Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 863|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

FNC Ent. lên tiếng làm rõ về hợp đồng của Jung Hae In

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Công ty chủ quản của Jung Hae In đã lên tiếng làm rõ về tin đồn bản hợp đồng hiện hành.

Theo như những tin đồn về việc tái ký khi mà hợp đồng độc quyền của Hae In và công ty sắp đến hạn kết thúc, phía công ty đưa ra thông báo hôm 10 tháng 4 cho hay "Thời hạn hợp đồng với Jung Hae In vẫn còn. Chúng tôi sẽ bàn bạc về việc tái ký sau."

Theo như bài báo, nam diễn viên ký hợp đồng 3 năm với FNC Entertainment, nhưng chúng ta phải chờ xem nếu nó thật sự xảy ra.

Ngoài ra, Jung Hae In đang đảm nhận vai chính trong bộ phim 'Pretty Noona Who Buys Me Food' ('Something in the Rain') của đài JTBC, diễn cùng nữ diễn viên Son Ye Jin.

Nguồn: allkpop
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-4-2018 00:15:16 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn bạn dịch tin
sau Chị đẹp chắc phi công hoạn lộ thênh thang
bao nhiêu nơi sẽ tranh giành chàng, chàng tha hồ chọn
hay là về chung chỗ với chị đẹp người tình màn ảnh đi, rồi phim giả tình thiệt luôn nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-4-2018 15:59:24 | Chỉ xem của tác giả
Nhờ Pretty Noona Who Buys Me Food nên cty phải cố gắng giữ Jung Hae In chứ
Làm mất con gà vàng hiện nay thì tiếc đâu cho hết
Chưa hết hạn hợp đồng thì cứ hy vọng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-4-2018 22:00:31 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem phim nào có cậu bé này đóng thì phải,
Phim mới đóng với Son Ye Jin hay không em ơi ?
Mà nếu là tài năng thì công ty quản lý phải ký hợp đồng mà giữ người chứ

Cám ơn em dịch và đăng tin

Bình luận

khi nào rãnh chị coi thử phim này đi ạ  Đăng lúc 12-4-2018 10:12 AM
haizz, tin tiếng Hàn thì nhiều hơn, nhưng rất tiếc em thì mù tịt  Đăng lúc 12-4-2018 10:11 AM
dạ phim dễ thương lắm chị ơi, em đang bị cuồng cặp đôi chị em này, nên đi tìm tin để dịch, mà chẳng thấy tin nào hay hết chị ơi,  Đăng lúc 12-4-2018 10:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-4-2018 23:57:19 | Chỉ xem của tác giả
FNC trước giờ xử lý truyền thông rất tệ.
Vừa muốn "Em trai" rời bỏ FNC đến với công ty quản lý nào chuyên về diễn viên hơn, nhưng cũng nghe nói FNC phát hiện, đào tạo JHI từ ngày đầu, nên giờ mà dứt áo ra đi thì cũng không ổn lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-4-2018 02:45:21 | Chỉ xem của tác giả
Ui xờii, FNC khôn lắm. Còn lâu mới vứt bỏ thằng bé đi, nhất là sau đợt này thằng bé vịt lên như vậy. nuôi bao lâu giờ mới phất sao bỏ được. Trừ khi là có nhân tố mới hơn thằng bé. Tự dưng lại nghĩ đến FTI. Phí hoài band bay. Chả support mấy đứa nó gì cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-4-2018 17:44:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cậu này cười lên nhìn hiền lành hehhee trai đẹp . Ngoài đời làm 1 cặp chị em như Song Song couple nữa thì hay , quá đẹp đôi ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-4-2018 08:45:18 | Chỉ xem của tác giả
Gì chứ ký với ai, đừng ký với FNC, như hồi trước Yoo Jae Suk chọn ký với FNC, mình cũng ghét lắm =.=
Mà cũng tội cho Jung Hae In, nếu cậu ấy ký với công ty mới chuyên về mảng diễn xuất hơn thì thể nào cũng bị nói là vô ơn, phản bội .-.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-4-2018 19:09:42 | Chỉ xem của tác giả
ladyvitvit gửi lúc 11-4-2018 12:15 AM
cám ơn bạn dịch tin
sau Chị đẹp chắc phi công hoạn lộ thênh thang
bao nhiêu nơi sẽ tr ...

Mình đang muốn phim giả tình thật lắm bạn ơi. Hai người nhìn đẹp đôi dễ sợ. Muốn thêm một cặp như Song - Song nữa quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-4-2018 00:01:28 | Chỉ xem của tác giả
đọc tin thấy bảo anh đang rất hot : 1 tốp tìm kiếm . 2 là giá trị gì gì đó đã tăng lên gấp 4 lần rồi.
nụ cười ấm áp quá mà, cty quản lý mà vụt mất một diễn viên như này thì quả thật rất đáng tiếc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách