Kites

Tiêu đề: Thành viên nào của EXO đã xé được bảng tên của Kim Joong Kook trong" Runnin [In trang]

Tác giả: JessieLuu    Thời gian: 11-11-2013 09:30 AM
Tiêu đề: Thành viên nào của EXO đã xé được bảng tên của Kim Joong Kook trong" Runnin
[img][/img]

Trong tập phát sóng của Running Man ngày 10 tháng 11. Các thành viên thực hiện nhiệm vụ do cầu thủ bóng chày Ryu Huyn Jin của LA Dodgers giao. Nhiệm vụ cuối cùng là Trận chiến xé bảng tên giữa các Running Man và 11 thành viên của EXO.

Trận chiến cuối cùng mang tên "Trò trốn tìm với chuông" và EXO là đội tấn công trước. Các thành viên EXO tìm kiếm khắp trung tâm mua sắm theo cặp để tìm cái Running Man.

Kai là người đầu tiên phát hiện Kim Joong Kook trốn trong phòng chứa đồ đằng sau một cửa hàng. Bị đe dọa bởi Joong Kook, Kai la lên: "Em không làm được một mình. Cứu em với"

Baekhyun nói: "Để anh gọi người tới, " và triệu tập tất cả các thành viên . Kim Jong Kook bị dồn vào đường cùng bởi bốn trong số các thành viên EXO và sau khi hỗn chiến cuối cùng Suho xé được bảng tên của Kim Jong Kook.

Mục tiêu tiếp theo là Gary . Ba thành viên EXO phát hiện Gary trốn một phòng chứa đồ khác , và họ cũng loại bỏ Gary khỏi cuộc chơi. Họ đã không quên gửi lời chào hỏi của họ sau khi xé bảng tên của Gary

Phần còn lại của của trận trốn tìm giữa Running Man và EXO sẽ được phát sóng tiếp theo vào chủ nhật ngày 17/11.
[img][/img]

Người dịch: [email protected]

Source: http://www.soompi.com/2013/11/10/which-leader-of-exo-pulled-off-kim-jong-kooks-name-tag-on-running-man/#.UoA-9nCkw4U

Tác giả: nhamkeu206    Thời gian: 11-11-2013 09:42 AM
oh my God, EXO loại Hổ ư? kiểu này là EXO đối thủ với Kim Joong Kook và thành đồng minh của nhóm còn lại Running man rồi {:293:}
tập này vui đây, hóng quá
cảm ơn subteam nhé, đang chờ ep171,
Tác giả: o0oSunnyo0o    Thời gian: 11-11-2013 09:44 AM
Hổ lúc nào cũng thua khách mời =)))
Tốt nhất cứ thua như vầy để khỏi bị góp ý nhắc nhở ...
Exo không làm gì sai nhưng Fan Exo 1 thiểu số không được hiền lành mà lại rất nguy hiểm , nên tui chỉ mong ep này hoàn thành và các thành viên Rm được bình yên là coi như tập này thành công mỷ mãn
Tác giả: smallmouse1212    Thời gian: 11-11-2013 09:45 AM
thôi hai nhóm trưởng thiệt là quá nhọ.
Lịt lùn Suho xé được bảng tên Sparta nhờ sự giúp sức của 3 tên đàn em. Xé xong rồi khóc. Đang tò mò sao anh lại khóc. Nhát gan từ bản chất luôn rồi.
Trong khi tên Lịt cao Kris lại bị xử đầu tiên. Hết đập mặt vô kính, trượt chân lộ hàng, sau đó bị hội đồng xé bảng tên. Đúng là chân dài cũng vô dụng.
Còn mấy đứa em thì hôm nay phá hình tượng luôn. Bạn D.O với Baek thì trốn cỡ nào cũng dính chấu.
Anh cả XiuMin thiệt là xui khi định trốn vào của hàng lại đụng trúng cái shop underwear.
Đại Troll thể hiện tính troll ngay từ đầu. Cái tiếng cười thiệt là... Xé bảng tên xong quay lại giới thiệu ngay lập tức.
Bạn Lay thì được dịp luyện tập tiếng Hàn và thể hiện cái ngơ vô đối của mình.
Bé Tao thì thiệt là, xem thì chẳng ai nói bạn có võ đâu. Tiếng thét thiệt giống con gái.
Bạn Luhan thì gương mặt biểu cảm đúng chất ếch điên.
Trong khi các anh thì trốn lấy trốn để cũng bị túm thì thằng em út chẳng thèm trốn thì không ai dí nó. Thiệt là nhọ cho nhà Xô.
Tác giả: KyuYul    Thời gian: 11-11-2013 09:46 AM
Hóng ep này kinh khủng ạ!
Cơ mà mấy bợn Xô ỷ thế đông bắt nạt Hổ là sao đây? {:437:}
Cảm ơn subteam nhiều ạ! Hóng quá đi!
Tác giả: HunRuby    Thời gian: 11-11-2013 10:04 AM
Nhớ rồi xem ep 108 mà Hươu xé được bảng tên Hổ được đó
Mừng đén phát khóc luôn kìa,tội nghiệp anh Hổ
Trong cuộc đua xé bảng tên ai cũng mong loại anh và Gary trước hết
Nhưng còn 1 người nữa là ss ji Ngố mà k ai đề phòng
Hổ k có dễ dàng gì nhường khách mời đâu nhất là đối với nam khách mời
Anh chỉ thua đối với khách mời nữ thôi =))
Tác giả: missbeo    Thời gian: 11-11-2013 10:06 AM
hóng ep này kinh khủng, đợi mãi cũng đến ngảy chúng nó được tham gia RM
dù đoán là sẽ thua thôi nhưng mà loại được Hổ là giỏi lắm rồi mặc dù cả 4 đứa châu vào diệt
anh Phàm nhà mình thì đúng thật là, k biết chân dài để làm cái gì nữa
chạy ngã lộ underwear luôn
Tác giả: dung1509    Thời gian: 11-11-2013 10:06 AM
Tội Jong Kook! :)) out liền tại chỗ! bị nguyên đám bu vô hội đồng mới kinh! :))
EXO phải loại trước chứ ko lát RM mà ra thì có nước vỡ tim! :))
hóng ep này quá đi à! hú hú
Tác giả: laaizayta1307    Thời gian: 11-11-2013 10:12 AM
coi ep này hơi ức chế phần xé bảng tên, 11 vs 7 mà để 11 xé trước.
dù EXO nhỏ tuổi hơn nhưng đông cũng là lợi thế lớn oy.
đây là cảm nhận của mình

Tác giả: Jan    Thời gian: 11-11-2013 10:17 AM
Ô hô tập này có vẻ hay đây.
Mà chắc chắn là hay hơn tập lần trước vì tập lần trước quá chán.
Xem các bé EXO làm thế nào chống lại RM đây.
Tác giả: thunuce    Thời gian: 11-11-2013 10:24 AM
Thế rốt cuộc là thằng nào xé bảng tên =))

Ngày đầu ta thích Han lắm, cơ mà càng về sau càng chết 2 thằng nhóm trưởng, hứ hứ! nhất là cái thằng Su hào @@

Hóng sub để còn xem...lâu lắm rồi k ngó đến RM =((

ps/: Hậu quả của việc đọc lướt là k có nhìn rõ tên thằng xé :)) Rất xin lỗi bạn chủ thớt...

Hóa ra là lão Su hào, há há! Duyệt! Thêm điểm cộng cho bạn, hứ hứ
Tác giả: minvy    Thời gian: 11-11-2013 10:28 AM
Trốn tiếng chuông mà, nên HỔ có được xé khi đang là đội trốn tìm đâu
- thử đổi lại xem, he he, nhìn thấy HỔ khóc thét là cái chắc he he
Dù sao cũng hóng tập nài sau khi coi 171 bị đuối :(
Tác giả: nga_kat    Thời gian: 11-11-2013 10:36 AM
JK tội nghiệp lần nào a cũng bị bắt nạt zậy a
Toàn các idol lại còn đông như thế sao mà dám win đây.
Dạo này xem RM không nhạt thì bực, haizzz hy vọng có kịch bản mới mẻ chút xíu.
Khách mời đông chưa chắc đã hay
Tác giả: ponzai    Thời gian: 11-11-2013 10:36 AM
hà hà hôm qua xem mấy cảnh ghép mà cười đau bung

chỉ đc cái cậy đông thôi

với đang là kẻ truy đuổi

chứ tí bị truy tìm xem

thằng nòa thằng ấy trốn kĩ

krris còn bị loại đầu tiên nữa chứ

mon có RM để xem quá
Tác giả: phalebuon1194    Thời gian: 11-11-2013 10:42 AM
hehe,chắc laà anh chàng Suho phải sung sướng lắm khi xé được bảo tên của Người năng lực. Mà được tấn công chắc là thích rồi nhưng mà cứ thử đi trốn mà coi. Biết mặt nhau ngay.^^. Ngay như các thành viên trong Idol Olympic phần 1 còn phải lo sợ trước sức tấn công của các thành viên RM cơ mà.
Nhưng mà tóm lại là ...hóng.^^
Tác giả: wooyoungbaby91    Thời gian: 11-11-2013 10:59 AM
Coi tập Rm hum qua mà cười mém té ghê.
Ba Hào xé được bảng tên Jong Kook mà mừng phát khóc như đoạt được cup.
Bạn lay thì lại lo chucheo ngơ ngơ đáng yêu v~
Trong khi lịt lùn lập công thì lịt cao lại vô cùng thê thảm.
Xin lỗi Phàm chứ số anh quá nhọ, thế quái nào mà lại đi núp sau cây cột,
đã thế nghe tiếng chú Sukjin sợ quá đi sao đâm sầm vô kính
rồi khi bị chú phát hiện thì vội vội vàng vàng chạy xém nữa ngã lộn cổ đã thế còn lòi cả sịp.
Phàm à em nói thiệt anh hợp đi Gag concert hơn RM đó.
Trong khi thằng út cũng chạy loăng quăng như anh mà chẳng bị tóm lần nào .
Tóm lại là buồn cười không chịu nổi
Tác giả: haehono    Thời gian: 11-11-2013 11:05 AM
dã man quá.Kai nhìn thế thôi nhưng cũng ko đủ sức để 1 mình xé bảng tên của Jong Kook oppa nên phải huy động hết nhân sĩ.kể ra cũng khôn quá cơ.
Suho cũng giỏi thế, dưới sự trợ giúp của các thành viên mà bạn đã thành công rực rỡ trong việc xé bảng tên của kẻ mạnh.xiin chúc mừng. thạt hồi hộp chờ xem tập này quá.
Tác giả: anhpham4c    Thời gian: 11-11-2013 11:06 AM
tập này hổ bị loại rồi , EXO tham gia RM chắc vui lắm đây
nhưng mà fan của EXO hơi bị đáng sợ nên hổ thua đi để cho an toàn
nhưng mà exo coi xong thấy ngộ ngộ làm sao
nói thiệt lúc EXO debut mình thích lắm nhưng từ dạo fan cuồng mình đâm ra ngáng ngẩm nhóm này
cảm ơn chủ thớt
Tác giả: KEOTRONVO    Thời gian: 11-11-2013 11:09 AM
Yeah ta vui vì có người bụp ông Hổ

Xem mấy lần ổng kill từng pạn tham gia ta đau lòng

Mừ ai loại vậy nhỉ tò mò
Tác giả: Flower_Power    Thời gian: 11-11-2013 11:26 AM
Luyện mấy lần cái full cut của các cháu mà vẫn đau cả bụng
C.nó ngơ ngơ, ngố ngố kinh điển, cái đoạn đầu đi tìm trc mà hò hét loạn cả 1 vùng
Cái đoạn xé bảng tên chú Kook xem mà cứ đau ruột, khổ thân e Cải ghê gớm =
Đoạn sau a Thánh và Lộc gia thì bị dìm tới bến nữa chứ
Má Đô và bạn Bún số qá nhọ luôn, ng thì nhỏ nhỏ + trốn kĩ vậy mà vẫn bị tìm ra
Má con SuTao thì thật là máu, dụ chú JS cho sớm vào rồi có khi còn có mấy chục s nữa cũng die luôn ý chứ
Cụ Hun của con chắc già cả móm mém rồi nên chả trốn mà cũng ko bị bắt
Tuần sau hình như cụ cùng Đại Điện và Lộc gia còn đi bắt Hươu cơ mà
Ns chung là hóng sub tuần này và cả tập sau nữa
Tác giả: 1791999    Thời gian: 11-11-2013 11:40 AM
Tập này đáng hóng lắm đây, xô cứ hâm hâm đơ đơ sao ý.
Mà 1 đám xúm vô đương nhiên là Hổ thua rùi, chịu sao nổi.
EXO rất có tương lai trog các ct tạp kĩ.
Tác giả: songtu110692    Thời gian: 11-11-2013 11:56 AM
Trời ạ sao Baek bị loại sớm thế, số nhọ. Toàn những thành phần làm hàng thì đi đầu thật quá đỗ đau lòng. Tập sau chỉ trông vào Chen với Lay ngơ nữa thôi.
Mặc dù EXO vs RM: 11 đấu 7 nhưng thực ra cũng chả hơn là mấy. Các cháu chơi chưa quen nên còn ngơ lắm. Để a Hổ lộng hành xem có mà cả đàn Sói chạy tức tưởi. RM đã 3 năm kinh nghiệm nên m thấy EXO khả năng thua rất cao

Tác giả: sone.qt98    Thời gian: 11-11-2013 12:03 PM
Ep này hot à nha
Em mình nó hóng quá trời luôn :))
Nhiều bạn nói ko công bằng nhưng mà mình thấy cũng bình thường thôi
Tham gia cho vui thôi mà
Cá nhân RM còn hay nhường cho khách mời thắng nữa

Tội nghiệp Chan Yeol..
Thích RM mà chẳng tham gia đc :(
Thanks chủ thớt
Tác giả: quymotsung    Thời gian: 11-11-2013 12:04 PM
cho dù EXO không hôi đồng JK thì một hồi anh ấy cũng thả cho mấy bé EXO à
số lần JK win do xé bảng tên đếm trên đầu ngón tay, lúc đầu xé hăng lắm rồi cuối cùng chết rất là *ba chấm* =)))
lâu lắm mới thấy RM chung một team, mong là mọi người còn lại sẽ thi đấu hết sức, còn Jihyo với Jaesuk mà nhỉ
đợi sub :D

Tác giả: dannoduy    Thời gian: 11-11-2013 12:05 PM
Oh trận chiến xé bảng tên mah có tới 11 thành viên tham gia luôn ah lần này

các RM nàh ta lâm nguy roy đây. Anh Hổ có mạnh cỡ nào nhưng gặp số đông thì cũng

phải chịu thua thoy chứ sao. Mah sao lại loại anh Gary nhỉ. Hóng tập này xem thế nào đây

Thanks bạn trans news
Tác giả: dungdung0703    Thời gian: 11-11-2013 12:20 PM
poor chú hổ một mình chú với 4 bạn trai trẻ khỏe mạnh thì chú k thoát cũng đúng thôi,đừng buồn chú nhé!
mấy bạn trẻ exo chắc lần này hứng chí lắm,loại đc huyền thoại của RM cơ mà,nhất là anh suhi,chắc về cười cả ngày mất
mình cũng hóng tập này,cơ mà 11 với 7 mà để 11 tấn công trước có hơi bất công cho đội RM k nhỉ,lại còn có mấy chú thỏ như chú sukjin với anh hươu nữa
Tác giả: subaek    Thời gian: 11-11-2013 12:26 PM
= chiều qua hóng hớt xem pnl đoạn các cháu. lịt lùn xông pha vào xé bảng tên của hổ trong khi bạn bún bị kẹp giữa mông em cải và anh kook =. hưng ngơ thấy tình hình anh em bị loại hết ngồi chém gió bằng tiếng hàn rất thời thượng, cái mỏ thì chu chủ chỉ mún cắn. hóng cái vietsub tập này quá đi. xô ơi là xô <3 <3. mình cười rớt hàm cái đoạn kris ca bị ngã. =))) chân dài vô dụng mà :)))
cảm ơn chủ thớt dịch tin nha.
Tác giả: tieuQuach    Thời gian: 11-11-2013 12:34 PM
1 bầy Sói đánh "hội đồng" vz 1 con Hổ thì Hổ thua là phải rồi...
Mà mình để ý rồi... các RM hay nhường khách mời lắm... chứ giữa các RM vz nhau họ chiến nhau "sống chết" lun^^ k hề nhường già trẻ, nam nữ gì hết... cứ thế là xe bảng tên nhau...
Thú thực là mình thik các RM đấu vz nhau hơn... RM đấu vz khách mời coi k zui bằng
Tác giả: Kimxuxu    Thời gian: 11-11-2013 12:36 PM
Ah vâng vì Hổ nhà ta già yếu cơ mà lại là to khỏe đầu đàn nên là mục tiêu chính
không xé trước để Hổ thịt cả lũ kia ah
cũng là việc nên làm
dù sao cũng đế 4 đứa ms xé nổi của Hổ là được rồi, các em trẻ trung mà ông Hổ thì gia roài cơ mà

nhớ tập idol 104 bạn Huyk vs bạn Khun hợp sức cũng mới loại được Hổ
Tác giả: yubingo91    Thời gian: 11-11-2013 12:37 PM
Hix, hot ghê. Mình đang đợi subs của kites xem
Thấy đc bao nhiêu fa ảnh buồn cười của các zai rầu
Uất là ko đc xem hết liền tù tì mà fải đợi sang tuần sau mới coi đc hết
Nhưng hình như đoạn Exo phòng thủ Luhan bị chú Jae suk xé tên hay sao ấy nhở... đoạn đó chụp ảnh trông cười rớt hàm cái kiểu bất lực ấy :)) hóng quá
Tác giả: chuseok    Thời gian: 11-11-2013 12:45 PM
Rating (theo AGB)
Cả nước: 14.3%
Seoul: 15.7%

Nhìn có vẻ khả quan, cao hơn tập trước gần 3%. Hi vọng tập tiếp theo cũng cao như vậy.

Mới chỉ xem cut của bọn nhỏ mà thấy đáng yêu quá chừng. Kiểu lần đầu được đi, cũng là mới, không giống như kiểu mấy idol tiền bối rành nghề đi show nhiều biết làm gì cho hài hước hấp dẫn này nọ, cứ ngơ ngác, làm cái gì cũng thật sự, xé được bảng tên của Jong Kook thôi đã mừng muốn khóc. Lúc sau thấy loại nhiều còn quay sang anh quay phim hỏi "Anh có chắc là Jong Kook hyung đã bị loại rồi không?". Mà xem ra Chen là đứa giỏi nhất, tia ngay được Gary, xé roẹt cái xong giới thiệu tên đòi tiền bối nhớ, so với lũ 173-line còn lại, có tố chất hơn hẳn :]]]

Tác giả: MeoBong1802    Thời gian: 11-11-2013 12:50 PM
cuối cùng thì nhóm cũng tham gia RM rồi
xem mấy cảnh cut thôi mà vui quá, cả hội chỉ được cái cậy đông ăn hiếp mình a Hổ
đúng bản chất dễ thương luôn, cứ ngơ ngơ ngác ngác, la hét loạn xạ cả lên
Su hào lập công to phết
hóng sub tập này quá
cảm ơn bạn đăng news
Tác giả: yinyin1311    Thời gian: 11-11-2013 12:50 PM
Xem bản cut thôi mà đã thấy đủ buồn cười r nhất là đoạn mấy thành viên RM bị cả đám nó quây cho nhìn buồn cười thế.
Các cháu EXO lần đầu tham gia  chương trình kiểu này nên có chút hơi phấn khởi nên rất dễ gây hiểu lầm này nọ mong các bạn đừng quá khắt khe dù sao thì nó cũng chỉ là một chương trình giải trí thôi nên đừng làm quá lên.
Tác giả: baekhyuns    Thời gian: 11-11-2013 01:13 PM
À à hóa ra là anh Miên ư =
thật không thể tin được cái ông nhát chết nhà mình lại xé được bảng tên của Hổ
nhưng mà trước đó cũng phải nhờ trợ giúp của mấy đứa lận =))
khổ thân Hổ ghê :( dạo này kém nhạy bén rồi hay sao ấy, còn nhớ ngày xưa quá khứ oanh liệt của Hổ nhắc đến tên nghe thấy tiếng gầm thôi mà những người chơi còn lại đã hoảng loạn lên rồi =))
cơ mà hình như bây giờ vẫn như thế :-> mấy thằng nhỏ vật vã túm tụm lại mới xử lí được Hổ :)) lại cứ để lão Hổ tấn công trước xem :o tan tác luôn =
mình chưa dám xem full, với lại cũng đang đợi sub, nhưng mà thấy Kris bận này chả hiểu sao vụng lắm cơ =))
đập đầu vào cửa kính, trượt ngã chẳng vì cái gì =) lại được cả nhỏ Hiền nữa, trốn giữa mấy cái thùng xong lúc bị phát hiện nhìn cái mặt đơ ra, đáng yêu chết đi được ấy :(
Tác giả: Pap    Thời gian: 11-11-2013 01:21 PM
Góp ý với bạn tý :)
Kai nó gọi Baekhyun là Hyung, nên cái đoạn đối thoại trên kia, bạn nên trans là " Giúp em với ..."
và cái đoạn của Baekhyun là " Để anh gọi người tới ", để chữ " đứa " thấy hơi ... giang hồ =))

Hôm qua mình hóng từ 3 rưỡi chiều, mấy link coi stream, link nào cũng die bất tử =))), đành phải ngồi ngóc mỏ chờ đoạn cut các thành viên, nhưng đúng là chờ đợi là hạnh phúc mà =)), Ôi trời ơi :X ~ tụi nhỏ dễ thương quá trời luôn :))

Phàm duizhang bị dìm hàng với cái sịp triệu tư của ảnh :">. còn màu xanh nõn chuối mới tờ rục chứ :)), đọc cap xong đúng phun nước vào màn hình :))

Han ca thì trông kiểu " anh sợ lắm mấy chú ới =))" biết là mồm anh Vâu hỏi, cơ mà sao nhìn nó rõ thế :)), cả 13' lên đc 1 shot hình mà dìm hàng anh quá :))

Ấn tượng với màn hét cực kỳ " nữ tính" của Tao =))

Và giờ thì đang hóng mỏ chờ Vsub :x
Tác giả: husky2409    Thời gian: 11-11-2013 01:35 PM
Hôm qua xem cut thấy leader Suho nhà ta xé được bảng tên của Sparta Kook thì nước mắt đầy mặt, không hiểu là khóc hay mồ hôi nữa đây? Mình thấy cutie nhất hôm nay là Lay nhà ta, vì không hiểu tiếng Hàn nên không biết nói gì nhưng nhìn cái mỏ của Lay thì ôi thôi, chu chu dễ thương ghê vậy đó. Quay sát cái mẹt cu cậu. Leader Kris thì hài kinh, đi đứng lụp chụp té lên té xuống. ^^. Mà không coi được trọn một tập hiu hiu, phải đành đợi tập sau để xem LuHan vậy.
P/S: Xiumin ít cảnh quá, hiu hiu. Cảm ơn bạn trans news nha.
Tác giả: michinhkool    Thời gian: 11-11-2013 01:43 PM
Mèng, sao lại có nhiều người tưởng Suho khóc vậy. Nước chảy từ trán và tóc mai xuống -> mồ hôi mà =
Thực ra mấy đứa này xe được bảng tên là nhờ chú Hổ bên đội Phòng thủ không được tấn công thôi, chứ chủ mà cũng được xé bảng tên thì 3 đứa Kai, Baek, Myun có mà đi hết )
Thôi dù sao ước mong được chơi xé bảng tên của các cháu cũng thành hiện thực, chỉ khổ thân Xiao B bị kẹp đầu giữa mông và tường thôi =
P/s: Xin lỗi bạn Kris cho mình cười thêm phát nữa {:410:}
Tác giả: Vanness    Thời gian: 11-11-2013 01:52 PM
Tập này sức trẻ của 11 em EXO thắng hay kinh nghiệm của mấy anh chị già RM thắng đây )
Chưa gì có vẻ hóng rồi!!!

Rating tập này tăng 2.6 phải kể tới công của lực lượng fan hùng hậu của EXO
Mình không phải fan của EXO nên ship cho đội già RM
Tác giả: mingan1104    Thời gian: 11-11-2013 03:07 PM
hihi tội nghiệp tụi nhỏ...lần đầu tham gia..đứa nào cũng ngơ ngác, láo nháo, ầm ĩ ...vui kinh.
Thằng tửng mà coi chắc khóc thét, nhưng mà nếu anh có tham gia thì cũng chỉ làm vướng đội hình thôi, vì cỡ thèng đại điện anh còn ko làm ăn đc gì thì gặp mấy bậc thầy RM anh chỉ từ chết đến bị thương ^^
Coi thấy thèng maknae nó ung dung tự tại mà phát điên lên đc, tội đại ca làm màu, dìm anh hết cỡ lun, nói chung 3 đứa anh cả, ko đứa nào có cái hình nào đẹp hết trơn, toàn từ thê đến thảm.
P/s: Vui quá, tụi nhỏ tham gia chương trình nào rate cũng tăng đáng kể. Sức nóng của tụi nhỏ đúng là ko thể phủ nhận mà. Các etic cố lên.
Tác giả: it_s_raining    Thời gian: 11-11-2013 04:22 PM
Ko biết sao nhưng mà Kris àh cho em cười anh cái đã =)) Nguyên đoạn xé bảng tên đã được chiếu em chỉ nhớ phần của anh thôi :))

Lay nói tiếng Hàn nghe dễ thương gì đâu luôn :"> Baekhyun với D.O trốn thế mà còn bị tóm, nhất là D.O ấy. Mình còn tưởng D.O chui vô cái xó nào núp trong đó chứ, ai dè leo tuốt lên trên nằm, vậy mà với kinh nghiệm bao năm chú Jae Suk vẫn mò lên và D.O bị tóm trong vòng 1 nốt nhạc =))

Suho xé bảng tên người năng lực xong mừng rớt nước mắt luôn. Tôi anh, người nhát hít lâu lâu làm chuyện can đảm nên xúc động quá =))

Jong Kook bị xé là do ko đc đấu tay đôi thôi, chỉ đc phòng bị chứ ko đc xé, gặp mà 2 bên cùng được xé thì 1 vs 5 Jong Kook cũng chấp với mấy bạn EXO mới đi lần đầu này =)) Lúc đó thì tha hồ mà chạy =))
Tác giả: selminavu    Thời gian: 11-11-2013 05:55 PM
Đoạn Baek ăn đặc sản mông của Kai mà lộn ruột =)
Lại được Đô leo lên tận nóc kệ mà vẫn bị tóm T____T

Coi netizen bên Hàn khen Lay ngơ quá trời luôn T____T
Lay ngơ vô đối :D :D

Còn Kris thìtôi xấu hổ vì làm fan của anh >_< Không còn chỗ nào chui luôn T____T
Tác giả: dear_diary    Thời gian: 11-11-2013 06:38 PM
Mới coi cái đoạn này xong, mắc cười muốn chết. Rõ khổ bạn Kai tìm ra anh Hổ đầu tiên thế mà bị anh Hổ kìm kẹp cho không làm gì được, kêu viện binh thì ùn ùn đi vào rồi cũng lại ùn ùn đi ra vì chả giúp được gì
Cuối cùng lại là leader Suho xé được bảng tên~ Nói chung thế là khá tốt rồi ấy, xé được bảng tên anh Hổ đầu tiên luôn cơ mà~ Hóng tập sau~~~
Tác giả: heogom_16    Thời gian: 11-11-2013 06:51 PM
Ui Hổ hyung hổ báo vậy nhưng mà vẫn phải thua bầy sói thôi, mấy bạn này đông hơn mà. Mà lần nào anh cũng bị xé bảng tên bởi khách mời vậy.
Mấy bạn EXO thiệt là đỉnh quá đi! Hóng 1 ngày 12 đứa làm khách mời chính thức luôn!!!
P/S: Mà nhân tiện chúc mừng cái news của bạn Jessie nhà mình đ.c lên sóng. Lần sau mình sẽ cố gắng để đ.c comment ở trang đầu!
Tác giả: Xoài    Thời gian: 11-11-2013 07:38 PM
chết hài cái đoạn này

bắt được chú Hổ phát là huy động cả đoàn quân vo ve đến ngay =)))

để cuối cùng còn 3 người ở lại chiến đấu

mấy người kia sợ nên chốn hết trước khi hết h =))

hẳn là EXO rất thương yêu nhau =)))
Tác giả: Jess_love_EXO    Thời gian: 11-11-2013 07:44 PM
Mới xem có đoạn cut thôi mà cười rớt cả hàm với các cháu

Tìm được Jong Kook cái gọi nguyên đội đến mới ghê, đông dã man =))

Sau đến rồi lại còn bỏ đi gần hết :)) hình như bạn Baek bị mông Kook đè vào mặt hay sao ấy :))

Mặt Suho thật là biểu cảm khi xé được bảng tên Kook, dự là đêm về mất ngủ vì quá hạnh phúc =))

Lay ngơ nói chuyện mà mồm cứ dẩu mỏ lên iu quá đi :x

Tks chủ thớt dịch tin
Tác giả: phuongchul    Thời gian: 11-11-2013 09:11 PM
chưa xem ep này nhưng thấy new tràn ngập thế này lại càng hóng
lại còn xé được bảng tên của hổ nữa chứ
hóng ep này xem hấp dẫn như nào
Tác giả: gaumevidai    Thời gian: 11-11-2013 09:46 PM
Cái màn rượt đuổi làm mềnh thiệt ko chịu nổi. Cả đám bâu vào chỉ để mần thịt một mình anh Hổ =]]] Và ko uổng công anh lịt đờ sau một hồi vận dụng hết mười phần công lưc đẩy kéo cũng đã xé được bảng tên anh Hổ. Màn ra trận đầu tiên đã chiến thắng thật oanh oanh liệt liệt nha )

Tiếp theo là màn khoe sịp của bạn Kris act cool =]]] Vâng nhờ RM đợt này mà sịp của bạn đã được công chúng biết đến. Quả là idol của khác, quần sịp cũng thiệt có giá nha {:98:}

Và cú chót làm mình chịu ko nổi nhất là "tâm hồn mong manh chóng xáng" của anh già Baozi của chúng ta. Chỉ vì đó là cửa hàng đồ lót nên anh mới ko thể chạy vào sao??????????????? {:417:}
Tác giả: linhfinland    Thời gian: 11-11-2013 10:01 PM
tập này các bé Exo xuất hiện hơn ít :''>
mấy bé nhà mình sẽ bị các anh già xử như nào đây
hóng hóng
Tác giả: tratrangbinh    Thời gian: 11-11-2013 10:03 PM
Phải nói là ep này rất tuyệt vời :x

Dù Xô chỉ lên hình vài phút cuối nhưng cực kỳ ấn tượng :))

Hình tượng bao lâu nay mấy nhóc xây dựng chỉ vỏn vẹn 15' đổ sông đổ bể =)))

Đùa chứ Thánh làm màu quá xá làm gì cho out sớm, tội nghiệo Đô vs Baek trốn ướt cả áo bị xé nhẫn tâm =))

Lay tiếp tục trình ngu ngơ giết fan, Chen lập chiến công phát hiện anh Gae, Kai số hủi phát hiện anh Hổ =))

Xiu xoay qua xoay lại chưa gì out là sao :))), anh cả làm gương gớm =))

Hàm bao lần nhận manly mà chuông vừa gióng đã có biểu cảm ko đỡ nổi :)

Thằng út bạo gan xem thường RM, chả thèm trốn, ep sau mong maknae thay mấy huyng giành chiến thắng

Tao vs má Hào khúc cuối bi thương, liệu võ kungfu có đấu lại võ châu chấu =)))

Túm lại là hóng ep sau, nhà đài câu rate dữ dội thật =)))
Tác giả: JoU    Thời gian: 11-11-2013 11:22 PM
hơ hơ, nghe có vẻ hay quá đi
EXO biết mình nhỏ con nên phải "đánh hội đồng"  và đã thành công
các zai đoàn kết vậy là đúng roài
chứ hok thì Kim Joong Kook, có phải ai cũng có thể là đối thủ đâu
hehe, bạn SUho ra dáng leader quá ^^
Tác giả: Kunnie{Zhenzhen    Thời gian: 12-11-2013 02:12 AM
Anh Hào anh ý mừng sắp khóc ý :))

Nhưng mà tội Baek :(( Cái chỗ bé tí chui vào làm gì để hưởng cái mông của Kai =]]

Thật ra hi vọng rằng sau tập này EXO sẽ được trở thành khách mời thực thụ của RM

Và phản hồi của khán giả khá tốt ♥ Dự là Xô sẽ sớm được như mong muốn của fan thôi :''>

Cám ơn bạn đã trans nhé ^^
Tác giả: Laurenlune    Thời gian: 12-11-2013 08:54 AM
xúm đen xúm đỏ mấy người vào mới xé được bảng tên của KJK đó chứ :>
vậy mà nghe cái tít thành viên nào xé được ... blah...blah... nghe có vẻ oai lắm :>>
với cả các bạn bảo cái gì mà đối thủ hay địch thủ cái gì gì cơ? JK đang bị thương ở lưng, anh ấy bị thoát vị đĩa đệm đấy ạ :> sự chênh lệch giữa số người trong mỗi đội chẳng nhẽ các bạn không nhìn thấy ?
Tác giả: KYUKYU    Thời gian: 12-11-2013 09:10 AM
Cái khoảng khắc mà leader nhà ta xé được bảng tên của Kim Jong Kook oppa làm mình hồi tưởng lại lúc EXO được No 1 lần đầu tiên, hạnh phúc vô biên {:290:}
CŨng may là Kookie oppa ko giỏi trong việc trốn nên bị bắt trước, chứ nếu ko khi tới lượt Kookie oppa là đội tấn cộng thì mấy chú sói đáng iu của chúng ta sẽ bị dập tơi bời hoa lá luôn ôi thiệt là ko dám nghĩ tới mà
Ôi Thánh của chúng ta thiệt là vô đối, ko thể diễn tả được bằng lời nữa {:432:} lúc tấn công thì ko thấy đâu cả, khi phòng thủ thì lại là người hy sinh đầu tiên {:402:} mình đã nghi là thế nào oppa cũng là người bắt đầu cuộc chơi mà "Race start" {:399:}
Hy vọng pé Táo có thể sống lâu tí {:301:}
Cảm ơn bạn đưa tin nhiều nha
Tác giả: papacici93    Thời gian: 12-11-2013 11:20 AM
OMgod.. xem tập này đoạn này buồn cười chết đi được.

mấy thằng ầm ầm kéo đến rõ là buồn cười

thanks bạn đã dịch tin
Tác giả: VyLoveRua    Thời gian: 12-11-2013 11:42 AM
có mình Kim Jong Kook mà phải tụ tập nguyên đám lại =)
chắc JK cũng nhường 1 phần rồi ^^ RM lúc nào chả thế =
đang gay cấn bạn Lay trốn chạy mới gớm chứ = ít có điên :v

Tác giả: Cruella    Thời gian: 12-11-2013 03:53 PM
thiếu Chanyeol tiếc nhỉ !!!?? hô hô. ep 172 chưa ra, ko bik ai thắng :)) đang hồi trong thang máy hấp dẫn. mà hi vọng EXO thắng :)) lâu lâu tụi nhỏ mới tham gia, cho có gì đó vẻ vang chút
Tập sau Ryu Hyun Jin mới xuất hiện nhỉ :-?
Tác giả: greenpea    Thời gian: 12-11-2013 08:03 PM
down ep này rồi mà chưa có thời gian xem ^^
nghe bảo hài lắm, mấy bạn EXO xông cả vào thế thì anh Hổ chịu sao nổi =))
chả mấy khi tham gia, các bạn hăng ghê gơm ạ :))
thk thớt
Tác giả: daingoc    Thời gian: 12-11-2013 11:02 PM
người xé được là SUHO =)) xé xong còn xúc động đậy khóc ngay tại trận, thế mới biết vị trí của người năng lực ghê gớm như thế nào
xem các bạn mà cười té ghế
Kris là người đầu tiên hy sinh =)) nhìn anh chạy mà thấy buồn cười quá, vấp liên tục, sao k tìm chỗ nào mà trốn lại đi lung tung rồi để bị xé xác như thế chứ :v
nhìn quả bạn Beak giật mình thấy iêu thế, xong đến bạn D.O vén quần áo ra, mắt to tròn kinh khủng, đáng yêu vô số tội
còn LAY nữa chứ, cái miệng cái miệng líu lo như tiếng chim =))
các bạn trẻ đáng yêu lắm cơ, chết mất chết mất
hóng tập tiếp theo của RM k chỉ vì mấy bạn nhí nhố EXO mà còn vì RM is no1 :">
Tác giả: boofish    Thời gian: 15-11-2013 11:29 PM
thôi hai nhóm trưởng thiệt là quá nhọ.
Lịt lùn Suho xé được bảng tên Sparta nhờ sự giúp sức của 3 tên đàn em. Xé xong rồi khóc. Đang tò mò sao anh lại khóc. Nhát gan từ bản chất luôn rồi.
Trong khi tên Lịt cao Kris lại bị xử đầu tiên. Hết đập mặt vô kính, trượt chân lộ hàng, sau đó bị hội đồng xé bảng tên. Đúng là chân dài cũng vô dụng.
Tác giả: Bambi_Lulu    Thời gian: 16-11-2013 12:45 AM
Ep này ngồi tua đoạn của Xô chắc cũng cỡ 5 lần :))

Mất hình tượng cả rồi :))

Mama Ho thật quá can đảm, lấy người xé bảng tên anh Hổ

cái àny gọi là bản năng làm mẹ trỗi dậy :)))

Hóng cái ep sau ko biết út Tao vs mama Ho sao đây :
Tác giả: BunHeo    Thời gian: 16-11-2013 07:49 PM
hóng ep này ghê, nghe có người xé được bảng tên của Hổ mà cười ko ngậm được miệng lại rồi {:297:}
nhớ có ep nào đó Yong Hwa cũng xé được bảng tên của Hổ sau đó đem về đóng khung nhỉ ? xem hài ko tưởng luôn
mà fan của EXO nhiều bạn hổ báo quá, hy vọng các thành viên RM ko bị các bạn ấy làm j ( hiền lành như fan của Joong Ki còn gửi thư chửi bới Hươu nữa là {:293:} )

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3