Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhím_lazy
Thu gọn cột thông tin

Fans Trung Quốc bị rối loạn bởi scandal Park Shi Hoo cưỡng dâm và cho thấy sự th

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-2-2013 00:27:32 | Xem tất
Gớm,đúng là Tàu Khựa,chỉ giỏi rình mò xem có tin j hot là thi nhau vô chym nhợn,thừa nước đục thả câu...các bạn về nhìn lại các bạn đi,nói mấy cô kiểu Can Lộ Lộ bớt khoe hàng với Trần Quán Hy bớt khoe bạn gái đi rồi nói chuyện hàng xóm sau nhé {:184:}

Khổ quá,tất nhiên là họ phải ngủ với nhau thì chuyện mới rắc rối thế này,chứ nếu chỉ "ngắm" nhau hết đêm thì đâu đến nỗi báo ngoài báo trong thi nhau giật tít thế này.Cô A đó 22 tuổi,còn a Park đã ngoài băm...có phải trẻ vị thành niên đâu?

Diễn viên thì cũng chỉ là 1 ngành nghề kiếm sống trong xã hội,a cũng là con người,có lúc sai trái,bình thường a hay đóng kiểu công tử hào hoa,phong độ,cả đời vì 1 chữ tình mà một số bạn đâm thần thánh hóa a lên,nghĩ a lúc nào cũng kiểu "giai tân" sống ăn chay đạm bạc tu nhân quả chờ ngay kết hôn trong thổn thức "E là tình yêu duy nhất của đời a..." Nếu bạn nào nhận là fan của a thì mình nghĩ trong lúc này những lời nói động viên a sẽ hợp lý hơn là ngồi than thở "thất vọng" với cả "ko ngờ là ng như thế" Trước khi comment,có lẽ nên định nghĩa lại 1 chút,bạn là fan của Park Shi Hoo hay bạn là fan của "nhân vật mà Park Shi Hoo" đóng?

A sai,đúng,trong việc này a rõ ràng sai,sai ở chỗ làm người hâm mộ phải lo lắng,sai ở chỗ là 1 trong những ngôi sao hạng A của Showbiz Hàn mà để sự việc đáng tiếc này xảy ra....nhưng a cũng đã phải trả giá bằng việc nhận sự trách móc,dù ít dù nhiều sự nghiệp và thanh danh cũng bị ảnh hưởng rồi

Cảnh sát cũng đã thông báo rồi,sau ngày 24 sẽ thông báo,những tin như thế này sẽ càng làm mọi chuyện rối tung lên mà chẳng "đả thông" được việc j cho cả 2 phía.Tốt nhất chúng ta chỉ nên chờ tin từ phía cảnh sát thôi,thời buổi loạn lạc,tin vớ vẩn là chít à {:87:}

Bình luận

sao lại phải để ý tới bọn Tung Của nhỉ!  Đăng lúc 22-2-2013 09:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 00:35:42 | Xem tất
"thật kinh tởm", cái câu này là phải để cho TQ mới đúng

OMG, mình thấy TQ còn kinh khủng hơn ấy chứ...

Ở đó mà cứ đi nói HQ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 01:02:30 | Xem tất
Có nhiều bạn thắc mắc sao PSH lại ăn nằm với cô A...

PSH là DV, là ngôi sao, vả lại cũng là ng lớn tuổi, chuyện quan hệ nam nữ mình nghĩ là bình thường, không lẽ người nổi tiếng chưa vợ là phải "ăn chay"? Miễn đừng như lời tố cáo, cưỡng bức hay ép buộc gì đó là cũng ko có gì đáng nói hay đáng trách.

Có bạn so sánh vụ này với vụ của anh Lee Buyng Hun ngày trước...

So sánh khá là khập khiễng vì ai cũng biết thế lực của anh Lee là như nào và mức độ nổi tiếng trong ngoài nước, lên đến cả cấp lãnh đạo quốc gia. Còn PSH thì phải nói là thế lực chưa đủ nên nếu có gì cũng khó là vẫn chân bình như vại, phẩy tay gió bay của anh Lee.

PSH vô tội thì sự nghiệp cũng bị ảnh hưởng rất to rồi. Còn có tội thì còn nói làm gì khi làng giải trí của HQ rất là khắc nghiệt. Chen chân đến giờ cũng đã cực khổ lắm rồi, đứng không vững đã tụt xuống thì khó mà lên...

Mong PSH vô tội và cố gắng đương đầu trong cơn sóng dữ của đời người nghệ sĩ...

Bình luận

vụ này khó có bằng chứng rõ ràng lắm, tốt nhất nên hòa giải ngoài tòa, cô gái biến mất thế mọi người sẽ quên thôi  Đăng lúc 22-2-2013 09:50 AM
Ủng hộ!!!!!!!!!!!! Chỉ cần còn đứng được trong showbiz là sẽ có cơ hội đi tiếp, hiz.  Đăng lúc 22-2-2013 09:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 01:03:57 Từ di động | Xem tất
Thôi bớt đi mấy bợn Tàu ạ =))

đừng có giở giọng vơ đũa cả nắm, với lại PSH cũng chưa bị kết án, chưa bik sự thật ra sao mà mấy bợn

cái showbiz của mấy bợn thì sạch sẽ lắm ấy ạ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 01:31:16 | Xem tất
PurpleSeaUrchin gửi lúc 22-2-2013 01:02
Có nhiều bạn thắc mắc sao PSH lại ăn nằm với cô A...

PSH là DV, là ngôi sao, vả lại  ...

bạn nói mới nhớ vụ của LBH cách đây mới mấy năm
nàng đó cũng 22 tuổi
nhưng cấp độ của vụ đó khác vụ nì
vụ kia 2 người sống chung vài tháng rồi bác H "bỏ chạy"
nàng kia tức mình mới kiện cáo
thế nên nếu xét ở góc độ nào đó thì vụ của P "nặng" hơn
vì vụ kia chính xác là 2 bên đồng tình...
sau 1 thời gian "thử" thấy ko hợp thì đường ai nấy đi
còn vụ nì thì rõ khổ
cả "nạn nhân" và "thủ phạm" đều sẽ rất khổ dù sau này kết luận có thế nào đi nữa

Bình luận

mình nghĩ cả 2 chịu áp lực lớn chứ k nhỏ đâu, tốt nhất nên hòa giải ngòai tòa vậy  Đăng lúc 22-2-2013 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 06:22:40 | Xem tất
Cái bọn TQ này sao đi tới đâu cũng nghe danh tiếng vầy nè????? Kêu than là thất vọng ư??? Thất vọng là tự họ mang lại cho mình thôi chứ trách cứ gì sao Hallyu, ai biểu thần thánh hóa người ta. Rõ ràng rằng dù là nổi tiếng, dù có tài có càn thì họ vẫn là 1 con người bình thường có mắt mũi tay chân và có mọi nhu cầu mà những con người khác có... Hơn nữa PSH h đã lớn (đủ để làm cha rồi) chứ đâu phải con nít cấp 3 tò mò chuyện người ngưới đâu mà công kích nói ngta này nọ kêu than thất vọng, cô kia cũng vậy thôi (có gan làm có gan chịu, kiện tụng gì???)
Nhưng trước sự phản ứng quá gay gắt của người hâm mộ thì rất lo cho anh già. Chuyện này kéo dài và đến cả nước ngoài cũng biết, nhỡ anh suy sụp tinh thần, buồn rầu rồi lm chuyện gì khờ khờ thì sao ???? Rất nhiều sao Hàn đã ko chịu nổi sức ép của ngành giải trí mà lm chuyện khờ rồi. ( Nói vậy thôi chứ cũng có lòng tin là anh sẽ mạnh mẽ vượt qua chuyện này )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 07:40:45 | Xem tất
Hic, bọn Tàu Khựa có chiêu mới "vơ đũa cả nắm" thế lày, bựa wa'
1 người làm lỗi thì có liên wan j tới mí ng kia, showbiz ở nc' nào mà chả có scandals lộn xộn,
chắc đang thấy thế giới đang chú ý HQ nên mới giả vờ nói này nói nọ để cố tình tẩy chay Hallyu đây mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 08:14:26 | Xem tất
Kể cả là sao thì cũng phải chịu trách nhiệm với bản thân của mình.Dù sao cũng là người của công chúng,được mọi người chú ý cũng nên bit giữ gìn hình ảnh của mình,vì bit bao nhiu người trẻ lấy bạn ra làm idol.Quan hệ với người mới gặp là wa dễ dãi [cả 2 bên ],con gái cũng thiệt hại nhìu lắm chứ,đừng nên chỉ coi PSH là nạn nhân chỉ vì anh ta là sao.

Bình luận

ơ, bạn này nhận ra sự thật nè! ^^  Đăng lúc 22-2-2013 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 08:22:03 | Xem tất
Vụ này cũng bình thường thôi mà
Chủ yêu chờ điều tra xem có phải cưỡng dâm không thôi, nếu không phải thì nhà ai lại về nhà nấy.
Anh Hoo cố lên, ủng hộ anh nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 08:37:38 | Xem tất
ko muốn nghe, ko muốn cử động. ko muốn com chút nào...
nhưng vì oppa thân yêu phải lên tiếng chút thôi... 35 tuổi đầu  chưa có bạn gái, mà ko ăn nằm với nữ nhân khác nào oppa là gay... chuyện quan hệ nam nữ trưởng thành là điều hết sức bình thường... chỉ tại là ở Hàn thôi cứ ở Holly coi thử...
Haizzz nói chung năm mới oppa gặp vận sao quả tạ chiếu mệnh... mong sao chuyện này mau chong kết thúc...
nhưng có một điều mà tớ tuyệt đối tin tưởng đó là " cô A có chắc 50%" là giả dối... vì sao????
nếu xét nghiệm cô ta ko bị thuốc mê thì nói dối là chắc như băp...
vì đời ko như là phim.... ko có chuyện say rượu mà ko nhớ gì hết... vì tớ đã từng say cho đến max tửu lương nhưng mọi việc tớ làm và nói năng lung tung mất kiểm soát trong khi say điều nhớ lại hết khi tỉnh dây... (xí hổ) . Nói gì mà tỉnh dậy mới biết là ở trên giường... đứng dậy rời khỏi quán mà ko rõ mình đi đâu...dối trá

Bình luận

báo chí săn tin hành lang thôi bợn ơi, chờ báo cáo của cảnh sát đi, chắc sẽ êm xui thôi vì khó mà có bằng chứng rõ ràng là cưỡng hay không lắm  Đăng lúc 22-2-2013 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách