Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: p3104
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Dân Quốc] Năm Tháng Rực Rỡ | Na Thù (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-8-2016 22:11:39 | Xem tất
Gây cấn đây, tên X này có tìm được hầm mộ không??? Có lẽ mọi người sẽ tụ họp nơi đây, mọi bí mật chắc sẽ được bật mí. Hy vọng 2 vợ chồng anh Cô sẽ bình an vô sự, sao mình có linh cảm chị của Dương Nhất là cô gái Nhật đã chết quá.
Thanks p3104 nhiều nhé ! Chúc bạn cuối tuần vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-8-2016 20:57:15 | Xem tất
Càng ngày càng kỳ bí, tên X này có bị nhiễm virus không ta? Giờ chỉ thiếu tên Minh nữa là đủ mặt anh tài rồi, ai ai cũng có mục đích của mình chỉ tội 2 vợ chồng anh Cô vô duyên bị cuốn vào vụ này, lăng mộ này có giống lăng mộ của tần thủy hoàng không ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-9-2016 10:24:16 | Xem tất
Anh Cô Mang thông minh ghê biết tráo đổi thân phận để hoạn nạn cùng thê tử của mình, he..he...không ai nhận ra anh cả, tài tình thật. Càng vào sâu càng kỳ bí chỉ nhìn quan tài treo trên vách núi là đủ biết, kiểu này có thể tìm ra lối ra không chứ lão Liêu thần y này không thể trông cậy rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 3-10-2016 23:23:45 Từ di động | Xem tất
Thấy chương kết thúc cứ tưởng sẽ kết mọi chuyện nhưng 2 người đó vẫn còn vậy có thể gây rắc rối về sau cho anh Cô Mang và Thư Ngọc không? Dù sao 2 người vẫn bình yên và hạnh phúc bên nhau là ổn rồi, rất ngưỡng mộ tình cảm của anh đối với Thư Ngọc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-9-2018 17:29:07 | Xem tất
Hên là anh Hàn Kình còn sống chỉ thương anh Doãn Lễ thôi, nhưng người phụ nữ bận áo đỏ lúc cuối chẳng lẽ là Mai sao??? Haizz...truyện kết ở đây rồi nên cũng không biết sao.
Cặp Cô- Đàm thì khỏi bàn nữa rồi, quá viên mãn.
Thanks p3104 nhiều nhé ! Lâu lâu mới dạo về kite nhưng không thấy cố nhân nào toàn người mới thôi.
Rất mong được tái ngộ với bạn. Chúc bạn luôn vui, khỏe và hạnh phúc nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách