Kites

Tiêu đề: [2013] Anh Chàng Hobbit - Đại Chiến Với Rồng Lửa (Vietsub HD Completed) [In trang]

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 31-3-2014 12:08 AM
Tiêu đề: [2013] Anh Chàng Hobbit - Đại Chiến Với Rồng Lửa (Vietsub HD Completed)
The Hobbit
The Desolation of Smaug

• Đạo diễn: Peter Jackson
  • Kịch bản: Fran Walsh (screenplay), Philippa Boyens (screenplay)...
  • Diễn viên: Ian McKellen, Martin Freeman, Richard Armitage...
  • Thể loại: Phiêu lưu, viễn tưởng
  • Thời lượng: 161 phút

• NỘI DUNG

Phim tiếp tục kể về cuộc phiêu lưu của nhân vật chính Bilbo Baggins và cuộc hành trình với phù thuỷ Gandalf cùng mười ba người lùn dẫn đầu bởi Thorin Khiên Sồi, họ mang trên mình một nhiệm vụ sử thi để đòi lại Ngọn núi Cô đơn và Vương quốc người lùn đã mất của Erebor.

Sống sót trong cuộc hành trình bất ngờ, cả đoàn đã đi về phía Đông, dọc đường họ đã gặp phải người thay da còn sót lại và một đàn nhện khổng lồ trong khu rừng nguy hiểm ở Mirkwood. Sau khi thoát khỏi sự kìm hãm của Mộc Tiên, các người lùn tìm đến thị trấn bên hồ và cuối cùng đến được Ngọn núi Cô đơn - nơi họ phải đối mặt với nguy hiểm lớn nhất đó là một sinh vật đáng sợ hơn bất kỳ ai, thứ mà sẽ kiểm chứng không chỉ lòng dũng cảm mà thử thách cả giới hạn tình bạn của họ – Rồng Smaug.

TRAILER

[utube]N5VusElSjyM[/utube]

Please copy with full credit

E- Zone@KITES.VN
    Translator: susan0810
    Editor & TS: katty_cat
    Encoder: khoathanh11
    Uploaders: kymus, trai
    Poster: mrblack2302
    Free download at http://kitesvn.com

Tác giả: E-Zone    Thời gian: 31-3-2014 12:10 AM

Thông báo link die tại đây!

Hướng dẫn cách download tại đây!

[attach]100787[/attach]

https://tenlua.vn/download/0d37e ... 2013-hd-kitesvn-com

http://www.fshare.vn/file/T60VJKGXCT/

MEGA
    http://freetexthost.com/wdb3iua45w
    мậт кнẩu: мộт cộng мộт bằng mấy? (тrả lời, cнữ тнường)

Firedrive
    http://freetexthost.com/d13nds26j0

SHARED
    http://freetexthost.com/kw0w6ba6qw

Tác giả: tetieuphimhan    Thời gian: 31-3-2014 01:10 AM
    hihi sofa :"> đặt gạch hóng phim thôi, xem chúa nhẫn cuồng k thể cưỡng lại, cứ rảnh tí là tua đi tua lại :"> xem hobbit 1 cũng vậy, k chỉ là hồi hộp vs những cảnh nguy hiểm mà còn là học đc nhiều bài học về tình bn, lòng dũng cảm và k thể thiếu nhiều đoạn hài sặc nc bây giờ lại sắp có phần 2 nữa chứ, e đã quyết dằn lòng k xem trên các web khác, quyết đợi subtem làm sub hihi :"> iêu subteam nhiều tks subteam nhiều lm luôn :">
    Tác giả: coolinglemon    Thời gian: 31-3-2014 08:39 AM
    xin mạn phép lót gạch hóng phim này thôi hí hí
    Phải nói dạo này kites sub toàn phim hay, lại còn nhanh nữa
    yêu ST nhìu, thank St nhé
    Tác giả: alice2000phuong    Thời gian: 31-3-2014 09:08 AM
    Yeah, bao nhiêu ngày mong chờ cái thread này được lập nên cuối cùng đã được đền đáp
    Rất sung sướng vì st đã làm phim này (mà tớ thì đoán chắc chắn mọi người sẽ làm)
    Xem phần 1 thấy đã hấp dẫn rồi, phần 2 nghía trailer thấy cũng hay
    Tò mò về nhân vật Rồng Lửa quá (số là bỏ lỡ cơ hội xem ở rạp)
    Tác giả: mth.mth.mth    Thời gian: 31-3-2014 10:00 AM
    Hô hô không ngờ vô đây lại vớ được cái mặt tiền của page 1 của phim này rầu
    Nhớ năm ngoái vẫn còn hay lượn ra lượn vô khu này xem đã cóa hobbit phần 2 chưa mà mãi đến h mới cóa
    công nhận là lâu thật
    Trông tạo hình của các diễn viên trong phần hay này phải nói là công phu và hoành tráng hơn phần 1, phần một mới kết thúc ở những trận đấu đá của các thần núi thì phải, không biết sau khi hobbit cóa được cái chiếc nhẫn tàng hình ấy thì anh ấy sẽ sử dụng nó như thế nào trong phần hai này nhờ hóng quá
    Mong sẽ sớm cóa hàng của ST để ta còn kéo phim về chiến thui hà :v
    Tác giả: luctrang    Thời gian: 31-3-2014 10:15 AM
    Biết là ST không thể nào bỏ qua phim này mà
    Phần lớn mọi người mình quen đều cho là phần 2 hay hơn phần 1, chê phần 1 mở đầu dài dòng quá, theo dõi mệt nhưng mình lại thấy phần 2 lại để mở đầu diễn ra nhanh quá. Nhắc đến chú "người hóa thú" mà rồi chẳng để làm gì. Được cái những phân đoạn đánh nhau giữa Orc với người lùn và tiên trên dòng sông thì thật mãn nhãn. Nhưng nói chung, cả 2 phần đều là siêu phẩm.
    Mong chờ!
    Tác giả: nguyenhongthien    Thời gian: 31-3-2014 10:31 AM
    Thế là lại có phim mới hóng rồi. Dạo này ít có phim để xem quá

Chờ phim này có gì khác biệt với các phần trc ko không

Thank ST
    Tác giả: beginer12    Thời gian: 31-3-2014 04:09 PM
    Mình thích xem những bộ phim với các trận chiến quy mô hoành tráng, dàn trận với kế sách rõ ràng mang đậm tính chiến thuật. Hi vọng rằng bộ phim này làm tiếp bước được những gì đã tạo nên tên tuổi của dòng phim, chứ còn như tập đầu của The Hobbit mình thấy hơi thất vọng, thiếu đi cái gì đó.
    Thanks Subteames vì những công sức của các bạn cho niềm hi vọng mới này (của mình)).
    Tác giả: suzy204    Thời gian: 31-3-2014 07:18 PM
    OAA, bấn rồi. Lót dép ngồi hóng phim thôi
    Mình khoái xem mấy phim cảnh hoành tráng thế này lắm
    Thanks subteam làm phim này nhé, minh không thích coi ở các web  khác, chờ subteam thôi ^^
    5ting!!!
    Tác giả: ruaconbm122    Thời gian: 31-3-2014 08:53 PM
    cho em 1 suất lót dép ngồi chờ, mê từ the lord of king tới giờ
    Thanks subteam nhìu nhìu
    Tác giả: hoshino_aya    Thời gian: 1-4-2014 02:30 AM
    luctrang gửi lúc 31-3-2014 10:15 AM
    Biết là ST không thể nào bỏ qua phim này mà
    Phần lớn mọi người mình quen đều cho là ...

Mình thấy phần 2 thực ra không hay bằng phần 1. Phần 2 làm quá nhanh và cũng hơi bị thiếu chặt chẽ như trong truyện. Với lại, phần 2 này đạo diễn có cho thêm cả dàn nhân vật của Mirwood Elf là Legolas và Tauriel nữa. Legolas có lẽ là vì anh là nhân vật ưa thích của LOTR, nhưng Tauriel là để cho cần bằng dàn diễn viên và câu chuyện có quá nhiều nhân vật nam. Mình thích nhân vật Tauriel, nhưng mình cũng nói nhiều người tỏ ra ko thích phần 2 vì nó đi quá xa so với truyện gốc.
    Tác giả: thanhpy89    Thời gian: 1-4-2014 09:41 AM
    phần này lạ ta, poster có mấy nhân vật có trong lord of ring. Phần 1 khá hấp dẫn bất ngờ phần hi vọng phần này hay. Hóng subteam
    Tác giả: cun_conlove_fis    Thời gian: 1-4-2014 12:32 PM
    Lót gạch ngồi hóng hớt! Trông mong mãi cuối cùng cũng có sub của nhà mềnh.
    Tập này nhìn đã hóng rùi. Bạn Legolas đẹp trai đã tái xuất. Anh Orlando cực chất lun. Với lại cũng bắt đầu đấu vơi con rồng rùi! Subteam cố lên! Fighting!
    Tác giả: Dai_Ngoc    Thời gian: 1-4-2014 07:56 PM
    Thật sự rất trông đợi phim này. The Hobbit toàn quay đại cảnh rất hoành tráng, kỹ thuật lại quá tốt nên xem má cứ há hốc miệng. Poster nhìn đẹp quá.
    Dạo này E-Zone toàn làm sub phim hay không thôi, thanks subteam nhé.
    Tác giả: sonyx    Thời gian: 1-4-2014 08:36 PM
    lót dép hóng phim
    mình cuồng series chúa tể của những chiếc nhẫn lắm, mấy hôm trước vừa down về xem lại thì hnay thấy subteam làm phim này, iu quá đi
    thanks subteam, mau có phim nhá
    Tác giả: vananhnguyen281    Thời gian: 2-4-2014 02:20 AM
    Lại sắp có phim để xem *hóng hóng* nhìn poter với trailer phê quá đi đọc bình luận của các bạn mới biết phim này có phần 1, thôi thì lại tìm xem đã rồi ST dịch phần 2 là vừa, hế hế ST vất vả rồi :">
    Tác giả: color_of_wind    Thời gian: 2-4-2014 01:54 PM
    Ố ồ, cuối cùng thì ST cũng sắp cho ra phim này. Từ hôm xem rạp về hầu như tuần nào cũng lượn qua box này xem đã có thông tin gì chưa thôi. Gì chứ Triology này thì không thể bỏ qua được, nhất là của Kites làm nữa thì yên tâm về chất lượng luôn.
    Lót dép ngồi hóng-ing
    Tác giả: color_of_wind    Thời gian: 2-4-2014 01:58 PM
    hoshino_aya gửi lúc 1-4-2014 02:30 AM
    Mình thấy phần 2 thực ra không hay bằng phần 1. Phần 2 làm quá nhanh và cũng hơi bị  ...

Cái này gọi là sự sáng tạo của đạo diễn chăng? :v
    Tác giả: voanhcuoc31    Thời gian: 2-4-2014 07:29 PM
    Hú hú lót dép hóng thoai lần lúc trước xem đoạn kết phần một là mong lắm rồi
    Mình thích xem thể loại thần thoại như này lắm.
    Thanks subteam đã giúp anh em được coi phim hay

Tác giả: lamleo157    Thời gian: 2-4-2014 10:08 PM
    Hok lẽ giờ mình ngồi thâu đêm suốt sáng để chờ cái chữ complete...Chời hỡi, hãy cho tui một lần nữa gặp được anh Gollum iu dzấu! Mình hứa, mình thề, mình đảm bảo sẽ kiên trì, nhẫn nại chờ đợi, chờ đợi(dù mình đang cắn nát bộ móng tay của mình)...
    Gửi đến st muôn lời iu theo gió, muah, muah, muah...Đi đánh răng đây!

Tác giả: ailaai    Thời gian: 2-4-2014 11:27 PM
    the hobbit - điều tuyệt vời đã trở lại
    từ khi coi xong the hobbit 1 mình đã mong ngày này từ lâu và h thì ngồi đợi sub việt nữa là cày thôi hihi
    và có lời nhắn nhủ nho nhỏ nói nh mà k biết chán đó là cảm ơn st ạ
    Tác giả: quanlun9112    Thời gian: 2-4-2014 11:48 PM
    hơn 1 tháng mới có phim mới, đợi dài cả cổ, mong kites cố gắng làm phim nhanh nhanh 1 tẹo nhá, nhiều phim hót ra mà chưa thấy có link.
    Tác giả: pumoney    Thời gian: 2-4-2014 11:48 PM
    Yeahhhh, xem phần 1 xong hóng phần 2 quá rồi
    Phim hay, cảnh quay hoành tráng, thi thoảng có mấy cảnh buồn cười điên.
    Thanks sub team nhiều nhiều
    Tác giả: yuki_dbsj    Thời gian: 2-4-2014 11:52 PM
    Chào mọi người, cho mình xin vài dòng giới thiệu.

Fanpage Lee Pace (nam diễn viên đóng vua tộc tiên Thranduil của The Hobbit) vừa được thành lập. Mọi người ai yêu mến và muốn trao đổi, hiểu thêm về anh hãy ủng hộ anh ấy tại đây với nha ^__^ Cảm ơn subteam đã chia sẻ <3

https://www.facebook.com/LeePaceVN
    Tác giả: nguyenkhoa2611    Thời gian: 3-4-2014 12:01 AM
    đặt dép, đặt dép, phim này phải nói là hoành tráng khó tả luôn. em iu subteam quá trời quá đất
    Tác giả: honma993    Thời gian: 3-4-2014 12:31 AM
    koi trailer thấy phim hay đây. nói là phần tiếp theo vậy bạn nào cho mình biết tên phim của phần trước là gì đc ko
    Tác giả: binhbong    Thời gian: 3-4-2014 03:18 AM
    Trời, mình cứ tưởng 8/4 mới ra dvd bluray chứ không ngờ là có rồi à, hóng nhà mình làm sub quá. Ủng hộ mọi người nhiệt tình

Tác giả: minhthang6    Thời gian: 3-4-2014 09:47 AM
    Cuối cùng hàng nóng của xuất hiện, đợt trước chiếu rạp k có thời gian coi :3.
    Đặt gạch xây nhà ngồi hóng chờ film ra thôi ^ ^!!
    Tác giả: Trannhung8593    Thời gian: 3-4-2014 09:50 AM
    bị hóng em này rùi đấy !
    Tác giả: lieberkuhn    Thời gian: 3-4-2014 10:41 AM
    Đặt gạch hóng phim thôi!
    Mình rất thích xem những phim thể loại này, nhất là bản của kites
    Thấy nhiều bạn bảo phần 2 không hay bằng phần 1 nhưng mình vẫn thích xem
    Tác giả: giang2208    Thời gian: 3-4-2014 10:48 AM
    Xếp gạch ngồi hóng thôi ) phần1 hấp dẫn ghê, phần 2 nghe nói cũng hay lắm nhưng hình như mới vô gặp con rồng là hết rồi
    Tác giả: Megane_Senpai    Thời gian: 3-4-2014 07:10 PM
    Sao mãi chưa có thế? =.=
    Từ lúc lập topic đến h là hơn 4 ngày rồi!
    Chờ từ năm ngoái sốt ruột lắm rồi nhóm sub ơi!
    Please!
    Tác giả: hoshino_aya    Thời gian: 4-4-2014 01:19 AM
    color_of_wind gửi lúc 2-4-2014 01:58 PM
    Cái này gọi là sự sáng tạo của đạo diễn chăng? :v

Thì cũng sáng tạo mà Với lại nhân vật Tauriel mình nghĩ chắc sẽ đi hẳn lên các phần sau, và cũng sẽ có nhiều vai trò quan trọng. Mình thích nhân vật Tauriel.

Mình cũng thích Legolas lắm, nhưng ko hiểu sao mình cũng ko thích sáng tạo cho anh ấy vào trong phàn này.
    Tác giả: nanie1234    Thời gian: 4-4-2014 01:44 AM
    hay quá vậy là sắp có rồi
    sau bao ngày mong chờ cuối cùng cũng sắp có
    phim này rất hay, xem phần 1 là mong có phần này ngay,phần 2 có vẻ hoành tráng hơn
    cảm ơn nhóm dịch,hóng quá
    Tác giả: 16thienchien    Thời gian: 4-4-2014 07:06 AM
    thằng bạn e nó xem xong nó chữ um xùm... ảnh thức từ 1 h đêm coi! quyết tâm thức xuốt đêm coi 3 tiếng liên tục... mới thấy đc mặt con rồng => hết phim ức chế
    nhưng dù sao cũng đặt gạch hóng xem để còn đợi phần 3 xem có đánh với con rồng chưa

Tác giả: nupakachi2204    Thời gian: 4-4-2014 09:02 AM
    Hóng quá hóng quá >"< Coming soon rồi T_T
    Lại sắp được gặp chú "Bác sỹ Watson" rồi ))) Phần 2 có vẻ hoành tráng hơn phần 1. Lại có cả chàng Legolas T_T Mong ngóng tin vui từ subteam T_T
    Tác giả: qiuqiu    Thời gian: 4-4-2014 09:34 AM
    đặt ghế ngồi hóng ngày đêm cuối cùng cái thread này cũng xuất hiện xem xong phần một chỉ muốn phần 2 tức thì, yêu sub team nhiều lắm <3
    Tác giả: 000012345    Thời gian: 4-4-2014 12:25 PM
    Căm-minh-sun rồi
    hóng quá hóng quá
    hóng từ năm ngoái cơ
    xem hết 3 phần nhẫn rồi cơ mà vẫn thích Hobbit hơn
    Lót dép ngòi chờ
    ST cố lên nhé
    Tác giả: thanhminhnguyen    Thời gian: 4-4-2014 02:21 PM
    1 slot chờ down

hóng phim này lâu rồi giờ mới thấy có

kitesvn làm sub thì tuyệt vời rồi
    Tác giả: ranweasley    Thời gian: 4-4-2014 02:51 PM
    úi cha, mong ngóng quá đi, subteam ráng dịch nhanh nhé
    thấy có vả ko chỉ subteam Ezone bận rộn mà cả Kzone cũng bận đáo để, tớ theo dõi film truyền hình mà cứ dài thườn thượt cả cổ
    subteam xong the hobbit 2 này rồi triển cả cái noah nữa nhớ subteam nhớ
    cảm ơn Ezone subteam nhiều nhiều *ôm ôm*
    Tác giả: meocon_170892    Thời gian: 4-4-2014 04:44 PM
    Hú hú cuối cùng cũng có phần 2 của The Hobbit rồi.
    1 series phim rất hay, khung cảnh hoành tráng quá đi thôi.
    Thanks subteam đã làm sub phim này. Hóng để kéo về thôi.
    Tác giả: khoathanh11    Thời gian: 4-4-2014 08:22 PM

Tác giả: weirdcloudy    Thời gian: 4-4-2014 08:41 PM
    Hóng mãi cuối cùng cũng đã thấy vietsub <3
    Lỡ mất đợt chiếu rạp nên cứ ngóng chờ kites làm sub.
    Phim này từ phần 1 đã thấy hay r, thỉnh thoảng hơi dài dòng 1 tí nhưng nhìn chung là ổn
    Thank subteam nha ^_^
    Tác giả: baobinhdethuong    Thời gian: 4-4-2014 08:55 PM
    vẫn chưa xem chúa nhẫn, nhưng đã xem the hobbit
    phải nói phim hay, rất đáng xem
    cám ơn subteam nhiều
    Tác giả: 000012345    Thời gian: 4-4-2014 09:39 PM
    Đang kéo về mà chậm quá à
    chắc tuần sau mới được xem mất
    sốt roặt lắm rùi í
    Thanks ST nhé
    Tác giả: z.koibito    Thời gian: 4-4-2014 10:10 PM
    Phải thế chứ, chớ mãi sub của kites, chờ mãi
    Giờ là lót dép ngồi hóng phim, down nhanh hộ cái ~~~
    The Hobbit vẫn đang ngày càng thành công , mặc dù mình thấy k nổi = thời chiếc nhẫn cơ mà .. thế là ổn rồi~
    Thanks subteams ạ <3
    Tác giả: kungpao    Thời gian: 4-4-2014 11:23 PM
    Thấy phim nầy chờ ST hôm nay đã có  cám ơn đã làm phim nầy chúc mọi người được nhiều nhiều sức khõe  vui vẽ
    Tác giả: truongpp    Thời gian: 4-4-2014 11:46 PM
    Cảm ơn kites mong phim này quá giờ đã được xem. Mong kites có nhiều phim về thể loại phim này. gã hobit này thể hiện hình tượng của lòng dũng cảm. Cảm ơn kites làn nữa
    Tác giả: truongpp    Thời gian: 5-4-2014 12:00 AM
    Gia đình cho hỏi The Hobit có pải là những phần đầu của lord of the ring không mà phần cuối có phải 2 cậu hobit vứt cái nhẫn xuống vực lửa rồi không. Có thể thống kê giúp toàn bộ các phần của lord of the Ring không
    Tác giả: phaokich    Thời gian: 5-4-2014 09:36 AM
    Phải vậy chứ, keke, hóng phim này mãi. hehe
    kéo về nhanh thôi
    chắc phải lén sếp xem phim thôi.kakaka
    Tác giả: bichbo    Thời gian: 5-4-2014 10:45 AM
    Ối dời, được gặp anh Tiên đẹp trai rùi, bữa trước bên nhà Ezone có làm sub phần hobbit gì rồi thì phải, đây ko biết là phần trước hay sau nhỉ? Dù gì cũng phải down về xem, cảm ơn subteam
    Tác giả: baongoc22    Thời gian: 5-4-2014 03:56 PM
    ô ô. có sub rồi này
    nhìn thấy là nhảy ngay vào down ngay. thanks subteam nhiều nhiều
    đang không biết xem phim gì. mà sub nhanh quá nhỉ. mình cứ nghĩ còn lâu mới co sub đấy

Tác giả: nhokcoi991    Thời gian: 5-4-2014 09:08 PM
    ủng hộ. Hobboit 1 rất hay.
    Hoobit 2 chắc sẽ hay hơn nữa, đầy kịch tính!!!!
    Tác giả: Dolly_ex    Thời gian: 5-4-2014 10:07 PM
    , phim hay
    tiếp tục những cuộc phưu lưu thôi nào
    thank ST đã chăm chỉ làm việc, lun mang lại những sản phẩm hoàn hảo
    Tác giả: dohuyen0910    Thời gian: 5-4-2014 10:48 PM
    Đợi chờ hoài để lấy bản đẹp từ kites, hì, thank subteam nhiều nhớ, cơ mà xem xong lại mong ngóng phần 3 quá, không biết bao h mới có nữa.
    Tác giả: sakuraprincess    Thời gian: 6-4-2014 12:02 AM
    rất thích phim này, từ lúc xem phần 1 đã hóng để đc xem phần 2
    mà cứ tưởng chỉ có 2 phần thôi chứ, xem xong mới biết là chưa hết, lại ngậm ngùi mà đợi phần tiếp theo thôi
    Thanks subteam đã làm sub phim nhé
    Tác giả: rain_hut    Thời gian: 6-4-2014 12:03 AM
    Phim qúa hay mỗi tội kết thúc lửng quá! không biết con rồng ra khỏi chân núi sẽ làm gì? haizzz.
    thanks subteam nhé!
    Tác giả: miryu    Thời gian: 6-4-2014 01:02 AM
    lúc đầu em ngóng phần hai chủ yếu là chờ anh Tiên Legolas lộ mặt nhưng mà xem hết phần hai rồi lại quay ngoắt sang vua Thranduil
    nói thế nào nhỉ, thực ra em thích phần 1 hơn, mặc dù phần hai cũng hay nhưng hình như còn thiếu cái gì đó, cũng chẳng biết nó là cái gì tại xem xong cứ cảm thấy nó không được trọn vẹn, cũng không có cảm giác chờ mong phần 3 như khi xem xong phần 1
    nhưng nói gì thì nói nếu xét những phim xem gần đây thì Đại chiến với Rồng Lửa đúng là cực phẩm luôn
    Tác giả: nhoxsocola93    Thời gian: 6-4-2014 03:46 AM
    oh yeah.sau bao ngày chờ đợi đã có sub rồi vui tóa

phần 2 chắc hay hơn phần 1
    thank subteam đã vất vả
    Tác giả: narutodn9x    Thời gian: 6-4-2014 06:45 AM
    không thể nói gì nữa . đây là 1 bộ phim tuyệt vời . Cuối cùng cũng xem được HD thanks bạn nhiều.
    Tác giả: huangyin    Thời gian: 6-4-2014 09:17 AM
    Haiz, đợi mãi đợi mãi, bản của E Zone vẫn là đẹp nhất. Cảm ơn sub team ạ
    Tác giả: yuechi    Thời gian: 6-4-2014 11:12 AM
    hôm qua xem xong phim mà bấn loạn không ngủ được, phim hay cực kì, xem mà tầng tầng cảm xúc ồ ạt trào đến

Quý ngài Orlando Bloom mười năm rồi mà vẫn đẹp trai như cũ, khoảnh khắc thấy Legolas xuất hiện với tư thế giương cung quen thuộc tim mình nhảy lên một cái luôn. Đẹp trai quá điiiiiiiiiiiii Cảnh hành động trong phim đẹpppp toẹtttt vờiiiiiiiiiiiii

Nhân vật mới xuất hiện là vua Thranduil diễn tròn vai không thể tả, Lee Pace nhập vai khiến nhân vật toát lên vẻ bí hiểm và cao quý, dĩ nhiên theo mình là chút hấp dẫn bí hiểm nữa. Chắc mình mê trai quá độ rồi không biết có ai cảm giác giống mình không

Ước gì phần ba có cảnh Smaug xuất hiện dưới hình dáng con người nhỉ, anh Ben mà đóng vai ấy chắc mình xem xong lết ở rạp phim luôn quá
    Tác giả: gemutit    Thời gian: 6-4-2014 11:35 AM
    yayy cuối cùng cũng có phim, mình đợi phim nỳ lâu lắm rồi nè, tại hồi rạp chiếu không có xiền nên phải nhịn
    cuối cùng cũng được ngắm bloom bloom xin đẹo của lòng em
    mình cảm ơn sub team nhiều nha
    Tác giả: xuxoan    Thời gian: 6-4-2014 12:43 PM
    Hô hô... Dạo 1 vòng tự dựng lại vớ được phim này :v
    Cơ mà thích nhất mấy đoạn tộc Tiên oánh nhau, đẹp mê hồn luôn...
    Chẹp chẹp... đang hay thì đứt dây đàn chứ lại.
    Thanks subteam nhiều
    Tác giả: muatuyet.000    Thời gian: 6-4-2014 02:00 PM
    vừa coi xong phim này đúng là cảnh quay rất hoành tráng, mà phải nói là phim này và chúa tể những chiếc nhẫn có những chi tiết rất giống nhau, cuộc phiêu lưu cùa Bilbo chắc còn có phần 3 nữa vì còn nhiều chuyện chưa giải quyết mà..
    Tác giả: jesu    Thời gian: 6-4-2014 03:56 PM
    Thấy bảo phần này là phần 2 của serries hobbit hả các bạn, nó có liên quan gì đến phần hành trình vô định không nhỉ
    Tác giả: salahyon    Thời gian: 6-4-2014 04:07 PM
    Phần này được thấy một Legolat khác hẳn với bản Lord Of The Ring. Nhìn có vẻ kiêu hơn
    Tác giả: invincible    Thời gian: 6-4-2014 06:08 PM
    Phần này được thấy một Legolat khác hẳn với bản Lord Of The Ring. Nhìn có vẻ kiêu hơn

Mình nghĩ Legolat già dặn hơn thì đúng hơn, không còn trẻ trung như ngày xưa nữa, cũng cả chục năm rồi chứ ít gì.
    Tác giả: onlylove_89    Thời gian: 6-4-2014 07:10 PM
    Tuyệt với quá!Phim này xem rất hay!Mà trong phim toàn những cảnh rất hoành tráng xem thích thật!Cuối tuần lại  có phim để xem rùi.Hihi.Cám ơn ST nhiều nha!Chúc cả nhà cuối tuần zui zẻ!
    Tác giả: zznhok_lovelyzz    Thời gian: 6-4-2014 08:13 PM

mong mãi vì đợt chiếu lỡ ko đi xem đc, không nghĩ lại có nhanh vậy :">
    Tks subteam nhiều nhiều nhiều
    Tác giả: asha    Thời gian: 6-4-2014 09:28 PM
    Mới đó mà đã có Hobbit 2 rùi, vẫn chưa thể đến rạp để xem "cái sự hoành tráng" của kĩ xảo và công nghệ
    Hôm nay lên thấy ST cho làm sub rùi mà vui k tả nổi, lấy về xem cho đã thèm rùi tính típ.
    Trong Hobbit cảm thấy thik "Tộc Tiên" lắm vì họ đẹp "như tiên" í ))
    Thank st nhà mềnh nhìu nhìu lắm,
    Tác giả: quaivat106    Thời gian: 6-4-2014 10:24 PM
    Xem trailer hay quá à. Orlando Bloom của tui , yêu chết mất thôi à, anh chàng bắn cung tên từ hồi còn xem Chúa tể của những chiếc nhẫn. Hồi ý còn k có mạng để biết tên thật của anh ý cơ
    Thank subteam nhiều nhiều

Tác giả: binhkk    Thời gian: 6-4-2014 11:08 PM
    Choa choa
    Đợi chờ cũng lâu lém rồi mới thấy kites làm phim này...
    Hóng cũng lâu lắm rồi, thích series phim này ghê gúm
    Thích cái đồ họa của phim, đã mắt quá... Nội dung phim cũng rất hay, sự dũng cảm, trí thông min, lòng bề bỉ
    Quoaaaa, xem lần hai thôi.
    <>
    Tác giả: allele    Thời gian: 6-4-2014 11:21 PM
    Vừa xem xong và bấn quá đến mức phải lên youtube xem mấy cái the making :v
    Phải nói là rất thích vs 1 lượng dv "Anh - cát - lợi" hùng hậu thế này, từ đôi Martin Freeman và Bennedict yêu dấu nhảy từ Sherlock sang, Orlando đẹp zai vô đối rồi cả Richard Armitage đang gentleman như thế trong north & south sang phim này ngầu ngầu kiểu "khiên sồi"
    thank subteam lắm lắm <3 thú thật là nỗi niềm thời thơ ấu từ hồi the lord of the ring qua lâu r h lại bùng lên *.*
    nhớ khi xưa chưa mạng mẹo gì xem 3 phần TLOTR trên phim cuối tuần vtv1 trong 6 tuần mà thấy hay k thể tưởng tượng đc, đặc biệt là sau khi phim chiếu cứ lẩm bẩm legolas vì a quá đẹp zai, bắn tên đánh nhau siêu giỏi (sr Frodo) bây h nó còn kết hợp vs nỗi niềm ngày nay là Sherlock nữa chứ, giọng Benny phải nói là đỉnh của đỉnh, cái điệu gầm và "I am fire, I am death" của ảnh khiến fan gơ là e đây mắt toàn sao
    hy vọng là there and back again tới sơm sớm chút, chắc cũng phải nửa cuối 2014 -_-
    Tác giả: hondakb    Thời gian: 7-4-2014 09:28 AM
    Cảnh quay hoành tráng còn hơn cả phần 1, vùng Trung địa đúng là mỏ vàng để mấy ông Hollywood khai thác làm phim mà.  
    Orlando tái xuất quá tuyệt vời, đẹp trai ngời ngợi zậy mà bị vợ ly dị tội anh quá
    Coi cái bộ này ức chế quá, cứ mong cho đến phần sau.
    Thanks subteam nhiều
    Tác giả: nguyenngocha    Thời gian: 7-4-2014 12:34 PM
    Đợi chờ bao ngày giờ đã có phim
    Cảm ơn subteam đã làm bộ phim này nhé
    Thích từ lâu lắm rồi nhưng giờ mới được xem.
    Tác giả: smallmagician    Thời gian: 7-4-2014 01:09 PM
    ui ko ngờ đã có Hobbit 2 rồi subteam như gắn tên lửa vào đít ý
    đợt chiếu rõ chán rủ đi xem chả đứa nào thèm đi, cứ kêu Hobbit 1 chán >.< mình đâu có quan tâm nội dung phim đâu, ngắm Bilbo là chính mà >.< lại còn bạn Smaug nữa, trời ơi xem trộm được đoạn Smaug với Bilbo cute gì đâu àh
    Tác giả: lovemeisfriend    Thời gian: 7-4-2014 10:14 PM
    Cuối cùng thì cũng ra phim rồi, mừng quá, cám ơn subteam nhiều nhiều nha, yêu mọi người
    Tác giả: dragonblanc93    Thời gian: 7-4-2014 10:25 PM
    Phim hay dã man luôn. Ngộp thở đến tận phút cuối, nhìn cái mớ vàng trong Erabor cũng ngộp lắm rồi   Hóng phần cuối cùng năm nay ghê. Cứ định chờ cho ra hết cả 3 phần The Hobbit cuối cùng thấy vietsub là không cầm được lao vào ngay Cảm ơn đội ngũ sub đã làm việc chăm chỉ
    Tác giả: truongpp    Thời gian: 7-4-2014 11:59 PM
    Phần tiếp theo đâu roài háo hức quá. Chiến với rồng thế nào nhỉ. Chắc do mũi tên đen giết xem rất cuốn hút. đa
    Tác giả: Sunflowers    Thời gian: 8-4-2014 12:37 AM
    Phim kỹ xảo đẹp, mình mới xem phần một, xem xong vẫn không để ý ra là Martin đóng vai người Hobbit!!!! Đến khi xem series Sherlock Home.
    Nếu không theo dõi các buổi phỏng vấn của Ben mình cũng không biết ổng lòng tiếng cho "chú rồng xinh xắn" trong phim ).
    Dạo này hơi bị cuồng Ben, cho cm chút không liên quan . Tks team sub nhé :X.
    Tác giả: qmai205    Thời gian: 8-4-2014 09:01 AM
    Phim hay quá xá là hay. cơ mà, nói thật, kiểu Chúa Nhẫn thì mình xem vì film, chứ fiilm này mình xem vì anh Orando ) từ thời chúa nhẫn đến nay là 14 năm, mà phong thái, phong độ khí sắc của ảnh vẫn chỉ có lên chứ ko có xuống tẹo nào. Nhìn anh rất chi là babe, mà màu tóc này cũng hợp với anh hơn là kiểu tóc thật ý.
    Nhìn lúc anh chiến đấu thì ôi thôi cứ gọi là mê mẩn, cơ mà thực ra mình thấy chiến binh dùng cung bao giờ cũng có cảm giác hấp dẫn hơn hẳn chiến binh dùng gươm, dao .v.v. vì cảm giác men lì hơn hẳn, nên cứ phim nào cũng nhăm nhe mấy anh chị dùng cung mà ngắm. Nói chung là film này anh O vẫn chiến đấu quá tuyệt, trông vừa mạnh mẽ lại vừa uyển chuyển, bắn cung mà nhanh như cắt ý. tóm lại là chết cuồng ai bảo anh ý là bố 1 con r chứ, nhìn thế thì đúng là chả trách "cưa" đc chị Mì.
    Vì là film 3 phần, nên kết thúc tập film vẫn chưa rõ kết quả như nào, chắc là sẽ giết đc rồng thôi, cơ mà điều mình băn khoăn là ai sống ai chết trong số những nv phụ, phim US thường phũ lắm, mà ai chết thì mình cũng  tiếc, à và cả ai sẽ là người bắn mũi tên ko hiểu sao mình cảm giác là cái anh Bart của thị trấn bên hồ ấy, thân phận của anh này chắc là có điều gì bí mật chưa đc tiết lộ ý.
    Nói chung là lại mòn mỏi hóng the hobbit 3, hi vọng là đễn cuối năm sẽ đc xem chứ ko phải chở đến năm sau (
    Tác giả: hebkute    Thời gian: 8-4-2014 12:54 PM
    ad ơi sao mình down phim về tiếng cứ cục cục rè rè buồn cười lắm  ((( ??!!!...
    Tác giả: hangpikachu    Thời gian: 8-4-2014 06:11 PM
    Xem phim Hobbit lại thích mấy anh Tiên vừa đẹp trai, vừa tài giỏi chứ
    Nói chung là em vẫn thích anh Tiên hơn là mấy em Hobbit, hô hô
    Tác giả: kungpao    Thời gian: 8-4-2014 08:39 PM
    Cám ơn ST bộ phim rất hay chờ những bô phim khác  chúc sẽ thành công hơn vui vẽ và hạnh phúc
    Tác giả: Junvo    Thời gian: 9-4-2014 02:34 AM
    Mong ngóng phim này thừ lâu *hú hét*
    Cảm ơn subteam rất nhiều.
    Đã theo chân từ hồi chú tể của những chiếc nhẫn cho tới tận bây giờ, thật ko đành lòng bỏ qua 1 bộ phim hấp dẫn như thế này. Nhất là khi có sự trở lại của Orlando Bloom ô la la
    down ngay và luôn, liền và lập tức *hí hửng*
    Tác giả: baubim256    Thời gian: 9-4-2014 09:46 AM
    Phim này hay dã man luôn ý, mình thích kiểu phim như này lắm
    Tuy phim dài mà xem chăm chú luôn, không hề bị nhạt tí nào mà sao nhiều ngườii cứ kêu chán
    nhìn ông rồng mà thấy hay dã man, kiểu thích được nịnh ý
    thanks subteam nhiều nhiều nhé
    Tác giả: hoaboconganh98    Thời gian: 9-4-2014 01:34 PM
    Hóng phim nay lâu lắm rùi, giờ mới thấy có. Thank ST nhìu nhìu
    Tác giả: hoaboconganh98    Thời gian: 9-4-2014 01:41 PM
    Lâu lắm mới có phim hoành tráng để xem.
    Hi vọng tập này hay hơn tập đầu.
    Thanks ST nhìu!
    Tác giả: meocon_170892    Thời gian: 10-4-2014 04:03 AM
    Vừa mới tải phần 1 của phim này về. Một series phim rất hay.
    Mặc dù thấy con rồng hơi bi xấu.
    Mình nhìn chẳng thấy giống con rồng gì cả.
    Thanks subteam nhiều vì đã làm sub phim này.
    Tác giả: olender    Thời gian: 10-4-2014 03:50 PM
    hix, phim có 3 phần là hết, dạo nì kiếm mấy phim bom tấn chất lượng như vậy hiếm lắm
    dù phim này mức độ hoành tráng của nó hok bằng chúa nhẫn (mấy cảnh đánh nhau của chứa nhẫn xem phê lắm, kỹ xảo hoành tráng, đang hy vông phần ba của hobbit sẽ đánh nhau hoành tráng như vậy)
    lúc xem chứa nhẫn mình điếu độ anh tiên Legolas, vậy mà xem hobbit mình lại điếu đổ anh người lùn Kili, mê anh gê lun, đẹp trai theo kiểu manly, anh tiên thì khỏi bàn rùi, mong tình yêu của anh kili sẽ thành nhưng chắc là không rùi, tiên với người lùn sao thành dc, chỉ hy vọng anh hok hy sinh trong cuộc chiến thui, chị tiên cây thì chắc có thể hy sinh rùi, tại trong chúa nhẫn anh tiên Legolas vẫn solo mà
    mong chờ phần ba kinh khủng
    thank subteam vì đã làm sub phim nhé
    Tác giả: Smizezee    Thời gian: 10-4-2014 09:51 PM
    Hai bố con nhà Nicolas gen tốt vch TT>TT oeeeeee! Và Benedict lồng tiếng cho con rồng óe :3
    Tác giả: 963258741    Thời gian: 11-4-2014 04:00 PM
    Trưa mới nghe ban bảo film hay lém phải tìm xem ngay . Bây giờ lên Kites đã thấy liền vui quá là vui
    Chỉ cần xem giới thiệu cũng thấy film hay rồi phải xem ngay thui. Nhìn film ảo điệu thật quá là công phu nữa mà anh diễn viên chính  cũng đẹp trai dữ nè
    Thật sự film hay phải không mọi người mình chờ đợi xem film lém lém

Tác giả: lovemeisfriend    Thời gian: 12-4-2014 12:30 AM
    trời ơi, phim hay quá xá là hay luôn ah, thấy vui nhất là lão rồng, biết là họ xạo rồi mà vấn thích nghe người khác tân bốc, giống đực mà cũng thích buôn chuyện.
    Mà phim này lúc nào cũng kết thúc ngay cái đoạn hấp dẫn thế mới ức chế chứ, phải đợi bao lâu mới có phần tiếp theo đây
    Tác giả: ilsj13    Thời gian: 12-4-2014 02:33 AM
    Không chần chừ gì nữa, phải down ngay cho nóng Dù đã xem rạp rồi nhưng vẫn hóng phim này từng ngày
    Mình đặc biệt thích những phim có rồng và những phim kiểu giả tưởng như này, xem mà không phải nghĩ ngợi gì nhiều lắm Cảnh phim đẹp dã man cộng thêm các cảnh oánh nhau rồi diễn viên cũng quá ổn (đặc biệt là Legolas)
    Chung quy k có gì để chê cả
    Tác giả: Tarius    Thời gian: 12-4-2014 10:30 AM
    the hobbit - điều tuyệt vời đã trở lại
    từ khi coi xong the hobbit 1 mình đã mong ngày này từ lâu
    và có lời cảm ơn st
    Tác giả: findinggaru    Thời gian: 12-4-2014 05:19 PM
    Quả thật là phim rất hay, tuy đã là phần 2 rồi nhưng nội dung vẫn rất chặt chẽ, không bị loãng và lãng xẹt như cac series khác. Thích nhất la đoạn bạn rồng bị nhuộm "Vàng", ta nói nhìn vàng đã dã man. Nhưng tức cái là phim đang hay tự dung lại kết nửa chừng, lại phải đợi cả năm nữa mới có phần tiếp, y chang The Hunger game luôn, rầu thiệt
    Cuối cùng là cảm ơn sub-team nhiều nhiều nhé!
    Tác giả: ranweasley    Thời gian: 13-4-2014 02:25 PM
    ôi trời ơi, click theo dõi rồi mà riết 1 tuần ko onl iếc gì, ko vào check, subteam đã up link torrent từ đời thuở nào rồi
    cảm ơn sub team nhé, các bạn thật toẹt vời <3
    siêu mê bộ Lord of the ring nên hobbit phải xem tuốt cả, ngày trc đọc tiểu thuyết rồi nhưng film thấy hay kinh dị
    Tác giả: susi220692    Thời gian: 13-4-2014 02:30 PM
    Thanks nhóm dịch! <3 <3 <3 Toàn phim hay không!

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3