Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minnie_db5sk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

EXO’s Funfact, Fanacc

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2012 15:34:59 | Chỉ xem của tác giả
Disneyland fanaccount: Gặp Lay, Chen và các thành viên khác - Part 2

Gabriela hỏi tôi thích ai và tôi đã chỉ Lay, vì vậy cô đã đi qua và hỏi anh ấy chụp một bức ảnh với tôi. Anh ấy cực kỳ tốt bụng, kiểu như "đến gần hơn đi" và sau đó cô bạn tôi giống như "khônggggg phải, là cho bạn tôi"và sau đó cô chỉ vào tôi. Vì vậy tôi đã đi qua và đứng cạnh anh trong khi cô ấy đã sẵn sàng chụp hình. Tôi đã mỉm cười với máy ảnh, tạo dáng và đã sẵn sàng. Sau đó đột nhiên từ nơi hư không nào đó (bởi vì tôi không hề trông chờ nó) tôi nghe anh ấy nói "Rất vui được gặp bạn" và tôi OMG OMG ANH ẤY VỪA NÓI CHUYỆN VỚI TÔI BẰNG TIẾNG ANH OMG. Giọng nói anh trầm hơn tôi tưởng, và nó rất dễ thương. chậm và rõ ràng. Chắc hẳn anh ấy phải cố gắng rất nhiều để phát âm chính xác như vậy. Và tôi quay lại và giống như " Tôi cũng cực kỳ vui khi được gặp bạn : D". Anh ấy rất thoải mái, thư giãn, đầy ngọt ngào, dễ chịu khi chụp hình và nó thật tuyệt vời. Sau đó tôi trở nên trống rỗng và không nhớ những gì đã xảy ra nữa.  

Bằng cách nào đó, chúng đã gặp Chen, và Gabriela đã hỏi anh ấy có thể chụp hình với tôi không. Tôi chỉ đứng đó nhìn anh ấy tự hỏi làm thế nào anh ấy gầy và đẹp trai đến vậy.  Tôi cảm thấy như chúng tôi đang đứng ở đó trong vòng 10 phút bởi vì anh ấy cứ lẩm bẩm và nhìn xung quanh, giống như mất phương hướng vậy.Tôi đoán rằng anh ấy không biết liệu anh ấy có được phép [ chụp hình không] và chạy đi hỏi noona phục trang. Anh ấy thậm chí còn lè lưỡi của mình đặt vào giữa hai hàm răng như vẫn thường làm khi mỉm cười, và tôi đã được giống như * 0 * omg, cuộc sống đích thực là đây. Sau đó chị phục trang đến, tỏ vẻ "không được >: o" và đuổi chúng tôi đi HAHA.

Tôi không chắc chắn liệu anh ấy muốn chụp hay không (i nghĩ rằng anh ấy không muốn), nhưng dù thế nào thì anh ấy vẫn rất tốt bụng. Bây giờ khi tôi nghĩ về nó, có lẽ anh ấy chỉ không hiểu chúng tôi muốn nói gì. Nhưng sao Lay lại hiểu chúng tôi được nhỉ. __. tôi tự hỏi ... haha!

Họ đã chơi rất vui vẻ, sau đó chúng tôi di chuyển xung quanh để có thể nhìn thấy họ tốt hơn. Gabriela hét lên: "Tạm biệt!" khi họ đang xoay tròn trong chiếc bánh xe lớn mà họ đang ngồi ở trong, và Sehun hét trả lên: "Tạm biệt!" và vẫy tay chào, mỉm cười ^ ^ Họ bị ướt một chút và họ đã đều lùa tay vào tóc và trời ạ rất đẹp: o: D.

Oh! Về Tao! Trong hình ảnh và trong video, người ta không thể nhìn thấy màu da thật của anh ấy, nhưng màu da của của anh ấy, OMG, rất đẹp! lol tôi tả có lẽ không có lý lắm nhỉ. Hmm ý tôi là nó không hoàn toàn rám nắng nhưng vẫn có màu sạm và trông thực sự đẹp và bắt mắt ^ ^ . [ Fan Mỹ thích con trai rám nắng trông khỏe mạnh, đa số fan account mình dịch lúc nào cũng tả mấy bạn EXO như bị bênh, quá trắng, quá xanh và nhợt nhạt cả  ]  Anh ấy trông già hơn tôi nghĩ. Các bức ảnh cũng không phản ánh đúng anh ấy. Trong khi xếp hàng, anh ấy đeo tai nghe rất nhiều.

Xiumin không trò chuyện nhiều với các thành viên khác. Khi tôi nhìn thấy, anh ấy đã nói chuyện với chị phục trang rất nhiều cho đến khi rời khỏi đó với Luhan và những người khác. Baekhyun trông giống như một cậu bé mà không có kẻ mắt! : O haha, anh ấy đã rất vui vẻ ngày hôm đó.

-end-

Cre: exo-smtown@tumblr
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2012 15:35:15 | Chỉ xem của tác giả
FAN ACCOUNT DISNEYLAND: TAO, KRISYEOL- PART 1

Tôi và bạn tôi quyết định xem qua nơi EXO đang ở. Chúng tôi phát hiện ra nơi họ ở nhờ một người bạn của tôi. Chúng tôi tới khách sạn của họ khoảng 12 chiều và đi vào trong, nhận thấy có vài người hâm mộ ở sảnh bên ngoài một quán bar. Tôi hỏi một trong các cô gái có chuyện gì xảy ra và cô ấy nói với tôi rằng EXO đang ở bên trong. Bạn không biết tôi hạnh phúc thế nào khi nghe tin đó đâu. Có một cửa kính, nơi bạn có thể thấy EXO bên trong, nhưng nó rất mờ do đó rất khó nhìn. Tôi vẫy tay và tôi tin rằng Chanyeol đã vẫy tay chào lại.

Một vài phút sau EXO đi ra và tất cả mọi người bắt đầu chạy theo họ.Tôi đã có một món quà cho Luhan và tôi thực sự muốn đưa nó cho anh ấy vì vậy tôi đi với họ và wow ... Luhan đến ngay trước mặt tôi. Tôi phải có được sự chú ý của anh ấy, nhưng với tiếng la hét ở xung quanh thì thật khó nên tôi vỗ nhẹ vai anh ấy. Anh quay lại, mỉm cười rất nhẹ nhàng và cúi đầu chào, nhưng không nhận món quà của tôi. - Các zai bị cấm nhận quà fan tặng mà-  

Một chiếc xe đến và trông giống như họ đang trên đường tới Disneyland. May mắn là bạn của tôi đến kịp lúc để đi ngang Anaheim vì vậy chúng tôi quyết định tạt qua Disney luôn bởi mẹ tôi bảo có thể họ đi đến đó. Chúng tôi đi đến Downtown Disney tìm kiếm họ nhưng thật đáng buồn, chúng tôi lạc dấu EXO khi họ vào bên trong khu California Adventures.
Một nhóm các cô gái đang chờ đợi vì vậy chúng tôi quyết định gia nhập với họ. Nhìn từ bên ngoài EXO hình như đang ngảy MAMA và Suho đã cho một cô gái chữ ký của anh ấy. Thật là may mắn quá! Tôi nghe nói Tao đang bí mật cho chữ ký nhưng sau đó người quản lý trở lại và phát điên lên nên anh ấy phải từ chối!  

Chúng tôi quyết định chờ đợi, hy vọng họ sẽ đi ra và đi đến DISNEYLAND. Khi thời gian trôi qua, tất cả chúng tôi do dự có nên đi vào bên trong hay không, nhưng chúng tôi không muốn tiêu rất nhiều tiền để đi vào và sau đó họ lại rời khỏi. Do đó chúng tôi đã chờ đợi ít nhất 5 tiếng đồng hồ! Và cuối cùng họ đi ra nhưng có một cánh cổng chặn lại. Thật là tuyệt vời khi thấy họ ở đó! Cuối cùng tất cả các thành viên tụ tập lại với nhau và sau đó đã bước ra ngoài. Cám ơn chúa, chúng tôi nói tất cả fan người hâm mộ im lặng bởi vì họ đã la hét. Chúng tôi không muốn gây ra bất kỳ sự nào động hay những thứ tương tự vậy.

Tôi thấy họ ngay trước mặt tôi lần nữa. Suho vẫy tay và mỉm cười hạnh phúc. Baekhyun, tôi thề rằng anh ấy cố gắng tỏ vẻ mình ngầu xD. Với tay giơ lên không trung như kiểu ăn mừng chiến thắng, Kris đã nói: "Ayo waddup" và quả thật nó khiến tôi bối rối. Một cô gái tóc vàng chạy theo Lay và dúi một món quà vào tay anh ấy. Anh ấy trông rất sợ hãi, cúi đầu chào hướng khác, nói: "Ca-cảm ơn bạn" và đưa nó cho một trong các quản lý. Điều đó thực sự làm tôi khó chịu! Đừng ép anh ấy nhận quà. - Fan đáng sợ quá-  

Họ bắt đầu đi tới khu vực lối ra nên mọi người theo họ. Và tôi phải đưa quà cho Luhan. Nó rất là nhỏ. Tôi đã làm tặng anh ấy một móc chìa khóa hình Stich. Nhưng tôi không muốn hét tên anh ấy mặc dù tôi đã ngay phía sau, đúng theo đen là ngay sát phía sau anh ấy. Vì vậy, tôi khẽ nói: "Luhan Gege" và anh quay lại, mỉm cười ngọt ngào sau đó cúi đầu khi chúng tôi chạm mắtnhau. Nhưng buồn thay, anh không thể nhận lấy món quà.

Ngược lại, bạn của tôi đã mua một chú gấu trúc bằng vải nhung trước khi cô đến Anaheim và muốn đưa cho Tao. Cô ấy lại gần Tao và trao nó tận tay. Tao đã cúi đầu chào, trông rất hạnh phúc và nói: “Cám ơn”! Anh ấy đã chơi với nó và làm rơi nó. Tôi nghĩ rằng anh ấy đã ném nó đi! Nhưng cô ấy đã nhặt nó lên và đưa nó lại.  Anh ấy đã rất hạnh phúc và nói lời cảm ơn. Tao là một người thực sự thực sự tốt bụng! Anh ấy nổi loạn hơn và không thèm ... nghe lời các anh quản lý XD  . Khi họ đi, Tao vòng cánh tay của mình xung quanh Baekhyun (BAEKTAO) và Luhan vòng cánh tay của mình xung quanh Sehun trong một thời gian ngắn!  

Cre: preciousluhan@tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2012 15:35:37 | Chỉ xem của tác giả
FAN ACCOUNT DISNEYLAND TAO, KRISYEOL -PART 2

Họ đã phải chờ đợi xe buýt nên họ tụ tập lại nhưng 30 phút trôi qua mà không thấy nó đến.  Vì vậy, họ đứng đó một lúc. Do đó có rất nhiều khoảnh khắc thú vị. Luhan luôn nhảy một vài lần. Anh ấy đã đi xung quanh đây đó để nói chuyện với các thành viên một chút. Nhưng anh ấy chủ yếu đùa giỡn với Chen, như chơi với đôi tai mà Chen có từ Disney. xD

Có một khoảnh khắc BaekHan làm tôi rất hạnh phúc! Họ đang chơi một trò chơi. Baekhyun đã cố gắng để đứng thật ngầu, nhưng anh ấy đã bị trượt chân và cười. Chen đã thực sự vui vẻ và trong một tâm trạng tốt.Đáng buồn là Kai dường như thực sự mệt mỏi và anh ấy hơi tách biệt mình khỏi mọi người. Tao thực sự thích con gấu trúc của bạn tôi. Anh ấy đã chơi và ôm nó rất dễ thương! Suho vòng cánh tay của mình xung quanh DO rất nhiều xD. Rất rất dễ thương!

Họ bắt đầu đi bộ đến bãi đậu xe. Tôi đoán bởi vì họ phải tới đó để có được một chiếc xe. Nhưng họ cũng phải chờ đợi xe tới. Chen vẫy tay chào những người hâm mộ ~ Chen và Xiumin ngồi xuống ở một góc gần một chiếc xe, nghe nhạc và cười. Tôi hét lên "TÔI LÀ CỖ MÁY NHẢY CHEN" và anh ấy phá ra cười! Một chiếc xe bắt đầu đi vào công viên và tất cả mọi người bắt đầu hoảng loạn và nói với họ cẩn thận bởi chúng tôi không muốn Chen và Xiumin bị tông phải! XD

Kris ngồi xuống và Chanyeol ngồi ngay bên cạnh. Bạn tôi bắt đầu săm soi Krisyeol. Kris thì thầm với Chanyeol về điều đó và họ cười. Bạn tôi chỉ vào một người bạn khác thích Kris. Kris đã phá ra cười và mỉm cười.Tôi có một tấm vải sang trọng nhỏ nhắn dễ thương trong bàn tay và tôi vẫy nó chậm rãi. Xiumin và Chen vẫy tay chào lại và điều đó làm tôi hạnh phúc! Tôi vẫy tay chào Tao và anh mỉm cười cựccccc dễ thương! Luhan chơi với mái tóc của mình rất nhiều đến nỗi Suho phải sửa nó xDDD Baekhyun và Kris HAHAHAHA hai anh em với cử chỉ giơ tay! Baekhyun và Luhan quàng tay họ quanh người nhau, thiệt là một khoảnh khắc quý giá.

Nhưng họ thực sự đã có quãng thời gian vui vẻ. Các fan tôn trọng và cho họ không gian. Chúng tôi đã cố gắng không tấn công họ, chúng tôi đã không hét lên, chúng tôi chỉ vẫy tay, và đó là tất cả.Chen mỉm cười và cười rất nhiều, nhưng các thành viên khác thực sự mệt mỏi. Đặc biệt là Chanyeol, anh ấy không hề cư xử vui vẻ như thường thấy bên cạnh chúng tôi! Kai thực sự bị ruồng bỏ; ~; Luhan hơi lạnh lùng với Sehun. Và tất cả mọi người khác chỉ chờ đợi và chơi đùa xung quanh.

Sau đó xe của họ tới và họ lên xe ~ Họ thực sự hưởng thụ và tôi đánh giá cao người hâm mộ đã tôn trọng một số điều nhỏ nhặt như không la hét vào tai của họ hay đại loại vậy. Nhưng tôi ước mình đã vào Disney. Tôi dằn vặt chính mình và biết đâu khi tôi vào đó tôi có thể đã đi cùng chuyến xe và chụp ảnh EXO tốt hơn! xD

Cre: preciousluhan@tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2012 15:35:57 | Chỉ xem của tác giả
EXO-K FANBOARD REPLIES - PART 1

[KAI] Xin chào, tôi là EXO-K Kai
Xin chào tất cả mọi người, các bạn đã chờ đợi một thời gian dài đúng chứ?
Tôi cuối cùng cũng ở đây để gặp các bạn! Tôi sẽ bắt đầu bây giờ

[FAN] Heol daebak, oppa nhìn đây này
Em yêu anh, em thích anh rất nhiều
[KAI] Xin chào, tôi là EXO-K Kai. Bao nhiêu? : P

[FAN] Thực sự là Kai sao? Tôi đã chờ đợi một thời gian dài ...
Mái tóc của bạn trông rất đẹp
Tôi yêu bạn.
Nó thực sự đẹp sao? Cảm ơn bạn ~ ~

[FAN] Oppa T_T Các bạn học sinh cuối cấp trường trung học đang đợi anh đó T_T
Em đang học năm thứ ba của trường trung học, hãy cổ vũ cho em
Chúc may mắn trong kỳ thi của bạn !!!! Fighting

[FAN] Jongin-ah, bạn muốn ăn trứng cuộn với tôi không? Tôi đói quá
Hãy ăn trứng cuộn nhé
Bởi vì bạn tôi không thể đi ăn bởi vì tôi đang ngồi trước máy tính của tôi
Kim Jongin đáng ghét!!!! Tôi yêu bạn ~
Nó có hương vị như thế nào? Tôi rất tò mò ~ ~

[FAN] Theo bản năng, tôi đã ở đây từ lúc 1:00 chiều
Theo bản năng của mình, tôi đã chờ đợi trên fanboard chính thức kể từ lúc 1:00 ...
Wow daebak tôi không mong bạn sẽ xem nó Kai à hehe
Daebak
Kể từ 1:00 sao? Chắc phải vất vả cho bạn lắm T_T

Phục fan thiệt

[FAN] Jongin-ah nuna luôn thấy biết ơn
Dạo gần đây nuna sống chỉ vì em thôi T____T
Có nhiều ngày nuna không thể ngủ hay ăn được
Nhưng khi nuna thấy em, mỗi ngày nuna lại có được sức mạnh và sống vui vẻ hơn
Đó là lý do tại sao nuna cám ơn hoài hoài đó Jongin-ah T___T
Jonginnie của chúng ta, người là nguồn cung cấp năng lượng cho nuna T_____T
Jongin-ah cám ơn em rất nhiều T__T Đây là tất cả những gì nuna muốn nói T_T
Cám ơn, nuna xin lỗi và đừng bị thương nữa T_____T
Nuna sẽ lên đường làm việc bên ngoài để chịu trách nhiệm trở thành thẻ ATM của em T_T
Nuna sẽ tới địa điểm công tác vào ngày hôm nay và có lẽ sẽ trở về Seoul vào thứ hai
Nhưng nếu em cổ vũ cho nuna, nuna sẽ có sức mạnh và có thể làm việc tốt T____T
Hãy cổ vũ cho Yeon-nuna ♥♥♥♥
Làm ơn hãy ăn nhé !!
Tất cả các chị là nguồn sức mạnh của em.

Chị ấy nói thay cho các nuna đó. Em cũng sẽ phấn đấu đi làm kiếm tiền mua đãi đi xem concert các em. Ôi, tâm trạng các nuna thiệt giống nhau. Dịch với tâm trạng tự sướng, các bé 94,95,96 dạt ra nha. Đây là dành cho các chị đó

[FAN] Jongin-ah, bạn nghĩ gì khi bạn đang nhảy?
Tôi tò mò đó
Hay là bạn quá tập trung vào điệu nhảy đến nỗi không thể nghĩ cái gì.. hehehe
Mọi người ! Tôi luôn nghĩ về tất cả các bạn

[FAN] Jongin-oppa Em buồn ngủ quá. Em thấy như sắp chết…
Nhưng anh ở ngay đây mà ?

Anh ở đây thì sao em dám ngủ hả

[FAN] Kai à, em dường như thích các cô gái trẻ hơn, nuna đang khóc đây
Làm ơn hãy để lại lời nhắn cho các nuna
Các chị lớn hơn em là đã buồn rồi nhưng nếu em thế này thì mọi chuyện còn tệ hơn nữa…
Em có thể nói Shinhwa nuna fighting^^?@@
Shinhwa nuna fighting
Em không quan tâm các chị lớn hơn hay nhỏ hơn em đâu!

Kai oppa, Kai oppa. Muốn gọi oppa quá . Mình sẽ mắc áo yếm thắt bính 2 bên đi gặp kai oppa

[FAN] Làm ơn hảy trả lời dù chỉ một dấu chấm
Tôi yêuuuuuuuuuuuuuu bạn T_______T
Dấu chấm của bạn đây

[FAN] Tôi đang nhảy MAMA và sau đó lên trang web chính thức đó Jongin-ah
Tôi đã tự hỏi liệu bạn có trả lời tin nhắn...
Jongin-ah điệu nhảy khó quá đi mất ... keke ...
Nhưng tôi sẽ cố gắng hết sức
Mặc dù nó có khó nhưng đó là một điệu nhảy tuyệt vời!

[FAN] Jongin-oppa, anh sẽ chỉ chào người hâm mộ và rời khỏi Dongdaemun?
Hay anh cũng sẽ nhảy với các thành viên?
Nếu bạn đến vào ngày mai bạn sẽ biết! Hẹn gặp lại ngày mai: P

Ẻm nhảy rồi làm tán loạn luôn

[FAN] Kai hyung Torres
Anh thực sự thích anh ấy nhất chứ? kekeke
Torres là tương lai của Chelsea !!!!!

Luhan thích MU, Kai fan Chelsea nha

[FAN] Jongin opal, tay của em đau quá
Thay vì oppa, anh nghĩ sao về opal?
(T / N: Trong tiếng Hàn Quốc 5 là "oh" và 8 là "pal" nên 58 opal tương tự như oppa)
Em tôn trọng và yêu anh. Hãy mạnh mẽ lên!
Xin vui lòng cho em một trái tim
Em thật có khiếu hài hước ~!

[FAN] Kai oppa làm ơn chỉ một lần thôi làm ơn làm ơn đi... T_T
Tên em là Suin
Suin-ah ~Xin vui lòng gọi em thế này một lần thôi T_T PleasepleasepleasepleaseT______T
[KAI] Xin chào, tôi là Kai EXO-K
Suin-ah ~ hi?

Em này sau đó ko biết còn sống để tắt máy đc ko

[FAN] Khi nào bạn sẽ cho chúng tôi thấy Jjanggukekekekekekeke
Tôi rất tò mò!
Sớm thôi ~! Xin hãy chờ đợi nhé

[FAN] Jonin-ah, điều tốt đẹp khi bước sang tuổi 20 là  gì??
Trả lời ... đi mà .... T___T
Tôi đã tốt nghiệp nhưng tôi chưa đến 20 tuổi T_T

[FAN] Bởi vì Jongin oppa tay em đang run rẩy....
"Ah thật đấy, em không còn tâm trí nữa rồi ...
Oppa là nguồn năng lượng để em vượt qua cuộc sống học đường T_T
Xin vui lòng gửi cho em một trái tim
Sô cô la sữa Kim Jongin Em yêu anh Kim Jongin
Ý nghĩa đằng sau tên Kim Jongin là gì vậy T______T
Em không thể học được T__T
Cảm ơn em timmmmmmm

[FAN] Tâm trạng hiện tại của anh thế nào sau khi nhìn thấy fanboard!!?
hehehehehehehehe oppa anh rất quyến rũ> <
Tuyệt nhất! Tuyệt nhấtttttttttttttttttttt !

[FAN] Anh đang tránh tin nhắn của em à?
Em ghét oppa
Đó là nói dối đấy..T_T..
Anh vừa mới tới ~~ Anh đây

-Tobecontinue-

source: exo-k’s official website
translation cr; saphira @ exok-trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2012 15:36:19 | Chỉ xem của tác giả
EXOK KAI FANBOARD REPLIES - PART 2

[FAN] Khi nào bạn sẽ cho chúng tôi thấy Jjanggu kekekekekekeke
Tôi rất tò mò!
Sớm thôi ~! Xin hãy chờ đợi nhé

[FAN] Jonin-ah, điều tốt đẹp khi bước sang tuổi 20 là  gì??
Trả lời ... đi mà .... T___T
Tôi đã tốt nghiệp nhưng tôi chưa đến 20 tuổi T_T

[FAN] Bởi vì Jongin oppa tay em đang run rẩy....
Ah thật đấy, em không còn tâm trí nữa rồi ...
Oppa là nguồn năng lượng để em vượt qua cuộc sống học đường T_T
Xin vui lòng gửi cho em một trái tim
So cô la sữa Kim Jongin Em yêu anh Kim Jongin
Ý nghĩa đằng sau tên Kim Jongin là gì vậy T______T
Em không thể học được T__T
Cảm ơn em, timmmmmmm

[FAN] Tâm trạng hiện tại của anh thế nào sau khi nhìn thấy fanboard!!?
hehehehehehehehe oppa anh rất quyến rũ> <
Tuyệt nhất! Tuyệt nhấtttttttttttttttttttt !

[FAN] Anh đang tránh tin nhắn của em à?
Em ghét oppa
Đó là nói dối đấy..T_T..
Anh vừa mới tới ~~ Anh đây

[FAN] Oppa biết đi xe đạp một bánh chứ? T_T
Em muốn đi tới sông Hàn và đi xe đạp với anh T_T
Ngay cả khi anh chỉ cho em đi xe đạp 1 bánh em cũng sẽ làm hết sức mình T_T
Anh không thể lái xe đạp một bánh đâu T_T

[FAN] Jongin-ah, bạn không muốn đọc thông điệp của tôi đúng không? ... Phải ... Ha
Nhưng thôi vậy T_T Chỉ việc bạn lên [fanboard ] khiến tôi phát điên rồi T_T Ai quan tâm liệu bạn trả lời tôi hay không chứ
Có thể bởi vì có quá nhiều tin nhắn ... Tôi hiểu nhưng vẫn buồn T_T Tôi không nghĩ rằng tôi có thể ngủ ngon
Nhưng bạn phải ngủ ngon, nó tốt cho cơ thể của bạn ... hehe

Em Kai nhắc tới ngủ là mắt sáng, ng ta viết dài thoong thấy đc mỗi chữ ngủ

[FAN] Jongin-ah em có thích ăn lòng lợn không??????
Nuna sẽ đi ăn với bạn bè ở trường đại học đấy
Hãy đến và tham gia với bọn chị
Nuna sẽ mua cho em 50 chiếc ^ ^!
Ăn nhiều nhé Jongin-ah
Lòng lợn là ngon nhấttttttttttt Em thực sự thích ăn chúng
Ăn ngon với với bạn bè đại học của chị nhé ^^

Qua Vn đi nuna mua gỏi cuốn, bò bía, bánh tráng trộn cho em ăn thả cửa

[FAN] Tại sao bạn gọi Monggu là Monggu?
Nó làm tôi nhớ đến từ "plump" (T / N: plump- bụ bẫm trong tiếng Hàn là "mongshil mongshil" kekekeke Monggu rất dễ thương
Mong trong Monggu trích ra từ “mongshil mongshil” (bụ bẫm) và gu chỉ là một từ phổ biến thôi

[FAN] Jongin-ah, bạn đã thấy kết quả 'Champions League chưa?
Tôi là một fan hâm mộ của Bayern Munich ... hehe ..
Tôi đoán bạn đang hạnh phúc bởi vì họ (T / N:Chelsea) giành chiến thắng hehe ..... hehe ... hehe .... ông .... hehe ...
Drogba là một người xấu hehe ......
hehe Torres đã không chơi nên anh ấy buồn ~~

[FAN] Oppa khi nào anh hạnh phúc nhất? Khi anh nhảy ư? Khi anh gặp gỡ fan hâm mộ của mình? Khi anh ở với các thành viên EXO?
Làm thế nào bạn hiểu tôi rõ thế? Tôi thích cả ba hehe

[FAN] Jongin oppa lý do tại sao anh yên lặng quá vậy?
Nó lẽ ra phải sôi nổi chứ? Kekekekekekeke
Chỉ trong một phút, tin nhắn ồ ạt xuất hiện, do đó chắc hẳn giờ anh mất trí luôn kekekekekekeke
oppa fighting
Súp chắc hẳn rất mặn hehe Fighting
(T / N: Kai chắc đã lầm lẫn và trả lời sai tin nhắn)

[FAN] Jongin-ah, vậy bạn biết làm thế nào để đánh máy chữ huh ....
Khi bạn đến
Tôi nghĩ bạn đã không ...
Tôi thích bạn! Bbyong! ♥
Tôi cũng xem các tin tức trên Internet!

[FAN] Các bạn đang xa rời nhau ... trở thành một điểm xa xôi (T / N: Trích từ bài Nothing’s Over  của INFINITE)
Uahhhhhh kyaaah
Oppa em yêu anh ♡ _ ♡
Dầu gội đầu và rincing là bắt buộc!
(T / N: Tôi cho rằng anh ấy cũng bị nhầm lẫn ở đây)

[FAN] Xin vui lòng nhìn tôi một lần Kai Jonginnie T____T Tôi đang khóc
Jongin-ah
Hãy nhìn tôi
Ở đây T_T
Tôi nhớ bạn rất nhiều, tôi đang  khóc T_T
Tôi nghe nói bạn trở nên yếu đuối khi con gái khóc T_T
Làm thế nào bạn biết được T_T
Đó là lý do tại sao tôi ở đây T_T

[FAN] Xin vui lòng xem tin nhắn của chị  .... Hãy chú ý đến chị một chút T_T
Nội dung tin nhắn của chị có thể không thực sự quan trọng
Nhưng làm ơn cho chị một chút quan tâm Jonin-ah T_T
Thậm chí chỉ là một chút thôi, bất kể là gì cũng được T____T
Nuna muốn có một trả lời từ emT______T
Em ở đây ~ ~ Lau khô những giọt nước mắt của chị

Nuna cũng đang khóc này, lau cho nuna đi

[FAN] Jongin-ah, làm ơn cổ vũ cho tôi....
Tôi đã rớt kì thi lấy bằng lái xe ngày hôm qua nên tôi đã kh..óc T____T
Tôi sẽ cố gắng thử lại lần nữa vào tuần tới, làm ơn nói là tôi sẽ đậu đi…
Bạn sẽ đậu! Yaaap

[FAN] Kai hyung! Anh không sao với fan hâm mộ nam chứ?
Hyung, em thấy bạn nhảy và thấy nó đáng ngưỡng mộ nên đã trở thành một fan
Anh đang thực sự tuyệt vời
Em đã luôn luôn muốn học nhảy bắt đầu từ tháng sau, tôi sẽ học nhạc jazz
Em muốn nhìn thấy anh trên sân khấu trong một thời gian dài vì vậy hãy luôn khỏe mạnh!
EXO Fighting !!
Cảm ơn em! Anh đã muốn trở thành ca sĩ sau khi nhìn thấy tiền bối Shinhwa
Vì vậy, đây thật là một điều vinh dự! Fightiiing

Oh, exo có gan boy nè keke

[FAN] Vậy ra anh đang tránh những tin nhắn của em huh!!!
Một dấu chấm hoặc cái gì cũng được mà T___T Em đang học năm thứ 3 trung học ... Euah T_T
: P Chúc may mắn với kỳ thi tuyển sinh đại học!

[FAN] Jongin oppa! Em đang vẽ và vội vã lên đây
Em không vội đâu nhưng em đang gửi bài từ hành lang ngay bây giờ T_T
Em đã chờ đợi điều này! Nếu em nhận được một trả lời, em cảm thấy em có thể sẽ vẽ tốt!
Jongin oppa là tình yêu. Tim.
Em sẽ vẽ anh chứ~~

[FAN] Tôi tò mò muốn biết Jonginnie đang mặc gì ngay bây giờ
Một t-shirt màu đen với hình tất cả các thành viên EXO trên nó?
kekekeke Tôi thích bạn!!
Quần jeans và áo phông màu tím ~~

[FAN] Anh nghĩ gì về những người hâm mộ tham dự tất cả các chương trình âm nhạc? Họ thế nào? Anh thích họ phải không? hehe Anh yêu họ chứ? Hehe
Em là một trong số họ ^ ^ *
Em sẽ rất hạnh phúc nếu các oppa đánh giá cao chúng em hehehehe
Em yêu anh ... ♥ / mắc cỡ / / mắc cỡ /
Hẹn gặp anh vào ngày mai và chờ xem bởi vì em sẽ la to nhất đấy keke
Tôi cảm thấy nhờ vào sự cổ vũ của các bạn mà chúng tôi nhận được sức mạnh và có thể sẵn sàng cho buổi biểu diễn! Tôi thực sự rất cảm ơn. Tôi thích các bạn ~ ~> <

[FAN] Kai dongsaeng….
Kai dongsaeng….
Em sẽ làm gì sau khi trả lời xong?
Thức ăn mà D.O dongsaeng làm cho em ngon thế nào?
Chị đã bao giờ ăn spaghetti và ngất xỉu chưa?
Mùi vị như vậy đó

Ý em là ngon tới xỉu hay sao  

-Tobecotinue-

Vtrans: fan girl ghen tỵ [email protected]
take out with full credit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2012 15:36:58 | Chỉ xem của tác giả
EXO-K KAI REPLIES FANBOARD - PART 3

[FAN] Jongin-ah, dì hy vọng con sẽ viết một cái gì đó fan hâm mộ tuổi dì này...Con không thể để lại cho dì lời nhắn nào sao T________T
Dì à ~ ~ ~ ~ ~ ~ Xin chào hehe

[FAN] Jongin-ah! Bạn phải biểu diễn siêu năng lực của bạn vào những lúc như thế này!
Cho chúng tôi thấy sức mạnh của bạn đi!
Woaaaaaah siêu năng lực ~!!!!
Tôi vừa mới trở về từ Mỹ!

[FAN] Oppa-yah, em yêu anh!!!!! Em yêu anh!!!!!! Thật đó!!
Anh thích em!!!!!! Thật đó!! hehe

[FAN] Jongin-ah em muốn trở thành nàng thơ của chị không?
Xin hãy cổ vũ chị T_T
Chị bây giờ đang học năm thứ 4 [đại học] và tụi chị sắp có một cuộc triển lãm trước khi tốt nghiệp nhưng chị không có ý tưởng gì cả T____T
Chị đang mất đi sự tự tin của mình trong việc thiết kế T________T Chị rất chán nảnT_____T
Nếu em cổ vũ cho chị, chị cảm thấy như mình có được sức mạnh và có thể làm nó T__T Ngay cả một dấu chấm cũng được vì vậy xin vui lòng để lại cho chị tin nhắn ủng hộ nhé T____T
Chị không tìm thấy cảm hứng khi xem các music video hay teaser của chúng em sao?
Fightiiiing, em tin tưởng nuna!

Tại sao anh ko nói trước khi em thi tốt nghiệp hả Kai oppa

[FAN] Kai. Bạn có đang chăm sóc tốt bản thân mình không vậy?
Tôi sẽ!!!

[FAN] [FAN] Tôi đã cố gắng vẽ bạn, bạn nghĩ sao?

Nó gần như giống nhau đấy T_T Điểm nhấn chính là đôi môi dày!

[FAN] Chị không thể ngủ bởi vì Jonginnie ...
Jongin-ah T____T chị yêu em ... ♥
Bởi vì em mà cuộc sống của chị trở nên lộn xộn T_T
Nuna phải ngủ thật nhiều để được khỏe mạnh ~
Nuna phải khỏe mạnh và ngủ thật nhiều đó ~

Oppa mà trả lời vậy chắc mất ngủ luôn chứ ngủ gì đc nữa

[FAN] Tôi cảm thấy như tôi đang tham gia vào một cuộc xổ số
Jongin-ah
Tôi sẽ được lựa chọn và bạn sẽ đến đây lúc này ...
Trả lời đi thiên thần Kim Jonin
Bạn đã được chọn! Pung Pung ~ ~ ~ Waaaah
Xin chúc mừng ~ ~

[FAN] Tôi đã học được điệu nhảy History!!!!!!!!!
Bạn có muốn nhảy với tôi không?????
Hm???
Jongin-ah???????
Bạn đâu rồi ?????????
Tham gia AR Show đi! hehe bạn có thể đứng nhất đấy!

[FAN] Jongin-ah sao em không đến Đại học Sejong?
Ở đây rất tuyệt vời nên hãy đến và tham gia với nuna nhé T_T?
Nuna sẽ đi và xem em mỗi khi em biểu diễn ở đây
Chị không thể đến đây bây giờ sao ~ ~?

Muốn chửi thề quá, tới là em nhào vô giường anh ngủ đó kai oppa à

[FAN] Tin nhắn của tôi có mùi hôi đúng không?
Tại sao bạn cứ tránh nó hoài vậy T___T tôi bị tổn thương ...
Tôi đã đi theo mùi hương và đến đây hehe
Nó có mùi giống như nước hoa ~ ~

[FAN] Bạn thực sự nhạy cảm khi nói đến giấc ngủ đấy
Jongin-ah kekekekeke
Có phải nó là điều bạn muốn nhất?
kekekekeke bởi vì bạn lúc nào trông cũng buồn ngủ cả
Tôi là pokemon Snorlax!
Vì tôi ở cug2 với tất cả mọi người, tôi không buồn ngủ!

Bạn này hỏi ý giống mình đó

Snorlax là con này, sleeping pokemon, chỉ mở mắt khi ăn và luyện tập. Pokemon bự nhất và lười nhất.

- Tobecontinue-

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2012 15:37:25 | Chỉ xem của tác giả
Exo K Fanboard replies -part 4

[FAN] We are one! S2
Xin nói “We are one” chỉ một lần thôi!
WE ARE ONE EXO, saranghanja!!
Mọi người, chúng ta hãy yêu thương lẫn nhau!

[FAN] Đây là thông điệp cuối cùng của em
Bây giờ em mệt rồi.....
Phew ................
Em đang học năm thứ 3 trung học vậy nên xin vui lòng để lại tin nhắn ủng hộ nhé
Không phải một cái gì đó như "Chúc may mắn với kỳ thi tuyển sinh đại học"
Nhưng "Hãy hành động và học bài đi" ... em phải quay lại học đây ....
Ngoài ra, em đến từ Suncheon
Anh chắc phải vui mừng khi thấy một người nào đó từ quê nhà mình
Nếu em cùng với Kai và EXO, kỳ thi tuyển sinh đại học sẽ không là gì to tát cả!
Chúc may mắnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

[FAN] Jongin-ah, bà không hiểu nổi cháu ...
Bà phải làm sao để Jonginnie đọc tin nhắn của bà đây .....
Con nhớ bà, bà ơi
Con nhớ bà T_T

Hết dì tới bà, sau này sẽ là cố mất {:422:}

[FAN] KAI!  FAN TRUNG QUỐC YÊU BẠN T___T
Tôi thực sự thích bạn! Ha Tôi đã khóc
T_T
T_T
(T / N: ngữ pháp tiếng Hàn sai hết cả, có lẽ nó được dịch bởi Google Translate)
Tôi cũng yêu tất cả các bạn ~ ~ ~

[FAN] Tôi sẽ đến AR video show...
Xin vui lòng để lại cho tôi một lời nhắn T_____T
Vì vậy, tôi có thể có sức mạnh và nhảy tốt T____T
Bạn đang đi đến chương trình AR video show?
Tôi sẽ mong chờ điều đó ~ Hẹn gặp bạn ở đó he

-end-

Exo K Fanboard replies

Kai: Xin chào. Đây là Kai của EXO-K!
Xin chào. Đây là EXO-K Kai!
Khoảng thời gian chúng ta đã trải qua cùng với nhau hôm nay như thế nào? Rất vui đúng không? Đây cũng là thời khắc thật đặc biệt và thú vị với tôi! Các bạn biết vào ngày mai có Music Core và chương trình Genie video AR phải không? Chúng tôi thực sự mong chờ nó. Ngoài ra, các bạn còn nhớ lời hứa của tôi với mọi người chứ? Tôi sẽ trưng ảnh của Monggu và Jjanggu cho các bạn xem ngày hôm nay!
Xin hãy yêu mến EXO nhiều
Và yêu tôi nữa, KAI
Mọi người, tôi yêu các bạn ~ ~ ~> <
EXO-K saranghanja ~ ~!
PS: Làm ơn tìm mỹ từ phù hợp để miêu tả tôi nhé!  

Em ấy chắc đọc được các fan tả ẻm này nọ nên ko vui đây {:418:}

Cre: exowaveworld@tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2012 15:38:46 | Chỉ xem của tác giả
[Fan accounts] 120610 EXO-K 분당 팬싸인회 (Bundang Fansign)

Nó đã được bắt đầu với sự vụng về của Suho.

" We are one! Xin chào chúng tôi là EXO-K. "

"Woooooow"

“............"

“... Chúng ta sẽ... bắt đầu chứ?"

Khi nào thì Junmyeon có thể bắt đầu fansign một cách tự nhiên đây .....Dù sao thì fansign cũng bắt đầu. Đầu của tôi đã trở nên trống rỗng khi đứng trước Baekhyun và Kyungsoo ..Baekhyun và Kyungsoo đã vẽ một cái gì đó trên một tờ giấy, người hâm mộ giống như, " Đó là cái gì ? Các bạn đang làm gì vậy?", nhưng họ (BaekSoo) tập trung đến mức họ không nghe thấy người hâm mộ nói gì ..

Đến lượt tôi.  Đã gần một tháng sau buổi fansign cuối cùng tôi tham dự ... Suy sụp tinh thần. Thành viên đầu tiên là  Oh Sehunnie đáng yêu

"Xin chào".

"Xin chào ~"

Cậu ấy đột nhiên nhìn thấy khuôn mặt của tôi

Sehun: "Oh! Không gặp bạn một thời gian dài rồi đấy! "

Fan: "Vâng đúng vậy ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ Được một thời gian rồi ~"

Sehun: "Tại sao mất thời lâu vậy bạn mới đến đây ~"

Fan: "Không có K fansign trong gần một tháng ... Tôi đã không được chọn cho buổi fansign tại Yeongdeungpo và Cheongju ...  Tất cả là lỗi của tôi."

Sehun: "Ah, tôi hiểu ~"

Fan: "Kiểu tóc mới hợp với bạn "

Sehun: "Ah cảm ơn bạn!"

(Trong khi ký tên)

Sehun: "noona .. hay dongsaeng.. hay bạn bè.. "

Fan: "Lần trước bạn nói rằng bạn sẽ nhớ!!!!!!!"

Sehun: ".............. nuna"

Tôi phá lên cười trước những gì Sehun nói.

Fan: "Tôi có vẻ như lớn tuổi hơn bạn? Bởi vì tôi không phải (là một nuna)!!!!! "

Sehun: "Ah đúng rồi chingu chingu" (T/N: chingu trong tiếng Hàn nghĩa là bạn bè cùng tuổi)

Cậu ấy nói xin lỗi với tôi, và sau đó Sehun đã vẽ một trái tim lớn ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ   Oh Sehun à ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋㅋ Xin lỗi nhé, tôi sẽ nói cho bạn tuổi của tôi một ngày nào .. ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ Tôi đã nói dối SORRY ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ(LOL  có vẻ như cô ấy là 1  nuna xD và Sehun đã nhớ đúng xD)

"Hẹn gặp lại lần sau" ~

"Ok ~"

Junmyeon .. lần thứ 1 và 2 khi tôi nhìn thấy Junmyeon, tôi không thể nói bất cứ điều gì, bây giờ tôi có thể nói tốt ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ

Suho: "Oh!"

Fan: "Vâng em lại đến đây ~"

Tôi nói với anh về cuộc sống tương lai của tôi. Tôi nói rằng nếu tôi đến với oppa một lần nữa, tôi sẽ rời nhà đến nơi lưu đày và đây thực sự là lần cuối cùng do đó đừng lo lắng gì cả ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ. Junmyeon bật cười vì ‘nơi lưu đày' ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ Anh ấy hỏi hỏi " Nơi lưu đày đó là gì?" Tôi sẽ chuẩn bị cho  kỳ thi tuyển sinh đại học một lần nữa, vì vậy tôi không nói ra, tôi chỉ nói mình sẽ rời nhà đến nơi lưu đày thôi. Sau đó Junmyeon nắm chặt bàn tay nhỏ của mình với nhau.

Suho: "Hwaiting! Daebak! Làm việc chăm chỉ! Bạn có thể làm được! "

Thứ 3 là Kim Kai. Ở trước mặt Kai, tôi cảm thấy rất khó xử vì thực sự không có gì để nói. Tôi chỉ nói hello, đã một thời gian rồi. Anh ấy nhìn thấy khuôn mặt của tôi và nói rằng ‘Tôi không nhìn thấy bạn rất lâu rồi tại các buổi fansign’  ㅋ ㅋ. ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ   Kim Kai ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ   và Jongin ký tên rất cẩn thận. Tôi đã không nói nhiều với Kai, bây giờ là đến lượt Chanyeol ㄱ ㄱ

Chanyeol cũng bảo là lâu rồi không gặp và ký tên. Tôi nói rằng tôi đến fansign rất nhiều lần nhưng tôi nói chuyện không hay lắm ... Yeollie mỉm cười với tôi ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ anh ấy nói với tôi nói nhiều hơn ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ và đại loại vậy.

Tôi: "AH phải rồi!"

Yeollie nhìn chằm chằm vào tôi với đôi mắt to của mình ㅠ ㅠ Thực tế, nếu tôi thấy anh với gương mặt đó, tôi sẽ tránh ánh mắt của anh ấy trước. Nhưng hôm nay tôi phải nói vài lời ......

"Em đã xem các đoạn video sân khấu đặc biệt của anh với TaeTiSeo ngày hôm qua, em đã không biết rằng anh rap tốt đến vậy. Không, điều này nghe có vẻ kỳ lạ như vậy. Em biết anh rap tốt, nhưng đây là lần đầu tiên mà em có thể nghe bài rap dài của anh. Em đang mong chờ sân khấu của Chanyeol oppa tại buổi concert của riêng các anh!!!!!! "

Tôi nhìn thấy đôi mắt của anh ấy đảo 1 vòng vì lời khen của tôi .. ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ Anh mỉm cười hạnh phúc và nói cảm ơn! ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ Chanyeol thực sự …. ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ tốt ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ

Và tiếp theo là Kyungsoo. Bạn tôi đã hứa với tôi cô ấy sẽ nói chuyện lâu hơn với Baekhyun (vì vậy tôi có thể có thêm thời gian để nói chuyện với Kyungsoo). Tôi nuốt khan khi đứng trước mặt anh ấy. Kyungsoo  trông cũng giống như vừa nuốt khan.(LOL)

Fan: "Kyungsoo oppa. Em nhớ anh ........... ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ"

D.O.: "Anh cũng nhớ em nữa" {:444:}

Fan: "Anh nói dối ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ"

D.O.: "Không, Anh thực sự nhớ em .. Em luôn đến nhưng sau đó đột nhiên không xuất hiện .. Anh đã nhớ em! " {:447:}

Tôi nói với anh ấy về nơi lưu đày. Kyungsoo đã ngạc nhiên, và anh ấy nói như thế này, xin vui lòng làm tốt bài thi tuyển sinh đại học của em và chúng ta có thể gặp nhau một lần nữa. Suy sụp tinh thần vì Kyungsoo.Và "Oh oh oh oh", ByunBaek nhìn Kyungsoo như một thằng ngốc và đi ngang qua anh ấy ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ

Fan: "Kiểu tóc của anh tuyệt đẹp ngày hôm nay"

Baekhyun: "Ah cảm ơn em!"

Fan: "Em luôn có photocards của Baekhyun oppa trong album em mua ...."

Baekhyun: "........... như vậy .. em không thích nó?"

Anh ấy không phải nghiêm túc chứ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ anh không biết ý em là gì sao? - ý bạn fan bảo Baekhyun là định mệnh của đời bạn ấy đó

Fan: "Không!!!! làm thế nào em có thể không thích nó!!!!!! Chỉ là quá nhiều thôi. "

Baekhyun: "Vậy anh sẽ gọi họ ngừng sản xuất photocard của anh trong một thời gian"

Cả hai chúng tôi đều cười ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ Tính hài hước của Baekhyun ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ

Fan: "Vì vậy, em quyết định sưu tầm 100 thẻ của anh."

Sau khi ký xong

Tôi thấy những gì Baekhyun đã vẽ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ Anh ấy đã viết tên của mình 백현 (Baekhyun) ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ và vẽ 1 trái tim với những vòng tròn ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ quá sức dễ thương ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ Baekhyun, Kyungsoo và Chanyeol luôn luôn nói chuyện với người ở hàng trước. Tôi đang đứng ở phía trước do đó tôi vẫy tay mình rất cao vì vậy Kyungsoo nhìn thấy tôi và vẫy tay chào lại tôi .. ..Tôi đang khoe khoang rồi……. xin lỗi .. (LOL fan hâm mộ này thiệt dễ thương).

Những người ở phía trước hỏi Baekhyun: "Các bạn đã ăn chưa?", Anh ấy nói mình không đói, người hâm mộ lại bảo rằng họ đang đói ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ Có một fan hâm mộ rút một lon nước ra khỏi túi xách của cô, thứ gì đó giống như nước ngọt có gas. Baekhyun nói "Nó không tốt cho sức khỏe của bạn đâu" ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ Chanyeol và Kyungsoo cũng chào fan lại nếu người hâm mộ vẫy chào họ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ 1 người ở hàng trước đã nổi giận vì Kyungsoo không chú ý đến cô ấy. Kyungsoo đã nhìn thấy cô ấy và chào cô ấy trong khi mỉm cười ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ

Cuối cùng, Chanyeol gia nhập với Baekhyun và Kyungsoo. Họ bắt đầu vẽ. Người hâm mộ hỏi "Đó là gì??" Kyungsoo dễ thương giơ tờ giấy lên ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ Anh ấy đã vẽ Chanyeol-Kyungsoo-Baekhyun ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ vẽ các đặc điểm đại diện thôi. Baekhyun giống như chú gấu trúc (LOL) ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ Kyungsoo chỉ vào Baekhyun và nói "Tôi vẽ kẻ mắt của cậu ấy "ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ Các fan hâm mộ thấy bức tranh của anh ấy dễ thương đến nỗi họ không biết phải làm gì (mất trí luôn LOL).

"-_ <- Đây là Jongin" Chanyeol cho thấy bức tranh của mình. Sau đó, anh ấy đã vẽ với bút magic lên khuôn mặt. Tô đen khuôn mặt của Jongin bởi vì cậu ấy là KkamJong .. ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ Jongin không biết rằng Chanyeol đã vẽ anh ấy. Có một fan hâm mộ nói với Jongin "Anh ấy đang vẽ bạn kìa." Jongin đã thấy nó và mỉm cười ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ giống như tư thế trong 비글 삼형제와 큰형님 fancam  ( kiểu làm gì kệ, ko chấp con nít). ㅇ ㅇ

Sau đó Jongin cũng vẽ một cái gì đó. Kyungsoo nói "Kai (hay Jongin gì đó ..? Sao cũng được) có thể vẻ rất tốt" nhưng anh ấy không thể cho chúng tôi xem ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ ㅠ Tôi ghét Jongin, người đã không muốn cho chúng tôi xem .. ㅇ ㄺ ... ............... nhưng không (tôi vẫn) yêu anh ấy ..

Buổi fansign kết thúc.

Suho: "Chúng ta sẽ chào chứ?". Người hâm mộ không muốn nó chấm dứt và "Oh oh oh ~ Không ~ đừng đi”. Suho mỉm cười lúng túng .. D.O bối rối... "Trước tiên, chúng ta nên làm một lời chào ..." và sau đó đứng lên khỏi ghế của họ. Chanyeol đã không biết khi nào chuyền mic nên anh ấy cứ bận rộn quay lòng vòng ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ và sau đó anh ấy vội vã chuyền mic cho Baekhyun ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ dễ thương ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ ㅋ

fanacc by.자비의겸수@EXO갤러리
trans by. sweetwitches.tistory.com
C: sweetwitches
via:@EXO_M_K
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2012 15:39:07 | Chỉ xem của tác giả
[TRAN] 20120610 EXO-K Bundang Fansigning End

SuHo: 1,2,3 WE'RE ONE! Xin chào, chúng tôi là EXO-K... Tiếp theo là phần tự giới thiệu... BeakHyun
(Kid Chan: nhanh chóng chuyển mic cho Bacon)

Beakhyun: Việc tự giới thiệu mỗi ngày thiệt là phiền phức phải không ạ? Xin chào các bạn. Khi tôi nói EXO-K, xin hãy hét "Beakhyun" hahahaa thật tốt! Xin chào các bạn, tôi là EXO-K (Beakhyun!!!) Wa~ Tôi sẽ nhớ các bạn. Đây sẽ không là lần cuối, sẽ không , sẽ không. :D Tôi không bao giờ nói "lần cuối cùng" . Lần tới các bạn vẫn nên đến nhé! Cám ơn!

DuDu: (một nick name của D.O) : Chào mọi người, tôi là D.O...
Beakhyun: Thật giống một cuộc đấu giá...
DuDu: Cám ơn mọi người đã đến đây... thực sự... trái tim tôi.... thực sự....
Thiếu gia Kai (Một nickname của Kai) : Thật sự tôi vừa nói lắp đó....
(D.O nhìn trừng trừng Kai )

DuDu: Mỗi lần tôi làm những việc giống thế này thì tôi cảm thấy rất lo lắng vì khống biết nên nói gì. Thật sự, tôi rất biết ơn. Thật sự, cám ơn mọi người ~ !
Kid Chan: Xin chào mọi người, tôi là EXO-K  Happy Virus Chanyeol. Mỗi lần có fansinging thì nó lại như thế này....
(DuDu: mở lon nước ngọt và nước bị phún ra. Mọi người tập trung nhìn cậu ấy. )
Beakhyun: Đừng bận tâm đến anh ấy! Đừng bận tâm đến anh ấy!
Kid Chan: Okay. Cám ơn các bạn những người luôn dành tình yêu cho chúng tôi. Hãy tham gia fansiging nhiều hơn nữa. Cám ơn.
Thiếu gia Kai: Chào moi người, tôi là EXO-K KAI. Mọi người đều hỏi tôi có đi Trung Quốc chưa. OH~
(Kid Chan: tên này y như DoDo. Hắn ta mở thức uống có gas rồi nó bị bắn nước lên. Fans tập trung vào anh ấy =.=' )

Thiếu gia Kai: Mọi người hỏi tôi có mệt mỏi khi phải bay ngược qua Đài Loan ? Không hẳn là như vậy. Ngay khi nhìn thấy các bạn tôi khỏe ngay lập tức.
(Những fans ngồi hàng đầu ném khăn giấy lên cho DoDo và ChanYeol. Fans tập trung vào họ... vẫn luôn bận tâm tới họ).
Thiếu gia Kai: ahahahaha và sau đó uhhhh... các bạn vẫn nghe tôi nói chứ? Không à? Uhm... Vâng, cám ơn. (Cậu Kai cảm thấy rằng không ai nghe cậu nói nên có ý bỏ mic xuống. Fans kháng cự mạnh mẽ ) *bó tay thật =))*
Thiếu gia Kai: tôi yêu các bạn.

SuHo: Xin chào mọi người. Tôi là EXO-K SuHo. Trở về từ Đài Loan và nhìn thấy fans thực sự (Fan: Inkigayo) Đúng rồi, sau Inkigayo. Các bạn luôn thật chính xác.
Beakhyun: Những chi tiết nhỏ nhặt này có thể được cho qua ~
SuHo: Cần chi tiết ... ~ ah không... Đùa thôi. Sau Inkigayo ,từ Đài Loan về, uống một cốc nước, đánh răng và cuối cùng là thay đồ đến gặp các bạn thì thật sự .. (Chi tiết quá chừng ! =.=' ) Đầu tiên, cám ơn đến các fans, những người đến gặp chúng tôi mọi lần. Mỗi lần đều có cảm giác mới mẻ (Các thành viên: dối trá! nói dối! ) Ah, hôm nay có một chút không hài lòng vì những ánh đèn quá mờ, tôi không thể nhìn rõ khuôn mặt các fans. Tôi thực sự quá thất vọng hôm nay.
(Beakhyun mở đèn)
Beakhyun: Tôi đã mở chúng.
SuHo: Không có tác dụng. Tôi thật sự biết ơn các bạn. Tôi yêu mọi người.
Sehun: Uhm...
Beakhyun: [suy nhược tinh thần ] Bạn thậm chí vẫn chưa nói gì _____________ ( Từ người dịch: Bản dịch này thật lạ ... T.T ) *mình cũng bó tay cái bản, thiếu thốn tùm lum :)) *
Sehun: uhm... Không... uhm... uhm... Xin chào mọi người. Tôi là EXO-K em út Sehun... Uhm.. Cám ơn mọi người đã đến gặp chúng tôi... uhm... Tôi cũng yêu tất cả các bạn... uhm.... Lần tới chúng tôi cũng có 1 fansign. Các bạn cũng cần phải đến. Oh. Cám ơn.
(Fans: lần tới là khi nào? Ở đâu?)

Thiếu gia Kai: Hãy đến đây! Trao đổi với tôi ngay bây giờ.
SuHo: (nhìn vào cậu Kai) Cậu ta nghĩ bản thân cậu ta dễ thương. (Cậu Kai không đáp lại những câu nói của Leader)

SuHo: uhm, hôm nay, cám ơn mọi người lần nữa. (fans: đừng đi!) Ah! Mọi lần tôi đều phải nói lời kết (Fans: Đừng đi [rối loạn] ) Các bạn ghét tôi không? Mỗi lần tôi mang nồi đen (biểu thị ý bị chịu trận, ý Suho là a đang là bia đỡ đạn  ) Lần tới gặp nhau, hãy nói chuyện nhiều hơn.
(Cậu Kai bắt đầu nhảy phần "chúng ta không nhìn vào biểu cảm ở mắt nhau, không nói với nhau nữa, không yêu nhau nữa" - phần đầu điệp khúc . thị Kai thông minh thật  )

SuHo: Lần tới chúng ta sẽ yêu nhau nhiều hơn nữa (Cái phần này "ngàn chấm" quá  )
Baekhyun: Tôi thực sự không muốn đi.
SuHo: Tiếp theo, WE ARE EXO-K. WE ARE ONE! Cám ơn. (Dòng đó ai cũng biết, khỏi dịch  )
(các thành viên đang vẫy tay và rời sân khấu)
Baekhyun: Nếu các bạn không đang trò chuyện, các bạn có ý định rời đi không đấy?  

cre: codeexo
v-trans by [email protected]
TAKE OUT WITH FULL CREDIT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2012 15:39:41 | Chỉ xem của tác giả
[FAN ACC] Vài sự thật của các thành viên EXO:

Hình nền điện thoại của Kris là ảnh của chính anh ấy trong album.
Camera phía trước của điện thoại Tao không dùng cho việc chụp ảnh, nó được sử dụng làm gương.
Chanyeol thích nắm lấy cánh tay của người khác để cảm thấy được bảo vệ.
SuHo luôn luôn là trễ nhất đi ra từ nhà vệ sinh tại sân bay.
Mẹ của Xiumin bảo cậu ấy tránh xa các thành viên cao để cậu ấy trong không lùn.
Baekhyun cúi đầu chào người hâm mộ khi trở lại khách sạn sau SMTown, anh ấy đang cầm một cái móc với áo sơ mi ngắn tay màu hồng của mình.
(trans by @nicole_0514 for @SMent_EXO ; cr: 省略君C)

Fan accounts về Baekhyun Pre debut ở cấp 3

'Trong lớp Baekhyun, có vài bạn bè của anh ấy bán quần áo. Nhưng chỉ có một vài học sinh mua chúng.Vì vậy, Baekhyun và bạn bè của mình quyết định làm một điều gì đó. Họ bước lên bàn và bắt đầu la hét / rao hàng để có được sự chú ý. Nhưng tất cả mọi người tụ tập xung quanh mà không mua bất cứ thứ gì. Baekhyun đã thử một chiếc váy lên một trong những người bạn cao nhất của mình, nhưng nó không hiệu quả. Các học sinh vẫn do dự mua chúng. Sau đó BaekBaek nói "Nếu những quần áo được bán hết trong ngày hôm nay, tôi sẽ tiết lộ số điện thoại của mình". Và trong vòng một phút, tất cả đã được bán hết. Kết quả là, Baekhyun đã tiết lộ số điện thoại của mình như đã nói nhưng anh ấy cũng nói thêm: "Sau khi 22 giờ tối đừng nhắn tin, tôi vẫn cần phải tăng trưởng chiều cao ,ok?"
Credits: Baekhyun Bar via 亿场 @ Baidu EXO Bar

[TRANS]120612 Chen được đề cập trên Kiss The Radio:

Ryeowook: Một vài ngày trước, chúng tôi đã có một màn trình diễn hợp tác với Chen EXO-M cho SMTown ở Đài Loan, cậu ấyhát thực sự tốt.
Sungmin: hơn cả Ryeowook?
Ryeowook: Emm ... Tôi nghĩ là cậu ấy giỏi hơn tôi. Là một tân binh đứng trên sân khấu lớn như vậy .. Hát trước 20.000 fan hâm mộ, cậu ấy thực sự đã làm tốt. Tôi nghĩ rằng tôi không thể hát như cậu ấy khi còn là một tân binh. Chen là thực sự tuyệt vời!
trans by@nicole_0514 for@SMent_EXO
cr: miyahee09

[Fan Account] 120612 Fan gặp Lay ở Nhà hàng

Một fan hâm mộ Hàn Quốc nhìn thấy Lay và quản lý của mình ăn trong khách sạn. Thấy Lay đã gần ăn xong bữa ăn của mình, cô đã đi qua và hỏi: "Xin lỗi vì làm gián đoạn bữa ăn của bạn nhưng bạn có phải Lay không?" Sau đó, Lay nhìn chằm chằm vào cô với đôi mắt tròn của mình. Bạn fan này nói rằng cô là fan hâm mộ của anh ấy và hỏi liệu cô ấy có thể có chữ ký của anh ấy được không. Lay (thực ra là quản lý đã nói điều này) nói rằng anh ấy vẫn còn đang ăn và anh ấy sẽ ký sau. Vì vậy, bạn fan này chờ đợi và chờ đợi, và khi cô nhìn thấy rằng họ đã hoàn thành bữa ăn của mình, cô muốn đi lại để xin chữ ký. Nhưng cô ấy ngạc nhiên, Lay thực sự bước tới bàn của cô và cho cô ấy chữ ký của mình, và thậm chí hỏi tên cô là gì. Sau khi ký xong, các fan hâm mộ nói "hwaiting!" với anh ấy và Lay đã cúi chào 90 độ và chúc cô ấy một bữa ăn ngon miệng.
P.S. Fan hâm mộ này sau đó ca ngợi Lay trong blog của mình, nói rằng anh ấy giống như một thiên thần và hơn cả một chàng trai đẹp như hoa, anh ấy cũng có một nhân cách thực sự ấm áp.

Source: EXO 吧
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách