Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6409|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Em gái Lee Dong Wook xuất hiện trên "Healing Camp", thể hiện tình cảm

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Lee Dong wook lần đầu tiên công khai cô em gái sắp kết hôn của anh trên chương trình "Healing Camp" phát sóng đêm 26.9.

Trong chươn trình này, Lee Dong wook xuất hiện với tư cách khách mời đặc biệt. Lee Dong wook tiết lộ, gả chồng cho em gái là một trong những tâm nguyện của anh.

Lee Dong wook nói "Lúc nhỏ, nhà tôi rất nghèo. Tôi và cha mẹ sống ở Seoul, còn em gái phải về quê sống. Vì vậy, tôi luôn cảm thấy có lỗi với em ấy".

Ngay sau đó, màn hình xuất hiện một đoạn clip quay em gái Lee Dong wook. Có thể thấy, gương mặt của hai em Lee Dong wook khá giống nhau. Họ luôn thân thiết và gắn bó từ thủa thiếu thời.

Em gái Lee Dong wook nói "Gần đây, tôi cảm thấy vô cùng hạnh phúc. Hạnh phúc đều là từ anh trai. Bây giờ, anh đừng nghĩ nhiều đến gia đình nữa, anh hãy sống cho bản thân mình đi. Đằng sau lưng anh luôn có em và mọi người. Em và gia đình sẽ luôn ủng hộ anh".   Đến đây, em gái Lee Dong wook rơi lệ.

Lee Dong wook cảm động nói "Tôi vào nghề từ lúc còn học cấp ba. Tôi đã làm diễn viên 10 năm nay rồi. Lúc còn trẻ đúng là chỉ biết chạy lên phía trước. Em tìm được tổ ấm riêng, tôi cũng cảm thấy rất hạnh phúc"

Nguồn Nate
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-9-2011 12:01:03 | Chỉ xem của tác giả
Lee Dong wook nói "Lúc nhỏ, nhà tôi rất nghèo. Tôi và cha mẹ sống ở Seoul, còn em gái phải về quê sống. Vì vậy, tôi luôn cảm thấy có lỗi với em ấy".

Em gái Lee Dong wook nói "Gần đây, tôi cảm thấy vô cùng hạnh phúc. Hạnh phúc đều là từ anh trai. Bây giờ, anh đừng nghĩ nhiều đến gia đình nữa, anh hãy sống cho bản thân mình đi. Đằng sau lưng anh luôn có em và mọi người. Em và gia đình sẽ luôn ủng hộ anh".   Đến đây, em gái Lee Dong wook rơi lệ.

Wow, Wookie thật là một ng có trách nhiệm  với gia đình, và yêu thương em gái mình. Tình cảm của 2 ae xúc động quá. Cả sis Ah và Wookie đều có hoàn cảnh gia đình khó khăn và phải đứng ra gánh vác chăm lo cho cuộc sống của người thân. Hy vọng hai người từ giờ sẽ có cuộc sống hạnh phúc của riêng mình  và có một gia đình hạnh phúc, dù với ai đi chăng nữa. Wookie fighting!!!!!!! Sis Ah fighting!!!!!!!!!!!!

Lần đầu dc ngồi ghế sofa êm ái của Wookie :X :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-9-2011 12:02:05 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em nhìn thân thiết ghê
"Tôi vào nghề từ lúc còn học cấp ba. Tôi đã làm diễn viên 10 năm nay rồi. Lúc còn trẻ đúng là chỉ biết chạy lên phía trước. Em tìm được tổ ấm riêng, tôi cũng cảm thấy rất hạnh phúc" làm anh có khác lúc nào cũng thương em gái ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-9-2011 12:10:11 | Chỉ xem của tác giả

Ngồi tầng new cảu Z iêu . Lần đầu tiên . Hưng phấn thế chứ {:292:}

Ko biết nói gì với z nữa . ZT nhìn thế mà có trách nhiệm với Gd quá .

Sau cái new này m lại càng thêm iêu T hơn . [Iêu iêu iêu] x 1000 lần {:283:}

ko biết tìm ở đâu sub của show này nữa . m tìm hoài mà k thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-9-2011 12:14:40 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình thấy hoàn cảnh Wookie cũng giông giống với ss Ah nhỉ?
Cả hai đều là những người tình cảm.
Z G hợp nhau lắm đó
2 ac tiến lên đi!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-9-2011 12:22:10 | Chỉ xem của tác giả
Anh Zai và chị Gái có nhiều điểm giống nhau thế: sống tình cảm, trách nhiệm với người thân này{:308:} , Hâm Tửng như nhau này.
ngày nào cũng vào hóng tin 2ac công bố hẹn hò, hình tự sướng.{:290:}
P/S: Không biết bố mẹ anh trông như thế nào mà có 2 người con đẹp thế.
2 anh em trông giống nhau, nhưng Wook đẹp hơn nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-9-2011 12:22:12 | Chỉ xem của tác giả
anh e giống nhau thật
khuôn miệng là giống nhất
cô e xinh nữa
có chồng rùi, anh yên tâm đi nhé
cưới vợ thôi;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-9-2011 12:22:54 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh em giống nhau ghê. Bạn Wook quả là người anh tốt, chắc giống "ông anh họ" trong My girl, hê hê. Dạo này bạn Wook liên tục tung news thế lày chắc bà con hả lòng hả dạ lém đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-9-2011 12:36:36 | Chỉ xem của tác giả
Lee Dong Wook không những đẹp trai mà còn là một người anh biết lo cho gia đình nữa, mẫu đàn ông lý tưởng, biết chăm lo cho người khác.
được làm em gái của Lee Dong Wook cũng sướng! đăng ký một chân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-9-2011 13:44:40 | Chỉ xem của tác giả
Ôi!!! Chị nào có người iu rồi thì gả cho e gái Wook đi kìa
Để ngày nào cũng đc ngắm zai thỏa thích
Khổ nỗi em chưa có zai, trong lòng chỉ có mỗi Bin thôi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách