Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: [Y]ang
Thu gọn cột thông tin

Em Của Ngày Hôm Qua (Be Yourself As Yesterday) - Sơn Tùng M-TP

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-4-2014 07:09:06 | Xem tất
bài này nge lúc đầu thấy sao sao ko ah! mà nghe nhiều tự nhiên nó ngấm vô đầu luôn, giờ nghe hoài

luôn. hay phết.

M-tp cúng trở thành hiện tượng nhờ hit song này. chúc cho a ấy ngày càng thành công và mang lại cho m.n

nhiều sp tinh thần đặc sắc hơn nữa.
p/s: tks chủ thớt nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2014 08:53:32 | Xem tất
Nhạc trẻ chỉ thấy thích nghe rất ít bài. Và "em của ngày hôm qua" là một trong số đó!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2014 20:55:08 | Xem tất
thấy tội cho Sơn Tùng ghê. Đầy người đạo nhạc này nọ thậm chỉ là bưng nguyên nhạc của người ta chỉ thêm mỗi cái lời của mình vô thì chẳng bị nói gì... vậy mà quy  tội cho st rùi lầm rùm beng cả lên rồi tẩy chay... mà ức chế thay cho ST quá đi mất. đúng là càng nổ tiếng lại càng có nhiều người ganh ghét
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2014 23:47:30 | Xem tất
Dẫu có gặp scandal đạo nhạc thì bài hát này vẫn hot như thường... Bài hát thu hút người nghe ở chất nhạc lạ, nội dung dễ hiểu, dễ thấm, MV lỡn mợn như phim Hàn Quốc...

Giọng Sơn Tùng có nét riêng, không hẳn là hay nhưng lại đặc biệt... Làm ca sỹ mà hát để người nghe nhận ra mình là ai, cũng được xem là một thành công rầu...

Anh không muốn vùi mình trong mơ
Anh không muốn đi tìm giấc mơ ngày hôm nao

Ờ, thâu việc đã qua, anh hãy quên đi, mà nhìn về phía trước, scandal rầu cũng qua và anh hãy là anh của ngày hôm nay và đi về phía tương lai, anh nhé!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-7-2014 08:41:54 | Xem tất
Nghe vừa phê lại vừa tê, nhờ bài này mà M-TP mới càng ngày càng hot.
Vả lại cũng có tài nên bài hát phải được công nhận.
Tuy có dính scandal nhưng vẫn thấy ấn tượng và hay.
Không hẳn là đạo nhạc nhưng vẫn thích Tùng của ngày hôm nay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-7-2014 21:21:31 | Xem tất
ban đầu nghe bài này chỉ ấn tượng đoạn : Ú u u ù . . .  
nghe lại hoài thấy bài này rất hay ấy chứ, mặc dù là mượn beat của nhạc Hàn nhưng đâu thể phủ nhận khả năng của Sơn Tùng trong đó.
mong ST sẽ phát triển hơn nữa, cho ra những sản phẩm made by ST 100%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-7-2014 09:07:19 | Xem tất
video này giống phong cách HQ quá!!!!!!!!
Nếu chỉ nhìn hình mà ko nghe chắc tưởng đang xem video HQ
ST cũng là một nhân tài đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2014 21:35:38 | Xem tất
Thực sự là một ca khúc hay, ngay từ lần đầu nghe đã thấy phê càng nghe càng ngấm. Mặc dù có thể ca khúc lấy beat của Hàn nhưng không thể phủ nhận Sơn Tùng MTP cũng thực sự có tài năng, nếu không lượt xem trên youtube của ca khúc đâu thể lên đến hơn 20 triệu nếu không được yêu thích. Dù sao cũng ủng hộ MTP và hy vọng cậu ta sẽ tiếp tục vững bước, tiếp tục cho ra những ca khúc hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-7-2014 14:45:35 | Xem tất
bài này khá hay nhưng cái tiếc cho ST là đạo nhạc nhưng lại không ghi rõ có phải ST ghi rõ hay hơn không.
dù sao cũng là người có tài
Chúc anh thành công trong các dự án mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách