Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 23877|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Sugar’s House] Journey of Chasing Love / Hành trình theo đuổi tình yêu /逐

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-6-2013 09:10:49 | Xem tất
Hé hé, hóng phim này từ hồi xem trailer rồi mà đợi tới giờ mới có sub. Hạnh phúc {:291:}

Mà Yên tỷ phim này xinh thiệt nha!

Subteam làm việc chăm chỉ quá! Cảm ơn các bạn nhiều!!!!

Bình luận

có link down rùi bạn ơi  Đăng lúc 17-6-2013 12:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-6-2013 09:42:31 | Xem tất
Tình hình rất chi là tình hình!

Tự dưng coi xong phim lại thấy hụt hẫng thế nào ấy, còn nhiều khúc mắc chưa giải đáp mà đã hết rồi. Hay giải đáp rồi mà mình chưa ngộ ra nhỉ, có bạn nào cho mình thỉnh giáo coi {:261:}

Mà phim được cái cốt truyện hay, mình là mình khoái kiểu suy nghĩ "tận thế nghĩa là con người ta mất đi tình yêu" này nha.

Thích cái khúc hai người ngồi trên bờ đê và cuộc nói chuyện chỉ xoay quanh mấy câu này

"Tại sao anh không ra tay?
Anh không có cơ hội.
Vậy bây giờ có thể rồi.
Anh không mang theo súng
Vậy rốt cuộc anh không có cơ hội hay không mang theo súng?
Anh không có cơ hội.
Vậy bây giờ có thể rồi
.."
Và nó cứ lặp đi lặp lại tới mấy lần, cười chết với hai anh chị này {:270:} (mặc áo đôi dễ thương vô đối)

Cuối cùng là bị kết cái câu này nè: "Nếu như có 10 ngàn người trên thế giới này yêu em, vậy trong số đó nhất định có anh. Nếu như chỉ có duy nhất một người yêu em, người đó chắc chắn là anh. Nếu như trên thế giới này không còn ai yêu em, thì chắc chắn là anh đã chết rồi"

Yên tỉ phim này xinh nhể, tóc dài, mặc bộ nào cũng có màu đỏ, chắc tỉ hợp màu đỏ, nhìn xinh hơn mấy phim hiện đại khác. {:313:}

Coi xong phim rùi, xin gửi lời cảm ơn chân thành tới các bạn subteam, nhà mình dù nhân lực thiếu, làm Nữ đặc công đã vất vả rùi mà vẫn làm phim này nữa. Yêu các bạn quá! Hy vọng sẽ được xem nhiều sản phẩm mới của Sugar House nha {:290:}

Bình luận

ss có j ko hỉu ah ^^  Đăng lúc 25-6-2013 02:11 AM
ss có j ko hỉu ah ^^  Đăng lúc 25-6-2013 02:11 AM
cảm ơn bạn, mình cũng ấn tượng cái đoạn ở bờ đê....sát thủ cũng ko thể ra tay với người mình yêu  Đăng lúc 20-6-2013 10:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách