Kites

Tiêu đề: Chúc Mừng Sinh Nhật (Happy Birthday) - Quang Vinh ~ Happy Birthday To V-zone Leader bjmbjmxjnh - Best wishes to you, our devil leader :)) [In trang]

Tác giả: V-Zone    Thời gian: 16-3-2016 11:17 PM
Tiêu đề: Chúc Mừng Sinh Nhật (Happy Birthday) - Quang Vinh ~ Happy Birthday To V-zone Leader bjmbjmxjnh - Best wishes to you, our devil leader :))
Hãy hát vang bài ca yêu dấu
Mình luôn giữ nhé tình bạn hôm nay ♥

Chúc Mừng Sinh Nhật

Brought to you by V-zone

Vid Maker: Nam.Anh
Translator: Caseytn
Editor: Yoshimura
Timer: Atula1994
Typesetter: huongntd
Encoder: pt9dat
Designer: SteelRose
Bà mối-er: thư-chan

Từng ngọn nến vẫn mãi thắp sáng trong đêm thâu
Sinh nhật trong vòng tay ấm áp
Giữ cho yêu thương đừng quên nhau nhé
Hãy giữ trong tim ngày hôm nay
Happy birthday!!!

[utube]5jy0Ni4fOLI[/utube]

Driver
https://drive.google.com/file/d/0B9CsmyJDvclHMDc3cWVWdFMtaTA/view

Fshare
https://www.fshare.vn/file/5Y6L97Z36BTX

MEGA
https://mega.nz/#!hlMhyQ7B!zi4Vc ... TuziGyrWFfBs-Vo1kH0

Tác giả: Nam.Anh    Thời gian: 16-3-2016 11:21 PM

Chúc mừng sinh nhật Bim ác nữ - Lovely Leader của tụi em

Em con trai nên cũng không biết nói gì nhiều, nhưng vì lỡ hứa với chị sẽ viết cho chị bức "tâm thư" dài cả trang A4 nhân ngày sinh nhật nên em sẽ ráng "nặn chữ" :v
Bình thường chị hay mắng mỏ chửi bới hắt hủi em lắm, nhưng thôi sinh nhật nên em cao thượng bỏ qua hết đó :v nhất chị đó :v
Có lẽ Bim là người đầu tiên em chơi khi chập chững bước vào V zone, mới đầu chơi còn bỡ ngỡ và tử tế lắm, Bim hồi đấy còn nhẹ nhàng dịu dàng lắm cơ (xong càng chơi càng lộ bản chất ác nữ ), về sau thì phát hiện ra nhà chị gần trường em học, xong nói vu vơ là có đi xem phim ko, thế mà sau vụ xem phim định mệnh ấy em đúng kiểu bị chị ám quẻ luôn ấy Giờ dứt ko nổi cái bà này luôn mà Đi đâu cũng phải lôi bằng được bà ấy đi mới chịu dc cơ :v

Ban đầu em cứ nghĩ trong V zone em chỉ chơi dc với mình chị thôi, vì tính em cũng ít nói, nhát nữa, sở thích thì ko giống ai (theo lời chị nhận xét :v) cũng may là nhờ có chị em đã chơi thêm được với mấy chị nữa, chị Mèo, chị Tều, chị Mắm, mấy chị khác cũng dễ thương, và giờ cũng nhờ mấy chị ấy mà em mới làm xong được món quà này, chứ mình em chắc em chịu luôn :v

Nói thật em thấy Bim là Leader đáng yêu nhất mà em từng biết đó (nói thật ko nịnh :v) Thực ra em cũng có biết leader nào khác ngoài Bim đâu, nhưng mà em thấy có mỗi nhà mình là Leader tình cảm tổ chức sinh nhật cho từng staff một, thành viên nhà mình cũng thân thiện gần gũi đáng yêu lắm, đi đâu dù ko quen nhau nhưng cứ thấy V zone là bay vô rate tới tấp, chào hỏi nhiệt tình Vì Bim có tâm như thế nên sinh nhật Bim mấy đứa chúng em cũng ráng làm cái gì đó tặng Bim Chúc Bim sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc, luôn vui vẻ và đáng yêu như này. Nhiều lúc thấy bà hơi điên điên khùng khùng, có khi thì nói nhiều nói nhảm đến mức chỉ muốn đập cho 1 phát   nhưng ngẫm lại thấy thôi kệ, giải trí mà, vui mà Buồn buồn vào wall FB Bim đọc stt rồi thấy cuộc đời bả như 1 vở hài kịch vậy đó Tự dưng thấy hết stress luôn :v

À quên chúc Bim thêm tuổi mới bớt đòi nợ đi nha, giờ nghĩ đến Bim 1 phát là trong đầu auto nghĩ tới chứ "đòi nợ" Chữ "nợ" nó ám vào sâu trong tim luôn rồi

P.S: Em cảm ơn chị Mèo, chị Tều, chị Mắm, chị Ổi, chị Caseytn, chị Hường và anh gì đó ko quen biết đã giúp em hoàn thành dự án này (nghe "dự án" kiểu to tát lắm)
Em định lập thread chúc mừng bằng nick chính chủ mà hôm trước lỡ chuyển cho cháu Bim nhỏ (nói đúng hơn là bị bóc lột) hết sạch tiền rồi nên ko đủ để lập thread.
Xin hãy rate hồi vốn cho em

Tác giả: Thư-chan    Thời gian: 16-3-2016 11:49 PM
Mẹ bêm eo quý *bắn chym*

Do cái mái già cỗi của mẹ tều mỗi lần mở lên ngồi chờ dài cổ cả thế kỷ nên mẹ bêm thấy thớt của "thằng kia" lập cái là bay vào me hàng ngay =]]]]]] Lúy do vì sao phải giành chỗ?? Nếu là lương thì mẹ tều cứ thong thả nhưng sanh nhựt mẹ bêm phải chường cái bản mặt lên đầu tiên cho thiên hạ (và Bêm bêm béc) =]]]]]]]

Vì mẹ tều k phải gà nhà mẹ bêm nên k thấu hiểu đc sự "ác nữ" của bêm =]]]]]]] cơ mà thiết nghĩ~ xinh như bêm, đáng eo như bêm nên  k ai được giang hồ eo thương nhèo như eo thương bêm (dù giờ chắc từ "ác nữ" lên hàng "quỷ nữ" rầu =]]]]]]])=]]]]]]]]]]

Sở dĩ mẹ tều hôm qua k edit vì hôm qua mẹ tều đang bị stress =]]]]]]]]] nên không thể nghĩ ra lời hay ý đẹp dành tặng bêm~ và mẹ tều nghĩ mai đi học 1 môn rồi cúp môn sau, về mở cái của nợ già cỗi thong thả viết cho bêm =]]]]]]]

Thế là lại đc thêm 1 chuổi =]]]]]] gà nhà đua nhau có ng eo hết rầu mà không biết bêm đã nhúc nhích động đậy gì chưa =]]]]] thôi thì thêm chuổi mới chúc bêm mao bay vào sg chơi với mẹ tều nha *chúc méo lan quyên *

Đọc những lời tâm sự mỏng của "thằng kia" mà lòng xao xiếng =]]]]]]]] dự là em nó còn lụy và lột ruột ra nuôi coan bêm (ý là coan của bêm =]]]) dài dài =]]]]]]

Nhờ có mẹ bêm mà đời mẹ tều (và đời lão Gà) mở ra 1 trang mới =]]]]]]] mẹ Bêm chếnh là động lực để mẹ tều tiến thân xô bít =]]]]]] tiến thân vào staff kites =]]]]]]]] nhờ bêm mà rất nhiều cô mái nhà mẹ tều cũng được ké lây hào hoa =]]]]]]]]]]

Thôi thì có vài lời chúc =]]]]

Hôm nai mười bảy tháng ba
Tình yêu phương xa nhắn gửi
Chúc bêm yêu đời, tưi mới
Đi cùng Vờ Zôn đến hết cuộc đời

Một lần nữa~ xin chân thành cảm ơn và yêu thưng bêm bêm vì đã có mặt trong cuộc đời này <3

Bêm Bêm - cô gái Song Ngư tình cảm của chuôi

Bêm Bêm - nàng tiên cá năm nào chúng ta vẫn cùng theo đuổi

Bêm Bêm - tự dưng muyến ăn Bêm Bêm (trong nam gọi là Sờ Nách)

Yêu cô gái Sờ Sờ Nách Nách đuôi rài lám lám =]]]]]]

Thay mặt dàn hậu cung nhà Gà, chúc sếp Bêm càng già à nhầm càng trưởng thành càng hiền lành cho lính lác nó nhờ *bỏ chại* =]]]]]]

Pi ẹt "thằng kia": bà mối cũng có phần được xướng tên sao =]]]]] hạnh phúc quá =]]]]]] eo "thằng kia" =]]]]]]]]]]

À quên =]]]]]] bữa mới dặn mài khi nào lên thớt hú chệ đầu tiên mà~ tuy chị mài cá vàng nhưng vẫn nhớ nhá~~ rồi xêu k thấy *cào cấu túi bụi* =]]]]]]]]

À tag
@bjmbjmxjnh
Tác giả: SteelRose    Thời gian: 17-3-2016 12:06 AM
Lấy tiền thằng Vờ làm chiện ác được thích lắm

Chúc mừng sinh nhựt Bim thân iu, ta quen nhau đã bao lâu rồi ~~~~ không nhớ nữa nhưng mà thương lắm, chúc Bim tuổi mới càng có nhiều niềm vui, lượm lặt được thêm nhiều gà chiến (đừng lười như Meo), thỉnh thoảng gom góp tiền lại vào CT chơi , bạn Mèo không biết đến khi nào mới đủ tiền ra chơi với Bim nựa :v

Thôii tạm nhiêu đã mai nói tiếp hnay bị khủng bố tinh thần
Tác giả: piloveyoonge    Thời gian: 17-3-2016 12:08 AM
Bim Bim vấu êu
Bim Bim đáng êu
Bim Bim cưng cưng <3
Con chúc Bim Bim có một năm vô cùng vô cùng thú vị
Một năm đầy ý nghĩa và hạnh phúc bên gia đình bạn bè và người thân nha :X
Mãi êu mãi cưng mãi quí Bim Bim
Tác giả: bjmbjmxjnh    Thời gian: 17-3-2016 12:22 AM
Hu hu tay run run tim đập loạn xạ nêg gõ chưx lộg xộm hếy cả rôù

Cảm động quá mấy đứa ơi Ra là ở nơi phương xa đó vỡn có ngừi nhớ tới sinh nhật tuôi (ko biết có phải vì ngày nào tuôi cũng lảm nhảm đòi quà nên nhớ ko) cơ mà vẫn là có sự chuẩn bị quà sinh nhựt cho tuôi Thặc là hạnh phích, thặc là niềm vuôi ngập tràn con têm

Cảm ơn Meo Meo, cảm ơn mẹ Tều bà mối (vãi cả ghi hẳn tên mẹ Tều vào mục subteam luyên ) cảm ơn Ổi cục cưng của đời chệ, cảm ơn Tí Nị bêy bê, cảm ơn Mắm dễ thưng, cảm ơn chệ Hừng đáng iu, cảm ơn toàn thể Vờ Dôn - và hơn hết cảm ơn Nam Nam iu quý

V zone là một tập thể rất đáng iu~ Được đồng hành và sát cánh cùng mọi người trong quãng thời gian gắn bó cùng với phố Diều có lẽ sẽ mãi là những kỉ niệm khó quên nhất trong những ngày tháng thanh xuân tươi đẹp của Bim (lâu lâu lên cơn sến - à đâu, là ngày nào cũng sến) Thêm một tuổi mới, vẫn hy vọng được nắm tay mọi ngừi đi đến tận cúi con đường thật lâu thật dài nữa~

Yêu thưng mọi ngừi nhều lắm, yêu bằng dời bằng biển luyên
Tác giả: ruacon51196    Thời gian: 17-3-2016 12:49 AM
Nhờ V-Zone mình biết thêm được 1 bài hát mừng sinh nhật nữa để có gì có thể tặng bạn bè sau này, vì lời bài hát nói về tình bạn bè ý nghĩa thật. Cám ơn subteam đã cho mình biết tới bài hát này. MV các bạn làm đẹp lắm luôn.

Đợt gần tết nhờ đợt Short film mới thường xuyên ra vào box V-Zone nhiều hơn, và sau khi mò mẫm lại các clip để xem thì chính thức ghiền các clip của nhà mình vì đẹp quá chừng. Thêm 1 phát hiện nữa là thấy các bạn làm clip mừng sinh nhật cho nhau. Các bạn trong group thân thiện với nhau và đáng yêu quá sức luôn. Mong cho box ngày càng phát triển và tình bạn của các bạn luôn được bền vững theo thời gian nhé. Bản thân mình thì chắc chắn sẽ luôn ủng hộ subteam và mog chờ các sản phẩm tiếp theo từ box rồi.   

Chúc mừng sinh nhật bạn Leader bjmbjmxjnh. Tuổi mới với nhiều niềm vui, hạnh phúc và thành công bạn nhé.  Và chúc bạn tận hưởng 1 sinh nhật ấm áp bên gia đình và người thân.
Tác giả: babykitty76767    Thời gian: 17-3-2016 07:19 AM
Chúc mừng sinh nhật bạn Bim, người nổi tiếng với biệt danh đòi nợ nên người qua đường như mình mà còn biết
Một leader đặc biệt gắn kết các thành viên của Vzone với nhau. Vì ít thấy Zone nào mà lên thớt chúc mừng sinh nhật từng staff như Vzone vậy.
Chúc tuổi mới càng ngày càng xênh đẹp và nhiệt huyết nhé
Tác giả: Atula1994    Thời gian: 17-3-2016 07:43 AM
Tada chúc mừng sinh nhật Bim Bim thưn yêu, chúc Bim luôn dzui dzẻ, chúc chệ ngày càng sênh đẹp, tiền vô như nước sông Đà mà tiền ra như cafe nhỏ giọt
Dòm devil leader chắc con dân thiên hạ nghĩ Bim ác nữ lắm, nhưng mà ác nữ với ai chơ với Mắm Bim cute dễ thương, đáng iu, zui tếnh lắm Hãy luyên là lít đờ cute nhất cái phố Diều của nhà Vờ nha Bim
Nay ST có thêm bà mối nữa
P/S: May nay vào sớm vẫn còn xèng haha

Tác giả: capcap1425    Thời gian: 17-3-2016 08:04 AM
Chúc mừng Sinh nhật bạn Bim - dù chưa quen biết. Chúc bạn luôn Vui Vẻ như nhà V-zone
Đọc bức thư của V-zone gửi bạn thấy cũng rất cảm động đấy - vì mọi người quan tâm đến nhau
Mà đây cũng là nét văn hóa của nhà Vờ, chỉ có ở đây mới chúc mừng Sinh nhật vui như vậy
Cuối cùng cũng chỉ mong là nhà Vờ mãi mãi vui thôi
Tác giả: ccdt2    Thời gian: 17-3-2016 08:22 AM
Chúc mừng sinh nhật bạn Bim, người nổi tiếng với biệt danh đòi nợ nên người qua đường như mình mà còn biết
Một leader đặc biệt gắn kết các thành viên của Vzone với nhau. Vì ít thấy Zone nào mà lên thớt chúc mừng sinh nhật từng staff như Vzone vậy.
Tác giả: chauchau17    Thời gian: 17-3-2016 08:35 AM
Chúc Mừng Sinh Nhật Quang Vinh ~ Happy Birthday To U - Best wishes to you!
Tác giả: huongntd    Thời gian: 17-3-2016 08:50 AM
chả bét nói gì ngoài chúc em vui vẻ và luôn hạnh phúc
vì cuộc đời là những chuyến đi nên mình cứ đi thôi em nhỉ
mong rằng chúng lại lại có dịp cùng xách balo lên và đi
Tác giả: ^BánhRán^    Thời gian: 17-3-2016 09:23 AM
Ơ năm nay hông ai chúc mừng SN bạn Rán à

Nhớ lại mấy năm đầu hồi mới làm staff, nick mẹ cháo thì làm staff nhà M, nick cháo tung hoành bên Vờ, năm đó cũng có 2 thread chúc mừng sinh nhựt cơ mà bên Vờ là tổ chức sinh nhựt cho cháo cơ, mẹ cháo chỉ là ăn ké hoy Vậy mà từ ngày hai mẹ con quy về 1 mối, mọi ngừi quên cháo luyên

Cháo Rán quá đáng thưng

Ế mà tối hum qua mẹ cháo xem vid rồi mà bả hạnh phích với lệ tuyên trào quá mắt mờ tay run nên ko nhận ra, bữa nai cháo xem kĩ lại cái clip mới thấy dc cái dòng nài

Cha mẹ ơi cảm động x 100 lần
Tác giả: aimthemoon    Thời gian: 17-3-2016 09:26 AM
Chúc mừng sinh nhật Leader Bim siêu đáng yêu và siêu tinh tế ^^ Tuổi mới chúc Bim xinh hơn, hiền hơn (trong việc bắt nạt mem ) mà ác hơn xíu cũng được (cho Vờ chất lượng hơn ), công việc tình cảm mọi thứ đều thuận lợi ^^
Cứ mỗi lần thấy ai có sinh nhật là Bim lập thớt, chúc dài lắm, tình cảm lắm nên t hóng đến sn Bim lắm xem Bim có tự xướng hem May quá có thằng V-Zone luôn luôn quan tâm đến mọi người kể cả Leader và luôn có nhiều xèng Mà đúng là gà của Bim có khác, hiểu Bim ghê gớm, cái video make chuẩn màu mè chuẩn gu
Tác giả: Agnes.Malfoy    Thời gian: 17-3-2016 09:34 AM
chúc mừng sinh nhật bạn/chị Bim
nhảy vào V-zone 1 thời gian mà quen biết thêm được nhiều người, cũng cảm thấy bầu không khí nơi này rất gần gũi và dễ chịu
mạng là ảo nhưng tình cảm là thật
chúc cho V-zone luôn là một nơi vui vẻ
Tác giả: Cungminh    Thời gian: 17-3-2016 09:36 AM
chúc mừng sinh nhật
mặc dù không quen biết nhưng mà bạn nổi tiếng quá mà
chúc sinh nhật nhiều niềm vui
đồng độ tuổi với nhau nên chẳng biết chúc gì thêm nữa
Tác giả: Godfather_72    Thời gian: 17-3-2016 09:37 AM
Từng ngọn nến vẫn mãi thắp sáng trong đêm thâu
Sinh nhật trong vòng tay ấm áp
Giữ cho yêu thương đừng quên nhau nhé

sinh nhật vui vẻ
chúc những điều tốt lành nhất sẽ đến với bạn
Tác giả: Jupiter.Nguyen    Thời gian: 17-3-2016 09:39 AM
chúc mừng sinh nhật bạn Bim, nhân vật nổi tiếng trong kites mà
cứ có thớt mừng sinh nhật trong Vờ Dôn, vào đọc "tâm thư" của mọi người là cảm thấy thật gần gũi, thân thiết
chúc cho Vờ Dôn luôn giữ được không khí vui vẻ, gần gũi như vậy
Tác giả: blackeyes_48    Thời gian: 17-3-2016 09:49 AM
Nghe bài này cứ như quay về tuổi thơ vậy - Hoàng tử Sơn ca 1 thời trong lòng đứa con nít ngày ấy )
Mà giờ có vẻ ít ai nghe bài này, hầu như nhắc đến ca khúc mừng sinh nhật của Phan Đình Tùng hoặc các bài nước ngoài là chính.
Cảm ơn V-zone đã cho bạn 1 vé quay về tuồi thơ ), làm engsub thế này xem ra sắp tới sinh nhật nhỏ bạn Nga của mình tặng nó bài này là đc rùi ).
Chúc mừng sinh nhật bạn bjmbjmxjnh nha, chúc bạn tuổi mới thiệt nhiều niềm vui và hạnh phúc. giờ mới biết bạn là lít đờ của V-zone :">!

Tác giả: CereniKris    Thời gian: 17-3-2016 09:50 AM
Chúc mừng Sinh Nhật Boss .
Chúc Bim tuổi mới mọi thứ như ý nguyện , sênh đợp, tươi trẻ, tràn đầy sinh khí, sắc xuân vân vân và mây mây..
Quan trọng là tuổi mới, thêm một 1% mới của cuộc đời, mong nàng luôn vui vẻ, quan trọng là phải hạnh phúc, nhe.
Tháng ba này cũng là tháng sinh nhật của mị... Thực ra thì sinh nhật năm nay của mình sẽ rất buồn, do nhiều nguyên do, do nhiều thứ đã xảy ra..
Dẫu rằng sinh nhật hằng năm mình chỉ dùng để nhớ đến mẹ.
Chúc Mẹ của Bim khỏe, trẻ.
Lảm nhảm đủ rồi .
Tác giả: athism    Thời gian: 17-3-2016 09:50 AM
chúc mừng sinh nhật bạn
đọc những gì mọi người viết cho bạn quả thật là một người rất được yêu quý
vào kites một thời gian rồi nhưng hiếm khi vào V-zone nên không để ý đến
chúc sinh nhật vui vẻ
Tác giả: D_of_Manor    Thời gian: 17-3-2016 09:51 AM
chúc mừng sinh nhật
hình như ss là boss ở V-zone
thỉnh thoảng sang khu khác vẫn thấy tên
chúc ss sinh nhật nhiều niềm vui bên gia đình và bạn bè
Tác giả: tieu_mach    Thời gian: 17-3-2016 09:52 AM
Chúc mừng sinh nhật bạn bjmbjmxjnh^^ giờ mới biết bạn ở V-zone
Bài hát này quá quen haha nhà mình có DVD Quang Vinh toàn bài xưa cũ nghe thuộc luôn
Chúc bạn tuổi mới nhiều niềm vui mới
Tác giả: binhlethanh90    Thời gian: 17-3-2016 09:55 AM
Chúc mừng sinh nhật V-zone Leader bjmbjmxjnh!!!!
Chúc bạn thêm tuổi mới nhiều thành công mới, tiếp tục gắn bó cống hiến với Vzone ^^
Tương lai sẽ cho ra nhiều sản phẩm hay và ý nghĩa cho mọi người thưởng thức
HAPPY BIRTHDAY!!!!
Tác giả: cobeanhdao    Thời gian: 17-3-2016 10:05 AM
Sanh nhật má Bim cà
Kaka hồi ms vào vờ zôn đến bh chệ Bim là ngừi e nói chiện nhiều nhất nà
(Tại bả là lead mà, ko nói vs bả thì bét nói vs ai haha
Dù câu chuyện của chúng mình chỉ quanh đi quẩn lại mấy màn đòi and trả nự
Cơ mà hông sao, em vẫn quý chệ Bim lắm tại chị hiền hiền, mập mập, dễ thương á

Tác giả: caseytn    Thời gian: 17-3-2016 10:26 AM
Sinh nhụt Dzui dzẻ nha mẹ Bim.
Chúc chuỵ luôn vui vẻ, xênh đệp và thực hiện được những ước mơ của mình. Thêm tuổi mới thêm những chuyến đi xa hơn, và biết nhiều điều hay hơn.
Tụi em nhà Vờ luôn ủng hộ chuỵ
Yêu chuỵ nhèo nhèo
Tác giả: thanhduy213    Thời gian: 17-3-2016 11:39 AM
Mặc dù không biết sinh nhật bạn Quang Vinh là ai, nhưng đối với mình những thành viên của nhà V-Zone đều cảm thấy có nhiều tình cảm vì trót đã yêu nhà V-Zone mất rồi. Chúc mừng sinh nhật bạn Quang Vinh thêm một tuổi thêm niềm vui thêm nhều sức khỏe và tràn đầy hạnh phúc, cảm ơn các bạn vì tất cả nghững điều mình nhận được từ ngôi nhà V-Zone thân yêu này.
Tác giả: Cobebaby    Thời gian: 17-3-2016 11:59 AM
Sinh nhật vui vẻ ss Bim
Chúc chị luôn mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc
Iu chị
Tác giả: Karry    Thời gian: 17-3-2016 12:03 PM
Chúc mừng sinh nhật leader bjmbjmxjnh
Chúc chị luôn tươi như hoa
PS: Nhờ V-zone mà em lại biết thêm được 1 bài hát chúc mừng sinh nhật nữa rồi

Tác giả: bigbangpro    Thời gian: 17-3-2016 12:11 PM
Happy birthday chị iu~
Chúc chị iu ngày càng xênh đẹp,vui vẻ,hạnh phúc và gặt hái được nhiều thành công trong mọi việc a~
Iu chị nhèo...nhèo~
Tác giả: Lyanna_TA    Thời gian: 17-3-2016 12:19 PM
chúc mừng sinh nhật leader của Vờ Dôn
ít khi vào kites nhưng có thời gian đều ghé qua Vờ để xem có bài hát nào mới không
rất thích không khí tương tác giữa mọi người ở đây

Tác giả: hanhanchj    Thời gian: 17-3-2016 01:03 PM
Chúc mừng sinh nhật BimBim, Bim ác nữ, Bim xinh gái

Dù tớ chẳng biết Bim là bạn nào, nhưng đọc những lời chúc mừng sinh nhật của mọi người comment
tới Bim thì thấy vui vẻ thật đấy.
Chắc phải là cô gái đáng yêu lắm mọi người mới yêu quý chân thành như vậy.
Mạng là ảo thôi, nhưng tình cảm thì chân thật như thế này nhỉ.

Chúc bạn sinh nhật vui vẻ, luôn bình an, hạnh phúc
Tác giả: chicchick    Thời gian: 17-3-2016 01:08 PM
  Òa òa~ chúc mừng sinh nhật Bim iêu
  Chúc Bim sinh nhật vui vẻ, thêm 1 tuổi nhiều niềm vui, thêm xinh đẹp, trẻ khỏe để nắm tay nhao đi mãi nhá =]] nói đến Bim là cứ nghĩ đến con bé búi tóc kia thôi
  Được nghe lời iu thưng nhiều rồi mà luôn trong tình trạng "nơm nớp" (chả hiểu vì sao) nay đàng hoàng vào nói lời iu thưng Bim nè chị quý và thương Bim nhiều nhiều, luôn vui vẻ em nhé
  Một lần nữa, chúc mừng sinh nhật em iu
p/s: ngày lễ hay sinh nhật vào nhà Vờ lúc nào cũng tưng bừng *v* chúc nhà Vờ mãi luôn vui vẻ nhé
Tác giả: MX_Ezio    Thời gian: 17-3-2016 01:12 PM
chúc mừng sinh nhật leader của Vờ Dôn
thấy nhiều dự án làm sub có tên của bạn lắm
đọc trang đầu tiên lời chia sẻ của mọi người thấy ấm lòng quá
V-zone đúng là một nơi gần gũi
Tác giả: vany_lee137    Thời gian: 17-3-2016 01:33 PM
Bim ơi mừng sinh nhật iem, cảm thấy tội lỗi vì lâu nay bỏ bê iem quá nhèo, nhân ngày sinh nhật iem hãy nhận 1 món quà từ ss, có bài nào cứ quăng cho ss, sẽ reply 2016 liền
Tác giả: Queenie_Sk    Thời gian: 17-3-2016 01:47 PM
Chúc mừng sanh thần cô Bim Bim.

Chúc cô Bim Bim cuả chệ lun tươi dzui, trẻ khỏe và yêu đời!

From Mệ Bỉm with love!!!!
Tác giả: Joe.Lee    Thời gian: 17-3-2016 02:44 PM
Vào muộn nên hết mất slot +23 cho 23 tủi đẹp xinh của Bim rồi
Chúc Bim sinh nhật vui vẻ
Yêu cả nhà Vờ
Tác giả: .Mít.    Thời gian: 17-3-2016 02:53 PM
Qua nay chúc 3-4 lượt rồi nhá, chúc trực tiếp chúc qua điện thoại, chúc Zalo, chúc Fb và giờ chúc cả Kites
Chưa thấy ai sướng như Bim Bim chắc hôm nay rep tin nhắn chúc mừng mỏi tay :v
Yêu và thương Bim của em nhiều lắm
Chúc Bim mãi mãi đáng iu và vui vẻ như bây giờ
Tác giả: ruangolani    Thời gian: 17-3-2016 04:59 PM
Xao tuôi biết cái thớt này muộn vầy nhể
Bình thường thấy hết xèng thưởng là không có động lực vào còm đâu, nhưng vì đây là người đặc biệt nên không thể dùng lý lẽ bình thường được

Chúc mừng sinh nhật Bêm Bêm Xênh, Bánh Rán, Bêm Chái Chêm, Bêm Xênh Xênh và hàng tỷ các thể loại con cháu nhà Bêm
Ta quen nhao đã bao lâu roài nhớ năm nào ta quen nhao nhờ cái phim gì gì của Bi với Shin Min Ah nhể cái phim quễ đó giờ còn chả nhớ tên năm nào còn lập thớt trans news chúc mừng sinh nhựt Bêm cơ, dạo này lên núi xa nhà thau mong Bêm thông củm gì chớ Bêm hẻo lòng chị mà nhể

Nói nhiều vậy chớ tóm cí quần lại chả biết nãy giờ nói chy hoy chúc Bêm tủi mới nhèo niềm vui, làm lịt đờ chớ đừng làm devil nựa (xợ có ngày Bêm xờ mọt tước lon của tui quá chời ơiiiiiiiiiiiiiiiii)
Tác giả: YuChunsa    Thời gian: 17-3-2016 07:48 PM

Vào nhìn cái + là biết năm nay xếp bao nhiêu cái xuân xanh rồi=)
Chúc Xép của em luôn luôn yêu đời, đi được nhiều nơi, thành chủ nợ của thật nhèo con nợ hơn
Hãy cứ là Bim ác nữ của ngày nào
Đừng bâo giờ làm Bim thánh thiện , kiến mọi người bị sốc tâm lý
Hãy luôn nắm tay mem của nhà Vờ thân thương đi hết con đường, Gà nhà Vờ có thể bỏ xếp giữa đường để theo zai nhưng xin xếp đừng bao giờ bỏ đàn con bơ vơ không nơi nương tựa ( ý là Bim cứ yêu đời hồn nhiên tiễn đưa đàn gà Vờ Zôn đến bến bờ hạnh phúc, rồi đàn gà sẽ đãn con mềnh đi tìm bến đỗ hạnh phúc cho Xếp sau=
Tác giả: sea77le    Thời gian: 17-3-2016 09:34 PM
Chúc từ trên tường đến ghế giường nhà kites
Thôi ngắn gọn là Chúc BigBoss của em ngày ngày sớm lấy chồng đi để bọn gà không bị hành :v
Thôi gà nè làm khóa luận tiếp nhoe
Tác giả: littleghost2509    Thời gian: 17-3-2016 11:51 PM
sinh nhật vui vẻ, sinh nhật của c k thể nào thiếu t vì bằng tuổi ))
chúc c sang tuổi mới nhiều thứ mới, học hành tấn tới (nếu c có ý định đi học tiếp cái j đó   ), tâm hồn luôn phơi phới (t k nghĩ là k có lúc nào nó k hề phơi phới   ), mau làm chuyến tới hcm nữa đê, bao nhiêu thứ trong này còn chưa kịp khoe nữa í
PS: đề nghị cho cái rate bù +23 sức gió

Tác giả: Babo!    Thời gian: 18-3-2016 11:48 AM
Chúc mừng sinh nhật Leader Bim Bim nhé
Chắc hẳn bạn là một người rất năng nổ trong Kites nên mình thường hay gặp tên của bạn trong các sản phẩm ở nhiều nhà
Chúc bạn thêm tuổi mới luôn vui vẻ và vẫn mãi nhiệt huyết như bây giờ
Tác giả: JennyJen    Thời gian: 18-3-2016 09:19 PM
chúc mừng sinh nhật bạn Bim nhé  - dù chưa gặp bạn bao giờ.
Chúc bạn luôn vui vẻ, và thành công trong cuộc sống.

Tác giả: ngochuyen2302    Thời gian: 18-3-2016 10:14 PM
Chúc mừng sinh nhật Hoàng Tử Sơn Ca nhé
Tác giả: Echcua    Thời gian: 19-3-2016 01:23 PM
chúc mừng sinh nhật
Tác giả: doluong    Thời gian: 20-3-2016 08:34 AM
Chúc mừng Sinh nhật bạn Bim. Mong là nhà Vờ mãi mãi vui thôi
Tác giả: Inuyasha3366    Thời gian: 20-3-2016 08:05 PM
Thế là có thêm một bài hát nữa để chúc mừng mỗi lần sinh nhật, cảm ơn subteam rất rất nhiều ạ
Chúc tuổi mới của Bim luôn ngập tràn hạnh phúc và an yên nhé. Vzone vẫn mãi là Vzone nhỉ, nét rất riêng chỉ thấy ở đây thôi, cảm nhận được tình cảm thân thiết của các anh chị em trong team, và ngưỡng mộ
Cảm ơn mọi người nhiều ạ
Tác giả: hmhhvtc    Thời gian: 21-3-2016 08:22 AM
Dù muộn cơ mà cũng muốn gởi lời chúc mừng sinh nhật Bim Bim
Chúc Bim càng ngày càng đáng êu
Bớt ác nữ đi (theo như lời vài ng tố cáo )
Đến lúc cần lời hay ý đẹp thì lại chẳng ra đc, nên thế thui Bim nhá ^^

Cảm ơn st nhiều

Tác giả: assassin503    Thời gian: 21-3-2016 08:28 PM
Chúc mừng sinh nhật bạn Leader bjmbjmxjnh. Tuổi mới với nhiều niềm vui, hạnh phúc và thành công bạn nhé.  Và chúc bạn tận hưởng 1 sinh nhật ấm áp bên gia đình và người thân.
Đọc bức thư của V-zone gửi bạn thấy cũng rất cảm động đấy - vì mọi người quan tâm đến nhau
Mà đây cũng là nét văn hóa của nhà Vờ, chỉ có ở đây mới chúc mừng Sinh nhật vui như vậy
Cuối cùng cũng chỉ mong là nhà Vờ mãi mãi vui thôi
Tác giả: shayne_ward    Thời gian: 22-3-2016 05:53 PM
chúc mừng sinh nhật
Tác giả: Nikk_tran    Thời gian: 23-3-2016 12:25 AM
Ah mot bai hat Sinh Nhat that de thuong, cam on ban da posted len.
Men chuc Sinh nhat  ban Quang Vinh duoc nhieu may man va nhieu thanh cong tren moi lanh vuc nhe. (Vi nho co ban nen V-Zone moi la mot good team work va de dem den cho moi fan du moi tin tuc va bai vo sot deo.), Cam on nhe ban.

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3