Kites

Tiêu đề: ♥ [Vietsub - Show] 120427 MBC Special Document Dreams Of A K-Pop Legend - Super [In trang]

Tác giả: FullHouseKST    Thời gian: 10-5-2012 01:27 PM
Tiêu đề: ♥ [Vietsub - Show] 120427 MBC Special Document Dreams Of A K-Pop Legend - Super
Chẳng ai có thể đảm bảo những con người này có thể thành công vào năm 2008 khi họ lần đầu tiên tổ chức Super Show. Và chẳng có ai thèm chú ý đến.

Donghae: Tôi đã có một giấc mơ, 80% chỗ ngồi trong sân vận động không được lấp đầy...
Eunhyuk: Sẽ ra sao khi chúng ta đến đó...
Leeteuk: ... và hội trường trở nên trống không?
Shindong: “Các cậu là nhóm phế thải à?”. Tôi thường xuyên nghe được câu đó
Ryeowook: Một vài thành viên phải truyền dịch mỗi khi về đến Hàn Quốc

........

Nhưng...

- Super Junior là nhóm nhạc Hàn Quốc đầu tiên có concert của riêng mình ở Châu Âu.
- Sân khấu của Le Zenith De Paris đang phủ kín với 7000 người.
- Không chỉ có người dân Pháp tới đây... người Ý, người Tây Ban Nha, người Thụy Sĩ... Mọi người tập trung về đây từ khắp Châu Âu.
- Super Junior vẫn đứng vững. Họ đã nâng cao danh tiếng của Kpop lên một tầm cao mới

Người ta nói rằng. Đây chỉ là một giấc mơ ngắn ngủi, chỉ là một xu hướng nhất thời. Thế nên những nỗ lực của họ cho cuộc phiên lưu này chỉ là vô nghĩa. Nhưng trái tim của Super Junior vẫn sẽ tiếp tục cuộc đua.
Thậm chí nếu như tất cả chỉ là một giấc mơ vô nghĩa. Thậm chí nếu như một ngày nào đó tất cả biến mất.
Super Show của họ, nơi mà giọt mồ hôi hòa quyện với niềm đam mê, vẫn sẽ tiếp tục tồn tại.

Chúng tôi là Super Juni-or!

Translator: bori21, bobo185, shinigami
Editor: kittytrang111
Timer: phuongminh.122, big_junior
Typesetter/Encoder: kittytrang111

Please take out with Moderator's permission.

Tác giả: FullHouseKST    Thời gian: 10-5-2012 01:29 PM

Link Mega

Link Online Minus

Tác giả: Sprout_Nana    Thời gian: 10-5-2012 01:29 PM
Tem

==============

Ngày từ khi show này tung preview, mình chưa xem lấy một lần. Ngay khi show này phát sóng, mình cũng không hóng xem live. Và cả khi down full show về, mình cũng không xem dù chỉ 1 giây. Và mình cũng không ngờ rằng, show này lại có nhiều nước mắt đến thế.

Làm sub vừa có cái hay nhưng cũng vừa có cái dở. Khi làm, bắt buộc phải xem đi xem lại từng đoạn, phải xem tới xem lui từ đầu đến cuối, để rồi cuối cùng chẳng thể hiểu được mình đã xem bao nhiêu lần. Với những show đầy nước mắt và đau lòng thế này, cứ phải xem đi xem lại, thật sự rất đáng sợ.

Tuy vậy, có một đoạn mình không dám nhìn, dù đã xem đến thuộc lòng cả từng câu từng chữ, nhưng có một đoạn mình không dám nhìn. Lúc đó mình mới nhận ra, đã lâu đến thế rồi, thậm chí mình còn đi bấn thêm vài anh chàng đẹp trai khác để quên đi nỗi sợ đó, nhưng vẫn không được. Mình không thể nhìn vào mắt của con người đó, nhất là khi đôi mắt đó rơi lệ.

Mình biết mọi chuyện sẽ như thế, mình biết là con người đó có quá khứ đau lòng, mình cũng đã nói hết những gì mình nghĩ trong cái thread new về chuyện này rồi, mình không muốn nhắc lại. Dù thế, nhưng khi xem trực tiếp, thật sự đáng sợ hơn mình nghĩ.

Làm fan của zai gần 2 năm, có bao nhiêu lần họ khóc mà mình chưa từng nhìn thấy. Nhất là với lão zà, có năm nào mà hắn không khóc đâu. Những giọt nước mắt trước đây, thường là những giọt nước mắt hạnh phúc, những giọt nước mắt biết ơn, hay là những giọt nước mắt tiếc nuối... nhưng lần này, là lần đầu mình nhìn thấy những giọt nước mắt chất chứa những đau khổ từ thời thơ ấu, lần đầu tiên mình sợ hãi đến vậy. Đến bây giờ đoạn đó mình vẫn chưa xem được 1 cách toàn diện, thật tệ hại.

Cũng như mình đã từng nói, câu chuyện này được tiết lộ, đã giải đáp rất nhiều khúc mắc từ trước đến giờ, và bây giờ, nó còn làm thay đổi cách nhìn của mình về con người này. Trước đây cứ mỗi lần nhìn hắn, mình cứ luôn cảm thấy đau lòng, bởi vì mình luôn có cảm giác, bản thân hắn đã từng có một quá khứ buồn, nên mình chưa bao giờ cảm nhận được niềm vui thật sự trong đôi mắt đó. Nhưng giờ thì khác, khi câu chuyện được tiết lộ, như bài toán đã được giải đáp, mình sẽ không cảm thấy nặng nề khi nhìn vào bài toán đó nữa, mà thay vào đó là một cảm giác khác, một cảm giác mà đến giờ mình vẫn chưa định hình được. Chỉ biết rằng mình đã hiểu thêm một chút từ còn người này.

Muốn viết nhiều nữa mà sợ lan man :)) Mới viết về một người thôi mà vẫn còn chưa đủ. Thôi ngưng ở đây, viết tiếp trong lòng là được rồi =))

=================================

Ai không down được part nào của show thì PM cho mình nhá!!!!!!!!!!!!

Tác giả: wizardnvampire    Thời gian: 10-5-2012 01:32 PM
hôm bữa xem onl cũng hiểu sơ sơ mấy chú nói gì, giống như ngưới ở dưới nói *chỉ xuống dưới* thì hàng ngoại trôi nổi nhiều, cũng có xem qua nhưng xem văn dịch ko mượt mà, nên thôi đợi hàng nội chất lượng cao rồi mình down cũng chẳng muộn.

thật là biết ơn khi mà cái nhà MBC nó làm cái chương trình này cho mấy chú, nó phác họa ko nhiều, mới chỉ là những nét vẽ sơ trên bản thảo về con đường đến ngày hôm nay của mấy chú, nhưng bấy nhiêu cũng đủ làm cho những ai chưa biết và chưa hiểu đc mở mang tầm mắt, còn đối với fan lại làm họ thêm yêu quý và ngưỡng mộ SJ nhiều hơn.

vẫn là câu nói như mọi thường, đường đến thành công ko bao h bằng phẳng, đánh đổi bằng mồ hôi nước mắt và cả máu âu cũng là bình thường. Những con người này đã hy sinh nhiều để có ngày hôm nay nên họ có quyền tự hào về bảo thân mình.

Tác giả: Beelibra.    Thời gian: 10-5-2012 01:36 PM

Dù hàng ngoại trôi nổi nhưng mình vẫn quay về xài hàng nội địa =)))

Dù cái đài MBC cũng khiến mình muốn quăng bom đánh sập k ít lần..nhưng dù sao với chương trình này, MBC đã giúp mọi ng hiểu một chút về Super Junior

xem mà khóc nhiều hơn cười..Nước mắt leader rơi khi nói về cha mẹ..Hình ảnh tên trai quê Mokpo quỳ trc mộ cha..

Thậm chí nếu như tất cả chỉ là một giấc mơ vô nghĩa. Thậm chí nếu như một ngày nào đó tất cả biến mất. Super Show của họ, nơi mà giọt mồ hôi hòa quyện với niềm đam mê, vẫn sẽ tiếp tục tồn tại.

Mình thich câu nói này..nó mang cảm giác " And not End"

Thank ST ..*mình bị nhạt sau khi bị tụt quần T______T*

Tác giả: atruelovebobo    Thời gian: 10-5-2012 01:42 PM
Cảm ơn Đài MBC đã làm cho zai nhà cháu cái tư liệu hay thế này, cảm động thế này
Thông qua nó mà chúng cháu bik thêm dc nhìu thừ hơn về zai cháu, bik dc 1 phần nào đó những nỗi lòng của zai cháu {:263:}
Thông qua chương trình này mà chúng cháu càng trân trọng và nâng niu zai cháu hơn
Xem show này khóc nhìu hơn cười nhưng rất rất rất tự hào về các zai
Thanks ST đã làm show này {:290:} {:290:}
1 show rất có ý nghĩa vs các zai ^^
Tác giả: shinnosuke13    Thời gian: 10-5-2012 06:07 PM
hình như MF004 có vấn đề rồi subteam ơi
e down hoài mà hok có được j hết
mọi người coi lại thử nha
Tác giả: bobo185    Thời gian: 11-5-2012 01:08 AM
#$^%^&*&*&(*)(*)&Ư$@$^%$^%*&T^

ồ, thế là vẫn ko làm theo cái intro siêu nhảm của mình =)))))

sắp tim à, tui hem có down được mờ ép, sắp tim có mần torrent ko tui coi mí xong cái tui mới e đít cái này được. tôi hok phải xì pem à nha~~~~~

~~~~~~

Tui coi xong rồi đó, nhưng tui bị câm nín, không biết nói chi hết. À tui thích cái TS của sắp tim nợ ~~~~ cẳm ơn sắp tim nhiều nha ~~~~
Tác giả: thuhienpro    Thời gian: 11-5-2012 01:57 PM
lại nhớ những ngày đầu tiên các ELF mong chờ các giai, mong cho đeén khi nhìn thấy các anh ở những lễ trao giải, trên các Mv, bây giờ thì các giai nhà mình đã khác xưa nhiều lắm rồi, bao lâu rồi cho tình yêu của các ELf??? đôi khi nhìn lại quá khứ thấy các anh đã vất vả đi qua những chặng đường gian nan mà hok khỏi tự hào. thương lắm suju!!!!
Tác giả: stukushi951007    Thời gian: 31-10-2012 10:17 PM

bạn oi, mình không down được  part 5. màn hình báo lỗi 403 hix chán quá.down xong 4 cái kia rùi mà  cái thứ 5 lại  không được

Tác giả: siunhankoi    Thời gian: 2-3-2013 08:09 PM
Luôn cố gắng để đạt được ước mơ, các chàng trai đã đánh mất nhiều thứ. Sức khỏe, 1 cuộc sống bình thường, cuộc sống bình lặng của chính mình, thậm chí là thời gian hạnh phúc bên gia đình. Chúng ta sẽ phải bù đắp lại cho họ tất cả, đừng bao giờ để những thứ đó trở nên vô nghĩa. Yêu thương nhiều hơn và mạnh mẽ nhiều hơn ^^
Tác giả: choleemo137    Thời gian: 5-3-2013 03:22 PM
thấy show này từ lâu r, mà mãi vẫn chưa coi T.T~~~
2 ngày hôm nay mới bắt đầu đj lục show cũ lên để coi, may s link nó k die :x
tks ST nhìu :x
Tác giả: Lastella    Thời gian: 28-3-2013 06:52 PM
Thanks Subteam nhiều lắm!
Xem online thí xem mấy lần rồi nhưng giờ muốn đi down lại mấy cái show để dành, lần nào xem lại cái này cũng có nhiều cảm xúc @@.
Tác giả: haeri47    Thời gian: 13-4-2013 08:25 PM
Woa...tự nhiên muốn xem lại cái show này!!
Khi xem show này, cảm giác vừa tự hào, vừa cảm động
Không những mang lại nhiều trận cười sảng khoái xen lẫn tự hào
mà con làm mình khóc nữa, thực sự có quá nhiều cảm xúc khi xem show này!!
thanks st nhiều nhiều!!!
Tác giả: lethanhtam1023    Thời gian: 22-4-2013 02:24 PM
Mình là một ELF
Và mình luôn tự hào vì điều đó
Suôt 7 năm qua các anh đã ko ngừng cố gắng
Có nụ cười và cả những giọt nước mắt, niềm vui và nỗi buồn, hạnh phúc và đau khổ
Nhưng chưa bao giờ các anh khiến ELF thất vọng
SUPER JUNIOR và ELF – CHÚNG TA MÃi MÃI LÀ MỘT! <3
Tác giả: ari.hjc    Thời gian: 25-4-2013 11:11 PM
FullHouseKST gửi lúc 10-5-2012 13:29
**** Nội dung bị tác giả đặt ẩn ****         

đã lâu rồi mới lại đi lục show các già để xem
gần đây lại muốn xem lại các show dạng tài liệu thế này
nhắc mình nhớ về quãng thời gian ban đầu đến với các già
Tác giả: cfs271    Thời gian: 3-5-2013 11:31 PM
Coi show này thật muốn khóc mà T_T
Nhất là đoạn của Hae , rồi Teuk Hyuk khi kể về thời gian trước :<
Lee Teuk a , tin tưởng là chúng ta sẽ làm đc mà

" Cho tới khi chúng tôi nhắm mắt , cho tới khi các bạn nhắm mắt , Super Junior là mãi mãi " - Leeteuk
Tác giả: thienphuong    Thời gian: 7-5-2013 11:28 PM
chương trình này mình đã coi nhiều lần rồi nhưng vẫn thấy hay và cảm động
nhìn cảnh Hae đi thăm cha mà thương quá đi
và yêu tình cảm anh em của các thành viên với nhau
Tác giả: KaBui0823    Thời gian: 8-5-2013 03:03 PM
"Thậm chí nếu như tất cả chỉ là một giấc mơ vô nghĩa. Thậm chí nếu như một ngày nào đó tất cả biến mất.
