Kites

Tiêu đề: (Three Meals A Day) Eric nói về nhiệm vụ để cho khán giả thấy được "con người thật sự" của Lee Seo Jin [In trang]

Tác giả: AT_PSYCHO-J    Thời gian: 8-1-2017 05:17 PM
Tiêu đề: (Three Meals A Day) Eric nói về nhiệm vụ để cho khán giả thấy được "con người thật sự" của Lee Seo Jin
(Three Meals A Day) Eric nói về nhiệm vụ để cho khán giả thấy được "con người thật sự" của Lee Seo Jin

Gần đây Eric đã tiết lộ trên chương trình "Three Meals a Day” của tvN về những điều mà anh thấy thích khi làm việc với Lee Seo Jin.

Eric được đặt biệt danh là "E-chef"  khi phô diễn hàng loạt tài nghệ nấu ăn trên chương trình. Anh ấy đã khiến cho Lee Seo Jin, người nổi tiếng là lười biếng trong mùa trước phải làm những gì mà anh ấy nói.

Eric được ca ngợi về khả năng có thể tìm đúng việc cho Lee Seo JinYoon Kyun Sang để họ có thể làm việc tốt nhất.

Về vấn đề này, Eric chia sẻ: "Một số thứ có thể thay đổi khi tôi là một phần của Shinhwa, chúng tôi cố gắng tìm ra thành viên làm tốt nhất. Chúng tôi khen ngợi nhau khi mỗi thành viên tham gia các hoạt động cá nhân để mang lại lợi ích cho nhóm." Anh nói thêm rằng chính điều này đã giúp anh tham gia "Three Meals A Day".

Eric bổ sung: "Ban đầu tôi đã lo lắng vì đây là lần đầu tiên tôi xuất hiện trên chương trình thực tế mà không có các thành viên khác. Trước buổi quay phim đầu tiên, tôi đã xem hết những season mà Seo Jin hyung đã tham gia, những dòng caption trên chương trình làm cho mọi người tưởng Seo Jin hyung là một người lười biếng, có lẽ chương trình xây dựng hình ảnh nhân vật của anh ấy là vậy, nhưng tôi có thể cảm nhận rằng anh ấy luôn bận rộn ở những cảnh khác.", anh nói tiếp, "Buổi ghi hình đầu tiên, tôi thấy anh ấy làm nhiều việc hơn các bạn nghĩ, cho nên tôi đã giao các nhiệm vụ để mọi người có thể thấy được mặt khác của hyung ấy. Thành thật mà nói, nếu hyung ấy là một người thích chủ động và quản lý thì chúng tôi sẽ thấy không thoải mái khi nghỉ ngơi, bởi vì anh ấy là người lớn tuổi nhất ( và chúng tôi sẽ phải làm theo những gì anh ấy bảo). Tôi chắc chắn rằng hyung ấy biết điều đó bởi vì khi làm xong một việc, hyung sẽ đứng sang một bên, và chỉ trở lại khi có một việc khác cần hoàn thành."

Eric còn nhấn mạnh: "Lee Seo Jin hyung rất ngại ngùng khi thấy camera quay lúc hyung ấy đang rửa chén, không phải Hyung ấy không làm việc gì đâu. Tôi rất vui khi mọi người có thể thấy được điều đó trong mùa này".

Nguồn: Tại đây
Dịch: [email protected]
Tác giả: LyKem    Thời gian: 8-1-2017 05:43 PM
xem chương trình thấy Eric đúng chuẩn đầu bếp làm món gì cx ngon hấp dẫn lắm luôn ( mê huhu
xem đúng là như tra tấn vì chỉ nhìn mà k đc ăn
Tác giả: violet12_8    Thời gian: 8-1-2017 07:40 PM
Anh đúng là có kinh nghiệm trưởng nhóm mười mấy năm mà. Xem RM thấy anh hướng dẫn giao nhiệm vụ có các thành viên là đủ biết mà. Nhìn anh nấu ăn nữa thì các fangirl điêu đứng quá . Thanks bạn dịch news
Tác giả: hisokachan    Thời gian: 8-1-2017 07:40 PM
Chiệp, mình bị mê chương trình này vì Ok Bingu, h thay Ok bằng Eric không biết dư lào ta. Từ khi xem ch trình mình từ đứa chả hứng thú j nấu ăn tự dưng thích chui vô bếp phụ mẹ rồi xắn tay lên làm mấy thứ linh tinh thêm như bánh cuốn, nem các kiểu... Mọi lần xem 3 meals thì là nhà 2PM làm cho Ok Bingu thế giờ muốn xem thì xem đâu ta?! Chế nào chỉ link với, thanks alot ạ ^^ !
Tác giả: jjongah    Thời gian: 8-1-2017 08:01 PM
Tiếc là show này kết thúc rồi
Hóng dự án phim tiếp theo của anh Eric
thanks bạn tran
Tác giả: Neosu    Thời gian: 8-1-2017 09:23 PM
Công nhận mùa này thuyền trưởng Seo Jin chăm chỉ hơn hẳn, căn bản Eric ssi nấu ăn quá ngon nên ai cũng thích !
Cái lúm đồng tiền của chú Seo Jin lúc nào cũng hiện rõ
Mong chờ ở mùa tiếp theo quá !
Thank bạn dịch nhé !
Tác giả: quynhchi183    Thời gian: 8-1-2017 11:27 PM
hisokachan gửi lúc 8-1-2017 07:40 PM
Chiệp, mình bị mê chương trình này vì Ok Bingu, h thay Ok bằng Eric không biết dư lào  ...

Bạn len fb á.co trang sub luon
Tác giả: twinkleQ    Thời gian: 9-1-2017 09:15 AM
xem 3B1N toàn vào lúc nửa đêm, bụng thì đói meo mà cứ nhìn 2 người ăn ngon không tả được, rồi nhiều lúc cười như rồ ))

mà phiên bản làng chài này cũng hết rồi, không biết bao giờ thì có phiên bản tiếp theo nhỉ???

btw Na-PD jjang ))
Tác giả: thanhduong    Thời gian: 9-1-2017 09:34 AM
Hi vọng sẽ sớm thấy anh trên màn ảnh nhỏ
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Tác giả: zizstar    Thời gian: 9-1-2017 09:44 AM
Làm leader bao nhiêu năm trời của Shinhwa, âu cũng không uổng anh nhỉ!
Theo mình thấy, Eric là người có EQ cao, hài hước nhưng cũng rất tinh tế.
Mong chờ các tác phẩm tiếp theo của anh!
Tác giả: TamBi    Thời gian: 9-1-2017 10:58 AM
Haha có phải bảo vệ bác Seo Jin không hả anh Eric???

Cũng có thể format chương trình xây dựng tính cách anh Seo Jin là người thích lãnh đạo

Nhưng koi khoái nhất bác Seo Jin, khoái cái lúm đồng tiền của ổng, ngồi ghế bố mà sai Taec Yeon ah, Taec Yeon ơi (mùa đầu) làm cái nài naz, không đúng phải như vài, dễ thương ghê, chả ghét bác í được haha
Tác giả: YeuBacMou    Thời gian: 9-1-2017 11:53 AM
sau film ít nhìn thấy tin của anh nhỉ
hóng anh trở lại vs dự án mới
con trai gì mà nấu ăn ngon quá trời
Tác giả: preston    Thời gian: 9-1-2017 01:02 PM
Xem mùa nào của Three meals a day mình cũng thích hết từ làng chài cho đến nông thôn. Tất cả các mùa đều có hay riêng. Nhưng phải nói làng chài mùa này hay kể cả vùng nông thôn thì các món ăn mùa chài này là nhất luôn ý. Hơn nữa team của mùa chài này cũng rất hợp nhau ah. Công nhận cách nấu ăn của Eric rất chất và mình rất ưng ah. Mong đợi đến mùa sau nữa. Thanks bạn dịch tin nhé.
Tác giả: ahnybt    Thời gian: 9-1-2017 03:50 PM
Rất thích Eric trên mọi phương diện, một ca sĩ, một diễn viên hay một nghệ sỹ giải trí.
Mong Eric sớm comeback với một drama.

Thanks news.

Tác giả: vitvit_elf    Thời gian: 9-1-2017 08:16 PM
Đã cao ráo đẹp trai tài năng rồi mà còn biết nấu ăn nữa chứ
Không đổ Eric là ko đc mà
Cám ơn bạn dịch
Tác giả: song_ji_na    Thời gian: 9-1-2017 08:46 PM
Không uổng kinh nghiệm gần 20 năm làm leader của Shinhwa
Biết hướng tìm ra nhiệm vụ chia cho đàn anh và em út làm
Thông qua Show anh Eric còn được phô diễn tài nghệ nấu nướng nữa chứ, nhìn anh nấu ăn siêu mà hâm mộ luôn
Tác giả: poohmaro0209    Thời gian: 9-1-2017 09:37 PM
Coi chương trình càng yêu mến Eric hơn, nấu ăn vô cùng ngon, chu đáo, cẩn thận, hài hước nữa
Tác giả: pucca1202    Thời gian: 10-1-2017 11:14 PM
Mùa năm nay ngoại hình 3 anh em đẹp nhất trong các mùa, lại thêm việc không biết Na PD đã làm thế nào mà kéo được Ric ca đi show 1 mình (thường Ric ca chỉ đi show chung với Shinhwa)
đến khi phát sóng thì lại thu hút vì 3 người 3 tính cách nhưng rất hòa hợp thú vị.
mà không biết anh già Jin mắc nợ gì với Na PD mà "bị" Na PD cắt ghép thảm hại vậy

Cảm ơn bạn đã dịch
Tác giả: doll_beauty    Thời gian: 12-1-2017 11:53 PM
Cái chương trình này toàn trai manly ko
Ai mình cũng thích
Nhìn thấy trai đẹp làm vực là mìn kết à
Tác giả: thuyle1703    Thời gian: 13-1-2017 03:07 PM
Mình cũng xem chú Lee trong chương trình Grandpa over flowers, thấy chú nhiệt tình & tự làm mọi việc hết luôn
Có điều tính cách lúc nào cũng hay ngại & ít nói thôi
Tác giả: roseskissdarl    Thời gian: 23-1-2017 04:51 PM
Anh ấy để ý kỹ nhỉ, thật nghiêm túc nữa. Hy vọng show như này được lên sóng nhiều mùa nữa. Cảm ơn bạn đã dịch tin.

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3