Kites

Tiêu đề: Kim Hyun Joong sẽ nhận vai chính cho phim "Cảm ơn thời đại" của đài KB [In trang]

Tác giả: winder    Thời gian: 5-7-2013 07:26 AM
Tiêu đề: Kim Hyun Joong sẽ nhận vai chính cho phim "Cảm ơn thời đại" của đài KB

Sau ba năm, Kim Hyun Joong sẽ trở lại màn ảnh nhỏ với bộ phim truyền hình của KBS2 có tên: "Cảm ơn thời đại" (tạm dịch)?

Ngày 5/7, Keyeast cho biết công ty đã nhận lời mời từ đài truyền hình KBS2, nhưng hiện tại Kim Hyun Joong đang xem xét vài tác phẩm khác nên việc có nhận lời đóng phim này không vẫn chưa xác định.

Bộ phim được chuyển thể từ manga, kể câu chuyện về tình yêu đôi lứa, tình cảm bạn bè, tình yêu Tổ quốc của lớp trẻ những năm 1930 ở Thượng Hải.

Kim Hyun Joong sẽ vào vai một anh chàng đơn thân độc mã, hơi ngốc nghếch nhưng lại có tình yêu vô điều kiện với đất nước và gia đình, chuyên dùng nắm đấm để dẹp yên đường phố Thượng Hải, được người dân tôn xưng là "dũng sĩ đường phố", là một bộ phim hành động lãng mạn.

Theo kế hoạch, bộ phim sẽ được phát sóng vào tối thứ 4, thứ 5 hàng tuần vào tháng 11/2013.

cre: http://news.nate.com/view/20130705n05500
Trans: [email protected]

p/s: Hơi ngốc nghếch, dùng nắm đấm? Xem ra khá thú vị! Duyệt đi Joong! Pls pls T.T

- Nguyên tác manga là câu chuyện chàng trai yêu nước, lãnh đạo "quần hùng hắc bang" trong cuộc chiến Nhật - Hàn, nhưng trong phim có lẽ bối cảnh được dời sang Thượng Hải. (Cẩn thận vậy vẫn hơn, tránh liên quan tới chính trị).
Tác giả: amyruan    Thời gian: 5-7-2013 07:29 AM
Phim "Cám ơn thời đại" này có phải là phim mà Lee Jun Ki trước có tin thông báo đang xem xét nhận vai xong sau đó lại huỷ không nhỉ ?
--
Hình lỗi rồi bạn ơi, ko xem được.
Tác giả: winder    Thời gian: 5-7-2013 07:40 AM
Tin tức vừa ra lập tức No.1 trên Nate.
Dân tình hóng lắm rồi :(((

cre: @荟xi_66KHJ
Tác giả: vukhoan    Thời gian: 5-7-2013 07:44 AM
Tháng 11 mới phát sóng ạ?
Nhưng công ty nói vẫn còn đang xem xét.
Rất muốn xem phim của anh Joong nên mong anh nhận lời.
Cũng sắp đi nghĩa vụ rồi, nhận phim đi anh ơi!
Tác giả: pe_jun_501    Thời gian: 5-7-2013 07:48 AM
té ghế thật chứ anh Thộn ..muốn xem cái mẹt anh đóng phim lắm lắm rồi ý...anh khỏi cần cố cứ diễn như bình thường nó cũng ra dân đại ca mà ngốc nghếch rồi...

Bác bae yong jun thúc ảnh nhận vai dùm con với ạ nữ chính cho park min young đóng hay han ji min nữa là okay

trời ơi ko biết ổng có nhận vai ko mà mình cứ ngồi phán như thánh
Tác giả: hailam    Thời gian: 5-7-2013 08:09 AM
Đơn thân độc mã , hơi ngốc nghếch ? Vậy thì anh bạn này khỏi cần diễn , chỉ cần thể hiện giống y như bản thân mình thì là quá chuẫn !
Chỉ mong lần này đừng bị cho ăn dưa bở nửa , hóng phim bạn đóng lắm rồi !
Tác giả: winder    Thời gian: 5-7-2013 08:18 AM
Tin mới nhất: Hyun Joong đang tích cực thảo luận và bảo rằng rất ưng ý với nhân vật này!

Fans Trung Quốc đang mong lắm lắm, vì nếu nhận thì sẽ có cảnh quay ở Thượng Hải...
Các bạn Thượng Hải thì khỏi nói, đang lạy Trời lạy Phật lạy Chúa cùng lúc, không phân biệt màu da, tôn giáo :))) Còn bảo nếu Joong qua thật thì tất cả lịch công tác của họ sẽ biến thành lịch "đến Thượng hải!" :)))

cre: 韩剧动态

Tác giả: zjealousheroe1    Thời gian: 5-7-2013 08:22 AM
Ôi anh ơi...Nhận lời đi anh...

Nghe nội dung phim có vẻ hấp dẫn...Anh HJ chỉ thích đóng những phim chuyển thể từ manga thôi. Đúng là sở thích đọc truyện từ nhỏ nên chỉ nhận đóng phim chuyển thể từ manga thôi...
Tác giả: chunie.hyunie    Thời gian: 5-7-2013 08:29 AM
Lại thêm một bộ phim nữa để mình háo hức chờ đợi. Mong là Hyun Joong sớm xác nhận tham gia phim.
Mà hình như Hyun Joong có đóng một phim cùng Jung Yoo Mi thì phải, khá lâu rồi mà không thấy chiếu, có vẻ như không nhà đài nào nhận. Mình cứ chờ phim ý mãi
Tác giả: Hoangga1412    Thời gian: 5-7-2013 08:35 AM
Chậm chân chạy ra đây. Đã vậy cái mạng giật cục com mà không được

Mong chờ cậu Joong xuất hiện trên màn ảnh nhỏ lắm

Xem nội dung cũng hay thấy có phần giống phim CC. Có phải KBS muốn sửa sai không ???

Cre: Weibo

Cám ơn em winder dịch tin
Tác giả: winder    Thời gian: 5-7-2013 08:42 AM
Đại Ca đã đến Thượng Hải! :))

cre: as tagged

Ảnh Joong đến Thượng Hải cùng với SS501, nhưng không biết khi nào.
Tác giả: only_look_at_u    Thời gian: 5-7-2013 08:48 AM
Áh anh yêu  {:301:}{:290:}{:274:}

Đóng phim gì cũng được, làm ơn cho em thấy cái mặt trên truyền hình, nhớ quá rồi!

Phim này cũng được đó, nhưng mà hơi ngốc là sao? cái mặt nhìn quá ngố luôn ý chứ keke

Bối cảnh làm mình nhớ tới bài "Black glasses" quá đi!

Thanks bạn dịch tin nhen
Tác giả: kimkeanasona    Thời gian: 5-7-2013 09:14 AM
Lại ngồi lót dép chờ giai nhỏ tái xuất trên Truyền hình ! Hình tượng của phim rất hay đó !

Mong Joong sẽ nhận lời cũng như là hy vọng dự án này chạy 1 cách suôn sẻ để đi đến đích cuối cùng ! Chứ sau vụ Con két tự dưng mắc tính hay lo xa !

Cám ơn Winder nhé !
Tác giả: luongphat    Thời gian: 5-7-2013 11:12 AM
Mong anh Kim Hyun Joong nhận phim này, đã 3 năm rồi mà,
nhận đi anh cho fan gơ có cái mà hóng mỗi tuần chứ.
Hình tượng nhân vật xem ra hợp với anh Joong lắm đó. Chúc anh mạnh khỏe và bộ phim thành công.
Cảm ơn ss dịch tin :dd
Tác giả: roptin    Thời gian: 5-7-2013 11:26 AM
Oaoa anh Joong nhận phim này đi cho bà coan cô bác vui lòng, thấy ai cũng mong được nhìn anh trên màn ảnh hít í hihi
Hình tượng nhân vật là lưu manh xen với anh hùng, thể loại này xưa nay rất hấp dân, lại còn ngốc nghếch nữa chứ, mong được xem quá đi .
Cảm ơn ss dịch tin ạ.

Tác giả: KHJ    Thời gian: 5-7-2013 11:41 AM
và anh joong đã quay chở lại
anh nhận đi cho fan mừng
không biết năm nay là năm gì nữa, nào là comeback bên hàn, tham gia BFF, và ddiieuf mình mong chờ nhất là được xem anh đóng phim
làm cú hít lớn trước klhi nhập ngũ thôi.
Tác giả: KHJ    Thời gian: 5-7-2013 11:44 AM
mong muốn lớn lao của mình là anh chỉ hoạt động cá nhân nốt năm nay và 2014
cuối 2014 đi nhâp ngũ
và một năm 2016 rực rỡ cũng 4SS còn lại.
mình là mình nghi những điều trên lắm ấy chứ
SS501 Fighting!!!!!!!!!!!!!!!!

Tác giả: kunha    Thời gian: 5-7-2013 11:46 AM
Nghe nội dung là thích roài ah
Vừa ngố vừa yêu nước lại là anh hùng đường phố nữa
nhân vật này thú vị quá, hy vọng anh HJ nhận đóng đj.
mà phim này quay chủ yếu ở Thượng Hải roài, dân Thượng Hải mừng phải bít.
Tác giả: Henecia0606    Thời gian: 5-7-2013 12:18 PM
Ôi sau bao nhiêu ngày chờ mong rốt cuộc cũng ngh được tin vui này, đọc nội dung phim thật đúng với tánh cách của Joong.
Hy vọng lần này không bị ăn dưa bở như City Conquest nữa, sáng nay các trang web và blog ngoại quốc tràn ngập tin tức này.
Nhưng mà từ đây đến cuối năm vừa comeback với album mới, vừa BFF, vừa quay phim, mong là em có đủ sức khỏe để hoàn thành bao nhiêu chuyện này.
Cám ơn winder đã dịch tin nhé.
Tác giả: Joongie_4rever    Thời gian: 5-7-2013 12:30 PM
Để nghị anh zai nhận ngay film này cho em nhờ
Chờ mòn mỏi rùi, film kia quay xong thì chẳng thấy đâu, mong film này mọi việc sẽ suôn sẻ ổn thỏa chút ... Vai này nghe qua là thấy giống tính cách 4D của zai rồi, yên tâm vai này cái mặt ngô ngố của zai là quá hợp rồi
Mong có tin confirm nhanh nhanh giùm đeii... Rồi nữ chính nữa
Keke, mong là mấy ng mình thích ... Tạm thời chấm sis Han Ji Min iu quý của mình với sis Han Hye Joo ... 2 couple này đẹp phải biết
Tác giả: winder    Thời gian: 5-7-2013 01:43 PM
Tin ra mới sáng nay sao kịp lên báo giấy hỉ?
Không biết khi nào mới cho cái confirm nhưng tin tức cứ rầm rầm kiểu này :(((

cre: @wicked0606님
Tác giả: onlylovejoong    Thời gian: 5-7-2013 01:53 PM
네이트 실시간 검색어 (2013.07.05 15:34 기준) 1위 김현중 감격시대

No.1 top search trên Nate (tính đến 15:34 ngày 05.07.2013 của Hàn) Khoảng 13:34 của Việt Nam

Thiên hạ móng ngóng phim của Hyun Joong lắm rùi :"> :">

Cre: @jamkkuleogihj
Tác giả: Handy    Thời gian: 5-7-2013 05:29 PM
Ôi chu choa sắp có phim mới của anh zai xem rồi, hóng hóng hóng - ing
Anh hùng đường phố, xem ra rất hợp với anh zai, hình như phim trước cũng vai anh hùng XHD nhưng chưa phát sóng, hy vọng lần này thành công.

Tác giả: gakonpuongpinh    Thời gian: 5-7-2013 05:41 PM
gà ơi, anh đóng phim mới bỏ phim này lun à= * đạp coan gà*
em thích nội dung phim này nữa cơ.. oặc{:174:}{:174:}
Chán Lão già..=
=
Về dìm thịt lão gà cho bít tay lun
=]]]]]]]]]
Tác giả: love_milk_tea9    Thời gian: 5-7-2013 10:00 PM
Hy vọng lần này Joong sẽ nhận lời đóng bộ phim này, lần trước bộ City Conquest đã bị hụt, không xem được rồi. Đọc thông tin về nội dung thì thấy hay, mà vai của Joong cũng dễ thương và mạnh mẽ nữa, như vậy thì hợp với oppa rồi còn gì. Chúc bộ phim và vai diễn của oppa lần này sẽ thành công, chúc cho bộ phim diễn ra một cách suôn sẻ để mau chóng được thấy Joong trở lại trên màn ảnh, nhớ lắm rồi đấy . Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Tác giả: ticcer_coi    Thời gian: 6-7-2013 04:39 PM
trời, lúc mình ngồi com cái bài này thì hi vọng bên Hàn, ổng confirm rồi.
Thấy kiểu gì ông cũng hợp cái vai này cho mà xem, hơn đứt PK
một anh chàng đơn thân độc mã, hơi ngốc nghếch nhưng lại có tình yêu vô điều kiện với đất nước và gia đình, chuyên dùng nắm đấm để dẹp yên đường phố Thượng Hải, được người dân tôn xưng là "dũng sĩ đường phố"

Cơ bắp thì có thừa nhá, mặt đóng lạnh lùng vẫn đạt chuẩn hơn mặt cười toe toét nhá :)) Ngốc nghếch thì chắc chỉ có gặp tình yêu mới ngốc nghếch thôi. Đấy nói đến đây lại càng muốn ông confirm lẹ, vì đang hóng dv nữ đây =)) Mĩnh nghĩ vai ng yêu cũng không vừa đâu, chỉ sợ còn đầu gấu hơn nữa :))
Mà thích cái nv này, kiểu gì cũng là 1 người oai oách cho mà xem :))
Tác giả: canhcamnhoxinh    Thời gian: 6-7-2013 04:52 PM
ticcer_coi gửi lúc 6-7-2013 16:39
trời, lúc mình ngồi com cái bài này thì hi vọng bên Hàn, ổng confirm rồi.
Thấy kiểu g ...

Tớ cũng bị hóng nữ chính nha. Anh xác nhận tham gia phim rồi đấy :). Sau khi đọc nát cả tập kịch bản anh ưng và gật đầu cái rụp rồi.
Tớ mong nữ chính quai quái tí, nhiều đất diễn ngang anh luôn, kiểu nữ chính diễn tốt để anh đu theo nữa ý.
Anh dạo này hay gặp dớp quá, mong quả này tẩy đen cho anh đi, khốn khổ quá, phim kia thì bị hắt hủi mà cái show mới thì rating quá thảm.
Hầy, tớ là tớ ưng chị Hyo Joo họ Han cá tính điên đảo đóng phim này với anh lắm ý. Chị ý nhảy nhót vui chơi nhiều quá rồi, phải đóng cái phim truyền hình cho nó đỡ nhớ tí chứ
Mà hóng đc thấy bảo phim này 32 tập đó.
Tác giả: oanh_vip_pro    Thời gian: 15-7-2013 10:28 PM
mong cho phim có rating thật cao để kim đk vui hơn...
lựa chọn thật kỹ kịch bãn nhé kim...
hãy khẵng định đẵng cấp và tài năng of mình nhé...fighting{:298:}
mong chờ ...

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3