Super Show của họ, nơi mà giọt mồ hôi hòa quyện với niềm đam mê, vẫn sẽ tiếp tục tồn tại."

Và, những người luôn theo dõi họ ngồi dưới khán đài vẫn luôn ủng hộ, theo buớc chân của họ, cùng họ trải qua những khó khăn đau khổ của cái thế giới Kpop đầy khắc nghiệt này để ohủ xanh Thê giới.
Quay cuồng {:182:}

Tác giả: ihope1043    Thời gian: 20-5-2013 08:10 PM
Xem show này rồi, Teuk già khóc hoài àh, mít ước ghê, lúc thì khóc vì fan, lúc thì khóc vì members, bây h lại khóc vì tuổi thơ ko đẹp. Đừng khóc nữa, ba anh đã quan tâm đến anh hơn trước òy, ko biết bây h anh đg làm gì trog quân ngũ =(
Tưởg ông Hae trốn đi chơi riêg ko ngờ là thăm ba mình,vẫn còn sđt ở đó, nhưg lại ko thể gọi, tội nghiệp anh quá =(
Thanks nhà đài đã làm chươg trình thật ý nghĩa, cảm ơn subteam nữa :-D
Tác giả: chullie.kute    Thời gian: 21-5-2013 09:18 PM
Ban đầu, iêu Suju vì các anh đẹp zai, sau rồi lại yêu vì những bài hát của các anh, rồi yêu vũ đạo, phong cách của các anh. Nhưng cái làm mình cảm động nhất chính là tình cảm của các anh, tình bạn của các anh, lòng tốt của các anh đối với mọi người. Chắc chẳng có nhóm nào tôn trọng fan, quỳ xuống sân khấu chào fan, khóc nhiều vì fan như suju. Và chắc cũng không có fanclub nào tuyệt vời như ELF.
Khi các nhóm khác thành công vì đc đầu tư, đc nâng đỡ thì Suju thành công nhờ chính nỗ lực của các anh.  Nhóm nhạc đáng thương nhất K.Pop.
Thật sự rất đáng nể, không bao giờ hối hận vì đã yêu Suju :)
Sj 4ever 13!
Tác giả: rainbow193    Thời gian: 24-5-2013 08:12 PM
elf sẽ mãi iu suju, đồng hành cùng suju trên những chặng đường dài phía trước, tuổi thọ của 1 nhóm nhạc Hàn thường là 5 năm, nhưng đối với elf, suju là bất tử,saranghe <3

Tác giả: Huyencontrai    Thời gian: 9-6-2013 04:26 PM
Nghe nói cái Show này hay lắm mình phải down về coi đi. Cảm ơn subteam nhiều lắm. Ôi ELF và super junior nhà mình lun vui vẻ và chiến thắng.kaka..{:143:}
bay vào down thôi nào kakaka
Tác giả: moc.sulli    Thời gian: 12-8-2013 07:28 PM
Thanks Subteam nhiều lắm <3
Tự nhiên lang thang lại muốn xem lại show cũ :X
nhớ SJ trc' đấy khi còn đủ 13 người trên sân khấu
Xem để cảm thấy đỡ nhớ lúc đấy hơn
Tác giả: Kimchungvan    Thời gian: 12-8-2013 09:57 PM
Cảm ơn subteam nhiều lắm, mình là một ELF
Show này hay và cảm động quá, giúp mình hiểu hơn về Suju
Mình sẽ lun theo dõi và ủng hộ Suju
Down về xem thui nào {:171:}
Tác giả: suju134    Thời gian: 14-8-2013 01:54 PM
Thanks subteam nhìu nhìu!!!
Con đường Suju trải qua đên nay không hề dễ dàng chút nào
Con đường Ép sánh vau cùng SJ trải qua những tháng ngày cũng không hề dễ chịu
Nhũng giọt nước mắt, những nỗi đau thương, những nỗi buồn chúng ta trải qua cùng nhau đã giúp chúng ta mạnh nẽ hơn, trưởng thành hơn nhóm nhạc dẫn đầu làn sóng Hallyu, Fanclub hùng mạnh như ngày hôm nay.
Super Junior không phải là nhóm nhạc tài năng nhất
Super Junior cũng không phải là nhóm nhạc hát hay nhất
Super Junior lại càng không phải là nhóm nhạc hoàn hảo nhất, toàn diện nhất
Nhưng chính vì như thế mà tôi yêu họ, yêu cái chất trong 13 con người ấy
Yêu những con người đơn giản, chân thành
Đằng sau những trò dìm hàng, bắt nạt lẫn nhau của các thành viên là những tình cảm anh em họ luôn hướng về nhau, họ thực sự coi nhau là thành viên trong gia đình.
Chẳng phải ngẫu ngiên mà nhóm nhạc không hoàn hảo ấy, không toàn diện nhất ấy lại có số lượng FAN đông đảo trên thế giới, cũng chẳng phải ngẫu nhiên mà họ tồn tại đến 8 năm trong khi tuổi thọ của nhóm nhạc thần tượng chỉ có 5 năm
Yêu lắm 13 tên đôi lúc như những thằng điên ý nhưng đôi lúc lại làm cho Ép không thể cầm nổi nước mắt
Tình yêu của tôi dành cho các anh mỗi ngày lại thay đổi, nhìêu hơn và trưởng thành hơn!!!

Và tôi tự hào nói rằng mình là E.L.F!!!
Tác giả: huyentuoitan    Thời gian: 17-10-2013 02:19 PM
quyết định down xem lại :)
các anh nhà quá tuyệt vời :((
cực kì tự hào vì là ELF
Tác giả: MaiMinMin    Thời gian: 19-10-2013 02:23 PM
hôm nay nghỉ học mới có thời gian ở nhà xem
Công nhận mấy show chương trình này giúp mk có thể hiểu hơn về idol của mình

Cảm ơn các bạn làm sub nhiều ạ
Tác giả: lovesuju13    Thời gian: 25-10-2013 09:20 AM
Cảm ơn subteam nhiều lắm.
Lần đầu tiên tổ chức show ở 1 nước Châu Âu, các anh chắc phải lo lắng lắm. Nhưng không sao đâu ở đâu trên thế giới này ELF sẽ luôn ủng hộ các anh.
Xem thấy anh già khóc mà thương quá cơ.
Tác giả: h0angly    Thời gian: 6-11-2013 10:43 AM
xem những show thật sự là rất vui có thẻ thấy đc nhiều cảnh thú vị của mấy lão nhà mình
mà đặc biệt cái tên của show này đã nói tất cả rồi, dạo này ko có nhiều thời gian rảnh rỗi như trc nên ít xem đc show của cái anh, hnay đc ngày nghie nên tìm lại tất cả để down về
cảm ơn các bạn nhiều nha
Tác giả: mUnkY    Thời gian: 3-2-2014 09:25 AM
cám ơn subteam nhé, mình kiếm vietsub của chương trình này lâu rồi hihi ... subteam fighting ^^
Tác giả: molypoly    Thời gian: 9-2-2014 09:36 PM
ôi, em là em k ham thể loại "phim tài liệu"
nhưng cmt của mí bạn làm em bấn quá
cảm ơn subteam nha
<3
Tác giả: enos510    Thời gian: 16-2-2014 12:25 AM
Bình thường show shiếc chả bao giờ xem mà đùng 1 cái HDD bị hư, mất hết, tự dưng cuốn cuồn xem cái gì còn down được thì down lại. Thì ra là tình cảm dành cho những con người này chưa bao giờ phai nhạt, chỉ là lớn rồi sở thích cũng không nhất quán như xưa nữa. Thôi down lại, xem lại để cảm nhận những yêu thương không còn vẹn tròn này.
Tác giả: MaiBee    Thời gian: 21-2-2014 02:21 PM
Luôn hạnh phúc khi nhìn thấy các anh, những giọt nước mắt, những nụ cười... yêu các anh rất nhiều
Tác giả: jamie.2802    Thời gian: 11-3-2014 07:13 PM
Hết sushow 5 rồi mới tìm xem lại phim tài liệu của sushow 4, nghe chừng hơi tụt hậu so với thời đại. -_- Thực ra cũng không hẳn là bây giờ mới xem, chỉ là lúc trước đã xem nhưng chán quá bỏ dở, bây giờ mất file lại phải quay lại tìm down
Nhớ leader-ssi nhiều lắm, vẫn nhớ hồi trước chỉ xem được đến đoạn anh khóc kể về gia đình là không xem nổi nữa. Lúc xem lần đầu là anh mới chuẩn bị đi, bây giờ anh đã sắp về rồi. Thời gian trôi chẳng đợi ai cả. Hi vọng khi anh về rồi vẫn sẽ tiếp tục là một Eeteuk rẻ tiền như ngày xưa anh nhé~

Tác giả: cuoithaga92    Thời gian: 11-3-2014 08:20 PM
Suju là idol đầu tiên mình biết, là người đưa mình đến với kpop
và cũng là người gián tiếp đưa mình đến với tình yêu to bự là mấy lão già
hâm đơ, bỉ bựa.
Dù không phải là ELF vẫn luôn yêu quý và tin tưởng các anh.
Giống như Shinhwa, Super Junior tồn tại mãi mãi.
Cảm ơn ST đã sub show này!
Tác giả: LynVi    Thời gian: 21-3-2014 05:19 PM
hồi đó có xem show 1 lần, nhưg sub dịch hơi khó hiểu, nhưng thương trai nhà mình nhiều lắm.
cảm ơn st nhiều lắm, bây giờ kiếm lại show xem chờ ngày SJ M cb thôi
Tác giả: vyhilary    Thời gian: 24-4-2014 07:12 PM
Xem mà càng hiểu và cảm phục các anh.
