Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8812|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Vương Âu: Việc fan ghép đôi với Vương Khải không làm ảnh hưởng tình bạn giữa chúng tôi

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-10-2015 17:22:31 | Xem tất
Giải trí sina: Bạn xinh đẹp như vậy, fan rất tò mò mẫu người lý tưởng của bạn là thế nào?
Vương Âu: Tôi thấy rất nhiều bạn gái đơn thân đều có điểm giống nhau, đó là bọn họ hoàn toàn dựa vào cảm giác, xem duyên phận. Mẫu người lý tưởng của tôi không cụ thể, tôi thấy hai người ở bên nhau thì duyên phận là rất quan trọng, có thể giao tiếp hiểu nhau rất quan trọng, sau đó là thông cảm và bao dung lẫn nhau, ngoài ra thì các điểm khác không thể tính là 1 tiêu chuẩn. Vì vậy trong lòng tôi không có người cụ thể nào giống như vậy. Tìm cũng rất khó bởi vì tôi đều bận quay phim, không có tiếp xúc nhiều người bên ngoài, phạm vi rất hẹp.

Mị nói thật chứ, phóng viên cứ muốn hỏi những câu thế này, fan cũng toàn hỏi những câu thế này cơ mà cách trả lời của idol chỉ có một ) hỏi ai thì họ cũng chỉ có thể trả lời như thế này thôi ) dựa vào duyên phận, dựa vào cảm giác, là người bao dung, thấu hiểu lẫn nhau dù biết câu trả lời bao giờ cũng như thế, cơ mà vẫn cứ muốn hỏi )

Bình luận

chứ ko giờ bạn bảo ship mình vs Khải hay Đông chắc =.=  Đăng lúc 30-10-2015 01:59 AM
Ava
HAZZ CHỈ SỢ OÁNH LẠC HƯỚNG THUI.. TỘI NGHIỆP CHÚ ĐÔNG..  Đăng lúc 29-10-2015 06:51 PM
:))) fangirl giờ đông đảo lắm ss ạ :)) nhìn đâu cũng thấy trái tim fangirl  Đăng lúc 29-10-2015 06:10 PM
bạn Âu bằng tuổi Ca, Khải, hôm qua vừa sinh nhật 33 tuổi. Hơi buồn cười là bạn Âu là diễn viên mà vẫn máu fangirl, công khai bảo mình là Lâu Thành đảng  Đăng lúc 29-10-2015 05:40 PM
:)) chính thế :)) dù biết câu trả lời chỉ có 1 nhưng vẫn muốn hỏi :)))  Đăng lúc 29-10-2015 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách