Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 46638|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] The White Haired Witch of Lunar Kingdom/ Bạch Phát Ma Nữ/ 白发魔女传之明月天国/ Update Vietsub HD Completed!

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-7-2014 20:34:01 | Xem tất
"Bạch phát ma nữ truyện" công khai hình ảnh Phạm Băng Băng tóc bạc mắt xanh

Poster Phạm Băng Băng

Phim điện ảnh "Bạch phát ma nữ truyện: Minh Nguyệt Thiên Quốc" do Trương Chỉ Lượng đạo diễn, Từ Khắc làm tổng giám nghệ thuật, giám chế Hoàng Kiến Tân, Phạm Băng Băng, Huỳnh Hiểu Minh đóng vai chính đã định ngày 25/4 công chiếu toàn tuốc. Vào 19/3, bộ phim công khai bộ ảnh tạo hình tóc bạc của Phạm Băng Băng, trong ảnh, Phạm Băng Băng tóc bạc trong gió, đồng tử màu lam lục thể hiện dã tâm lẫn linh khí của ma nữ. Phạm Băng Băng cho biết, chắc chắn sẽ không giảm bớt tiêu chí kinh điển mà sẽ thêm vào nhiều yếu tố mới, làm nên một câu chuyện hoàn toàn mới.

Poster Huỳnh Hiểu Minh

cre: sina
[email protected]

Click xem tiếp ảnh

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-7-2014 20:35:30 | Xem tất
"Bạch phát ma nữ" (Huỳnh Hiểu Minh, Phạm Băng Băng) công khai Trailer cuối

Phim điện ảnh "Bạch phát ma nữ truyện" do Phạm Băng Băng, Huỳnh Hiểu Minh đóng vai chính vừa công bố Trailer cuối. Đối với các tác phẩm võ hiệp trước đây, đề tài cổ trang trong điện ảnh vốn rất phong phú. Đoạn Trailer đã phá vỡ ý tưởng truyền thống, sử dụng phong cách võ hiệp xen lẫn chất rock hiện đại, vô cùng sáng tạo.

cre: sina
[email protected]

Click xem ảnh

Bình luận

poster hấp dẫn quá...hóng hóng...:)  Đăng lúc 25-8-2014 06:05 PM
Cảm ơn bạn! Mình vừa giật nó về xong sáng nay rồi, n dù sao vẫn rất vui vì bạn phản hồi :D Mình sẽ check link bạn đưa xem có 720p ko :D  Đăng lúc 31-7-2014 01:56 PM
Đây nè b ^^: http://video.sina.com.cn/p/ent/m/c/2014-07-23/202564077457.html  Đăng lúc 31-7-2014 01:53 PM
Bạn cho mình xin link trực tiếp của video trailer này đc ko?  Đăng lúc 31-7-2014 12:23 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách