Kites

Tiêu đề: Bạn thích nhất diễn viên nào trong Series phim Hormones - Tuổi Nổi Loạn [In trang]

Tác giả: TrâmCollen    Thời gian: 25-8-2013 02:33 PM
Tiêu đề: Bạn thích nhất diễn viên nào trong Series phim Hormones - Tuổi Nổi Loạn
Cùng vote xem thử diễn viên nào của Tuổi nổi loạn được yêu thích nhất trên Kites nhé! Cảm ơn mọi người!

1. Phu (March Chuthawut Phattharakampol)

2. Thee (Tour Sedthawut Anusith)

3. Tar (Gunn Chunhawat hoặc Kan Chunhawat)

4. Toei (PunPun Suthatta Udomsilp)

5. Win (Peach Pachara Chirathivat)

6. Khwan (Pattie Ungsumalynn Sirapatsakmetha)

7. Pai (Tor Nutthanun Lirattanakhajorn)

8. Sprite (Kao Supassara Thanachart)

9. Dao (Fon Sananthachat Thanapatpisal)

10. Mok (Michael Sirachuch Chienthaworn)

11. Couple VR Srouces

12. Tất cả

Tác giả: Zelo    Thời gian: 25-8-2013 05:36 PM
Mình thích Sprite ( Kao ) nhất trong phim. Mặc dù nhân vật có quan niệm khá thoáng nhưng tính cách rất dễ thương yêu yêu. Đặc biệt nhìn Kao rất xinh. Cũng rất thích Couple Pai Sprite đẹp đôi kinh khủng luôn í. Mong rằng phần 2 cặp đôi sẽ có kết thúc hoàn hảo hơn {:306:}
Tác giả: cobala_0406    Thời gian: 27-8-2013 08:33 AM
qua tuổi nổi loạn lâu rùi nhưng đúng là bồ kết phim này
phim này toàn diễn viên đẹp, mỹ nam mỹ nữ hết
thích tất cả các diễn viên trong phim nhưng chắc kết nhất là nàng lớp trướng thông minh, xinh đẹp, học giỏi.
còn couple được yêu thích nhất chắc là Pai - Sprite, cái kết mở cho phim nhưng thấy đôi này có khả năng thành đôi là cao nhất
hi vọng vào phần 2 sẽ hấp dẫn hơn, cái kết phần 1 hơi hụt hẫng
cặp Phu-The cũng hay, ko biết rốt cục bạn Phu đã tìm được giới tính thật của mình chưa
Tác giả: princesska    Thời gian: 29-8-2013 08:14 PM
Dù kết phim đã đẩy tình huống của Win đi hơi xa so với suy nghĩ của mình nhưng nhìn chung thì Hormones đã phản ánh rất đúng tình hình trường học không chỉ ở Thái mà mình cũng thấy có phần đúng ở VN mình ^^
Phim này mình cũng thích couple Pai-Sprite nhất =] Mỗi nhân vật đều có 1 nét đáng yêu riêng, Mok thì rất mê chụp ảnh, những bức ảnh up trên Insta rất có chiều sâu. Kwan là cô lớp trưởng giỏi giang, xinh đẹp. Cặp đôi Phu-Thee thì rất đáng yêu, dù gì mình cũng hi vọng đến season 2 có 1 cái kết đẹp hơn cho đôi này =] Dao cũng rất dễ thương, 1 cô bé luôn nhìn cuộc đời màu hồng và đầy trí tưởng tượng.

Nói thật là khi đọc profile từng thành viên thì mình đã rất sốc vì không nghĩ các bạn ý còn ít tuổi thế mà diễn tốt như vậy :(( đúng là tuổi trẻ tài cao... thật là mong GTH sớm làm season 2 \(^^)/
Tác giả: Yumi_chan    Thời gian: 31-8-2013 08:11 AM
Thích Win nà, thích Khwan nữa.

Win quậy lắm luôn, nhìn rất coollllllllllllllllll ah. Kikiki.

P.s: Đồng phục trong phim xấu quá. TT^TT

Tác giả: dandluv    Thời gian: 1-9-2013 02:46 PM
Bị thích Pai, tính tình hơi nóng tí mà men cực kì :x thích cả Thee, hồi đó cũng khoái Phu lắm mà từ khi Phu qua thích Toei tự nhiên thấy bớt thích hẵn :(
Thích cặp Tả Tơi quá mà :(
À thích cả Sprite nữa :v ơ mà ai mình cũng thích =))
Tác giả: nhokmiu    Thời gian: 1-9-2013 08:47 PM
mình thích Pai-Sprite cp, Phu-Thee cp, nhân vật riêng thì thích Win với Pai nhất :))
chính là thích tính ăn chơi của Win mặc dù mấy trò nó làm có hơi quá đáng, thích Pai ở điểm tại tính cách nó có chút lạnh lạnh :)) nói chung thích hết í, thích bé Dao hồn nhiên với Khwan xinh đẹp nữa :))
Tác giả: Jo_Kyung_Won    Thời gian: 5-9-2013 07:25 PM
Hôm qua mình mới được bạn giới thiệu cho phim này.
Coi được hai tập, nói chung cảm thấy rất thích.
Phim quy tụ nguyên một dàn trai xinh gái đẹp, lúc đầu mình coi còn bị loạn hết cả lên vì nhiều nhân vật quá.
Phiếu bầu chọn của mình chỉ dựa theo ấn tượng những gì mình coi được cho đến bây giờ thôi, ham hố bầu trước, chứ coi chừng mấy hôm sau lại thích người khác bây giờ =))
Tác giả: p.pun    Thời gian: 7-9-2013 01:48 PM
ko vote vì thích hết í
ai cũng thích, mỗi nhân vật là 1 đại diện cho 1 nhóm người nào đó
ai cũng để lại cho mình ấn tượng
có chăng chỉ là bạn Win đẹp zai hay quảng cáo pepsi trên tivi nhà mềnh
Tác giả: lahana_lahana    Thời gian: 7-9-2013 10:17 PM
mình thì chưa coi phim này, chỉ hóng tin và thấy bạn nào cũng dễ thương hết nên bầu cho tất cả các bạn 1 phiếu
những câu chuyện học đường thường hay làm ta nhớ đến ngày xưa ấy tràn ngập bao cảm xúc
vài bữa rảnh chắc luyện phim này
Tác giả: nguyenthuthu    Thời gian: 12-9-2013 05:25 PM
thực ra là thích tất cả các diễn viên vì đều rất là xinh đẹp @@
nhưng vẫn kết nhất bạn Tar
chắc style của mình là mấy a chàng thk nghệ thuật, có đam mê, định hướng, hơn nữa là sẵn sàng yêu đơn phương k toan tính gì cả
nchung là nhân vật vô cùng dễ thương và tốt bụng
Tác giả: grace181    Thời gian: 19-9-2013 09:30 PM
chưa đủ quyền đc bình chọn cơ mà mình vẫn ham hố :3
Phim này mình thích nhất là Sprite, thích tính cách chân thật của cô ấy trong tình bạn, tình yêu, thích cả mẹ Sprite và em Sprite nữa :3 tóm lại là muốn sống cuộc sống như gia đình Sprite, không nhất thiết phải có đàn ông, mẹ con thân thiết như bạn gái vậy đó :D
Ngoài ra mình còn thích cặp Phu-Thee nữa kia :3, đoạn Thee khóc trong phòng tắm mình đau dễ sợ :(( lúc đó ghét Phu, càng ghét Toei, bởi vậy phim này mình không ưa nhất là Toei đó :-w
Tác giả: [S]uji    Thời gian: 22-9-2013 01:16 AM
Lụy Phu nhất, há há
Nhìn ngây ngô dễ thương :">
Bữa xem mấy cái vid kenh14 fỏng vấn March, trời ơi~ dễ thương mà muốn té ghế luôn ấy
Cười cười rạng rỡ, ngố ngố fát cưng
Tác giả: vunamkhanh1010    Thời gian: 22-9-2013 07:58 AM
Nghe nói phim này hay lắm nhưng chưa có dịp xem, không biết kites có sub không nhỉ, mà mới đăng ký nick nên chưa được quyền download huhu
Phu (March Chuthawut Phattharakampol) nghe nói đến việt nam rồi sao á, hôm trước có đọc tin trên mương 14
Tác giả: Cherries    Thời gian: 23-9-2013 01:30 PM
vote 6, 7, 8 Pai (Tor Nutthanun Lirattanakhajorn), Sprite (Kao Supassara Thanachart), Khwan (Pattie Ungsumalynn Sirapatsakmetha)
mình thích cặp đôi 7,8 nè vs khwan nữa ^^
mặc dù là vẫn chua xem tập cuối cứ down về rồi lại để đó khi nào rãnh thì mang ra xem {:171:}
Tác giả: dangngocdiem    Thời gian: 5-10-2013 08:20 AM
bị thích win nhất luôn ạ <333333 phải công nhận là dàn nữ trong phim này xinh lung linh k chê được điểm nào, nhưng kết phim thù bị hẫng quá ah :<<<< thấy thương a win quá, mặc dù biết là kết như vậy để làm tiếp ss2 nhưng mà vẫn thấy kiểu bị hơi vô lí :<<<<
p/s : a porsche của kwan cũng đẹp zai lắm luôn mà k thấy đc nhắc đến ạ :3
Tác giả: coolinglemon    Thời gian: 16-10-2013 10:12 AM
phim này hết ss1 rồi nhỉ, không biết khi nào thì có ss2 đây
phim cực hay, hiếm khi nào coi phim học đường mà hay như vậy
thái lan thoải mái nhỉ, bố mẹ nói chuyện tình yêu, tình dục với con vô tư không như VN cứ ngài ngại
thích ban đóng vai Sprite wa, xinh gì đâu
Tác giả: quymotsung    Thời gian: 16-11-2013 02:13 AM
thích bé Toei
mỏng manh, thuần khiết như sương mai
đoạn em ấy bị đánh xe mà đắng lòng
Tác giả: GàSiêuNhưn    Thời gian: 4-12-2013 06:35 PM
Ôi muốn chọn liền 2 đôi mà chỉ có tối đa 3 lựa chọn thôi, hic hic

Đành phải loại bạn Win ra vậy, trong phim mình vẫn thích nhất là cặp Pai - Sprite, cảm giác hai bạn đúng như những cá tính"nổi loạn" thực thụ ấy, chuyện tình yêu có nhiều sóng gió nhưng rất đáng yêu, dễ thương.

Còn Win-Khwan, cặp này cũng cute, nhưng mình vẫn thích Khwan hơn, cơ bản xem Hormones 2005 đã chết đứ đừ đôi mắt cười với nụ cười của Pattie rồi.

Không biết bao giờ mới có Hormones series mới, từ 2005 đến 2013 là 8 năm, chả nhẽ
Tác giả: tuuyen_kun...    Thời gian: 27-12-2013 08:53 AM
vote cho tất cả...
Vì mình thích tất cả mọi người.
Yêu lắm tuổi nổi loạn nhé...
Tác giả: huyen955    Thời gian: 27-12-2013 07:10 PM
đang xem dở thì hết mới tức chứ. chưa có kết thúc rõ ràng. chờ bao lâu mới có phần 2 đây

Tác giả: mon.roro    Thời gian: 9-1-2014 06:50 PM
Paiiiiiiiiiiiiiiiii
Đúng kiểu trai dễ thương đẹp trai luôn Có điều hơi bạo lực xíuuuu cơ mà đẹp TTvTT
Dao cười dễ thươnggggggg
Sprite thì xinh mặc dù hơi lệch lạc xíuuuu
Ngóng phần 2 :3
Tác giả: Danmeii    Thời gian: 9-1-2014 08:09 PM
Tớ là tớ thích nhất cặp đôi Phu - Thê đó nha, tên gì mà bá đạo hết biết
Win cũng rất đẹp trai, nhìn mặt baby ghê
Tác giả: RH_YS    Thời gian: 14-3-2014 09:28 AM
tớ thấy kết thúc phim là kiểu OE

khúc cuối Win đã phải trả giá cho những hành động đã gây ra

còn mọi người đứng theo cặp mà,

nên tớ nghĩ chắc ss2 sẽ là những gương mặt mới toanh thôi

thiết nghĩ gặp lại đc tất cả tr ss2 chắc jơi khó, 1 vài gương mặt thôi cũng tốt lắm rồi

từ đầu đã đổ rầm với Tar rồi ^^ lần đầu mết 1 người có chiều cao khiêm tốn hehe

đến cuối thích cặp Pai - Sprite nhất ^^

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3