Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-4-2012 18:29:44 | Xem tất
=))))))))) Khổ quá có mỗi việc a unf hay fl mà các bé cứ xoắn lên làm j.

J chứ vs a thì ng a fl chỉ có 9, trong khi đợi a fl lên trên 1 triệu r =)) A cũng khó hiểu quá à , cứ nghịch cái nút fl làm j  ai cần thiết thì để, k thì unf thôi =)))

Mà nghĩ lại ngay đến Vợ In về, a to mồm gào " My wife is back", bồ Chơn của anh  a cũng k thèm đưa vào list ..nên việc unf gái nhà này cũng bình thg thôi

Nhưng chắc tinh thần TeukSo is real dạo này đang bị trùng xuồng, thôi thì a quăng cho cái này vực dậy nhé =)))))))
Có niềm tin mãnh liệt là sẽ quay tiếp đi...=)))))))0

Only one paragraph mentions our Dimple Couple:
“우결” 의 김준현 PD는 출연진들과 자체적으로 모임을 갖는 등 내부 단합을 다지고 있다. 김 PD는 “이특, 강소라 등이 걱정이 많아, 개인적으로 만나서 다독여 줬다”며 “파업이 끝나면 앞으로 진행할 내용에 대해 이야기를 했다”고 밝혔다.

Translation in brief: Kim Jun-hyun PD said he understood that Lee Teuk and Kang Sora were very worried about the strike.  So he met personally with them seperately.  He briefed them the situation and discussed about the way forward IF the strike ends.

source: sports.donga

trans by : Hanyi

Lâu anh ko vào nhà các bé lại nhớ a rồi à ;))))))))))

P/S cô chủ thớt nhà vợ a mà cô để thế này là k ổn nhé =))) nham nhở quá.. .

Bình luận

hehe ^^,à mà chị bee ơi,chị có biết link xem bình chọn ở đâu ko ạ,em ko thấy TT  Đăng lúc 21-4-2012 09:05 PM
hello chị bee,wlcome chị bee come back ^^  Đăng lúc 21-4-2012 08:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-4-2012 08:53:31 | Xem tất
Câu đầu tiên : chúc mừng các bạn chẻ. Nói chong Sora đc giải này chứng tỏ sức hút của e ý là rất lớn

Mình thấy các bạn bên Hàn chạy đua vote cho So mà thấy phục, căn bản fan Min hổ báo thôi rồi, đua sát nút

Về vấn đề quần áo và phục trang thì k có ý kiến =)) mỗi ng một mắt nhìn, nhg đúng là đồng ý vs bạn eunhee ở trên, lầ này trông So thiếu sự tươi tỉnh, cảm giác sau khi bị bash thì So già dặn và hơi thu mình lại..

Anyway, hy vọng So sớm cback vs tác phẩm mới, thành công và nhận đc nhiều cúp hơn.

P/s bạn j đó đó mà áo còn chưa mặc: một là bạn edit bài, hai là war. Chọn đi =)))

Bình luận

>"< ..Gà mà vào hôm qau thì vui phải biết ..Bực mình >"<  Đăng lúc 28-4-2012 12:08 PM
Sao có mấy ngày chưa vào thread là lại war rồi à =((  Đăng lúc 28-4-2012 11:57 AM
ôi, beelibra đừng giận mà, k fai fan Sora ai cũng vậy đâu mà, mình iu Sora nên iu tất cả mọi thứ liên quan đến e ấy (kể cả chồng ảo of e lun ^^, nhớ WGM quá )  Đăng lúc 27-4-2012 12:56 PM
người nhà cũng khó, muốn dạy cũng không nổi, tốt nhất là để mình nói với mod del bài. Đang vui tự nhiên lại war mệt lắm  Đăng lúc 27-4-2012 09:33 AM
@Beelibra: Chúng mình nói mãi bạn ý edit nhưng có chịu đâu. Với lại nếu bạn đọc bài ở trên thì biết là bạn ý vừa vào đây lần đầu tiên, muốn nhận bạn ý là   Đăng lúc 27-4-2012 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 27-4-2012 09:26:08 | Xem tất
Chjp_coi gửi lúc 27-4-2012 09:20
Thần tượng các bạn chắc hãnh diện khi có fan như các bạn, ..ghê gớm quá đấy
Các  ...

Bạn lôi cả tên fanclub của bọn này ra xoắn à ...
Xin lỗi bạn bạn k tiếp thu thì chúng tôi cũng muốn báng bổ cách bạn bias thần tg nhà bạn
Bạn thik lôi nhau vào đúng không
Đầu óc bạn k biết nghĩ à
Vừa phải thôi
Nhà này đang yên, bọn này k thèm vào mà war
Tự nhiên mọc ra cái thể loại hãm như bạn....

Bình luận

Bee ơi, bình tĩnh!  Đăng lúc 27-4-2012 11:12 AM
bình tĩnh c ơi *vỗ vỗ*  Đăng lúc 27-4-2012 10:09 AM
em bít mà chị, em đọc cái com trên của chị mà mừng ,khổ với những bạn như thế này chị nhỉ  Đăng lúc 27-4-2012 09:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách