Kites

Tiêu đề: Lời xin lỗi đáng yêu của Park Bo Gum khi không thể nhận quà của fan hâm mộ [In trang]

Tác giả: tieumaii    Thời gian: 21-10-2016 10:58 PM
Tiêu đề: Lời xin lỗi đáng yêu của Park Bo Gum khi không thể nhận quà của fan hâm mộ
Trong sự kiện fan sign đặc biệt mừng thành công của ''Moonlight Drawn By Clouds'' cùng dàn diễn viên chủ chốt của bộ phim diễn ra ngày 19 tháng Mười vừa qua, nam diễn viên chính Park Bo Gum đã ''bị bắt gặp'' trong một đoạn video ngắn với biểu cảm vô cùng đáng yêu khi anh phải từ chối món quà từ người hâm mộ của mình.

Xem video tại đây.

Luôn vui vẻ và nhìn trực diện khi nói chuyện cùng những người hâm mộ được đến tham dự buổi ký tặng, Park Bo Gum đã ''gây chú ý'' khi có biểu cảm ''bĩu môi'' một cách đầy tiếc nuối nhưng vô cùng đáng yêu cùng với những lời xin lỗi chân thành dành cho người hâm mộ mỗi khi anh phải từ chối những món quà đầy ý nghĩa đến từ mọi người. Sau khi ký tên xong cho từng người hâm mộ, anh đều nắm tay họ và xin lỗi vì sự bất tiện đó thêm một lần nữa trước khi mọi người rời đi.

Park Bo Gum đã một lần nữa ''đánh cắp trái tim'' của người hâm mộ sau những biểu cảm và cử chỉ đầy dễ thương đó. Nam diễn viên trước đó vẫn luôn được biết đến với hình ảnh một người con trai hiếu thảo với gia đình hay luôn sống tiết kiệm và chăm chỉ. Với những cử chỉ ân cần và quan tâm đến người hâm mộ, nam diễn viên đang ngày càng khẳng định nhân cách cao đẹp và tốt bụng của mình.

Sự kiện fan sign tổ chức vào ngày 19 tháng Mười tại cung điện Gyeongbokgung là món quà dành cho người hâm mộ sau khi ''Moonlight Drawn By Clouds'' xuất sắc đạt được mức rating hơn 20%. Ngoài ra, đây cũng là sự kiện để đáp lại lời hứa của nam diễn viên Park Bo Gum về thành công của bộ phim này. Sự kiện có sự tham gia của 4 diễn viên chính trong phim là Park Bo Gum, Kim Yoo Jung, Kwak Dong Yeon và thành viên nhóm B1A4 Jin Young. 200 người hâm mộ may mắn nhất đã có cơ hội được có chữ ký của cả 4 diễn viên này. Ngoài ra, sự kiện cũng đã thu hút được sự quan tâm của đông đảo khán giả theo dõi ''Moonlight Drawn By Clouds'' cũng như nhiều phương tiện báo đài, truyền thông khác.

Một lần nữa cùng chúc mừng cho sự thành công của ''Moonlight Drawn By Clouds''. Hi vọng rằng, khán giả sẽ sớm được đón xem những tác phẩm, dự án tiếp theo của dàn diễn viên trong phim ở tương lai không xa.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Tác giả: lovecrystal149    Thời gian: 21-10-2016 11:28 PM
ủa nhiều quá hay sao mà cầm k hết
Tác giả: duongbelloch    Thời gian: 22-10-2016 12:20 AM
Cho nắm tay, chạm mặt nhưng quà không nhận, chắc Gum thương fan Phim toàn diễn viên trẻ, toàn người tài năng. Diễn xuất của bé Yoo Jung và Gum rất tốt, cũng có ấn tượng với nam, nữ phụ. Hai nhân vật đó không phải phản diện nhưng tiếc là đại nhân chết.
Tác giả: chustimira    Thời gian: 22-10-2016 08:33 AM
Từ trước đến giờ hình như Bo Gum đều không nhận quà từ fan hâm mộ mà, mỗi ngôi sao có một cách cư xử với fan riêng, có người nhận, có người không nhận, nhưng không nhận không có nghĩa là họ chê, hay làm cao mà có nhiều nguyên nhân sâu xa mà từ xưa đã có nhiều câu chuyện về fan và diễn viên/thần tượng nhăc tới.

Bo Gum gần gũi thân thiện với họ nhưng không nhận quà cũng là một quyết định thông minh, vì hệ lụy của một món quà có thể kéo theo nhiều vấn đề lắm, nhận tấm lòng của họ là được rồi. Xem cảnh fansign thì mới thấy hết em thân thiện đến mức nào, lúc nào cũng chủ động giơ tay ra với fan hết, nhưng cứ ai đưa quà là em lại cúi đầu xin lỗi. Hình tượng của em từ trước tới nay đang vô cùng đẹp, hy vọng em mãi giữ được hình tượng này và có thêm nhiều fansign thành công khác.
Tác giả: Neosu    Thời gian: 22-10-2016 09:23 AM
Quà anh không nhận nhưng nếu là sữa thì anh uống luôn như đợt fansign Reply 1988 ý
Gum thương fan nên từ lâu rồi không có nhận quà
Cứ thế này bảo sao càng nhiều người yêu mến !
Tác giả: song_ji_na    Thời gian: 22-10-2016 09:59 AM
Chắc Gum có suy nghĩ riêng k nhận quà từ fan, lỡ nhận phải mấy món quà có giá trị sau này lại rắc rối thêm thà k nhận gì hết cho đều khỏi mích lòng ai
Miễn nhìn thấy nụ cười chết người của lão, còn đc nắm tay là thoả mãn lắm rồi mong đợi gì hơn ( khối người có mong cũng chả được )

Tác giả: ginny0902    Thời gian: 22-10-2016 10:14 AM
Không nhận quà của fan là nguyên tắc của Gum thì phải, tính cách thân thiện hòa đồng của Gum, giờ lại thêm nguyên tắc k nhận quà, khiến em ý càng đc yêu mến hơn. Phim thành công ngoài mong đợi với dàn diễn viên trẻ, có thực lực. Ước mơ của chị là một ngày đẹp zời cũng đc em nắm tay chạm má như thế Gum ạ ^^
Tác giả: hanjaeri    Thời gian: 22-10-2016 11:53 AM
trời ơi, đáng yêu quá
xem video cảm thấy thật gần gũi và ngọt ngào
nếu đã là nguyên tắc của bản thân Bo Gum thì mong bạn fan không buồn
Tác giả: nguyenmaitram    Thời gian: 22-10-2016 01:36 PM
Yêu Gum quá
nhớ trong fan meeting cũng đã từng nói đừng tặng quà
thay vào đó là những lời cầu nguyện
mong là Gum sẽ giữ mãi dc sự tuyệt vời đó đến cùng
mình hy vọng sẽ dc chứng kiến những bước thành công tiếp theo của gấu
Thank bạn dịch news
Tác giả: jjongah    Thời gian: 22-10-2016 02:04 PM
Bạn Gum đáng yêu quá
Thanks bạn tran
Tác giả: twinkleQ    Thời gian: 22-10-2016 02:53 PM
Xem mà thấy Bogum quá đáng yêu, hôm qua còn xem đuợc fancam lúc Gấu giơ tay ra định bắt tay mà bạn kia quay mặt đi thẳng, nhìn mặt thấy rõ là tội
Tác giả: SilvermistMun    Thời gian: 22-10-2016 03:38 PM
bạn Gấu trong sáng thánh thiện quá ước j được đi fansign gặp Gấu cầm tay chạm má thế kia
Tác giả: thanhduong    Thời gian: 22-10-2016 07:43 PM
Trời quơi, yêu Gum không để đâu cho hết, chúc Gum ngày càng thành công nhee. Cảm ơn bạn dịch tin ^^
Tác giả: saritarus0112    Thời gian: 22-10-2016 08:28 PM
Gum đáng yêu quá mà
con ng thân thiện đáng eo ko có điểm nào để ghét hết
tks bạn trans tin
Tác giả: Kimjeemin    Thời gian: 23-10-2016 01:44 AM
Trời ơi bao giờ tui mới được một lần tham dự cái fansign nắm tay với Cho-ha đây
Tác giả: LyKem    Thời gian: 23-10-2016 11:14 AM
hehe yêu quá bây giờ ngày nào cx thấy tin về sự tốt bụng và lòng tốt của PBG
Tác giả: Xuyen_Chi    Thời gian: 23-10-2016 04:54 PM
Bạn ấy trước giờ không nhận quà của fan mà. Chắc là fan mới sau phim này ấy chứ fan cũ chắc biết rồi.
Tác giả: liontunx    Thời gian: 23-10-2016 10:49 PM
hình như từ trc đến nay Geom ko nhận quà fan thì phải, cũng ko rõ là lí do gì nhưng cách từ chối dễ thương quá
thế này có ngậm ngùi cầm quà về mình cũng ko nỡ trách
Tác giả: siumeo    Thời gian: 23-10-2016 11:00 PM
Thương nhất là biểu cảm quê quê lúc đưa tay ra nhưng không được bắt í :') Nhìn bạn í đứng đó cười thôi là đủ thấy ấm áp rồi. Qua phim này bạn Gấu đã tiến gần hơn với mọi người một ít, hi vọng bạn ngày càng thành công và chạm đến tim nhiều người hơn. Bạn í xứng đáng với thành công đó mà
Tác giả: roseskissdarl    Thời gian: 24-10-2016 12:55 AM
Ko nhận quà là đúng, nhận thì fan tốn kém mà fan cậu ấy chắc nhiều người trẻ và cả hssv. Thôi hai người sau này đáp đền người hâm mộ bằng tác phẩm hay là được.
Tác giả: thuyle1703    Thời gian: 24-10-2016 02:37 PM
Đâu ra cái kiểu nựng fan như thế này cơ chứ , còn làm trước mặt em Jung nữa
Thật làm mình ghen tị quá đi mà
Gummy cứ đáng yêu như thế này thì làm sao mà fan ko chết đứ đừ cơ chứ
Tác giả: preston    Thời gian: 9-11-2016 02:17 PM
Fan thường có tâm ý muốn tặng quà những thần tượng của mình mà...nhưng đúng là từ chối kiểu đáng yêu này của Gum thì đúng là chết ngất mất ý...sao em nó lại có thể đáng yêu đến vầy cơ chứ lỵ. Thanks bạn trans tin và up clip nhé

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3