Kites

Tiêu đề: "Noona Over Flowers" sẽ kết thúc với một tập đặc biệt bao gồm những cảnh chưa được tiết lộ [In trang]

Tác giả: smallmouse1212    Thời gian: 6-1-2014 07:14 PM
Tiêu đề: "Noona Over Flowers" sẽ kết thúc với một tập đặc biệt bao gồm những cảnh chưa được tiết lộ

tVn "Noona Over Flowers" đã dập tắt tin đồn chương trình kéo dài, nói rằng chương trình sẽ không phát sóng thêm tập nào.

Thông qua cuộc nói chuyện điện thoại với Star News, tvN đã đưa ra thông điệp chính thức " Chương trình "Noona Over Flowers sẽ kết thúc với 8 tập như dự đinh. Tiếp theo tập 7 được phát sóng tuần này, tập cuối sẽ lên sóng vào tuần tới. Giống như chương trình "Grandpas Over Flowers", sẽ có một tập đặc biệt bao gồm những cảnh chưa được tiết lộ trước đó. Tuy nhiên đó không phải là việc kéo dài từ 8 thành 9 tập."

Vào ngày 17 tập cuối của chương trình sẽ được phát sóng và tập đặc biệt sẽ lên sóng vào ngày 24.

Chương trình "Noona Over Flowers" được sản xuất bởi PD Na Young Seuk, là dự án thứ hai tiếp nối chương trình "Grandpas Over Flowers", gồm các nữ diễn viên Yoon Yeo Jung, Kim Ja Ok, Kim Hee Ae, và Lee Mi Yeon với ca sĩ Lee Seung Gi trong chuyến đi đến Croatia.

source :http://www.soompi.com/2014/01/06 ... otage/#.UsqdztJdVgU
vtrans : [email protected]

Tác giả: heodang2001    Thời gian: 6-1-2014 07:16 PM
Mới xem xong ep 3 mà đã có tin thế này thì quả là hụt hẫng
Nhưng mà thôi kệ, từ đầu xem đã biết đây là chương trình dạng ngắn rồi
Có điều bây giờ lại bị hóng mấy cái cảnh quay chưa từng phát sóng
Không biết anh già sẽ lại heodang cỡ nào Liệu có cái cảnh nào nhắc tới bạn gái không ta
P/s : Klq nhưng đọc xong tin này thì bị hóng, hy vọng anh già sẽ comeback ở show khác
Tác giả: Matheo    Thời gian: 6-1-2014 07:21 PM
hehe...được ghế gỗmừng húm

buồn quá, thế là hết rồi là, mình cứ tưởng show thực tế dài tập

mình mới coi tập 1 thôi à, thế cứ để danh từ từ coi, coi tập 1 tội nghiệp Culi Gi dữ luôn

thấy mặt cứ ngơ ngơ ngáo ngáo. mà công nhận là oppa ngoan thật, lại thật thà

hóng tập đặc biệt nha

tks chủ thớt trans news!
Tác giả: k0y_babie    Thời gian: 6-1-2014 07:25 PM

chưa xem Grandpas Over Flowers nên k biết

cái show này chỉ có mấy tập thui hả mọi ng

mình lại cứ tưởng là show như kiểu running man hay 1N2D ý

xem rất hay mà mới có 4 ep đã nghe bảo sắp hết r
Tác giả: begacute    Thời gian: 6-1-2014 07:33 PM
thấy có tin của Culi liền nhảy ngay vào chôm chỉa
đang xem show này cơ mà sub ra nhỏ giọt quá toàn phải xem raw , không hiểu gì cả nhưng mỗi lần nhin thấy bản mặt ngơ của Culi khi bị các chị mắng hay hành xác là cười vỡ bụng rồi
mình rất hóng tập đặc biệt tiết lộ những cảnh quay chưa đc công bố này , chắc lúc ấy con rate leo cao lắm đây
Tác giả: tienhiendn    Thời gian: 6-1-2014 07:53 PM
Oh, chương trình này nhanh kết thúc vậy à? Mình còn chưa xem tập nào nữa
Cứ nghĩ còn dài nên tính từ từ xem. Rating cao vậy mà...
Cám ơn bạn dịch tin nhé.
Tác giả: phuongha109    Thời gian: 6-1-2014 08:13 PM
Chuơng trình sắp kết thúc rồi sao 9 tập hui thì hết ss 1 sẽ có ss2 như quý ông

Không biết tập đặc biệt sẽ có những cảnh gì đây hơi bị hóng à

Dự là ep đặc biệt con rate sẽ cao lắm đây. Thanks chủ thớt nhiều
Tác giả: hatetolove_snsd    Thời gian: 6-1-2014 08:13 PM
mh còn mong Na móm làm guest mà giờ hết rồi sao..chán thế..
xem show này hay, giống như phiên bản cụ ông vậy, có tập Sunny vui
Tác giả: ngamac    Thời gian: 6-1-2014 08:18 PM
mới chiếu đó à kết thúc rùi sao
hjc, bên kites mới làm sub được có 1 tập mình chưa kịp coi mà bên hàn kết thúc rùi
uổng quá, k được ngắm cụ của mình với xem cái tính heodang của cụ dài dài như hồi 2n1d rùi
buồn quá
Tác giả: olaha    Thời gian: 6-1-2014 08:28 PM
hết rồi sao? mình mới xem được tới ep 3 thôi mà, sao hết nhanh vậy, thấy hụt hững quá.
Vậy liệu có ss2 không ta? Cho Na Móm đi du lịch cùng với, không thì 2 anh chị kiếm cái show nào tham gia cùng nhau di cho fan chúng em mừng.

Tác giả: hannahtt    Thời gian: 6-1-2014 08:30 PM
thật sự là chưa gì đã thấy buồn rồi!!! Sẽ nhớ Cụ lăm!!! Coi mới 3 tập mà thấy cười cái sự ngơ ngơ của Gi <3. Hy vọng Cụ sẽ comeback nhanh nhanh *.* với dự án nào hoành tráng thật là hoành tráng
Ra album mớiiiii điiiiiiii Gi ơii
Tác giả: thanhthuyhp    Thời gian: 6-1-2014 08:33 PM
Sao mà hết nhanh vậy trời, mới thấy sub tới tập 3 mà
Cụ đã đi hết hành trình vs các chị già rồi ah
Thôi thì hóng cái tập đặc biệt, có gì thú vị dc tiết lộ ko đây
Nhanh nhận lời đóng film cụ ơi
Tks bạn tran new nhé
Tác giả: motmat    Thời gian: 6-1-2014 08:37 PM
Ôi mong mỏi được xem hết các tập của Noona Over Flowers quá!
Hy vọng sễ được xem hết.

Tác giả: zinzinTHU    Thời gian: 6-1-2014 08:38 PM
Show này chỉ làm về một chuyến đi thôi nên chỉ trong 8 tập là đúng rồi. Nhưng phải công nhận mấy show của PD Na Young Seuk đều hay và độc đáo. Lúc hết Granpa over flower mình cứ tưởng tập tiếp theo lại nói về một chuyến đi tiếp theo của các cụ ông nữa có, ai dè chuyển sang noona over flower luôn, hài vô đối!
Tác giả: myrmi272    Thời gian: 6-1-2014 08:44 PM
chùi ui đã kết thúc rồi sao
sao nhanh quá vậy
mới xem được có 2-3 ep thôi mà bên hàn đã chiếu xong xuôi hết rồi-.-
mà cũng phải thôi, đi du lịch có mấy ngày thì kéo dài 9 tập chắc là vừa đủ rồi
hi vọng sau này sẽ có bộ omma/appa/oppa over flowers
Tác giả: gypso    Thời gian: 6-1-2014 09:06 PM
bên Hàn phát sóng tới tập đặc biệt này rồi
con bên mình sub vẫn đang ở tập 1
mình sẽ chờ đón các tập tiếp theo vì rất thích chị cả và chị 2. 2 bác nhiều tuổi thế rồi mà sức khỏe vẫn dồi dào thật đó
Tác giả: joliesophie    Thời gian: 6-1-2014 09:17 PM
Đang xem show mấy bà chị và anh cu li đẹp trai vui chết mất )
Mới xem đến tập 4 mà đã thấy tin này thấy hụt hẫng sao ý
Mong anh cu li đẹp zai mau đi show nào đó cho em đỡ nhớ cái đi ạ
Tác giả: er_bao    Thời gian: 6-1-2014 09:30 PM
sao show này kết thúc nhanh dữ vậy ta
dặn lòng sẽ coi, chưa kịp coi tập nào thì kết thúc mất tiêu =.="
không biết có tiếp các season sau không nhỉ
Tác giả: wendy91    Thời gian: 6-1-2014 09:36 PM
mới chỉ được xem đến ep 3, a Gi béo rất chi là tội nghiệp
cố gắng biết bao nhiêu, nhưng mà ko biết thể hiện, làm các cô, các chị cứ hiểu lầm
sau chuyến đi này, chắc a í sẽ hiểu thêm về thế giới phụ nữ mới mẻ đây
Tác giả: hazo    Thời gian: 6-1-2014 09:36 PM
mình mới xem được tập 1 của Kites làm sub thôi mà đã thấy ham hố lắm rồi!!!!! Bạn Seung Gi culi bị các bà các chị hành ghê luôn í!!xem mà hài chết đi
chưa kịp thưởng thức tập 2 đã thấy báo hết rồi cũng thấy tiếc tiếc thế nào!!!! thôi thì mong NaPD lạ nghĩ ra show gì đấy hay hay cho chúng ta thưởng thức vậy
Tác giả: agathewong    Thời gian: 6-1-2014 09:44 PM
buồn thật, mình mới coi xong tập 1, mới vừa thấy yêu thích và mong muốn được gặp các noona và Seung Gi dài dài
mà dù sao cũng đoán được chương trình sẽ kết thúc sớm, vì quay ở nước ngoài, lại xa xôi như vậy nên rất khó khăn và vất vả.
mình rất thích chị cả, và các chị khác thật sự cũng rất cà tính
Tác giả: eclipse_4791    Thời gian: 6-1-2014 09:52 PM
Thực sự bất ngờ khi nghe tin này,dù biết trước chương trình này không kéo dài kiểu như 1D2N nhưng cũng không nghĩ nó ngắn vầy.Cứ tưởng còn được ngắm cụ lâu lâu. Ai ngờ, mong cụ nhanh chóng tham gia show khác đi ạ.
Tác giả: boo2011    Thời gian: 6-1-2014 09:58 PM
Oa buồn quá Mới được gặp cụ nhà mềnh có mấy tập thế mà lại sắp chia tay rồi Vậy là sắp tới sẽ nhớ cái tính heodang của cụ lắm đây hux. Muốn cụ tham gia một show nào ý dài dài để thỏa con mắt của fan cơ. Thiệt là nhớ cái thời 1N2D quá đi mà, tuần nào cũng được ngắm cụ hêt trơn T.T
Tác giả: BlueMin    Thời gian: 6-1-2014 10:08 PM
Show này mình mới xem đc tới tập 2 rồi.. chưa gì mà đã có công bố kết thúc r.. bị hẫng 1 tẹo thui.. mà các bà cũng lớn tuổi rồi.. đi 1 chuyến là muốn rụng rời.. thui thì ở nhà dưỡng sức chinh chiến trên phim trường nha các bác..
mới 2 tập thui mà thấy tội ông Gi dã man.. ngố tàu dễ sợ
Tác giả: vungocbich    Thời gian: 6-1-2014 10:17 PM
Mới xem ep 1 mà thấy cái show này hài ghê, nhìn mặt cụ Ki không thể nhịn cười luôn.
Culi đáng yêu nhất quả đất luôn, hóng sub của kites lắm.
Thanks bạn đã dịch tin.
Tác giả: Love_JooWon    Thời gian: 6-1-2014 10:29 PM
Oh, chương trình này kết thúc nhanh vậy
Phải luyện mới dc
Tks chủ thớt đã dịch tin
Tác giả: superchao    Thời gian: 6-1-2014 10:40 PM
Mới xem được 3 tập mà đã nghe tin này rồi, buồn ghê

Xem show nhiều lúc thấy thương cụ nhưng có lúc xem không ngậm được mồm vào

Đúng là heodang vẫn là cụ, mà từ khi có tin đồn thì xem cũng soi ra nhiều cái phết

Mới xem có 3 tập mà ít nhất mỗi tập soi ra một thứ liên quan đến cụ và em Móm

Hình như đầu năm nay cụ định comeback với 1 phim của SBS, ủng hộ lắm ạ
Tác giả: nguyentlhuong88    Thời gian: 6-1-2014 10:54 PM
Chưa xem show này, nghe bà con đồn đại là hay lắm, tỷ suất người xem cũng cao nữa. Ban đầu thắc mắc không biết show này sống như thế nào tại toàn các bác gái không à, giờ mới biết đây là dạng game ngắn. Để xem thử đã. NGhe nói trong show oppa có nhắc đến yoona.
Tác giả: jinibaby    Thời gian: 6-1-2014 11:38 PM
Hic, Show này mới xem được có 3 tập mà đã kết thúc rồi, buồn quá đi
Coi mới 3 tập mà thấy cười cái sự ngơ ngơ của Gi, sau chuyến đi này, chắc a í sẽ hiểu thêm về thế giới phụ nữ mới mẻ đây :v
Tác giả: matle_09    Thời gian: 7-1-2014 12:02 AM
Nhìn thấy cái tít làm giật mình, mình nghĩ chương trình gặp khủng hoảng gì nên phải tạm dừng chứ
Đọc tin mới biết đây là 1 show dạng ngắn huhu mình chưa xem nên cũng ko rõ, hôm nào rảnh phải xem thôi càng ngày càng có thiện cảm với tVn
Thank bạn dịch tin
Tác giả: Fanlee    Thời gian: 7-1-2014 12:06 AM
Mới có thời gian rảnh coi Ep 1 do Kites làm cho fan coi, thiệt cảm ơn các bạn đã sub quá ~

Từ khi coi đã biết là Cụ Gi béo bị chê tơi bời từ các chị gái rồi mà lúc coi show càng té ngửa ra

Không biết tập đặc biệt gồm những cảnh không phát sóng sẽ thế nào nữa nhỉ
Tác giả: Bông_chan    Thời gian: 7-1-2014 02:28 AM
Tiếc quá, show cũng hay lắm mà thấy LSG dễ thương quá, tuần trước ở sân bay Istanbul cũng phạm lỗi y chang SG, ra ngoài tìm metro về ks, rùi lại tốn thời gian ở cửa an ninh khi vào trong )

Hóng tập đặc biệt này
Tác giả: ggm_cg    Thời gian: 7-1-2014 09:02 AM
hùi đầu cứ tưởng cái này là chương trình dai hơi cơ
mà giờ nhgi4 lại thấy ngắn tập cũng đúng
mấy noona cũng không phải lực sĩ thanh xuân gì
sức đầu mà lê lết cả chục tập
Tác giả: trunghieu0726    Thời gian: 7-1-2014 09:15 AM
Ố ồ. Mình cứ tưởng Chương trình này cũng kéo dài như Show Cụ ông đẹp hơn hoa chứ nhỉ. Cũng hơi bị buồn rồi đấy. Mới có xem được đến Ep2 mà cũng đang thích anh Gi béo nữa chứ.
Dự là ep đặc biệt con rate sẽ cao lắm đây. Thanks chủ thớt nhiều

Tác giả: mnguyentiti    Thời gian: 7-1-2014 09:17 AM
chà chà, chỉ 8 tập thui sao

Mình cứ nghĩ là chương trình kéo dài

Hy vọng rating cao sẽ làm thay đổi lại suy nghĩ của nhà đài
Tác giả: mizuki152    Thời gian: 7-1-2014 09:44 AM
tập đặc biệt này sẽ có nhiều chiêu bất ngờ đây, có chăng 1 khách mời đặc biệt????! nghe là thấy hấp dẫn rồi,
chương trình này cũng như cụ ông đẹp như hoa mới thấy dù tuổi cao nhưng mọi người cũng vẫn còn khao khát được yêu, du lịch
dù mới xem những tập đầu mà thấy thú vị rồi vậy còn khoảng 6 tập nữa để xem, vui vui
Tác giả: tieu_yeu_88    Thời gian: 7-1-2014 11:29 AM
Hok chịu đâu, đang coi zui quá trời mà kết thúc thật sao trời. Hic hic, hy vọng là có mùa tiếp theo để được tái ngộ mấy"Noona Over Flowers" này
Tác giả: hamu_hamu    Thời gian: 7-1-2014 02:57 PM
đang bấn show này và lee seung gi ^^
Tác giả: lanbom    Thời gian: 7-1-2014 03:46 PM
Ôi, mới xem hêt 1 tập mà chương trình đã chuẩn bị phát sóng tập cuối rồi vậy.
Xem tập 1 mà rõ là buồn cười với bạn sung gi, không biết bạn ấy sẽ xoay sở và chăm sóc các nona thế nào cho đến tập cuối cùng nữa đây .
Thanks chủ thớt nhiều
Tác giả: vananh1991_hp    Thời gian: 7-1-2014 11:12 PM
Chương trình này ít tập nhỉ, đang hot như thế, ratting cao như thế sao không làm thêm mấy tập nhỉ
Vậy là không được ngắm culi heodang nữa rồi, em buồn
Tk's bạn thớt dịch tin
Tác giả: sakuramaimai    Thời gian: 8-1-2014 08:28 AM
mới xem được ep 3 mà báo ep 8 kết thúc thấy buồn gì đâu
mong là sẽ có seasson 2
thanks bạn trans news !
Tác giả: kaka123    Thời gian: 11-1-2014 11:35 AM

buồn thật, mình mới coi xong tập 1, mới vừa thấy yêu thích và mong muốn được gặp các noona và Seung Gi dài dài
mà dù sao cũng đoán được chương trình sẽ kết thúc sớm, vì quay ở nước ngoài, lại xa xôi như vậy nên rất khó khăn và vất vả.
mình rất thích chị cả, và các chị khác thật sự cũng rất cá tính

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3