Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kiwi2508
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Box 888 và 888 ~ cùng nhau giao lưu nào

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 9-9-2011 16:51:03 | Xem tất
tối nay có Ikemen rồi nhá

có khi nào bạn Shu phá đám Ren-Mio dành lại bạn Ren à quên bạn Mio từ tay Ren không ta )))))))) Chuchi chuẩn bị tổ chức thi đếm mụn đê XD

Bình luận

LOL =)) tại sao lại là em tổ chức thi đếm mụn =)) tổ chức xong thưởng cái gì chứ, em làm gì có tiền =))  Đăng lúc 9-9-2011 05:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 9-9-2011 22:58:20 | Xem tất
)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

tớ đã chết cười với cái PV này hồi nó mới ra rồi

đúng như em Chuchi nói, các chú già xì tin ))))))))))))))))))

bài này nhộn chết đi được, nhìn các chú ấy còn buồn cười hơn. Nhưng trong cái perf trên comming soon chú gì đó đội mũ và cái đầu hơi sư cọ một tí nhảy mới ngầu cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 10-9-2011 09:41:07 | Xem tất
hôm nay trời mưa, thời tiết mát mẻ, vậy mà mình vẫn chẳng có việc gì làm ngoài cắm mặt vào cái lap là sao ((((((((((

nhảy đẹp quá a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 10-9-2011 09:45:28 | Xem tất
Uchi có vẻ thấy Taisuke rất thú vị, đó là kết quả của lần cùng nhau tham gia Playzone không? hôm sinh nhật Taipi mà cả hội đang luyện tập, anh có vẻ rất thích thú giúp Taipi chuẩn bị úp bánh vào mặt =)))))))))) rồi cái lần tham gia SC, Tapi phải bắt chước một đoạn băng video trong đó có Kame với Nino hay sao ý, Taipi làm rất là cùi bắp, cái mặt cứ đần cả ra =))))))) và nói thật là chẳng có tí tẹo gì thú vị, nhưng mà Uchi thì cứ cười lăn cười bò ra, mãi mới nín được để Senga làm, xong rồi đến phần tuyên bố kết quả, nhắc đến phần Taipi anh lại tiếp tục cười bò ra

=)))))))))))))))))))))))))))) rốt cuộc là sao lại dễ cười thế? đáng yêu chết được

credit: imanobu0@youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-9-2011 22:36:57 | Xem tất
Mình vẫn không hiểu tại sao cái thớt Chun tậu biệt thự sang trọng nó lại lên hot và nằm ở đấy mấy hôm rồi =)))))) sướng nhá anh, làm gì cũng được fan quan tâm hết mình  XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 12-9-2011 20:09:16 | Xem tất
kiếm tiền mặc quần T^T

kiễm mãi mà chả có tiền mặc quần T^T

chán thế cơ chứ lại

hôm nay la liếm đi ngắm giai nhà hàng xóm, hai bạn Tegomass quá giời đáng yêu XD, nhất là bạn Matsuda có cái má núm đồng tiền xinh ơi là xinh XD

Bình luận

ít thế ạ:(  Đăng lúc 12-9-2011 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-9-2011 21:35:11 | Xem tất
chẹp, những ngày vào thu chớm đông này thường hay hoài cổ lắm =_=
tự dưng mà có gió đầu mùa chắc mình chết vì buồn mất T^T

*phụt máu*

Bình luận

mỗi tội quả răng lúc hé miệng hơi xấu =)))))))) lúc cười toét miệng mới xinh  Đăng lúc 12-9-2011 09:51 PM
=)) sệch xỳ khiếp  Đăng lúc 12-9-2011 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 12-9-2011 22:09:16 | Xem tất
hình như dạo này tính lại điểm hay sao ý, mình post 2 post lận mà không được cộng có 1 điểm '_'

nghèo ghê gớm cơ quần ơi mi ở đâu, mình muốn mặc quần, hay la đêm nai làm quả thức thâu đêm chơi game

Bình luận

nàng tích cực quá, mới có 10 ngày đã lên đc opal rồi, quần của nàng lừa đảo quá =))  Đăng lúc 12-9-2011 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 12-9-2011 22:41:26 | Xem tất
cái lit nhạc của mình vỏn vẹn có vài bài vì tính mình thích nghe từng bài theo giai đoạn đôi khi chỉ nghe đi nghe lại mấy bài nên không thể làm cái cuộc trắc nghiệm này được T^T

Chu không mặc khố nữa à em đang định hỏi tỉ mỉ cách mặc khố

Bình luận

nó là ảnh mà ss, post lên như post những ảnh khác thôi mà. Post cái chữ Sign trước, post cái ảnh cần làm quần sau ở cuối bài là ok  Đăng lúc 12-9-2011 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 12-9-2011 22:59:59 | Xem tất
ư ư ư ư ư không có được *ngoạc miệng* ss làm mãi mà ứ có được nà T^T

buồn quá

quần ơi

xù ơi

nhớ xù quá

*cắn Chu* ss cứ nghe xong bài nào không thích thì xóa =))

Bình luận

=)) thế nó mới gọi là khố, sau mỗi bài lại phải post cái hình chữ signature với hình zai  Đăng lúc 12-9-2011 11:17 PM
nàng cứ post như bình thường ý, bình thường post cap ikemen thế nào thì cứ thê mà làm, làm khố kiểu này cực lắm, sau mỗi bài lại phải pót ảnh =.=  Đăng lúc 12-9-2011 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách