Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangsjk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Này! Mau Buông Cô Ấy Ra | Ức Cẩm

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 31-8-2013 21:07:39 | Xem tất
Đọc chương này đau lòng cho nhóc Bắc quá! Ai bảo từ trước đến giờ không nghe lời Diệp Sơ làm chi, giờ người ta giận thật rồi. Nghe nhóc hứa sẽ cố gắng mà mừng. Mong Vệ Bắc sẽ nhanh chóng thay đổi để mọi người tin tưởng cậu hơn, tình cảm sẽ không bị ngăn cấm nữa!

Cảm ơn các bạn nha!
Chúc cuối tuần và nghỉ lễ vui khỏe nhé!

Bình luận

^^  Đăng lúc 31-8-2013 11:21 PM
chúc bạn nghỉ lễ vui vẻ  Đăng lúc 31-8-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-9-2013 17:28:46 | Xem tất
Vệ Bắc quả là "nam nhi chi chí" mà, đã hứa là làm, bỏ hết cái đám bạn chơi bời lêu lỏng để ở nhà làm bài... Vậy nên chuyện học hành tiến bộ là điều tất nhiên rồi, mà mai mốt rinh được Diệp Sơ ngốc cũng sẽ là chuyện đương nhiên lun... há há. Bạn Vệ Bắc cố lên, giành lun vị trí số một của Diệp Sơ cũng được, để mọi người phục bạn nha!

Cảm ơn hai bạn Trang và Ken nha! {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-9-2013 12:53:43 | Xem tất
Nhóc Vệ này thiệt là lưu manh mà, còn dám nói con gái người không... haha...
Với cái độ mặt dạn mày dày ngày càng tăng này của Vệ Bắc chắc bé Diệp không chống cự lại lâu đâu.
Lên đại học chắc anh chàng còn bá đạo, còn ăn hiếp Diệp Sơ hơn bây giờ nữa nhỉ!

Cảm ơn hai bợn nha! Vui lễ mà vẫn k quên tụi m!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-9-2013 21:18:50 | Xem tất
Nhất định là có ẩn tình gì rồi. Nhóc Vệ Bắc tuy có ngang ngược bá đạo một chút nhưng sẽ không hồ đồ đánh nhau đến nỗi bỏ một buổi thi quan trọng như thế. Mà việc này chắc là có liên quan đến bé Diệp rồi. Không biết là chuyện gì? Mong chương mới quá!

Cảm ơn hai bạn đã edit truyện nha!

Bình luận

(^.^)  Đăng lúc 5-9-2013 09:44 PM
Vâng em vs chị có duyên vs nhau ạ hiii ^^  Đăng lúc 5-9-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-9-2013 20:28:47 | Xem tất
Ôi hai con cuối cùng cũng lớn rồi, híc híc mừng qóa! {:290:}

Cái nhóc Vệ Bắc bị Diệp Sơ mắng không sai mừ! Lúc k cần thì đi đánh nhau lúc cần đánh lại thì k chịu đánh. Nghe lời DS thấy ớn luôn. Bi giờ đã vậy, mai mốt k bít còn thế nào!

Ngày nào cũng mong chương mới!

Cảm ơn bạn Trang và Ken nha!

Bình luận

Đ/v mình đọc truyện là một niềm vui, là thư giãn đó bạn Ken ơi! ^^ Ka ka ka chị hổng phải FA đâu Maria! Chồng c suốt ngày nhăn nhó vì vợ mê truyện đó!  Đăng lúc 7-9-2013 03:00 PM
Chị mèo ơi nghe chị nói k đi chơi mà ở nhà đọc truyện sao em nghi chị cùng hoàn cảnh FA giống em thế a hee ^^  Đăng lúc 6-9-2013 10:30 PM
tám á? không đi chơi hả bạn, cuối tuần phải xả stress chứ nhỉ?  Đăng lúc 6-9-2013 08:43 PM
M lúc nào cũng mong cho đến thứ 7, hí hí tha hồ đọc truyện và tám tám... ^^  Đăng lúc 6-9-2013 08:37 PM
cuối tuần rồi, 3 ngày có truyện tha hồ đọc nhé :)  Đăng lúc 6-9-2013 08:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-9-2013 23:45:59 | Xem tất
Hai bé nhà mình lớn rồi, haha gian tình bay loạn xạ...
Anh chàng Vệ Bắc quá xúc động luôn khi lần đầu được nghe nàng gọi tên mình, vừa tội nghiệp vừa dễ thương gì đâu á...
Chương này làm cho bao bạn độc giả sâu nhức cả răng nhỉ? {:286:}
Ôi, ôm cũng ôm ràu, hun cũng hun ràu, câu "AYE" cũng nói ràu, tiếp tới là gì đây???... Mong chương mới quá nha!

Cảm ơn hai bạn nhé! Nhà các bạn ngày càng đông rồi! Chúc mừng nha! {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-9-2013 21:55:56 | Xem tất
Ôi ôi mình tí nữa thì đau tim với cái DROP của hai bạn. Mềnh là mềnh dị ứng cái chữ đó lắm! Mỗi lần thấy nó là mất hứng, hụt hẫng liền.
Ha ha nhưng may quá, sau khi đọc kỹ thì biết các nàng k ngưng hẳn. Vậy có chuyện gì mà k post tiếp bên này vậy các bạn? Hỏi vậy thôi chứ cho dù các bạn post ở đâu thì mình cũng sẽ xách dép chạy theo mừ!

Truyện ngày càng hay. Mình đang trông từng ngày hai nhóc Vệ Bắc và Diệp Sơ lớn lên.

Cảm ơn hai bạn Trang và Kentu nha!  {:176:}

Bình luận

wellcome nà ♥ :*  Đăng lúc 15-9-2013 08:46 PM
@ maria: chị đang lò dò chạy qua bển nè. Đ/c là trangsik.wordpress.com phải hông em?  Đăng lúc 14-9-2013 10:04 PM
Qua bên đó nhập hội chung vs em đi chị mèo hiii ^^  Đăng lúc 14-9-2013 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách