Kites

Tiêu đề: [GMG] GMG-ers Pro5~~~ HOT GIRL nhà Gà p5 [In trang]

Tác giả: wingssky    Thời gian: 9-9-2011 10:19 PM
Tiêu đề: [GMG] GMG-ers Pro5~~~ HOT GIRL nhà Gà p5
Hãy để lại pro5 của bạn để cùng làm quen và giao lưu với các mem khác nhé! ><

Basic info:

1. Tên
2. D.O.B
3. Nickname
4. Nick yh/skype/fb
5. Sở thích
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé)
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?
8. Giới tính ^^

*Các thông tin trên không bắt buộc

Hãy cùng nhau chia sẻ để tìm được những người bạn tốt nhé!

Enjoy!

Warmly welcome
xxxxxxxxxxxxxxxx

Danh Sách các mái trong nhà

STT Nick Ngày sinh Địa chỉ
1rafalex 7/12/88 Hà Nội
2SS mymephim thế hệ đời 196  HCM
3 SS Sap 9x
4sagity 9/12/1990
5 Angel_12505/12/1990
6 seta 26.08.1989
7 _ping1110_ 1988
8 Ss IuKoIu
9xeng` 10/02/1988
10bluerose3990 03.09.1990
11tranghoang90 27/07/1990
12 M.Nguyên1988
13 Ss junga 6 / 6 / 19XX
14Ss saurom 24.11.1981
15 yily.orchid 8/4/1989 or 2/5/1990
16 quynhkoi128 8/12/1990
17 lunamun 29/06/198x(9)
18 Wingssky 18/9/1989
19 pingpride 18/9/1992
20 mikage 1992
21minnozejoon 31/01/199...
22miss_turtle 9x (*ọc*)
23vhtrang88 88
24chuoichamchi 94
25 viniukoki 1/12/1991
26 Jumi8907/03/1989
27heocon_yeudau 9-1-1995  
28freshrose 1/11/1990
29thanhhung2010 10x
30naxu91 21/12/91
31outsiders 02-10-1991
32hachikun 87
33 ngatngo89 02-12-1989
34 Tóc 13.5
35 IamNgo 6/5/198x
36vit_kiu 27/9/1991
37llike_krf 23/11/1990

Tác giả: rafalex    Thời gian: 9-9-2011 10:50 PM
1. Tên: Rafalex, ;))
2. D.O.B: 7/12/88
3. Nickname: nhìu lắm, (rà, rafa......)
4. Nick yh/skype: hêm choa đêu
5. Sở thích: cái j cũng thik hết
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): chân ngắn, =))))))))))))
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Nhìu lem, tym mềnh to mà
Tác giả: mymephim    Thời gian: 9-9-2011 11:37 PM
1. Tên : Phan minh Ngoc
2. D.O.B thế hệ đời 196....
3. Nickname : Mymephim
4. Nick yh/skype (nick Yahoo là [email protected])
5. Sở thích : hòa thượng Thích đủ thứ
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki : Gà là thần tượng suốt đời yêu mến, luôn luôn muốn học hỏi ý chí kiên cường của cậu luôn vượt qua khó khăn để đạt thành tích cao nhất ( mặc dù sự học hỏi này không bao giờ đạt được vì lười .... he he ...

7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? : ta không còn ai !!!!!
Tác giả: Sap    Thời gian: 9-9-2011 11:38 PM
Phong bì hén!

1. Tên: cứ gọi là Sap
2. D.O.B: ......9x
3. Nickname: Sap
4. Nick yh/skype: Ph_sapphire
5. Sở thích: .......... nhiều quá nên ko kể hết
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: là người đàn ông duy nhất trên thế giới có thể khiến mình nể phục, ngưỡng mộ và yêu thương đến thế dẫu chưa một lần gặp mặt.
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: Dành tình yêu tuyệt đối cho Jun Ki, miễn dịch hoàn toàn với nghệ sĩ khác

Ps: yêu cầu bạn chủ thớt làm gương trước, sẽ xóa cái ps này sau khi bạn kê khai nhá, hihi
úi giời ơi, em nghỉ chơi ss My ra

Tác giả: sagity    Thời gian: 9-9-2011 11:42 PM
1. Tên: Đỗ Thị Thanh Thủy - em thành thật khai hết nhé, ss Sap cũng thía đi ss *chớp chớp nháy nháy*

2. D.O.B: 9/12/1990 - sau En zồ iêu quái 4 ngày hớ hớ ;P

3. Nickname: Sa, Ty, Ty thúi, Sờ Gà Tý, Ty Tung Tăng, Ty Tay To, Ty Tơi Tả, mới du nhập Sa Sờ Soạng ;P

4. Nick yh/skype:
yà hú: brand_new_you0912
em chỉ dùng fb với tuýt thui ạ, có gì cả nhà add em ná ^^
fb: http://www.facebook.com/sagity0912
tuýt: http://twitter.com/#!/GMG_sagity

5. Sở thích: yêu cái đẹp nên thích zai đẹp :lol , piano ( đặc biệt do en zồ đàn càng thích :) )

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé)
Lần đầu tiên thấy Jun trong Grace em chỉ thấy Jun đẹp thui ý ạ ;P  ràu bị hút luôn từ hồi ý, nhưng vì bị cách ly với in tơ nẹt nên tới lúc học đh mới dần tìm hiểu bạn ý rùi tìm được nhà mình :'>
nói thía nào giờ nhỷ...ngắn gọn thui ạ...mà tính em nó lại dài dòng :'>
Một con người tài năng, luôn nỗ lực hết mình, luôn lạc quan dù khó khăn chồng chất, tinh thần trách nhiệm cao, ứng xử đúng mực, nói là làm. Tấm gương sáng cho nhiều người noi theo nhưng làm theo được thì hơi bị khó :))
Thời gian trước em ít khi thấy Jun tâm sự nhiều. Nhưng giờ Jun dẫn Jumam, nghe Jun tâm sự với fans nhiều hơn, thấy Jun mở lòng hơn rất nhiều, cũng thấy Jun gần gũi hơn nữa ^^

7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?
oài...thú thực với cả nhà...em đang đi en phở =)) *dòm lên trên* toàn các mái chung tình cả, xí hổ quớ :">
nhưng em cũng thấy được ở những con người đó quyết tâm, nỗ lực đến cùng, tự đứng dậy từ chính nơi mình vấp ngã - cũng như Jun nhà mình ý ạ *cười nhe mỏ*
À thời gian nỳ em còn dành tình cảm cho 1 idol nữa...nhưng mà hem phải diễn viên...cũng hem phải ca sỹ...là mái gà nhà mình thui ạ :'>
Ss Sap à, ss cho em xí chân trưởng ban FC của ss nhớ ;P

em thêm 1 cái nữa là em cùng nhóm máu B với Jun *khoe* =))

@ edit: hum ny lượn lờ em kím được cái nỳ ;P
Mún đứng giữa chuồng bắc loa hú hét quá hé hé

ĐƯỢC LÀM MÁI NHÀ GÀ, LÀ MỘT THÀNH VIÊN CỦA GMG FAMILY

Tác giả: Angel_125    Thời gian: 9-9-2011 11:46 PM
1. Tên ....Trâm Anh ...cứ mỗi lần nghe tên em là em dật mình..nên cứ gọi em là En zồ nhá
2. D.O.B 05/12/1990.............
3. Nickname    Angel...Jogi...
4. Nick yh/skype [email protected][/email] ..(xài cho FB và twitter nhá)...
5. Sở thích....ngắm zai,nghe nhạc,piano ....thỉnh thoảng viết nhật ký vẩn vơ...du lịch...tuýt cho mấy zai hâm ak ak  :loveliness:
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé)......nói sao nhỉ...ở Jun có một ánh sáng hy vọng..nhìn Jun mà ko còn biết cuộc đời này còn gì bùn nữa ko..hay chỉ là sự tận hưởng để vượt qua nó..như cảm giác uống thuốc đắng mà vẫn thấy ngọt  (sến vô bờ bến)....Jun là táo ngọt..(em thích ăn táo nhất nên đành ví thế ah )
trước đây thì ko nhưng giờ thì có rùi ak ak ....vì em là ng iu những ng cùng tài năng và mạnh mẽ vượt qua nó dù trái đất này có sụp đổ         :kiss:
nhưng vẫn iu Jun dù vật đổi sao dời..vì Jun mà em coi phim chả còn hứng nếu ko có Jun hix hix...bệnh này vẫn tiếp diễn...Jun mau về ko thì em chỉ bít có Time.Iljimae.King s Man mất...help me hix hix  
Tác giả: seta    Thời gian: 9-9-2011 11:47 PM
1. Tên: Phượng
2. D.O.B: 26.08.1989
3. Nickname: Sei ^^
4. Nick yh/skype: chilli_268/ skype: hikaru2681
5. Sở thích: Ngắm zai xinh gái đợp {:3_46:}
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): đẹp từ trong trứng đẹp ra
Diễn xuất đỉnh của đỉnh , Jun giủn dẻo , Yêu Gà nhắm
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: Hồ Ca,  Lee DongHae......
Okita Souji, Kamiya Sejaburou, Saitou Hajime, Tsugura Ren ... . Tim ta nhiều ngăn mà

Tác giả: _ping1110_    Thời gian: 9-9-2011 11:48 PM
1. Tên: Trần Thị Hải Yến
2. D.O.B: 1988
3. Nickname: hai.yen, ping. Và gần đây mọi người còn gọi em là Ú, yến Ú ( do em thích bạn Mèo Ú). Mọi người gọi sao cũng đc.
4. Nick yh/skype: yahoo: mua_samac2
5. Sở thích: nghe nhạc, xem phim, lướt web...
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): Với em JunKi không phải chỉ là một idol mà còn là một người em rất rất ngưỡng mộ: từ tài năng, cách ứng xử với mọi người, và cách vươn lên trong cuộc sống...
  Dạ nói thật, thỉnh thoảng em cũng rung rinh NHẸ với các nam diễn viên khác, nhưng mà hết phim là thôi luôn ạ. Còn về nữ diễn viên thì em thích ss Lee Ji Ah ạ...
Với em Lee Jun Ki là number one!
Yeah Yeah!
Tác giả: IuKoIu    Thời gian: 9-9-2011 11:49 PM
1. Tên: Phương
2. D.O.B: cùng chòm sao với GÀ
3. Nickname: iukoiu
4. Nick yh/skype: [email protected]
5. Sở thích: ngắm giai đẹp ^^ + giày đẹp ^^
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): LJK {:290:}
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? nhìu lém kể seo hit nà {:398:}
8. Giới tính ^^ : Gà mái ^^
Tác giả: xeng`    Thời gian: 9-9-2011 11:49 PM
1. Tên: xeng`
2. D.O.B: 10/02/1988
3. Nickname: xeng`
4. Nick yh/skype: tieuquy_phahoai_88
5. Sở thích: vô kể...))...thứ j tròn tròn là đc.......
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): vừa điệu vừa xí....)))).....(lần 1)......Kỹ thuật diễn rất thực, biến hóa ...( lần 2)......trách nhiệm và luôn phấn đấu, khiến người ta phải phục và nể....(lần 3).......không còn j để nói....khi nhìn cụ í lần thứ n.......:X:X:X:X:X.......
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: không ai cả ngoài bạn Jun ạ....)))

Tác giả: bluerose3990    Thời gian: 9-9-2011 11:49 PM
Không biết đâu

*lăn*

e page 2 mất rồi

òa òa

Tên nhé: Phạm Thị Phương...(e ghét tên đệm lắm ý(()

D.O.B: 03.09.1990

Nick yahoo/skype:a_blue_rose_in_heaven_hpt/bluerose3990

Nickname: Lu..blue..Lu râu..mng` thích gọi nào thì gọi..hehehe

Sở thích: e thích nhiều lắm biết kể đâu mà lần giờ.nhà từ từ tìm hiểu nhóe

Suy nghĩ về Gà: Chưa bao giờ e nghĩ e sẽ yêu một người nào đó nhiều như thế..chưa bao giờ e nghĩ e sẽ khâm phục một idol nào nhiều đến vậy..Và hơn hết đối vs em...Gà luôn là số 1

Ngoài Gà e còn đi lăng nhăng vs các bạn Siêu nhí tức Super Junior ạ..Thời gian Gà đi nghĩa vụ cũng là lúc cuộc sống của e có 1 vài khủng hoảng..Đúng lúc đó thì SJ sang Vê nờ như mọi người biết đó ạ..Và e đã bị hạ gục..E là ParkJungSooholic ạ...nhưng chưa bao giờ e đặt Gà lên cán cân so sánh vì vẫn rất khập khiễng ạ..2 người ở 2 mảng khác nhau...Đối vs e dường như Jun là một tình cảm mà e chỉ cần quay đầu lại là thấy..có thể yên tâm là nó vẫn nguyên ở vị trí đo ko thay đổi..còn đối vs lão Vịt nhà e thì lại khác..tình cảm cứ down up theo đồ thị hình sin..bấp bênh..nó khiên e chơi vơi nhiều hơn là ổn định như đối vs gà...Thế nên mọi người cũng đừng so sánh bất cứ cái j nhé..Bởi mỗi tình cảm lại xuất phát từ những điều khác nhau và hướng đi cũng khác nhau..Chỉ đơn giản là e yêu cả 2 con người này..mà thôi

Lảm nhảm quá rồi

em xin hết ạ

Tác giả: tranghoang90    Thời gian: 10-9-2011 12:08 AM
Lọt sang page 2 rồi, buồn
Nhưng đành chịu
Ai bảo nãy giờ nhậu nhẹt làm chi cho say xỉn
Mất cảnh giác
Thề là mất một chân page 1 rùi T_T

1. Tên:  Hoàng Minh Trang
2. D.O.B: 27/07/1990
3. Nickname: tranghoang
4. Nick yh/skype : Yh thì có chứ skype thì chưa có lập : [email protected]
5. Sở thích: thik đủ thứ, giống ss My nói, hòa thượng mà thik đủ thú hết, coi phim ngắm dzai suốt ngày kekeke
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): luôn nỗ lực phấn đấu,không bao giờ bỏ cuộc. Nhiều lúc hơi nhắn nhít một tý nhưng lại rất đáng yêu. Tùy theo hoàn cảnh mà có cách cư xử cho phù hợp. Một tấm gương sáng cho tất cả mọi người. Đa tài đa năng ^^
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa: Về diễn viên thì chỉ thik mỗi Jun thôi. Còn về ca sĩ với nhóm nhạc thì nhóm nào hát hay thì nghe ( DBSK5 , SJ, Wonder Girls, Big Bang )

Tác giả: IuKoIu    Thời gian: 10-9-2011 12:17 AM
Pro5 của chủ xị đâu rùi nà????

mau trưng ra cho cả nhà ngắm mau lin đi nèo ^^
Tác giả: M.Nguyên    Thời gian: 10-9-2011 07:41 AM
1:Tên :Nguyễn M Nguyên

2 D:O:B 8x :1988

3:NickName :MNguyên

4:Nick Yh : do_thuan_kst

5ở thích thì vô kể))))

6: thích nhất  cái nụ cười của anh jun

7: còn tình yêu thì rất nhiều )))))

Tác giả: junga    Thời gian: 10-9-2011 08:30 AM
Hôm qua sỉn sớm ko ngờ mn dành hết cả chỗ đẹp rùi
thoai đành ngậm ngùi pết hai vậy
số 15 là của mình

1. Tên : NGUYỄN THỊ JUNGA
2. D.O.B : 6 / 6 / 19XX  ( hàng 9x chất lượng cao đơi =))))))))))))))
3. Nickname : junga
4. Nick yh/skype : tinhyeu_cuajun
5. Sở thích :  mê xem fi kinh khủng
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé) : khi thấy jun trong iljimae mình vừa xem vừa ước ao có một cậu con giai ( hay con dể ) như vậy quá ; khi xem jun trong TIME thì ngất lên ngất xuống vì zai quá đệp diễn quá đỉnh ; khi xem jun trong KM thì ko còn bít giời đất trăng sao gì ngoài jủn nữa =))   
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? mình hoàn toàn bị miễn dịch trước các rai khác , khi xem một fim hay nào đó thì cũng cảm thấy thích các diễn viên đó lắm , xem xong hết fim hỏi tên ng đóng fim ý đa số là ko nhớ nổi =)))))))))))))

Tác giả: saurom    Thời gian: 10-9-2011 09:09 AM
1. Tên: Ngọc

2. D.O.B: 24.11.1981

3. Nickname: saurom

5. Sở thích: Câu ti mái nhà Gà :lol

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): Chưn ngắn ;P

7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: Hô hâm
Tác giả: yily.orchid    Thời gian: 10-9-2011 08:04 PM
1. Tên: Nguyễn Mai Lan :">
2. D.O.B: 8/4/1989 or 2/5/1990 ;))
3. Nickname: Ốc ạ, giờ em thêm cái tên Ù Mìn đằng sau rồi @@
4. Nick yh/skype: lylytrang_a2k40 (Y!M)
5. Sở thích: thích gì nhờ, nhiều cái lắm cơ, nhưng mà tự nhiên hỏi chả nhớ ra được cái nào hết, thôi đợi edit sau nhá nhá :">
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): về Jun à, em xem Jun lần đầu tiên là ở My girl, ấn tượng làm sao ấy, con trai j mà giống con gái ghê cơ, nhưng mà vẫn có nét j đó cuốn hút con người ta lắm. Thế rồi em lật đật đi tìm xem đó là anh chàng nào, lần mò từng phim một, rồi chết đứ đừ khi xem Time, Iljimae,... hic. Từ đó là em tìm tới KST, gắn chặt vs nhà GMG, nhưng do 1 thời gian bận rộn nên em đã ở ẩn, giờ thì em lại lộ diện rồi đơi :">
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Em thì thích nhiều lắm, nhưng mỗi người thích 1 ít thôi, xem phim, nghe nhạc thấy đẹp đẹp, hay hay là thích, nhưng mà ko ai đc như anh Gà hết, hí hí, Gà no.1 mà :x

Tác giả: wingssky    Thời gian: 10-9-2011 09:00 PM
Mod xí chân page 2
thấy cả nhà vui thế này thật mừng vui quá vui
để khiến cho không khí càng được náo nhiệt hơn
Mod xin cung cấp pr5 của mình
xin nhìn xuống dưới
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Hãy để pr5 của em là 1 ẩn số, cảm ơn cả nhà đã chiếu cố, cúi lạy {:3_53:} *đi ra*
Tác giả: quynhkoi128    Thời gian: 10-9-2011 11:07 PM

Basic info:

1. Tên: Quỳnh
2. D.O.B: 8/12/1990
3. Nickname
4. Nick yh/skype: fancoi_tinhnghich_128
5. Sở thích: ăn ngủ, xem phim, nghe nhạc...
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): siêu đẹp trai, đóng phim siêu đỉnh đặc biệt là cảnh khóc
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa: diễn viên: không có ai ngoài Junki. Ca sĩ: Super Junior

Tác giả: lunamun    Thời gian: 10-9-2011 11:10 PM
1. Tên: Mun (Nick KST: lunamun)
2. D.O.B: 29/06/198x
3. Nickname: Mun
4. Nick yh/skype: magic_stick_2906/mun.lunar
5. Sở thích: Ngồi tự kỉ và tỉ mẩn ;P :loveliness::$
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé) Một diễn viên tài năng, cháy hết mình với các vai diễn đặc biệt là những vai diễn phải thể hiện được chiều sâu nội tâm dữ dội.
Ngoài Jun Ki, Mun còn thích Hyun Bin, cặp đôi BinKyo, cặp đôi Jung Kyung Ho (đóng chung với JK trong Thời đại chó và sói) và Lee Min Jung. Và ngoài ra nữa, bây giờ đang rất cuồng zai Thái :loveliness:
Tác giả: pingpride    Thời gian: 11-9-2011 01:06 AM
1. Tên: Còi
2. D.O.B: 18/9/1992
3. Nickname: Ping
4. Nick yh/skype: ping.love_nk
5. Sở thích: Nghe nhạc, xem phim, đi du lịch, đọc sách, ăn ngủ nghỉ
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: Là nam diễn viên yêu thích nhất. Chưa từng thất ai đỉnh như anh. Người có đôi mắt mỏng như sợ chỉ nhưng mà đẹp zai vô đối. Diễn xuất hây tuyệt vời.
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: Ngoài Jun còn yêu siêu nhí. Đặc biệt thích lão Vịt. Mỗi mảng một tình yêu riêng nhưng đó là những người mà em thích nhất :X

Tác giả: mikage    Thời gian: 11-9-2011 02:28 AM
:lol e là mem mới, xin chào các mái nhà Gà ạh
bon chen đã lâu, hóng hớt cũng nhìu trong nhà, cũng hỉu sơ sơ tính cách của từng ngừi trong nhà, nhưng mà chưa bao giờ reg nick.. hè hè...:lol  
Từ lúc mới sang US, là 1 năm về trước ạh, e có thời gian rãnh, nên lên kst chơi. Cứ nghĩ là sẽ ko bền với nhà lâu, vì trước giờ chưa bao giờ thix 1 dv wa' 3 tháng ;P ,  nên e ko đkí. Bản tính e là tham gia chiện gì rùi thì thấy bỏ nửa chừng là ko đúng, vì e ghét sự nửa vời :loveliness: , nên làm SR cho nó yên các ss ạh :lol . Nhưng ngày wa, tháng wa, mà sao KFC đối với e nó vẫn mãi ngon thế ;P , nên e mạo muội mong làm e gái của các ss trong nhà. Mong mọi ngừi thâu nhận ạh... {:3_62:}
1. Tên: Mi
2. D.O.B: 1992
3. Nickname: Mikage
4. Nick yh : misa3156
5. Sở thích: Phim, đọc sách, du lịch
6. Nơi ở: US
7. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: nói chung là bị addicted... hic hic...:'(
8. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Trước giờ thì ko thix ai bền, lúc coi phim thì thấy nhìu dv đẹp, nhưng sau đó coi phim khác thì lại đổi hướng sang dv khác, nhưng mà Gà thì khó bỏ wa', tại thịt gà ngon mừ...:lol
P/S: nếu ko có ss sờ gà tý ;P , thì chắc e cũng ko vào chào hỏi mọi ngừi rùi... {:2_31:}
Tác giả: minnozejoon    Thời gian: 11-9-2011 08:21 AM
cả nhà cho e góp tí cát xây nhà dzới:lol
tham gia kst đã lâu nhưng bây h mới ham hố vào bao danh
tại bên kia gà nhà mình rất "đông và thật hung hãn"
mong mọi ngừi chiếu cố;P;P;P

1,tên:  N.T .H ====>ngắm gọn nhưng mà đầy súc tích :lol:lol:lol
2.D.O.B:31/01/199...(ô chữ của chúng ta gồm một chữ số gợi ý từ 0 đến 9) đoán trúng có thưởng ạ ;P;P
3.nickname:biến hóa phi thường ạ  _ở lớp :ếch mắt xanh, ẻm iu thì gọi e là ầu ba
                                                        _ở nhà :mẹ goi là bé,bé con:loveliness:  ,học hàng anh chị em bà con cuối phố thì gọi em là mẩu ,mẩu suýt(chắc vít ntn ta ),lùn và 1 số biến tấu khác của nó
4. Nick yh: o2ominchan
5. Sở thích: ngồi đây trước mặt là ẻm com bù tớ bên cạnh là food và ..cắm đầu ngắm zai ợ  ;P;P
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki:quả thật rất dễ thương và cực kì nguy hiểm   ,từ ngày nhìn thấy nụ cười vừa gian vừa ... của zai em không tài nào dứt ra  đk
8. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? : em là thường xuyên bị cảm nắng nhất là cái nắng chói chang lúc vào hè nhưng từ ngày mẹ em khuyên dùng thuốc phu ca ca chỉ còn có mỗi con giun ki..m lôi mãi mà cứ cố sống chít bám vào
em xin hết ạ
*lủi thủi đi ra*

Tác giả: miss_turtle    Thời gian: 11-9-2011 11:56 AM
1. Tên: Rùa
2. D.O.B: 9X
3. Nickname:  rùa tong tắng dịu dàng đảm đang đú đởn :">
4. Nick yh/skype: bluebell20_5
5. Sở thích: Yêu cái đẹp
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): ngoài cái mặt quá đẹp thì cái gì cũng xấu ))
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? đợi đi đếm lại đã tim to quá làm sao giờ
Tác giả: vhtrang88    Thời gian: 11-9-2011 12:50 PM
Điểm danh:
1. Tên: vhtrang
2. D.O.B: 8x (già rầu)
3. Nickname:  ...
4. Nick yahoo: haitrang_88hp
5. Sở thích: Ngắm giai đẹp
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): giai đẹp
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: Big Bang, Super Junior, và vô số các giai lớn bé khác nữa, vân vân và vân vân...
8. Slogan: Chết vì giai đẹp là một cái chết đẹp
p/s: mạng mẽo như sh.., ko thay đc avatar
Tác giả: chuoichamchi    Thời gian: 11-9-2011 07:51 PM
*nhảy vào* =))
cho e bon chen đăng kí 1 chân ạ ^^
Tên: giang hồ vữn gọi e là Chuối =))
DOB ngày ấy tháng ấy năm ấy 8-} (e kém a gà 12t) =))
Lí do yêu mến a Gà: chỉ là tự nhiên thấy thích thôi ạ :"> a gà cute :x
và cũng vì 1 vài lí do bị mái chuồng gà lôi kéo 8-}
Ngoài Gà ra còn yêu mến: nhiều lắm ạ :"B2st \m/ và tềnh êu nhớn dành cho US
*cúi đầu tạ tội vì đã lảm nhảm linh tinh từ nãy đến giờ* e xin hết :"> *lủi thủi đi ra*

Tác giả: viniukoki    Thời gian: 11-9-2011 08:32 PM
eck xuống page 3 rùi, em lúc nào cũng đi sao thời đại thôi ((((((((((((
lý lịch trích ngang trích chéo trích dọc trích búa xua của em đây ạ
1. Tên: Tuyết Ngân
2. D.O.B: 1/12/1991 (Nhân Mã đấy ạ, hí hí)
3.Nickname: mỗi người gọi một kiểu
4.Nick yh: viniukoki82
5. Sở thích: ăn chơi ngủ ạ
6. Suy nghĩ, cảm nhận về Jun Gà: (em sẽ cố gắng ngắn gọn nhất có thể ạ ) thứ nhất là nhìn vào chỉ muốn thét lên "Ghét quá đi" nhưng chẳng bao giờ bỏ được vì Gà có cái gì đó khiến em không thể không quan tâm, thứ hai là tên này thích làm anh hùng, thích làm người cứu nhân độ thế , thứ ba là có j đó bí ẩn ngoài mặt cười hớn hở thế chứ chả biết bên trong nghĩ gì, thứ tư là rất cầu toàn cái gì cũng muốn làm tốt và giỏi hơn người khác,thứ năm là Gà dê mê gái sẹc xi , thứ sáu là đi đôi với mê nhiều gái là nhiều gái mê , còn nhiều cái khác nữa nhưng em tạm ngưng tại đây vì quá dài dòng rùi ạ
7. Ngoài Gà, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ nào khác : nhiều lắm ạ, dv Lee Joon Gi nì, ca sĩ Lee Jun Gi nì, hạ sĩ Lee Joon Ki nì, DJ Hạt dẻ nì, nhưng iu nhất là oppa Gà ạ (ngượng miệng quá, hị hị)
Báo cáo hết!  Chung mùng!  
Tác giả: Jumi89    Thời gian: 12-9-2011 07:50 AM
1. Tên: Mộng Tìên (có mái đang cười đúng hem:P)
2. D.O.B: 07/03/1989
3. Nickname: Jumi89
4. Nick yh/skype: em có yahoo thôi ạ: mongtien_1704
5. Sở thích: xem phim, ngắm bầu trời xanh và ngắm sao (sến quá:))
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: Là ng duy nhất khiến tim em thổn thức, cảm xúc rối loạn=)) là tấm gương sáng về ý chí và nghị lực mà em đang cố gắng noi theo.
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa: tim em chỉ có 1 ngăn ^^ hihi

Tác giả: heocon_yeudau    Thời gian: 12-9-2011 12:39 PM
ầy, xém quên vô đơi điểm danh..e xin điểm fát đơi =D
1. Tên GH
2. D.O.B 9-1-1995
3. Nickname cứ gọi e là ku heo..nhưng e hem là là ku ná =))
4. Nick yh/skype : heocon_yeudau36
5. Sở thích nghe nhạc,xem fim và dìm hàng =))
6. Suy nghĩ, cảm xúc về Jun Ki : (edit) Jun pro =)
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ : B2ST, Park Min Young,Ha Ji Won..=)

Tác giả: freshrose    Thời gian: 12-9-2011 02:59 PM
hem, mình là chúa dài dòng nên chả bít ghi ngắn gọn như vầy có cam lòng k nữa!^^
bít cái này trễ wá! xuống tận page 3!

1. Tên: Fresh Rose

2. D.O.B: 1/11/1990

3. Nickname: freshrose

4. Nick yh/skype: [email protected], còn skype là cái j thì mình hoàn toàn k bít!^^

5. Sở thích: xem anime, manga, đọc sách báo, ẩm thực, vẽ , sáng tác truyện, thơ, văn, nói chung những thứ liên quan nghệ thuật, ẩm thực nữa, à còn xem phim (TVB và những phim hay-có anh Lee càng mún xem)

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): vừa yêu vừa hận!

hùi xưa (độ 10 năm trước) thì có 1 ông, nhưng jờ trái tim bị ông Lee này choán chỗ rùi, mún nhét thêm ai cũng k nhét vừa, còn ông kia thì cũng bị văng ra tự đời nào rùi!^^

nói thật thì thích cũng thích nhìu, nhưng đến mức độ lậm lun thì chỉ có cha nội này thui!^^;P
chúc mn 1 ngày tốt lành!!!

Tác giả: thanhhung2010    Thời gian: 12-9-2011 04:15 PM
Mình mở đầu page 4 rồi
=======================================
Tên xí xọn chủ thớt đâu roài. Gốc tích, mặt mũi ra răng bàn dân thiên hạ nhều người biết rồi chi mà ẩn với lị chả số. Chẹp chẹp, vẽ!
=======================================
Em chào cả nhà. Em là ma mới. Em xin từ giới thiệu cái bờ rồ năm của em
1. Tên: như nick
2. D.O.B: 10x
3. nickname: mangcut13
4.nick yà hú: aerosmith_131_133
5. Sở thích: game, money
6. Cảm xúc về Gà: tất nhiên là yêu, nhưng giờ xuống hàng thứ 3 mất rồi
Thế thôi nhỉ. ^^
Tác giả: naxu91    Thời gian: 13-9-2011 12:13 AM
he he! chào cả nhà! sau mấy ngày vào địa chỉ kst.vn ko đc  thì tềnh hình là đến tối hum qua e mới biết đại gia đình kst đã chuyển đến địa chỉ mới là kst.net.vn... huhu! tội lỗi tội lỗi quá!
đầu tiên cho em đc điểm danh lại!
1- Tên: Ngân
2-D.O.B: 21/12/91...< xin đc giới thiệu thêm em cung nhân mã ạ!> ngoài ra nhóm máu của e là nhóm máu B hê hê!
3- nickname: naxu, gin, xù....
4- nick YH!: naxu91 nick FB http://www.facebook.com/profile.php?id=100000109287475
5- sở thick:đọc truyện, coi phim, nghe nhạc , dance, viết vớ vẩn...
6- suy nghĩ cảm xúc về Jun: cảm xúc đầu tiên là ... thằng này là con trai thiệt sao... sao mà... đẹp thế???? . vâng cảm xúc lúc đầu của em là... tức tưởi trước nhan sắc đáng phải ghen tị của gà... huhu! thế là e tò mò đi tìm phim của gà về coi.....
coi và coi... cứ thía là yêu lúc nào ko biết... yêu lắm ấy... lâu lâu lấy hình ổng ra coi rùi cười như con ngớ ngẩn.... híc híc! thế là tụi bạn nó nói... e hâm...bức xúc lém ấy! nhưng ko vì thế mà e từ bỏ tềnh iu của mình đc... cứ thế cũng đã gần 3 năm rùi!
vào nhà cũng gần đc 2 năm! thương gà! yêu đại gia đình nhà GMG.
rồi gà đi nhập ngũ! tấm lòng em cũng đôi khi dao động trước vài a đẹp zai, manly nhưng mà chưa đủ để e bỏ gà ra đi!
iu iu mọi người!
Tác giả: outsiders    Thời gian: 13-9-2011 04:10 AM
Nhân ngày trung thu đẹp trời em lấy hết sức can đảm đkí vào nhà mình :') cũng tại lâu rồi em ko tham gia trên các 4rum nên cũng thấy có chút gì đó hơi lạ lạ :') mong cả nhà giúp đỡ ạ : ))

1. Tên: outsiders

2. D.O.B: 02-10-1991

3. Nickname: mọi người có thể gọi em là Ao :"> =))

4. Nick yh/skype: private :')

5. Sở thích: ăn uống, nghe nhạc, đọc sách, coi phim, đi cinema, đi chơi lung tung, ngắm zai...

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki : Xem Jun đóng phim khiến em có cảm giác hạnh phúc. Cảm ơn anh vì những vai diễn xuất sắc. Em yêu những vai diễn của Jun, và cho dù chưa bao giờ được gặp mặt, nhưng qua những gì em có thể biết thì em yêu cả con người thật của Jun. Iêu thì ko cần lí do, cứ đi theo tiếng gọi của trái tim thôi : )) Em ko dám chắc vào từ "mãi mãi" nên có lẽ cũng sẽ có một ngày tình cảm phai nhạt đi, nhưng mà lúc nào Jun còn đóng phim thì em còn xem và luôn ủng hộ anh :X

7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? em thíc thì nhiều, cứ thỉnh thoảng xem phim có anh nào đẹp đẹp, em lại có cảm tình là thíc ngay =)) cơ mà xem hết phim thì cũng hết hứng luôn, hẹn gặp lại lần sau :-h : ))
nhưng mà dành tình cảm sâu đậm và quan tâm để ý nhiều thì có lẽ chỉ có Jun và Super Junior Lee Teuk [haizz, đời em hết Vịt lại Gà :-< ]. Em hiếm khi thíc một idol nhiều như vậy, hay nói đúng hơn là chưa có ai khiến em thíc đến thế :") Em ko muốn so sánh tình cảm em dành cho 2 người vì mỗi người mang lại cho em những cảm xúc khác nhau.
Hồi trước khi vào trại Jun cũng có mes cho SJ mà ;))

p.s: em đkí vào nhà mình đúng lúc bắt đầu đi học, và năm nay em mới năm nhất nên có lẽ sẽ học khá vất vả, ko vào nhà mình thường xuyên đc :"> em sẽ cố gắng vào nhiều nhất có thể, cả nhà thông cảm cho em nhé (; àh quên mất, cho em làm quen với tất cả mọi người :* love u >:d<
Tác giả: thanhhung2010    Thời gian: 13-9-2011 09:11 AM
Thưa cả nhà. Em là em tính tung hình em lên để tuyển vợ cho nó máu. Cơ mà chả thấy có chỗ nào để tung. Ngó lên ngó xuống, ngó ngược ngó xuôi chả có chỗ. Tung lung tung chủ xị lại gô cổ em trói một chỗ cho các mái xí xớn thì em sợ lắm :lol
Răng thì mà là cho nên em tung ở đây. Có gì không phải mong cả nhà xem xét sờ nhẹ tay em nhờ:lol

======================================================
P/S: Hình hơi mờ do cái điện thoại cùi bắp ^^

Tác giả: hachikun    Thời gian: 20-9-2011 12:29 AM
Sau khi phát hiện ra mình đã bị lậm anh Junki, quyết định vào đây báo danh trong nghĩa trang những liệt sỹ bị chết chìm bởi tài năng, sắc đẹp và nước mắt của anh Junki........

1. Tên: <bí mật> cứ gọi là Hachikun

2. D.O.B: xx.xx.1987 (kém anh Junki 5 tuổi thôi ^^)

3. Nickname: cún Hachi (vì rất là loyal giồng chú chó Hachi )

4. Nick Y!M: yumisatohachi

5. Sở thích: NGỦ nướng, nghe nhạc, đọc tiểu thuyết

6. Suy nghĩ, cảm xúc về Junki: mới chính thức tìm hiểu về anh Junki dù nghe nhạc anh Junki hát thì mấy năm rồi (vì mình không thích xem phim lắm, chỉ hay nghe nhạc)... nên có nhiều cảm xúc không thể nói hết được, nhưng tóm lại là:
- Thích nụ cười như như ánh nắng dịu nhẹ ấm áp của anh, chỉ cần nhìn thấy nụ cười của anh thì dù trời mưa không chút nắng cũng vẫn cảm thấy ấm áp Nhưng có lúc em tự hỏi, có phải lúc nào anh cười cũng là anh đang cười không? Vì anh là một diễn viên tài năng nên em không biết được lúc nào anh cười nhưng trong lòng anh đang khóc...
- Nể phục tài năng của anh, mỗi vai diễn là một tính cách, là một con người, tức là, là GongGil chứ không phải Junki-trongvai-GongGil, là Yongee chứ không phải Junki-trongvai-Yongee, v.v...). Dù tiếc là anh không đóng thật nhiều phim cho mình xe thỏa thích, nhưng mà những phim anh chọn đóng đều là những phim tuyệt cả, đến nỗi một người không thích xem phim như mình mà mong rằng được xem phim của anh mãi không hết.
- Khâm phục những gì anh đã trải qua để có được một Junki cho bọn em kính phục, ngưỡng mộ và yêu mến như bây giờ. Nếu là em thì em đã nghe theo lời bố mẹ, chọn con đường dễ đi mà đa phần mọi người sẽ chọn: thi đỗ đại học, làm 1 công việc ổn định, nhận lương đều đều, đủ ăn đủ mặc... như con đường em đang sống bây giờ - chỉ cần đủ ăn đủ mặc chẳng có ước mơ gì cả.

7. Ngoài Junki ra, không có 1 diễn viên nào mình thích đến thế (người không thích xem phim lắm mà), chẳng có ai khiến mình tìm toàn bộ phim của người đó để xem cả. Còn ca sĩ thì mình thích JYJ's Kim Jae Joong (bạn này có quãng thời gian trước khi nổi tiếng rất "vật vã" giống anh Junki) và H.O.T's Jang Woo Hyuk.

P/S: Mà mình tưởng anh Junki nhiều fan "già" hóa ra cũng nhiều fan trẻ hơn mình thế, thật là tủi thân mà - cái thân phận gái già mà con ham hố trai đẹp - Già Mê Giai
Tác giả: ngatngo89    Thời gian: 21-9-2011 01:52 PM
em chều các mía lớn nhỏ trong nhà
em tính hay lang thang ko cố định ở đâu   lâu nhưng ở nhà gà khá lâu
lên cũng phải làm cái pro5 cái :lol

tên thì nhà  gọi em là Ngố  nhá
SN : 02-12-1989
( tình  hình em ngó qua các mái nhà  mềnh hầu hết 8x trở lên  nhở )
Nick Yh : Ngat.8xdt
sở thích : bất tận .........;P
suy nghĩ về Jun: hơ cái này em cũng ko rõ  chỉ biết em ngồi mần nhất chi mai  , đổ rầm rầm thui ạ
à quên  còn đệ nhất Mỹ nam mắt một mí :victory:
Tác giả: Tóc    Thời gian: 21-9-2011 04:35 PM
1. Tên
2. D.O.B : 13.5
3. Nickname : sói (soi sòi sọi ==' )  tóc.
4. Nick yh/skype : soitoc_trongguong
5. Sở thích : âm nhạc, ngôn ngữ và nghệ thuật.
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé) : Bề ngoài thì nhắng nhít dã man nhưng thực sự là một con người sâu sắc và nghị lực. Riêng điệu cười thì cute quá mức cho phép T____T
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) : Michael Jackson.
8. Giới tính : Female.

Không thể vào nhà thường xuyên được nhưng em mãi lun là một mái của GMG *rưng rưng*

Tác giả: IamNgo    Thời gian: 27-9-2011 08:51 PM
Nghe thấy có zai lao vào vội. Ôi chao. Đpẹ zai quá đi! Lại sệch xy nữa. Cái này ngừi ta gọi là Bán nuy nhá!
=))
Tiện thể giới thiệu phát.
Thành viên cũ mốc xì nhà GMG từ thuở mê giai đến lúc mê gà.
Nick: IamNgo
BOD: 6/5/198x
All about LJK: Yêu vì Kay, tương từ vì GongGil, mê mệt vì Mận.
Ngoài bạn Gà mềnh còn một tình iu lơn lớn khác là FT Island và vô số tình yêu nhỏ dành cho zai đẹp gái xinh.
Tác giả: vit_kiu    Thời gian: 3-10-2011 04:11 PM
em chào cả chuồng ạh
em rất sr vì bh ms vào điểm danh ạh
hihi
ko để đợi chờ lâu em xin nộp bản sơ yếu lí lịch ạh

1. Tên : Thu Hương
2. D.O.B: 27/9/1991
3. Nickname : vịt các ss còn nhớ iem hem
4. Nick yh/skype : yh: thien_than_tuyet_279 , skype : vit_kiu
5. Sở thích: mê giai, ngắm giai mọi lúc mọi nơi, nghe nhạc của các giai iu, xem fim của các giai iu, pose ảnh mọi lúc mọi nơi
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé) : e chỉ biết là e yêu giai thui chứ bảo e nói về suy nghĩ về giai thì nh lắm, ko bít nên nói những j
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? forever 5 is DBSK
8. Giới tính ^^ : gái

Tác giả: llike_krf    Thời gian: 4-10-2011 11:07 PM
1.Tên : Link
2. D.O.B: 23/11/1990 (trên giấy khai sinh là zị...)
3. Nick name:....
4.Nick yahu: thuylinh_2311_girl
5. Sở thích :phim hàn...phim hàn...và phim hàn...
                 luyện k biết bao nhiu bộ...phim hàn nào có zai xinh gái đẹp...nội dung hấp dẫn là ở đó có ta.
6. Suy ngĩ về Jun: biết Jun lâu lắm lắm rùi, nhưng mà hồi đó k thix J lắm, nhìn ẻo ẻo như con gáí. Bữa đó rảnh rảnh thế nào down my girl về coi, tự nhiên thấy J hay hay, tìm phim của J coi, tìm trong Korean Drama bộ Iljimae, má ơi, coi liền tù tì k nghĩ, thâu đêm suốt sáng... luyện xong thì...đổ J cái rầm...lùng sục tất cả phim của J coi. tính đến bi giờ thì coi gần như hết...
Dramas có Iljimae, TBDAW, hero
movies có fly daddy fly, virgin snow, king's man
7. em thì cứ giai đẹp là thix, J thì wa đẹp nên em ... hehe...mê J rùi...
Tác giả: bigobigo100.zip    Thời gian: 3-11-2011 10:28 PM
ủa ủa ủa
lâu k vào nhà vì mòm mỏi chờ GÀ nhà về mọi người đã định cư ở nhà mới thế này r`:)
vào báo danh k là lại bị thụt lùi:)
mem GMG no62 cũ xì cũ xịt cơ mà có khi bị bỏ quên r`:">
1. Tên Bigo
2. D.O.B 22/3/93
3. Nickname bigo
4. Nick yh bigobigo100
5. Sở thích yêu màu hồng và ghét thịt chó=))
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé) thích Gà từ hồi lớp 8 và k thể bỏ đc thứ tình cảm như thói quen ý:">
hehe
Tác giả: thanhtinh    Thời gian: 11-12-2011 05:22 PM
1. Tên...
2. D.O.B 04/11/1989
3. Nickname thanhtinh or crazy_professor_architect
4. Nick yh/skype thanhtinh_manvia
5. Sở thích: đọc truyện (cả tranh lẫn chữ^^), xem phim, nghe nhạc
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: Rất giàu nghị lực, giản dị và tài năng, là một nam diễn viên hiếm hoi mà mình yêu quý
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ nào khác nữa? Moon Geun Young, Phương Thanh, Avril Lavigne, 2NE1
8. Giới tính: nam
Các bộ phim của Jun Ki mình được xem theo thứ tự (có lẽ không giống nhiều bạn^^) là Fly daddy fly -> virgin snow -> My girl -> Time between dog & wolf, Hero, Ijimae -> King & clown.
Đối với mình, diễn xuất của Jun Ki trong Time between dog & wolf là ổn nhất, xem xong vẫn bị ám ảnh đến giờ. Have fun!

Tác giả: Laputa    Thời gian: 12-12-2011 10:19 PM
{:313:} {:264:} Vâng chào các Mái... ờ thì mình cũng điểm danh cái nhể, mình mem mới ạh
1. Tên: Nhất Chi La
2. D.O.B: 19/12/198x <------ 1 tuần nữa {:438:} <khoe khéo>
3. Nickname:...
4. Nick yh/skype:.....
5. Sở thích:...
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): Cái ruồi iu iu
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: có chứ ạh...
8. Giới tính ^^: Mái

hừ hừ lạnh quá, đang chui trong chăn mà vẫn lạnh khiếp ạh...từ đây về sau sẽ vô nhà thường xuyên (đã tự hứa vs lòng nhiều nhưng toàn HỨA THẬT NHIỀU THẤT HỨA CỰC NHIỀU...nhưng jờ nói ra thế này sẽ NHƯ LỜI EM NÓI)
Tác giả: luv_kay    Thời gian: 13-12-2011 08:59 AM
e xin báo danh
1. Tên:Quỳnh Anh
2. D.O.B:10/3/1993
3.Nickname:gà con
4.nick yah: ljk_mylove
5.Sở thích: ngắm zai đẹp. +nge nhạc.....(mê zai đẹp xuyên lục địa)
6.Suy nghĩ , cảm xúc về bạn jun: đừng hoi vì sao e y jun. e sẽ k trả lời dc............vì e y tất cả con người jun.Đó là từ khi lần đầu nhìn thấy a trong phim " my girl". lúc đó sét đánh trúng ng e nên e có còn bít j đâu.
7. Ngoài jun bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ.....)nào khác nữa ?: nhóm SJ( chỉ thích thui chứ k phải y đâu nge)
Tác giả: rinlovely-Kem    Thời gian: 15-12-2011 05:45 PM
Việc đầu tiên là vào "đăng ký" danh sách Gà Mái.............

1. Tên...............:  Quỳnh Nga... (98% các mem ít tuổi hơn mình, xưng ss cho mấu)
2. D.O.B............: 8x đời đầu .....
3. Nickname.......: ss Rin đây
4. Nick yh/skype.: [email protected]
5. Sở thích..........: ngày xưa thì nhiều lắm, giờ chỉ đơn giản là : thích yên tĩnh một mình...(vì ko mấy khi được yên tĩnh)
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki : ... "Phi công trẻ thời xưa của mình"... (giờ tớ dùng phi công già rồi)
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: chưa nghĩ ra.....
8. Giới tính ^^.......... "mẹ của Kem"............(ko phải bố)...

.....................................................................................
Tác giả: rinlovely-Kem    Thời gian: 15-12-2011 10:44 PM
Thưa cả nhà, tềnh hềnh là sau khi "xem xét" kĩ càng Hot Boy page 4, tớ quyết định làm quả Hot Girl page 5 cho nó mấu cả thể...

Trước tiên là màn "tài năng"...

Tiếp theo là màn "áo tắm"...

Tiếp nữa là màn "phong cách"

Giờ đến màn "cá tính"

Và màn "thể hiện"

Tác giả: sunflower1904    Thời gian: 26-12-2011 01:57 PM
Mới nhập chuồng hôm qua đây ạ.
Nghe ss Xèng giới thiệu, lại được em Mít bắt link.
Ôi cuộc đời thật là sung sướng{:448:}

Ta đến với Gà yêu quý đây {:408:}
1. Tên: Cứ gọi là Hướng Dương cho nó ấm áp ^^
2. D.O.B: 19/04/1990
3. Nickname: Tên thì là vậy mà nickname lại chả liên quan Mng hay gọi là Bò gay, Bọ gậy, Bò, Tóc ngắn, ...( Cái này là xuất phát từ cái nick yh và mái tóc
4. Nick yh/skype: [email protected] ( chưa có dùng skype bao giờ)
5. Sở thích: Thích nhất là ngủ, ko thích đi ra ngoài đường, vừa bụi, vừa lạnh. Rỗi rãi ở nhà đắp chăn coi phim là sướng nhất ^^
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): Đẹp hơn cả con gái ý. Cái đôi mắt- chết vì cái đôi mắt một mí (dẫu người đời bảo đừng tin con trai mắt một mí ^O^)
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Thích thì nhiều lắm, mỗi khi xem một phim là lại thích một người. Dưng mà xem hết phim một thời gian là thôi. Chỉ có Gà của ta là không bao giờ mờ nhạt trong tâm trí.
8. Giới tính ^^
Mờ đếm ra mới xem có 5 phim của Gà.
Đầu tiên là My girl - ấn tượng ko tốt vì tóc Gà thì dài, da Gà thì trắng... đẹp hơn con gái.
Sau là Ijimae. -->Đến Time Between Dog and Wolf --->Hero  --->The King and the clown.
Gà luôn lấy đi của ta rất nhiều nước mắt
..........................
Tác giả: yuri907    Thời gian: 27-12-2011 01:07 PM
Bon chen chạy vào đăng ký hộ khẩu nhà a Gà   

1. Tên: Thúy Vi
2. D.O.B: 09.07.1995
3. Nicknơm: Yu hâm, hấp, vân vân và vân vân
4. Nick yh/skype: sm_crystal_07
5. Sở thích
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki- đơn giản và ngắn gọn: em thấy a Gà đẹp từ trứng đẹp ra ))))
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa:   nhiều vô số kể, đếm sơ sơ là 10 mấy 2,3 anh ))
8. Giới tính: nữ *thần* ))

xin rết...ý wen xin hết ạ

e rất hân hạnh đc mần quen vs nhà mềnh ạ
Tác giả: Trangkulkiukai    Thời gian: 30-12-2011 02:26 PM

1. Tên: Trang

2. D.O.B: 30-7-1997

3. Nickname: sâu

4. Nick yh/skype: sauxanhss

5. Sở thích: ăn,chơi,ngủ,.... mê zai có tính vào sở thích ko vâng các ss =))

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki : Là người rất vui vẻ, thú vị

7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Idol của em là SS501 nhưng bây giờ em yêu luôn cả bạn Jun ki tại đóng phim đỉnh quá ^^

8. Giới tính: Xem King and The Clow em muốn làm con trai nhưng trời nó ko cho vậy T.T
Tác giả: may.ev    Thời gian: 22-1-2012 12:01 AM
1. Tên: Phan Nam Trân :>

2. D.O.B: 10.12.95

3. Nickname: Cứ gọi là Mây ^^~

4. Nick yh/skype: may_ev

5. Sở thích: qá nhiều =)
vẽ, âm nhac, tiền, ngắm giai sênh gái đệp blah blah blah =))))

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé) hờm :-? k biết phải dùng từ gi` để diễn tả nữa :-????

7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? TVXQ5

8. Giới tính: gà mái =))))

Mới vô ổ, mong các gà chiếu cố :">
Tác giả: forever_0704    Thời gian: 26-1-2012 03:29 PM
1. Tên: baby
2. D.O.B 25/4/95
3. Nickname: forever_0704
4. Nick yh/skype: ____________
5. Sở thích:nhiều thứ lắm, nhưng thích nhất là những j` có anh jun ki, hjhj
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé)  jun ki n0.1{:290:},   gà ta là mặt trời tỏa nắng sưởi ấm con tim em trong mỗi mùa đông, gà là bông hoa rực rỡ tô điểm choa mùa xuân xinh đẹp, gà là làn gió dễ chịu khi mùa hè lóng bức, gan kon` là tâm gương sáng chói(nóa mắt) cho em noi theo,..vưn vưn...........túm lại gà là idol của em, kaka
7. suýt quên, do bị gà đầu độc nặng quá nên em chẳng còn iu ai nứa
8. Giới tính girl

Tác giả: gapo_ljk_frv_9x    Thời gian: 27-1-2012 12:51 PM
1. Tên:  phương
2. D.O.B: 9x đời cuối  {:263:}
3. Nickname: gapo {:260:}
4. Nick yh/skype: pe_kute_boby_lovely(yh) {:289:} <~~ ad đi, ad thoải mái, mốt em làm ca sĩ diễn viên khỏi xếp hàng {:422:} hahaha ^^ (sự thật 10000% {:408:} )
5. Sở thích: nghe nhạc, chat, ăn, đọc sách, ngủ, kkkkkkk {:408:}
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): kute, zỏi {:301:} nói chung không có chỗ chê {:306:}
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Đông nhi{:290:}
8. Giới tính ^^: girl {:310:}
kkkk, mọi người có thông tin gì mới về jun cho em biết nha, êu GMG nhất kun á ( nhưng không bằng jun, kkkkkk) {:422:}
   LUV JUN FRV, KKKKKKKKKK {:444:} kkkkkkkkkk ^^
GMG FML <~~~ MY LUV
Tác giả: Jas    Thời gian: 4-2-2012 07:50 PM
1. Tên: Beryl
2. D.O.B:18.11
3. Nickname: Be
4. Nick yh/skype: beryl.1811
5. Sở thích: đọc truyện
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): Lee Jun Ki is the best
8. Giới tính ^^ phí mèo ^^

Tác giả: always_smile    Thời gian: 16-2-2012 01:04 PM
1. Tên: always_smile như Anh Gà nhà mình
2. D.O.B : 11/12/1987
3. Nickname : lùn, khùng, điên (vì zai đẹp ^^)
4. Nick yh/skype : thaoly_157
5. Sở thích : ngắm zai đẹp, bấn loạn vì zai đẹp
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki : mạnh mẽ, phi thường, ngoài sức tưởng tượng, cuốn hút chết người, nụ cười tê tái tim gan, ánh mắt sâu lắng, giọng nói ngọt ngào đầy nam tính, cơ thể uyển chuyển *.*
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? : mình quá mê zai nên cũng có kha khá ^^
8. Giới tính : lữ ^^
Tác giả: yooneesi    Thời gian: 16-2-2012 03:36 PM
1. Tên: yoonee
2. D.O.B: 19/12/90
3. Nickname: nhìu lắm ^^  nhất chi mai, đắc kỉ, nhặng xanh, tăc te, gabola, ...
4. Nick yh/skype
5. Sở thích: ăn và chơi bời suốt ngày
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): em khâm phục nhất tính cách can trường, luôn phấn đấu không mệt mỏi của anh ý
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? so many, nhưng anh jun ki là lâu nhất :)))
8. Giới tính ^^: nữ

Tác giả: hoangmy_0510    Thời gian: 19-2-2012 07:01 AM
Chân ướt chân ráo mới vào đây , xin chào cả nhà
Tên: hoangmy_0510
2. D.O.B: 5/10/90
3. Nickname: gọi là My được rùi ^^
4. Nick yh/skype : hoangmy_0510/ml_love_23
5. Sở thích: thích ăn ngon , đọc truyện tranh, thích làm quân sư tình cảm cho các em nhỏ tuổi ^^ , đặc biệt thích ngửi nước hoa.

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki : vì tình yêu dành cho con người này quá lớn, anh lúc nào cũng rất thật ,rất gần gũi, và nụ cười của anh thì quá ngọt ngào {:308:}

Kyu Hyun ( Super Junior ) - vì giọng hát của hắn rất tuyệt.
Jung Yong Hwa ( tình yêu cho thằng ngốc Shin Woo )
Han Hyo Joo, Bea Yong Joon, Yoon Eun Hye, Lee Dong Gun, Lee Yong Ae và Ji Jin Hee ( sẽ yêu chang guem với đại nhân Min cả đời ) {:309:} .
Mình k theo dõi nhiều show truyền hình của Hàn, nhạc Hàn cũng ít nghe, nhưng mà phim Hàn thì xem cực nhiều, cho nên thích toàn mấy dv già không à he he
À, đặc biệt yêu thích Châu Tinh Trì nữa ))

Tác giả: minnie9192    Thời gian: 23-2-2012 02:18 AM
1. Tên: minnie9192
2. D.O.B : 09/02/91

3. Nickname : min min

4. Nick yh/skype : minnie_boo91

5. Sở thích : xem phim...nghe nhac và cuồng trai

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki : iu ngay từ vai diễn đầu tiên...cảm giác a mang lại rất lạ nhưng rất sâu...là nam diễn viên đầu tiên đi vào trái tim mình 1 cách nhẹ nhàng ấm áp...mở ra thế giới mới cho mình...niềm đam mê phim ảnh cũng bắt đầu từ anh.. mình cuồng a ngay từ lúc chưa biết mê trai là gì...chỉ đơn giản là 1 thứ tình cảm chân thành nhất...xin lỗi a về tất cả nhá...vì đã lỡ bỏ quên a 1 thời gian...mối tình đầu của e...

7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? : chính là người khiến cho mình từ thế giới phim ảnh bước sang thêm 1 thế giới khác nữa...âm nhạc...2 nửa trái tim của mình...

8. Giới tính : mê trai chỉ có thể là con gái thôi..=))

vì a là người đầu tiên nên là người rất đặc biệt...1 đoạn dài kí ức của mình chỉ có mình a...những thước phim của a mình chưa hề bỏ sót...bây h tuy đã mở mang hiểu biết...thế giới của mình ko chỉ có riêng mình a nữa nhưng a như là hồi ức...là kỉ niệm của mình...bây h mình mún biến hồi ức thành thực tại và cả tương lai nữa...

là lời từ đáy lòng nên có chút sến súa mong mn bỏ qua....mún vô nhà lâu lắm rồi nhưng 1 phần vì ngại 1 phần vì cảm thấy có lỗi nên ko dám đặt chân vào...nay a đã về...mún cùng a bước típ ...cả nhà chíu cố mình nhá..:)

Tác giả: sunloveleeyunki    Thời gian: 23-2-2012 10:27 PM
1. Tên: minh chau
2. D.O.B: 19/11/1995
3. Nickname: sún
5. Sở thích: thích ngắm mưa
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): handsome, cười duyên, đẹp tự nhiên k cần dao kéo
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: có kim huyn joog nữa

Tác giả: baaam    Thời gian: 10-3-2012 08:55 AM
1. Tên: Bamboo
2. D.O.B: 28/11/1990
3. Nickname: baaam
4. Nick yh/skype:dạo này chỉ xài fb thoy ạ: Bamboo Yoo
5. Sở thích: ngắm zai đẹp =))
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): bạn Jun xinh xắn đáng iu tinh nghịch =))
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? 2PM & Yoo Jae Suk
8. Giới tính ^^ gà mái chính hiệu

Mới được nhập hộ khẩu zô chuồng gà chưa lâu nên mong mn giúp đỡ, đừng vặt lông e mà tội nha ^^

Tác giả: ngựa    Thời gian: 11-3-2012 09:32 PM
1. Tên: ngựa hoang
2. D.O.B: 28/02/1990
3. Nickname: sexy , Dudu
4. Nick yh : hoangloan_graphicart, fb : Dudu hoang
5. Sở thích: phượt, vẽ , junki lee ,...
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki : mỗi khi nhìn Jun cười thấy xung quanh như có nắng ấm , luôn tự trách bản thân tự dưng xem iljimae làm j` để bây giờ phải khổ , vật vả , thao thức về jun . thích mọi thứ trên người Jun , nhưng khoái nhất là phần quai hàm của chàng , eo xem iljimae cảnh Jun hun EC trên cây mai ý , quay góc dưới nhìn phần quai hàm của Jun gợi cảm thế ... nói chung là đã , đang và càng ngày càng phát cuồng bạn ý....
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? : trai đẹp thì mình vẫn ngắm một số nhưng chỉ có Jun mới làm mình điên đến mức này
8. Giới tính ^^ gà mái nhen

Tác giả: mrpukka    Thời gian: 17-3-2012 11:10 AM
1. Tên: Trâm
2. D.O.B: 18/02/96
3. Nickname: pukka
4. Nick yh/skype: nhokpucca_182
5. Sở thích: lướt wed, nhảy, phim ảnh và ăn uống
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: độc và đẹp
7. Ngoài Jun Ki, mình còn hâm mộ nhà YG Family với Jung II Woo oppa( nhưng GÀ vẫn nhất hơn){:291:}
8. Giới tính: mái
Tác giả: juki.lee    Thời gian: 17-3-2012 09:07 PM
1. Tên: Loan

2. D.O.B: 12/7/94

3. Nickname: Juki

4. Nick yh/skype: juki_loan888

5. Sở thích: FB, lướt web, nghe nhạc,

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: Đỉnh của Đỉnh {:290:}

7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? : Nói chung là có tình cảm với SuJu, 2NE1 nhưng tình cảm thì luôn hướng về Gà là nhiều :">

8. Giới tính: Mái

p/s: Kể từ khi Jun nhập ngũ nên nay em cũng mai danh, ẩn tánh. Nay Jun đã trở về em cũng sẽ theo dõi lão lại.... nick cụ ♥juki♥ ko biết sao giờ không thể vô được, nên phải tạo lại nick mới, làm lại từ đâu
Tác giả: pechangchang    Thời gian: 29-3-2012 06:51 PM
Chào mọi người trong nhà Gà nha:

1. Tên: Trần Châu Uyên

2. D.O.B: 20/08/1991

3. Nickname: chang chang (cách gọi con giống con nghêu ở Bình Thuận )

4. Nick yh/skype: neverstop_continue (yahoo)
                            pechangchang2008 (skype)

5. Sở thích: Xem-chơi đá banh (Barca), phim cổ trang Hàn quốc, ăn kem

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): khác biệt, rất khác biệt, đặc biệt từ khuôn mặt,cách nói chuyện, đùa giỡn...và cũng là một người rất nghiêm túc trong công việc, có trách nhiệm với tất cả những gì mình làm.

7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?  Đa số là thik vai diễn, ko theo diễn viên, Lee Jun Ki là diễn viên đầu tiên theo dõi. Hiện nay đang iu Yeo Wun trong Warrior Baek Dong Soo (avatar).

8. Giới tính ^^: Nữ, độc thân, chưa có ý định tìm người iu hay chồng.

Tác giả: Rej    Thời gian: 1-4-2012 01:21 AM
Được em ngưa và em mikage hướng dẫn vào đây đăng kí làm thành viên của nhà ^^

1. Tên : Rej
2. D.O.B : đời  gần giữa 8X , cung thần nông :P
3. Nickname : Rej
4. Nick yh/skype ( nếu llac thì có thể qua phone hay FB , YH và Skype mình thường dùng cho công việc nhiều hơn ^^ )
5. Sở thích : nấu ăn, xách máy chụp linh tinh , xem phim .
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé) :
- Là một phần rất quan trọng trong cuộc sống .
- Là một trong những nguồn động lực để cố gắng sống tốt hơn.
Tình yêu mình dành cho Jun không phải là tình yêu nam nữ , cũng không phải tình cảm cuồng nhiệt của fans với idol , mình yêu anh một cách nhẹ nhàng , như tình thân gia đình vậy , yêu rất nhẹ, nhưng tình cảm đó rất bền vững và không thể phai mờ ^^

Jun là người duy nhất mình tìm hiểu về cả con người ngoài phim ảnh , và yêu luôn con người đó . Còn các dv khác , mình chỉ tập trung vào vai diễn . Vai nào diễn hay , khiến mình đồng cảm được thì mình thích , nhưng khi diễn viên đó đóng phim khác thì chưa chắc mình đã xem . Lee Min Ho là 1 ví dụ . Mình thích vai của Ho trong Personal Taste , nhưng BOF thì nói thật, mình chỉ xem được 2 tập đầu, và vai diễn của Ho không gây ấn tượng với mình . Thế đấy , tương tự với Jang Geun Suk, Kim Bum, Lee Dong Wook, Jung Il Woo .... và rất rất nhiều diễn viên khác :D
( E , mà nói vầy thì có đụng chạm đến thần tượng của ai thì cho xin lỗi hen , có sao nói vậy thật lòng thui ^^ )
8. Giới tính ^^ xưng chị là biết rùi hen ^^
Cái này không hỏi nhưng khai luôn  , Rej ở Sài Gòn nhé ^^
Tác giả: saurom    Thời gian: 6-4-2012 12:41 PM
Hí hí hí ...  

Sau khi thấy hot gơn của ss rìn rín, mình cũng bon chen chạy vô mần tiếp hot gơn tập 2 của nhà Gà.

Chíp nì mới 3 tháng nên chả mần điệu được.

Tác giả: kimmiu    Thời gian: 8-4-2012 03:08 PM
1. Tên:phương
2. D.O.B:11/3/1995 (kể từ năm ngoái chắc bjo ai ai cung bit là ngày ji rồiT_T)
3. Nickname: Kimmiu Wind gọi tắt kimmiu or kim
4. nick yh/fb:kimmiu_lovechul/kimmiu wind(mấy cái này em lên ít lắm)
5. Sở thích: xem phim, nghe nhạc, đọc truyện đặc biệt hơn cả là muốn mua tất cả nhưng cái ji nhỏ nhắn xinh xắn đáng IU mang về tích trữ trong phong kể cả là k bít mua để làm ji luôn )
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: thu hút từ ánh mắt đến con người(đã hút rồi thì đừng mong chạy thoát hehe)
Vs em là hâm mộ,thần tượng tài năng cũng như nhân cách con người họ:SUPER JUNIOR , Hồ ca
8. giới tính:girl
9. Đất nước IU thích: hàn, trung,nhật, anh(hình như hơi nhIU thì phải)
10.Động vật IU nhất quả đất: mèo, hổ, báo, linh miêu, sư tử( nói chung là tất cả các loài thuộc họ mèo  )
11.Tình IU lớn: jun và chul (thà chết chứ k bao jo từ bỏ 1 trong 2)
12.Tính cách: khó mà nói đc( lúc nắng lúc mưa, buồn vui thất thương như thời tiết ngoài Bắc)
13.Đặc điểm(qua đó mn có thể nhận diện tính cách của e): k thể giận ai lâu, luôn nhìn mọi thứ qua con mắt tích cực, k thích nói bậy( cái này là do ảnh hưởng of mama) nếu giân hay bực mình ai thì sẽ nôi đủ loại gjun dế sâu bọ ra để chửi cho bõ tức
câu "đồ chó chết" là câu bậy đầu tiên em nói năm lớp 9( do tức wa') ai tro lớp cũng phải tròn mắt  
thích đc nghe bí mật của mọi ng (nếu dc yêu cầu giữ bí mật thì tuyệt đối k nói cho ai vì thích dc mn tin tưởng), k có ng minh ghét chỉ có n người minh k quan tâm or k biết
cuối cùng là niêm tin vào tình IU vĩnh cửu (nếu tan vỡ thì có nghĩa là đó chưa phải nửa thích hợp của mình, nếu k tìm dc thi có nghĩa là TG nay wa' rộng lớn nên ta đã k gặp được nhau)

Tại Iu số 13 quá nên pr5 cũng phải đưa cho đủ 13 thông tin(thích cả số 4 nữa ^^)
Cuối cùng là sau 1 tuần lặn mất tăm rồi ngoi lên lấy 0xi e lại tiếp tục lặn tiếp cho tới khi thi xong(cả nhà yên tam sn gà em chắc chắn ngoi lên chúc mừng )

Tác giả: Miss_Rei    Thời gian: 10-4-2012 09:48 PM
Trời, em đăng kí thành viên mấy tháng r` h mới thấy topic này, bi h giới thiệu k bít có muộn hok ^^
1. Tên :               Hà Gia Doanh [ tên phiên âm tiếng Hàn là 하가영 ]
2. D.O.B:             24/2/91
3. Nickname:        Miss_Rei
4. Nick yh/skype:  cho_can_rach_quan240291
5. Sở thích:          이준기,music, film
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): ...điệu đà nè, ... nhí nhảnh nè, ...siêng năng nè, ...kĩ năng diễn xuất tuyệt vời , có giọng nói rất sexy hihih
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: pác Gà no1, anh Won [Suju] no2
8. Giới tính ^^:        tất nhiên là girl r` [ k thấy ava à ]
Tác giả: tieukhuc    Thời gian: 10-4-2012 11:54 PM
1. Tên :             Xuân
2. D.O.B:           31/12/90
3. Nickname:       AX
4. Nick yh/skype:  [email protected]
5. Sở thích:     đọc truyện, nghe nhạc, xem phim
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki : có ngoại hình đẹp, thẳng thắn, là một chàng trai có bản lĩnh
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: Big Bang, Lee Hyori, 2NE1..(nhưng Jun Ki vẫn là NO.1)
8. Giới tính ^^:      girl ^^(mê trai đẹp)
Tác giả: hnfour    Thời gian: 11-4-2012 01:55 PM
1. Tên: four
2. D.O.B: 02/12/93
3. Nickname: four ^^
5. Sở thích: lướt wed, nghe nhạc, xem phim.......
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: diễn xuất tốt, hát hay, nhảy đẹp, thông minh, hài hước và đẹp trai...... bị iêu cái nụ cười của oppa.
7. Ngoài Jun Ki, mình thích thêm ít ít người nữa(bệnh mê zai đẹp^^)

Tác giả: cloudwind92    Thời gian: 15-4-2012 10:54 AM
Xin chào mọi người trong chuồng Gà :D, sau đây em xin "trân trọng" bào danh ạ :D
Tên: cloudwind92
Nick yahoo/mail : [email protected]
Nick skype: mosquitogirl_ch4
B-day: 14/12/1992
Suy nghĩ, cảm xúc về Jun Ki oppa: diễn xuất tuyệt vời, khuôn mặt tạo ấn tượng không thể quên được, nói cách khác "ám ảnh". :D
Hâm mộ thêm: Huyn Bin oppa. :D
Tác giả: vhtrang88    Thời gian: 17-4-2012 10:28 PM
1. Tên: Vhtrang
2. D.O.B: 8.....8 (^^)
3. Nickname: vhtrang88
4. Nick yh: haitrang_88hp
5. Sở thích: ngắm giai đẹp =)))))))))))
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): He's my 4 years of love <3
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: Super Junior and Big Bang
8. Giới tính: fan gơn trân trính ^^

p/s: điểm danh muộn, do quá buzy, mong chị em đừng ném đá, Happy Birthday gà :x

Tác giả: Jewel_babo    Thời gian: 24-4-2012 05:20 PM
1. Tên: Ngọc
2. D.O.B: 15-3-1993
3. Nickname: Jewel_babo
4. Nick yh/skype: cinderella_1503
5. Sở thích: ngắm zai đẹp, nghe nhạc, tám vs những bạn cùng sở thik(idol)...
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): Là diễn viên duy nhất khiến mình khâm phục về tài năng diễn xuất(qua Iljimae ạ). 1 chàng trai đẹp và đáng iu, đôi khi hơi điệu đà . Thích Jun vì tài năng và con người anh, 1 chàng diễn viên ko giống như những chàng diễn viên khác.
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: Super Junior thôi ạ
8. Giới tính ^^: fan gơ
Mong được làm wen vs nhìu bạn fan Jun    Hi vọng được mn chào đón.
Tác giả: Choe_Gj    Thời gian: 2-5-2012 06:43 PM
1. Tên:Choe_Gj
2. D.O.B:21/12/1995
3. Nickname:Choe_Gj
4. Nick yh/skypemall_secret95
5. Sở thích:thích tất cả những gì mình thích
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé):em thích cái mẹt lạnh lùng ko cảm xúc của LJG trong The King's man(thích lém ý)hjhj.Jun nhà mình thân thiện,đáng yêu hết sức.trước mẹt FC jun như cậu bé 10+.,+ thêm cả cái mẹt cu shin trông càng đáng yêu.jun là người sống có nghị lực,ý chí(cuộc đời của jun đó).nhưng lại rất dễ xúc động(cảm xúc dạt dào khó có thể kiềm chế)...em chăng biết nói gì nữa vì em biết gà nhà mình chưa lâu...
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?có chứ(tim em nhiều ngăn lém)kaka:jessica-ice princess(SNSD),Suju,One day(2AM-2PM)nickhun,T-ara(Park Ji Yeon)...vân vân và vân vân...hihi
8. Giới tính ^^đương nhiên ko fải là giới tính thứ 3 rùi...hjhj=>female
Em là gà mới lột vỏ trứng để tìm sự sống.  hỡi gà già.ko dk bắt lạt em đâu nha>mong mọi người chỉ giáo thêm. Có điều gì sơ suất mong mọi người lượng thứ.kaka
em là đứa mặc áo xanh hôm đó đó.hjhj.sr vì hôm nay mới ra mắt
                                  ~the End~{:286:}
Tác giả: miyuna    Thời gian: 6-5-2012 10:52 AM
*Chạy vào, cúi đầu* Sau thời gian làm silent reader, cuối cùng mình đã có đủ can đảm để ra mắt các bạn Gà thân yêu.

1. Tên: Ngọc Khánh
2. D.O.B: 2/9/1991
3. Nickname: Mì or Na
4. Nick yh/skype: miyuna_chan/
5. Sở thích: ngắm người đẹp ( cả zai lẫn gái) {:438:}
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki : Idol lớn nhất đời mình.
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? : Oppa là No.1 và là duy nhất.
8. Giới tính: Hủ nữ chính hiệu {:443:}

P/s: Mình là Gà mới ở đây cơ mà đã là Gà chân chính từ lâu rồi nhóe các mái.{:412:}
Thôi mình tạm chấm..."phím" ở đây. *ngó quanh quất* *hun lén các mái {:438:}* *cắm đầu chạy*

Tác giả: appie    Thời gian: 7-5-2012 09:57 PM
à hóa ra đây là chỗ báo danh, mình tưởng là thi miss của chuồng nên bh mới ngó vào thử =))
1. Tên: appie/táo
2. D.O.B: 19/09/1992
3. Nickname: như tên ;))
5. Sở thích : ăn, ngủ,nói, shopping, ngắm dzai xinh gái đẹp, blah blah blah
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): ví dụ điển hình cho cái sự gọi là "một diễn viên chân chính" - về mọi mặt ạ :"> gương mặt đẹp như hoa nhưng khả năng biểu cảm miễn bàn, đặc biệt khi xuất hiện trc ống kính luôn có thần thái như kiểu tỏa sáng í ạ <3
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? thích thì nhiều nhưng yêu chỉ 1 :)) hầu hết phim nào hay thì đều say nắng các anh nv chính, nhưng hết cơn say thì lại quay về vs ty nhớn thôi :P
8. Giới tính ^^ mê cả dzai lẫn gái thì là j vậy :))
bouns: đang học ngành tiếng hàn vs trình độ tập tọe mong 1 ngày đc làm chân sai vặt cho subteam :))

*cúi chào* *vẫy tay* *hôn gió cả nhà*

Tác giả: DuongPhongLinh    Thời gian: 11-5-2012 05:34 PM
Sống cuộc đời ẩn dật lâu quá làm mình bức bối ghê :"< Hôm nay nhất quyết dứt áo ra đi, tìm đường vào chuồng gà. :">

Basic info:

1. Tên: Linh
2. D.O.B: 17/04/1993
3. Nickname: Chuông
4. Nick yh: duong.phonglinh
5. Sở thích: Công việc và nghệ thuật.
6. Về Jun Ki: Có lẽ vì dành nhiều tình cảm cho loại hình nghệ thuật thứ 7 nên mới yêu thích như vậy nhỉ?
7. Female :">

Xin được ra mắt cả nhà và gửi nụ hun nồng thắm :"> {:445:}

Tác giả: snoopy    Thời gian: 12-5-2012 01:41 AM
Vào vô khai báo thi miss nào!
1. Tên: Hường
3. Nickname: Yahoo:nguyenhuong5892/ Sky: light_star58
4. Sở thích: Ngủ nướng, xem phim, đọc truyện tranh!
5. Về Oppa: Không phải nói nhiều ai cũng biết mà: Đôi mắt khiến ta phải nhìn theo!
6. Ngoài oppa thích Big Bang ^^ tình yêu lớn lắm đó!
7. Tất nhiên nữ rùi ^^ (zậy mới mê oppa nhiều thế chứ!)
Tác giả: mjnoo_cool    Thời gian: 13-5-2012 10:10 PM
trc' khi pro5 cho em gửi lời welcome đến mọi người ak...............

1. Tên: cứ gọi em là mi or lu or milu ak.
2. D.O.B: between 90 and 100
3. Nickname: mjnoo_cool
4. Sở thích: xem phim, đọc tiểu thuyết, 88 vs mọi người, ăn uống, tụ tập nhậu nhẹt, đi chơi, thăm thú cảnh đệp, ba chấm ak......
5. Về jun ki: em ấn tượng nhứt vs anh bởi cách diễn xuất cũng như tinh thần nhiệt thành trong công việc ak, nhứt là kay và iljimae{:306:} cả nàng GG nữa ak.{:308:} sau đó nhà mềnh đã cho em hiểu hơn về anh và h đây,  em quý jun từ đầu đến chân, từ trong ra ngoài, từ lúc còn trẻ tới lúc cậu pé 13 tuổi(bây h đó ạ)
6. Ngoài junki :hềnh dư em chả thíc ai nứa, hội chứng junki trong em cứ tăng theo chiều hướng + vô cùng, doa đóa, giờ em nhìn zai nào cũng thấy bình thường. oppa n0.1
7. giới tính: gà mái nho nhỏ mới thoát xác ak.
Tác giả: mymy1053JK    Thời gian: 18-5-2012 10:20 AM
hí nhà hê quá đi à ~ bữa nay mới để ý mềnh chưa có sổ gạo ke ke:
1. Tên: MyMy
2. D.O.B: 20.06.1995
3. Nickname:Nghé (vì cái giọng cười vô duyên ấy mờ T_T) hoặc Cục kit nhỏ (=.=){:295:}
4. Nick yh : girl_kibo_lovely_2007
5. Sở thích: đọc truyện (càng ngược càng ghiền, có ai ghiền mẹ kế Phỉ Ngã Tư Tồn như ta ko?), xem phim, nghe nhạc, đi rượng ...
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki : he's my only love until now! i have loved him for 4 years ^^{:301:}
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? : hok (trái tim mềnh rất nhỏ mà!)
8. Giới tính: trc đây có chút nghi ngờ vì sự trơ như nitơ đối vs con zai nhưng từ khi bit gà thì ta khẳng định 100% bản thân là hàng việt lam chất lượng cao kaka nói chặp mới vô chủ đề chính: ta là gơ {:296:}
Tác giả: Nhan_Y_Vy    Thời gian: 20-5-2012 04:18 PM
Tem page 9   
Đợi chờ lâu lém rùi
1. Tên: Ngọc Anh
2. D.O.B: 26/11/8X
3. Nickname: Vy
4. Nick yh/skype: invisible
5. Đôi điều về bản thưn: thik màu đỏ, xanh ghét màu tím, xám, iu chưn thành ghét giả dối,...
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): iu Jun vì chỉ biết đó là Jun
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa: only one
8. Giới tính: ko phải con trai, chưa hẳn con gái... là gì???

Tác giả: littlemiu    Thời gian: 31-5-2012 07:21 PM
Tềnh hềnh là bi giờ em mới biết chỗ báo danh ạ {:264:}
1. Tên: Ginny (Tên Tiếng Anh đóa ạ,đú đởn tý,hí hí)
2. D.O.B: 14/11/1993
3. Nickname: littlemiu
4. Nick yh/skype:oOo nói
5. Sở thích: ngàn lẻ một sở thích,kể ra chắc phải đến sáng mai
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): 2 từ thôi ạ: "NGƯỠNG MỘ"
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: Nữ dv :em là em thích ss Ha Ji Won.Nam dv: trước a Gà thì có đấy ạ,cơ mà chỉ thấy có cảm tềnh hơn các nghệ sĩ # thui.Từ ngày có a Gà thì em kết lém rồi(dứt ko ra được ế), thề chung thủy lun, keke {:290:}
8. Giới tính ^^: female(cơ mà vẫn ước mềnh là male cơ ạ*uất ức* {:261:})

Tác giả: k.moon    Thời gian: 4-6-2012 10:00 PM
1. Tên : K.moon
2. D.O.B : 18/04/1993 :P (sau gà 1 ngày đó )
3. Nickname : kún
4. Nick yh/skype : myhanh_mmya_hg/kunkihyun
5. Sở thích : xem phim , nghe nhạc , ăn ngủ , .. v.v... :))
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé) : Mình thích gà sau khi xem iljimae và Time between dog and wofl :d. thật sự ấn tượng vs gà <3 bởi gà rất đẹp trai và cuốn hút :P plè , diễn xuất chân thật làm mình lần nào xem gà diễn là lại khóc :((
7. Ngoài Jun Ki, thì mình thích mỗi ngố nữa thôi :D keke
8. Giới tính ^^
Tác giả: hôza    Thời gian: 11-6-2012 02:47 PM
Tên: hôza
Năm sinh 95
Sở thích : Xem phim, đọc truyện
Cảm nghĩ về Gà: Thích sau khi xem iljimae  và sau đó là lục các phim khác của Gà để xem. Ấn tượng với diễn xuất hay và linh hoạt
Ngoài Jun Ki thì cũng hay xem các diễn viên khác nhưng vẫn ấn tượng với Gà nhất.
Tác giả: kise_rin    Thời gian: 11-6-2012 10:00 PM
Tên: Rin
Năm sinh: 89, gái già cô đơn ;__;

Vào đây sau khi em Kimmiu làm quen, cực lực lôi kéo và rủ rê :D

Mình biết Giun mới gần tháng, biết chuồng gà hơn hai tuần, ngày nào cũng ra vào nhưng toàn làm silent reader thôi... *đỏ mặt* Thực tế thì Giun là nghệ sĩ đầu tiên mình thích đến điên đảo vậy. Nào giờ chưa bao giờ làm fan của ai cả *ôm mặt*

Có lẽ sau này mình cũng vẫn vậy, vẫn hoàn toàn "miễn nhiễm" với giới showbiz, chỉ có Giun là ngoại lệ thôi ^^ Tình yêu duy nhất chăng? :D

Cho mình chào các mái nhé. Tuy giờ mới lên tiếng, nhưng mình rất thích mọi người ở đây, không khí nơi này dễ thương ghê cơ :D

P/s: Khai thật ra thì chính vì con gà rù ấy mà mình dạo này mình hồi teen mãnh liệt ấy =)) Ai cũng bảo sao trẻ ra dữ vậy =))
Tác giả: chi_chan_ht    Thời gian: 14-6-2012 06:26 PM
Tên: chichan
DOB:....em già rồi(
Cảm nghĩ về Gà: Cái  thời MY GIRL Gà nổi ơi là nổi, chính vì thế mà ghét Gà lắm, tự bảo : gớm, chả hiểu thiên hạ hâm hết rồi hay sao mà đi kết cái...( cái này nghĩ lại vẫn muốn bộp một cái vào mồm{:431:}
Sau 1 thời gian khá là dài, đến 2011 thì phải, hết phim để xem mà thấy lượng page ILJIMAE khá lớn, kệ vẫn không thèm xem vì "mình ghét thằng này" ( em đã tự kiểm điểm bản thân vì cái ý nghĩ lày{:402:}
Nhưng mà HẾT PHIM XEM RÙI!!! ổ tô kê? thôi cứ xem cho biết.... XEM XONG CHẾT LUÔN, thế là lúc đó chuyển xưng hô từ "thèng" sang "oppa", hehe, ngồi mạng cả ngày chỉ để sợt về Oppa
Đã chào hỏi mn nhà GÀ lúc đó, cơ mà bận quá nên hem lên tám cùng bà kon suốt gần 1 năm T__T chỉ biết ttin của oppa qua bà chị ( cũng đứ đừ Gà sau ILJIMAE)
Và giờ, xem Bridal Mask thấy nhớ Gà quá nên bất chấp công việc sắp tới vẫn lăn xả vào đây!!
Đấy, tình iu của em với Gà thế đấy{:418:}
Thần tượng khác: khi con bạn biết tin em iu Gà, nó đã hỏi mày có còn là mày ko vì đời em trc đến lúc đấy toàn... ( sorry, quá khứ thui)khinh những ai là fan của 1 idol nào đấy ( đã tự kiểm điểmT__T) thần tượng đối vs em ĐẪ từng là thứ bullshit... GÀ ĐÃ KHAI THÔNG ĐẦU ÓC cho em, thần tượng cũng có những điêù đặc biệt tuyệt vời riêng {:408:}
Hình như mem nhà mềnh toàn gái
P.S{:398:} Vì sắp vượt biên đi Hàn nên mong muốn có thông tin về hoạt động của Gà để e...{:438:}
Tác giả: mask    Thời gian: 15-6-2012 10:43 AM
vào kiếm $5 của mod
nhưng sợ bị đạp ra khỏi cửa quá T__T

1. Tên : mask => mặt nạ => ẩn danh => đã có danh tánh nhưng ko khai ra...
2. D.O.B : 3.1.199x
3. Nickname : e hèm
4. Nick yh/skype : e hèm
5. Sở thích : e hèm
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé) : à vâng thích bạn ấy lắm.
7. Ngoài Jun Ki: ko ai khác cả T_______T

^^ nhà có ai có thể đoán ra em ko ạ??? trừ ss Ao
Tác giả: christnguyen    Thời gian: 15-6-2012 10:57 AM
Tên: Christ - Chau Nguyen
Nickname: pé đẹp o^^o
BOD: 13.11.1990 Thiên Yết..Thiên yết...thiên yết....!
YM/Skype: christ.chaunguyen
Sở thích: ăn nè, chơi nè, ngủ nè z ngía oppa tự kỷ nè o>"<o
Nghĩ về Ki: kekekke cũng không biết là mềnh nghĩ j, nhưng mũi lần pùn tự kỷ ngồi nhìn oppa là lại zui, mũi lần zui nhìn oppa lại ngồi tự kỷ cười cười 1 mềnh, lâu lâu mà ko có nghía oppa lại thí thíu thíu, laptop, điện thoại, bóp tìn z ngay cả máy tính trong công ty mà hok có oppa thì lập tức tiếp tục tự kỷ o>"<o, rốt cục mềnh cũng chả biết mềnh nghĩ j nữa, haizzz.....!
Ngoài Ki ra thì mềnh lâu lâu...lâu lâu nha...mới nghía il woo z hong ki một tí o^O^o

Tóm lại là: thik là zui khi duoc vào chung chuồng z các pạn...^O^...nhung cũng thik la pun khi fai share oppa z nhiu ng nhu z ah TOT.......*suy nghi trong long thui nha, mềnh là mềnh hok cóa hề nói cho ai biết nha, cho nên chỉ mềnh mềnh biết cái nì thui nha, đừng cóa mà ném dép mềnh nha o>"<o*.............
Tác giả: mun11    Thời gian: 17-6-2012 03:44 PM
1. Tên: unknown
3. Nickname: chưa từng có biệt danh nào tồn tại lâu được với mình -> nhà mình thử đặt cho mình xem nhé ^^
4. Nick kites: mun (moon)
5. Sở thích: đọc sách, tập võ {:439:}
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki:
ko hiểu sao mình lại thik Jun đến vậy. Lần đầu tiên vô tình gặp Jun trong Hero ->ko có ấn tượng j đặc biệt. Lần thứ 2 xem Jun trong FO thì cũng chỉ thấy bạn một mí này kute quá, cái j cũng biết làm nữa. Đến tuần trước ko hiểu sao có j thôi thúc mình xem Iljimae, dù phim ấy đã cũ rồi (nghĩ lại đúng là định mệnh), và đến đây thì bị chết với Jun luôn. hixhix
Vì Jun mà mình làm một việc chưa bao giờ làm là báo danh trong một fanpage ^^.
Trước đây mình khá là lạnh lùng, vô cảm, rất rất rất hiếm khi khóc khi coi phim. vậy mà coi Iljimae, rồi King's man, mình cứ suy nghĩ về nó hoài, rồi ám ảnh, rồi khóc. đến tận hôm nay khi nghe ost của 2 bộ phim mình vẫn còn thấy đau lòng, khóc nức nở (tui có bị j ko trùi T.T).
Trước đây mình ko thần tượng ai, chỉ dừng ở mức yêu thích, khâm phục mà thôi. Vậy mà bây giờ mình bị Jun chinh phục, hoàn toàn ko hiểu nổi vì sao. 20 năm qua chưa từng yêu một ai mà đến khi bik yêu lại là người ko thể với tới được. đau quá đi mất. ông trời sao nỡ đối xử với tui như thế này. Why? why? o tó keeee????? nhà Gà có cách nào giúp mình bớt nghiện Jun ko?
Tìm thấy Jun, rồi tìm thấy nhà Gà, rồi tìm thấy Kites. mình ngay lập tức đăng ký làm trans box Japanese (hơi mâu thuẫn, nhưng em chỉ bik tiếng Anh với chút ít tiếng Nhật thui, với lại ko thấy nhà K tuyển trans nữa T.T), với mục đích là được trở thành 1 phần của kites, có lý do để vô đây 8 hàng ngày. (nhưng mà ko hiểu sếp Jet bận j mà chưa liên lạc với mình nữa. ngày nào mình cũng vô kites mấy lần kiểm tra mà hok thấy động tĩnh j. haizza.... khắc khoải. hixhix)

viết ra được mấy dòng lủng củng vớ vẩn này đỡ buồn rùi. nhà mình thông cảm em đang bấn. hân hạnh làm quen với cả nhà nhé.
mod kêu viết ngắn gon thui mà em làm ra thế này. Sr sếp {:436:}

Tác giả: Love_Ki    Thời gian: 17-6-2012 06:40 PM
1.TÊN: Love_Ki
2.D.O.B: 12/03/1991
3.NICKNAME: Thảo xù
4.NICK YAHOO: thanhthao12391
5.SỞ THÍCH: thích đủ thứ, thích lung tung hihi thích nhiều quá nên ko bit thích gì lun :))
6.Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: là người diễn viên duy nhất mà mình khâm phục bởi tài năng diễn xuất và tình cảm đặc biệt của anh dành cho fan, i love Jun Ki :))
7.Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Mỗi người nghệ sĩ đều có tài năng riêng và mình đều nể phục họ nhưng tình cảm của mình vẫn tuyệt đối dành riêng cho anh JUN KI :))
8.Giới tính: nữ chính tông ^^
Cả nhà cho mình làm quen và gia nhập fan của anh Jun Ki nhé. Thank cả nhà ^_^
Tác giả: IlJiMae    Thời gian: 22-6-2012 06:33 PM
1. Tên: Phạm Thị Liên

2. D.O.B: 11/9/1996

3. Nickname: IlJiMae

5. Sở thích: thích rất nhiều thứ, thích làm rất nhiều điều: học, xem phim, nghe nhạc anh, hàn, đi chơi cùng gia đình (khi đó thật là ấm áp và hạnh phúc).......

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: diễn viên giỏi (diễn xuất xuất thần), thật thà, khiêm tốn, quan tâm, chăm sóc yêu thương tất cả mọi người, luôn luôn kiên trì vượt qua khó khăn,..........

Yêu tất cả những gì có trong con người mang tên Lee Jun Ki nhưng có duy nhất 1 điều mà em không thích chút nào"sao anh lại hút thuốc cơ chứ" thật là đau lòng wa.

7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? ko có ngoài anh

8. Giới tính: Girl

Tác giả: Little1991    Thời gian: 6-7-2012 06:45 PM
1. Tên: Little1991
2. D.O.B: 10/01/1991
3. Nickname: Little
4. Nick yh/skype: tnynhi1991
5. Sở thích: xem phim, nghe nhạc (Hàn...) ^^
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): chỉ đơn giản là thích phong cách của bạn Gà thôi ^^ thích không chịu nổi, hehe
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: Hiện mình đang toạ lạc tại nhà Bridal Mask ^^
8. Giới tính ^^: mái (^_^)

Cho mình ghi danh nha ^^ (Cười muốn xái quai hàm rồi ^^)

Tác giả: shinichi.vip    Thời gian: 11-7-2012 02:23 PM
1. Tên: shinichi vip
2. D.O.B: 04/07/1990
3. Nickname: shinichi.vip
4. Nick yh/skype: shinichi.vip
5. Sở thích: xem phim + nghe nhạc (Hàn...) ^^
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: vẻ nam tính đc giấu trong bề ngoài nữa tính.......like
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa?: VIP của Big Bang
8. Giới tính ^^: boy (hi vọng ko phải là duy nhất ở đây)

m là mén mới, mọi người giúp đỡ m để m hiểu thêm về anh JK nha...

chân thành cảm ơn và hậu tạ................{:290:}
Tác giả: jinnyfauci    Thời gian: 12-7-2012 06:15 PM
1. Tên: JINNY
2. D.O.B: 15/02/8X (có khi nào già nhất ko ta {:301:})
3. Nickname: JINNY
4. Nick yh/skype: jinnyfauci
5. Sở thích: ăn uống  {:297:}
6. Jun Ki oppa: mình iu tất cả thuộc về oppa, đặc biệt là ánh mắt (là người thứ 4 mình sẽ ngĩ đến khi gặp những chuyện ko vui, đương nhiên 3 vị còn lại sẽ là bố mẹ và bf) {:301:}
7. Jun Ki oppa là duy nhất cho tới thời điểm này, cho nên ko dành tình cảm như thế cho bất kỳ diễn viên, ca sĩ nào nữa{:290:}
8. Giới tính ^^ XX {:306:}
cho mình ghi danh nhé. {:292:}
Tác giả: L.JK    Thời gian: 13-7-2012 02:15 PM
1. Tên: tên mình đầu tiên nó ngắn nhưng tự nhiên nó cứ dài ra{:418:}

2. D.O.B: 10/10/1990
3. Nickname: Mihi
4. Nick yh/skype: Mihikun
5. Sở thích: thể thao. giải trí

{:408:}

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: đầu tiên định xem Iljimae thấy nyêu bảo "JK trong trong phim đó hay lắm" m còn hỏi "JK là ai?" xem xong thấy hơi thích JK vào hỏi bác google đc bác ấy chỉ coi The King And Clown. vậy là thích luôn đi tìm tất cả các thông tin vd phim của JK. giờ thì mê hơn cả nyêu rôi (có khi m phải kiểm tra lại giới tính){:399:}

7. ngoài anh JK em còn khoái lady gaga
8. Giới tính ^^: men.................. nhưng mà ngày xưa thì thích con gái. giờ thì thích con trai hơn

m vào nhà đc 1 tuần rồi nhưng ngại ghi danh... {:444:}  (m với shinichi.vip là bạn thân)*hê hê*

lan man z đc rồi.... cho m ghi danh nha{:438:}
Tác giả: windythao    Thời gian: 14-7-2012 11:56 AM
1. Tên : Dương Nguyễn Thanh Thảo
2. D.O.B : 26/1/1996
3. Nickname : RED
5. Sở thích :
~Tìm hiểu về Gà nhà mềnh * cười hớn hở*{:303:} ...save hình Gà về ♥ Vẽ, hát, online và tám chuyện về Gà
~Rất mún được chung tay giúp các Mái phát triển FC >.<{:292:}
~Mun1 kết bạn với tất cả mọi người ( nhất là các Mái) ♥{:298:}
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): Ầu...cái này bảo ngắn gọn thì làm sao mà ngắn gọn cho nổi Suy nghĩ à...Rất iu Gà...một tình iu vô cùng chân thành...từ hồi lớp 7 tới giờ...nay đã học 11...lúc nào cũng cuồng nhiệt lão...>.< ( v có gọi là ngắn chưa ta?~ nói về lão ấy có thể viết cả một bào văn chứ đừng nói chơi ){:295:}
~Ak...có, mà chỉ mới đây thôi...thích nhóm B1A4 và nhất là Gongchan trong nhóm đó ( mình thích a ấy vì nhìn loáng thoáng giống Gà nhà mình ) {:299:} Nhưng nói đi nói lạ thì không ai bằng Jun rồi >.<
8. Giới tính ^^ Nữ ♥
Tác giả: nlalf_mh98    Thời gian: 15-7-2012 11:00 AM
1. Tên : yong
2. D.O.B : 02/11/1998
3. Nickname : yong
4. Nick yh/skype: nlalf_mh98
5. Sở thích: vẽ, nghe nhạc, xem phim (đặc biệt là của Gà {:401:} )
6. Suy nghĩ, cảm xúc về Jun Ki: eo ui cái này thì nhìu lém... Một lần tình cờ gặp Gà trong My Girl nhưng đã tập cuối rùi nên chưa có cảm giác gì hết. Mãi khi xem iljimae thấy hay wa' nên lên mạng tìm thông tin mới bt Gà đây. Bi h cứ rảnh rỗi là gặp gà, gặp anh chị nhà mềnh đây{:444:} . Lúc nào cũng ủng hộ lão hết mình *giơ 2 tay 2 chân* (nhưng h mới gặp Gà lịu có trễ wa' hem??T^T)
  a~ e nói nhìu wa'... Tại cứ nhắc tới lão là k chịu lổi...hị hị
7. Giới tính: mái ^^
8. Ngoài oppa ra thì e hem có thix ai nữa hít.

~e cũng là ma mới, tùi nhỏ còn dại khờ, mong nhà mềnh giúp đỡ

Cám ơn ~ Cảm ơn ~ lại cám ơn ~~ (cúi lên cúi xuống sắp ngất rùi...^^)

Tác giả: harua.2012    Thời gian: 17-7-2012 10:59 PM
1. Tên: N.T.N. Hà
2. D.O.B: 11-06-1984 (già ùi)
3. Nickname: harua.2012
4. Nick yh: hanguyen1106
5. Sở thích: game, vẽ, phim, truyện
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki: Ngắn gọn thui nhá, Gà là nghệ sĩ đầu tiên khiến mình phải ghi danh vào fan club (e thề không nói điêu) Xưa giờ có thích ai thì để trong lòng hoặc 888 thui chứ công khai hàng lối thế này là lần đầu tiên. Iu Gà nhắm chứ không iu vừa đâu ^^
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Có vài người, nhưng level dành cho Gà là cao nhứt.
8. Giới tính ^^ XX

Chào cả nhà xin phép gia nhập ạ
Tác giả: kimdung_kute    Thời gian: 19-7-2012 08:32 AM
TÊN: Trần Thị Kim Dung
D.O.B: 18/1/1995
NICKNAME: meocon
NICK YH: meo_ko_1995
SỞ THÍCH: xem phim, đọc truyện, vẽ tranh
SUY NGHĨ CẢM XÚC VỀ JUN KI:  a thiệt là đáng yêu^^
NGOÀI JUN KI BẠN CÒN DÀNH TÌNH CẢM CHO NGHỆ SI NÀO KHÁC: e chỉ yêu mình anh JUN KI thui :))

Tác giả: 9999x    Thời gian: 19-7-2012 10:26 PM
Xin chào cả nhà, mình là một fan cuồng trung thành của anh Jun, cho mình làm quen với tất cả mọi người nhé! Mình vốn nhút nhát, đã làm SR lâu năm, suy nghĩ và trăn trở rất nhiều giờ mới dám đăng kí gia nhập. Jun cũng là người đầu tiên khiến mình muốn mần quen với những người bạn ảo :) Lần đầu tham gia FC mong mọi người chiếu cố ^^

1. Tên: Vú Văn Vàng
2. D.O.B: 01/01/1994
3. Nickname: Vàng xinh tươi, đảm đang, nhân hậu, chu toàn...
4. Nick yh/skype: JK_mylove_waitu_1602  (mọi người add thoải mái, có lẽ mình cũng sắp đổi nick rồi ~~)
5. Sở thích: ăn vặt, phim ma, zai đệp (nghe tổng qát cơ mờ tới giờ vẫn chỉ mê mỗi chồg ^^)...
6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): cũng được =))))))))
7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Để xêm... 1..2..3..........1tỉ...... *câu này khó* Mình nhớ hông xuể ><
8. Giới tính ^^ *HỐT GƠN*

Một lần nữa xin cảm ơn tất cả mọi người. Yêu cả nhà và yêu Jun  >O<

P/S: Comt 99# :D
Tác giả: Thư-chan    Thời gian: 21-7-2012 10:09 PM
Chào mọi người *cúi gập đầu 90 độ*
1. Tên: Em là Tưởng Anh Thư (Đính chính: Iem k phải phản độg, cũng k dính dáng gì đến Trung Quốc nên xin các tỉ đừg nghi ngờ iem trong lúc bão tố Hoàng Sa Trường Sa đã diễn ra dữ dội trong thời điểm này *mắt rưng rưng*)

2. D.O.B: dạ 19/05/1995 vào lúc 00:10 phút

3. Nickname: Các tỉ cứ gọi iem là Thư-chan (lưu ý: k phải chan canh, chan mắm,... vân vân đâu nha~~~ iem bị vụ này hoài à TT^TT)

4. Nick yh/skype: Dạ yahoo iem đổi xoành xoạch vì tiền án tiền sử đình đám wá~~~ nhưng hiện tại thì đang trung thành với [email protected] :)))

5. Sở thích: nhìn zai đẹp, ngắm zai đẹp, và.............sờ zai đẹp (nếu đc thế thì hay wá =))))

6. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về Jun Ki (ngắn gọn thui nhé): Dạ ngắn á hở~~~ ngắn quá thì không được đâu ạ~~~ Nếu như thế thì làm sao iem có thể trình bày đc hết tình yêu dạt dào của iem dành cho chú..Ki.. hờ hờ hờ danh xưng có vẻ không ổn hic hic. Cơ mà tóm gọn lại cảm xúc iem dành cho lão Gà nhà mềnh chỉ gói gọn trong 1 chữ "Yêu".

7. Ngoài Jun Ki, bạn còn dành tình cảm cho nghệ sĩ (diễn viên, ca sĩ...) nào khác nữa? Úi xội ôi có chứ ạ~~~ úi xội ôi nhiều lắm cơ~~~ khổ ghê là cứ mỗi lần xem phim xong là á hả~~~ iem lại yêu thêm 1 người~~~ cơ mà từ khi bắt gặp ánh nhìn đầu tiên của Lão~~~ iem đã bỏ hết những a zai mà iem đã từng theo, từng tôn thờ ví dụ như Lee Min Ho, Hyun Bin, Nickhun, Jung Il Woo........nhưng chưa có 1 ai là iem đăng kí vào nhà hết~~~ bây giờ thì tình cảm của iem dành cho Lão là duy nhất (ní ánh nhìn đầu tiên thì có quá~~~ thật ra là coi hết bộ phim đâu tiên Iljimae)

8. Giới tính ^^ Dạ nữ~

Bonus thêm cho các tỉ: Ở iem có sự kết hợp giữa 3 cung: đất, nước và khí, riêng cung lửa là hợp cạ nên mn cứ xông pha vô chặt chém~~~~ iem rất dễ nói chuyện ạ~~~~ h thì iem xin hết ạ, mong các tỉ giúp đỡ *cúi người 90 độ* :))

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3