Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyunBinHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event]MỪNG NGÀY ANH LÍNH KIM TAE PYUNG XUẤT NGŨ ~♥~ 06/12/2012

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-11-2012 14:47:26 | Xem tất
Có được bóc tem không nhỉ.Mình không rết được, chỉ bóc tem được thôi ý.
Rình cái tem suốt từ ngoài cửa nãy h, mà mãi mới đến lượt này :D :D
Không được tem thì nhà cứ gỡ đi nhé :">
Chắc chắn xin 1 chân trong even này rồi, game tuy có thể ko chơi được nhưng sẽ hớn nhiệt  tình.
Cá độ........... chưa chơi bao h, chả mấy khi thắng nhưng giờ nhà cửa cũng rủng rỉnh nên là phải xí xớn, biết đâu.......... biết đâu.......... có cái cuồn mặc cho mùa đông đỡ lạnh :">

Bình luận

ôi tèm tèm tem!  Đăng lúc 19-11-2012 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-11-2012 00:03:41 | Xem tất
May quá, suýt nữa thì quên mất vụ cá độ Lần đầu e làm chuyện này, mong cả nhà nương tay :">

Số page: 1618
Số tiền: 300$
Hên xui đoán số cuối: 7
Số tiền: 200$           
Đại gia bảo kê: ôi chưa bao giờ có khái niệm

@seo: chị chưa chuyển tiền bao h, toàn nhận không à Mai chị tìm cách chuyển sau nhoé. Post này là kèo chính thức của chị, 500$. Đóng dấu cộp cộp, kí xoẹt xoẹt :">

Bình luận

đóng dấu *cộp cộp*  Đăng lúc 25-11-2012 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-12-2012 07:40:19 | Xem tất
Selly gửi lúc 6-12-2012 23:20
ĐÊM TIỆC MỪNG BIN XUẤT NGŨ  

(>◕ ف ◕)>    ~♥~   GAME TAG TỰ DO   ~♥~

Lại vớt vát được màn này xin ít tiền chất chum :P

1. Bạn muốn bộ phim sắp tới của Bin sẽ như thế nào?
Chưa nghĩ đến,nhưng nếu được quyền muốn thì muốn Bin đóng thử 1 vai khó khó.Vì bin đóng thể loại nhân vật khá đa dạng rồi,nhưng muốn anh đóng vai phản diện 1 lần:P Anh đóng làm sao để nta ghét ý:p
Nhưng nếu được muốn thêm là muốn anh đóng vai... Papa (mà không có mama) kiểu ga trống nuôi con, muốn xem anh nhập vai làm bố để xem anh khai thác tn:)

2. Nếu hôm nay bạn có mặt để đón Bin, đang ngồi trong xe bus thì Bin đến cám ơn, trộm thấy Bin quên kéo khoá quần, bạn sẽ làm gì?
Nhà mình hay có những câu thế này nhờ.
Nếu shin ở đấy chắc shin ko làm gì đâu,rỉ tai đứa bên cạnh bảo nó khoá quần anh quên cài kìa.Rùi bảo nó làm sao mà cả xe đều biết, làm sao để phóng viên biết,kiểu gì mà để có đứa paparazzi nó phát táng trên mạng cho mấy chị e ngồi nhà update tin đang sụt sùi vì anh khóc lúc nãy bổ mắt và lấy lại sinh khí:)):))
Kiểu gì cũng tỉnh táo,lấy tinh thần lại ngay.
Còn anh thì tất nhiên rồi cũng biết sơ hở,anh se phản ứng thế nào nhỉ???Trên xe bus chắc cũng có 1 màn hay ho:x

3. Bin kể trong show Taxi lúc bé Bin trốn tập bơi bị mẹ phang vào đầu, nếu bạn ở bên cạnh Bin lúc đó, bạn sẽ mách nước cho Bin trốn thế nào để mẹ Bin ko phát hiện ra?

Show taxi shin chưa xem nhưng cứ đặt tình huống như thế thì shin sẽ làm như sau.
Thấy anh lấm lét,hỏi rõ sự tình biết anh muốn giấu mẹ trốn học.
Bảo anh... đưa sịp cho shin,rồi anh thích đi đâu thì đi,trốn học mà,chắc là muốn đi chơi điện tử nhưng bảo anh là anh mà đi lang thang h này chắc dễ bị bắt gặp lắm nên tốt nhất cẩn thận.Trẻ con bị doạ kiểu gì cũng ... ở nhà mình chơi đến hết giờ.
Hết giờ rùi thì bảo anh cứ về bình thường như mọi khi.1 lúc sau đóng vai 1 e khoá sau lớp học bơi mang sịp của anh đến cho mẹ anh,bảo là "anh ý để quên sịp ở chỗ cháu bác ạ" ( ý là chố chúng cháu học bơi ý:P)Thầy bảo cháu mang đến trả anh ko mai anh ko có sịp đi học:p

Mẹ anh sẽ không thể không tin được,thà tin con mình đi học bơi bỏ quên sịp chứ không thể nghĩ là con mình trốn học đến nhà bạn gái chơi và .... bỏ quên sịp để con bé mang đến tận nhà được :P

4. Bước vào toilet bạn vô tình nhìn thấy cảnh tượng này, bạn sẽ làm gì
Kiểu toilet lẫn ăn mặc kiểu này chắc là trong khách sạn hoặc nhà tắm công cộng.Nhìn thấy thế này chắc chắn là đứng hình rồi.
Cả người nhìn lẫn người bị nhìn;)) Đứng hình đến lúc tỉnh táo lại thì lẳng lặng đóng cửa đi ra thôi:))
Đầu óc ko nghĩ được gì nữa :))

Bình luận

ý tưởng vai phản diện :x  Đăng lúc 8-12-2012 09:21 PM
tuy hơi bá đạo nhưng mình thích cái idea "đưa sịp cho Shin" của Shin ghê đó!!!  Đăng lúc 7-12-2012 09:30 PM
Hóa ra c Shin cũng có mặt này sao =))))))))))))))))))  Đăng lúc 7-12-2012 04:36 PM
đưa sịp...cao tay quá chị Shin ơi, lợi cả đôi đường  Đăng lúc 7-12-2012 12:19 PM
Bảo anh... đưa sịp cho shin????!!!! --> đồ tồi tệ, đồ kẻ cướp =))))))))))))))  Đăng lúc 7-12-2012 11:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-12-2012 22:18:43 | Xem tất
HyunBinHouse gửi lúc 8-12-2012 21:45
Thông báo đã trans xong tiền cá độ và chơi game nhé. Ai chưa nhận đc xèng hay BTC tra ...

Vừa về đến nhà thấy tiền rơi xủng xoảng, sướng quá đi nha.
Bên này vừa hay sang ngày mới, chả biết hôm nay mình có may mắn gì không :P TIền rơi vào chum này, bên trại rồng được tặng 1 e silver này, đám bâu xâu lớn phổng hết cả, iu thế chứ :">
Đi chơi không được vào đú đởn với chị em, lần này nhìn câu hỏi mình biết câu trả lời nhoá, chứ không như mấy lần chơi trước, nhìn câu hỏi mà mặt cứ thộn hết cả ra >< Nhưng vẫn vớt vát được vụ cá với tranh thủ được vụ tag tự do, thôi thế là hết bùn rồi :"> Niềm vui của mình sao nó đơn xơ thế này =)) =))

Mà BTC chức ơi, tình hình là chị còn nợ tiền cá độ đấy, h chị trans trả cho BTC hay sao???
Chị chả biết là đã trừ đi vào tiền thưởng chưa, mà nhìn danh sách nhận thưởng chị cũng chả hiểu lắm, sao chị tím với chị táo lại được nhiều thế kia :))

@chị Táo: còn vụ điểm danh sáng chị hứa cho 30$ cơ mà, chị cho e nốt đi để e còn đóng chum đi chôn :"> :"> :">

Bình luận

chị Shin đỏ ghê, kiến xèng giỏi tóa, khiếu nại làm gì nữa chị ơi  Đăng lúc 9-12-2012 12:13 AM
được 300, chênh nhau 700, 100 so với 700 ấy thì cũng chưa gọi là là gì cả  Đăng lúc 8-12-2012 11:40 PM
cá độ và chơi Tag là 2 thứ hoàn toàn khác nhau mà chị, cá độ tính % trên số tiền chị bỏ ra, Sao cá gần đúng hơn chị, nhưng tiền bỏ ra ít hơn, chị đc 1k, Sao   Đăng lúc 8-12-2012 11:39 PM
Shin fighting!  Đăng lúc 8-12-2012 11:39 PM
@tồ: chị ơi, e có dai đâu, tại e nghĩ sao e vẫn thấy e oan :((  Đăng lúc 8-12-2012 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-12-2012 13:18:18 | Xem tất
redapple gửi lúc 9-12-2012 00:18
Gớm, tiền bạc sao mà nhớ dai thế không biết, đúng là đang cất cắc bạc vào chum có ...

Tại e vừa bị BTC phạt 100$ oan ơi là oan ý chị ạ :(( :(( :((
Chứ không nhớ e còn "nhắc" thêm là chị còn hứa cho e con tem gửi thư cho chị cơ ;)) ;)) Nhưng thôi e vừa mới được "cho" nhiều tem lắm :"> nên e quên luôn đấy :P

Còn e ết hứa hẹn hỏi han bảo ai gần đủ điểm mặc cuồn không xong e ý mất hút, buồn quá cơ.
Tính đến h này mình CHỈ còn thiếu có......... 830 điểm nữa thôi mừ :"> :"> :"> =)) =))
Chả biết đến giáng sinh có cái cuồn mà mặc không nữa =))

Bình luận

quên luôn cái vụ đó ;))  Đăng lúc 9-12-2012 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách