Kites

Tiêu đề: Tin tức weibo dự án phim ảnh của các diễn viên Lý Dịch Phong, Dương Dương, Trịnh Sảng, Đường Yên.. [In trang]

Tác giả: sofiali    Thời gian: 20-6-2015 07:43 PM
Tiêu đề: Tin tức weibo dự án phim ảnh của các diễn viên Lý Dịch Phong, Dương Dương, Trịnh Sảng, Đường Yên..
Tin tức weibo dự án phim ảnh của các diễn viên Lý Dịch Phong, Dương Dương, Trịnh Sảng, Đường Yên..

1.        Phim truyền hình đề tài gián điệp dân quốc “Ma Tước” cải biên từ phim tiểu thuyết cùng tên của biên kịch Hải Phi do Kim Sâm, Chu Viễn Đan chỉ đạo đã định ngày 20-7 sẽ khai máy tại Thượng Hải. Lý Dịch Phong sẽ đóng đặc công hai mang Trần Thâm, Châu Đông Vũ vai nữ chính Từ Bích Thành, người diễn vai Lý Tiểu Nam hoặc là Thư Sướng hoặc là Hám Thanh Tử. Lý tiểu Nhiễm là khách mời đặc biệt, Trương Lỗ Nhất vai phản diện, còn có diễn viên nổi tiếng tham gia vai diễn quan trọng.

2.        Trịnh Sảng và Dương Dương sẽ xuất diễn Bối Vi Vi và Tiêu Nại trong bản truyền hình “ Vi Vi nhất tiếu rất khuynh thành” (Yêu em từ cái nhìn đầu tiên) chuyển thể từ tiểu thuyết nổi tiếng của Cố Mạn. Hai diễn viên này là do đích thân Cố Mạn chọn lựa, do Hoa Sách ảnh thị giữ quyền sản xuất.

3.        Phim truyền hình cổ trang cung đấu, tranh đấu được chuyển thế từ tiểu thuyết cổ đại nổi tiếng của Tần Giản "Cẩm tú vị Ương" (Thứ nữ hữu độc) đã xác định đầu tháng 9 sẽ khai máy tại phim trường Hoành Điếm. Nữ chính ngay từ đầu đã xác định là Đường Yên, bởi vì cô ấy bận tham gia mấy bộ phim điện ảnh nên luôn chờ đợi lịch trình phù hợp. Nam chính đã bàn bạc với Hàn Đống, La Tấn, chờ nhà sản xuất công bố. Phim do công ty truyền thông Khắc Đốn phối hợp với Hoa Sách ảnh thị sản xuất. Trước đó tháng 7 Đường Yên sẽ tham gia phim điện ảnh "Đại thoại tây du 3"

dịch: [email protected]
nguồn: @青春影视偶像

Tác giả: yangyang91    Thời gian: 20-6-2015 09:51 PM
Thấy các bạn căng nhỉ ) Mừn thấy bt vì kiểu gì sau phim này Dê Dê cũng nổi hơn nhiều là các chắc vì truyện này quá hot mà.Tốt cho Dương thế thì ai đóng nữ 9 mà chả đc cho chó mẻo đóng mình cũng k có ý kiến luôn cho dù mình cũng không thích TS cho lắm.
Tác giả: yumpi    Thời gian: 20-6-2015 11:50 PM
TS đóng BVV là chính thức luôn chưa vậy cả nhà?
#không_thể_tin_được
Bạn này mà đóng thì mình chắc sẽ ko xem phim đâu, nhìn ngang nhìn dọc ko thấy chỗ nào ra BVV cả, chưa kể là khí chất... khí chất đó ah... ko phải ai đẹp cũng có đâu huhu
Tác giả: quynhha254    Thời gian: 21-6-2015 09:36 AM
Không thể nào hình dung ra dc 1 Lí Vị Ương do Đường Yên đóng được, làm ơn đừng phá vỡ hình tượng 1 An Bình Huyện Chủ thông minh sắc sảo, lạnh lùng tàn nhẫn
Tác giả: the_clown    Thời gian: 21-6-2015 06:49 PM
Em đọc xong không thể tin nổi được luôn. Đường Yên chỉ xứng đóng Thường Tiếu hay Thường Hỉ thoai chứ hả? Ngay cả Trường Nhạc chị í cũng không đóng được chứ đừng nó đến Vị Ương... Chị í đã từng diễn vẻ mặt ác độc, tàn nhẫn, sẵn sàng đẩy người ta đến chỗ chết, đến bố đẻ mình cũng phải tính kế chưa???? Nói chung là thất vọng toàn tập. Cung đấu để chị í đóng, không cứu vãn nổi rồi, nam chính là ai cũng thế thôi
Tác giả: yenbihyhy    Thời gian: 21-6-2015 07:33 PM
bình hoa Bối Vi Vi cơ mà, thân hình bốc lửa cơ mà, cơ sao là Trịnh Sảng
rất thích tác phẩm này, cơ mà mĩ nữ Vi Vi thì mình thật k mong Trịnh Sảng chút nào
Dương Dương đẹp troai đấy, đc, và mong là có toát lên được khí chất soái ca thâm tình của Nại Hà
Tác giả: AnneFly    Thời gian: 21-6-2015 11:02 PM
Các bạn cứ nói TS ko hợp nhưng đây là chính Cố Mạn chọn diễn viên thì phải có lý do của nó chứ. Chưa xem sao bíêt không hay -_-
Tác giả: Totorochan93    Thời gian: 22-6-2015 12:36 AM
Mình k phải fan của 2 bạn này, mình chỉ là fan của truyện thôiii xem mấy phim của bạn Sảng đóng nhg hưa xem hết phim nào vì bạn ý diễn đơ quá, k tí cảm xúc Vy Vy trong tr của mình 34C, dáng ng nóng bỏng cơ mà. Bạn Sảng thì gầy nhom ah Bạn Dương Dương thì mới xem tai trái thấy diễn xuất k đến nỗi nào. Thấy tiếc cho Yêu em từ  cái nhìn đầu tiên.
Tác giả: purpletulips    Thời gian: 22-6-2015 07:29 AM

cuối cùng Yên cũng trở lại đóng cổ trang, tuy loại cung đấu thì mình ko ưa cho lắm nhưng theo thong tin thì có vẽ như phim này có chat lượng hơn là những phim ngôn tình chuyển thể khác, ko nghiêng theo chiều hướng tthần tượng xìu xìu ển ển.Nam chính ko chon nam tthần, mà là Hàn Đông/La Tấn là thấy được hướng đi của nsx.La Tấn thì khỏi nói rùi, còn Hàn Đống mình chỉ coi duy nhất có 1 phim anh này đóng là BBKT.Tuy ko có đất diễn nhiều bbằng mấy A Ca kia, nhưng mổi lần có mặt vẫn ko bị lưu mờ, diễn xuất thì chỉ có hơn.

Chưa đọc truyện này nên ko biết nhiều chi tiếc, nhưng cho dù là bỏ đi phần trọng sinh, thay đổi chút xíu, nhưng chắc là cũng giữ lại ko ích nguyên tác đâu.Nhũng phân cảnh gây cấn chắc là sẽ giữ.Mình thích nữ chính cứng cỏi có nguyên tắc, chứ ko phải loại ác độc mất tính ng` vì trả thù, loại này ko có gì để thưởng thức cả.Mong là phim ko tôn lên loại này.

Mình là đang mong bộ Sở Vương Phi chuyển thể, Yên vô vai Vân Thiên Mộng thì ko gì bbằng.Bộ này ggiống tiểu thuyến hơn là ngôn tình, mà nhân vật từ chính tới phụ toàn là cực phẩm

Tác giả: havong    Thời gian: 22-6-2015 11:36 AM
Trịnh Sảng đâu được 34C cho dù khi diễn độn lên được nhưng khuôn mặt đẹp và thân hình quyến rũ của Vi Vi sao mà giống được chứ, chưa kể diễn xuất ngày càng nhiều người ném đá thì chắc chỉ đáng vào vai Tiểu Vũ Yêu Yêu thôi
Mấy bạn fan Đường Yên nói cổ sẽ đóng tốt phim "Cẩm tú vị Ương" vì đã đóng vai ác trong "Hiên Viên kiếm" nhưng xin lỗi cuộc đời đi, Độc Cô Ninh Kha có mấy phân cảnh thể hiện được sự ác độc bằng diễn xuất đâu, chỉ thấy ngoại hình cố tô vẽ cho ác ác lên tí mà chẳng được
Tác giả: purpletulips    Thời gian: 22-6-2015 12:11 PM
havong gửi lúc 22-6-2015 11:36 AM
Trịnh Sảng đâu được 34C  cho dù khi diễn độn lên được nhưng khuôn mặt đẹp và ...

thiệt muốn cho cái "ignore" nhưng trước nói cho rõ cái đã...

Fan của Yên cảm thấy Yên đóng vai nào cũng được tốt hết ko phải chỉ có đóng vai ác ko đâu.Đơn giản là Yên đã chứng minh tài năng của mình từ Tiên 3, đóng vai từ một cô gái 15t cho tới một lão bà hơn 100t, diễn nội tâm phân đoạn ba kiếp, từ ngây thơ đơn thuần đến chính chính tà tà, thật được rõ rràng rành mạch.  Đó là đã chứng minh tài năng diễn xuất của Yên rùi.

Còn về vai Độc Cô Ninh Kha, bạn này ko thích la` ý của bạn, nhưng theo tui biết trong HVK, nhân vật được nhiều ng` thích nhứt là vai ĐCNK của Yên, mà diễn xuất cúa Yên cũng nhận được nhiều lời khen trong vai này.

Còn cái dự án mới này, fan Yên mừng là vì một phần là cổ trang còn một phần Yên vô kịch bản nữ chính có cá tính cường hãn ko giống như mấy bộ gần đây, chứ ko phải cần Yên cchứng minh cái gì hết.  mệt!!!!

Xong rùi, giờ cho cái "ignore"

đúng là tui quá rảnh

Tác giả: vitbackinh    Thời gian: 22-6-2015 12:18 PM
thix phong phong nhưng thấy cái bối cảnh fim là hơi bị chán và tạo hình cũng ko hợp với PP mấy
đang trông ngóng fim Yêu e từ cái nhìn đầu tiên, nam chính thì ok roài, nhưng nữ chính thì phản đối kịch liệt
nếu couple này đóng thì phải si nghĩ lại có nên xem fim ko
Tác giả: hhhhsh    Thời gian: 22-6-2015 05:04 PM
Úi rồi bfilm"yêu Em từ cái nhìn đầu tiên" đọc truyện là thấy hay vào film sẽ là bfilm rất hay**nam thần Dương Dương hấp dẫn đẹp zai DX cũg chuẩn-} chẳng hiểu sao lại chọn TS-vào vai(vyvy)mình khg gét gì TS cả cô nàng đóng rất nhiều nhưng chưa có bfilm nào coi trọn vẹn cả thấy khán giả ném gạch quá trời thấy cũng tội TS-**Mong nhà sản xuất chọn lưa DV-nữ để khán giả khg ném đá thấy cũng tội nghiệp họ--***Merci bạn rất nhiều.
Tác giả: yuni.evil    Thời gian: 22-6-2015 07:51 PM
ai chọn dàn cast mà chọn TS vậy
có ai nói với tui đây là tin viêt đi
má TS đóng film cứ đơ đơ sao ấy =.=
Tác giả: sunshine98    Thời gian: 22-6-2015 10:30 PM
Huhu Trịnh Sảng không hợp vai Bối Vy Vy đâu
Đọc truyện thấy chả giống chút nào
Cố Mạn cũng kh lên tiếng
Ôi truyện của tôiiiiiiii :'(
Tác giả: Moon.cactus    Thời gian: 22-6-2015 11:21 PM
Không thể tin được Trịnh Sảng lại do Cố Mạn lựa chọn. Không thể tin nổi :<
Là người qua đường thôi, không ghét Trịnh Sảng lắm nhưng bây giờ thì ghét hơn nhiều rồi :< Không hiểu sao mình không thể có ấn tượng được với bạn này -_-
Bối Vy Vy của tôi Có chết cũng không thể tin được má Mạn chọn bạn này -_- cần lắm xác nhận

Tác giả: bamboocandy    Thời gian: 23-6-2015 04:29 PM
Nếu chọn Trịnh Sảng đóng Bối Vy Vy thì mình sẽ hết hứng thú hóng phim. Hóng suốt từ đợt đọc truyện đến giờ, những tưởng sẽ háo hức như đợt Bên nhau trọn đời, giờ nghe tên bạn Trịnh Sảng thấy hết cả hứng. Một hình tượng Bối Vy Vy thân hình bốc lửa, hơi ngu ngơ trong tình yêu mà lại giao cho Trịnh Sảng. Đúng là không hiểu được nhà đài
Bao nhiêu diễn viên xinh đẹp không chọn lại đi chọn bạn mặt đơ đấy. Tại sao?
Dương Dương thì ok rồi, trông cũng lãng tử và sáng láng.
Tác giả: yinggie    Thời gian: 23-6-2015 06:29 PM
Thấy tin Trịnh Sảng do chính Cố Mạn chọn, sốc! Thật sự thì người ấy có gì đặc biệt mà con mắt dung tục của mình không tìm thấy sao? Không thù ghét cá nhân gì đâu nhưng nhìn thế nào đi nữa cũng chẳng tưởng tượng ra 1 nét nào trùng với hình tượng Bối đại mỹ nhơn thông minh xinh đẹp với 34C kiêu sa đâu cả. *khóc tiếng mán*
Tác giả: Totorochan93    Thời gian: 23-6-2015 06:51 PM
Totorochan93 gửi lúc 22-6-2015 12:36 AM
Mình k phải fan của 2 bạn này, mình chỉ là fan của truyện thôiii  xem mấy phim của b ...

CÒn 5 tháng nữa mới quay phim, liệu có cơ hội đổi lại dv k ta (( Bạn Sảng chắc còn chưa đọc nổi cái kịch bản phim nữa mà đã đồng ý gập đầu r. Ngoại hình cũng rất cần thiết nha
Tác giả: purpletulips    Thời gian: 24-6-2015 09:41 AM

đáng lý nói là ignore ko muốn uổng hơi tranh cải với bạn Havong, nhưng thấy bạn này trả lời cho mình có trình tự đúng "lý lẻ" nên mình nói cho rỏ rràng ...

Bạn ko thích Yên hay ko thích cách diễn xuất của Yên hay cảm thấy Yên ko họp vai thì đúng là cảm nhận của bạn, bạn dĩ nhiên là bạn có quyền nói ra cách nghĩ của mình.  Cái mà tui thấy chướng mắt là chổ bạn đem những cảm nhận của fan Yên ra để làm bàn đạp cho bạn chỉ trích cách diễn xuất của Yên trong vai ĐCNK thì mới là vấn đề chính.  

Nói về phim Yêu Em Từ Cái Nhìn Đầu Tiên,

chưa coi phim của Trịnh Sảng nên củng ko cô đóng thế nào, nhưng nói thiệt chứ các bạn kiếm 34C trong các nữ diễn viên trẻ gần đây thì hơi khó à nha... cô nào cô náy óm nhom thì làm sao mà có 34C như Bối Vi Vi đây

Tác giả: linhkinkin    Thời gian: 24-6-2015 09:59 AM
Ôi mẹ ơi, Vy Vy của lòng con, 34C của lòng con
TS có lẽ hợp đóng Tiểu Vũ Yêu Yêu hoặc Tiểu Vũ Thanh Thanh hơn đấy ạ
Cố Mạn đích thân chọn người á, chon cái kiểu gì vậy huhu
Ôi bộ truyện yêu thích của mình, mỹ nam, mỹ nữ của lòng mình
Tác giả: sweet_l0ve_st    Thời gian: 24-6-2015 03:22 PM
Thiệt tình, nghe dân tình đồn thổi bấy lâu này, Bối Vi Vi sẽ do Trịnh Sảng đóng, cứ nghĩ là do đội ngũ sản suất phim chỉ dự định thôi, đọc New:"Hai diễn viên này là do đích thân Cố Mạn chọn lựa". Thiệt tình hết chỗ nào, dân tình đâu đâu cũng chê mà, không đổi người được nữa sao?
Bối cảnh trong truyện toàn thấy nc trên mt, trong game, ko biết ở phim thế nào đây, dù sao cũng rất mong chờ phim, mong là đều thành công như 2 bộ phim chuyển thể trước
Tác giả: tiffanyle    Thời gian: 24-6-2015 04:12 PM
Lại là TS, dạo này đi đâu cũng thấy TS hết dzị trời, thật sự là thấy TS không hợp với nhân vật Vi Vi chút nào, thiệt chớ đang rất là mong phin này luôn, nhưng sau khi thấy tin TS đóng vai Vi Vi là tự nhiên tụt hết cả cảm hứng.
Nghe đồn là nhà sản xuất tự biên tự diễn chứ má Mạn không hề dính dáng gì đến dzụ chọn diễn viên này nha.
Tác giả: tieudongta    Thời gian: 25-6-2015 10:31 AM
Thực sự rất mong chờ Yêu em từ cái nhìn đầu tiên, một trong những bộ ngôn tình mình thích nhất. Tiêu Nại Đại thần quá hoàn hảo, mình từng nghĩ không có một diễn viên nào đủ đẹp, đủ khí chất để trở thành Tiêu Nại được. Cơ mà Dương Dương, cũng có kì vọng sau khi xem Đạo mộ bút kí, anh vào vai Tiểu ca quá chuẩn, lạnh lùng nhưng ánh mắt vẫn có gì đó thâm tình. Mong răng Dương Dương sẽ không làm mình thất vọng. T_T, vẫn có gì đó không cam lòng, không phải vì Dương Dương mà vì có lẽ Tiêu Nại trong suy nghĩ của mình vẫn là Đại Nam Thần, quá hoàn mĩ, mình không thể liên tưởng nổi Tiêu Nại ngoài đời thực.
Tác giả: Shmilany    Thời gian: 25-6-2015 04:27 PM
Cố Mạn chả có tiếng nói nào trong việc chọn diễn viên đâu, các bạn đừng thắc mắc rồi ngơ ngẩn vì sao chị ấy chọn vai TS cho Vy Vy nữa -___- ko phải do chị ấy chọn mà. Hồi đợt Yên nhận vai Mặc Sênh, bị dân mạng ném đá chỉ trích, Mạn có đứng lên nói đỡ giùm Yên còn gì, đợt này từ lúc có thông tin diễn viên tới giờ, chỉ im re, có thể hiện chút ý kiến nào đâu?

Tên truyện là "Vy Vy nhất tiếu khuynh thành", kéo xuống dưới nhìn cái ảnh TS, muốn xỉu -_- đơn giản vậy thôi.

Tác giả: Jenie    Thời gian: 25-6-2015 05:44 PM
à vai ác nữ à, được, Đường Đường làm em hóng rồi đấy, cứ nữ cường mà tiến chị ạ, chị có mạnh mẽ thì fan mới mạnh mẽ được, dạo này thành phần ghét với hùa theo lẫn lộn lắm, thôi cứ chiến nhầm còn hơn bỏ sót :3

nói mạnh mẽ thế chứ các thánh nhẹ nhàng thôi nhé, em fan gơ già rồi mốc meo không có sức mà đấu, chỉ xin một lần Đường Đường tránh mấy anh nam thần ra, La Tấn ca nghe hợp lí ý, em yêu rồi đấy, như thế em còn mong bình yên mà hóng phim chị chứ, cố lên cố lên :3 :3
Tác giả: phuthuydt    Thời gian: 25-6-2015 07:15 PM
Ngồi hóng ASYETCNĐT, ngồi dự đoán xem phim sẽ xây dựng như thế nào, sử dụng game nào để làm bối cảnh. Chả nhẽ nửa đầu phim chỉ quay cái màn hình, có khi gọi là phim tuyên truyền cho game.
Cơ mà diễn viên nhìn hấp dẫn ấy!!
Tác giả: YngChn    Thời gian: 26-6-2015 04:33 PM
Mạng lag giờ mới lội vào được, mấy cái tin này thấy mỗi cái Trịnh Sảng vs Dương Dương đóng Vy Vy Tiêu Nại cẩu huyết mà, thật tan nát cõi lòng tui
Dẹp vụ đó đi, hóng dài cổ Phong mèo vào vai đặc công "rán điệp" với cả Đường Tổng nữ cường nhân nha nha
Tác giả: Cobebaby    Thời gian: 27-6-2015 08:05 AM
Ôi má ơi, Vy Vy của lòng con, mỹ nữ của lòng con
Dù chưa xem phim nào của Trịnh Sảng, cũng không phải anti fan nhưng thực sự mình thấy Trịnh Sảng không phù hợp với hình tượng Bối Vy Vy của lòng mình
"Yêu em từ cái nhìn đầu tiên" là cuốn tiểu thuyết mình thích nhất của Cố Mạn nên thực sự mình muốn được xem một tác phẩm chuyển thế với dàn diễn viên chính cho fan của bộ ngôn tình này một cảm giác phù hợp hơn
Tác giả: CereniKris    Thời gian: 28-6-2015 03:36 AM
Thực ra thì chưa đọc Yêu em từ cái nhìn đầu tiên nên không nhận xét được
Riêng dân tình thì có vẻ hơm thích dàn cast chuyển thể của phim, dù sao cũng do Đấng sinh thành chọn dâu cho con, đành chịu và dợi thôi,
bất quá thì các bạn có quyền không coi mà
Thích Đường đóng vai hiền hơn cơ.
Cảm ơn vì new ạ!
Tác giả: oggy    Thời gian: 28-6-2015 06:00 PM
mình hóng phim của Đường Đường lắm ^^lâu lắm không được ngắm chị trong diễn mạo của cổ trang,với cả đây là lần đầu chị đóng kiểu cung đấu nên hóng tạo hình lắm luôn. Nhớ chị trong Tiên kiếm 3 quá, đóng mà khí chất ngời ngời
Còn yêu em từ cái nhìn đầu tiên ấy, công nhận thì TS về ngoại hình là không hợp cơ mà thôi có phim để xem cũng được mình khá là dễ tính nên là cứ có phim nội dung hay hay là xem tuốt :3

Tác giả: couamuathu94    Thời gian: 6-7-2015 10:01 AM
"Yêu em từ cái nhìn đầu tiên". Nữ chính Cố Mạn có chọn đâu, nsx chọn mà !!! Fan TS cứ đi tung tin CM chọn làm nhiều người nghi ngờ lắm!!!!
Mà chẳng hiểu sao lại chọn người ngoại hình chả hợp gì với nhân vật cả, TS sao đóng được Vy Vy xinh đẹp nóng bỏng nhỉ @@ Ko lên lên film lại độn @@
Tác giả: vydang    Thời gian: 6-7-2015 05:47 PM
WOW. Chắc là toàn phim hay không đây. Diễn viên đều đẹp trai,xinh gái. Hóng đợi phim ra để xem, nhất là phim của Lý Dịch Phong đóng.
Tác giả: Dandelion8889    Thời gian: 10-7-2015 10:06 AM
Trịnh Sảng hình như có hơi cao tuổi so với BVV nhở Thích Dương Dương, hi vọng em có thể truyền tải hết khí chất của soái ca Tiêu Nại
Tác giả: Wendy    Thời gian: 21-7-2015 08:48 PM
Totorochan93 gửi lúc 22-6-2015 12:36 AM
Mình k phải fan của 2 bạn này, mình chỉ là fan của truyện thôiii  xem mấy phim của b ...

có khi nào sau 5 tháng thấy TS đi nâng ngực cho thành cup 34c ko ta
Tác giả: Hoanhi    Thời gian: 28-7-2015 10:20 PM
Sorry cho mình hỏi ngu xíu là thông tin nào ghi vai Bối Vi Vi do chính Cố Mạn chọn bà Sảng j v??? Mình chưa đọc ở đâu thấy ghi do chính tác giả chọn dv cả và hình tượng bình hoa di động Bối Vi Vi cũng tiêu tan trong tay bà Sảng
Tác giả: hoangoclan2899    Thời gian: 5-8-2015 02:40 PM
chủ top cho e xin tên phim tiếng Trung "chính xác" được ko ợ. tìm quài mà ko thấy
Tác giả: chayxichang    Thời gian: 17-8-2015 12:32 PM
Phim gì toàn zai xinh gái đẹp thế này
Nhưng mà các diễn viên nữ mặt còn đơ lắm, không biết có ổn không
Hai zai còn lại thì khá ổn rồi, phim ra thử coi xem sao )

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3