Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Đại hội Võ lâm lần 2: Emo quyết chiến ~~Giáo chủ Sao lên ngôi~~Chi tiết gi

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-11-2011 23:03:07 | Xem tất
Selly gửi lúc 21-11-2011 22:35
Đại hội emo
trận bán kết cuối cùng sắp bắt đầu, mọi người nhanh chóng ổn định ch ...

có Sao đâyyyyyyy
cơ mà Sao cbi đi ngủ rồi {:442:} mấy hnay toàn ngủ có 4 tiếng/ngày
trò j cần tư duy thì Sao ko chơi đâu {:437:}

ss Sò vs ss Vịt ôm nhau chạy trốn thì số tiền cược cứ chia đều cho chị em trong nhà thôi maya nhỉ? {:438:}

@MÓT: Mót ơi em đói

Bình luận

=)))))))) khiếp, thảm quá  Đăng lúc 21-11-2011 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-11-2011 20:27:42 | Xem tất
Sao mãi ko thấy trận Sò - Vịt diễn ra thế nhỉ?
tình hình là em đang chờ để vote đây
các chị bị ma bắt hết rồi sao
nhân tiện hôm nay em ra đường gặp hình này
có phải chị Vịt bị chị Sò xử kiểu xã hội đen hết đường về rồi ko

Bình luận

em luộc hết tất cả những ai com dưới bài post này nha, nhất là sò với aloha =)))))))))))  Đăng lúc 25-11-2011 03:01 PM
hở mà kín =)))))))))))))))))))  Đăng lúc 25-11-2011 12:43 PM
nghệ thuật =))))))  Đăng lúc 24-11-2011 11:32 PM
ôi con vịt nhà chị đúng là trùm phong lưu phóng đãng mà ;))  Đăng lúc 24-11-2011 11:08 PM
em nào đấy Sel thân mến ;;) quan trọng là cái tư thế ý! chứ các bộ phận thì gà hay vịt chả như nhau =))))))))))  Đăng lúc 24-11-2011 11:04 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Michico + 5 thèm vịt nấu chao =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-1-2012 22:43:10 | Xem tất
đây đây Sao đây
nãy h 2 lần máy tắt ngúm rồi khởi động lại ms lên đc T_______T
quả này trời ko thương mình hay sao ế
nhanh cái ko nó lại "phụt" nữa nào =((

Bình luận

đấu sĩ có nhiều fan cuồng nhất đây mà, cố lên =))))))))))))))))  Đăng lúc 15-1-2012 10:45 PM
sao ơi đừng làm mình đau tim như thế chứ.cố lên sao ơi  Đăng lúc 15-1-2012 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 15-1-2012 22:55:38 | Xem tất
BTC ơiiiiiiiiiiiiiii
chờ chờ
máy lại tắt r
chờ sao tí nhé
=(((((((((((((((((((((((((((((((

Bình luận

tội nghịp chưa =))  Đăng lúc 15-1-2012 11:05 PM
ok  Đăng lúc 15-1-2012 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-1-2012 23:18:20 | Xem tất
ĐẤU SĨ *SAO*

Sau khi BTC thông báo Các đấu sĩ lọt vào đêm chung kết, Miu đại gia lôi Sao vào một góc nhỏ tăm tối. Rút ra con dao sáng loáng.
Sao hoảng hốt: lẽ nào em định thủ tiêu hại chị?
Miu: nô nô nô, em tính bàn với chị, đi xử Zịt phong lưu đòi công bằng hộ em.  
Sao: trời ơi, lẽ nào em cũng rơi vào lưới tình của nó sao, nó phong lưu dữ lắm đó.
Miu: em bít chứ, hức hức, nhưng lỡ rồi.
Sao: tốt nhất là mình rủ thêm chị Ki, lỡ bị lộ, cứ đổ hết cho chị ấy và chị Sò, 2 đứa mình nhất nhì, đứa bang chủ tiếng tăm, đứa phó ban vàng bạc hé hé hé
Nói rồi 2 người dụ Kiki ra và cùng bàn mưu, họ quyết định mua lồng vịt, bắt cóc chị Zịt, thả trôi sông.
Lại nói về Zịt, được vé vớt vào vòng trong, nhưng lại bị thua thậm dưới tay Sò, Zịt ta uất ức, tính trả thù Sò kiếm vé vớt lần 2. Đêm ấy Zịt xức nước hoa thơm lừng, diện bộ đồ đẹp nhất, rủ Sò ra bờ sông tâm sự.
Khi đó Miu, Sao, kiki toan thực hiện âm mưu,   thấy 2 bóng ng ngồi đó cũng hơi do dự, nhưng lòng quyết ra tay, úp thẳng lồng vịt vào đối tượng ko kịp la một tiếng, ném ùm xuống sông rồi ù té chạy về.
Nhưng họ ko biết, đã úp nhầm Sò xù nợ
Zịt ta chớp mắt ngỡ nằm mơ, mình chưa ra tay trời đã tính, thích chí đủng đỉnh đi về.  {:262:}
Sáng hôm sau Miu, Sao, kiki thấy Zịt đang tán tỉnh cô em xinh đợp xóm bên, mới hay là mình úp lộn người, nhưng ngẫm lại, thôi thì bớt đối đủ, nên im lặng là vàng.  
Lại nói về Sò, hôm ấy đang ngất ngây hương nước hoa Zịt PL thì thấy mình … lững lờ trôi sông, cảm thấy phong cảnh thật hữu tình , thích chí ngâm thơ rồi ngủ quên, tỉnh lại thấy mình đang nằm trong tay bọn hải tặc. Bị đe dọa bán sang lào làm đào hát, Sò ta tức chí chém vài đường, lũ hải tặc rơi ầm ầm xuống sông. Nhớ ra phải thi Đại hội, nhưng ko nhớ đường về, nên đành chèo thuyền đi ngược lại. Lòng cũng suy tính trả thù đứa nào úp sọt mình.
Và ngày ấy, ngày đại hội, có 3 đấu sĩ xúng xính áo đẹp chuẩn bị thi đấu, từ bờ sông, Sò xù nợ xuất hiện, mái tóc vấn vương vài cọng lông Vịt…..  
PHU``````````````

Bình luận

Chốt 9vote  Đăng lúc 17-1-2012 01:49 PM
1 phiếu cho Sao. Emo hay quá sao à  Đăng lúc 16-1-2012 10:44 PM
Chủ nhân của câu chuyện xuất hiện. Và... VOTE choa em nài =)))))))))))))  Đăng lúc 16-1-2012 05:30 PM
Tôi phải vote cho cô ấy thôi =)))))))))))))))))  Đăng lúc 16-1-2012 02:48 PM
vốt ^^  Đăng lúc 16-1-2012 09:10 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 good job!!
DinhDinh + 5 Emo :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-1-2012 00:10:32 | Xem tất
lap của Sao có lẽ đem về vườn được rồi
may mà lên kịp lúc có đề hí hí
mà lần nào thi emo xong cũng mới tìm ra đc 1 đống emo hay mới tức chứ
thôi chào cả nhà em đi ngủ
cảm ơn cả nhà đã theo dõi và ủng hộ xia xỉa xia xỉa
P/S: sao mn lại cứ gắn em vs cục này là như nào

Bình luận

Em với nó tạo thành cặp đôi hoàn hảo thế còn gì =)))))  Đăng lúc 16-1-2012 03:05 PM
Nhìn cứ jôg jốg nên mng mới gán e vs nó chứ =))))))  Đăng lúc 16-1-2012 01:10 AM
Bow
G9 :X  Đăng lúc 16-1-2012 12:36 AM
=)))))))) Cái cục ý lại còn nhấp nháy nữa  Đăng lúc 16-1-2012 12:15 AM
nhờ cục ấy mà có fan cờ lúp đấy, mở đầu bài thi có còn gì =)))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 16-1-2012 12:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-1-2012 23:54:48 | Xem tất
ổ ôi thấy tên mình ngay đầu thớt giật cả mình
"Giáo chủ Sao" nghe cứ kinh kinh ý nhở làm em nghĩ đến chuyện ăn chay niệm phật ngày đêm tu luyện vận khí công chỉ sợ khả năng em có thừa nhưng ý chí em lại lung lay lạc lối bởi anh lính đẹp zai Kim Tae Pyung thôi
Trong cái thời khắc đêm đen u tối, chớm sang sáng 28 Tết với những hân hoan ăn mừng Gala chào đón năm mới của nhà ta
thì................... em.............ko..............nói.................nên................lời
Hay nói cách khác là em...............kiệt...................sức
Để đến 1 thời khắc đẹp hơn khi dồi dào sức khoẻ minh mẫn tinh thần em sẽ phát biểu sau ạ! Xin chân thành cảm ơn những ai đã (đang) và (sẽ) ủng hộ em trên con đường đưa cái bang tiếng tăm lẫy lừng
@Tồ: chị chắc thích những j liên wan đến chip + Tom Ford của Bin thôi chứ em biết tiền nong vs chị là phù phiếm lắm   đời mấy ai thanh thản dc như chị Tồ {:407:}
@Sel: chia buồn với nàng nhé! có ra đê thì để ta cho bát cơm nguội ăn cho đỡ đói, Tết đến nơi rồi   

P/S: ố la la em lại thắng ít tiền cá độ hô hô {:418:}

Bình luận

Nhưng nếu có tí tiền đút túi thì lòng chị sẽ dịu lại phần nào =)))))))))  Đăng lúc 20-1-2012 10:45 PM
E ơi, đời chị khi chưa được chạm tay vào chip Bin thì vẫn mãi mãi bão giông, ko bao giờ thanh thản đâu e =))))))))))))  Đăng lúc 20-1-2012 10:43 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 cung hỷ cung hỷ =))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách