Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 431|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

f(x)'s Krystal và Song Seung Heon có thể tham gia phim tâm lý tội phạm

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

f(x)’s Krystal và Song Seung Heon có thể sẽ cùng nhau đóng chính cho một bộ phim.

Vào ngày 13/4, công ty SM xác nhận rằng Krystal đang cân nhắc việc tham gia phim “Hustle”. Theo 1 nguồn tin nội bộ cho hay "Krystal đã nhận được lời mời thử vai cho phim ‘Hustle’ và đang tích cực xem xét."

Hãng truyền thông Sports Chosun trong cùng ngày cũng đưa tin Song Seung Heon sẽ tham gia vào dự án. Nhưng cả phía nam diễn viên lẫn công ty quản lý đều chưa xác nhận.

“Hustle” là bộ phim hành động, tâm lý tội phạm, kể về một nhóm 4 người là những nghệ sỹ khét tiếng. Nếu Krystal nhận lời tham gia, cô sẽ đóng vai Cha Ah Ryung, một tài xế thông minh, người lớn lên trên đường phố, sau khi bị bố mẹ bỏ rơi.  Song Seung Heon đóng vai thủ lĩnh Kang Ha Ri, một nghệ sỹ kì cựu.

“Hustle” dự kiến lên sóng nửa cuối năm nay.

Bạn có mong đợi sự kết hợp của Krystal và Song Seung Heon trong bộ phim mới hay không? Hãy để lại cảm nghĩ của mình nào!

Cre: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-4-2018 18:56:53 | Chỉ xem của tác giả
Rất mong chờ dự án này luôn, chú Song lâu rồi không thấy nhớ chú quá còn Krystal càng ngày càng khẳng định tài năng diễn xuất của em ấy. Nhớ lúc em ấy đóng cặp với Bi Rain dễ thương và ăn ý lắm hy vọng lần này nếu có thể hợp tác với chú Song mình không biết sẽ tạo ra những tình huống thú vị gì đây nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-4-2018 15:34:33 | Chỉ xem của tác giả
Người thì có thể là đã đóng hết tất cả các thể loại vai , Song Seung Heon ấy.
Người thì mong chờ năm này qua năm nọ mà vẫn chẳng thấy hồi âm, WonBin ấy...
Thôi thì cứ xem phim của người này và ngóng chờ người nọ...

Thanks em dịch và đăng tin nhé.

Bình luận

Hihi, c vẫn quanh quẩn đây mà.  Đăng lúc 14-4-2018 03:43 PM
em vừa tính @ chị vào bài này thì nhận được thông báo bài của chị, hihi  Đăng lúc 14-4-2018 03:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 14-4-2018 15:55:06 | Chỉ xem của tác giả
songngoc62 gửi lúc 14-4-2018 03:34 PM
Người thì có thể là đã đóng hết tất cả các thể loại vai , Song Seung Heon ấy.
Ngư ...

Em thấy a Song chọn kịch bản không đặc sắc lắm chị ạ. Đến giờ em vẫn chỉ kết mỗi vai diễn của anh ấy trong "Phía đông vườn địa đàng" thôi.
Còn phim này thì em vẫn mong anh ấy nhận, có phim để ngắm còn hơn là như ai kia, làm người ta mỏi mòn ạ.
Anh Song dạo gần đây đóng toàn với nữ chính trẻ không chị ha. ( trừ phim cổ trang đóng với chị Lee Young Ae)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-4-2018 17:01:59 | Chỉ xem của tác giả
MuBeckBin gửi lúc 14-4-2018 03:55 PM
Em thấy a Song chọn kịch bản không đặc sắc lắm chị ạ. Đến giờ em vẫn chỉ kết mỗi ...

Thế này nữa : Người thì quá khó tính trong việc chọn kịch bản, người thì lại có phần dễ tính...
Như em, chị cũng thấy mỗi "Phía đông vườn địa đàng " là chọn lựa tuyệt nhất trong các phim mà Hun chọn.
Thôi thì xem phim của người này và hy vọng , hy vọng người ấy chọn được kịch bản
Và hy vọng người ấy đừng nói"Đam mê đã nguội lạnh... "

Bình luận

Trái tim mùa thu sướt mướt quá, chị thich vai của WB hơn  Đăng lúc 14-4-2018 10:31 PM
Em cũng thấy có mỗi bộ địa đàng của Song Seung Hun là đặc biệt hay và xuất sắc. À trừ Trái Tim Mùa Thu ra mặc dù em cũng không thích bộ đó..phim về sau chán quá   Đăng lúc 14-4-2018 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-4-2018 21:30:18 | Chỉ xem của tác giả
Tâm lí tội phạm chủ đề này cũng khá hay, mặc dù vẫn chưa bị phần giới thiệu sơ sơ này của họhấp dẫn
Mong chờ xác nhận và diễn xuất nếu cả hai tham gia

Bình luận

uhm đúng rồi, đọc nội dung sơ qua như thế này thì cũng ko mấy thu hút lam  Đăng lúc 14-4-2018 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-4-2018 08:23:14 | Chỉ xem của tác giả
Sau Go Ara thì đến lượt Krystal Mình thì thấy diễn xuất của Krystal chưa đủ để ẻm làm nữ chính, lại còn đóng cùng những diễn viên tên tuổi xưa giờ nữa

Kể ra chú Song vẫn chăm chỉ đóng phim mới ghê, nhớ Black cũng vừa kết thúc đây mà Phải nói dạo này để tìm ra 2 nam nữ chính tuổi xêm xêm nhau đúng là khó mà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-4-2018 23:28:20 | Chỉ xem của tác giả
Chờ thêm xác nhận, và nếu anh xác nhận thì chúc phim thành công.
Vì trước giờ anh không mát tay lắm, phim nổi phim thường.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-4-2018 15:43:56 | Chỉ xem của tác giả
Các dự án mà Krystal đóng vai thứ thấy lại hay và nổi bật hơn đóng chính nhiều
Em ấy diễn khá nhưng còn phải trau dồi nhiều mới cân nữ chính đc ( ngoại trừ các phim thanh xuân thì k nói )
Gần đây Anh Song toàn đóng với các bạn diễn cặp trẻ k( nếu nhận phim này ) ngoạii hình thì k nói còn diễn xuất vẫn có chênh lệch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-4-2018 21:22:21 | Chỉ xem của tác giả
Hic, mình ko thích cách diễn của cả 2 main =.="
Krystal ko hợp đóng chính tí nào, có là vai phụ thì cũng là những vai thêm mắm dặm muối ko quá ảnh hưởng đến mạch phim xem mới hay, chứ phụ như cô dâu thủy thần xem cũng thấy chán lắm.
Song Seung Hoon thì từ trái tim mùa thu năm 2000 đến giờ xem vẫn thấy chán chán
Nhưng thôi, cầu trời nội dung hay thì sẽ có hứng theo dõi )) quan trọng nhất vẫn ở kịch bản a ~`
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách