Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Tsan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(^^) Phi Vũ nhân gia - Động 888 và chia sẻ tình yêu với Phi Phi (Tem 500$ page 800)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-7-2014 15:30:39 | Xem tất
lovecrystal149 gửi lúc 19-7-2014 10:32 AM
"hỏng hẳn tới đời con em nó" nà sao??
Ah dạo này báo chí bên Tung Của đang hết lời ...

Ý mình là bạn hóng hẳn tới đời con luôn àk
Mình chưa có xem mấy bài báo đó mà nhìn chung thấy hình ngoại, mama, dì của em nó là thấy dòng họ ai cũng đẹp rồi
Mình thích Phi từ hồi Xiao Long Nu cơk mình ít hoạt động lắm, lâu lâu mới xuất hiện àk. Cái nick này mình lập ngày đầu tiên kitesvn ra đời, do mâu thuẫn sao đó màk staff bên KTS vs staff bên Kites này chia 2 ra thế nên h mới có cái kites này này :3 nick ra đời đầu mà có bao nhiêu bài post đấy là bạn biết mình ở ẩn cỡ nào rồi, do đợt này hết chỗ để hóng tin em nó nên mình nhào vào đây luôn, thấy vắng quá nên 8 cho xôm tụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-7-2014 02:19:46 Từ di động | Xem tất
lovecrystal149 gửi lúc 22-7-2014 07:29 PM
Ah ah hỉu hỉu, hihi, hóng chứ, Phi xinh thế kia cơ mà nên chắc chắn Tiểu Đông Đông  ...

Em nó tiến bộ từng ngày, diễn xuất thấy ngày càng đa dạng ấy chứ. Mỗi film em nó đóng nếu chịu để ý kỹ thì biết em nó tiếng bộ như nào. Xưa tớ cũng chỉ choáng ngợp vì sắc đẹp ít quan tâm đến diễn xuất của Phi nhưng bắt đầu yêu bắt đầu tìm hiểu sẽ biết Phi cỡ nào tài năng. Nên giờ ai mà nhận xét về em nó chỉ nhận xét ngoại hình mà bỏ qua tính cách vs năng lực của em nó là tớ muốn đạp vào bản mặt >"<
22/08 nếu k có gì thay đổi là đc gặp em nó trên màn ảnh "bạ chà bứ" rồi :v
.
Cái chuyện nội bộ hồi xa lắc xa lơ lúc đó cũng làm rùm beng cả lên. Tớ cũng chả quan tâm lắm chỉ là dàn staff nhà Soshi lúc bấy giờ đứng bên phía green rồi dời đô sang đây thì tớ cũng đi theo thôi chứ ở lại một mình chả lm cái gì. Nói chung là ở đâu cũng đc quan trọng là hòa thuận vui vẻ kết nối đc những người có cùng sở thích như chúng ta đây cùng support idol của mình thế thôi. Ở Kites này ngoại trừ Soshi Fei và film thì mình chả quan tâm gì cả :v

Bình luận

http://kitesvn.com/thread/-poll-world-cup-beauty-world-cup-fan-vong-binh-chon-cuoi-cung-433388-1-1.html vote và com xác nhận sbd 05 hộ mình nhé. thanks bạn ^^  Đăng lúc 7-8-2014 10:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách