Kites

Tiêu đề: Trần Kiều Ân khoe đồng hồ giống Hoắc Kiến Hoa - Ấm áp nói "Em nhớ Anh" [In trang]

Tác giả: delete    Thời gian: 1-3-2013 01:11 AM
Tiêu đề: Trần Kiều Ân khoe đồng hồ giống Hoắc Kiến Hoa - Ấm áp nói "Em nhớ Anh"

Trần Kiều Ân khoe ảnh đeo đồng hồ giống Hoắc Kiến Hoa.

Trần Kiều Ân tiếp tục hợp tác cùng Hoắc Kiến Hoa trong "Tân TNGH" sau bộ phim "Ngàn Vàng Tiểu Thư."

Ảnh cũ của Trần Kiều Ân và Hoắc Kiến Hoa."

Hình chụp do Trần Kiều Ân up lên tài khoải weibo của cô kèm dòng chú thích:"Thức dậy lúc 6 giờ sáng, em nhớ những chú mèo và em nhớ anh."

Trước kia nhờ đóng chung trong bộ phim "Ngàn Vàng Tiểu Thư." mà hai người đã thành đôi. Trần Kiều Ân là người duy nhất từ lúc Hoắc Kiến Hoa ra mắt cho đến nay lên tiếng thừa nhận mối quan hệ của hai người. Nhưng sau đó đáng tiếc là đã chia tay. 10 năm sau họ gặp lại nhau trong bộ phim "Tân Tiếu Ngạo Giang Hồ.". Mới đây trên tài khoản weibo của mình Trần Kiều Ân đã cho đăng một bức ảnh khoe chiếc đồng hồ giống Hoắc Kiến Hoa và còn ấm áp nói rằng "Em nhớ Anh." Tin weibo này ngay lập tức đã khiến cư dân mạng sôi nổi bàn tán, liệu rằng Hoắc Kiến Hoa và Trần Kiều Ân có chuyện tình cũ không rủ cũng đến và đã quay trở lại với nhau hay không.

Hoắc Kiến Hoa và Trần Kiều Ân 6 năm trước đóng chung "Ngàn Vàng Tiểu Thư." mà nảy sinh tình cảm, hai người từng bị bắt gặp ở chợ đêm cùng nhau mua đồ lót. Nên có thể thấy mức độ tình cảm thân mật đến mức nào. Sau đó hai người đều phủ nhận quan hệ yêu đương. Trần Kiều Ân nói rằng cô không thân thiết với Hoắc Kiến Hoa, đồng thời trong chương trình "Khang Hy đến rồi" còn suýt làm vỡ cốc khi nhắc đến chuyện này. Hoắc Kiến Hoa lúc đó đang làm việc tại đại lục, sau đó 2 người không gặp nhau nữa và kiên quyết không thừa nhận mối quan hệ này. Tuy nhiên nửa năm sau trong một bài phỏng vấn Hoắc Kiến Hoa đã thừa nhận mình từng có một thời gian yêu Trần Kiều Ân. Nhưng bởi vì lúc đó Trần Kiều Ân còn có nhiều tham vọng trong khi Hoắc Kiến Hoa chỉ chú trọng sự nghiệp. Hai người nhận thức không giống nhau nên khi quay xong phim tình cảm cũng chấm dứt.

Độ hot của "Tân TNGH" cũng khiến hai người trở thành cặp tình nhân được yêu thích rộng khắp trên truyền hình hiện nay. Gần đây trên weibo của mình Trần Kiều Ân cũng đă đăng một bức ảnh khi đó tay cô đeo chiếc đồng hồ giống của Hoắc Kiến Hoa còn ấm áp viết "Thức dậy lúc 6 giờ sáng, em nhớ những chú mèo và em cũng nhớ anh." Tin tức này ngay lập tức thu hút sự quan tâm của cư dân mạng, có một cư dân mạng còn bình luận rằng :"Duyên phận của họ trong phim không tới được với nhau, hy vọng duyên hồng đã được se ở ngoài đời thực."

@delete
Nguồn: Sina+weibo

PS: Chiếc đồng hồ mà TKA post lên weibo hôm nay giống của HKH và hiện tại HKH cũng đã dùng đồng hồ mới. Điều thú vị là hiện nay TKA đang ở NewYork trên tay cô đeo hai chiếc đồng hồ có múi giờ khác nhau. Theo phỏng đoán thì có thể một chiếc đồng hồ chỉ giờ ở NY còn một chiếc chỉ giờ ở TQ nơi HKH đang sinh hoạt :))

Đồng hồ mới của Hoắc Kiến Hoa "

Tác giả: thíchănthịt    Thời gian: 1-3-2013 02:25 AM
tks bạn
Mình xin cái tem nha ^^
Gần đây mình mới biết 2 ac này đã từng là 1 cặp đó
Mà thấy 2 ac cũng đẹp đôi ghê
Hy vọng 2 ng sẽ thành đôi 1 lần nữa :))
Tác giả: pe_nhung    Thời gian: 1-3-2013 05:36 AM
Bạn Trần đang vi vu ở New York xa xôi
Không biết học hành có chăm chỉ không, nhưng mà yêu mèo đến thế là cùng, đi đâu cũng phải post lên cái gì về 2 con mèo ú xD
Còn cái chuyện tình duyên thì mình ko dám comment phải để thời gian cho câu trả lời, nguời khác không can thiệp vào đuợc đâu xD
Tác giả: selenayuna    Thời gian: 1-3-2013 07:51 AM
dạo gần đây mới biết được mối tình của TKA và HKH ^^
đẹp đôi - quá đẹp đôi
mong sao cả hai quay lại với nhau
bay giờ thì sự nghiệp của cả hai đã ổn định - tiền tài - công dnah - sự nghiệp đều có chỉ còn có tình yêu
bây giờ cả hai tới lại với nhau - công khai - chắc sẽ  không có fan nào phải đối hết ^^
nhưng dù sao thì cũng mong có bác báo lá cải bớt can thiệp vào - hãy để tự nhiên - nếu thực sự thì cả hai sẽ đến với nhau
Tác giả: tkadptm    Thời gian: 1-3-2013 07:54 AM
Tin này sốt dẻo từ tối hôm qua đến giờ
Công nhận là nghe rất hợp lý à, sao lại đeo hai đồng hồ mà trong đó một đồng hồ nam, lại còn lệch múi giờ nữa
Mong là sự thật quá đi
Tác giả: trangcanh2002    Thời gian: 1-3-2013 08:22 AM
he he delete post news nhanh quá hén
Hy vọng anh chị thành đôi trở lại như tin đồn
Cho fan mừng ;))
Tác giả: pinkstar0509    Thời gian: 1-3-2013 08:24 AM
oa, dễ thương và ngọt ngào quá
nếu hai người quay lại thì tốt biết mấy
Bông ka thích mèo mà, Ân tỷ nói nhớ mèo nhớ anh là chắc chắn là Bông ka rùi
Thui Bông ka cũng qua tuổi 30t rùi, già rùi,kiếm bạn gái cưới vợ sinh con đi là vừa Bông ka ạ
kiếm chi cho xa, quay lại bạn gái cũ đi cho nhanh Bông ka ơi
mềnh là mềnh thích hai người này thành đôi nha
Tác giả: love_chun    Thời gian: 1-3-2013 08:33 AM
Ko biết thế nào nhỉ?? Chuyện tình yêu trong giới showbiz thật rắc rối, mới sáng đọc news

Trạch Yên của mềnh chia tay, rầu thúi ruột, may mà có cái tin này vớt vát được chút sức

sống, hi vọng 2 anh chị sẽ quay lại với nhau. 10 năm trôi qua, tình cảm quay lại cũng ko phải dễ

dàng gì. Mong tin vui từ 2 người  :D
Tác giả: opalxanh    Thời gian: 1-3-2013 08:52 AM
Hy vọng hai anh chị này lại có duyên và quay về với nhau.
Tin nhắn của Trần Kiều Ân tình cảm và ấm áp quá.
Rất thích Trần Kiều Ân {:292:}
Tác giả: jangmi_rose    Thời gian: 1-3-2013 08:54 AM
Có người từng nói hai người yêu nhau sau khi chia tay vẫn có thể làm bạn không phải vì họ hết yêu nhau mà bởi vì vẫn còn yêu.
Chuyện tình cảm không nói trước được điều gì, dù người đó là Hoắc Kiến Hoa hay là ai fan của Ân luôn mong Ân được hạnh phúc, Ân đã lớn tuổi rồi cũng cần thành gia lập thất, cá nhân mình trước đây rất thích Minh Ân nhưng có lẽ cũng khó có hy vọng gì, nếu hai người có gì thì cũng có lâu rồi không phải đợi đến bây giờ
Tác giả: mphuong    Thời gian: 1-3-2013 09:42 AM
Sao nghi ngờ quá vậy tè, đôi trẻ quay lại với nhau à?
Trai tài gái sắc tuyệt thật, quay lại những sau 10 năm.
Củm ơn bạn dịch tin
Tác giả: tuyettimls    Thời gian: 1-3-2013 10:11 AM
Giờ mới biết hai anh chị này trước đây là một cặp đôi
Sau mười năm mà vẫn có thể quay lại với nhau thì thật sự là một may mắn
Có những điều đã qua đi khó có thể quay lại được
Nếu hai người quay lại thật thì chúc mừng hạnh phúc và hi vọng điều tốt đẹp sẽ đến.
Tác giả: sanysess    Thời gian: 1-3-2013 10:59 AM
ố ồ
thank chủ thớt đã dịch tin
dạo nì e hơi bị sốc, đang hoang mang k biết nên ship đôi nào thì gặp ngay cái tin này
cái tội ship lung tung đến khi thất vọng vẫn k chừa
Tác giả: Jaylover    Thời gian: 1-3-2013 11:08 AM
Tức là cư dân mạng dự đoán Hoắc đã tặng chiếc đồng hồ đó cho Trần phải không ạ? bởi vì đó là đồng hồ nam sao?
Mặc dù cũng mong hai người nếu còn cảm giác với nhau thì nên tái hợp nhưng không hi vọng họ sớm công khai

Tác giả: tkadptm    Thời gian: 1-3-2013 11:35 AM
Dù sao hai người cũng lớn tuổi rồi mà.
Cũng nên thành lập gia thất cho fan đỡ lo.
Nếu qua 10 năm quay lại với nhau quả là
Tác giả: love_girlbaby    Thời gian: 1-3-2013 01:11 PM
mình cũng mong cp này là thật lắm, nhưng lại sợ như Trạch Yên chưa kịp nói gì đã rùm beng tùm lum hết rồi ="=
coi TTNGH k thể k yêu Xung - Bại quá ư là đẹp đôi, tội cho Đông Phương si tình
mn cho mình hỏi tí sao kites k làm sub TTNGH vậy
Tác giả: Dramaa    Thời gian: 1-3-2013 03:16 PM
haiz, làm sao cũng thật khổ, nhất cử nhất động là đóan già đóan non
mình thì sợ mấy cái đóan này lắm rồi, nhiều khi đúng mà cũng nhìu khi sai ^^
ai thích couple này thì mong đúng, ai hok thích thì nói nó "tào lao"
còn mình ở giữa, đúng cũng đc hok đúng cũng hok sao
vì mình đều thích 2 người này nên miễn họ hạnh phúc là đc
có khi 2 người cứ bị ghép nhau như vậy lại bị fan chia phe ra ấy chứ
Tác giả: nnhphuong    Thời gian: 1-3-2013 11:04 PM
Bởi người ta nói Cái gì là của mình thì sẽ là của mình, ko phải của mình có níu kéo thế nào cũng sẽ tuột mất,
2 anh chị xa cách đã bao nhiu năm, giờ gặp lại hoàn cảnh cũng đã ko còn khó khăn như xưa,
nên nếu họ thật sự có duyên thì sẽ về bên nhau thui, mình ủng hộ cả 2, kekeke
Tác giả: Ady_s9    Thời gian: 1-3-2013 11:48 PM
woa.TKA ngọt ngào qóa mình chưa coi tân TNGH mà xung quanh mọi người đều xem và bàn tán dữ quá.toàn ship Xung-Bại làm mình cũng rung rinh theo đọc xong cái new này down phim về coi ngay và luôn
Tác giả: kawaitboy1991    Thời gian: 3-3-2013 06:02 PM
i lijke ittttttttttttt!!!!!
Ấm áp khẽ nói " e nhớ a"
Xem "tân tiếu ngạo giang hồ" thích couple này hơn cặp LHX vs NDD
không biết cuối phim họ Vu cho kết cục như nào chứ mà theo nguyên tác là hoàn toàn không đồng ý nhá
Tác giả: pucca1202    Thời gian: 25-8-2013 11:20 PM
Vào đây biết ngay là thế nào cũng toàn người ủng hộ couple Đông Phương - Lệnh Hồ mà!
Lúc đầu không xem phim này vì một số lý do, cũng không thèm đọc news luôn. Sau vô tình xem 1 đoạn trên TV thấy ĐP-LH rất đẹp đôi, và TKA quá nổi bật nên mới xem. Nhà Kites không làm sub nên đành tìm ở trang khác. Và xem cũng toàn tua, chỉ xem những đoạn liên quan đến ĐP-LH mà thôi.
Thím Vu đã cải thì không cải cho chót, để ĐP-LH đôi ngả vậy sao???
Thanks chủ thớt đã dịch tin!

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3