Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1680|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

Extreme Movie Manager 8.0.7.6 | Quản Lý Kho Phim Của Bạn

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-1-2014 11:32:33 | Xem tất |Chế độ đọc

INFO

eXtreme Movie Manager là chương trình quản lý bộ sưu tập phim của bạn . Nó có thể quản lý tạo danh mục cho các video lưu trữ trong ổ cứng hoặc các thiết bị cắm ngoài trong vài giây với bất kỳ định dạng nào như DivX, XviD, VHS, DVD, VCD, SVHS, DVD-R hoặc LaserDiscwith . Với tất cả thông tin về phim, các chương trình truyền hình, các diễn viên, nhà sản xuất, năm sản xuất, hãng sản xuất, giải thưởng...

eXtreme Movie Manager cũng có thể đọc thông tin trực tiếp từ các file như AVI, OGG, MPEG, MPEG, RealMedia and IFO (DVD) files ! Điều đó có nghĩa là bạn có thể import các thông tin bảng mã video/audio chỉ bằng 1 cú click chuột.

FEATURES

• Quản lý phim/DVD hoàn toàn tự động. Tìm kiếm trên ổ cứng, CD/DVD, thiết bị lưu trữ ngoài để lưu trữ thông tin về phim. Chương trình cũng có thể nhập cơ sở dữ liệu trực tiếp từ các file TXT hoặc CSV.
• Quản lý các chương trình TV tự động, download tất cả dữ liệu từ internet, bao gồm tất cả thông tin về các tập tin lẻ, các đoạn phim, ảnh,...chỉ với 1 click.
• Đọc dữ liệu codec trực tiếp từ các file phim như bitrate, âm thanh, các kênh, codec được sử dụng, độ phân giải màn hình...
• Tách các khung hình trực tiếp từ các file phim vào ổ đĩa cứng thành các file video xem trước có chất lượng cao, xem trước các cảnh phim
• Download tất cả dữ liệu, ảnh, xem thử tự động từ internet từ nhiều nguồn khác nhau, nhiều ngôn ngữ, bao gồm cả tên diễn viên, ekip làm phim, chi tiết về DVD,...
• Tìm kiếm phim và chương trình truyền hình với giao diện trực quan, công cụ tìm kiếm phong phú.
• Xuất dữ liệu về bộ sưu tập của bạn ra nhiều định dạng khác nhau như: CSV, TXT, HTML và công nghệ độc quyền (x)HTML-DATABASE.

DOWNLOAD
Extreme Movie Manager 8.0.7.6
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 20:13:42 Từ di động | Xem tất
Cám ơn bạn đã chia sẻ. Phần mềm này có vẻ rất hữu ích cho những ai giữ phim hoặc là download nhiều phim mà chưa xem luôn nhỉ. Nhưng cũng có ích cho người muốn truy xuất nhanh các file phim trong ổ cứng như mình đỡ phải vào ổ tìm và xem hì hì. Thanks nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2014 22:45:45 | Xem tất
Cảm ơn bạn viết bài này rất nhiều . Mình thấy đây là một phần mềm thật sự hữu ích đối với những người thường hay lưu trữ hoặc download phim nhiều như mình cũng như rất nhiều bạn khác. Phần mềm giúp mình thuận tiện hơn trong việc muốn truy xuất các file phim mong muốn trong ổ đĩa một cách nhanh chóng, mình cũng không phải mất thời gian để tìm cũng như sắp xếp các file này nữa, thật sự rất rất hữu ích. Cảm ơn bạn nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 12:38:50 | Xem tất
Thank bạn nhé, thực sự mỗi lần vô thư mục tìm phim mà phải dò từ từ thì cực kỳ mệt luôn ấy. Phần mềm rất hay, có poster dễ biết phim nào ra phim nào hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 12:42:59 | Xem tất
Tks bạn chia sẻ nhé, nhưng không biết cái phần mềm này mọi người dùng như thế nào, chứ mõi lần m truy nhập vào là bị đơ đơ cả máy hic. Quá khổ luôn T__T

Tuy trực quan nhưng nếu dùng màn tầm 14" mình cảm giác nó hơi rối. . Mà nhiều thư mục các tab quá, nhiều cái mình cũng chẳng hiểu như thế nào, cứ phải mò mò hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 10:33:53 | Xem tất
Mình thấy cái này khá ổn đối với những người down nhiều phim nhưng chưa xem đc hết.  Dễ dàng tìm đc phim đang cần mà không mất time, lại có thêm icon dễ dàng nhận biết phim nữa.
Thanks bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 11:55:18 | Xem tất
Cám ơn bạn đã chia sẻ. Phần mềm này có vẻ rất hữu ích cho những ai thích lưu giữ phim như mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2014 08:50:23 | Xem tất
bạn ơi, sao tớ vào link trên không được, nó báo Liên kết bạn chọn không tồn tại trên hệ thống Fshare
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-3-2014 08:51:23 | Xem tất
Bạn cho tớ xin link khác được không. Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2014 00:47:16 | Xem tất
tini1107 gửi lúc 27-3-2014 08:51 AM
Bạn cho tớ xin link khác được không. Thanks

Mình tìm giúp và up lại cho bạn:
  1. http://www.fshare.vn/file/BBAGS72VKP/
  2. Pass Download: ltb123
  3. RAR Pass: Không có
Sao chép mã
Have funs!

Bình luận

Nếu bạn kô down được ở fshare thì cm lại để mình up lên mediafire  Đăng lúc 1-4-2014 12:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách