Kites

Tiêu đề: [★HPBD 4th KITES] Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~ [In trang]

Tác giả: PRTeam    Thời gian: 1-9-2015 10:51 AM
Tiêu đề: [★HPBD 4th KITES] Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~

02.09, ngày kỉ niệm sinh nhật của đại gia đình Kites.

Cùng vun đắp bốn năm yêu thương, các bạn hẳn cũng giống như PRTeam, có rất nhiều kỉ niệm gắn bó với phố Diều. Những tình bạn, niềm vui được bắt đầu từ Kites thân thương, một cách tự nhiên nhẹ nhàng như mùa thu đang ghé thăm Hà Nội hay những cơn mưa thưa dần nhường chỗ cho nắng Sài Gòn.

Mùa thu này, các bạn muốn gửi lời chúc tốt đẹp gì dành cho Kites của chúng ta. Hãy cùng PR chúng mình gửi lời chúc sinh nhật tới Kites bạn nhé.

Cảm ơn subteam đã ngày đêm vietsub những bộ phim hay, những MV đẹp và show thú vị cho mọi người giải trí.
Cảm ơn các bạn đã luôn đồng hành cổ vũ cho Kites, đã ngày ngày xây dựng Kites trở thành diễn đàn ấm áp nhất, thân thiện và đáng yêu nhất.

Hãy tiếp tục đồng hành cùng Kites trong những chặng đường sắp tới bạn nhé. Hãy cùng Kites bay cao, bay xa trên bầu trời cùng những ước mơ. Chúng ta hãy cùng đưa Kites trở thành diễn đàn tốt nhất hiện nay dành cho Kiter nhé.

Các bạn hãy cùng PRTeam gửi lời chúc tới Kites và các staff thân yêu nhé ^^~

PRTeam

Tác giả: huongntd    Thời gian: 1-9-2015 11:14 AM
Chúc mừng sinh nhật kites
chúc năm nay sang năm mãi mãi hoạt động vững mạnh
luôn ra các sản phẩm tốt và chất lượng, nhanh chóng
năm nay đã tham gia đại off rồi mong rằng sang năm năm nữa cũng được tham gia
Tác giả: -✪-Pi    Thời gian: 1-9-2015 11:18 AM
Tem
Happy Birthday 4th Kites.
Cảm ơn tất cả các staff đã làm việc chăm chỉ, đặc biệt cảm ơn các bạn làm trong subtem đã mang tới những dòng vietsub cho mọi người hiểu nội dung bộ film, show chương trình, hay các music video
Cảm ơn các bạn.
Kites fighting~
Tác giả: rainie.elims    Thời gian: 1-9-2015 11:21 AM
Happy birthday Kites *tung bông*
Chúc cho Kites tuổi mới sẽ hoạt động tốt, ngày càng lớn mạnh
Cám ơn tất cả các bạn staff đã phát triển Kites trong thời gian qua, và đặc biệt subteam luôn ngày đêm chăm chỉ mang đến các sản phẩm chất lượng cho mn
Iu Phố diều nhiều lắm ạ
Tác giả: tnbkk_vd    Thời gian: 1-9-2015 11:21 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites.!!!!!!!!!!
Chúc Kites tuổi mới sẽ đạt được nhiều thành công, các box ngày càng phát triển
Các sản phẩm làm ra ngày càng chất lượng.
Happy Birthday
Tác giả: byunbaekhyun199    Thời gian: 1-9-2015 11:26 AM
[★HPBD 4th KITES] !!!
Chúc Kites ngày càng hoạt động và phát triển mạnh
Cảm ơn các subteam ngày đêm làm ra các sản phẩm chất lượng cho Kiter
Một lần nữa Happy Birthday 4th Kites

Tác giả: nguyentuoi124    Thời gian: 1-9-2015 11:27 AM
thank kiu for all .  các bạn đã làm việc rất  chăm chỉ, xin cảm ơn các bạn làm trong subtem vô cùng <3
yêu lắm và thương lắm
chúc nhà mh luôn vui vẻ, khỏe mạnh và thật thành công trong tuổi mới
love all
Tác giả: hoailinh    Thời gian: 1-9-2015 11:27 AM
Cảm ơn tất cả các bạn đã làm việc chăm chỉ để cho ra những sản phẩm vietsub tốt nhất, cùng hệ thống tin tức cập nhật hàng ngày để mem có nắm bắt được.
Cảm ơn các bạn rất nhiều. Luôn ủng hộ kites hết mình.
Tác giả: bam    Thời gian: 1-9-2015 11:30 AM
Oh không ngờ đã được 4 năm rồi, thời gian trôi nhanh thật đấy
Thực sự rất cảm ơn kites đã đem đến những bộ phim chất lượng cả về hình ảnh lẫn nội dung, từ khi biết đến kites là không xem sub của đâu được nữa
Chúc kites sẽ ngày càng lớn mạnh Fighting
Tác giả: bika143    Thời gian: 1-9-2015 11:31 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites tròn 4 tuổi nhé ^^
Cám ơn tất cả mọi người nhé ~
Cái gì của diều e cũng thích hết ý
Des đẹp ~ Sub hay ~ dịch truyện vs tin thì mượt ~ Radio cũng có MC giọng hay lắm á !!!!
Hội những người phát cuồng vì Kites ahhh ~ quyết xem sub của Kites dù chậm hay nhanh ~
Tác giả: Jewel_babo    Thời gian: 1-9-2015 11:33 AM
Happy Birthday 4th Kites
Mong Kites sẽ ngày càng phát triển hơn nữa, làm ra những sản phẩm chất lượng hơn nữa cho mọi người
Cảm ơn các staff đã làm việc chăm chỉ hết mình để mang lại niềm vui cho mọi người
cảm ơn vì nhờ Kites mình đã có thêm nhiều niềm vui thông qua việc xem những bộ phim và show, những sản phẩm khác của Kites nữa.

Tác giả: hanachan    Thời gian: 1-9-2015 11:34 AM
Happy birthday Kites!
Tuổi mới chúc Kites nhà mình ngày càng phát triển, lớn mạnh và xôm tụ, nagyf càng có nhiều cánh diều theo gió tung bay trên bầu trời ạ ♥ Nhân đây, xin cảm ơn tất cả các Mod, Ad, Subteam, PRteam cùng nhiều team khác nữa (sr vì e không kể hết ra được >_< và cùng toàn thể Staff đã làm việc chăm chỉ, cung cấp cho mem nhiều tin tức hấp dẫn, những bộ phim hay và 1 sân chơi, giao lưu bổ ích, thú vị . Kites Fighting!
P/s: Hôm nay cũng là sinh nhật em nữa ạ! *tung bông* *bắn pháo hoa*

Tác giả: lulumi1011    Thời gian: 1-9-2015 11:35 AM
mình biết đến kites khoảng 3 năm trở lại đây thôi nhưng mình lại rất thích
sub hay, clip đẹp... chúc kites bước sang tuổi mới ngày càng thành công và dồi dào thành viên hơn nữa...
cho dù sub của mấy trang khác nhanh hơn nhưng vẫn yêu gió bên này lắm...
cảm ơn vì đã tạo ra kites và mang kites đến cho bọn tớ nhé...
Tác giả: kerlly.buxu    Thời gian: 1-9-2015 11:35 AM
Cảm ơn tất cả các sub team rất nhiều.
Luôn ủng hộ và mong các bạn tiếp tục mang đến những sản phẩm vietsub chất lượng tốt nữa nhé
Tác giả: Giuyn    Thời gian: 1-9-2015 11:36 AM
Happy birthday 4th Kites
Mới đó mà Kites đã 4 tuổi rồi, công nhận là nhanh ghê, sang năm là năm thứ năm chắc sẽ có gì đó thiệt hoành tráng đây.
Gửi lời cảm ơn chân thành đến toàn thể subteam đã luôn cần mẫn làm việc suốt thời gian qua.
Chúc Kites sẽ tiếp  tục lớn mạnh hơn nữa, sub đi muôn nơi = )))))
Tác giả: thanhtuyen912vt    Thời gian: 1-9-2015 11:37 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites.
Mong Kites mãi là diễn đàn ấm áp, đầy yêu thương và là nơi gặp gỡ giao lưu của tất cả mọi người
Gửi lời cảm ơn chân thành đến các bạn subteam thân yêu đã vất vả ngày đêm đem lại những tác phẩm hay cho mọi người cùng thưởng thức.
Kites ơi. Hãy bay thật cao, bay thật xa, Kites nhé.
Mãi yêu Kites

Tác giả: yukito    Thời gian: 1-9-2015 11:40 AM
Thời gian qua nhanh thật, nhớ hôm nào còn mừng sinh nhật lần 1 và chơi các event
Vậy mà mới đó đã sinh nhật lần thứ 4 rồi
Cám ơn các subteam trong 4 năm qua đã bỏ công sức vietsub ra những bộ phim, những clip hay để chúng mình có thể thưởng thức
Cám ơn các staff trong 4 năm qua đã xây dựng ngôi nhà Kites để chúng mình có thể tụ tập giao lưu, kết bạn và học hỏi được nhiều điều
Cám ơn PRTeam đã tổ chức các event để mọi người cùng nhau vui chơi
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 4 của Kites
Chúc Kites ngày càng lớn mạnh, mãi là ngôi nhà mang lại ấm ấp cho cho tụi mình và tiếp tục có những sản phẩm hay hơn nữa
Tác giả: lulumi88    Thời gian: 1-9-2015 11:41 AM
Chúc mừng sinh nhật Kites.
thực sự khi biết đến kites và đã là thành viên 3 năm trở lại đây rồi mới thấy kites phong phú đến chừng nào.
C; E; K-Zone đầy đủ cả, thậm chí cả truyện cũng có nữa. nói ko ngoa chứ tìm kiếm gì trên kites ko có là mình bỏ hẳn luôn dù cũng có vài bản sub trên mạng.
biết rằng đội ngũ subteam nhân lực ít nhưng mọi người luôn tràn đầy nhiệt huyết và luôn mang đến những siêu phẩm hay và kinh điển cho mọi người nữa nhé...
yêu Kites lắm đó...
Tác giả: pemeo1221    Thời gian: 1-9-2015 11:43 AM
Chúc ông ngoại kites ngày càng phát triển, sinh nhật năm sau vui hơn năm trước, đại thọ năm sau lớn hơn năm trước, ngày càng được nhiều con cháu biết đến =]]]]]
Tuy mới được bên ông ngoại hơn 2 năm thôi nhưng học hỏi được rất nhiều ý ạ, được quen biết nhiều bạn bè anh chị, cô chú dễ thương, thân thiện

Happy Birthday 4th Kites
Tác giả: atlibby    Thời gian: 1-9-2015 11:47 AM
Chúc mừng sinh nhật kites! <3
Mặc dù chỉ mới cắm cọc ở đây được 3 năm rưỡi nhưng kites chính là kỷ niệm của mình từ thời mới dùng mạng, còn lơ ngơ như con bò đeo nơ cho đến bây giờ
Nhờ kites mà mình quen được rất nhiều bạn bè thông qua các thớt phim, có những người không nói chuyện nữa, nhưng có những người vẫn còn giữ liên lạc đến bây giờ, còn gặp nhau nữa, thật là cảm động quá đi!
Chúc kites sang tuổi mới lại tiếp tục phát triển hơn, mang đến nhiều bộ phim hay hơn đến các kiters~
Tác giả: orachdimua    Thời gian: 1-9-2015 11:56 AM

Chúc mừng sinh nhật kites
Chúc diễn đàn ngày càng phst triển và mang tới nhiều bộ phim và dự án hay hơn nữa
Hy vọng luôn được sát cánh cùng Kites mỗi khi muốn tìm cái gì đó để xem
Tác giả: Portgas_rouge    Thời gian: 1-9-2015 11:57 AM
Happy Birthday Kites <3 <3 <3
Em yêu mọi người lắm lắm, cảm ơn tất cả các ad và ST đã mang đến cho bọn em một trang Web tuyệt vơi như thế này. Mà thực ra Kites còn hơn cả một trang web, đây là một cộng đồng mà e yêu thích nhiều lắm
4 năm, không dài nhưng cũng không ngắn. Mong sao Kites vẫn mãi hoạt động tốt và mang đến những bộ phim cùng thông tin chất lượng như bây giờ

Tác giả: panda_xinh    Thời gian: 1-9-2015 11:58 AM
chúc page đạt nhìu thành công hơn
Cảm ơn các bạn rất nhiều.
ủng hộ kites hết mình.
Tác giả: meotaitim    Thời gian: 1-9-2015 12:00 PM
Happy birthday to Kites!!!!!! *tung bông*
Cảm ơn đội ngũ subteam đã chăm chỉ cho ra lò những bản sub chất lượng nhất và nhanh nhất đến mọi người
Cảm ơn các staff đã luôn cố gắng hoàn thiện để Kites trở thành một cộng đồng siêu đáng yêu và là một phần không thể thiếu cho cuộc sống của mình
Chúc Kites thêm một tuổi mới sẽ gặt hái được nhiều thành công hơn nữa trong tương lai
Kites fighting!!!!!!
Tác giả: ngancashey    Thời gian: 1-9-2015 12:02 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites.vn !!!
Mình đã không thể đi cùng Kites suốt chặng đường 4 năm đã qua nhưng chắc chắn sẽ luôn là người mong đợi những sản phẩm chất lượng tiếp theo của các bạn Cảm ơn Kites vì đã dành nhiều thời gian làm sub, dịch truyện, dịch news, tổ chức các event,... tạo ra 1 không gian giải trí cho chúng mình :v Cảm ơn sự hy sinh thầm lặng của tất cả các bạn Chúc Kites sẽ tiếp tục phát triển lớn mạnh hơn nữa, tạo ra được nhiều sân chơi bổ ích, thú vị hơn nữa, đem đến thật nhiều sản phẩm chất lượng hơn. Mong rằng 1 ngày nào đó sẽ được cùng phố Diều đón sinh nhật lần thứ 10, 20, 30, 40  
~Happy 4th Kites~
Tác giả: flutesfoando    Thời gian: 1-9-2015 12:06 PM
Chúc kites sinh nhật vui vẻ nha !!!!!
Hay ăn chóng nhớn nha !!!!
Cảm ơn các anh chị, đội ngũ sub phim và dịch truyện nhiều nhiều !!!!!
Chúc mọi người sức khỏe và thành công !!!!

Tác giả: baoprokt    Thời gian: 1-9-2015 12:14 PM
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 4 của Kites
Mong Kites sẽ ngày càng phát triển, với nhiều sản phẩm chất lượng
Luôn luôn ủng hộ Kites, cánh diều sẽ tiếp tục bay cao hơn nữa
Tác giả: HueBach    Thời gian: 1-9-2015 12:16 PM
Thích nhất các sản phẩm của phố Diều
Chúc phố Diều hoạt động vững mạnh trong những năm về sau nữa.
Cảm ơn đội ngũ sản xuất của Kites luôn làm ra những sản phẩm chất lượng
Yêu phố diều lắm
Tác giả: anstella    Thời gian: 1-9-2015 12:19 PM
Happy 4th Birthday Kites <3
Chúc diễn đàn sẽ ngày càng lớn mạnh và đoàn kết. Những ngày tháng vừa qua của em sẽ rất nhàm chán nếu không có Kites và những bộ phim được sub rất tỉ mỉ và kì công. Cảm ơn các admin, các subber, timer và editor,..vì đã làm việc không ngừng nghỉ để đáp ứng những yêu cầu khó nhằn của chúng em.
Cảm ơn Kites rất nhiều, cực kì nhiều, yêu Kites lắm.
Hãy cùng đồng hành với nhau thật lâu nhé~
Tác giả: meoxinh_socool    Thời gian: 1-9-2015 12:30 PM
Mừng sinh nhật kites <3 <3
Kỉ niệm 4 năm chúc cả nhà kites càng ngày càng gắn bó luôn luôn là một cộng đồng lớn mạnh ^^
Chúc kites cho ra những sản phẩm có chất lượng và những dự án hay
Luôn luôn ủng hộ kites ^^
Tác giả: ritaruby2009    Thời gian: 1-9-2015 12:33 PM
Háp bi bớt đầy tu Kites yêu dấu! Mới đó mà đã 4 năm rồi
Cảm ơn Kies đã tạo điều kiện cho chúng mình có một môi trường cộng đồng tốt, giao lưu và kết bạn với mọi người
Chúc Kites tuổi mới sẽ luôn thánh công, cho ra đời nhìu sản phẩm hay và chất lượng
Tác giả: ngannghiaxiu    Thời gian: 1-9-2015 12:34 PM
Happy Birthday Kites 4th
Không đi cùng Kites trong cả chặng đường được.
Mong Kites vẫn mãi hoạt động tốt và mang đến
những sản phẩm tốt hơn nữa.
Tác giả: FallGrass    Thời gian: 1-9-2015 12:34 PM
Chúc mừng sn Kites, Kites lên 4 tuổi và ngày càng phát triển
Chúc Kites sẽ càng ngày càng bay cao bay xa...
Các mem cũng như staff cùng nhau xây dựng Kites trưởng thành và vươn xa hơn nữa nhé
Hpbd ~~
Tác giả: hoang181196    Thời gian: 1-9-2015 12:35 PM
Happy Birthday 4th Kites
Mình rất cảm ơn Kites vì nhờ forum kites mình được giao lưu cùng rất nhiều bạn bè trên khắp mọi miền Tổ Quốc
Chúc Forum ngày càng lớn mạnh
Tác giả: th_binh_98    Thời gian: 1-9-2015 12:37 PM
CHÚC MỪNG SINH NHẬT KITES TRÒN 4 TUỔI

MẶC DÙ MÌNH BẮT ĐẦU GIA NHẬP CỘNG ĐỒNG KITES VÀI THÁNG THÔI NHƯNG MÌNH BIẾT RẤT NHIỀU BỘ PHIM HAY DO CÁC THÀNH VIÊN TRONG KITES THỰC HIỆN. MÌNH XIN CẢM ƠN TẤT CẢ ĐỘI NGŨ SUBTEAM ĐÃ KHÔNG NGỪNG NGHỈ ĐỂ LÀM 1 BỘ PHIM CÓ CHẤT LƯỢNG TỐT NHẤT VÀ HIỆU QUẢ NHẤT.

CHÚC KITES LUÔN THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP VÀ SẼ TIẾP TỤC TỚI CON ĐƯỜNG TRỞ THÀNH DIỄN ĐÀN PHIM ẢNH HÀNG ĐẦU VIỆT NAM NHA.

HAPPY BIRTHDAY KITES.

Tác giả: mylittle2601    Thời gian: 1-9-2015 12:42 PM
chúc kites sinh nhật lần thứ 4 vui vẻ ^^
cảm ơn tất cả mọi người ~
cảm ơn subteam vì đã làm ra bao nhiêu là sản phẩm hay
lúc nào cũng hóng vietsub trên kites hết á
*tung bông*
Tác giả: kibumanly    Thời gian: 1-9-2015 12:44 PM
Cám ơn đội ngũ staff, subteam và mọi người đã mang đến tin tức và những bộ phim chất lượng, xây dựng nên nơi giao lưu thân thiện.
Chúc phố Diều ngày càng lớn mạnh và phát triển.
Tác giả: airybees    Thời gian: 1-9-2015 12:46 PM
chúc mừng sinh nhật Kites nhé. Có lẽ cũng đã gắn bó với Kites cũng được từng đó thời gian, ban đầu chỉ xem comment của mọi người, gần đây mới bắt đầu comment với mọi người cho vui
Thanks subteam đã đem đến cho chúng mình thật nhiều bộ film, sub được dịch chi tiết, tỉ mỉ.
Thanks tất cả mod đã duy trì được forum phát triển một cách phong phú và đa dạng như vậy, hi vọng forum Kites sẽ tiếp tục giữ vững phong độ và càng ngày càng phát triển nhé.
Tác giả: AutumnHerb    Thời gian: 1-9-2015 12:46 PM
Kites lại thêm tuổi mới và mem cũng gắn bó thêm vs Kites thêm một đoạn đường
Chúc Kites thân yêu ngày càng phát triển hơn nữa...có nhiều sản phẩm chất lượng hơn nữa ~~
Chúc mừng sn Kites <3
Tác giả: holytinh55    Thời gian: 1-9-2015 12:47 PM
chúc mừng sinh nhật Kites yêu quý, trong những năm qua, Kites là diễn đàn phim gắn bó với mình lâu nhất.
Kites cũng trưởng thành theo từng ngày với những đổi mới về chất lượng, nhân sự, Đặc biệt là tốc độ và chất lượng sub của các phim, càng ngày, Kites càng đổi mới nhiều thứ khiến cho mình càng thích thú, đặc biệt là việc cho ra một trang web xem phim onl.
Mình hi vọng qua tuổi mới, Kites sẽ hoạt động tốt hơn nữa, phát triển hơn nữa, chúc đại gia đình Kites luôn gắn bó với nhau, xích lại gần nhau hơn.
Happy new year, ế nhầm, happy birthday hehe

Tác giả: nhok.ishimaru    Thời gian: 1-9-2015 12:51 PM
wao, thế là 4 năm rồi, mà mình tham gia vào hình như đc 3 năm =]]
Chúc mừng sinh nhật Kites tròn 4 tuổi, hy vọng sẽ có nhiều nhiều cái sinh nhật nữa, luôn ủng hộ Kites
Tác giả: GEG    Thời gian: 1-9-2015 12:53 PM
[★HPBD 4th KITES]
4rum không còn xa lạ với độc giả nữa đâu ạ
Nhưng luôn hy vọng Kites là một cánh diều bay xa, mãi trên bầu trời đầy chông gai [Sến ! ]
Cảm ơn Sub Team, cảm ơn tất cả Mod đội ngũ của Kites đã luôn làm việc chăm chỉ để con dân như em thỏa mãn nhu cầu thê lương của một độc giả.
Vâng, một lần nữa, xin chúc cho 4rum ngày càng đông vui (hiện thì đông vui rồi nhưng ý là vui hơn nữa !), càng nhiều sức (gió) mạnh. Càng nhiều càng nhiều thuận lợi...

Tác giả: rubyfrank    Thời gian: 1-9-2015 01:10 PM
Chúc mừng Kites tròn 4 tuổi.
Cám ơn những năm qua đội ngũ staff, mod, subteam và mọi người đã cùng nhau xây dựng nên phố Diều - nơi chia sẻ tin tức, phim, MV, truyện... chất lượng.
Chúc phố Diều ngày càng lớn mạnh và bay cao bay xa hơn nữa.
Tác giả: AG.Lumin    Thời gian: 1-9-2015 01:15 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites
forum mình đã lớn mạnh rồi nhưng hi vọng còn vươn xa và phát triển hơn nữa *hôn gió*
mình đã chạy theo dòm ngó forum lâu rồi nhưng dạo này mới hoạt động nhưng mà thế cũng coi là gắn bó nhỉ :3 thích nhất ở chỗ trên kites có rất nhiều điều đa dạng phong phú, các staff tuyệt vời, sản phẩm chất lượng :3 hi vọng sẽ gắn bó với forum dài lâu hơn nữa
Tác giả: babykitty76767    Thời gian: 1-9-2015 01:18 PM
Chúc mừng sinh nhật, vậy là mình đã vào diễn đàn được 4 năm rồi.
Được quen biết những người chị những người bạn có cùng sở thích là nhờ kites.
Chúc cho kites ngày càng phát triển.
Tác giả: blongwithegg    Thời gian: 1-9-2015 01:30 PM
Sinh nhật zui zẻ và mát mẻ nhoé Kites
Tuổi mới niềm vui mới và có thêm thật nhiều thành viên mới <3
Chúc đại gia đình Kites luôn đoàn kết, yêu thương và ủng hộ lẫn nhau :">
Chayo, vì một phố diều luôn xôm tụ ^^
Tác giả: Sari2108    Thời gian: 1-9-2015 01:36 PM
Chúc mừng SN Kites nhé!
Mong là Kites luôn phát triển vững mạnh như bây giờ
Sẽ là nơi để mọi người xem phim, bình luận nói chuyện với nhau thật vui vẻ
Cám ơn các bạn staff luôn mang tới sản phẩm tốt nhất và nhanh nhất cho mọi người nhé!

Tác giả: ilol    Thời gian: 1-9-2015 01:37 PM
Buon compleanno KITES ! Mừng Nhà Diều chúng ta thêm tuổi mới! Chúc tất cả các thành viên của Nhà ta luôn vui vẻ, tươi trẻ, hạnh phúc và may mắn nhé!
Đặc biệt là các mod, subteam ấy. Yêu nhà ta lắm
Tác giả: subill178    Thời gian: 1-9-2015 01:46 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites nhé !!!!!!!
Mới đấy mà đã 4 năm rồi, theo Kites từ những năm đầu cơ.
Không thích sub nơi nào như của Kites hết, rất chất lượng, lại còn nhanh nữa chứ
Yêu Kites nhiều lắm í, sau này sẽ mãi đồng hành cùng Kites qua các bộ phim, show...
Chúc Kites sẽ thành công hơn nữa, ngày một lớn mạnh hơn !!!!!
Tác giả: tranthuydung94    Thời gian: 1-9-2015 01:47 PM
Happy Birthday Kites
Biết tới kites cũng hơn 3 năm rồi, rất thích chất lượng sub phim của kites nên phim nào mình xem mình cũng chọn bản của kites sub
Cảm ơn các bạn trong kites đã ngày đêm làm việc để con dân được thưởng thức những bộ phim hay
Tác giả: Shiro.91    Thời gian: 1-9-2015 01:56 PM
chúc nhà diều càng ngày càng phát triển
nhà càng xây càng to
mem càng ngày càng đông

Tác giả: poz497    Thời gian: 1-9-2015 01:59 PM
Chúc mừng sn Kites luôn nhé
Mong là Kites sẽ luôn ra được nhiều sản phẩm hay và chất lượng, ngày càng có nhiều người yêu thích
Luôn ủng hộ Kites
Tác giả: TrangDory    Thời gian: 1-9-2015 02:02 PM
chúc mừng sinh nhật kites
chúc cho kites ngày càng phát triển, cho ra những sản phẩm chất lượng nhất và tốt nhất nhé ^^
cảm ơn tất cả các bạn nhé
tớ yêu kites và sẽ  mãi  mãi yêu kites
Tác giả: cloverhang2k    Thời gian: 1-9-2015 02:04 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites 4 tuổi tròn
Cám ơn kites về tất cả những sub phim siêu đẹp và siêu cool
Cùng với những sản phẩm siêu chất của tất cả các staff.
Mong Kites sẽ ngày một lớn mạnh  
Một lòng trung thành với Kites
Tác giả: daohang187    Thời gian: 1-9-2015 02:08 PM
chúc mừng sinh nhật kite.
Tác giả: nvpa    Thời gian: 1-9-2015 02:10 PM
woa seng ghi chu ca ham ni ta Kites
mới đó mà đã 4 năm rồi, Kites đã khẳng định đc vị trí của mình trong lòng mọi người
vietsub luôn đảm bảo đẹp và chất lượng, chẳng cần nhanh như chỗ khác nhưng dịch rất tốt, vì vậy nên mình vẫn luôn đợi sub của Kites dù có rất nhiều web xem phim online khác
mới đây còn có Kites online, cực kỳ cực kỳ thích luôn, xem phim bản full, nét rất tiện lợi
cám ơn các bạn rất nhiều vì đã bỏ công sức tạo nên Kites vững mạnh như ngày hôm nay
chu ni sang ni quai lơ
Tác giả: thanhthuyhp    Thời gian: 1-9-2015 02:23 PM
nhanh thật đấy, vậy là Kites đã hoạt động được 4 năm rồi ah
có kites xem film gì cũng dễ nhanh và chất lượng
chúc mừng sinh nhật kites ah, chúc các members kites ngày càng khỏe mạnh
chúc cả team kites hoạt động khăng khít hơn, đặc biệt là gửi lời cảm ơn tới các ad và team làm sub film ah, nhanh lẹ quá luôn
chào Sep, tháng 9 của mình nữa
Tác giả: HằngSoo    Thời gian: 1-9-2015 02:24 PM
nhanh quá, tưởng như vừa mới chúc mừng sn kites xong mà đã qua 1 năm nữa rồi!~
tuổi mới, mong diều bay cao bay xa hơn!~
làm ra những sản phẩm chất lượng như này và ngày càng phổ biến!~
Tác giả: duongcuonghvtc    Thời gian: 1-9-2015 02:31 PM
chúc mừng sinh nhật Kites tròn 4 tuổi
nhanh thật mới ngày nào mình còn lập nick để vào down phim h đã sang năm thứ 4 rồi
Chúc kites tuổi mới ngày càng phát triển, lớn mạnh, ra nhiều phim, show hay
Cảm ơn kites nhiều vì những tác phẩm trong suốt thời gian qua, nhờ kites mình cũng quen thêm được nhiều bạn mới
Tác giả: minholucky    Thời gian: 1-9-2015 02:31 PM
★HPBD 4th KITES ★
mình trong đây cũng gần ấy năm rồi
yêu người mình yêu ,yêu luôn Kites
với khẩu hiệu H đi đâu mình đi đó ,ngây thời điểm này là như thế .
Chúc Kites thêm tuổi mới phát triển tích cực hơn ,cám ơn các Admin và đội PRTeam
Tác giả: nora111    Thời gian: 1-9-2015 02:38 PM
Chúc Kite năm nay đều thuận lợi phát triển
Lên như diều gặp gió
Và được nhiều nhiều mem ủng hộ hơn nữa
Tác giả: maikaphuong    Thời gian: 1-9-2015 02:42 PM
HAPPY BIRTHDAY TO KITES
Chúc phố nhà mình ngày càng đông dân cư , định cư hợp pháp
Muốn bày tỏ lòng cám ơn tới Phố nhà mình lắm, từ hồi còn xem dạng phim thuyết minh, bỗng 1 ngày lỡ xem 1 tập có phụ đề thế là kết luôn, cứ chuyên tâm đi kiếm phim phụ đề mới coi thôi nha.. mà người xưa nói khó sai "lòng tham con người là vô tận" đã coi phụ đề mà phải tìm bản sub có ngôn từ sát nghĩa với bản gốc mới coi .. dần dần lần mò được cái động toàn là người vừa có tài vừa có tâm như Phố mình. mình định cư luôn rồi đó
Tác giả: nofeeling21    Thời gian: 1-9-2015 02:58 PM
WWoaa, mình tưởng Kites phải được 5,6 tuổi rồi ấy

CHÚC MỪNG SINH NHẬT KITES NHÉ

Luôn tin tưởng vào chất lượng của Kites, mong team luôn khỏe mạnh, vui vẻ và hãy tiếp tục làm việc như trâu bò nhá

Tác giả: CereniKris    Thời gian: 1-9-2015 03:19 PM

Chúc mừng SINH NHẬT KITES
Êm yêu Phố Diều lắm ạ.
Chúc cả nhà Diều tuổi mới đầy vui vẻ, đầy thành công, ngày càng lớn mạnh hơn hơn nữa luôn nhoa <3.
Cảm ơn tất cả các staff, các ST đã làm việc tích cực, không ngừng nghỉ cho những bản sub đẹp, những MV hay, và cả những kinh nghiệm học tập, giải trí, tám chuyện bình thường. Thân thiện và luôn gắn bó.

Sinh nhật thiệt vui vẻ Kites nha, thương.
Tác giả: mary_an    Thời gian: 1-9-2015 03:26 PM
Chúc mừng sinh nhật KITES.
Mong rằng càng ngày càng có nhiều người biết đến và ủng hộ KITES.
Cám ơn các thành viên của KITES đã tạo nên một nơi tuyệt vời để mọi người được giải trí trong ngày. Hy vọng mọi người luôn mạnh khỏe, thành công và KITES ngày càng được mở rộng hơn nữa.
Tác giả: helchan    Thời gian: 1-9-2015 03:28 PM
Chúc mừng sinh nhật Kite *tung hoa*
Từ những ngày bên Kst, rồi những ngày đầu tách ra bên này, subteam đã nỗ lực không ngừng để giờ đây Kite được lớn mạnh như bây giờ. 4 năm nhanh thật, chúc Kite ngày càng lớn mạnh hơn nữa
Tác giả: vinhphuoc    Thời gian: 1-9-2015 03:29 PM
Chúc mừng sinh nhật KITES.
Cám ơn mọi người đã luôn làm việc chăm chỉ để mang tới những sản phẩm vietsub chất lượng của những bộ phim cũng chất lượng không kém đến cho mọi người.
Mong KITES tuổi mới ngày càng phát triển lớn mạnh, được mọi người biết đến nhiều hơn. Chúc các thành viên luôn đầy sức khỏe và thành công.
Tác giả: map191994    Thời gian: 1-9-2015 03:30 PM
Đã theo kites từ ngày thành lập đến nay
4 năm với biết bao thay đổi , cải tiến nhiều hơn
Đó là những cố gắng mà các anh chị và tập thể thành viên kites tạo nên ngày hôm nay
Chúc mừng sinh nhật kites với những lời chân thành nhất
Chúc các bạn sẽ tạo ra được nhiều sản phẩm chát lượng hơn, mang kites đến gần với công chúng và ngày càng được yêu mến..
Tác giả: cana    Thời gian: 1-9-2015 03:37 PM
Happy birthday to Kites
*tung bông tung hoa*
Cảm ơn đội ngũ subteam đã chăm chỉ cho ra những bản sub chất lượng và nhanh nhất đến mọi người
Chúc Phố Diều hoạt động vững mạnh về sau nhé.
Kites fighting!!!!!!
Tác giả: hm_hb_ht    Thời gian: 1-9-2015 03:44 PM
Wow vậy mà đã 4 năm kể từ ngày thành lập rồi ư, mau thật ấy.
Còn nhớ 3 năm trước khi mình tham gia Kites, với giao diện khá đơn sơ, phim làm chưa nhiều chuyên mục, thành viên tham gia chỉ là những con số nhỏ
Giờ đây Kites đã trưởng thành hơn, cải tiến nhiều hơn, chất lượng tốt hơn
Đó là một sự thành công mà Kites đã đạt được
Chúc mừng Kites, chúc mừng sinh nhật BẠN
Cứ thế mà tỏa sáng nhé!
Tác giả: yotomo    Thời gian: 1-9-2015 03:55 PM
Thời gian trôi nhanh thật đấy, mới đây mà đã qua thêm 1 năm ^^
Kites đã trải qua biết bao nhiêu diện mạo mới, nhưng có 1 thứ không bao giờ thay đổi đó là nhiệt huyết - nhiệt huyết tuổi trẻ, nhiệt huyết kites
Chúc cánh diều no gió bay cao trên nền trời

Tác giả: [W]ednesday    Thời gian: 1-9-2015 04:14 PM
Một năm lại một năm, đã là lần thứ 4 mình cùng kites đón sinh nhật rồi đó :3
Cảm ơn kites đã luôn là một người bạn thân thiết của mình trong suốt một khoảng thời gian rất dài vừa qua ~ Nhưng câu chuyện của chúng ta vẫn chưa dừng lại mà vẫn sẽ tiếp tục phải không :3
Yêu thương và chúc kites tuổi mới rực rỡ <3

Tác giả: honganhh    Thời gian: 1-9-2015 04:21 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites tròn 4 tuổi
Cảm ơn Kites suốt 4 năm qua nhiều lắm từ hồi có Kites đến giờ mình luôn hóng sub của Kites thôi Mặc dù có rất nhiều web xem phim online nhưng mình ít khi xem mà chỉ chờ cho bằng được Kites Kites làm sub luôn là hay nhất, cẩn thận đến từng chi tiết, rồi font chữ,hiệu ứng,.. tất cả đều đẹp miễn chê luôn
Chúc Kites ngày càng phát triển hơn,mang đến cho mọi người những sản phẩm chất lượng
Fighting !!!!!

Tác giả: Hient34    Thời gian: 1-9-2015 04:53 PM
Chúc mừng sinh nhật các bạn~~~
Những ngày qua Subteam đã luôn vất vả rồi, sau này cũng thế.
Nhưng hy vọng các bạn vẫn luôn giữ mãi nhiệt huyết như bây giờ và như trước đây nhé
Tác giả: quygia77621176    Thời gian: 1-9-2015 04:55 PM
Tham gia Kites từ năm 2012, đến nay đã hơn 3 năm.
Chúc mừng Kites nay đã tròn 4 tuổi, bao nhiêu sự cố những ngày đầu, giờ đã trở thành một cộng đồng vững vàng lớn mạnh.
Yêu Kites lắm.
Mong sẽ được sát cánh bên Kites lâu dài. Kites làm sub luôn chuẩn và cách trình bày rất đẹp, cập nhật nhanh phim.
Fighting !!!!!

Tác giả: cuoithaga92    Thời gian: 1-9-2015 05:01 PM
Nhanh thật, mới đó mà 4 năm rồi

Giờ phim toàn hóng link down của kites thôi, xem chỗ khác thấy không yên tâm kiểu gì ấy

Chúc mừng phố diều tròn 4 tuổi, hi vọng diễn đàn ngày càng thêm phát triển
Tác giả: trangdt276    Thời gian: 1-9-2015 05:04 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites tròn 4 tuổi nhé
Chúc Kites sang tuổi mới sẽ ngày càng phát triển mạnh hơn nữa, đón thêm nhiều thành viên mới vào đại gia đình này nữa, và đặc biệt là ngày càng cho ra nhiều tác phẩm hay hơn nữa nhé
Happy birthday! Joyeux anniversaire! 生日快乐 <3
Tác giả: shincoi    Thời gian: 1-9-2015 05:10 PM
Chúc mừng sinh nhật kites tròn 4 tuổi

Cảm ơn kites đã mang đến sân chơi bổ ích cho những người mê phim

Chúc diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa
Tác giả: Introit    Thời gian: 1-9-2015 05:50 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites nhé!
Cảm ơn mọi người rất nhiều vì 4 năm qua đã làm việc thật chăm chỉ!
Chúc mọi người luôn khỏe mạnh, thành công trong công việc và may mắn trong cuộc sống!
Chúc cho gia đình Kites sẽ cho ra thật nhiều sub hay hơn nữa
Tác giả: thaonhi_92    Thời gian: 1-9-2015 06:03 PM
Chúc mừng sinh nhật lần thứ tư của Kites nhé!
Nhớ khi mình mới gia nhập Kites là khi còn đọc năm hai đại học. Giờ mình đã đi làm được một năm rồi. Đúng bốn năm theo dõi sự phát  triển của Kites!
Thật sự cảm ơn tất cả các bạn đã làm việc chăm chỉ vì sự phát triển của kites như ngày hôm nayQ
Chúc Kites ngày càng lớn mạnh hơn nữa!
Tác giả: doquynhmai    Thời gian: 1-9-2015 06:07 PM
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 4 của kites nhé
Các bạn đã tạo ra một sân chơi quá bổ ích cho những người mê film
Cảm ơn các bạn đã không ngại ngày đêm miệt mài ra sub để chúng tớ luôn được theo dõi những sản phẩm vừa nhanh vừa chất lượng <3
Chúc các bann ngày một lớn mạnh hơn nữa
Tác giả: fuchs59    Thời gian: 1-9-2015 06:10 PM
chuc mung sinh nhat kites chuc gia dinh kites luon vui ve va co nhieu nguoi ung ho dien dan
Tác giả: loannaol    Thời gian: 1-9-2015 06:13 PM
định mai mới chúc mừng cho đúng ngày, càng thêm ý nghĩa, nhưng sợ mai không có onl được

mừng kites tròn 4 tuổi, chúc ngôi nhà chung của chúng ta ngày càng lớn mạnh

hy vọng sẽ được đón nhiều sinh nhật cùng kites hơn nữa
Tác giả: greenreen    Thời gian: 1-9-2015 06:18 PM
chúc mừng sinh nhật Kites!!!!!!! <3 <3 <3
Tác giả: Cobebaby    Thời gian: 1-9-2015 06:20 PM
Chúc mừng sinh nhật kites lần thứ 4
Kites mới 4 tuổi nhưng mình cảm thấy kites đã đồng hành với mình rất lâu rồi ý.
Cực kì thích các sản phẩm của kites. Những phim hay dù có những trang có sub sớm nhưng mình vẫn luôn đợi sub của kites để xem vì đã quen với sub của kites rồi, xem ở những trang khác không quen 1 chút nào.
Chúc staff luôn mạnh khỏe và vui vẻ để tiếp tục mang đến nhiều sản phẩm và những thông tin hữu ích đến cho mọi người
Và cuối cùng chúc Kites ngày càng phát triển và vững mạnh hơn nữa
Tác giả: hourglass_2502    Thời gian: 1-9-2015 06:21 PM
Wow, Kites chọn đúng ngày ghê, ngày mà ai cũng nhớ a
Chúc Kites một sinh nhật vui vẻ, hoành tá tràng nha, tung hoa cái nào
Mình là mình theo kites từ hồi đầu đến giờ nha, đã chứng kiến bao bước thăng trầm của kites (hehe, tự mềnh cũng thấy cảm động nữa là )
Chúc kites ngày càng phát triển ngày càng thành công ngày càng được nhiều mem chào đón nha
Tác giả: weedjung    Thời gian: 1-9-2015 06:30 PM
Nhanh quá, Kites đã đi được chặng đường 4 năm rồi cơ à
Cảm ơn dàn staff đã luôn hết mình để đem đến những sản phẩm tốt nhất cho mọi người. Thêm tuổi mới, hi vọng Kites sẽ ngày càng một phát triển hơn nữa.
Tác giả: vitkeri    Thời gian: 1-9-2015 06:34 PM
biết kites cũng khá lâu rồi ấy, cơ mà từ hồi có sức gió mình mới đki tài khoản, ko ngờ đã đc 4 năm rồi cơ
Happy birthday Kites !!!!!!
hi vọng Kites ngày càng phát triển hơn nữa này
tung bông tung hoa, có gì tung nấy :
Tác giả: Karry    Thời gian: 1-9-2015 06:35 PM
Woaaaa, giờ mình mới biết mai là sinh nhật Kites đó
Chúc Kites thêm một tuổi mới ngày càng phát triển hơn, chúc các staff luôn mạnh khỏe và tiếp tục mang đến các sản phẩm hay, chất lượng đến cho mọi người ^^
Tác giả: Thư-chan    Thời gian: 1-9-2015 06:41 PM
Ôi Kites đã tuổi rồi cơ~ mới ngày nào *trấm nuệ*

Cũng vào kites đc 3 năm, kites 4 tuổi mà chưa đi off hay đi dự được bất kì buổi off nào của kites~

Hẹn kites năm sau nhé~ năm sau tớ sẽ bay ra HN off cùng mọi người
Tác giả: Thị-tều    Thời gian: 1-9-2015 06:47 PM
Thế là ông ngoại kites lại già thêm 1 tuổi~~

Cháu tều quý ông ngoại lắm vì nhờ có ông mà m0ới có nhiều sản phẩm chất lượng cao để xem~

Thích xem sub kites nhất

Chúc mừng sanh nhựt 4 chuổi ông ngoại ơi :3
Tác giả: catharinanguyen    Thời gian: 1-9-2015 06:56 PM
Happy Birthday 4th KITES!!!
Cảm ơn Kites đã đem đến cho mọi người những bộ phim hay và chất lượng trong thời gian ngắn nhất. Và Kites luôn cập nhật những bộ phim tốt nhất.

Chúc KITES luôn luôn vững mạnh và phát triển.
Chúc các staff luôn mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc.
Tác giả: YngChn    Thời gian: 1-9-2015 07:03 PM
Òa, Kites đã 4 tuổi rồi cơ đấy
Dù mới thả diều chưa được một năm mà tui đã dính vào không rời nổi cái bãi thả này rồi
Nhân ngày Quốc Khánh, cũng nhân ngày sinh nhật Kites, chúc các mod, staff sức khỏe, nhiều niềm vui để nuôi dưỡng những cánh diều thơ bé này
Chúc Kites luôn là những người bạn, người thân thiết nhất của đại gia đình diều gió

Tác giả: kun1611    Thời gian: 1-9-2015 07:16 PM
Chúc mừng sinh nhật Kites 4 tuổi!!!!!!!!!!
Chúc Kites tuổi mới sẽ đạt được nhiều thành công
Chúc Kites càng ngày càng làm ra được nhiều sản phẩm thật là chất lượng.
Happy Birthday
Tác giả: DominiqueVu    Thời gian: 1-9-2015 08:04 PM
nhanh thật đó, mới đó mà phố diều lại bước sang tuổi mới nữa rồi nè

hớ ngày nào còn mới bỡ ngỡ bước chân dgia nhập vào phố diều, quay đi quẩn lại mình đón được cái sinh nhật thứ 4 rồi ^^

chúc cho đại gia đình phố diều ngày càng bay cao bay xa hơn nữa
Tác giả: jetsetter    Thời gian: 1-9-2015 08:04 PM
Happy birthday, Kites!
Chúc các bạn trong forum như những cánh diều bay cao, bay xa!
Chúc forum ngày một lớn manh, ngày càng có nhiều hoạt động vui vẻ và có nhiêu bộ phim hay và ý nghĩa!

Tác giả: Chewling    Thời gian: 1-9-2015 08:07 PM
Chúc mừng Kites, chúc Kites vững mạnh bền lâu
Chúc tất cả mọi người tham gia Kites sức khỏe và động lực!
Tác giả: taylortae    Thời gian: 1-9-2015 08:07 PM
chúc mừng kites!!!!!!!!
chúc kites ngày càng lớn mạnh hơn nữa
yêu phố diều yêu kites lắm lắm ah
i love u chíu chíu bùm  bùm
moaa

Tác giả: galacticos30612    Thời gian: 1-9-2015 08:08 PM

Happy birthday Kites
Chúc Kites ngày càng phát triển hơn nữa
Cảm ơn những người đã thành lập và duy trì Kites, cũng cảm ơn những bạn đã làm sub, cảm ơn rất nhiều
Tác giả: ngaymaituoidep7    Thời gian: 1-9-2015 08:17 PM
Chúc mừng sinh nhật tròn 4 tuổi của Kites
Từ ngày biết tới Kites cuộc sống tràn ngập sắc phim luôn
Xem tin tức mới, nghe các bạn bình loạn phim... làm đầu óc mơ tưởng hoài theo phim
Giờ lại xem cả Kites online quá đã
Cảm ơn Kites nhiều lắm ý, chúc cho các bạn luôn thành công và hạnh phúc với những gì đang làm
Cảm ơn cả PRTEAM, từ ngày tham gia là chăm săn gió hơn hẳn luôn, chúc team cũng làm ăn phát đạt nhé!!!!!!!!!!!

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3