Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nxuyen91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2015] Giao Dịch Tình Yêu / Leh Ratee | Sean Jindachot, Esther Supreeleela ~ Vietsub E12 END + Xem online #3

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 26-4-2015 19:50:59 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
[IMG][/IMG]

Tựa: เล่ห์รตี
Tên tiếng việt: Giao Dịch Tình Yêu
Số tập: 12 tập
Thời gian chiếu: Thứ 4,5 hàng tuần trên OneHD

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
ClaudiaML + 5 Ủng hộ 1 cái!
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái!
autumn21 + 5 Ủng hộ 1 cái!
angelselina + 5 :*

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 26-4-2015 19:53:15 | Xem tất
T-Zone Subbing Team

Leader Project: nxuyen91
Translators: lethithuyhoa, nxuyen91, ngomango
Timers: minhthai201, luv_frh, .Mít., tamdk19589
Editors: nga_nguyen
Typesetters: nh0k_k0j, .Min.
Encoder: NhiNhi, -NTC-
Poster&character: NhiNhi
Uploader: anhkiu, mieroyamaya
T-Zone Subbing Team
- http://kitesvn.com

Tập 01:

Tập 02:

Tập 03:

Tập 04:

Tập 05:

Tập 06:

Tập 07:

Tập 08:

Tập 09:

Tập 10:

Tập 11:

Tập 12 END:

FIX LINK

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

thank ST dã man vì đã hoàn thành bộ phim ạ <3  Đăng lúc 15-9-2015 09:23 PM
sao chưa có tập mới vậy mn :((((((((((  Đăng lúc 18-7-2015 01:05 AM
mãi chưa ra ep mới thế  Đăng lúc 15-7-2015 10:44 PM
Ôi ep6, rớt nước mắt T_T  Đăng lúc 10-6-2015 11:48 PM
subteam ơi bao giờ có tập mới vậy? Xin lỗi vì thúc dục nhưng vì mỗi ngày cứ F5 không biết bao nhiêu lần nữa :(((  Đăng lúc 5-6-2015 05:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 26-4-2015 19:55:39 | Xem tất

Ep 1:

Ep 2:

Ep 3:

Ep 4:

Ep 5:

Ep 6:

Ep 7:

Ep 8:

Ep 9:

Ep 10:

Ep 11:

Ep 12:

Bình luận

Subteam ơi fix lại link fashare giúp mình tập 2, 3, 4, 5, 8, 9 nha  Đăng lúc 9-4-2017 05:30 PM
Link fshare bị xóa rùi ad ơi :((. Nhà mình chỉnh lại giúp mềnh với  Đăng lúc 22-4-2016 09:48 PM
Sub team và admin cho mình hỏi là bittorent file của tập 2 vẫn hoạt động bình thường phải 0 a? Mình 0 tải về máy tính được vì 0 có peers. Cám ơn.  Đăng lúc 8-5-2015 01:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 29-4-2015 09:05:49 | Xem tất
thao1994_1984 gửi lúc 28-4-2015 10:15 AM
Hồi nọ bảo quyết tâm chữa bệnh lười xem phim,rồi thì tìm lại cảm hứng xem phim thế l ...

Hehe thảo trả lời dễ thương quá. Ừa cảm nhận của mình khi thấy Sake ôm Kate là "Ủa cái gì vậy nè, lộn tiệm hông?" Tại vì rõ ràng xây dựng Sake chung tình với vợ thế kia Nhưng thôi, vì mình biết cuối cùng đôi bên cũng bên nhao nên tạm thời bỏ qua. Mình cũng ko xem lakorn thường xuyên, vô tình coi trailer rồi dính phim này đó, vì mê quá nên quyết tâm làm sub Cá nhân mình thấy cả 4 dv diễn đều đc, ko bị đơ, nói thiệt có mấy phim dv diễn đơ chịu hổng nổi.

Đúng là dàn chính phim này mới toanh, lần đầu đóng chính chứ đâu. Nhưng mà mình để ý Esther từ hồi đài 3 rồi, mình thấy ẻm đóng đc nhiều dạng vai, từ hồi Buang với anh Pope, rồi Pan rai pai ruk trong vai bạn của nữ chính, phim này Film-Matt là cặp chính á, rồi đến Khun chai Ronapee. Mà bên đài 3 nhiều nữ chính lung linh quá thành ra Esther khó có đất diễn, thành dv tự do cái là làm chính 2 phim liền.

Nói chung mong thảo cũng xem hết phim tụi mình sub, để coi coi cuối cùng có mê giống mình hông

Bình luận

Cái cảnh đó các bác ấy làm nó hơi vô duyên nhưng thôi thì xem như xây đắp tình cảm.Mà cái quần của bạn nhìn Esther giống Charebelle nhỉ.Lúc nhìn qua mình còn nhầm ấy   Đăng lúc 1-5-2015 10:12 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Ủng hộ subteam

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 3-5-2015 16:17:49 | Xem tất
Ai là fan của phim Leh Ratee thì nhất định không thể bỏ qua show Thứ Hai Vui Vẻ này.
Dàn diễn viên của chúng ta đến quảng bá và chia sẻ những câu chuyện trên phim trường, để rồi bị MC chọc liên tục vì độ hot của hai cặp.
Sean và Esther - lần đầu đóng chính, cả hai trở thành koojin [cặp đôi màn ảnh] ngay cả trước khi phim lên sóng.
Jet và Gypsy - cặp đôi phi công trẻ cực kì ngọt ngào và lãng mạn.
Muốn biết bốn người họ dễ thương thế nào thì mời mọi người cùng xem nhé.

Bình luận

Xem hết phim rồi mới thấy cái này! Hay quá, cảm ơn subteam nhé, rất thú vị, cơ mà Kate trong chương trình này nói hơi ít nhỉ!  Đăng lúc 13-3-2016 08:50 PM
thanks subteam, chẳng biết nói gì ngoài thanks, tưởng chắc coi engsub sub, giờ có vietsub luôn quá sung ad ơi  Đăng lúc 4-6-2015 12:32 PM
Iu subteam quá cơ.mà ad ơi cho e hỏi có đôi nào ở ngoài phim là thật ko ạ?  Đăng lúc 3-5-2015 10:37 PM
tình hình là iem bị iêu st quá mức :x  Đăng lúc 3-5-2015 07:49 PM

Rate

lethithuyhoa + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 23-5-2015 20:35:00 | Xem tất
Cá nhân mình khá thích ep4, vì mối quan hệ giữa bạn Sake và bạn Kate đã có tiến triển đáng kể. Khúc đầu thì 2 bạn choảng nhau suốt ấy, nhưng mà rõ ràng bạn Sake có chút động lòng nha. Đuổi người ta ra khỏi phòng rồi vẫn len lén nhìn ra cửa sổ xem người ta thế nào. Đỉnh điểm là nhờ bạn vợ cũ cứ lằng nhằng mà bạn Kate đã chính thức đc bạn Sake thừa nhận là vợ Cuối phim đoạn bạn Kate không về nhà vì ở lại viện chăm bố, bạn Sake xem ra lo lắng nhé. Lúc biết bố bạn Kate ung thư thì còn quan tâm nhiều hơn cơ. Nói chung ai nói bạn Sake lạnh lùng chứ ở gần bạn Kate là bạn Sake lạnh hổng nổi đâu, sắp tan sạch mất rồi

Credit: NhiNhi

Bình luận

tặng b ad ngàn like luôn ấy. b nói quá chuẩn lun !!!  Đăng lúc 24-5-2015 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 7-6-2015 11:54:40 | Xem tất

I can be your hero, baby.
I can kiss away the pain.
I will stand by you forever.
You can take my breath away.

Ai là fan của Sake và Kate thì xem thử nhé. Cảm nhận của mình là lời bài hát khá hợp với tình tiết trong clip cũng như thể hiện được vị trí của Sake trong cuộc đời Kate.

Tuy ban đầu Sake cực kì không thích sự xuất hiện của Kate nhưng ngẫm lại âu cũng là lẽ thường. Tự dưng xuất hiện một cô gái do mẹ đưa về, bảo làm người mang thai hộ, anh bất ngờ cũng đúng. Là người đàn ông tử tế, anh cho rằng con cái nên được sinh ra từ tình yêu của cha mẹ. Cũng không lạ gì khi Sake phản đối kiểu có con ép buộc như thế.

Nhưng rồi khi quen dần với sự hiện hữu của Kate, anh lại đổ trước tính cách đáng yêu của cô. Anh quan tâm cô từng li từng tí, anh bảo vệ che chở cô hết lần này đến lần khác.

Lần đầu tiên - giúp Kate thoát khỏi bọn giang hồ xấu xa.

Lần thứ hai - trả tiền viện phí cho bố Kate.

Lần thứ ba - cho Kate ở nhà nghỉ ngơi, làm điều cô thích khi cô áp lực chuyện gia đình.

Và còn n lần tiếp sau nữa.

LET ME BE YOUR HERO

Bình luận

Chả có nhẽ subteam đang thi hết kỳ sao @@ hóng tập mới mãi à ~  Đăng lúc 8-6-2015 12:54 PM

Rate

cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 28-7-2015 19:45:09 | Xem tất
kedokatoji gửi lúc 28-7-2015 04:50 AM
Chào team,

Mình cuồng phim này lắm, ngày nào cũng vào đây để xem đến nỗi chờ ko n ...

Chào bạn,

Bản thân mình cũng là một mọt phim, nên mình hiểu cảm giác chờ đợi ep mới là thế nào. Tụi mình ko có ý ganh đua gì với zing đâu bạn. Tụi mình làm phim vì đam mê và muốn đc chia sẻ niềm vui khi xem một bộ phim hay cùng mọi ng thôi.

Hiện tụi mình vẫn đang làm 2 ep cuối nha. Mong bạn thông cảm vì tụi mình ko ra nhanh đc. Nếu bạn để ý thì thấy nhân lực Tzone ko nhiều, so với Kzone hay Czone thì tốc độ ra sub tương đối chậm hơn. Nhưng tụi mình vẫn đang cố gắng để mang đến sản phẩm sub tốt nhất.

Cá nhân mình cảm ơn vì bài chia sẻ đóng góp ý kiến của bạn nhiều lắm. Có bài viết vậy thì tụi mình sẽ cố gắng nỗ lực hơn.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách