Kites

Tiêu đề: [1982] E.T. the Extra-Terrestrial - Cậu bé ngoài hành tinh - Vietsub HD completed [In trang]

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 3-9-2015 09:07 AM
Tiêu đề: [1982] E.T. the Extra-Terrestrial - Cậu bé ngoài hành tinh - Vietsub HD completed
Cậu bé ngoài hành tinh

Nội dung: Trong chuyến thăm Trái Đất để nghiên cứu về thực vật học, một nhóm người ngoài hành tinh bị con người phát hiện và truy đuổi. Vì cuộc trốn chạy vội vàng này, một người ngoài hành tinh bị bỏ lại, đơn độc ở một hành tinh xa lạ. May mắn thay, cậu ta đã tìm được sự đồng cảm và một người bạn là cậu bé Elliot 10 tuổi. E.T. học được về cuộc sống ở Trái Đất còn Elliot hiểu được thế nào là ý nghĩa thực sự của tình bạn. Bằng sự can đảm của mình, Elliot đã giúp E.T. trốn khỏi Trái Đất để trở về nhà của mình.

Trailer:
[utube]qYAETtIIClk[/utube]

E-Zone's Subbing Team
Translators: doadoylo
Editor: ღLavEnderღ
Typesetter: shindongheee
Encoder: shindongheee
Poster: Qblue
Download free at http://kites.vn

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 3-9-2015 09:10 AM

Thông báo link die tại đây!

Hướng dẫn cách download tại đây!

[attach]112081[/attach]

https://www.fshare.vn/file/GEEGUK4IZ6MC

https://mega.nz/#!gMpjzCRb!YuKZ6 ... 1BAoiinNJOb-aOmpub4
Google Drive

SHARED

Tác giả: PoohPooh1701    Thời gian: 3-9-2015 03:25 PM
oa, hóng quá đi, phim này hay lắm nè :3
Tác giả: ღ泪风ღ    Thời gian: 5-9-2015 11:44 AM
Vô cùng mong chờ phim này, hình ảnh cậu bé đạp xe đạp ngang qua mặt trăng là một hình ảnh kinh điển, mình chỉ mới coi một lần thôi nhưng vô cùng thích.

Phim rất cảm động, cũng vui nữa, bạn alien dễ thương vô đối, cậu nhóc cũng rất tỉnh và đẹp trai

Rất mong chờ subteam hoàn thành. Cảm ơn các bạn
Tác giả: LamPhuongDung    Thời gian: 5-9-2015 12:45 PM
cũng xem khá lâu từ nhỏ, nhưng cứ chập chờn ko thể xem hết nên chẳng biết kết thúc như nào. Cám ơn ST nha!! Hóng thôi~
Tác giả: hami0710    Thời gian: 5-9-2015 06:26 PM
cảm ơn subteam nhiều nhiều nha hihi
thích phim này lắm luôn ạ
thích quá lá la cảm ơn subteam lần nữa toàn phim ý nghĩa thích ghê ạ
Tác giả: KimiAtana    Thời gian: 7-9-2015 02:51 PM
tên phim nghe lạ nhỉ? mình chưa coi bh, kéo về coi thử xem :v đọc cmt của các bạn trên không biết nội dung ntn? cơ mà phim này có lâu rồi mà :v sao đột nhiên subteam nổi hứng làm phim cũ vậy
Tác giả: minhtriet910    Thời gian: 10-9-2015 07:27 AM
Cuối cùng kites cũng đã có phim này rồi,vui thật.Bộ phim gắn liền với tuổi thơ
Tác giả: steel_magnolia    Thời gian: 13-9-2015 05:18 PM
Đây là bộ phim kinh điển đầu tiên về người ngoài hành tinh thì phải, lâu lắm rồi mình không còn nhớ rõ nội dung lắm.
Xem phim này thấy các kỹ xảo điện ảnh vẫn còn khá thô sơ như chiếc phi thuyền nhìn cứ như đồ chơi trẻ con ấy.
Các tình tiết trong phim rất hài hước như cảnh Elliot say trong trường chỉ vì E.T uống bia hay cảnh rượt đuổi giữa xe đạp và xe hơi rồi chiếc xe đạp bay lên rất tuyệt

Tác giả: ngtanphat152    Thời gian: 15-9-2015 11:33 AM
film nay coi tu hoi con nho xiu
Tác giả: tsubame1508    Thời gian: 21-9-2015 06:39 PM
Mình xem phim nay lâu lắm rồi, giờ chỉ nhớ được hình ảnh cậu bé đạp xe bay lên trời thôi.
Giờ được xem lại với full sub, vui quá.
Cảm ơn subteam rất nhiều.
Tác giả: thuyduong2125    Thời gian: 21-9-2015 10:02 PM
Cảm ơn subteam đã dịch bộ phim này.Mình nhớ cũng từng xem bộ phim dạng này nhưng hồi đó không xem hết phim được nên khá là tiếc nuối nên giờ rất vui khi có phim coi lại

Tác giả: nguyennhungkqt    Thời gian: 22-9-2015 10:00 AM
hí hí phim này mê từ lâu lắm lắm rồi mà giờ tự nhiên muốn xem lại
Tác giả: angelndevil    Thời gian: 23-9-2015 01:21 AM
Ôi, bộ phim gắn liền với tuổi thơ. Không ngờ subteam lại làm sub film này. Cám ơn mọi người rất nhiều ^^
Tác giả: pecua1111    Thời gian: 24-9-2015 08:17 AM
coi trailer hình ảnh những chiếc xe bay trong không trung phía sau là mặt trăng (hay mặt trời gì đó), người phụ nữ ngước nhìn cười mãn nguyện, cảnh đó thật cảm động..
tks subteam nhé.

Tác giả: huntersun    Thời gian: 25-9-2015 11:40 PM
Bộ phim tuổi thơ, cả game của nó cũng là 1 tựa game nổi tiếng.
Các bạn có thể search để tìm lại game đó.
Tác giả: T.o.c    Thời gian: 28-9-2015 01:30 PM
Ôi tuổi thơ của mình ! Ôi ET của mình ! Phim siêu hay và cảm động luôn ! Lâu lắm rồi mới được xem lại !
Tác giả: Quang95    Thời gian: 2-10-2015 12:02 PM
phim rất hay, cảm ơn nhiều
Tác giả: SchuylerVanAlen    Thời gian: 18-11-2015 11:10 AM
Phim này mình nghe tên lâu rồi nhưng đến bây giờ mới có cơ hội được xem. Mình thắc mắc không biết tại sao E.T và Elliot lại có thể có cùng cảm xúc nhỉ? Mà diễn viên đóng vai em gái của Ellioit đáng yêu quá, mới đầu mình nghĩ cô bé sẽ ghét E.T cơ.
Tác giả: babyboo.kute    Thời gian: 8-1-2018 02:29 PM
Mới xem phim này xong, thấy đáng yêu quá thể. Drew Barrymore hồi nhỏ nhìn yêu không chịu được.
Phim hay, nhẹ nhàng, dễ thương. E.T. đáng yêu quá hì hì
Tác giả: hohuyn92    Thời gian: 10-1-2018 12:39 AM
Phim hay bá cháy
chờ mãi mới có bản full HD của ST

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3