứ không giảm, nhất là những tập cuối cùng. Rating của TSWWTN chắc chỉ có thể tăng sau khi Mask kết thúc mà thôi. Hóng sub quá đi.
Cám ơn tin rating của bạn. Sáng sớm vô Kites đãthấy tin của bạn rồi , vui ghê .
Chúc bạn một ngày tốt lành nhé.

Tác giả: jjongah    Thời gian: 24-7-2015 09:28 AM
Mask càng về cuối càng hay , rating ngày càng tăng cao
Phim của KBS có vẻ ảm đạm quá nhỉ
Tác giả: mark1234    Thời gian: 24-7-2015 10:06 AM
Chúc mừng Mask rate lại tăng rồi.
Mong sao hai tập cuối lên được 14% là tuyệt lắm rồi, 15% thì quả thực không còn gì vui hơn.
Bác BK hãy xử lý gọn nhẹ nhé, đừng để ai chết nữa là đc.
KBS Assembly toàn dv thực lực mà cũng chẳng kéo nổi cái rating lên, ảm đạm quá.
Tác giả: jungsoyul    Thời gian: 24-7-2015 10:27 AM
Em rết của Mask ngày càng béo bở rồi . Con dân vô cùng mừng rỡ ạ . Hai anh chị dễ thương kinh khủng ! Mask về đích với rating cao nhất là được
Tác giả: cherishu_lm    Thời gian: 24-7-2015 10:45 AM
Phim Scholar rất hay mà ta, theo mình thấy là hay nhất năm nay luôn á. Chỉ mới 6 tập thôi mà diễn biến đã rất lôi cuốn hấp dẫn rồi. Tập hôm qua lại dừng ngay đoạn hồi hộp nữa, hóng tuần sau ghê. Hi vọng Mask hết thì Scholar sẽ tăng
Tác giả: panda_xinh    Thời gian: 24-7-2015 11:11 AM
chưa coi mask vì không thích nam diễn viên chính, cơ chừng rating cỡ này chắc hay lắm, đang cân nhắc có nên coi hay không đây.
tập rồi thư sinh bóng đêm theo tui thấy cũng chưa có chuyển biến gì phức tạp lắm, nhưng vẫn tăng được 0,1 hy vọng các tập sau tăng nhìu thêm hehe ta hóng
Tác giả: vitbackinh    Thời gian: 24-7-2015 12:13 PM
tuy tăng ko nhìu nhưng có tăng là mừng quá rồi
mà còn đứng đầu bảng nữa
còn 2 tập chắc chắn sẽ còn xác lập được kỷ lục mới nữa
Tác giả: saritarus0112    Thời gian: 24-7-2015 12:46 PM
Mask tăng là đúng quá rồi phim hay như thế cơ mà tập tối qua 2 vợ chồng gặp nguy nan mà sao thấy các fan toàn cười ngoác miệng như này ). Tuần sau là tập cuối rồi hi vọng con rết sẽ lên cao hơn nữa nha. Hóng hóng tuần tới
Tác giả: vivuchutthoi    Thời gian: 24-7-2015 04:22 PM
Mask team nhà em là "đoàn kết chết hết", hóng bedscene hoài cổ thì dài, mắt thì toét nhưng đồng tâm hiệp lực ủng hộ anh chị nhà. Còn 2 ep nữa mà rết ú thì ăn mừng, nếu BK thương dân thì cho thêm bedscene, rùi thêm HE, rùi thêm Minsook có 4 đứa con mũm mĩm, rồi thêm SH -MY hạnh phúc trong BV... có nhiêu đó thôi. Không dám mong gì hơn.

Cám ơn sub dịch news, rết tăng là zui cái zậy hà.  
Tác giả: haiha_duong81    Thời gian: 24-7-2015 06:04 PM
Vậy là với diễn tiến đầy hồi hộp và lôi cuốn của tập phim tối qua thì Mask đã tiếp tục phá kỷ lục của chính mình và đương nhiên vẫn vững vàng ở vị trí đầu bảng và duy trì khoảng cách rất an toàn so với các bộ phim khác. Trong 3 phim của 3 đài chính thì chỉ đang xem phim Mask còn hai phim kia vẫn chưa có thời gian xem, có lẽ phải đợi Mask kết thúc mới thu xếp xem được. Tuy vậy với khoảng cách an toàn như thế thì dự đoán 2 tập cuối của Mask cũng sẽ về đích với vị trí số 1 mà không có biến động gì nhiều đâu. Có lẽ điều mà khán giả quan tâm chính là liệu Mask có thể đạt kỷ lục rating cao nhất là bao nhiêu, có lên được mức 15% như khán giả mong đợi hay không mà thôi.
Tác giả: winter_rose    Thời gian: 24-7-2015 09:05 PM
trùi ui vui quá luôn. Mask và Thư sinh bóng đêm đều tăng rết, mà mình thì đều đang mê mẩn 2 phim này
tuần sau Mask end rùi hi vọng cán mốc 13% , sau đó thì mong TSBĐ lên số 1
thanks bạn dịch new  ^^ vui quá
Tác giả: kinhdi1341991    Thời gian: 24-7-2015 09:11 PM
Xem ra nhà Mask sẽ cán đích đầu rùi! Mà mong cái kết có hậu lắm luôn
bộ Assembly toàn là dàn thực lực, nhưng xem ra khá nặng chính trị sẽ kén người xem
Nhà Ki xem ra phải sau khi nhà Mask mới có cơ lên đầu được!
Tác giả: SHINee_96    Thời gian: 24-7-2015 10:07 PM
Diễn xuất của Lee Junki quá đỉnh
Đó là lý do không thể bỏ lỡ " Thư sinh bóng đêm"
Tác giả: Junghanna_2309    Thời gian: 25-7-2015 10:11 AM
hai anh chị kéo rating lên cao nữa rồi
chỉ còn hai tập nữa thôi
ráng về đích vs rating cáo nhất đi
Tác giả: nguclubmanager    Thời gian: 25-7-2015 12:10 PM
Giờ mới được coi Mask ep 18 mà đau tim ghê cơ
Lại còn câu view bằng cách ko hé thêm tí gì tập sau luôn
Tôi chờ sao cho hết 1 tuần đây nhà chị BK, hả nhà đài
Anh chị Min - Ji của tôi sẽ ra sao hả?????
Tác giả: irisluvjessica    Thời gian: 30-7-2015 06:41 PM
mask quá hay, lâu rồi mơi đu được một drama hay như vậy
thích chị sô ae kinh khủng
mong là rating của bộ phim sẽ tiếp tục tăng cao
Tác giả: honganh2c    Thời gian: 5-8-2015 07:38 PM
Mị biết mà ) Mong về sau càng ngày phim có rating càng cao, hay dã man luôn ạ, nếu mà rate thấp thì quá uổng phí ý, thấy rate trên các trang online cao lắm mà, tại trên truyền hình cùng khung giờ có mask đói đầu nên mấy tập này hơi tụt tí, mong sau này caoooooo

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3