Kites

Tiêu đề: [Event - Game] 10 lý do khiến bạn phát điên vì "Dad, Where Are We Going?&qu [In trang]

Tác giả: PRTeam    Thời gian: 4-5-2013 01:47 PM
Tiêu đề: [Event - Game] 10 lý do khiến bạn phát điên vì "Dad, Where Are We Going?&qu

"Bố, bố là tất cả, bố ơi bố ơi"

Vâng, bố là tất cả, bố là cội nguồn của sức mạnh trong con, bố là người khơi dậy cho con sức sống tiềm tàng mạnh mẽ, ngay cả khi đặt chân lên những vùng đất xa lạ không tên tuổi

Bạn đã từng không-thể-bấn-hơn giọng nói ngọng nghịu của các nhóc tì đáng yêu trong "Dad, Where are we going?" ?
Bạn đã từng cười hô hố vì loạt ảnh trẻ con "đáng yêu, dại khờ" của các bé???

Bạn đã từng té ghế khi thấy dáng điệu "phản bội bố" của các "cool boy, cool girl" này? Hay sự vụng về của các ông bố khi dỗ "bé con" của mình???  
Hay một vài phút "điên điên" chỉ vì ep mới ra lò???

Vậy thì còn chần chờ gì nữa, hãy mau mau tham gia game show của đội ngũ PRTeam để rinh xèng đầy túi, trải nghiệm cảm xúc của bản thân với show "Dad, where are we going?" , với cái tên vô cùng "đẹp đẽ" và "quý phái"

10 LÝ DO KHIẾN BẠN PHÁT ĐIÊN VÌ SHOW "DAD, WHERE ARE WE  GOING"

Hãy mau mau tham gia để nhận những phần thưởng giá trị, thời gian có hạn, zô zô zô

Link Fanpage Kites.vn
http://www.facebook.com/kites.vn
Link Fanpage Dad, Where Are We Going?
http://www.facebook.com/DadWhereAreWeGoingFanpage

Tác giả: PRTeam    Thời gian: 4-5-2013 01:48 PM
★Thể lệ ★

★ ĐỐI TƯỢNG

1/ Tất cả thành viên của Kites.

2/ Tất cả thành viên đã Like Facebook  Kites.vn và Dad, Where Are We/You Going đều có thể tham gia.

★ THỜI GIAN

Thời gian diễn ra cuộc thi:

Thời gian gửi bài dự thi: từ 04/05/2013 đến hết ngày 18/05/2013
Thời gian bình chọn: từ 19/05/2013 đến hết ngày 25/05/2013

★ NỘI DUNG THI

Các bạn gửi cho BTC 10 lý do vì sao bạn thích show "Dad, where are we going?" Có thể là bài thi viết, clip, bài thi ảnh.
Số lượng bài tham gia: không giới hạn

Càng thể hiện nhìu tình cảm, càng sáng tạo, cơ hội chiến thắng càng cao

MẪU BÀI DỰ THI (bắt buộc)

Bài tham gia Cuộc thi “10 lý do khiến bạn yêu thích Dad, where are we going?”
Nick Kites:  
Năm sinh:  

★ CÁCH NỘP BÀI DỰ THI

Các bạn lựa chọn 1 trong 2 cách sau:

-  Gửi bài dự thi tại Theard [Bài dự thi] 10 lý do khiến bạn phát điên vì "Dad, Where Are We Going?" tại  Kites.vn. Thành viên khi tham gia cuộc thi cần gửi kèm thêm thông tin cá nhân đầy đủ và chính xác về cho BTC theo mẫu trên.
-  Gửi email theo Mẫu bài dự thi phía trên đến hộp thư [email protected]

BTC sau khi nhận tác phẩm của các bạn sẽ đánh số báo danh và đến hôm hết hạn nộp bài dự thi BTC sẽ đồng loạt đưa lên Kites và Facebook để các thành viên bình chọn và BGK chấm điểm.

CÁCH CHẤM THI

BTC sẽ dựa vào kết quả bình chọn trên Kites, Facebook và số điểm từ BGK để xác định người thắng cuộc trong mỗi phần thi.
Cơ cấu tính điểm như sau: Kites (25%), Fanpage Dad, where are we going? (25%) và số điểm từ BGK (50%).
Cụ thể:
- Thí sinh có lượng vote nhiều nhất tại mỗi nơi sẽ dành được 50 điểm, nhì được 45 điểm, ba được 40 điểm.
-  Tổng điểm của BGK là 100 điểm.

GIẢI THƯỞNG
Cuộc thi sẽ có những giải thưởng như sau:

1/ 01 Giải Nhất: 1000 Kite$
2/ 01 Giải Nhì:  500 Kite$
3/ 02 Giải Khuyến khích: 100 Kite$/giải
4/ 01 Giải Được yêu thích nhất (Tổng số bình chọn cao nhất) 300 Kite$

★ NOTE ★

1.  BTC có quyền sử dụng các ảnh, thông tin của các cá nhân đoạt giải để phục vụ cho chương trình quảng cáo cho Kites.

2.  BTC giữ quyền chính được tạm dừng hay thay đổi nội dung chương trình, hay điều chỉnh thể lệ vào bất kì thời điểm nào trước khi kết thúc chương trình bằng cách đăng tải thể lệ đã chỉnh sửa trên Kites.vn.

3.  Quyết định của BTC là quyết định cuối cùng.

Ngoài ra, sẽ có giải thưởng phụ cho 1 bạn dự đoán chính xác nhất người thắng chung cuộc.
Giải thưởng phụ: 100 Kite$.

Để mọi người biết đến bài dự thi của bạn và tham gia bình chọn, bạn hãy kêu gọi bạn bè hưởng ứng nhé

BẢN QUYỀN GAME THUỘC VỀ [email protected]. MỌI SAO CHÉP PHẢI XIN PHÉP TÁC GIẢ.

Tác giả: saolanh159    Thời gian: 4-5-2013 02:57 PM
Há há phải hóng hớt thôi...Văn kém cũng phải cố. Yêu mấy nhóc quá đi mất thôi.Mỗi em một vẻ chắc phải vài chục điều ấy.hê hê. Cảm ơn subteam nhà mình nhiều lắm nha!
Tác giả: sflrnt2    Thời gian: 4-5-2013 11:43 PM
Hóng xem các bạn dự thi thế nào, và dự định lội page đọc bài thôi, chứ mình văn chương chả ra cái gì, clip thì k biết quay, k dám tham gia chỉ sợ k kịp đến vòng gửi xe đã out sớm mất thoai :)
Xem show này lý do lớn nhất là mình cực thích trẻ con, hehe, mà mấy bé ở đây đáng iu chết đi dc ý, xem chỉ muốn nhặt luôn về nhà mình thôi
Hi vọng sẽ có nhiều bài viết hay và chất lượng cho những đứa lười như mềnh dc chia sẻ sự yêu thích đối với các bé, và có thể là các ông bố nữa :)
Tác giả: taeyeonjessica    Thời gian: 6-5-2013 10:13 AM
Cực khoái mấy nhóc tì với mấy ông bố vụng về này.
Định viết 1 bài nhưng điểm văn từ trước đến giờ trên 6,5 là may nên không dám ham hố :)))))
Mong có nhiều bài hay, tình cảm, mong lại cảm xúc cho người đọc bọn mình <3
Hwaiting !!!!!!!!!
Tác giả: ngngthuy    Thời gian: 6-5-2013 10:21 AM
Ư ử, xin hàng luôn, tình yêu với các nhóc tỳ cute và handsome pa pa rất chi la sâu đậm có điều biến thành lời văn thì quả thực là không tưởng đối với mình hu hu, thôi thì không viết được thì đi đọc của các văn sĩ khác vây, bít đâu lại truyền tải cảm hừng cho mềnh thì seo he he, ủng hộ game nhá.
Tác giả: merino    Thời gian: 6-5-2013 10:53 AM
{:398:} nói thật nhìn hoo đã thấy yêu , lúc hoo gọi ji ah cứ gọi là {:408:} , hoo đã chứng minh tình yêu không phân biệt tuổi tác {:425:} , cái cách hoo chăm sóc ji ah chắc hẳn hoo là người đàn ông gala {:445:}nt , romantic nhât quả đất {:443:}
Tác giả: thuyduong92    Thời gian: 6-5-2013 02:36 PM
Bấn loạn vì show này. Nếu nói lý do thì có cả đống, nhưng bảo viết thành một bài thì {:152:}
Văn chương có hạn khổ thế đấy. Đành ủng hộ mọi người tham gia vậy.
Xem bài nào hay nhất, có cùng lý do với mình nhiều nhất
Tác giả: irislove    Thời gian: 6-5-2013 03:01 PM
xem show mà tim bau tứ tung vì mấy nhóc <3 <3 <3 dễ thương mà cực kỳ sâu sắc {:171:} cơ mà nhắc đến văn chương thì dốt đặc cán mai thật {:152:} sẽ tích cực tham gia like ủng hộ các bạn
Tác giả: baybuc    Thời gian: 6-5-2013 05:02 PM
lý do mình hâm mộ show này {:308:}
joon lạnh lùng, băng giá, siêu đẹp zai {:286:}  {:286:}
và tềnh yêu HOO béo, nếu không có HOO béo thì sức hấp dẫn sẽ giảm đi rất nhiều, ko hiểu tại sao lại có nhóc con galang, đáng yêu béo mũm mĩm như thế chứ {:267:}  {:267:}  {:267:}
Tác giả: tanpopoluvU    Thời gian: 6-5-2013 06:14 PM
cái game này hấp dẫn ak nha!...10 lý do khiến bạn yêu...ak! nhầm "phát điên"....)...vì "Dad! where are you going!" .....)...lí do yêu thì rất nhiều...vô vàn...!!!...song kêu viết thành 1 bài thì.....*ngáp*...lười quá đi mất....do dự và phân vân...........nhưng mình sẽ ủng hộ các bạn chơi hết mình.....cố lên!!!..^^{:290:}{:290:}{:290:}
Tác giả: dophuonguyen94    Thời gian: 6-5-2013 07:28 PM
Mình rất thích show, lý do yêu thích thì nhiều: các bé đáng yêu, show hài hước, cảm động vì tình cha con,... Nói chung là rất thích, nhưng bảo tham gia thi thì mình chịu. Đành chờ xem các bạn viết như thế nào mà tham khảo vậy.
P.S: Có ai yêu bé Hoo  như mình không, cuồng cái bụng tròn tròn, cái mặt bụ bẫm, miệng chúm chím suốt ngày "JiAh à", lúc bé an ủi MinGuk, lúc bé nghĩ hiệp nhường nhà cho a... Chắc phải lập hội "Những người phát cuồng vì sự đáng yêu của Yoon Hoo"
Tác giả: merino    Thời gian: 6-5-2013 07:32 PM
merino gửi lúc 6-5-2013 10:53
nói thật nhìn hoo đã thấy yêu , lúc hoo gọi ji ah cứ gọi là  , hoo đã c ...

tớ thấy Ji ah cũng quan tâm tới Min Guk ghê nhé {:298:} , có khi nào {:312:} được không nhỉ ? chỉ thấy Hoo quan tâm tới Ji Ah thui, còn cô bé cũng bình thường lắm {:440:} , khó đóan hơn cả phim ý nhỉ
Tác giả: namthanh311    Thời gian: 9-5-2013 03:45 PM
thích xem show này chỉ vì bị mấy đứa nhóc dễ thương thôi dụ thôi, ngó mặt bọn nhóc lúc cứ gọi appa appa cưng chịu không nổi. đến khi chơi phá chán chê, tối về nhà gọi cho mẹ đứa nào cũng khóc sụt sịt. trời ơi tui rụng tim luôn. cho đến bây giờ vẫn chưa thích nhóc min guk, chả biết sao chỉ thấy sao bé ấy khóc hoài à, cơ àm hóng hớt thấy mọi người bảo sau thằng bé càng ngày càng giỏi giang, tui cũng tò mò, lúc mới đầu thích nhất là HOO. cũng phải, ai bảo thằng nhỏ đó mũm mĩm cute quá trời, đã vậy còn bị sún răng mà ham ăn nữa chứ, nhìn thằng nhỏ ăn ngon lành, thấy iu ghê, cơ mà mấy tập sau lại quay qua thích joon nhiều hơn. :(, nói chung tui thự thấy tui dễ bị mấy đứa nhóc đó dụ, vậy nên sẽ đi hóng hớt với like ủng hộ coi các bạn thích show vì sao, tại vì tui chỉ có 1 lí do thích show này thui à tại mấy đứa con nít dễ thương quá.
Tác giả: Aqua    Thời gian: 20-6-2013 03:14 PM
Tổng kết

10 lý do khiến bạn phát điên vì Dad, where are we going??

Cơ cấu giái thưởng
1/ 01 Giải Nhất: 1000 Kite$
2/ 01 Giải Nhì:  500 Kite$
3/ 02 Giải Khuyến khích: 100 Kite$/giải
4/ 01 Giải Được yêu thích nhất (Tổng số bình chọn cao nhất) 300 Kite$)

Kết quả cuộc thi

STT SBD Nick Kites Giải thưởng
1. SBD 01 tuden94 Giải Khuyến khích ~ 100 Kite$
2. SBD 02 khoailang2611
3. SBD 03 renlyver
4. SBD 04 Hana217 Nhất + Yêu thích ~ 1300 Kite$
5. SBD 05 myluckystar.tky Nhì ~ 500 Kite$
6. SBD 06 ruanguangying
7. SBD 07 catus689 Giải Khuyến khích ~ 100 Kite$
8. SBD 08 Tran Khanh Ha (mail)

Chân thành cảm ơn sự quan tâm của các bạn dành cho Event này

Tác giả: PRTeam    Thời gian: 20-6-2013 04:03 PM
Đã chuyển tiền giải thưởng cho các bạn.
Hành động        Điểm thay đổi        Thông tin        Đổi thời hạn
Chuyển phát        Kite$ -100         đến catus689 Chuyển nhượng điểm        2013-06-20 16:02
Chuyển phát        Kite$ -500         đến myluckystar.tky Chuyển nhượng điểm        2013-06-20 16:01
Chuyển phát        Kite$ -1300         đến Hana217 Chuyển nhượng điểm        2013-06-20 16:01
Chuyển phát        Kite$ -100         đến tuden94 Chuyển nhượng điểm        2013-06-20 15:59

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3