Kites

Tiêu đề: Hyun Bin và Han Ji Min thể hiện sự hòa hợp đối với nhau trong buổi đọc kịch bản cho bộ phim "Hyde, Jekyll, Me" [In trang]

Tác giả: meomongco    Thời gian: 18-12-2014 09:35 AM
Tiêu đề: Hyun Bin và Han Ji Min thể hiện sự hòa hợp đối với nhau trong buổi đọc kịch bản cho bộ phim "Hyde, Jekyll, Me"

Buổi đọc kịch bản cho bộ phim rất được mong đợi năm 2015 của đài SBS sắp tới "Hyde, Jekyll, Me" đã được tiết lộ.

Dàn diễn viên chính phụ gồm Hyun Bin, Han Ji Min, Sung Joon, Lee Deok Hwa, Han Sang Jin, Lee Seung Joon và Lee Won Geun đã tham gia buổi đọc kịch bản, được tổ chức tại "Ilsan Production Station" vào ngày 02 Tháng 12.

Tại đây, họ đã thể hiện sự hòa hợp tuyệt vời với việc đọc kịch bản. Trước khi bắt đầu, họ cũng chào hỏi lẫn nhau. Hyun Bin sẽ vào vai là một người đàn ông có hai mặt tốt và xấu. Anh đã cho thấy sự tập trung cao độ vào việc đọc kịch bản.

Anh cũng gây ấn tượng với các nam và nữ diễn viên khác với diễn xuất tuyệt vời của mình. Anh có vẻ như hiểu được 100% nhân vật mà anh đảm nhận. Tài diễn xuất sắc của anh cũng đã được ca ngợi bởi các nhân viên và tất cả các diễn viên trong đoàn làm phim.

Han Ji Min sẽ vào vai nữ chính tên là "Jang Ha Na" là một bậc thầy nghệ thuật xiếc hàng đầu. Khi cô diễn xuất, cô trông giống như nhân vật "Jang Ha Na" của mình.

Trong khi đó, Sung Joon sẽ xuất hiện như là một chuyên gia thôi miên đẹp trai và tài hoa tên là "Yoon Tae Joo", "Yoon Tae Joo" là một người rất tài năng và cũng có khiếu hài hước. Anh cũng cho thấy khả năng diễn xuất tốt của mình trong buổi đọc kịch bản.

Drama mới của đài SBS sẽ được phát sóng vào tối thứ Tư – Năm "Hyde, Jekyll, Me" là một bộ phim hài lãng mạn mà kể về câu chuyện của một người đàn ông có chứng bệnh rối loạn đa nhân cách do một lần bị chấn thương của anh trong thời thơ ấu, và một người phụ nữ sôi động và đáng yêu.

Source: http://www.getitk.com/
V-trans: [email protected]
Tác giả: meomongco    Thời gian: 18-12-2014 09:36 AM
Hí hí, anh Bin và chị Min cùng cả nhà đoàn phim đã đọc kịch bản rồi, lặng lẽ thế cơ đó. Việc đã diễn ra từ hôm 2/12 mà hôm nay news mới mò ra tới nơi.

Nhìn anh Bin vẫn phong độ ngời ngợi có chút lãng tử ah nha. Chị Min có mái tóc đẹp thùy mị quá đi thôi. Hai anh chị đẹp đôi quá chừng í ah.

Có lướt qua dăm pics BTS cảnh a Bin diễn, anh đúng chất nhà giàu và đẹp trai quá. Mà anh chải chuốt mái tóc bóng mướt nhìn hơi "biến chất", mà nó đúng với cốt cách nhân vật của anh í ah.:X

Bin Min và đoàn phim fighting. Hóng năm tới phim lên sóng nè!!!
Tác giả: mimoza    Thời gian: 18-12-2014 09:48 AM
Ôi đã đọc kịch bản rồi à, nhanh nhỉ
Thực sự rất hóng phim này vì 2 bạn nam chính và thứ, bạn Bin sau khi nhập ngũ nhìn vẫn thế nhỉ, chả già đi phân nào cả
Chúc bộ phim mới của Bin thành công nhé
Tác giả: chenniethanh    Thời gian: 18-12-2014 09:48 AM
đang chờ cái film này đây và kèm theo cái film kia.
nếu ko lầm thì 2 film phát sóng cùng khung h hả ss
anh Bin tự nhiên đội nón chi ko chiêm ngưỡng đc cái gì hết ráo!
cơ mà nhìn thế thôi vẫn thấy đẹp trai
diễn xuất thì ko ai chê đc rồi nè. chờ đợi ngày lên sóng gần kề thôi
thanks ss mời news
Tác giả: meyeube    Thời gian: 18-12-2014 10:16 AM
Hóng news quá đi mất, bắt đầu đọc kịch bản rồi này. Ss Min đe tóc xoăn và dài chứ ko cắt ngắn đi là tôt r. Hy vong phim của Bin và Min thành công. Hiihihi
Tác giả: novrain    Thời gian: 18-12-2014 10:26 AM
Hóng phim của 2 ac quá
A Bin đẹp trai rụng rời luôn ngồi cạnh s Min đẹp đôi ghê ta, da đẹp quá
Bạn Sung Joon cắt tóc này cũng cute sáng láng hơn nhiều

Tác giả: marktran    Thời gian: 18-12-2014 10:28 AM
Ôi lâu quá rồi mới gặp lại hai anh chị trong drama. Cả hai mình đều yêu thích, đây là drama rất đáng mong đợi. Hy vọng sẽ tiếp tục thành công như Secret garden và Hoàng tử gác mái.
Mà phim này khi nào lên sóng vậy các bạn?
Tác giả: canithinkabtu    Thời gian: 18-12-2014 10:28 AM
Không thể tin được, trong trang phục đơn giản cho buổi đọc kịch bản nhưng cả hai vẫn đẹp đôi và tỏa sáng như vậy

Drama đầu tiên sau khi Hyun Bin xuất ngũ và sau hit drama Secret Graden, drama trở lại của ss Min sau hit drama Hoàng tử gác mái, sự hợp tác của hai diễn viên sáng giá, mức độ đẹp đôi đến hoàn hảo...mọi yếu tố bảo chứng rating cho bộ phim này quá cao, kì vọng cũng rất cao

Hy vọng cả hai sẽ mang lại bộ phim đáng nhớ cho khán giả thông qua bộ phim của họ

Thanks ss trans new nhé, vất vả rồi!
Tác giả: AmyVu    Thời gian: 18-12-2014 10:58 AM
Đọc kịch bản và có cả cảnh hậu trường quay rồi cơ
Hóng điên đảo mấy phim đầu năm 2015 này nhé
Cơ mà hơi bị lạm dụng mấy cái đa nhân cách ấy
Tác giả: summer_rose7394    Thời gian: 18-12-2014 11:03 AM
Hôm nay cũng có tin bên Heal me, kill me đọc kịch bản :3
2 phim phát sóng cùng khung giờ, dàn diễn viên đều là 2 cặp đôi hot hòn họt, lại còn có nội dung khá giống nhau về các anh chàng đa nhân cách nữa chứ
Hóng đại chiến của 2 phim :v
Tác giả: Vitaminvn    Thời gian: 18-12-2014 11:08 AM
Cám ơn bạn dịch tin nhé!
Chị gái của em ơi, sao chị càng ngày càng đẹp rạng ngời vậy nè... ngồi cạnh anh Bin đẹp trai nhìn lại càng thêm dịu dàng sao hai anh chị lại đáng yêu thế này không biết
Tin tức hình ảnh của phim ngày càng nhiều hơn, thiệt là thích quá
Bây giờ chỉ mong hai anh chị và cả đoàn giữ sức khỏe, cùng nhau tạo nên một bộ phim hay và thành công!
P/s: anh Bin đẹp trai ngời ngời ơi, mấy tháng tới nhờ anh chăm sóc chị gái nhà em nhé ^^ hihi
Tác giả: muabongmay049    Thời gian: 18-12-2014 11:17 AM
Đã đọc kịch bản rồi, hóngg phim quá.
Mong phim sẽ thành hit lớn như SG ^^
ss Ji Min xinh quá luôn, thích ss từ phim DJG rồi.
Thanks bạn dịch news nhé.
Tác giả: haiha_duong81    Thời gian: 18-12-2014 11:20 AM
Chà cuối cùng thì bộ phim được chờ đợi cũng đã đến ngày đọc kịch bản rồi. Phải mất 4 năm mới được gặp lại Bin trên màn ảnh nhỏ. Lần này là lần thứ 2 Hyun Bin và Ha Ji Min hợp tác cùng nhau nên chắc là mức độ phối hợp sẽ tốt hơn lần đầu nhiều nhỉ? Bin đợt này cũng không ốm như hồi đóng "Secret garden" nên chắc là lên hình cũng sẽ đẹp trai hơn rồi. Rất hóng xem Hyun Bin và Ha Ji Min sẽ thể hiện như thế nào trong bộ phim hài lãng mạn lần này.
Tác giả: ChunMinCute    Thời gian: 18-12-2014 11:37 AM
Min nhà mình xinh quá đi mất á, mới nhá hàng buổi đọc kịch bản thui mà đã rần rần rùi , zui quá !
Tóc Min nhuộm màu nâu đỏ cực đẹp lun í

Bộ phim chắc chắn sẽ thành công rực rỡ

Cre pic : DC HJM Gallery
Tác giả: bưởi    Thời gian: 18-12-2014 12:00 PM
2 bạn ngồi cạnh nhau đẹp đôi quá chời!
em thích tóc này của Min , hôm qua xem ảnh chụp trên phim trường xa quá nhìn ko rỏ hôm nay nhìn rỏ thấy tóc này đẹp nè !
hóng chết mất thôi tuần nào cũng đếm ngược số tập của phim Pinocchio ,  thế là còn 1 tháng nữa thôi phim lên sóng rồi , sắp được gặp mợ rồi
cảm ơn ban đưa tin nhiều !
Tác giả: greenrose14    Thời gian: 18-12-2014 12:04 PM
Wow buổi đọc kịch bản cuối cùng cũng ra lò,nóng hổi lun nè
2 người nì nhìn xứng đôi kinh hen,ss Min xinh ghê,da trắng khiếp luôn nhá :]]]]]]
vai diễn lần này của ss rất ấn tượng đấy,là bậc thầy nghệ thuật xiếc cơ nhé :]]]]
2015 sắp đến ròi,hóng quá đi thoai...
cám ơn chị iu dịch tin
Tác giả: hj_dbskno1    Thời gian: 18-12-2014 12:23 PM
ôi hóng phim này ghê,
toàn diễn viên mình thích, lâu rùi mới thây anh Bin đẹp zai đóng phim truyền hình.
từ hồi xem phim Vận mệnh đế vương đã mê couple này rùi
hóng hóng   
Tác giả: rainbow85    Thời gian: 18-12-2014 12:29 PM
Mong ngóng mãi cuối cùng cũng có tin, hình về buổi đọc kịch bản. Chị Min xinh xắn quá, còn Bin thì lúc nào cũng "tỏa sáng ngời ngời", mem đã "ngất trên dàn quất" từ hôm hình ảnh đầu tiên của Anh xuất hiện. ^^. Bin và mọi người trong Đoàn phim cố gắng giữ gìn sức khoẻ khi phải làm việc trong thời tiết khắc nghiệt nhé. Bin đừng có mà càng về các tập sau càng ốm, càng hốc hác như trong SG là không được đâu đấy..^^ 5ting!!
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Tác giả: DenDen    Thời gian: 18-12-2014 12:30 PM
Năm 2015 có thể nói là năm đáng mong chờ khi toàn phim hot thế này đây

Đọc kịch bản thôi mà anh chị vẫn rạng ngời quá đi

Hóng phim quá đi nè nhưng mà căng hơn là cạnh tranh rating sẽ thú vị ddaay,

Tks ss đăng news nha
Tác giả: beany    Thời gian: 18-12-2014 01:56 PM
bộ phim mà cá nhân mình mong chờ nhất 2015 vì cả hai người này diễn ở mức độ khá tốt (thiên tốt) và hai người họ đều xinh đẹp, đều là gu của mình )
Tác giả: baongoc22    Thời gian: 18-12-2014 02:10 PM
nội dung có vẻ hấp dẫn
huyn bin gầy qúa, mập mấp như hồi đóng kim sam soon có phải tốt không
ss ji min xinh quá
Tác giả: hawook304    Thời gian: 18-12-2014 02:35 PM
Dự án được mong chờ của đầu năm 2015, dàn diễn viên trong mơ, hóng quá đi mất...
Sao ss Han trắng thía nhỉ,
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Tác giả: pronto    Thời gian: 18-12-2014 02:53 PM
Ôi ngắm ảnh đau tim quá, anh người yêu đẹp trai vật vã vật vã của em ơi >"<
Còn cười đẹp như thế kia nữa
Chị Ji Min mặc đồ đơn giản mà xinh dữ dội
Thời tiết khắc nghiệt mong anh chị và đoàn làm phim giữ gìn sức khỏe, công việc tiến hành suôn sẻ thuận lợi nha.
Em héo hắt từng ngày chờ mong phim lên sóng!!!

Tác giả: danghaily    Thời gian: 18-12-2014 03:57 PM
Trời ơi mong chờ quá đi mất
Nhớ zai nhà mình lắm rồi đấy lần này lại còn kết hợp với chị Han Ji Min nữa chứ.
Mình cũng thích chị Ha Ji Min nữa nên rất mong chờ sự kết hợp này
Cầu trời cho bộ phim thật thành công.

Tác giả: irisluvjessica    Thời gian: 18-12-2014 04:08 PM
kết dàn diễn viên quá, toàn diễn viên mình thích
mới nghe tin đó mà giờ đã có buổi đọc kịch bản rồi, nhanh quá
phim này thì không có chỗ cho việc chê diền xuất rồi, cái còn lại chỉ là kịch bản thôi
Tác giả: LITA    Thời gian: 18-12-2014 04:16 PM
Một mùa phim mới lại bắt đầu.
Phim này có 2 hotstars, phim bên kia cũng 2 diễn viên mình yêu thích(Heal me, kill me )
Phải ủng hộ cả đôi bên luôn, anh Bin từ Secret garden dừ mới trở lại màn ảnh nhỏ, chị HJM cũng từ thời Gác Mái thì phải, hy vọng 2 người sẽ tạo nên làn sóng mới. Lâu dừ rating lẹt đẹt sang năm mới với nhiều dự án các đài truyền hình lại vất vả nữa rồi
Tác giả: vukhanhlinh    Thời gian: 18-12-2014 04:35 PM
ổ ôi Binnie của em vẫn phong độ và đẹp trai như ngày nào
chờ anh đã bao lâu rồi
hy vọng anh sẽ lại thành công như hồi Secret garden
Kim Joo Won của a vẫn là vai diễn làm e điên đảo nhất từ trước tới giờ
Tác giả: Fire    Thời gian: 18-12-2014 05:49 PM
ôi tình yêu come back rồi
Nhìn nàng xinh đẹp quá, tóc uốn lượn đúng như mình mong chờ, mỗi tội hơi gầy chút. Đóng phim trong thời tiết khắc nghiệt thế này hy vọng Min Bin giữ gìn sức khoẻ và cả 2 đừng gầy đi nhiều

Tác giả: wonhaemin    Thời gian: 18-12-2014 07:01 PM
Cuối cùng Hyun Bin đã comeback rồi   Phim này ưng hai anh Hyun Bin với Sung Joon ghê. Còn Han Ji Min thì mặc dù rất được yêu thích nhưng mình chưa xem nào của ss cả, hi vọng sau phim này sẽ thích ss

Hyun Bin có vẻ gầy hơn cả hồi đóng Secret garden nữa, thương ghê, anh nên tăng cân một chút. Mặc dù có nhiều người phàn nàn vụ anh cứ mãi nhận vai đại gia giàu có nhưng không sao, em thích anh như vậy

Hi vọng phim sẽ thành công

Tác giả: Hjp.Toét    Thời gian: 18-12-2014 07:05 PM
Trời ơi nhìn ảnh mà  muốn chết luôn )
Vầng, là đẹp muốn chết luôn ) Toàn trai đẹp gái xinh, đẹp đến rung động lòng người thế này ai mà chịu nổi )
Chỉnh phụ đều ngon hết luôn ấy. Chị Min quá xinh đẹp
Ứ yêu Bin nữa sang yêu c Min đây ))
Tác giả: msphuonguyen193    Thời gian: 18-12-2014 07:22 PM
Ôi ... anh ấy vẫn phong độ ,đẹp trai như ngày nào
Suýt ngất vì anh ấy rồi.
Ngóng phim của oppa đã lâu nay lại chuẩn bị được ngắm oppa nữa rồi.. Thích ghê!!
Nhìn 2 người đẹp đôi quá xá.
Chúc phim của oppa sẽ thành công...

Tác giả: msphuonguyen193    Thời gian: 18-12-2014 07:24 PM
Ôi ... anh ấy vẫn phong độ, đẹp trai như ngày nào.Suýt ngất vì anh rồi.. Đang rất là ngóng anh ấy xuất hiện trở lại trên màn ảnh nhỏ đây..  Ủng hộ Oppa . Chúc oppa thành công với phim mới của mình..
Tác giả: xuanquynh    Thời gian: 18-12-2014 09:15 PM
Vậy là phim sắp lên sóng rồi.
Anh Hyunbin đẹp trai đọc kịch bản chăm chú quá, chị Ji Min cũng rất dễ thương trong buổi đọc kịch bản.
Hóng ngày phim lên sóng.
Tác giả: al0123hg    Thời gian: 18-12-2014 09:34 PM
Lại hóng film này thôi
2015 có nhiều dự án hay quá
Phải chờ phải chờ
Để được gặp trai xinh gái đẹp
Chúc anh chị thành công ^_^
Tác giả: yoonafan    Thời gian: 18-12-2014 10:01 PM
Hú hú chưa gì  xác định năm mới có phim để hóng rồi, 2 anh chệ chánh với cả bạn SungJoon nữa chớ, toàn người mình thích không hà .

Gì chứ thể loại hài lãng mạn là kết đứ đừ rồi á, nội dung nghe cũng ok, chờ ngày phim bấm máy
Tác giả: chouchou    Thời gian: 18-12-2014 10:49 PM
Nhìn Hyun Bin nam tính ngời ngời. Cực thích anh này. Đến bây giờ vẫn nghe That man trong Secret garden, ko biết trong dự án này Bin có thể hiện ca khúc nào không
Hôm rồi mới xem Plan man của  ss Min, dễ thương kinh khủng. Ngươif gì đâu mà trẻ kinh khủng
Tác giả: Hjp.Toét    Thời gian: 18-12-2014 11:13 PM
Nhìn 2 người ngồi cùng bàn mà thấy yêu thương quá.
Tưởng tượng đến ss Min bé nhỏ được Bin ôm vào lòng đã thấy ấm áp biết bao.
Trời ơi ngóng cả kiss scene của 2 anh chị nữa.
Tác giả: nguyenmaitram    Thời gian: 19-12-2014 12:19 AM
Ủng hộ sis Ji Min nhiệt liệt
Chúc bộ phim thành công, chỉ cần có Jiminna thì không khí sẽ thật tuyệt vời mà
Đây là bộ phim comeback sau một thời gian khá dài của sis từ thời gác mái rồi mà
Tác giả: jung_hana    Thời gian: 19-12-2014 05:45 AM
Một sự hợp tác rất đáng mong đợi đây! Tin tưởng vào khả năng chọn kịch bản của Han Ji Min, mỗi nhân vật của ss dù có miêu tả tính cách khá giống nhau thì cũng đều có chất riêng, nên hóng phim của ss rất thú vị :3 Chỉ chờ coi chemistry của hai anh chị thế nào thôi :"">
Tác giả: suns    Thời gian: 19-12-2014 08:27 AM
Ủ ôi, thế này thì mấy mà lên sóng, hóng quá đê
Bộ phim mình hóng chờ nhất đây rồi
Mong cho mọi sự đều tốt đẹp ạ
Tác giả: asontran    Thời gian: 19-12-2014 11:25 AM
hóng biết bao nhiêu ngày mới có tin thế này
ôi vui quá
nhìn anh chị thật xứng đôi, ai cũng chăm chỉ và nghiêm túc hết
lại đầy tài năng nữa. thế nên hóng hóng thôi hjhj
mà nhà sản xuất thiệt là giấu kỹ nhỉ
đọc kịch bản từ ngày 2/12 mà mãi đến gần đây mới tung
Tác giả: hotblood1987    Thời gian: 19-12-2014 01:57 PM
Phim này có Hyun Bin, Ji Min, còn có cả Sung Joon nữa, chưa gì mà mình đã thấy hứng thú rồi. Cũng lâu rồi không thấy Hyun Bin. Mong rằng vai diễn lần này của anh lại ấn tượng như những vai diễn trước.
Sung Joon mình rất thích một số vai diễn của cậu này, đặc biệt là I need romance 3, một anh chàng ngọt ngào, dễ thương. chờ đợi

Tác giả: nhat.ha.1510    Thời gian: 19-12-2014 05:20 PM
chài ơi giờ mới có ảnh đọc kịch bản, lão Bin thì ăn mặc kín mít ko ra dáng tài phiệt gì cả. Đùa chứ có mấy cái ảnh fan chụp mà đã thấy hoàng tráng lắm rồi, đầu bóng mượt, cảnh quay thì như cổ tích

Ji Min chưa thấy bức nào, ko biết nàng có phải cắt tóc đi ko đây, tóc ngắn đang đẹp mà . Vừa hay xem Rooftop trên tivi, nhớ một thời cuồng Gác Mái quá

Jekyll hình như đấu rating vs Heal Me Kill Me, 2 phim đều có bias, đều đa nhân cách
Tác giả: tuyetphudung    Thời gian: 19-12-2014 07:00 PM
Toàn những diên viên đã lâu lắm rồi mới lại đóng phim nhé >.<
Theo như kịch bản thì tính cách các nhân vật đều rất mới mẻ và thú vị nữa :3 :3, Huyn Bin không hổ danh là cao thủ nhé, chắc hẳn trước buổi đọc kịch bản anh đã nghiên cứu nó rất kỹ rồi :3. Mình cũng thích chủ đề xiếc nữa, sẽ nhiều màn trình diễn hấp dẫn lắm đây phải không???
Hóng phim này lắm lắm ấy nhưng phải chờ đến 2015 lận, tiếc ghê >.<
Tác giả: quynhanhkathy    Thời gian: 19-12-2014 09:14 PM
Dù sao cũng từng làm bà cháu một lần nên chắc cũng biết tính nhau rồi, ăn ý cũng dễ hiểu
Sau phim điện ảnh, mãi mới thấy cái bản mặt anh. Dù sao cũng là drama đầu sau secret, hi vọng sẽ được ủng hộ
Mà không được ủng hộ thì cũng có ta đây, nguyện xem đến tập cuối cùng

Tác giả: haiha8390    Thời gian: 19-12-2014 11:26 PM
Phim này mà ra chắc lại phải xem mất thôi
Một tấm ảnh chụp thôi mà nhìn khí chất ngời ngời của cả Hyunbin - nim và chị Jimin kìa (
Hi vọng bộ phim sẽ thành công nhé!
Tác giả: Aloli    Thời gian: 20-12-2014 09:09 AM
Từ khi xem Khu vườn bí mật đến giờ, hình như chưa xem lại phim nào có anh Hyun Bin đóng hết.
Hi vọng bộ phim về một người đàn ông đa nhân cách, sẽ đem lại một cho Huyn Bin một vai diễn nữa tuyệt vời, để lại ấn tượng sâu sắc trong lòng mỗi người xem.
p/s: mà sao anh vẫn trẻ như ngày nào nhỉ?
Tác giả: ankpeo1512    Thời gian: 20-12-2014 11:46 AM
hô hô sớm comeback nha Bin yêu
hóng phim quá hx hx
lâu lắm mới đc nhìn thấy anh nhà ))
cưng ghê cơ
Tác giả: Cass24    Thời gian: 20-12-2014 12:33 PM
Mê Hoàng Tử Gác mái với Khu vườn bí mật lắm ấy.. Bin ộp pa lâu rồi mới tái suất gian giang hồEm sẽ ủng hộ ảnh nhiệt tình !! Fighting
Tác giả: tottochan1984    Thời gian: 20-12-2014 12:42 PM
Hi, toàn diễn viên mình thích, lại có phim để mong rồi.
Từ khi xuất ngủ nhìn Hyun Bin gầy quá, mà cũng thấy anh ít đóng phim.
Sung Joon đóng hay mà toàn đóng vai nam thứ nhỉ.
Tác giả: stellarluv365    Thời gian: 20-12-2014 03:29 PM
có buổi đọc kịch bản rồi cơ à, thế thì ngày gặp lại anh Bin trên màn hình máy tính cũng không còn xa vời nữa đâu.  Nhập ngũ mà trông anh vẫn chẳng thay đổi gì mấy. Chúc cho bộ phim của anh thành công
Tác giả: closer    Thời gian: 20-12-2014 06:47 PM
Cậu này trong Secret garden mà! phải không?
Đọc kịch bản và có cả cảnh hậu trường nữa chứ!
Đợi mấy phim đầu năm 2015 quá cơ
Tác giả: mr.jk.no01    Thời gian: 21-12-2014 01:30 PM
Hú hú, lại sắp được thấy Hyun Bin tái xuất trên màn ảnh nhỏ rồi
Từ sau The King’s wrath lại được gặp Hyun bin và Han Ji Min hợp tác diễn xuất nữa rồi. May thay là đợt này không phải kì phùng địch thủ mà lại là tình nhân
SBS quả này lại lời to với dàn cast khủng này rồi
Chúc phim thành công vang dội a
Tác giả: kunkunk    Thời gian: 22-12-2014 03:48 PM
Mong 2 người kết hợp ăn ý
Mong chờ giám đốc Kim tưng tửng với thời trang quái tính sẽ trở lại và điên hơn xưa.
Han Ji Min lúc nào cũng mang hình tượng hiền dịu, ngọt ngào nên mình sợ không đủ mạnh mẽ để trị anh chàng huyn bin đa nhân cách
Tác giả: maxmaxmax    Thời gian: 22-12-2014 08:26 PM
K bt khi nào c Han mới già đi nhỉ? sao trẻ lâu thế, cực thích c
hóng phim này quá, cả 2 diễn viên chính đều thích
Tác giả: katteng    Thời gian: 22-12-2014 09:35 PM
hóng hóng hóng, cực kì hóng phim mới của anh chị
lâu rồi không coi phim của Bin làm mình mong chờ quá đi ah
còn chị Min thì vẫn xinh đẹp dịu dàng tỏa sáng như thế
mong anh chị kết hợp ăn ý hết xẩy, chúc bộ phim thành công rat tăng ầm ầm
Tác giả: falala1995    Thời gian: 24-12-2014 10:14 AM
toàn tên tuổi hot thôi
Dạo này Huyn Bin trông cũng hơi tã
Còn Ji MIn thì xinh xắn vẫn như hồi đóng" Hoàng tử gác mái"
Chúc đây lại là 1 kịch bản thành công
Tác giả: Péphong    Thời gian: 24-12-2014 11:10 AM
  Có Huyn Bin Oppa là thích phim ồi, hóng mấy phim 2015 thật
anh chàng đa nhân cách nghe có vẻ cuốn hút đây , yêu oppa quá , diễn xuất oppa là quá đỉnh rồi, phim sẽ rất hấp dẫn đây

Thanks sub team
Tác giả: maibui_115    Thời gian: 25-12-2014 09:01 AM
Giời ơi Bin đệp trai quá, man quá, không thể chịu nổi
Min thì dạo này vẫn ốm, tóc dài nhìn dịu dàng nữ tánh hơn cả hồi trước nữa.
Không hiểu sao thấy mặt hai người có nét giống nhau (người ta hay nói này là tướng phu thê ))
Chúc phim thành công tốt đệp >.<

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3