Yêu các anh không hẳn là vì những thứ phù phiếm bên ngòai nhưng chính vì những khỏanh khắc chân thật của từng người dành cho nhau như thế này.
Tác giả: meonhep84    Thời gian: 5-5-2014 03:24 PM
Show này giống như hồi tưởng lại quãng thời gian đầy mồ hôi, nước mắt và thậm chí là máu của các bạn ấy... Vừa xem vừa khóc, vừa hạnh phúc vì các bạn đã được đền đáp 1 cách xứng đáng...
Mong các bạn luôn luôn bên nhau và được nhiều hạnh phúc hơn nữa...
Thanks subteam vì đã đem đến cho mọi người 1 show đầy ý nghĩa như thế ^.^
Tác giả: nguyenuyen123    Thời gian: 11-5-2014 12:22 PM
Làm fan của zai gần 2 năm, có bao nhiêu lần họ khóc mà mình chưa từng nhìn thấy. Nhất là với lão zà, có năm nào mà hắn không khóc đâu. Những giọt nước mắt trước đây, thường là những giọt nước mắt hạnh phúc, những giọt nước mắt biết ơn, hay là những giọt nước mắt tiếc nuối... nhưng lần này, là lần đầu mình nhìn thấy những giọt nước mắt chất chứa những đau khổ từ thời thơ ấu, lần đầu tiên mình sợ hãi đến vậy. Đến bây giờ đoạn đó mình vẫn chưa xem được 1 cách toàn diện, thật tệ hại.
Tác giả: thuychi92    Thời gian: 19-5-2014 07:22 PM
chưa bao nghĩ mình sẽ tìm từng show của suju để xem thế này bởi trước đây mình k thích nhà SM cho lắm. Nhưng rồi xem một số show thực tế của idol mình cũng có suju tham gia chẳn biết từ lúc nào mình đã thực sự bị suju cuốn vào bởi tình cảm của các thành viên với nhau, sự giúp đỡ, lòng tốt và cả sự chân thành của họ đặc biệt là khiêu hài hước của các anh. càng tìm hiểu thực sự càng thích, càng khâm phục nhóm. sẽ lun theo dõi và ủng hộ nhóm
Tác giả: iu_dreamhigh    Thời gian: 23-5-2014 10:39 AM
Những mồ hôi, những giọt nước mắt, những nỗ lực không ngừng nghỉ đã đưa SuJu lên đến đỉnh cao của ngày hôm nay. Cuộc đua còn tiếp tục thì chúng ta vẫn còn cố gắng hết sức với nó.
Dù có là một giấc mơ vô nghĩa đi chăng nữa thì công sức của họ là thật, tình cảm của chúng tôi cũng là thật- thứ tình cảm ngốc nghếch và mộng tưởng nhưng chưa bao giờ có suy nghĩ là nó sẽ nhạt đi!
Tác giả: c0meGuyz    Thời gian: 24-5-2014 05:14 AM

Thanks subteam nhìu nhìu!!!
Con đường Suju trải qua đên nay không hề dễ dàng chút nào
Con đường Ép sánh vau cùng SJ trải qua những tháng ngày cũng không hề dễ chịu
Nhũng giọt nước mắt, những nỗi đau thương, những nỗi buồn chúng ta trải qua cùng nhau đã giúp chúng ta mạnh nẽ hơn, trưởng thành hơn nhóm nhạc dẫn đầu làn sóng Hallyu, Fanclub hùng mạnh như ngày hôm nay.
Super Junior không phải là nhóm nhạc tài năng nhất
Super Junior cũng không phải là nhóm nhạc hát hay nhất
Super Junior lại càng không phải là nhóm nhạc hoàn hảo nhất, toàn diện nhất
Nhưng chính vì như thế mà tôi yêu họ, yêu cái chất trong 13 con người ấy
Yêu những con người đơn giản, chân thành
Đằng sau những trò dìm hàng, bắt nạt lẫn nhau của các thành viên là những tình cảm anh em họ luôn hướng về nhau, họ thực sự coi nhau là thành viên trong gia đình.
Chẳng phải ngẫu ngiên mà nhóm nhạc không hoàn hảo ấy, không toàn diện nhất ấy lại có số lượng FAN đông đảo trên thế giới, cũng chẳng phải ngẫu nhiên mà họ tồn tại đến 8 năm trong khi tuổi thọ của nhóm nhạc thần tượng chỉ có 5 năm
Yêu lắm 13 tên đôi lúc như những thằng điên ý nhưng đôi lúc lại làm cho Ép không thể cầm nổi nước mắt
Tình yêu của tôi dành cho các anh mỗi ngày lại thay đổi, nhìêu hơn và trưởng thành hơn!!!

Và tôi tự hào nói rằng mình là E.L.F!!!
Tác giả: thanhhung2010    Thời gian: 3-7-2014 09:51 PM
Nào thì lại cmt để có link down. Thật sự cảm ơn ST nhà mình.
Đợt này chắc mọi người bận nên các fan page của SJ mình thấy ít hoạt động, ít đưa thông tin hẳn.
Vào coi lại Show này chờ ngày bạn lít đờ trở về.
Tác giả: Dark_Dream    Thời gian: 15-7-2014 01:52 PM
Cmt để down
Cảm ơn subteam rất nhiều
Xem cái này, quả thực đã yêu nay lại còn yêu Leader-ssi hơn trước
Con đường bước vào showbiz chưa bao giờ dễ dàng, nhưng các anh đã làm được, ngày càng mạnh mẽ và phát triển hơn nữa
Rất tự hào khi làm fan SJ <3
Tác giả: hankim    Thời gian: 28-7-2014 02:14 AM
m edit sau nheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Tác giả: antyvpr    Thời gian: 8-8-2014 07:48 AM
super junior daebak...love u guy so muchsuper junior forever
Tác giả: hyuk4ever    Thời gian: 9-8-2014 10:46 PM
2 năm đã trôi qua.
Anh già đã trở về với tụi nhỏ, mừng hết biết Mong chờ những show như này để được cùng cười vui với các anh yêu <3
Tác giả: Moony7694    Thời gian: 25-8-2014 09:35 PM
Từ đó tới giờ các anh vẫn hoạt động thật chăm chỉ.
Sắp tới là album7 rồi, mọi người chắc mong chờ nhiều lắm
Cố lên nhé :3
Tác giả: julymilk    Thời gian: 4-9-2014 09:46 PM
mấy hôm nay bỗng dưng lại muốn xem lại show của mấy anh già
Tác giả: ingengbum    Thời gian: 13-9-2014 02:07 PM
Thanks subteam nhìu nhìu. Dạo này mình hay lục lại mấy show cũ coi. Đã theo SJ được gần 10 năm rồi. Mặc dù biết được các anh đã vất vả như thế nào nhưng mỗi lần nhìn thấy các anh khóc là mình không thể kìm được nước mắt. Thương các anh lắm
Tác giả: Blast    Thời gian: 27-9-2014 02:32 PM
để leo lên đỉnh,họ đã trải qua rất nhiều lần té ngả, rồi lại đứng lên và trèo tiếp
leo lle6n đỉnh đã khó
leo lên đỉnh cùng nhau còn khó hơn
con đường họ đi luôn chông gai và khó khăn hơn nhiều người khác
cám ơn rất nhiều, vì mọi người đã không bỏ cuộc, cùng nhau bước tiếp, luôn luôn bên nhau.
Tác giả: Duckling13    Thời gian: 7-10-2014 07:30 AM
haizzzzz
xem đi xem lại cả 100 lần cũng là 1 cảm xúc
có những thứ chả bh là xóa nhòa đc
Tác giả: parkeunwoo_95    Thời gian: 10-10-2014 11:17 PM
yêu subteam chết chết đi được
Tác giả: Cold_Cool    Thời gian: 14-12-2014 08:41 PM
Huyền thoại của lòng em, tuyệt vời biết bao
Tác giả: anchovy.min    Thời gian: 26-12-2014 07:03 PM
Huhuhu,lúc trước hóng từng ngày một ra sub để down HD về máy.Xong đến Tết lên xe bus bị móc mất lap,khóc quá trời luôn.Tiếc của một phần,tiếc những show,vid,fancam,bla bla tất tần tật,mọi thứ cop nhặt hơn 6 năm trời bay biến hết.Ngày cầm lap mới về,trống rỗng kinh khủng.Haizzz,chưa gom đủ may mắn để gặp các anh ngoài đời thực,cho nên là,mấy anh trên màn hình cũng đừng bỏ em đi một lần nào nữa nhé :"(
Tác giả: Lau    Thời gian: 13-2-2015 01:04 AM
lâu ngày lại lôi mấy cái show cũ hoặc chương trình cũ của mấy lão ra phủi bụi.thời gian trôi nhanh quá, mọi nỗ lực của mấy lão giờ đều đã được đền bù xứng đáng rồi
Tác giả: gấutrúc1812    Thời gian: 24-3-2015 10:29 PM
xem mấy show này đầy nước mắt ngày trước nhìn kpop lúc nào cũng thấy hay thấy đẹp giờ xem mấy show này mới thấy cái gì cũng phải trả bằng nước mắt cố lên nhé suju
cảm ơn sub nhiều nhé
Tác giả: sijrno_1305    Thời gian: 24-6-2015 06:43 PM
Lâu lâu không mò vào page, tự dưng hôm nay mò vào lại tìm được full chương trình này. Mừng khôn xiết à nhà
Sắp kỷ niệm 10 năm rồi nên có chút hoài niệm, ngồi mần hết đống show của mấy anh nhà mà cũng bồi hồi xúc động
Chân thành cảm ơn subteam
Tác giả: moonmulun    Thời gian: 26-6-2015 03:34 PM
FullHouseKST gửi lúc 10-5-2012 01:29 PM
**** Nội dung bị tác giả đặt ẩn ****

quá hay <3 love love love . cảm on ad cực kì nhiều
Tác giả: pepooh_smile^^    Thời gian: 3-7-2015 04:24 PM
Vietsub của mấy chú già bây giờ thật là hàng hiếm T_T
Tác giả: tttt.kyuhyun    Thời gian: 10-8-2015 12:30 PM
subteam vất vả rồi ^^
Tác giả: Ling.J    Thời gian: 11-8-2015 03:26 PM
Hồi trước trên YT đã có người up show này nhưng quên chưa down :'<
Bây giờ muốn xem lại thì bị lock gần như sạch sẽ
Gần như tuyệt vọng thì vào Kites thấy có link down vui hơn hội luôn <3
Tks team vietsub và cả team upload nữa *bắn tym* <3 <3
Tác giả: kitkatjapan    Thời gian: 11-8-2015 05:50 PM
Nghĩ lại mấy năm trước đã từng phát rồ phát dại mất ăn mất ngủ ngóng chờ các zai comeback, rồi super show, events...bla bla... cái gì mà có mấy lão là có em hóng. Đã làm ELF hơn 3 năm rồi giờ không còn như trước nữa aiz thời gian thật là đáng sợ. Quãng thời gian ấy tuy không dài nhưng rất tuyệt vời khi được vui buồn cùng mấy lão. Thương và yêu lắm!
Tác giả: hanalex    Thời gian: 14-8-2015 03:36 PM
Thanks subteam.
Đúng là zai nhà mình. đi đâu cũng đc chào đón nồng nhiệt.
Nhìn Hae khóc khi nhớ về bố mình mà cũng muốn khóc theo anhm rồi cả Teuk nữa, các anh đã rởi nước mắt rất nhiều rồi.
Những khó khăn để có được ngày hôm nay thật không thể kể hết.
Luôn bên cạnh Super Junior!!! SJ 5ting!!!!
Tác giả: MinSohee    Thời gian: 21-8-2015 12:37 PM
Mình đợi Full House được up lại lâu lắm rồi :3 cảm ơn Subteam nhiều lắm ạ. Mong Subteam sẽ reup lại nhiều nhiều show cũ nữa
Tác giả: greenice    Thời gian: 16-9-2015 10:58 AM
Em cảm ơn subteam nhiều lắm ạ!!! Show hay quá trời quá đất luôn!!!
Tác giả: minmin90    Thời gian: 14-12-2015 09:29 AM
Đã xem đi xem lại nhiều lần nhưng nước mắt vẫn muốn rơi, làm mình nhớ mấy vid "t remember" fan làm.
10 năm rồi, bao nhiêu kỷ niệm, mình cũng là fan 9 năm rồi, chúng ta không bắt đầu cùng nhau nhưng hãy cùng nhau kết thúc nhé ^^
Tác giả: junghee98    Thời gian: 11-12-2016 05:05 PM
Cám ơn bạn đã share link Giờ muốn xem lại mấy show cũ khó quá khó :'(
Tác giả: munki    Thời gian: 2-1-2017 11:00 PM
muốn xem lại show này khi mà họ sắp comeback trong năm 2017
rất muốn thấy họ lại đứng trên sân khấu cùng nhau
họ...là cả một thời thanh xuân của mình
và cho đến mãi về sau

Tác giả: irenelore    Thời gian: 27-2-2017 08:44 PM
Cảm ơn ad vì vietsub.
Tác giả: totoro2001    Thời gian: 1-7-2017 09:56 AM
Vừa xem Star life Theatre xong được ae trong group giới thiệu chương trình này.
Thanks subteam vì đã dịch nha.

Tác giả: konma    Thời gian: 20-4-2018 02:00 AM
Là fan Super Junior từ những ngày đầu nhóm debut, bias DongHae và vì lần comeback mới nhất của SuJu mà quyết tâm cày lại tất tần tật những show có nhóm tham gia.
Chăm chỉ tìm những link Vietsub còn live đến tận bây giờ để download về sưu tầm T_T
Tác giả: Mrs.Fish    Thời gian: 21-4-2018 05:12 PM
Lâu lâu mò lại video cũ của các chú xem lại cảm xúc vẫn dạt dào như xưa. Tìm lại link xem show khó quá may mà vẫn còn kites giữ sub. Tks!
Tác giả: hyle    Thời gian: 12-10-2020 09:38 AM
Mình đang tìm lại các show của Super Junior
Thanks subteam nhiều nhiều!

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3