Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Kis-My- Ft2

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 17-11-2012 15:53:49 | Xem tất
Bài của AKB là bài mặc kimono phải ko ss? Em cũng thích mấy bài đó lắm đấy, nhạc hay mà mấy pé cũng xinh nữa {:297:}

Em đang tưởng tưởng cảnh Tama đứng trong bếp và múa dao với mấy loại ra củ, mà sao tưởng tượng hoài ko ra ss ơi {:303:}{:303:}{:303:} Chắc Tama phải đi tầm sư học đạo cách cầm dao quá chứ nếu ko lại cắt vào tay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 4-12-2012 21:40:11 | Xem tất
Em đọc mấy cái comment của fan Kpop mà chỉ pít cười thôi ss ơi, ko lẽ chỉ có Idol của họ mới có thể đi theo phong cách đó hay sao ấy :))))))

Em cũng hi vọng là PV sau sẽ có gì đó thú vị hơn và nhất là đừng có làm giống như phong cách Rock của bài Ai no Beat

Bình luận

ghét kpop điên loạn c ơi, kệ xác c.nó nói j ^^  Đăng lúc 30-12-2012 03:58 PM
ghét kpop điên loạn c ơi, kệ xác c.nó nói j ^^  Đăng lúc 30-12-2012 03:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 19-12-2012 19:35:53 | Xem tất
sao dạo này mọi người mất hút cả rồi nhỉ, ssDeep ơi ss đâu rồi, ss bỏ em bơ vơ 1 mình thế này rồi
mấy anh chụp hình giáng sinh cực cute lun này, nhìn mặt ai cũng vui hết á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 21-12-2012 13:27:35 | Xem tất
em post hoài mà cái tấm hình nó cứ báo lỗi, tức quá cho del nó lun rồi ss ạ!
cái vụ xả súng trong trường học ở Mĩ em cũng có nghe, sợ quá ss nhỉ! con mình nuôi bao nhiu năm, cho đi ăn học rồi thì các em lại mất mạng ngay trong môi trường giáo dục thế kia, tốt nhất là cho tụi nhỏ học ở VN, dù ko giàu và tiên tiến nhưng ko có súng mang đi thoải mái như thế

Kisumai sắp ra single mới nữa đấy ss, My Resistance-タシカナモノ-, ko pít cái lần này có giống Ai no Beat nữa ko???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 31-12-2012 19:10:45 | Xem tất
ssDeep: em ko dám nghe thử lun ss ơi, đợi khi nào nó ra cả bài rồi xem lun 1 thể :D. Em vẫn thích cái giao diện màu xanh lúc trước hơn, nhìn vui mắt lại dễ chịu nữa
@Mydory: Taipi là dữ chúa lun đấy, mắt ổng mà nhìn ai chằm chằm chắc người ta xỉu lun đó, nhìn cứ như là mún ăn thịt người vậy đó, cô xem lại cái dokkiri thì sẽ pít, ổng nhìn anh già với ánh mắt hình viên đạn đó ;P , Tama thích đi giỡn, chọc ông Tai cho ổng nổi xung thiên lên mà

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 10-1-2013 09:29:49 | Xem tất
Taipi cười trông dễ thương nhưng ổng dữ lên thì em sợ chạy biến, ổng hát bài Love meee em chỉ dám nghe nhạc với xem mấy pé múa phụ họa mà ko dám nhìn vào ổng, mắt ổng ghê quá đi thôi, như đi đánh trận ấy .
Nhìn hình ss đăng mà tội Tama quá, cái môi run run lun, chắc lạnh lắm nhưng mà có cơ hội PR cho phim nên cũng phải ráng =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 28-1-2013 22:23:03 | Xem tất
Sắp tới Tết rồi nè, mong là sang năm sẽ có nhìu fan Kisumai hơn nữa ( đừng có ai giành giựt chồng với mình là được rùi), lúc đó sẽ có nhìu fan vô 8888 hơn

ssDeep ơi ss post vài cái hình của Tama trong cái phim mới đi, máy em bị khùng nên down ko được, chả pít là ổng đóng ntn lun đó {:263:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 5-2-2013 09:34:38 | Xem tất
trong Drama mấy cảnh dễ thì ổng làm được, cảnh khó phải nhờ chuyên gia thôi, và thực tế vẫn được cưng nhất {:310:}

phải xem making of mới pít được ổng làm cái gì trong đó thôi

mà ss ơi em ghét Tama quá đi thôi, sao ổng cứ tối ngày chuôi rúc ở Nhật ko vậy, sao ko đi như anh già ấy, sang VN hay Mỹ làm show cho bà con nhờ {:301:} Tết mà ổng sang VN khám phá chắc vui lém, đặc biệt là về quê em khám phá để em bắt gặp được còn vui hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 16-2-2013 16:03:32 | Xem tất
Mấy hôm nay máy tính em bị hư nên ko lên xem được, vậy là hết Tết rùi, tết qua nhanh quá ss ơi, mới mùng 1 mà giờ đã sang mùng 7. Em mập lên được vài g rùi nè.
Tết em đi núi cầu duyên xem thử trong năm nay có bồ ko, còn cầu cho mấy ông nhà mình làm ăn phát tài phát đạt, ra nhìu single, dvd vét sạch túi fg {:263:}

ss hết đau chưa ss, ss đi cẩn thận nhé, chắc OX ss đau lòng lắm đó

Cho Tama học 1 khóa nấu ăn trước thì ổng mới làm được như thế, mà ổng thích câu cá sao lại sợ mấy con lươn thế nhỉ, câu trúng lươn chắc ổng quăng cần câu chạy lun đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 24-2-2013 10:57:07 | Xem tất
Hôm bữa trước tết em có đi xin xăm, và nó ra xăm Hạ Hạ đó ss, bùn chít được, năm rồi em xin được Thương Thượng thì năm ra nó ra cho em 1 quẻ ko tốt Nhưng khi đi chùa ở Bình Thuận thì may xin được quẻ tốt, 1 chỗ 2 quẻ khác nhau, bù trừ cho nhau lun

Mà em ngưỡng mộ ss quá, OX ss thương ss quá chừng lun. Em nghe tới bồ là em sợ rồi ss ơi, chỉ cần đt cho em vài cuộc là em cho vô ds đen liền, em ko thích 8 chuyện bằng đt, nhất là lại nói với 1 thằng con trai nữa, cứ thấy chẳng thoái mái tí nào cả {:152:}

ss xem hết mấy tập phim của Tama chưa ss, em chưa coi được tập nào hết á, ss thấy cảnh nào hay nhớ cap vài tấm cho em nha ss

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách