Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 15108|Trả lời: 165
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

EXO's messages, photos from Weibo, Official Site

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đây là nơi cập nhật tất cả các message, hình ảnh của các thành viên EXO từ các trang mạng xã hội.

Đề nghị không post bài comment trong này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-9-2012 15:30:22 | Chỉ xem của tác giả
[WEIBO] 120904 Hôm nay EXO-K sẽ xuất hiện trên <Just Love JK>

Các bạn có thích buổi phỏng vấn với EXO-M ngày hôm qua không? Tất nhiên, ngày hôm nay (4/9), Da Hao Ren Han Guo Pa Pa Zou* cũng sẽ giới thiệu đến các bạn buổi phỏng vấn với EXO-K, ngay trong chương trình <Just love JK>. Đây là lần đầu tiên họ chấp nhận lời mời phỏng vấn từ hãng truyền thông Đài Loan, chúng tôi đã cùng họ chơi những trò chơi rất vui vẻ qua đó có thể thấy được những mặt rất đáng yêu và tuyệt vời của họ. Tối nay, vào lúc 7h, kênh giải trí FOX (trước đây được biết đến với tên Channel V), chúng tôi sẽ đem đến một buổi phỏng vấn độc quyền cùng những trò chơi vui nhộn với sự tham gia của EXO-K.

Chú thích: * Một phần của chương trình Just love JK

Source: 吴建恆KEN’s Weibo
E-Translated by: shcizmo @ CODE:EXO
Viettrans: [email protected]

update video engsub

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-9-2012 13:11:31 | Chỉ xem của tác giả
Luhan's weibo updated 120910

"Mười năm ủng hộ! Mãi mãi là Quỷ Đỏ! [love]" (đồng thời reblog lại một video của Manchester United)

cr: Luhan's weibo

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 2 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2012 21:05:11 | Chỉ xem của tác giả
120921 EXO-M Official Website Update:
Từ: CHEN - Xin chào các bạn! Tôi là EXO-M Chen!

Bức thư dịch từ tiếng Trung:

Xin chào mọi người, tôi là EXO-M Chen~Hehe!

Thời gian trôi qua thật nhanh.... GIờ đã bước sang tháng 9 rồi
Tôi xin gửi lời cảm ơn chân thành của mình tới các fan, những người đã ủng hộ tôi từ lúc bắt đầu tới bây giờ
Cảm ơn tất cả mọi người! Với tôi, sinh nhật 21 tuổi này là sinh nhật đáng nhớ nhất của mình.
Khi lắng nghe các fan nói rằng "Chúc mừng sinh nhật" , đó quả llà niềm hạnh phúc không gì sánh được. (đối với tôi)
Nhờ ơn của các fan, chúng tôi đã giành được giải thưởng đầu tiên tại Trung Quốc, Tôi chắc chắn sẽ không bao giờ quên nó.
Một lần nữa, tôi muốn gửi lời cảm ơn tới tất cả các fan, Tôi yêu Các Banj~!
Trong tương lai, tôi sẽ cố gẳng trở thành một EXO-M Chen luôn cố gắng lắm việc hơn nữa.!! We are ONE!

Translated by: @cxotrans
V-trans: Bê@AoE
MANG RA NGOÀI GHI RÕ NGUỒN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2012 21:09:00 | Chỉ xem của tác giả
EXO-M Weibo Message from Lay:

Nếu không có các fan, chúng tôi đã không thể nhận giải thưởng này. Giải thưởng này đến với chúng tôi quá bất ngờ, quá ngạc nhiên và rất cảm động. Chúng tôi hi vọng có thể chia sẻ niềm hạnh phúc với các bạn. Cám ơn tất cả mọi người, vì đã dành tặng chúng tôi giải thưởng này... một giải thưởng chúng tôi có thể nhận được chỉ một lần trong đời và cám ơn tất cả các khán giả đã công nhận chúng tôi. Tôi yêu tất cả các bạn. Chúng tôi sẽ coi như đây là sự khởi đầu mới của mình và sẽ làm việc chăm chỉ hơn. Tôi hi vọng mọi người sẽ tiếp tục ủng hộ chúng tôi.

cr:EXOM @ weibo.
E-trans by LayixingWorld
V-trans: bori21 @kites.vn
Take out with full credit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-9-2012 19:34:29 | Chỉ xem của tác giả
Chuseok message

Xiumin

Xin chào! Tôi là "bánh bao" Xiumin! Cuối cùng thì Trung thu cũng đã tới! Hãy yêu quí bản thân mình và cả chúng tôi nữa! Chúng tôi cần tình yêu của các bạn nhiều nhiều hơn nữa >_< Một lần nữa, Trung thu vui vẻ ^^

Luhan

Xin chào! Tôi là Luhan! Tôi chúc mừng các bạn bởi hôm nay là Trung thu!! Tôi hi vọng các bạn sẽ có khoảng thời gian vui vẻ với gia đình mình ^^ không gì quan trọng hơn gia đình, phải không? Tôi sẽ nói ngắn gọn thôi! Tôi yêu tất cả các bạn~ Và cả những người hâm mộ ở Hàn Quốc, Trung thu vui vẻ <3 Yêu các bạn nhiều

Kris

Tất cả các bạn, Trung thu vui vẻ!!! Mặc dù không thể đón Trung thu cùng nhau nhưng trái tim tôi luôn ở bên các bạn!! We are One ^^ Chúc bạn bạn có một ngày vui vẻ và lễ Trung thu tuyệt vời~ Hãy có một lễ Trung thu thật tuyệt nhé!

source: EXO-M's Official Website
Pic: exo_fan_b@twitter
E-Trans: EXOffical@twitter
V-trans: [email protected]
TAKE OUT WITH FULL CREDIT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-9-2012 19:47:19 | Chỉ xem của tác giả
Lay

Xin chào tất cả các bạn! Hãy có một Trung thu vui vẻ và luôn luôn hạnh phúc nhé ^_^ Hãy ăn thật nhiều Yuebing bởi chúng rất ngon! Gia đình các bạn cũng vậy nhé! Một lần nữa chúc các bạn có một Trung thu vui vẻ <3

Chen

Vào Trung thu, các bạn hãy ăn thật nhiều, trò chuyện thật nhiều với gia đình mình nhé! Haha ^^ Nhưng hãy coi chừng dạ dày của các bạn! Một lần nữa, chúc các bạn có một Trung thu vui vẻ ^^

Tao

Xin chào! Tôi là Kungfu gấu trúc lãng mạn Tao! Trung thu đã đến rồi! WOW~ Hi vọng tất cả mọi người trên thế giới đều hạnh phúc *^^* Các bạn hãy ăn thật nhiều Yeubing nhé! Hãy có một ngày vui vẻ bên gia đình mình~ Từ Tao - người yêu các bạn rất nhiều!

source: EXO-M's Official Website

Bình luận

cái nào cũng trái tim với sao đầy trời =))  Đăng lúc 29-9-2012 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-9-2012 20:00:44 | Chỉ xem của tác giả
Suho

Xin chào! Tôi là trưởng nhóm của EXO-K, Suho! Các bạn đã chuẩn bị đầu đủ mọi thứ cho lễ Trung thu chưa? Hãy ăn thật nhiều Songpyeon và những đồ ăn khác với gia đình mình nhé! Tôi hi vọng đây sẽ là một ngày lễ vui vẻ và hạnh phúc <3 Ah! Hãy cẩn thận kẻo bị cảm lạnh nhé!! Tôi sẽ luôn là người bảo vệ của các bạn! Cảm ơn các bạn ^^

Baekhyun

Một lễ Trung thu vui vẻ, thú vị và phong phú đã đến rồi! (Vỗ tay và cổ vũ) Hãy cùng vui vẻ với gia đình và họ hàng nhé! Các bạn biết rằng mình phải nghĩ về chúng tôi khi ăn Songpyeon, đúng không? HAHA! Những hãy cẩn thẩn! Nếu các bạn ăn quá nhiều, các bạn sẽ không vui đâu T.T Một lần nữa, chúc một lễ Trung thu vui vẻ! Tôi yêu các bạn! Ánh sáng của EXO-K, Baekhyun

ChanYeol

Xin chào các bạn! Tôi là vi rút vui vẻ Chanyeol~ Trung thu cuối cùng đã đến rồi! Đây là khoảng thời gian rất có ý nghĩa bởi đây là Trung thu đầu tiên của tôi với các thành viên! Chúng tôi sẽ tập luyện và cố gắng nhiều hơn nữa cho album tiếp theo <3 Trung thu vui vẻ!

source: EXO-K's Official Website
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-9-2012 20:29:06 | Chỉ xem của tác giả
D.O

Xin chào, tôi là D.O! Trung thu đã đến rồi!! Yeah!!! Hị vong các bạn sẽ có thật nhiều kỉ niệm đẹp vào Trung thu này~ Chúng tôi cũng sẽ làm việc chăm chỉ cho album tiếp theo <3 Hãy cổ vũ và yêu quí chúng tôi thật nhiều nhé! Cho đến bây giờ, tôi là D.O! Cảm ơn rất nhiều! Tôi yêu các bạn!

Kai

Wasssssup! Tôi là Kai! Lý do chúng tôi đăng những bức thư này lên bởi Trung thu đã đến rồi!! Các bạn không vui mừng sao? Còn chúng tôi thực sự rất vui! Waaaaah~ Vào trung thu, đừng nghĩ về những điều muộn phiền mà hãy tận hưởng kì nghỉ này nhé! Hãy vui vẻ bên gia đình và ăn thật nhiều songpyeon <3 Tôi là Kai của EXO-K! Cảm ơn các bạn ^_^

Sehun

Gửi đến các fan đáng yêu của tôi~ Xin chào, tôi là maknae của EXO-K, OhMiZa!! Cuối cùng Trung thu đã đến rồi ~ yeaaaaah!! *vỗ tay* Hãy yêu quí bản thân mình và ăn thật nhiều songpyeon nhé! Tôi cũng sẽ ăn thật nhiều và luôn vui vẻ >_< Hi vọng các bạn sẽ có khoảng thời gian vui vẻ bên gia đình~ P/s: Các bạn hãy nghĩ về chúng tôi, nhớ đừng quên đấy~

source: EXO-K's Official Website
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-10-2012 17:23:19 | Chỉ xem của tác giả
Tao changed his QQ profile.

TAO:Từ bây giờ, tôi không thể thưởng thức bữa ăn tối đoàn tụ bên gia đình như trước, mặc dù những ngày đoàn tụ cùng gia đình trở nên ít đi, tôi vần thấy hạnh phúc,bởi vì trái tim tôi vẫn luôn hướng về nơi đây.

Via:luhanlu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách