Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: hoaquynh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cho tâm hồn] [Vietsub] Hoàng Hôn - Châu Huyền Hùng

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-6-2013 19:30:38 | Xem tất
Hjhj em có đăng ký kênh youtube của tỷ em vùa mới comment ở trên youtube đó tỷ ,hehe 20 tháng 6 em thi xong rồi lúc đó up quà cho tỷ ,hehe tỷ dọn dẹp ổ cứng để chứa quà nha. Bài này hình như được cover lại bởi yao si ting thì phải tên betrayal đó tỷ hehe ,bài này em cũng thích hjhj ,trời mua nghe nhạc buồn quá họp

Bình luận

chị mới thấy ^^, hì,máy chị vẫn đơ, ko cài đc PTS lun, ec  Đăng lúc 2-6-2013 07:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-6-2013 19:36:13 | Xem tất
Em chuẩn bị học photoshop hehe thực tập dần dần về sau tỷ cần chỉnh ảnh gì thì có hảo muội muội của tỷ đây hehe , hôm  nay tự dưng ngồi coi lại bộ bộ kinh tâm ,hôm nọ vừa coi bộ kinh tình trailer khá dc hjhj , em đang hóng với bất nhị thần thám nữa thi xong là có nhiều phim để xem ,bài này hay wa hehe

Bình luận

ừ, bài này khá hay, nghe riết ko chán mấy, PTS cũng ko tính khó, chịu khó mần là quen ^^  Đăng lúc 2-6-2013 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-6-2013 19:44:54 | Xem tất
Ukm hjhj thôi khi nào tỷ làm bài mới thì em lại vào ủng hộ hehe , giờ ngồi xem  lại mấy cái show cười nắc nẻ , thích Thi tỷ ghê hehe, trời mưa ngồi nghe cũng thấy thật đúng tâm trạng quá đi ah tỷ nghe bài trời sáng không hiểu bóng tói của đêm của Na Anh chưa tỷ , dạo này ngồ coi the voice tự dưng kết mấy bài của Na Anh quá

Bình luận

em cũng thik the voice bên TQ hả, hình như ai cũng coi, mỗi tỷ mới coi phần thi của Đổng Trinh bài Đao kiếm như mộng thui  Đăng lúc 2-6-2013 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-6-2013 20:03:16 | Xem tất
Hihi vâng em coi the voice của mỹ của bên TQ ,bên họ hài lắm tỷ ah ,mà họ thường hát tiếng của họ chứ ít có nhạc nước ngoài lắm coi hay lắm tỷ ,nhờ coi mà em biết thêm  nhiều bài hay lắm tỷ ah điển hình 1 số bài của Na Anh ,bài nào cũng hay đó tỷ hjhj

Bình luận

họ cấm hát nhạc nước ngoài mà, cả hàn vẫn trung đều thế, có việt ta lại cho hát nhạc nước ngoài,lạ đời  Đăng lúc 2-6-2013 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-6-2013 21:10:32 | Xem tất
Ukm chẳng hỉu Việt Nam mình sao lại thế haizzz ,lúc thi ở vòng giấu mặt hát nhạc nước ngoài thì dc nhưng mà vòng đối đầu rồi vòng thi trực típ vẫn hát nhạc nước ngoài chẳng hỉu sao ,thú thật có 1 số thí sinh hát mà em chẳng hỉu hát gì phát âm linh tinh lun hjx thà hát nhạc việt đi vùa mang bản sắc vừa hợp vớ ct

Bình luận

>''< mình cũng cực kì bất mãn cái việc rõ ràng ghi giọng hát việt nhưng toàn hát tiếng tây, tìm 1 bài tiếng việt chẳng ra, =)))))  Đăng lúc 2-6-2013 09:47 PM
ừ, nghe nhạc tây, tỷ chả hiểu cái rì lun,chứ đứngnói biết nó hay hayko hay, cảm giác mấy GK cũng rứa quá=)  Đăng lúc 2-6-2013 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách