Kites

Tiêu đề: Buổi đọc kịch bản "Descendants of the sun" : Song Hye Kyo, Song Joong Ki [In trang]

Tác giả: HyeKyo'sHouse    Thời gian: 28-5-2015 02:17 PM
Tiêu đề: Buổi đọc kịch bản "Descendants of the sun" : Song Hye Kyo, Song Joong Ki

Chiều ngày 28/5/2015 buổi đọc kịch bản đầu tiên của bộ phim "Descendants of the sun" diễn ra với sự tham gia của các diễn viên chính Song Hye Kyo và Song Joong Ki.

Theo nguồn tin từ một người tham gia buổi đọc kịch bản: "Song Joong Ki và Hye Kyo hợp tác rất ăn ý với nhau, buổi đọc kịch bản diễn ra rất vui vẻ. Cả hai diễn viên đều rất phù hợp với vai diễn của riêng họ"

Một số hình ảnh của buổi đọc kịch bản

Song Hye Kyo

Song Joong Ki

Cre SHKdc
Trans HyeKyo'[email protected]
Tác giả: Kokorozuki    Thời gian: 28-5-2015 02:25 PM
Đúng như mình mong đợi, 2 bạn thực sự đẹp đôi khi đặt cạnh nhau. Cặp đôi sinh viên Song Song.

Bonus thêm ảnh bạn Ki nhà mềnh. Mềnh nói thật là từ hôm bạn về tới giờ, báo chí săn đón tin nhiều quá. Mình làm tin hoài, không còn lúc nào làm việc nữa. Cuối tháng chắc bị đuổi việc quá T___________T

Gầy quá, hai cái ống điếu trông bé tí tẹo
Tác giả: FuuNguyen1986    Thời gian: 28-5-2015 02:32 PM
Thiệt tình mà nóithì trời ơi, sao hai người đẹp đôi mún chớt vậy nè,ai mà chịu nổi chớ,mĩ nam gặp mĩ nữ thiệt là động lòng quá trời ạ

Ki hâm mới về mà tần suất xuất hiện trên diện rộng quá,từ hôm 26 giờ em mỏi miệng vì phải hú hét khi thấy anh lắm rồi đây, ôi chàng trai năm ấy và năm nay của tôi không khác gì cả

ss Song cá tính quá,bình thường nhìn ss cứ dịu dàng đằm thắm giờ xinh đẹp cá tính quá đối, Hi vọng phim sẽ gạch hái nhiều thành công,đều chỉ mong báo chí đừng có tự lăng sờ xê qá, cư để phim hữu xạ tự nhiên hương là dc rùi
Tác giả: Gavn2310    Thời gian: 28-5-2015 02:33 PM
Báo chí theo sát quá Mới xuất ngũ, mà đến ảnh đi đến tòa nhà của 2 anh chị cũng đã cập nhật. Chuẩn bị hóng tiếp ảnh tập kịch bản. Cũng muốn xem thêm hình ảnh các diễn viên khác, nam thứ và nữ thứ không biết có xuất hiện luôn trong buổi tập kịch bản và làm quen với nhau không nhỉ

Tạo hình chưa biết sẽ thế nào, nhưng hôm nay cả hai ăn mặc trẻ trung, trông cũng đẹp đôi lắm ^^

Tác giả: summer_rose7394    Thời gian: 28-5-2015 02:34 PM
Sau bao ngày ngóng đợi thì nàng cũng xuất hiện rồi.
Trời Hà Nội đang nóng như cái lò thiêu mà chỉ cần mấy bức hình của nàng cũng đủ làm tâm hồn em tươi mát hẳn lên )))
Cái style này chất lừ mợ yêu của em ạ Tóc đẹp, quần áo xì tai mùa hè, tuy vẫn hơi hai lúa tí, đúng như cái phong cách ngàn năm nay của mợ nhưng vẫn ổn chán Đúng là Han Ji Eun version trưởng thành như mợ bảo rồi
Mợ trẻ và xinh đẹp thế này, đứng với Ki oppa không hề bị lệch tông đâu, đẹp đôi lắm ý chứ.
Yêu cả hai chị em họ Song <3   
Tác giả: Alba    Thời gian: 28-5-2015 02:35 PM
cuối cùng thì đã có thông tin về film dồi

hồ hồ hồ Ki hâm mặt mày hớn hở nhưng gầy quá

cặp Song-Song này hứa hẹn quá đi mất
Tác giả: xathiman_chieu    Thời gian: 28-5-2015 02:37 PM
tranh thủ sếp đi vắng nên bay vô còm phát để dành pệt 1
phải nói là con tym em rụng rời và tay chân run lập cập khi nhìn mợ nhà em xuất hiện
cứ ngỡ đâu buổi đọc kịch bản sẽ bí mật nhưng cũng mai
Còn ngày mai nữa hy vọng hôm nay mọi chiện sẽ suôn sẻ

ngàn lời cảm ơn đến chủ thớt
Tác giả: pham_thanhhang    Thời gian: 28-5-2015 02:52 PM
Sau bao nhiêu ngày mong đọi, hôm nay được thấy 2 người rồi đây. Hôm nay nàng diện style trẻ trung nên 2 người nhìn không chênh lệch tí nào. Trời đang nắng gắt mà tự nhiên thấy khỏe ghê.

Cảm ơn bạn dịch tin và post hình nhiều nhiều
Tác giả: kuku    Thời gian: 28-5-2015 02:54 PM
lâu lắm mới tham gia còm kites
lựa đúng tin chuẩn mới còm chớ
chị tui sao mà che kín cái mặt đẹp thế kia
dáng ngon lành dữ nè
anh Ki thì miễn bàn òi
đẹp trai chói lóa
sao đi nhập ngũ về mà vẫn trắng thế kia hả anh ơi
bộ phim mong đợi nhất năm 2015 của tui
Tác giả: duongcuonghvtc    Thời gian: 28-5-2015 03:03 PM
Mợ già hnay trẻ trung quá. thích style này ghê
Mong tí nữa có hình ngồi đọc kịch bản. Hóng cả các bạn diễn viên phụ nữa
Nhìn 2 bạn có vẻ như mũ giống nhau nhỉ
Tác giả: TABI525    Thời gian: 28-5-2015 03:06 PM
Cả nhà cứ khen cặp Song song, nhưng m cứ thấy k hợp sao ý, đợi fim ra lò để xem xem nhận định ban đầu của m có đúng k, dù sao cũng hi vọng film bạn Ki đóng thành công. Klq nhưng ảnh ọt tin bài của bạn Ki mấy ngày gần đây nhiều quá, mới ra trại đã làm fan gơn đảo điên rồi
Tác giả: xu_sullie    Thời gian: 28-5-2015 03:13 PM
Chết mất, Joong Ki oppa đẹp trai quá đi ~~~

Bữa nay còn đội mũ ngược nữa chứ cute đừng hỏi

Lại đc bé fan nào chộp ảnh cùng nữa kìa..cười tươi như hoa luôn

SHK xinh quá style trẻ trung năng động

Nhìn oppa và unnie đẹp đôi quá đi
Tác giả: halinh    Thời gian: 28-5-2015 03:16 PM
Anh ấy đã trở lại, quá daebaek
Dù là mình không phải fan của Song Hye Kyo nhưng vì anh Song Joong Ki nhất định sẽ đợi phim

Cám ơn bạn dịch tin
Tác giả: canithinkabtu    Thời gian: 28-5-2015 03:30 PM
Đã quá cuối cùng cũng chính thức đọc kịch bản

Phong cách của ss Song đơn giản sành điệu và thu hút hút quá

Couple quá đẹp đôi, làn sóng mới gì nữa đây

Thanks for new
Tác giả: lehuong154    Thời gian: 28-5-2015 03:36 PM
Cái ngày này cuối cùng cũng đến rồi ấy.
Mừng gì đâu mà mừng, Lâu rồi mới được thấy gái, vẫn xênh như bữa nào. keke
Ki Oppa đi nghĩa vụ về nhìn vẫn trẻ ghê, hơi gầy tí thôi à
Nhìn 2 bạn này đẹp đôi lạ ấy, đáng mong chờ lắm nhé.
Hóng ngày mai nữa nhé. Keke
Thank Fnew
Tác giả: hoanghong_v    Thời gian: 28-5-2015 03:44 PM
ki vừa xuất ngũ đã làm việc ngay nhỉ, chăm chỉ quá, thấy ki và song ô hợp nhau lắm, mong là kịch bản hay để hút fan, dạo này raatting drama thấp quá nên cũng đáng lo ngại lắm
Tác giả: AmyVu    Thời gian: 28-5-2015 03:48 PM
Mới về được 2 ngày
oppa đã lao vào chiến dịch comeback rồi
Cuối cũng cũng thấy ảnh anh trong trang phục thường ngày
Tác phẩm comeback sẽ phải thật để đời nhé oppaya
Tác giả: p3lov3emem    Thời gian: 28-5-2015 03:53 PM
ui lâu lắm rồi mới thấy mợ già thay đổi phong cách trẻ trung năng động đến vậy
cứ thế mà phát huy nhé để ngta quên đi rằng mình là máy bay :v
vậy là ngoài Song-Song cp trong RM thì cũng có Song-Song cp trong phim ảnh rồi
lót dép hóng phim
Tác giả: haiha_duong81    Thời gian: 28-5-2015 03:57 PM
Cả hai bạn Song Hye Kyo và Song Joong Ki hôm nay đều trông trẻ trung và cũng xứng đôi lắm chứ. Cứ nghĩ với khoảng cách tuổi tác nhìn cũng có sự chênh lệch nhưng hôm nay nhìn thấy ảnh thì có vẻ yên tâm rồi. Nghe nội dung phim ban đầu cứ tưởng là phim nội dung phim sẽ hơi căng thẳng vì nói đến tình hình chiến sự gì đó nhưng hôm bữa thấy Song Hyo Kyo bảo hài hước cũng như Full house là tốt rồi. Bắt đầu hóng phim rồi đây.
Tác giả: hawook304    Thời gian: 28-5-2015 04:07 PM
Không hề có một sự khấp khiễng về mặt tuổi tác nào xuất hiện khi đặt hai người cạnh nhau cả, thật vô cùng thỏa mãn mà..^^.. ss song sao lúc nào ss cũng trẻ mãi như vậy ạ...
Bạn Song đi nghĩa vụ về được thêm cái làn da rám nắng nhìn rất là men nhé...^^
Cảm ơn chủ thớt đăng tin
Tác giả: Ja.ne    Thời gian: 28-5-2015 04:40 PM
load mãi mới thấy được hình >.<
SJK vừa xuất ngũ được 2 hôm mà bây giờ đã đến dự buổi đọc kịch bản rồi ~.~ nhanh quá nhanh quá, kiểu này 2, 3 tháng nữa sẽ được coi phim rồi :3
SJK mặc đồ đơn giản mà nhìn ngầu dữ luôn :3 vẫn trắng trẻo và xinh trai. SHK thì đội nón che hết mặt rồi >.< cơ mà matching style theo kiểu đơn giản năng động hehe

Tác giả: mimoza    Thời gian: 28-5-2015 04:49 PM
Trời ơi, hóng phim này quá cơ, đã đọc kịch bản rồi đấy
Nhìn thấy nàng Song mà mừng húm.
Song hôm nay trẻ trung quá, nhìn rất năng động
Giờ mới để ý 2 bạn này cùng họ Song
Tác giả: Ana186    Thời gian: 28-5-2015 05:55 PM
Phim chưa ra mắt mà thấy 2 người đẹp đôi quá chừng
SHK vẫn đẹp dịu dàng , nền nã, cá tính.
Bạn Ki vẫn "baby face" như ngày nào. Hình như thời gian không làm ảnh hưởng đến sự trẻ trung của bạn hay sao ấy.
Chúc phim của bạn Ki thành công rực rỡ.
Tác giả: linhluong    Thời gian: 28-5-2015 07:46 PM
Ảnh toàn mặc đồ che dáng hông à, nhưng mà mình nhìn cái tay thấy gân nổi lên to lắm, còn có cái ảnh anh đi tập gym nữa mà Có khi nào anh Ki sắp có body sáu múi Còn chị Hye Kyo cũng có thân hình đẹp ghê, nhìn chân là biết chị chăm tập thể dục lắm. Càng ngày càng hóng phim
Tác giả: babykitty76767    Thời gian: 28-5-2015 08:02 PM
Nhìn chị Song trẻ thật đấy, hình như chị mà thành đôi với trai già hay trẻ gì cũng hợp hết.
Em ước gì trai nhà em cũng được một lần sánh đôi zới chị, ổng cũng mong vậy mà có được đâu
Thời trang trẻ trung và năng động. Anh Ki thì dễ thương quá, 2 người đúng best couple năm nay luôn.
Klq nhưng mà bé gái chụp với Ki dễ thương quá, nhìn như lai tây.
Tác giả: kayu    Thời gian: 28-5-2015 08:19 PM
Mong chờ quá :'(

Đúng ngay 2 người yêu mình mà lâu quá lâu rồi không đươc xem <3

Mà bạn Ki sao vừa xuất ngũ mà vẫn đẹp trai tươi tắn rạng rỡ thế
Tác giả: WaKaKi    Thời gian: 28-5-2015 08:28 PM
Song - Song mà kết hợp thì cứ nổi tiếng liền
Anh mơi về đã đi đọc kịch bản liền, nhìn anh ốm mà thương quá ah
Bồi bổ thật nhiều và đóng phim thật hay anh nha, rất mong phim của anh
Anh vẫn đẹp trai như ngày nào nhưng sao chưa chịu cởi mũ thế ko biết
Tác giả: DBSK154533    Thời gian: 28-5-2015 09:32 PM
Quá mong đợi luôn ấy!
Joong Ki đã trở lại và sẽ lợi hại hơn xưa đây!
Bộ phim đáng mong đợi với dàn diễn viên quá đỉnh, quá tuyệt!!!!
Hóng aaaa  !!!!!!
Tác giả: kakakeke91    Thời gian: 28-5-2015 09:51 PM
ss Song mặc nhhư thế này trông đẹp quá
cực giản dị nhưng cũng đầy cá tính thu hút
ko thể ko yêu ss đươc
anh Joong Ki cũng chả kém
phim chưa lên sóng mà mình đã muốn giương buồm KiSong rồi. heha
Tác giả: kinkiin28    Thời gian: 28-5-2015 10:15 PM
Oppa vừa xuất ngũ chưa nghỉ ngơi gì hết đã bay vào đóng phim rồi à
Cứ nghĩ 2 người không liên quan gì sất cơ mà bây giờ nhìn cũng đẹp đôi phết, hóng phimmm ~
Tác giả: vicky_vu    Thời gian: 28-5-2015 10:54 PM
không ngờ 2 anh chị đẹp đôi vậy híhí
nhìn tuổi mợ Song thấy lớn hơn Ki nhiều cơ mà đi cùng nhau thì best couple lun
ngóng phinh của 2 người, mong là sẽ thành công rực rỡ :-*
Tác giả: liverrard    Thời gian: 28-5-2015 11:07 PM
mấy ngày nay ổng đi đến đâu là thành news đến đó! chứng tỏ độ hót hòn họt chưa bao h giảm nhiệt :"">
quả thực muốn ảnh đc nghỉ ngơi bên gia đình cơ mà công việc sát đến tận mông rồi! vừa về đc 2 hôm đã đi đọc kịch bản nè, đi đến trung tâm thể hình nè!!! chời ơi những tháng ngày lao động cường độ cao sắp bắt đầu rồi T.T
Cơ mà giờ ảnh là người lính rồi! thể lực chắc ngon hơn xưa gấp bội :"> có khi bế ss SHK ngon ơ chứ ko khốn khổ như hồi bế em MCW
Hồi đầu có hơi lo lắng vì anh nhà có cái mặt siêu cấp trẻ thơ, đóng vs ss lớn tuổi hơn không biết như nào! hôm nay thấy 2 người cạnh nhau em yên tâm lắm r!!! a ko bị lép vế vs ng ta :"> a men lắm:">...
hụ hụ tình hình là em mới phát hiện điểm quyến rũ mới trên bo đì của gia nhé!!!! em thích tay anh lắm anh ơi~~~~~~~ :"X
Tác giả: ca3soc    Thời gian: 29-5-2015 12:07 AM
cám ơn bạn đã đăng tin .
Thế là buổi đọc kịch bản diễn ra nhanh hơn m nghĩ , tới tận tháng 10 mới phát sóng ma f tháng 6 đã đọc kb . Hai anh chị trẻ trung tươi sáng. CHị Song trẻ trung bất ngờ luôn . Mình thíh xì tai này ghê. Ki cũng rất trẻ có hơi ốm và đen một chút đều khôgn sao . Vẫn tươi và đẹp lắm .
CHúc đoàn làm phim quay phim thuận lợi nhé .Hóng .tin tiếp
Tác giả: deny11906    Thời gian: 29-5-2015 07:53 AM
Nhìn style của ss Song có vẻ trẻ trung ra nhiều, chắc để phù hợp với cái mặt búng ra sữa của Joong Ki nhà mình. Hy vọng khi phim lên sóng sẽ nhận được nhiều sự ủng hộ của khán giả cho cặp đôi này.
Joong Ki mới xuất ngũ mà tần suất xuất hiện trên mặt báo đã dày đặc thế này, không biết vài tháng nữa còn nóng như thế nào. Chúc phim của anh và ss Song thành công tốt đẹp.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Tác giả: gigoloo    Thời gian: 29-5-2015 08:11 AM
AAAA... Song Hye Kyo is back..Lâu lắm rồi
Full House la phim cuối cùng mình coi, hy vọng sự trỡ lại cũa Song Hye Kyo sẽ mang lại
những giây phút sôi động như ngày xưa

Tác giả: mypain    Thời gian: 29-5-2015 08:25 AM
nghe phim này Song vui vẻ như hồi Full house là mừng rồi, đẹp thế mà cứ toàn phải ủ rũ cũng tiếc
Ki thì trẻ măng, sao mà 2 năm quân ngũ chả có tí gì khác là sao nhỉ, da dẻ đến là ghen tị. Không biết lên phim thế nào chứ như hôm nay là ưng lắm rồi đó
Tác giả: haitac49    Thời gian: 29-5-2015 08:33 AM
Đúng như mình mong đợi, 2 bạn thực sự đẹp đôi khi đặt cạnh nhau.
Cặp đôi sinh viên Song Song.
Mợ già hnay trẻ trung quá. thích style này ghê
Mong tí nữa có hình ngồi đọc kịch bản.
Hóng cả các bạn diễn viên phụ nữa
Cảm ơn Sub!!
Tác giả: dieuthuys    Thời gian: 29-5-2015 09:57 AM
Trời ơi, nhìn song SOng quả là không khiến người ta thất vọng được mà, đẹp đôi quá đi luôn.
Hóng phim của anh chị dã cả man.
Mà khổ thân Jong Ki, vừa mới về chưa được bao nhiêu ngày đã lại tiếp tục chiến đấu tiếp. Cố lên cố lên anh ơi <3.
Tác giả: salazar110    Thời gian: 29-5-2015 10:00 AM
chị Song sao càng ngày càng đẹp rạng ngời vợi ))
ko tin nổi SJK còn giữ được vẻ mặt bơ sữa ấy sau từng ấy thời gian nhập ngũ, con gà nhà tui lúc nhập ngũ cũng bơ sữa mà xuất ngũ già một cục luông ))
năm nay có KMHM, AM, lại còn cô gái mùi hương, producers rồi phim này nữa ))) năm nay quá nhèo phim hay =)
Tác giả: anstella    Thời gian: 29-5-2015 12:31 PM
éc éc sao thấy Song Hye Kyo nhìn lạ lạ, nhìn mãi không ra T^T
Chài ai tui vẫn thích cái mái ngố năm ấy khi đóng That Winter cùng ông già Jo In Sung
Nhìn mái ngố hiền mà xinh ơi là xinh. Nói đi cũng phải nói lại, cặp này nhìn đẹp đôi quá! Không biết phim sẽ về chủ đề gì nhể?
Joong Ki đi nghĩa vụ về mà da dẻ còn mịn hơn cái đứa suốt ngày ở nhà là mình
Tác giả: baobinh_tht    Thời gian: 29-5-2015 01:40 PM
Chuẩn bị xem phim mới của Song Joong Ki đóng rồi. Đợt này anh đóng với chị Song Hye Kyo xinh đẹp. Hai người trông đẹp đôi thật.
Anh Song Joong Ki mới xuất ngũ trông không đẹp như xưa. Thích anh của ngày xưa à. Dù sao vẫn thích nụ cười của anh. Nụ cười tỏa nắng

Tác giả: beedaubu    Thời gian: 29-5-2015 02:27 PM
Với style này nàng Song trẻ trung thật, cứ tưởng nàng trông sẽ đứng hơn so với gương mặt babyface của Song Jong Ki, nhờ rèn luyện trong quân ngũ trông Song Jong Ki cũng đã cứng cáp hơn...giờ thì hết lo rồi, chờ đợi tin và hình ảnh của buổi đọc kịch bản thôi, ủng hộ couple này, mà không phải, ủng hộ couple nào có nàng Song.
Tác giả: bbqphuong    Thời gian: 29-5-2015 04:05 PM
Oa Oa Oa. Tình yêu của đời em, cuối cùng anh cũng trở lại rồi
Chúc bộ phim thành công rực rỡ nhé
Xách dép ngồi đợi phim nào ))
Tác giả: Cass24    Thời gian: 29-5-2015 04:27 PM
Hix Soong Jong Ki vừa xuất ngũ đã đóng phim ngay sao
Bao đài tranh từ thời sắp xuất ngũ
Đóng vs Song Hye Kyo là bom tấn rồi
Song Song Fighting!!!!!!!!!!!

Tác giả: hoosoojoonie    Thời gian: 29-5-2015 05:00 PM
phim ma co hai nguoi nay dong thi khoi che roi, chi mong kich ban hay. Co noi dung hay nua thi that khong con gi bang

Tác giả: tendoc    Thời gian: 29-5-2015 08:31 PM
Ôi người eo của tuôi
Tời HN nóng hơn hỏa lò, lòng mề em cũng nứt toác ra, thấy mợ là như hạn hán được mưa á
Tình hình là có buổi ra mắt đầu tiên rồi, sơ sơ qua thì em tạm thời gọi là đẹp đôi, được cái quả mũ đôi nữa trông chắc lừa tềnh
Nói chứ mong phim quay thật nhanh lên, e nhớ mợ lắm lắm rồi

Tác giả: kieunt    Thời gian: 29-5-2015 10:19 PM
Cặp đôi mong đợi nhất năm nay đã cùng nhau xuất hiện rồi, quá là đẹp đôi.
Chị Song bữa nay mặc đồ chất quá, nhìn trẻ trung, kết nhất là cái quần rất phong cách.
Còn anh Joong Ki anh có bí quyết gì mà da dẻ vẫn trắng ngần thế kia?
Tác giả: summersnow    Thời gian: 30-5-2015 09:23 AM
Anh gầy thế lầy mà bảo có cơ bắp... thịt săn lại nên nhìn anh còn có tẹo...
Dù sao thì cũng vô cùng hóng phim
2 diễn viên hot quá mà
Tác giả: khongyeu    Thời gian: 30-5-2015 10:01 AM
chào mừng anh zai đã trở lại
Anh trở lại là cho dân tình bùng nổ luôn. rất hóng cặp đôi song song này. Chúc cho bộ phim thành công
thanks subteam đã dịch tin
Tác giả: yennguyen2012    Thời gian: 30-5-2015 10:39 AM
chị Song quá đẹp vừa trẻ trung vừa cá tính
bạn Song cứ như là đi nghỉ dưỡng chứ không phải trong quân đọi về ấy
sao nhan sác bạn ấy càng ngày càng mặn mà thế nhẩy
hóng phim mới của hai người quá

Tác giả: Missheaven    Thời gian: 30-5-2015 11:35 AM
2 bạn trẻ đẹp đôi dễ sợ
Nhìn ngoài đã như vậy rồi, không biết lúc lên phim thì 2 bạn còn định đốn tin người xem đến mức nào nữa.
Mà từ hôm SJK về tới giờ, news cứ phải gọi là ngập tràn khắp nơi. Sung sướng kinh khủng ấy
Tác giả: qcuonq    Thời gian: 30-5-2015 11:36 AM
Lâu quá rồi ki ơimàn ảnh hàn mà
Đúng là xứng đáng cặp đôi mong chờ nhất màn ảnh hàn mà
MOng lần này căm bách ki tham gia RM quá :##
Tác giả: benbinbon    Thời gian: 30-5-2015 03:46 PM
mợ song nhìn trẻ trung ghê
đứng gần a ki vẫn xứng đôi lắm luôn í
ủng hộ hết mình luôn
Tác giả: baongoc22    Thời gian: 30-5-2015 03:51 PM
tin quá hót. klq nhưng mà chị SHK sao nhìn ảnh chân dài quá vậy. mới đầu nhìn tưởng ai vì thấy chân quá dài
trước nay ko thích xem phim có diễn viên chính là cặp chị em nhưng mà phim này chắc tôi phải phá lệ
ai bảo 2 cái con người kia cơ chứ
Tác giả: viviw    Thời gian: 30-5-2015 08:24 PM
oppa thật chăm chỉ, mới ra ngũ đã bắt tay ngay vào công việc rùi.
Ngóng phim này đã lâu, chỉ đợi anh ra ngũ là ok .
Thế là sắp thành sự thật rồi.
Hè này ăn ngủ đợi  có phim là xem thôi
Tác giả: happylove    Thời gian: 30-5-2015 08:27 PM
Joong Ki trông dạn dĩ quá, và đương nhiên là rắc chắc hơn nhiều, nụ cười thì vẫn như Nữ lâm ngày nào, cười nhẹ nhàng cũng đủ đốn tim fan nhỉ.
Ss Song sao mà trẻ trung xinh đẹp thế kia.
ôi đọc kịch bản rồi, nhanh thật, Ki oppa vừa về tới đã tất bật, nhưng mà lại hay, fan mòn mỏii đợi chờ ngày này.
Mặc dù mình vốn không theo anh từ đó giờ, nhưng cũng ko cầm lòng được mà vui khi thấy anh comeback.
Chúc bộ phim đạt kết quả thật tốt!

Tác giả: hihi71    Thời gian: 30-5-2015 08:29 PM
Lần đầu hợp tác giữa hai anh chị.
Mong rằng bộ phim sẽ thật thật ..thành công.
Chúc chị em nhà họ " Song" gặp nhiều may mắn niềm vui trong quá trình quay phim.
Giờ chỉ đợi có phim để "cày" thôi. tèn tén ten...
Tác giả: ngodangan    Thời gian: 30-5-2015 10:51 PM
Đẹp chai đẹp gái vừa vừa thôi a chị ôiii
Hic, mà mặt anh đen thêm chứ thấy vẫn baby như ngày nào à
i miss uuu
hãy trở lại running man khi quảng bá phim nhé, nên có tập đặc biệt chào mừng anh ợ
Tác giả: daniel_nv209    Thời gian: 31-5-2015 10:14 PM
Chào mừng bạn Ki trở về... Thực sự hy vọng thật nhiều vào cặp đôi Song - Song này <3
Tác giả: SHINee_96    Thời gian: 1-6-2015 10:10 AM
Đây là bộ phim đầu tiên sau khi Song JoongKi xuất ngũ, mong rằng hai diễn viên chính sẽ hợp tác tốt để cho ra mắt bộ phim thật tuyệt vời, mình rất mong chờ bộ phim này
Tác giả: maitranjae    Thời gian: 1-6-2015 12:44 PM
Mừng bạn Ki trở về nụ cười vẫn như ngày nào nhưng nhìn rắn chắc hơn nhiều
Tác giả: vanoc1989    Thời gian: 1-6-2015 06:11 PM
Mong dự án mau thực hiện, Hóng fim lắm lắm, ^^
Tác giả: coipi    Thời gian: 1-6-2015 06:13 PM
hóng quá đi mất thôi.
mình rất thik hai diễn viên này luôn.
nhìn hai người quá hợp nhau đi mà
Thank bạn dich tin
Tác giả: Vananh2306    Thời gian: 1-6-2015 06:24 PM
ôi má ơi. Song Ki vừa về đã đi đóng phim ngay rồi. hóng quá đi cơ chứ. lại còn đóng với Song Hye Kyo thì phim này nổi nhất năm rồi còn gì nữa. hóng cp 2Song quá.
dù Song Hye Kyo có già hơn Song Joong Ki cơ mà trông vẫn đẹp đôi lắm. Thích cách diễn của Song Hye Kyo từ hồi Gió thổi mùa đông năm ấy rồi
Tác giả: quynhanh.pt    Thời gian: 1-6-2015 10:31 PM
Vì sao ra vào quân đội mà mặt bạn vẫn búng ra sữa thế bạn ơi . Ít nữa bạn mập lên chút thì con dân lại chết đứ đừ nữa thôi :3
Chúng tôi mong thấy đủ mọi biểu cảm của mặt bạn lắm lắm rồi. Phim mới ơi nhanh nào
Tác giả: bee711    Thời gian: 2-6-2015 07:20 AM
Chàng Sói đã về *tung hoa hú hét*
Mấy nay lu bu bài tập nên cũng chẳng có thời gian update tin của chàng, nay tranh thủ vào cập nhật tí hí hí
Đi nghĩa vụ về thấy chàng vẫn trẻ trung hen, có điều trông dày dạn thêm tí rồi đó, vẫn iem mới thích nè :">
Hóng phim của cặp Song-Song này cực, lâu rồi mới thấy lại chị Song Hye Kyo *tung hoa* lần nữa

Tác giả: hoangoclan2899    Thời gian: 2-6-2015 10:29 AM
Cặp đôi được mong chờ nhất trong hè này của tui
Zai tài gái đẹp không tuổi

Tác giả: hitmanlx    Thời gian: 2-6-2015 11:21 AM
chà ảnh mới vừa xuất ngũ thui mà có hợp đồng nhận đi đóng phim rùi ghê thiệt không bit bộ phim này ra sao nữa đây có 2 người này dự định là chắc phải tình cảm lãnh mạn hay hay gì đó đây đang hống phim này. Cảm ơn tất cả mấy bạn đã đăng những tin mới nhất về bộ phim này.
Tác giả: sumy1212    Thời gian: 2-6-2015 11:29 AM
hong hóng hóng hóng hóng wa' đi
chờ dự án phim lâu lắm rồi.
nhớ a. thjx cả chị nhiều nhiều nữa ♥♥
a đi nghĩa vụ ra nhưng chẳng thay đổi gì nhiều nhỉ ♥♥
mong cho bộ phim thành công đại đại thành công hí hí

Tác giả: mlynh    Thời gian: 2-6-2015 03:52 PM
trời ạ, anh vẫn là anh của ngày hôm qua. đẹp troai quá đáng, đi quân sự về mà như đi nghỉ mát vậy
Tác giả: greens2    Thời gian: 2-6-2015 09:32 PM
Ủng hộ 1 cái
Tác giả: Minnie_lc    Thời gian: 3-6-2015 08:05 AM
Hóng phim vì nàng Ji Won đã bỏ vai chính trong Cô gái thấy mùi hương để tham gia phim này
Thật không ngờ ê kíp lại mời được cả SHK và SJK nữa >_<
Chắc là phim hay không phải vừa đâu, không biết chừng nào phim lên sóng nhỉ
Tác giả: Madakute    Thời gian: 3-6-2015 09:51 AM
Anh đã để fan chờ 2 năm, h ra 1 cái đi đóng phim liền, yêu fan tóa. Không phải để fan chờ nữa
2 năm đã trôi qua rồi, h chỉ còn hóng phim của anh thôi hehe.
Chúc anh thành công với bộ phim sắp tới
Tác giả: Kid_mushroom    Thời gian: 3-6-2015 10:17 AM
HÌnh như phim này lão On cũng tham gia, mà vai khách mời nên không được đọc kịch bản hở :v, hóng quá đi.
2 anh chị đẹp như hoa ấy, đọc kịch bản rồi thì chắc cũng sắp ra phim rồi, lót dép hóng.

Tác giả: mickk    Thời gian: 3-6-2015 10:30 AM
Jong Ki ahh !! sao ra khỏi quân đội mà thấy anh còn đẹp trai hơn thế !!
sao anh trắng thế !!
dfu sao cũng hóng phim ! cố lên Joongie !
Tác giả: vananh4707    Thời gian: 3-6-2015 05:36 PM
thích cả 2 người
Tác giả: meocon_888    Thời gian: 3-6-2015 10:19 PM
cặp đôi hoàn hảo, chúc 2 bạn trẻ đóng phim hay và sẽ là bộ phim thu hút lượng khán giả đông đảo, nhiệt tình bỏ phiếu và cổ vũ cho phim. Lại có phim hay để xem rồi.
Tác giả: nguyentuoi124    Thời gian: 3-6-2015 11:01 PM
đặt gạch hóng phim này
zai nhà mh tái xuất giang hồ hú hú
dân tình cứ gọi là nhảy cồ cồ
Tác giả: popo_rainy    Thời gian: 4-6-2015 09:40 AM
Rất hợp với dáng "hai em" :v Nhìn như kiểu sinh viên vậy, thi xem thằng nào trẻ dai hơn thằng nào
Kịch bản phim thì chưa biết sao nhưng nghe tin hành lang là có mùi hài nên dự là được sướng rồi ^^~
Hi vọng phim sẽ gặt hái được nhiều thành công cũng như sự ủng hộ của khán giả. Bản thân mình thì đổ như chuối từ 2 cái "đứa" chính này rồi, các khoản khác chỉ là thứ yếu Thông cảm, tính mình nó thật thà

Hóng!
Tác giả: hangood    Thời gian: 4-6-2015 02:08 PM
đẹp đôi lắm
mong phim này sẽ được vào top rating cao
style đậm chất Ki, đẹp trai quá

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3