Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhím_lazy
Thu gọn cột thông tin

Fans Trung Quốc bị rối loạn bởi scandal Park Shi Hoo cưỡng dâm và cho thấy sự th

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-2-2013 08:45:41 | Xem tất
Cho dù có chuyện gì xảy thì cũng k nên quy chụp cho cả 1 ngành công nghiệp như thế,
có đầy những ngôi sao sống trong sạch đấy mà, hơn nữa chuyện này cũng chưa có gì rõ ràng hết,
tốt nhất cứ đợi ý kiến từ phía cảnh sát đi đã, thật là nhức đầu.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 09:06:37 | Xem tất
PSH ơi nếu anh ko làm chuyện gì sai thì anh đừng làm mọi người hiểu lầm nữa ! đây là 1 vết đen mà ko bao giờ xóa khỏi cuộc đời anh !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 09:11:49 | Xem tất
Chúng tôi đã đi chơi với nhau như một người đàn ông và một người phụ nữ, và đã qua đêm với nhau trong sự đồng ý của hai bên. Vì vậy nó không thể coi là cưỡng dâm".

Omo omo qua đêm thật sao, thế này thì dù có cưỡng hay ko thì cũng nhơ rồi, khổ thân anh Park ko làm chủ bản thân để đến nông nỗi này đây.
nhưng vô cùng tức giận với cái cô gái kia, đôi bên nhất trí tại sao lại quay ngoắt bán rẻ anh Park như vậy chứ, ko thấy xấu hổ hay sao

Bình luận

ừa, ừa=)))))))  Đăng lúc 22-2-2013 10:29 AM
bởi dzị càng có nhiều thứ để mất càng phải cẩn trọng hành vi hơn chớ nàng  Đăng lúc 22-2-2013 10:12 AM
uh, mình thiên vị anh Park đấy, vụ việc này tại cả đôi bên n thiệt thòi vẫn là anh Park mà  Đăng lúc 22-2-2013 10:02 AM
bạn đâu chứng kiến cảnh đó mà biết cô A nhất trí rồi quay ngoắt? bạn đang thiên vị đàn ông rồi đó  Đăng lúc 22-2-2013 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 09:24:19 | Xem tất
ặc, nếu thế thì đổi ngược lại soi thần tượng nghệ sĩ TQ đê, lúc đó chắc kg còn hoang mang thất vọng đâu mà sụp đổ mợ nó hết roài *ngoài news ăn nói cẩn thận chẳng wen chút nào :))*

dẫn chứng đâu xa. nếu nói HQ ăn mặc thoáng thì TQ phải nói là 1 loạt hở hang cấp báo động, hở trên hở dưới lại còn tự hào cơ thể đẹp; mẹ chụp hình nude con tung lên mạng roài lấy đó làm thước đo sự nổi tiếng, j mỗi giờ đi khách bao nhiu cũng báo giá cho thiên hạ biết, ặc ặc; nghệ sĩ hàng đầu có ảnh nhạy cảm, clip sex vs hàng chục nghệ sĩ nữ mà vẫn nhởn nhơ như kg @@ cuộc thi j mà chưa tới hồi quyết định đã có sớm kết quả vì BGK ngủ vs thí sinh :))) vậy thử hỏi có băng hoại đạo đức kg? tất cả những thứ này đều có thật & có sẵn, muốn thì lên google mà search hàng đống :) trong khi bên PSH chưa xác định dc vụ này là trằng hay đen thì bên các bạn ý nên lo cho nghệ sĩ nước nhà trước thì đúng hơn

Bình luận

like mạnh! like mạnh! nàng nói quá đúng :))  Đăng lúc 22-2-2013 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 09:47:06 | Xem tất
Dù sao thì qua sự việc cũng chứng tỏ anh Park có lối sống phóng túng, mặc dù là đàn ông ngoài 30 tuổi, cái tuổi ko còn quá tò mò về giới tính nữa, thì anh Park phải bản lĩnh và làm chủ cũng như sống điềm tĩnh hơn chứ. Ai đời vừa mới quen được vài tiếng, gặp lần đầu tiên đã xxx ngay được rồi.

Bình luận

haha, mình nói comment của bạn chuẩn chớ có ném gì đâu, nhạy củm quá ^^  Đăng lúc 22-2-2013 11:08 AM
Vì lý do đó mà phán xét người ta sống phóng túng thì e là hơi khắt khe đó!  Đăng lúc 22-2-2013 11:05 AM
Ko tò mò nhưng có nhu cầu.Đàn ông độc thân ko có người yêu thì giải quyết nhu cầu đó bằng cách nào đây?Dù gì cũng chỉ là con ng thôi bạn ạ!  Đăng lúc 22-2-2013 10:59 AM
..mà xx nhiều lần thì khó lắm n à  Đăng lúc 22-2-2013 10:48 AM
đàn ông mà chưa có người yêu thì dựa vào tình một đêm mà sống đó n... nếu cùng một người mà nhiều lần thì thành người yêu hoặc giả cùng người mình ko yêu mà   Đăng lúc 22-2-2013 10:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 10:00:44 | Xem tất
Hj, tự nhiên mình thấy nhiều bạn ngây thơ ghê
PSH chừng đó tuổi mà chưa có quan hệ tình dục vs ai thì đó là 1 điều vô cùng bất bình thường
Chắc nhiều bạn trong kites còn nhỏ nên chưa hiểu hết vấn đề này. Các bạn lớn lên 1 chút rồi sẽ hiểu ^^
Quan trọng là cái động từ "cưỡng hiếp" kia kìa
Haizzzz vẫn mong có 1 phép màu nào đó

Bình luận

chuẩn com^^  Đăng lúc 22-2-2013 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 10:23:13 | Xem tất
Đùa chứ đúng là dân Tàu mà ==!

3 phải dã man luôn ấy , cái j cũng nói được

Mà bt thì không sao cứ có chuyện một cái là nói ra nói vào ngay được !

Một câu thôi " Đểu và nguy hiểm"

Về phía a Pắc , chuyện này quả thật sẽ ảnh hưởng rất lớn đến danh dự và sự nghiệp sau này của a. thương a thật đấy. Thực ra mà nói chuyện này có gì đâu. A cũng chỉ là 1 người đàn ông thôi , chuyện đó bình thường có sao. A ấy đủ tài đủ tiền đủ đẹp làm sao phải cưỡng bức làm gì cho nhọc ~~~ vớ vẩn hết sức!

Dù sao cũng 5ting a nhé !

Bình luận

ko sao.hehe  Đăng lúc 22-2-2013 10:03 PM
sr bạn, net mình nó đin nên nó chơi 1 loạt thế này ^^  Đăng lúc 22-2-2013 01:55 PM
mình thix câu "A ấy đủ tài đủ tiền đủ đẹp làm sao phải cưỡng bức làm gì cho nhọc" của bạn nhá  Đăng lúc 22-2-2013 01:52 PM
mình thix câu "A ấy đủ tài đủ tiền đủ đẹp làm sao phải cưỡng bức làm gì cho nhọc" của bạn nhá  Đăng lúc 22-2-2013 01:51 PM
mình thix câu "a ấy đủ tài đủ tiền đủ đẹp" của bạn nhé  Đăng lúc 22-2-2013 01:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 10:31:22 | Xem tất
Cũng là con người cả mà, ai mà chẳng có bản năng tự nhiên, chỉ là cách mà người ta điều khiển nó thế nào thôi.
Cả chuyện tình 1 đêm cũng không có gì là to tát trong giới nghệ sỹ cả, phải nói là nó rất bình thường là đằng khác ấy.
Mình nghĩ là chuyện này dựa trên khả năng anh cho thì tôi nhận chứ không phải là cưỡng bức, phải chăng đàng sau đó còn có âm mưu nào nữa.
Mình cũng không dám chắc chắn gì nhưng đó là những suy nghĩ thật của mình, với một người sắp tới tuổi tứ tuần mà chưa 1 lần nào thì quá là khó tin.
Dù sao thì vẫn cứ chờ đợi kết quả điều tra từ phía cảnh sát là việc làm sáng suốt nhất, và không nên gây áp lực cho anh ấy quá nhiều trong thời điểm này để tránh dẫn đến những hậu quả đáng tiêc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 11:14:47 | Xem tất
Tất nhiên là bọn mạng Tàu khựa nó phải nhân cơ hội mà phóng đại sự việc rồi. Mồi ngon rành rành trc mắt chứ có phải mất công dựng chuyện như kiểu YoonA vz. Psy đâu.

Nhiều fan cho rằng anh lớn rồi, anh đủ tuổi rồi thì chuyện này có gì đâu... Nhưng quả thật nó vẫn là động vào vấn đề đạo đức đấy chứ. Có ai xây dựng hình tượng đứng đắn, sạch mà lại có chuyện tình 1 đêm hay bóc bánh trả tiền. Mình từng nhớ PSH có nói là vì còn những ký ức sâu đậm với ng cũ mà ko thể có tình yêu hiện tại. Nên, chuyện này thực sự là bóc mẽ anh chàng.

Là ng hâm mộ trưởng thành m nghĩ là ủng hộ ngôi sao của mình phải bằng cách nhìn vào sự việc. Anh ta sai thì vẫn phải có thông điệp nhắc nhở. Cho rằng nó bthg chả hóa ra ta cho rằng chồng, con, anh em ta mà như vậy là ổn sao?

Còn nếu a Park còn đóng phim thì m vẫn theo dõi vì thực ra a ấy vẫn đóng rất chuyên nghiệp. Chuyện ngoài đời đâu thể nói lên hết về cả trách nhiệm nghề và đam mê cv của họ đc

Bình luận

like com của bạn!  Đăng lúc 22-2-2013 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 11:46:17 | Xem tất
scandal ở nước ngoài là vậy, sẽ bị tẩy chay, thất vọng, còn ở VN mình thì ngày càng nổi tiếng
sóng gió bắt đầu, hy vọng cũng sẽ có điểm kết thúc
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách