Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thiếu Tướng Ế Vợ | Tùy Hầu Châu (Hoàn | Ebook)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-9-2013 21:02:19 | Xem tất
Ai nói anh Dương lạnh lùng tại anh chưa gặp đúng người thôi, he...he...chắc là anh đang chờ Điện Điện đấy, bây giờ anh gặp đúng người nên ngọt ngào chết đi được.
: h/ o9 a5 I8 Y% N©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chương sau có đám cưới chưa HO? Anh đi gặp cha mẹ vợ là coi như hoàn tất rồi. Chúc HO ngủ ngon nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-9-2013 22:50:18 | Xem tất
Ba vợ của anh Dương thú vị thật, lần này cả nhà Điện Điện đều nở mày nở mặt, cha của Điện Điện thì khỏi nói rồi.
©2024 Kites.vn | ) S$ }0 o* k/ D' F+ L8 O3 h( \All rights reserved
Điện Điện tha hồ giựt le với bạn mình rồi, lần này trả luôn mối hận cũ luôn nha, nhưng nhà có nhiều bà con quá không biết anh Dương đối phó được không đây? Thôi ráng chịu cực 1 tí nhưng bù lại có được vợ thì cũng đáng anh nhỉ

Bình luận

ôi anh dương này miệng dẻo lắm, bà con đông đúc cũng qua thôi :D  Đăng lúc 7-9-2013 11:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 8-9-2013 21:19:04 Từ di động | Xem tất
Anh Minh Dương này cũng thích Điện Điện mà sao không bày tỏ bây giờ thấy tiếc chưa nào, haizz...anh là người buông tay còn sắp kết hôn nữa thì sao anh lại buồn, mình làm thì tự chịu đi.
©2024 Kites.vn | * [0 G8 {/ c$ y7 V+ Y+ ~: hAll rights reserved
Thủ trưởng và Điện Điện có đắp chăn nói chuyện suôn không nhỉ, do HO nói truyện trong sáng nên mình không dám nghĩ sâu xa, nhưng dù gì anh Dương cũng là đàn ông mà.

Bình luận

mình bị cô HO nhắc ko biết là bao nhiu lần là truyện này trong sáng tuyệt đối luôn nên ko có màn abc xyz  Đăng lúc 9-9-2013 11:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-9-2013 00:31:33 | Xem tất
Điện Điện này biết thử thách anh Dương ghê, tội nghiệp anh quá dù gì anh cũng là người đàn ông chân chính mà.
©2024 Kites.vn | 1 `0 ]* n/ U* C' A/ P# hAll rights reserved
He...he...trong sáng mức này cũng đủ làm anh Dương thất điên bát đảo rồi, có bạn gái ngây thơ như Điện Điện sẽ có ngày anh Dương nhịn đến hỏng mất.
" I- F& R8 j' Z) l$ ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ôi mình không nhịn nổi rồi, ha...ha...ha...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-9-2013 06:12:12 | Xem tất
Ngọt quá, ngọt quá mình chết vì ganh tỵ mất thôi, tại sao anh chàng ế cực phẩm như thế này không vào tay mình nhỉ, anh đúng là đàn ông chân chính kiểu người như anh gần như tiệt chủng hết rồi, hu...hu...
( B+ e# @6 w& o©2024 Kites.vn | All rights reserved
Không biết khi nào tem mới được bóc đây, hi...hi...cho mình đen tối tí xíu dù HO bảo đảm trong sáng nhưng đoạn kia...hụ...hụ.
©2024 Kites.vn | + o/ p) i& {/ ^0 SAll rights reserved
Cuối tuần đọc được chương ngọt thì còn gì bằng. Chúc HO cuối tuần vui vẻ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-9-2013 22:54:04 | Xem tất
2 người trong sáng quá, có thể ôm nhau ngủ ư??? nghiêng mình kính nể.
©2024 Kites.vn | # p$ L' T$ K9 V2 b" `8 F! c. EAll rights reserved
Điện Điện cũng thật là để ý chi mối tình đầu của anh nếu anh Dương muốn thì 2 người đã kết hôn từ lâu rồi không để cho cô hưởng lợi đâu, nhiều khi hỏi hoài 1 vấn đề không hay lắm đâu, anh Dương đã cho qua mối tình đầu của cô thì cô cũng cho qua luôn đi, đừng để lỡ đêm xuân đáng giá lắm đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-9-2013 19:22:45 | Xem tất
Anh Dương đâu có đau lòng vì lúc ấy Thiên Dung đối với anh chưa quan trọng lắm đấy bây giờ có người quan trọng rồi nên Điện Điện vừa có ý tưởng là anh dập tắt theo, vì vậy phải gặp đúng người thì ta mới chú ý mọi chuyện và Thiên Dung chỉ là khách qua đường trong cuộc đời anh Dương thôi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ G5 h4 W7 A# b4 q
Cô đã có quyết tâm thì cố lên nhé, mình đây rất hóng kết cuộc nhưng không dám hối cô, buổi tối vui vẻ !

Bình luận

Hihi, cám ơn cô, tối vui vẻ. Chắc chắn tôi sẽ hoàn được :D *tự nhủ*  Đăng lúc 23-9-2013 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-9-2013 23:30:13 | Xem tất
Sắp kết rồi mà chưa có đám cưới vậy, anh Dương này phải nhắc nhở mới được, haizz...cưới vợ phải cưới liền tay, anh ơi tốc độ của anh chậm quá làm cổ của mình dài ngoằng rồi đây nè.
©2024 Kites.vn | 3 V6 V4 r, W9 ]All rights reserved
Nhưng nghỉ sắp kết mình lại buồn{:301:}{:301:}{:301:} làm sao đây???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 6-10-2013 17:21:02 | Xem tất
Chúc mừng HO đã lấp hố thành công, tung hoa ăn mừng thôi.{:179:}{:179:}{:179:}{:179:}{:179:}
2 h( j1 R7 G+ s/ v1 J©2024 Kites.vn | All rights reserved
Công nhận truyện này trong sáng đến mức không thể trong sáng hơn, mình thấy anh Dương ế chứ Điện Điện vẫn còn xuân chán, màn anh Dương cầu hôn hình như chưa đụng hàng với bất kỳ ai. Ai bảo anh Dương không hiết lãng mạn???
: o7 @5 W4 I5 K1 z  h: q$ N©2024 Kites.vn | All rights reserved
Truyện kết thúc thật ngọt lịm, thanks HO nhiều nhé và  hẹn tái ngộ với bạn ở hố mới khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách