Kites

Tiêu đề: Khưu Trạch khó quên kỷ niệm lái xe trong mưa, bí quyết bảo vệ an toàn khi xuất n [In trang]

Tác giả: Nikola3m    Thời gian: 21-4-2012 08:14 PM
Tiêu đề: Khưu Trạch khó quên kỷ niệm lái xe trong mưa, bí quyết bảo vệ an toàn khi xuất n
Khưu Trạch khó quên kỷ niệm lái xe trong mưa, bí quyết bảo vệ an toàn khi xuất ngoại

Sau khi hoàn thành Office Girls Khưu Trạch lập tức tham gia các giải đấu đua xe. Từ đầu tháng 2 anh ấy bay đến Châu Hải tiến hành một số cuộc đua thực nghiệm. Nhớ lại cuộc đua hôm ấy, lái xe với tốc độ 200km/h, khoảng cách với đối thủ không đến 5m, Khưu Trạch cười nói đó là một trải nghiệm, giúp bản thân trên đấu trường càng bình tĩnh hơn, một cảm giác vô cùng khó quên.

Hôm đó cũng là lần đầu tiên Khưu Trạch đua xe trong mưa, đường đua và tiếng mưa tạo nên âm điệu vô cùng khác lạ, lại thêm tiếng bước chân chầm chậm, khiến anh ấy cảm thấy rất thú vị. Khưu Trạch tự hào nói lần này tham gia đua xe có thể chạm được ngưỡng vực cao nhất, Đài Loan chỉ có 4 người làm được, 2 trong số đó là Khưu Trạch và tiền bối Lâm Chí Dĩnh. Để có màn trình diễn tốt nhất, Khưu Trạch đã dốc hết toàn bộ sức lực. Mỗi ngày sau khi luyện tập liền trở về khách sạn nghỉ ngơi, không có thời gian ra ngoài du ngoạn!

Cho dù bận rộn đến đâu Khưu Trạch cũng không quên trách nghiệm của người phát ngôn mỹ phẩm. Trước đây anh ấy không bao giờ dùng sản phẩm dưỡng da, nhưng bây giờ mỗi lần xuất ngoại đều mang theo cùng hành lý. Anh ấy cười nói tìm được cái túi có thể đựng sản phẩm dưỡng da một cách vừa vặn, khi va chạm sẽ không bị vỡ "Chiếc túi quả thật rất thích hợp, mỗi lần xuất ngoại nhất định sẽ mang theo."

Khưu Trạch tiết lộ bản thân khá mẫn cảm, chỉ cần tiếng động nhỏ có thể tỉnh giấc, vì vậy anh ấy nhất định mang theo bên mình đồ nút tai để có thể yên tĩnh nghỉ ngơi. Vì công việc Khưu trạch thường xuyên phải bay tới bay lui, anh ấy tiết lộ trên máy bay rất sợ tiếng trẻ con khóc, lúc đó sẽ cần đến cái nút tai tránh ồn ào. Anh chàng cười nói cái nút tai và kem dưỡng da nhất định phải mang theo, những thứ khác đều không quan trọng.

Khi xuất ngoại Khưu Trạch rất chú trọng đến an toàn của bản thân, bởi vì bạn của anh ấy trước đây đã từng bị cướp dí dao vào người, may mắn thay người bạn này cũng có ít tài lẻ nên mới có thể biến nguy thành an. Khưu Trạch chia sẻ với mọi người bí quyết bảo vệ an toàn chính là mang theo người càng ít đồ càng tốt. Anh ấy không thích đeo ba lô thay vào đó sẽ chọn áo khoác có nhiều túi và khóa kéo. Khưu Trạch cũng sẽ đội mũ và đeo khẩu trang để tránh những phiền toái không cần thiết. Đặc biệt anh ấy còn giấu tiền dưới lót giày, túi bên trong áo khoác và túi quần bò. Khưu Trạch cường điệu nói: "Tiền phải giấu nhiều nơi, không thể để cùng một chỗ."

Source:http://twent.chinayes.com/Content/20120417/kfjroj1l90rxk.shtml
     Vtrans: [email protected]
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Tác giả: angiangg    Thời gian: 21-4-2012 08:17 PM
temmmmmmmmmmmmmmmmm
lâu rồi mí đọc tin về anh Trạch này
"Khưu Trạch tự hào nói lần này tham gia đua xe có thể chạm được ngưỡng vực cao nhất, Đài Loan chỉ có 4 người làm được, 2 trong số đó là Khưu Trạch và tiền bối Lâm Chí Dĩnh."
ôi ngưỡng mộ thật
cả 2 khá giống nhau nhỉ
thik đua xe
đều là diễn viên
đặc biệt là đều rất trẻ và đẹp trai
dạo này bùn cứ xem đi xem lại OG
có ai ấn tượng đoạn 4 người đi tắm nước nóng về
Tử Kỳ bảo Lạc Lạc đi làm chó cảnh sát á ^^
tập 15 ở phút 46
ấn tượng đoạn đó quá
cứ xem đi xem lại
hạnh động như trẻ con á
mình ko bít cắt cip ko thì up lên cho mọi người xem
Tác giả: chansun    Thời gian: 21-4-2012 08:21 PM
Về đua xe thì khỏi nói , Trạch ca đã thể hiện rất giỏi rồi, công nhận nghe tiếng mưa
lẫn tiếng động cơ mà cũng xem như âm thanh lạ.Nhưng mà đọc xong
đúng là sau khi quảng cáo mỹ phẩm, anh ấy cũng dưỡng da.Khác xưa rất nhiều .Như thế,
càng đẹp trai hơn, vui nhất là Trạch ca đưa ra bí quyết tránh sự phiền toái.^-^
Tác giả: minwoo_khunver2    Thời gian: 21-4-2012 08:28 PM
Cứ thấy cái dáng đua xe của Roy là ta lại   

Bó tay với anh )))))) giấu tiền dưới miết lót dày, tưởng cái này chỉ thấy trên phim thui chứ ))))))))))

"Tiền phải giấu nhiều nơi, không thể để cùng một chỗ."
ý hay ))))))))))
Tác giả: lananhkh    Thời gian: 21-4-2012 09:03 PM
Hihi...KT có nhiều điều lạ nhỉ???
Eo ơi, ghét nghe tiếng trẻ em khóc thì làm sao mà lấy vợ đây ta?
Đua xe thì quá pờ rồi rồi! :)) Nhưng nói thật là quá nguy hiểm!
Chết cười với cái nút tai đấy anh KT ơi! =))

Sao mà xèng anh cất nhiều nơi thế...vào nhà ai lột giày ra, tiền rơi lung tung à? =))
Đụng vào chỗ nào cũng thấy tiền luôn sao??? bó tay!!!!

PS: Chủ thớt chăm chỉ quá! yêu ghê!!!

Tác giả: love_chun    Thời gian: 21-4-2012 09:04 PM
lolol Trạch ca thật sáng suốt, tiền ko thể để ở cùng 1 chỗ, cẩn thận vẫn hơn.

Trạch ca sợ tiếng trẻ con khóc á, sao giờ, phải làm quen thôi nha a, sau này Yên

tỷ sinh cho anh 1 trai, 1 gái anh tha hồ mà nghe bọn chúng "ca nhạc" cả ngày.

tưởng tượng thôi đã thấy vui rồi.Hihi
Tác giả: iuWonBin    Thời gian: 21-4-2012 09:06 PM
^Anh Trạch nhìn trầm ,hiền hiền thế mà lại thích đua xe một trò chơi tốc độ và nguy hiểm .Chắc ss Yên lo lắng lắm. Mà anh Trạch đua xe cừ quá nằm trong tốp 4 ng̀ chạm ngưỡng cao nhất. Mong anh Trạch đua sao thì đua phải ráng gìn giữ sức khoẻ nữa x:x:x
^Mà công nhận anh Trạch chia sẻ  kinh nghiệm bảo vệ khi xuất ngoại hay thiệt ,mềnh thì chưa xuất ngoại bao giờ nên k bít nhưng đọc mấy điều này thấy cũng hay. Nhất là mang đồ theo càng ít càng tốt ,cái này k cần x́ngoại mới áp dụng mà bước ra đường là phải như vậy rồi .Còn giấu tiền dưới lót giày chắc trộm chả nghĩ ra chỗ ấy mà lấy. Khôn nhất là giấu nhiều nơi k giấu cùng chỗ .Thà mất một còn hơn mất hết sạch .Anh Trạch được đấy .Hà hà ^_^
P/s: nàng niko chăm chỉ thiệt đó ,dịch cái tin về anh Trạch dài miên man luôn .Ủng hộ niko cái nào v___v.
Tác giả: maruk0    Thời gian: 21-4-2012 09:13 PM
Tiền phải giấu nhiều nơi, không thể để cùng một chỗ.  
ta like cái này {:303:}
không ngờ Trạch ca lại đua xe nhá
cái này làm ta bất ngờ,nhưng ta cũng kết tốc độ chỉ là kết trong phim ảnh thôi chứ ngoài đời ta đi có 60km/h là căng haha {:289:}
thanks Niko về  news nhé :X
Tác giả: leovt89    Thời gian: 21-4-2012 09:29 PM
ui ui giấu tiền mà công bố ra thế này trộm bit hết rùi còn j. Ước j có thể bay qua bên đó giả làm trộm hihi, lúc đó cứ chăm chăm dưới lót giày, túi bên trong áo khoác và túi quần bò của ảnh mà moi xèng ra hí hí

anh bận rộn quá nên thời gian ngủ ít, nên mới tranh thủ ngủ lúc bay qua bay lại và sợ tiếng ồn như vậy.
sao bộ tóc lại vàng vàng thế kia cái mẹt nhìn nghiêng vẫn đẹp {:430:}

Thanks "chủ thớt" dịch news nhé ^^
Tác giả: coliavn01    Thời gian: 21-4-2012 09:32 PM
Ôi Zai đẹp này cũng kỹ tính ghê ha, thế này thì vợ con cũng sẽ hơi vất vả nè.

Đua xe là niềm đam mê của anh nhưng mà mong sau anh tập trung nhiều hơn nữa cho vai diễn và gia đình, vì đua xe quá nguy hiểm.

Anh ko thích tiếng trẻ con ư, giai ơi thế này chưa lấy vợ được rồi, Yên tỷ tỷ ơi huấn luyện dần anh của em đi nhá!

Cái nút tai và giấu tiền mọi nơi thì quả là đầu tiên nghe thấy một hot boy sử dụng kiểu như này đó nha, nhưng mà anh lại khai cho báo chí và mọi người biết giấu tiền ở mọi nơi thì đảm bảo nếu tên trộm nào nó đọc được bài này, nó có ý định cướp của anh thì anh sẽ bị lột sạch từ đầu đến chân à (thế thì chết, chúng em mà thấy sẽ ngất xỉu liền).

Chủ thớt mời làm mình lại nhìn thấy Zai đẹp, mà cứ nhìn thấy là chỉ ước được kít xừ Zai đẹp một cái thôi à, mà cái mắt kia kìa, sao mà lại ngàn trấm thế, đổi cái đôi mắt đó, cặp lông mi đó cho mình có phải tuyệt không?

Tác giả: luctrang    Thời gian: 21-4-2012 10:19 PM
ss vừa dạo phố về thế là mất con tem của Trạch ca là sao
hứ hứ
Khưu Trạch tự hào nói lần này tham gia đua xe có thể chạm được ngưỡng vực cao nhất, Đài Loan chỉ có 4 người làm được, 2 trong số đó là Khưu Trạch và tiền bối Lâm Chí Dĩnh. Để có màn trình diễn tốt nhất, Khưu Trạch đã dốc hết toàn bộ sức lực. Mỗi ngày sau khi luyện tập liền trở về khách sạn nghỉ ngơi, không có thời gian ra ngoài du ngoạn!

Anh thì sướng rồi, thỏa mãn ước mong
có biết là fan lo phát ốm lên ko hử
Anh ấy không thích đeo ba lô thay vào đó sẽ chọn áo khoác có nhiều túi và khóa kéo. Khưu Trạch cũng sẽ đội mũ và đeo khẩu trang để tránh những phiền toái không cần thiết. Đặc biệt anh ấy còn giấu tiền dưới lót giày, túi bên trong áo khoác và túi quần bò. Khưu Trạch cường điệu nói: "Tiền phải giấu nhiều nơi, không thể để cùng một chỗ."

ko đỡ đc cú này lun
lại còn vẽ đường cho hươu chạy
sợ trộm nó ko biết lột đồ của anh sao mà anh cứ toang toác ra hết thể
sau này bị nó lột hết quàn áo, mũ giày thì
=================
Đọc cái news này nhiều cảm xúc quá
Đi đâu mà cũng cầu kì mũ áo, bịt tai các loại thế cơ à
zai này còn phải huấn luyện chịu đựng nhiều roài
vẫn chưa thấy news về phim là sao hử
Tác giả: luctrang    Thời gian: 21-4-2012 10:27 PM
angiangg gửi lúc 21-4-2012 20:17
temmmmmmmmmmmmmmmmm  
lâu rồi mí đọc tin về anh Trạch này
"Khưu Trạch tự hào nói ...

ta vừa làm cái post rồi
n thấy post của nàng hợp ý ta quá nên tâm đắc post tiếp{:297:}
ta cũng hay tua lại mấy đoạn tức cười lắm
cái đoạn đi tắm nc nóng về
Tk rõ là mún đuổi LL đi ngủ mà{:260:}
LL đã bảo là có mùi mưu đồ phạm tội mà lại{:287:}
Đoạn ở ep 13 TK mang cái tablet lên nhà HN ấy
cũng đuổi LL vào mạng tra về luật xây dựng bất hợp pháp bằng đc
chủ yếu để anh chị có thế giới ngọt ngào thoai.
=========================
Mỗi khi cày lại phim của ROy ta đều tự lấy lí do là học nghe tiếng Trung cho khỏi thấy mình bệnh nàng ạ

Tác giả: sweetymoon    Thời gian: 22-4-2012 12:09 AM
hoá ra là anh sợ tiếng trẻ con khóc à? {:303:} thế này thì đến lúc lấy vợ có con thì làm sao??? con khóc chẳng lẽ cũng lấy bông bịt tai lại à {:264:}
còn có cướp dí dao nữa????{:269:} mà tài lẻ kiểu j mà thoát khỏi tay cướp hay thế? {:266:} em cũng muốn học cái tài lẻ đó à!!!! {:308:}
Tác giả: Nikola3m    Thời gian: 22-4-2012 12:12 AM
Trans news mà thấy Roy hâm quá, bô bô khai hết chỗ giấu xèng
thế này chỉ cần cướp cả người anh mang đi là xong, rồi lột từ từ từng chỗ hihi
anh thích trẻ con lắm mà, vậy mà ko chịu dc tiếng khóc trên máy bay
sau này chắc con anh dc rèn luyện ko dc khóc chỗ đông người mất thôi

Tác giả: thuongrabbit    Thời gian: 22-4-2012 12:21 AM
Trời ơi! Mọi người nhanh quá!!!!!!!
Tối hôm nay em ngồi làm clip cho môn nghe nói, vào đọc tin rùi mà chưa cmt được vì lúc ý cũng mất tem rùi :(( thề mà giờ vào đã thấy cả nhà nói chuyện rôm rả quá
Em phải công nhận là Roy giống em thật đấy! Em cũng quan niệm tiền là phải cất nhiều chỗ nên em đi đâu cũng hay cất tiền lung tung, đến lúc cần lại chẳng nhớ để đâu cả :"> Cái khoản nhét tiền dưới lót giầy thì em ko dám :)) chỉ có phong tục đám cưới ở quê em thì có thôi =))
Nói đến tiếng trẻ con mới tức :(( Nhà bên cạnh nhà em đang ở có thằng bé sinh vào đúng 1 Tết, đêm nào em thức cũng phải nghe tiếng nó khóc! Nhưng ít ra nó còn bé nên khóc bé! Bây giờ lại có thêm 1 nhà chuyển đến nhà đối diện, 1 em hơn 1 tuổi, em này hôm nào cũng khóc :(( mà khóc to, khóc bất chợt làm em vừa giật mình, vừa xót ruột, vừa não nề!

Báo cáo ss niko, em đã làm xong ep có cái ống quần đầu tiên của ss rùi nhé :P
Tác giả: luctrang    Thời gian: 22-4-2012 12:40 AM
thuongrabbit gửi lúc 22-4-2012 00:21
Trời ơi! Mọi người nhanh quá!!!!!!!
Tối hôm nay em ngồi làm clip cho môn nghe nói, vào  ...

hớ
cẩn thận gớm nhỉ
n mà mình hem nổi tiếng
nói ra cũng ko ai biết
Roy để lộ hết thế này
chắc mún tung hỏa mù chắc
chứ thực ra ko mang tiền thao ng{:438:}
======================
làm nhanh thế hả em
tích cực quá{:414:}
Tác giả: thuongrabbit    Thời gian: 22-4-2012 12:40 AM
Nikola3m gửi lúc 22-4-2012 00:12
Trans news mà thấy Roy hâm quá, bô bô khai hết chỗ giấu xèng
thế này chỉ cần cướp c ...

Hôm nay em trả nợ 2 ep liền =)) Ngâm 5 hôm rùi :"> ss Chích cứ đạp yh em giật đùng đùng =)) *ngó nghiêng xem có vào véo tai mình hơm*
hè hè, em rung rinh từ đoạn Tiểu Bối được Tiểu Ngư quan tâm, e thẹn nhìn. Mẹ Mỹ Tú nói đúng thật, 2 anh chị này nhìn nhau như toé lửa thật ý. Bắt đầu từ tập này em bắt đầu ham rùi :(( hôm nay làm mà cũng suýt rơm rớm đoạn Tiểu Bối níu kéo! Dù phim remake nhưng mà cách thể hiện của các nhân vật khác nhau, 1 số tình tiết khác nhau nữa, ôi, thích lắm rùi
P.s: lan man sang chuyện khác... cơ mà ss cứ chăm chỉ dịch tin thế này lôi kéo mọi người vào nhà mình thui, em thấy nhà mình hoạt động bên ngoài phải ác liệt vào ;))
Tác giả: Nikola3m    Thời gian: 22-4-2012 01:10 AM
thuongrabbit gửi lúc 22-4-2012 00:40
Hôm nay em trả nợ 2 ep liền Ngâm 5 hôm rùi :"> ss Chích cứ đạp yh em giật đùng  ...

em cũng rung rinh sớm nhỉ
đến tận cái ống quần thứ 2 ss mới thực sự rung rinh cơ
mặc dù mấy tập trước lửa trong mắt 2 anh chị lửa cũng cháy ngùn ngụt hehe
tuy là remake nhưng cũng chỉ có khung xương giống nhau thôi chứ da thịt hoàn toàn mới lạ nhá
mà em xem bản cũ rồi ah?

Tác giả: thuongrabbit    Thời gian: 22-4-2012 08:02 AM
Nikola3m gửi lúc 22-4-2012 01:10
em cũng rung rinh sớm nhỉ
đến tận cái ống quần thứ 2 ss mới thực sự rung rinh cơ
mặ ...

em xem bản cũ rùi! Đúng là ở bản cũ thì đến ống thứ 2 em mới rung rinh! 2 anh chị Trần Kiều Ân với Minh Đạo đóng đạt lắm! Nhưng mà mỗi phim có 1 thần thái, phong cách riêng!
Bản cũ thường có những chi tiết gây cười của các nhân vật phụ thì bản remake em thấy chính nhân vật chính cũng tạo nên nhiều tiếng cười rùi. Em khoái nhất là Tiểu Bảo ;)) đáng iu  thế :X Giống em trai em :))

Tác giả: loveami    Thời gian: 22-4-2012 12:11 PM
Roy cẩn thận wá nhỉ, thích Roy ở điểm này
đó jờ e thấy hiếm nghệ sĩ nào nói ra hết chỗ mình cất tiền, xem ra Roy thành thật wá
nhưg có như vậy mọi người sẽ cảm thấy Roy thân thiện hơn
tks s Niko dịch news, sau khi thi xong e sẽ dịch news phụ s
Tác giả: luctrang    Thời gian: 22-4-2012 03:37 PM
thuongrabbit gửi lúc 22-4-2012 00:40
Hôm nay em trả nợ 2 ep liền Ngâm 5 hôm rùi :"> ss Chích cứ đạp yh em giật đùng  ...

CHích nó dã man lắm
hn thì cứ nói xấu nó thoải mái
ko onl đc mà{:424:}{:424:}
dưng mờ cẩn thận hôm sau nó vào nó rate trừ cho{:402:}
============================
phim này ss nhảy vào xem mà ko đọc giới thiệu
xem đến ep Roy mất trí nhờ mới thấy giống Hoàng Tử Ếch.
Công nhận là bình mới mà rượu cũng mới lun
Hay{:412:}

Chào mừng ghé thăm Kites (https://forum.kites.vn/) Powered by Discuz! X3