Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bori21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

EXO's messages, photos from Weibo, Official Site

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 1-1-2013 22:58:43 | Chỉ xem của tác giả
-        [From EXO-K] 130101 EXO-K: Lời chúc năm mới của EXO-K dành cho fan :

Suho: Xin chào! Tôi là trưởng nhóm của EXO-K, Suho!! Năm 2012 là một năm khá thành công và có ý nghĩa sâu sắc đối với EXO. Tôi tin chắc rằng nhóm chúng tôi rất rất hạnh phúc vì đã trải qua một năm tốt đẹp cùng tất cả các bạn (fans). Cảm ơn vì đã luôn dành tình yêu cho chúng tôi trong suốt năm qua, và chúng tôi sẽ không quên tỏ lòng biết ơn của mình đối với các bạn và sẽ tiếp tục cố gắng làm việc tốt hơn nữa để trở thành một nhóm nhạc thành công hơn. Tôi yêu các bạn!!! Happy New Year!!!

Baekhyun: Xin chào ~! Tôi là ánh sáng của EXO, Beakhyun! Cảm ơn các bạn rất rất rất là nhiều vì đã tạo nên một năm hết sức thú vị và đáng nhớ dành cho chúng tôi! Với tất cả tình yêu mà các bạn dành cho chúng tôi, EXO sẽ gặp lại các bạn với một hình ảnh thật mới mẻ vào năm mới! Hãy luôn cổ vũ cho chúng tôi nhé, và chúng tôi sẽ cố gắng thật nhiều để xứng đáng với tình yêu của các bạn dành cho chúng tôi. Tôi yêu các bạn ~

Chanyeol: Năm 2012 là một năm rất ý nghĩa đối với EXO!! Hãy cùng nhau tạo nên một năm 2013 đặc biệt hơn nữa nhé!! Xin hãy luôn dành tình yêu và cỗ vũ cho chúng tôi các bạn nhá ~! Tôi yêu các bạn ~!

DO: Hi! Tôi là thành viên của EXO-K, DO! Năm nay tôi đã thực sự rất hạnh phúc vì có các bạn, fan của chúng tôi! Chúng tôi hứa sẽ cho các bạn thấy một hình ảnh thật khác, cool hơn nữa vào năm tơi nhé! Cầu chúc cho các bạn một Năm mới thật nhiều may mắn, và nhiều sức khỏe! *Bắn tim* =)))

Kai: Xin chào! Tôi là Kai của EXO-K! Năm 2012 của bạn thế nào? Với tôi thì năm vừa qua hơi khác biệt hơn một chút, vì tôi đã trải qua nó với tư cách là thành viên của EXO! Và nó càng đặc biệt hơn vì có các bạn ở bên chúng tôi. Chúc cho các bạn sẽ đạt được nhiều thành công hơn nữa và thật nhiều cơ hội tốt dành cho bạn trong năm tới, và hãy tạo nên một năm mới thật ý nghĩa nhé. Tôi cũng sẽ cố gắng như thế ~ ~_~ Năm mới đến rồi, EXO sẽ trở lại với một hình ảnh mới, nhiều màu sắc hơn với hình ảnh của chàng trai Kai 20 tuổi!! Năm mới thật nhiều may mắn và sức khỏe nhé!!

Sehun: Năm mới với thật nhiều may mắn và sức khỏe nào!! ( cùng ăn rice cake soup nào, măm măm) Tôi là maknae của EXO, Sehun. Vậy là năm 2013 sắp đến rồi… Một nửa như ý….và một nửa miễn cưỡng ( chỗ này bản Eng cũng ko rõ nghĩa..đại khái giải thik là bỏ lại những điều không tốt, chưa thực hiện được ở năm cũ để đón năm mới may mắn hơn ^^)… Thật hạnh phúc khi nghĩ đến việc sẽ đón năm mới cùng tất cả các bạn!! Haha. Hãy dành tình yêu EXO nhiều hơn nữa trong năm 2013 nhé!! Bạn biết là chúng ta sẽ mãi bên nhau, đúng không? Tôi yêu các bạn!! *Trái tim* =))

Source: exo-k’s offcial website
Eng trans: juliana@exok-trans
Vtrans: Min bựa =))

PS: trình Eng có hạn, vài chỗ e nó ứ hiểu là gì luôn, vì dc sự phó thác của Min nhỏ trc khi ra đi nên ta ôm đại =)) có gì sai sót mong các bạn bỏ qua :”>
PS2: dành cho Min nhỏ *chát chát* nể tình hôm nay mày thi, lần sau đừng trách ss độc ác *đạp* =)) Thi tốt nhá ;))

Bình luận

cuồn chi lạ vại mợ =))))))))))))  Đăng lúc 7-1-2013 05:07 PM
ơ ... cái j vại =))))))))))))) mợ bị min nó dụ hả =)))))  Đăng lúc 7-1-2013 04:59 PM
vậy mà em tưởng cái ghê lắm chứ =)))))  Đăng lúc 2-1-2013 12:51 PM
@ngocminh: ss đùa ế =)) nó đi thi e ợ, mới giao cho ss xong đi ngủ để mai đi thi ế =))  Đăng lúc 1-1-2013 11:20 PM
sao lại là trc khi ra đi vậy ss ???  Đăng lúc 1-1-2013 11:01 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 5 ss quá đáng =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 7-1-2013 16:22:14 | Chỉ xem của tác giả
[121231/OFFICAL] EXO-M Weibo Update

Thật sự biết ơn đối với tình yêu và sự ủng hộ của tất cả mọi người trong năm 2012, năm tới chúng tôi vẫn muốn tạo những kỉ niệm đẹp với tất cả các bạn, các bạn sẽ luôn ở bên cạnh chúng tôi phải không? Chúng tôi đang làm việc chăm chỉ để chuẩn bị cho album mới, xin hãy ủng hộ chúng tôi~ Chúng tôi yêu tất cả các bạn! <3 (EXO-M)

Source: EXO-M @ weibo
E-Trans by : Maneungkey  @911007.net
V-Trans by : [email protected]
take out with full credit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 9-1-2013 15:11:01 | Chỉ xem của tác giả
[WEIBO] 130108 Tao's Weibo Display Picture & Post Updates

Tương lai mà tôi muốn, có người yêu mến tôi, có nhiều thời gian để trở về và  nhà thăm gia đình, lái xe tới bờ biển vào buổi tối để ngắm những vì sao trên bầu trời, đếm sao và cầu nguyện. Nếu trong tâm trí tôi có một cái gì đó không thể giải quyết được tôi muốn đi đến vườn treo và ngồi cả ngày, uống cà phê, nghe nhạc, nằm trên bãi cỏ ở đó. Thỉnh thoảng lúc đêm xuống, khi đói, tôi sẽ đi ăn tối, tận hưởng giây phút dạ dày được lấp đầy, ngoan ngoãn về nhà ngủ, ngắm cảnh từ của sổ, những làn gió biển sẽ đưa tôi vào giấc ngủ. Vậy còn bạn?

Credits: Tao's Weibo
Translation/Shared by: ♔PrinceWuFan @ CODE:EXO
V-Trans by: [email protected]
PLEASE TAKE OUT WITH FULL AND PROPER CREDITS!

Bình luận

hí hí có người khen mình, ss cũng biết chút ít thôi  Đăng lúc 9-1-2013 09:38 PM
ý thiếu rồi: tiếng anh ^^  Đăng lúc 9-1-2013 09:21 PM
woa ss cũng giỏi tiếng thế  Đăng lúc 9-1-2013 09:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 11-1-2013 22:42:41 | Chỉ xem của tác giả
[From EXO-M] 130101 EXO-M: Lời chúc năm mới của EXO-M dành cho fan :

[EXO-M XIUMIN] Bởi vì năm qua 2012, tôi có các bạn (fan) nên tôi rất hạnh phúc ^^. Và bây giờ chúng tôi đang luyện tập chăm chỉ cho album mới, hãy luôn bên cạnh EXO trong năm 2013 này nhé

[EXO-M LUHAN] Năm mới đã đến, vì vậy tôi chúc tất cả các bạn một năm mới hạnh phúc! Tôi hy vọng các bạn luôn hạnh phúc mỗi ngày! cảm ơn và tôi yêu các bạn.

[EXO-M KRIS] Hy vọng tất cả các fan của Kris trở nên xinh đẹp và đẹp trai hơn. Cuộc sống mỗi ngày thú vị hơn! Hy vọng tôi có thể tiếp tục mang lại hạnh phúc cho tất cả các bạn. Happy New Year ^ v ^ Cầu chúc mọi điều tốt đẹp đến với bạn.

[EXO-M LAY] Chúc mừng năm mới tất cả mọi người. Tôi yêu tất cả các bạn. Tôi hy vọng tất cả các bạn có thể đồng hành cùng EXO-M qua các năm. Và hy vọng tất cả các bạn sẽ có một năm tuyệt vời với chúng tôi.

[EXO-M CHEN] Mọi người ~ cuối cùng đã tới năm 2013! Đối với tất cả mọi người đã đồng hành với chúng tôi trong năm 2012, cảm ơn tất cả các bạn rất nhiều. Tôi đã có rất nhiều niềm vui và cười thật nhiều trong năm 2012 nên thực sự cảm ơn các bạn. Mọi người ~ hãy có một năm mới hạnh phúc ~ i love you.

[EXO-M TAO] ngày đầu tiên của năm 2013 .. Từ hôm nay trở đi, tôi hy vọng tất cả các bạn sẽ hạnh phúc. Hãy luôn bên cạnh EXO và chúng tôi cũng sẽ luôn bên cạnh bạn. Năm 2011, 2012, 2013 .. mỗi năm mỗi năm qua .. các bạn không bao giờ khiến chúng tôi thất vọng, cảm ơn các bạn rất nhiều. Chúng tôi sẽ tiếp tục làm việc chăm chỉ hơn nữa trong tương lai.

Source:
E-trans: cxotrans@twitter
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 12-1-2013 08:49:24 | Chỉ xem của tác giả
[TRANS] 130112 From EXO-K D.O

Xin chào. Tôi là D.O của EXO-K đây!
Hôm nay là sinh nhật của tôi kể từ sau khi được debut. Nó thực sự là điều có ý nghĩa. Tôi thực sự hạnh phúc khi có thể cùng các fan hâm mộ của chúng tôi tổ chức một bữa tiệc sinh nhật . Tôi biết ơn tất cả những người đã gửi những lời chúc sinh nhật tốt đẹp đến với tôi. Vì tình yêu của các bạn dành cho EXO, chúng tôi sẽ thể hiện một hình ảnh còn tuyệt vời hơn nữa. Cảm ơn rất nhiều. Hãy cẩn thận kẻo bị cảm lạnh nhé.

source: exo-k’s official website
translation cr; saphira @ exok-trans
vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 15-1-2013 14:05:16 | Chỉ xem của tác giả
[FROM EXO-K] 130114 - Kai: "Hello! This is EXO-K's KAI"

Xin chào đây là EXO-K Kai của các bạn.
Các bạn thấy buổi tiệc sinh nhật với D.O hyung thế nào?
Có lẽ bởi vì đây là sinh nhật đầu tiên của tôi với các bạn, nhưng tôi đã rất mong đợi nó với dự đoán tuyệt vời, và cuối cùng tôi cảm thấy được tất cả mọi người yêu quý… tôi nghĩ nó là khoảng thời gian hạnh phúc với tôi.
Cảm ơn các bạn rất nhiều, các fan hâm mộ và những người đã đến tổ chức sinh nhật với tôi!
Mm… Đã được 1 năm kể từ khi tôi ra mắt ở tuổi 19, và tới bây giờ tôi đã 20 tuổi. Thay vì nói với bạn rằng tôi sẽ cho thấy hình ảnh một người lớn hơn ngay lập tức, thì tôi muốn nói rằng tôi sẽ nỗ lực và lớn lên từng ngày. Xin hãy dự đoán một Kai dần trưởng thành.
Một lần nữa, cảm ơn các bạn vì đã chúc tôi và D.O hyung sinh nhật vui vẻ!!

source: exo-k’s official website
translation cr; juliana @ exok-trans
please take out with full credits
v-trans: [email protected]

Bình luận

*ôm hun* tk ss đã trans  Đăng lúc 15-1-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 4-2-2013 20:51:54 | Chỉ xem của tác giả
130204 EXO-K and EXO-M Official Weibo Update

EXO-K/ M đã đến Inkigayo ngày hôm qua để ủng hộ cho sân khấu đặc biệt của Super Junior-M tại Hàn Quốc. EXO cũng đang chuẩn bị cho một sân khấu tuyệt vời như vậy. Các bạn sẽ được xem nó sớm thôi, hãy đợi thêm 1 chút nữa!

Source and Translated by: tztz @ EXOdicted.blogspot.com
Shared by tztz @ EXOdicted.blogspot.com
V-trans: [email protected]

Bình luận

đợi hoài mà hok bik bao giờ mới có :((((((((  Đăng lúc 4-2-2013 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 7-2-2013 17:42:47 | Chỉ xem của tác giả
Sehun - 130231 Official update

"Hôm nay em út Sehun của EXO-K tốt nghiệp. Gửi tới những người đã chúc mừng cho cậu ấy, chúng tôi chân thành cảm ơn."

Credit: translation, dailyexo.tumblr.com,
Source: Official SMTown weibo.
vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 8-2-2013 23:51:10 | Chỉ xem của tác giả
130207 - Sehun: "Xin chào, tôi là maknae Sehun!"

Tất cả mọi người!!!!!! Trước khi chào hỏi mọi người ~ Tôi muốn nói rằng tôi yêu và cảm ơn mọi người rất nhiều. Hehe
Xin chào, tôi là maknae Sehun.
Hôm nay là ngày gì vậy? (Lễ tốt nghiệp~~~)
Đúng vậy~~ Tôi đã có buổi lễ tốt nghiệp hôm nay! Ha~ Tôi cảm thấy thật sự kì lạ.
Tôi cảm thấy rất tuyệt vời nhưng thời điểm đó thật đáng tiếc...
Tuy nhiên vì cha mẹ tôi, các thành viên EXO, anh quản lí và thậm chí cả bạn tôi cũng đến, nên tôi thấy mình đã có một buổi lễ tốt nghiệp vui vẻ. Hehe
Ngoài ra, cảm ơn tất cả các fan hâm mộ những người đã đến chúc mừng tôi, tôi thật sự rất biết ơn.
Đó thật sự là một buổi lễ tốt nghiệp vui vẻ và hạnh phúc.
Từ giờ tôi sẽ bên cạnh mọi người nhưng không phải là Ohmija ( Tạm biệt Ohmija...) mà là Oh~dult (Ohdult/Adult: người lớn... quá là dễ thương) một người thậm chí còn quyến rũ hơn Sehun~~
Gửi tới fan những người cũng đã tốt nghiệp, tôi chân thành chúc mừng các bạn!!
Thật sự!! Cuối cùng gửi tới các thành viên của tôi, "cảm ơn và em yêu các anh".
Và gửi tới các fan, tôi cảm ơn các bạn!
Bây giờ bạn nghĩ tôi sẽ nói gì nào? (tò mò tò mò)
Xin hãy đi cùng chúng tôi cho đến khi kết thúc~~~ Heart
Source: EXO-K Official Website
Translation, cr: saphira @ exok-trans
v-trans: [email protected]
Please take out with full credits
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 14-3-2013 23:25:08 | Chỉ xem của tác giả
[TRANS] 130314 CHANYEOL WHITE DAY OFFICIAL SITE UPDATE

Xin chào đây là Virus Hạnh Phúc EXO-K Chanyeol!!

Hôm nay là ngày mà cánh đàn ông sẽ gửi tặng một nửa của họ những món quà là những viên kẹo ngọt ngào! Thời gian gần đây tôi đã luyện tập rất chăm chỉ vì các fan nên không có thời gian để có thể gửi kẹo cho từng người một, thật là đáng tiếc nhưng... tôi có thay mặt các thành viên ở đây và gửi tặng bạn tình cảm từ đáy lòng tôi như thế này, tôi rất hạnh phúc!

Ngày mai, cuối cùng sau một thời gian dài, các thành viên của EXO-K sẽ biểu diễn tại Bangkok! Các bạn hãy ủng hộ chúng tôi nhiều nhất có thể nhé!

Tôi thật sự rất cảm ơn sự chú ý và tình cảm của tất cả mọi người. Chúng tôi sẽ luyện tập chăm chỉ hơn nữa để đáp lại tình cảm đó và sẽ cho các bạn thấy một sân khấu hoàn hảo và những hình ảnh tuyệt vời. Mọi người, tôi yêu các bạn! Chúc ngày Valentine trắng vui vẻ

ETrans: cxotrans
Vtrans: J.bê@kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách