Kites

Tiêu đề: [My Lawyer, Mr Jo] Kang Sora, nhân vật cô luật sư quyến rũ, đáng yêu và có chút vụng về [In trang]

Tác giả: Mia_ham    Thời gian: 12-5-2016 09:24 AM
Tiêu đề: [My Lawyer, Mr Jo] Kang Sora, nhân vật cô luật sư quyến rũ, đáng yêu và có chút vụng về
[My Lawyer, Mr Jo] Kang Sora, cô luật sư quyến rũ, đáng yêu và có chút vụng về

Trong tập thứ 13 của phim ‘My Lawyer, Mr Jo’ phát sóng vào hôm qua 9/5 trên đài KBS2. Luật sư Lee Eun Jo (Kang Sora) đã cùng với các thành viên trong văn phòng luật sư đường phố đã liều thân mình để cứu danh dự của luật sư Jo Deul Ho(Park Shin Yang) sau khi anh bị bắt vì nghi ngờ có liên quan đến một vụ giết người

Sau khi bị bắt vì nghi ngờ giết người và bị hỏi cung tại văn phòng công tố, luật sư Jo có những phán đoán và phân tích cá sự kiện. Và khi được gặp Lee Eun Jo trong phòng thẩm vấn với tư cách là luật sư bào chữa thì Jo Deul Ho đã gợi ý cho Lee Eun Jo những nghi ngờ của mình để cô cùng mọi người ở ngoài tiến hành tìm kiếm bằng chứng của vụ giết người để có thể giải quyết vụ án trong vòng 48h khi hiệu lực tạm giữ còn hiệu lực

Theo những chỉ dẫn của luật sư Jo, Lee Eun Jo đã đến hiện trường và từ đó phát hiện ra lỗ thông hơi, nơi mà luật sư Jo nghi ngờ là nơi thủ phạm đã đột nhập vào căn phòng của nạn nhân và giết chết. Sau khi phát hiện điều đó, chính Lee Eun Jo đã tự mình trèo vào lỗ thông hơi đó để tìm kiếm bằng chứng chứng minh cho sự vô tội của luật sư Jo, trong lúc trèo lên ống thông hơi để tìm kiếm bằng chứng, cô đã thấy sự hiện diện của một chú chuột, cô đã kêu thét lên nhanh chóng tuột xuống từ bỏ luôn quá trình tìm kiếm của mình

Tuy nhiên, bao nỗ lực của Lee Eun Jo đã được đền đáp khi cô đã phát hiện một đoạn video trên hộp đen của một chiếc xe hơi có ghi lại cảnh hung thủ đã dùng lỗ thông hơi để đột nhập vào phòng của nạn nhân và một phần thưởng bất ngờ đến với những nỗ lực của họ là hung khí gây án cũng được tìm thấy trên đường ống thông hơi. Nhờ đó mà Jo Deul Ho đã được chứng mình vô tội và được thả tự do

Sau khi được thả, Jo Deul Ho liền tìm kiếm Lee So Jung, người đang giữ cuốn sổ kế toán, là bằng chứng quan trọng nhất để có thể kết tội hối lộ của chủ tịch Jung. Và Lee Eun Jo đã bị bắt làm con tin khi cô đang nằm trên giường giả làm nạn nhân, kẻ giết người đã dùng dao để khống chế cô trong khi luật sư Jo đang đi tới

Kang Sora một lần nữa nhận được những lời khen từ người hâm mộ cho diễn xuất của mình khi đã nỗ lực rất nhiều cho vai diễn. Sự thu hút bởi cô đã tạo ra một nhân vật quyến rũ nhưng cũng rất khá vụng về và đáng yêu trong trong các hành động của mình và tạo ra những sự hài hước cho nhân vật
Bên cạnh sự giúp đỡ từ Kang Sora, nhân vật Jang Hae Kyung của Park Sol Mi cũng đã tham gia vào việc chứng minh sự vô tội của Jo Deul Ho nhưng với một phong cách quyến rũ có lạnh lùng. Park Sol MiKang Sora kết hợp cùng với Park Yang Shin tạo thành mối quan hệ tam giác vừa lạ vừa hấp dẫn

Kang Sora cho biết về nhân vật của mình “ Lee Eun Jo là một cô gái chân thành, có chút hậu đậu nhưng cô lại rất biết sống cho mơ ước của mình, sau khi đi cùng với luật sư Jo cô dần hoàn thiện mình trở thành một luật sư đủ bản lĩnh nghê nghiệp và cũng có được sự công nhận trong mắt của anh"
Source: News1
Trans: Mia
Tác giả: pinwoo    Thời gian: 12-5-2016 09:27 AM
Tem tem cô luật sư chân thật, hậu đậu của tui
nhờ sự xuất hiện nhiều hơn của ẻm mà bộ phim có cảm xúc hơn và rết tăng hẳn 2,3%
Tác giả: adryday    Thời gian: 12-5-2016 09:40 AM
Quyến rũ phải rồi vì không có Lee Eun Jo  thì phim sẽ kkhô khan với cái đề tài luật này lắm, đáng yêu vì tốt tính luôn hết mình với nghề nghiệp đúng tính cách luật sư bảo vệ công lý cho người cần giúp đỡ , và vụng về vì mới chưa có nhiều kinh nghiệm so với dàn luật sư đã chinh chiến 10 năm với nghề . Thế nên đôi khi cô ay có chút vụng về hoàn toàn hợp lý với nhân vật luật sư mới ra trường
Thanks for news
Tác giả: mark1234    Thời gian: 12-5-2016 09:41 AM
Một hình tượng cô luật sư chân thật, vụng về nhưng lại đáng yêu và quyến rũ,
Sora đã hóa thân vào nhân vật thành công, bằng chứng là rating phim đang ngày càng gia tăng.
Thanks bạn đưa tin nhé!
Tác giả: chaulam_132    Thời gian: 12-5-2016 09:51 AM
Coi mấy tập đầu đã bấn cô luật sư này. Đang quyết đinh chờ phim ra hết xong mới coi.
Nhiều lúc luôn nghĩ luật sư luôn phải mang một vẻ mặt và cử chỉ nghiêm trang và lạnh lùng. Cô nàng này làm mình hơi bị bất ngờ. Keke
Tác giả: Miro_Max_2809    Thời gian: 12-5-2016 09:51 AM
Sự chân thật, vụng về của Eun Jo chính là một điểm sáng hấp dẫn khán giả của phim
Nhân vật EJ giúp phim trở nên mềm mại, chân thật so với đề tài về luật sư khá khô khan
Ss Sora đã truyền tải rất tốt tâm lý nhân vật và khiến cho khán giả cuốn theo phim lúc nào ko hay
Chúc ss và đoàn phim sẽ gặt hái nhiều thành công hơn nữa!
Tác giả: yen7a6001    Thời gian: 12-5-2016 10:05 AM
Vụng về như vậy đôi khi cũng có chút thú vị
Mình sẽ đợi hết phim rồi coi 1 thể luôn
Chứ không mắc công ngồi hóng hàng tuần thì chớt
Tác giả: mickey18    Thời gian: 12-5-2016 10:14 AM
Sora thích hợp với những vai này thật. Nhìn cô ấy rất dễ thương, thể hiện tốt sự ngây ngô chân thật của một luật sư mới ra trường.
Phim cũng gần đi vào giai đoạn cuối rồi. Mong Rating sẽ tăng cao hơn nữa nhé.
Thanks bạn dịch tin
Tác giả: Tra123    Thời gian: 12-5-2016 10:15 AM
Sự thu hút bởi cô đã tạo ra một nhân vật quyến rũ nhưng cũng rất khá vụng về và đáng yêu trong trong các hành động của mình và tạo ra những sự hài hước cho nhân vật
Hồi xưa xem mùi đời mà sock tận óc với bả luôn. đầu tập 1 sexy là vậy mà giữa phim bả moe hết sức
Sora hợp mấy vai này, ko hợp hiền lành, bánh bèo đâu
Tác giả: Destiny90    Thời gian: 12-5-2016 10:17 AM
Sora chọn kịch bản tuy lúc đầu không hấp dẫn nhưng càng về sau càng lôi cuốn
Nghe nói cảnh này kéo rating tăng 2%, chứng tỏ sức hút của cô ấy rồi
Thanks bạn dịch tin
Tác giả: raymondpham    Thời gian: 12-5-2016 10:26 AM
Nội dung bài của chủ thớt có vẽ tiết lộ nhiều thông tin phim, nhưng không sao vì ít ra cũng nắm được phần nào thông tin để tham gia bình luận chứ...
"Sự thu hút bởi cô đã tạo ra một nhân vật quyến rũ nhưng cũng rất khá vụng về và đáng yêu trong trong các hành động của mình và tạo ra những sự hài hước cho nhân vật". Tình yêu của mình dành cho Kang So Ra chí là ở điểm này. Ai lại không muốn có vợ đẹp, hơi ngô nghê nhưng đáng yêu như thế chứ.
Tác giả: capcap1425    Thời gian: 12-5-2016 10:29 AM
Sức hút của cô Luật sư này không hề nhẹ nhé
Chân thật, hơi vụng về nhưng rất đáng yêu, thể hiện đúng tính cách của 1 người mới rời ghế nhà trường. Càng lúc càng lôi cuốn và càng thích SoRa
cảm ơn St nhé
Tác giả: pandalam    Thời gian: 12-5-2016 10:36 AM
Sora với vai diễn này phải nói là hóa thân hoàn toàn tốt
Luật sư vụng về thế mới có người eo người thích
Con rate phim vẫn ổn, một phần nhờ vào diễn xuất diễn viên

Tác giả: vivuchutthoi    Thời gian: 12-5-2016 10:54 AM
Cám ơn về news, Kang Sora thật dễ thương trong nhân vật luật sư Lee vụng về. Nét ngây ngô vì lần đầu tiếp xúc công việc, sự vụng về do quá lo lắng không biết mình phải làm sao, nhưng tất cả không thể là mất đi hình ảnh cô luật sư vì lẽ phải, thương người, luôn thấu hiểu nổi đau thương, đơn độc và sự khó khăn của người bị hại. Vì thế cô luật sư nhiệt tình cũng cố gắng vượt qua khó khăn, nổi sợ hãi của chính mình.

Tác giả: EchopCoy    Thời gian: 12-5-2016 11:23 AM
Nói chung con cái thông minh quá con trai nó sợ.
Vụng về, ngô nghê chút đáng yêu hơn.

Tác giả: jjsweeter    Thời gian: 12-5-2016 11:25 AM
Rất vui mừng cho So Ra vì nỗ lực đã được đền đáp bằng sự thành công của bộ phim về rating và diễn xuất được khen ngợi.
Nhân vật của So Ra là một trong những điểm làm bộ phim về đề tài luật trở nên bởt khô khan hơn.
Sau sự thất vọng về " Cuộc đời như mơ", lỗi là kịch bản quá tệ.
So Ra lấy lại phong độ của mình và sẽ tiếp tục leo lên những đỉnh cao mới trong sự nghiệp của mình.
Mình thích nhân vật Lee Eun Joo . Có hơi vụng về nhưng mà tấm lòng chân thành và trái tim nhân hậu của cô ấy làm cho người xem cảm thấy ấm áp.
Mặc dù nhân vật Ahn Young Il trong Misaeng vẫn là vai diễn ấn tượng nhất của So Ra.
Mong là So Ra sẽ đóng thêm một bộ phim nữa trong cuối năm nay sau khi nghỉ dưỡng vài tháng ^^. Hành động, crime thriller? Mong So Ra sẽ thử thách thêm những thể loại như vậy vì cô ấy nói là muốn đóng phim hành động trong cuộc phỏng vấn trước đây ^^
Mình nghĩ nếu cô ấy tham gia dự án như Signal 2 hay Bad Guy 2 sẽ rất tuyệt vời!
Tác giả: Haven    Thời gian: 12-5-2016 12:06 PM
Kang So Ra trong phim này xinh thật, tạo hình đẹp
Nhưng hình như có vẻ ít đất diễn hay sao ý,mình ko theo dõi nên ko biết
Cảm ơn bạn dịch tin
Tác giả: clamptsu    Thời gian: 12-5-2016 12:57 PM
PHim mới của Sora được đánh giá cao vậy thiệt mừng cho bạn í. Phim trước có Sora với BÔng nhà mình mà kịch bản nó củ chuối quá nên không bật lên được.
Chúc mừng SOra nhé ^^
Tác giả: jjongah    Thời gian: 12-5-2016 01:43 PM
Phim càng ngày càng hay
Thanks bạn tran
Tác giả: Baengshin2908    Thời gian: 12-5-2016 01:45 PM
Bạn này bằng tuổi mềnh này!
Nhưng xinh và tài giỏi hơn mình nhiều!
Những vai diễn như thế này hợp với bạn này "là cô gái chân thành, có chút hậu đậu nhưng cô lại rất biết sống cho mơ ước của mình"!
Tks bạn dịch tin
Tác giả: unihang    Thời gian: 12-5-2016 01:51 PM
chưa xem phim tí nào, định đợi hết phim roài xem 1 loạt, chứ cừ chờ từng tập 1 đau tim lắm
cơ mà phim nào có Sora thì đều ủng hộ nhiệt tình
kết bạn ấy từ cái hồi doctor cơ, hồi đó cứ ship nhân vật của Jong Suk với Sora chứ chằng thích em nữ chính tí nào
hi vọng phim này của Sora rating sẽ tăng nhanh hơn ở mấy tập cuối này
thanks bạn dịch tin
Tác giả: koon1511    Thời gian: 12-5-2016 02:48 PM
Làm mình nhớ đến phim Prosecutor Princess ngày xưa coi. Cũng hình ảnh nữ chính xinh đẹp điệu đà hết cỡ nhưng cực kỳ thông minh và mạnh mẽ. Đọc mấy tin như này làm mình quyết định đi cày luôn chứ không chờ phim ra hết mới coi nữa.
Cảm ơn bạn dịch tin!
Tác giả: T.o.c    Thời gian: 12-5-2016 03:00 PM
Thích phim này lắm cơ. Thích nhất là nhân vật luật sư Jo sau là nhân vật nữ luật sư của Kang So Ra. Cô ấy là một cô gái luôn cố gắng vì chính nghĩa. Tuy có vụng về, ngây thơ nhưng lại rất chân thành, nhiệt huyết.
Thích Kang So Ra cực từ phim "Ugly Alert" với Im Joo Hwan ý.
Tác giả: QW324    Thời gian: 12-5-2016 03:37 PM
Mong rate tiếp tục tăng nhé
xem phim thích các nhân vật nữ hơn nên dĩ nhiên dành tình cảm hơn cho các  nhân vật nữ
Lee Eun Jo  đáng yêu
Tác giả: emlafanjm    Thời gian: 12-5-2016 04:32 PM
Quyến rũ đáng yêu đó là bạn Kang so Ra

Thật sự mình thích bạn này từ hồi Doctor Stranger

Nhưng đến Mùi Đời thực sự rất thích
Tác giả: snowflowers    Thời gian: 12-5-2016 04:35 PM
Dáng chị Kang quyến rũ sẵn rồi mà
Nhìn hình thôi cũng thấy được cái vụng về, dễ thương.
Chúc phim chị ngày càng thành công hơn nữa.
Tác giả: GalaxyS5    Thời gian: 12-5-2016 05:08 PM
pinwoo gửi lúc 12-5-2016 09:27 AM
Tem tem cô luật sư chân thật, hậu đậu của tui
nhờ sự xuất hiện nhiề ...

Từ đầu phim tới giờ rất nhiều news khen vai diễn Lee Eun Jo của Ngơ lắm ss
Phản hồi phim rất tốt , tại nhà mình không trans thôi
Tác giả: Lyanna_TA    Thời gian: 12-5-2016 05:34 PM
phim này được dàn diễn viên tốt
Kang Sora dáng chuẩn, mặt đẹp, quyến rũ miễn bàn rồi
hè về có thời gian mới luyện phim này
Tác giả: tuongan29.4    Thời gian: 12-5-2016 06:32 PM
“ Lee Eun Jo là một cô gái chân thành, có chút hậu đậu nhưng cô lại rất biết sống cho mơ ước của mình, sau khi đi cùng với luật sư Jo cô dần hoàn thiện mình trở thành một luật sư đủ bản lĩnh nghê nghiệp và cũng có được sự công nhận trong mắt của anh"
hình tượng chân thật
Tác giả: llt000    Thời gian: 12-5-2016 06:36 PM
Mình thấy Sora khá hợp với những vai diễn chững chạc như thế này. Chị ấy cũng đã có kinh nghiệm qua Misaeng

Dáng chị ấy cực hợp với mấy bộ công sở luôn ._.

Lần này được hợp tác với chú Park Shin Yang, đúng là một sự kết hợp mới mẻ

Mong là phim sẽ đạt rating cao hơn nữa trong đoạn đường cuối sắp tới
Tác giả: abcrum    Thời gian: 12-5-2016 06:40 PM
Cô luật sư xinh đẹp , tốt tình
Thế này thì sao không đáng yêu chứ
Mấy bộ công sở của cô ấy bộ nào cũng đẹp + máy quay cứ tăm tia mấy đôi giày mình nhìn mà thích vô cùng

Tác giả: sashimi312    Thời gian: 12-5-2016 07:53 PM
Ây, không hiểu sao thích nhất em nó mặc đồ công sở sơ mi sơ mủng
@ Đang chờ film nì hết roài mới gặp em nó thì vớ đc cái news
@ Thanks bợn chủ thớt
Tác giả: saobang9688    Thời gian: 12-5-2016 08:04 PM
kang so ra ngày càng đễ thương và xinh đẹp
mong phim này sẽ đạt rating cao hơn nữa
thanks bạn dịch tin
Tác giả: nguyetnhung98    Thời gian: 12-5-2016 09:10 PM
Phim này ban đầu có vẻ không hay
nhưng càng về sau càng hấp dẫn chứng minh là rating ngày càng cao
có lẽ một phần cũng nhờ cô luật sư vụng về nhưng đáng yêu này đây
tks chủ thớt
Tác giả: LinhFilan    Thời gian: 12-5-2016 09:58 PM
Chưa coi film này đc nữa
Cơ mà thấy cô luật sư Eun Jo vụng về, đáng yêu nà
Mong chị So Ra càng thể hiện dc sự tiến bộ trong film
Tks bạn trans news
Tác giả: sweet_l0ve_st    Thời gian: 12-5-2016 10:09 PM
ahihi đang xem phim này, mới xem xong tập 14, hay quá đi, mới đầu còn tự đến hiện trường để thu thập dữ liệu nữa chứ, ship với luật sư  Jo chắc ko được rồi, ship sang anh CTV chắc cũng ko tồi nhỉ
Còn 2 tập nữa là hết hay sao ý, mong ông chủ tịch kia sớm vào tù, cả con trai ổng nữa
Tác giả: nguyenmaitram    Thời gian: 12-5-2016 10:20 PM
Nhưng nhìn hình rũ rượi quá
Nhờ sự xuất hiện của chị mà rate tăng rõ rệt
chúc phim ngày càng thành công
thanks bạn dịch news
Tác giả: miyoye    Thời gian: 12-5-2016 10:27 PM
Mình rất thích nhân vật Lee Eun Jo của Sora đóng
tuy hơi vụng về 1 chút khi lúc bắt đầu nhưng càng về sau Eun Jo ngày càng tiến bộ và chứng tỏ mình luật sư đích thực
Cả chị Sol Mi mình cũng thích nữa lạnh lùng nhưng toát lên vẻ sang trọng
Phim rating cứ tăng như vậy là vui rồi hehe
Tác giả: map191994    Thời gian: 12-5-2016 10:58 PM
hè hè ...KSR dễ thương cực...tuy phim này chú PSY diễn quá tốt nhưng KSR vẫn có đất diễn để tỏa ra sức hút riêng của mình Coi phim mà thích KSR lắm ý ...chúc các dự án tiếp theo của KSR thành công hơn nữa...tỏa sáng lan truyền Hallyu

Tác giả: hoanghong_v    Thời gian: 12-5-2016 11:45 PM
thật may vì sau misaeng, kang so ra đã tìm được hướng đi đúng với mình, bản thân mình thấy so ra đóng rất tốt, hơp với mẫu phụ nữ hấp dẫn và có năng lực
Tác giả: saphirapham    Thời gian: 12-5-2016 11:45 PM
Kang So Ra có vẻ hợp với đồ công sở hơn, mặc lên tôn dáng rất đẹp!
Chưa dành thời gian xem phim này, sắp tới sẽ nghiên cứu xem có nên sụo hố này không đây!
Thanks bạn trans new nha!
Tác giả: Hanami12    Thời gian: 13-5-2016 08:25 AM
So Ra mà nhìn thế nào cũng hấp dẫn hết á
Kịch bản phim hay, rết luôn dẫn đầu
Thanks chủ thớt
Tác giả: Kimtungduong    Thời gian: 13-5-2016 09:29 AM
Kang Sora luôn luôn nỗ lực trong vai diễn. Cô đã tạo ra những nhân vật thật đáng yêu và quyến rũ. Từ nhân vật Oh Soo-hyun, một bác sĩ thiếu tự tin, con gái viện trưởng trong "Doctor Stranger" đến nhân vật luật sư vụng về, hài hước, mơ mộng nhưng rất chân thành trong "My Lawyer, Mr Jo". Kang Sora đã đóng góp không nhỏ vào sự thành công của những bộ phim cô đã tham gia. Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!

Tác giả: thocon05    Thời gian: 13-5-2016 09:45 AM
Xem phim vì có Kang Sora  đó , dẽ thương mà
Cùng với nhóm luật sư tạo nên những câu chuyện đời thường nhẹ nháng ý nghĩa
Thanks
Tác giả: thientam28    Thời gian: 13-5-2016 12:29 PM
KSR xinh miễn bàn rồi nhưng mình thấy những tập đầu nhân vật LEJ không có nhiều đất diễn lắm
Hy vọng từ giờ đến cuối phim nàng sẽ xuất hiện nhiều hơn ^^ vai diễn cô nàng luật sư này của KSR cũng ấn tượng lắm, nhiều lúc thấy hơi ngô ngố nhưng vẫn đáng yêu. Rết phim cao là ổn rồi ^^
Cảm ơn chủ thớt đã dịch tin!
Tác giả: phlinh1807    Thời gian: 13-5-2016 12:37 PM
Độ này bận quá nên sẽ chờ phim ra hết rồi xem luôn thể
Kang Sora đóng phim đạt lắm nhé giờ vẫn lôi Misaeng ra xem
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Tác giả: binbin_181    Thời gian: 13-5-2016 01:31 PM
Sora đã hóa thân vào nhân vật thành công
Nhìn cô ấy rất dễ thương, thể hiện tốt sự ngây ngô chân thật của một luật sư mới ra trường.
Thanks bạn dịch tin
Tác giả: meobeo23    Thời gian: 13-5-2016 02:17 PM
Nhân vật nữ luật sư của Kang Sora thể hiện trẻ, nhiệt huyết dù thiều kinh nghiệm
Hình như lúc đầu ai cũng ôm ấp một giấc mơ giống như vậy thì phải
Mình mong sẽ gặp cô ấy ở tuyến nhân vật khác nữa, đa dạng vào

Tác giả: butter_thao    Thời gian: 13-5-2016 02:40 PM
Vai đầu tiên Kang So Ra đóng luật sư mà vào vai nuột ghê
Vai diễn này cũng khác những vai trước của nàng,
Thấy được hình ảnh mới và khả năng biến hóa diễn xuất của nàng
Ủng hộ phim, mong phim rating sẽ tăng
Thanks bạn dịch tin
Tác giả: shrimp    Thời gian: 13-5-2016 03:46 PM
Cá nhân mình thấy Sora hợp với những hình tượng như thế này.
Không hiểu sao có cảm tình với mấy cô luật sư hậu đậu vụng về dễ thương. Lại liên tưởng tới chệ già Bo Young trong 'I can hear your voice'
Mà phải công nhận con rết phim này tăng lên là nhờ ẻm còn gì. Like mạnh. Sáng nay vừa đọc news về việc quảng cáo còn ko bị ném đá chứng tỏ dân tình ưu ái phim này đến độ nào rồi
Tác giả: cunquyen    Thời gian: 13-5-2016 05:30 PM
Rết tăng rồi
Các nàng vụng về có cái duyên của vụng về
Ối anh chết vì cái vụng về ấy chứ
Tác giả: moonlee    Thời gian: 13-5-2016 08:40 PM
mình thấy diễn xuất của Kang So Ra trong phim này rất thật <3 còn chú Park thì quá tuyệt vời rùi
lúc đầu xem phim thấy bình thường mà càng về sau càng hay
tks bạn đã dịch tin nhé
Tác giả: nujnuj    Thời gian: 13-5-2016 10:25 PM
xinh lung linh luôn
gần đây chết mệt vì bạn này
chưa xem đc phim nhưng rất hóng news của chị
mong là con rết nó ngày càng cao

Tác giả: Phongmeo_N    Thời gian: 13-5-2016 10:26 PM
Kang Sora vào vai cô luật sư mới ra trường đáng iu quá nhèo

nghiêm túc quá thì dễ gây cảm giác khô khan lắm
nên có chút vụng về như vầy mới dễ thương, nhưng k hề bánh bèo

thanks bạn dịch tin
Tác giả: setsuna_kei    Thời gian: 13-5-2016 11:50 PM
Vâng thân hình của chị hồi còn đóng cọc bộ văn phòng đã khiến ai cũng mê rồi ý!!!
Nét nào ra nét nấy khiến con gái nhìn còn thấy mê chứ nói gì con trai!!!
Mà công nhận Kang So Ra đóng vai này hợp.
Mặt kiểu dễ thương, hiền lành, đóng cô luật sư hậu đậu, vụng về mà max đáng yêu luôn!!!
Mong rating phim tiếp tục tăng đều đều!!!
Tác giả: Oh!MyLove    Thời gian: 14-5-2016 04:26 AM
cô luật sư này có gương mặt hơi bánh bao cùng chiều cao cực kỳ lý tưởng.
mình luôn rất thích và ủng hộ chị
không hiểu sao phim này vẫn không hót lắm như mình mong đợi, dù sao vẫn hay.
Tác giả: duongha2604    Thời gian: 14-5-2016 06:34 AM
Sự vụng về đem lại sự thú vị, hài hước
Thế nên tui cứ yêu quý bà này mãi thôi
Lối diễn xuất mang phong cách riêng đem đến hình ảnh nữ luật sư mới mẻ, không lẫn vào đâu đc của c Kang
Tác giả: kohan    Thời gian: 14-5-2016 12:42 PM
Mong rate tiếp tục tăng lên nữa, Mình sẽ để dành tới cuối rồi coi luôn
Cảm ơn bạn dịch tin nhé.
Tác giả: kidi    Thời gian: 14-5-2016 02:12 PM
nhân vật lần này của Kang So Ra rất ấn tượng
cảm thấy cô ấy lúc thì kiêu kì sang chảnh, lúc lại ngốc ngôc một cách rất đáng yêu
thank bạn dịch news
Tác giả: Inuyasha3366    Thời gian: 14-5-2016 08:01 PM
Bạn ấy diễn rất hay luôn ý
Xem mà nhập theo vai luôn :X
Cảm ơn bạn dịch nha
Tác giả: yousaid_ilove    Thời gian: 15-5-2016 01:04 AM
Hồi xưa chọn luật cungnx vì lỡ xem mấy cái phim Hàn. Giờ học rồi mới thấy, phim ảnh hường hóa mọi thứ, kịch tính mọi thứ nhưng vẫn chưa hề ân hận.
Chắc là sẽ xem phim để yêu hơn lựa chọn của mình đặc biệt là vì có bà Kang ngố nên chắc chẵ sẽ xem (hi vọng rate cao để có động lực xem lâu),
Tác giả: monsterlmd    Thời gian: 15-5-2016 01:02 PM
Kang Sora càng ngày càng tiến bộ trong diễn xuất
từ dream high 2, doctor stranger, mr lawyer mr jo
nói chung là ủng hộ Kang Sora ngày càng thành công trong diễn xuất

Tác giả: huangying_zeng    Thời gian: 16-5-2016 03:04 AM
Thích Kang Sora từ phim lúc xem We got married và phim Ugly Alert nên phim nào của ẻm cũng tìm xem. Phim này hóng từ ngày chuẩn bi lên sóng nhưng vì phim chưa chiếu hết nên cố đợi để phim ra hết rồi xem 1 lượt cho đã, đọc news thấy khen nhiều cũng vui
Tác giả: YeuBacMou    Thời gian: 16-5-2016 11:55 AM
Mình thích bạn mặc đồ công sở lắm lắm luôn
dáng chuẩn mặt đẹp
có tướng của dân công sở
có gì đó tri thức
huhu, nhỏ nước dãi
mà mình thích đôi môi của bạn
diễn mấy cảnh đáng yêu làm mình nổi da gà
Tác giả: SilverH    Thời gian: 16-5-2016 02:50 PM
Em ko hiểu sao em thích Sora quá trời. Nhìn cứ chân thực mà soang chảnh kiểu gì ý
Có tí ngô ngó nhưng em yêu quá chừng!!!
Tác giả: ngango_172    Thời gian: 16-5-2016 04:54 PM
đáng yêu và vụng về
Tác giả: Hanako_chan    Thời gian: 16-5-2016 10:03 PM
phim này hay này. Park shin yang diễn quá xuất sắc luôn. Kang so ra thì vô cùng hợp vai. lúc đầu xem thì thấy hơi vụng về hậu đậu kiểu xem cuộc đời màu hồng. càng xem thì thấy nv của so ra càng trưởng thành và thu hút. Thấy bạn Ra hợp với dạng vai như này hơn là phim tình cảm lãng mạn. ủng hộ Ra!
Tác giả: MạcDoanh    Thời gian: 19-5-2016 09:43 AM
Luật sư Lee trẻ trung, còn non nớt trong nghề, có chút hậu đậu, bộp chộp là đương nhiên rồi, vẩn cảm tính và tin tưởng vào chính nghĩa lắm. Và những phi vụ "động trời" cùng thực hiện vs luật sư Jo "kỳ quặc" đã đem đến nhiều kinh nghiệm cũng như trải nghiệm thú vị cho cô ah ^^~ Mình thik cách diễn của Kang Sora, bất ngờ từ "Mùi đời" đến h, ấn tượng cho chị vẫn luôn tốt, xem phim dù chưa thấy đc tiến bộ rõ rệt, nhưng hoàn toàn cảm nhận đc sự cố gắng của diễn viên, điểm này đáng quý lắm.
Cô gái trẻ thường ngây thơ nai tơ, xem hay bị cảm giác gượng gạo làm quá nếu là diễn viên tay mơ, kỹ thuật kém đóng, nhưng Sora đóng rất ổn, nhiều đoạn còn khiến khán giả bật cười cũng như đem đến nhiều suy tư về một thời trẻ tuổi nhiệt thành như vậy.
Vẫn hóng phim lắm, đến đoạn cao trào chuẩn bị lật chủ tịch Jung ruh, mong tập mới ghê.
Tác giả: Yuki13    Thời gian: 20-5-2016 06:56 PM
Càng ngày càng thích Kang Sora, càng ngắm càng thấy cô ấy đẹp. Diễn xuất cũng tốt hơn hẳn.
Thấy Sora hợp với mấy vai cá tính, dễ thương ấy chứ, hiền lành quá không được. Tuy vụng về, hậu đậu vì chưa có kinh nghiệm nhưng dần dần sẽ tốt hơn nhiều.
Thanks chủ thớt.
Tác giả: khangviet    Thời gian: 24-5-2016 07:50 AM
Vai diễn Lee Eun Jo trong phim này của Kang Sora làm mình nhớ đến lần đầu mình xem cô ấy trong " Dream High 2 " nhưng lần này diễn xuất của cô ấy đã tiến bộ hơn nhiều. Mình rất bất ngờ vì phân cảnh này mà rating phim tăng 2%, tung bông chúc mừng cho cô ấy nào. Một lần nữa cảm ơn bạn đã dịch tin.
Tác giả: ronton112    Thời gian: 1-6-2016 12:18 AM
Có vẻ film này rất hay, hóng!
Ủng hộ Kang So Ra
Tác giả: alubo    Thời gian: 22-6-2016 09:55 AM
Nghe nói phim này khá hay nên chắc mò đi xem thử
Thích Kang So Ra từ hồi misaeng còn chú già từ hồi chuyện tình paris
Dạo này đang ko biết xem phim gì

Tác giả: huyenbui90    Thời gian: 14-1-2017 12:19 PM
Úi cảnh cưỡng chế con tin có vẻ căng thẳng và gay cấn không khác gì phim hành động. Mình chưa xem phim nhưng đọc diễn biến câu chuyện của luật sư Lee Eun Jo đi tìm bằng chứng. Jo là luật sư mà lại khá liều lĩnh giả chết làm nạn nhân và đã bị kẻ giết người khống chế bắt làm con tin. Mình phải xem gấp phim này, không biết Jo sẽ thế nào

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3