Kites

Tiêu đề: Độ Cao + Cấp Gió?? [In trang]

Tác giả: rongnauy    Thời gian: 30-11-2014 06:57 PM
Tiêu đề: Độ Cao + Cấp Gió??
Lâu lắm rồi mình ko vào lại forum này, tại ít thời gian xem phim. hôm qua mình vào lại thì thấy có 1 vài thay đổi như "Độ Cao, Cấp Gió" Khi mình định down phim thì có 1 thông báo là cấp gió hay độ cao ko đủ gì đấy...

vậy cấp gió là gì vá độ cao là gì? và làm thế nào để có nó?

Tác giả: superkiki    Thời gian: 2-12-2014 08:10 PM
Giống như khi bạn chơi game thường có level và điểm kinh nghiệm :v
Cấp gió giống như level vậy đó
còn độ cao thì giống như điểm kinh nghiệm.
Tác giả: rongnauy    Thời gian: 10-12-2014 12:40 AM
ok. cám ơn bạn. giải thích rất dễ hiểu... vậy mình phải làm gì để lên "level" nhanh vậy bạn?

mà có phải là mỗi lần download 1 tập phim là level đi xuống ko hay sao? thật là khó hiểu, chẳng biết các admin bày trò này ra làm gì ko biết
Tác giả: KamuiTennou    Thời gian: 16-2-2015 11:57 PM
Cấp gió của bạn sẽ bị trừ đi khi bạn down phim, còn cái độ cao hình như càng lên cao thì quyền lợi càng nhiều. Cách truyền thống nhất để tăng cấp gió là ráng đi lội mấy cái post để comment, còn muốn nhanh hơn nữa thì có thể chơi game, đặt cược hay vay ngân hàng kites gì đấy, hoặc làm quen vs bạn nào có nhiều sức gió và xin xỏ họ chuyển bớt cho mình... mình cũng mới lập nick và hay vô đây down phim nên đang phiền vụ này ghê luôn
Tác giả: bluemu    Thời gian: 20-2-2015 08:26 PM
Tuy vào kites đã lâu nhưng giờ mới nghe nói đến đặt cược, vay ngân hàng kites... Có bạn nào biết về vụ này ko, chia sẻ mình biết với

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3