Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 13153|Trả lời: 53
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Effortless English Program Full - Tự học tiếng anh hiệu quả

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chương trình học tiếng Anh bằng phương pháp nghe Effortless English

Học anh văn bằng phương pháp nghe hiệu quả sau 6 tháng
Bạn có biết cách học ngôn ngữ tự nhiên của một đứa trẻ ? Nó không cần học ngữ pháp, học viết chữ, học mặt chữ mà vẫn có thể nói chính xác ngữ pháp. Từ khi lọt lòng, nó đã phải nghe rất nhiều để não nó quen với ngôn ngữ mới (người ta gọi là rửa ngôn ngữ), sau đó, một ngày nọ, nó bắt chước nói giống ba mẹ nó và nó liên tục bắt chước, sau một thời gian nó có thể nói. Đó cũng chính là nền tảng vững chắc để nó học ngữ pháp và học viết một cách nhanh chóng sau này.
Phương pháp của AJ Hoge là phương pháp mô phỏng của trẻ em học nói
Khi bạn nghe tiếng Anh trở nên quen thuộc, bạn sẽ nói ra một cách tự nhiên mà không phải trải qua một bước trung gian là dịch chúng trong đầu từ ngôn ngữ mẹ đẻ sang tiếng Anh
Đây là phương pháp mới mà .. hơn nửa triệu người trên TG từng tiếp xúc đều đã thành công, học một cách học tự động và hoàn toàn hữu hiệu cho dù bạn ngốc đến mức nào đi nữa
Bằng việc nghe đi nghe lại hằng ngày (đầy thú vị và không hề nhàm chán, đặc biệt thầy rất vui tính), cách phát âm chuẩn sẽ tự động được ghi nhận qua tai bạn và ăn sâu vào não bộ của bạn, tự động hình thành cho bạn hệ thống phát âm chuẩn từ bên trong, giúp bạn nói TA lưu loát, dễ dàng và dễ hiểu mà không cần phải suy nghĩ nhiều khi nói – lý do cũ kĩ làm bạn ấp úng, cà lăm, mất lưu loát và mất nhiều thời gian.

Bạn sẽ thành công nếu thử phương pháp này !
Đây là một lời khẳng định, và đây sẽ là một cột mốc quan trọng trong việc cái thiện khả năng giao tiếp tiếng Anh và mở ra nhiều cơ hội nghề nghiệp hơn đối với bạn. Nếu bạn còn hoài nghi, hãy tin vào những gì bạn sắp trải nghiệm !

Giới thiệu của A. J. Hoge về Effortless English
Xem tại: http://www.youtube.com/watch?v=OboUBMBZn8I

Các bạn nên xem các comment trên youtube để cảm nhận rõ hơn về chất lượng của phương pháp !
Author: A. J. Hoge
Effortless English uses the best research in the world, from top experts such as: Dr. Stephen Krashen, Dr. James Asher, Dr. J. Marvin Brown, Dr. Ashley Hastings, Dr. Brenda Murphy, David Long and Blaine Ray. The research is clear– students who use Effortless English are better speakers than students who use textbooks, grammar, and self-study only. In every country, in every possible situation, students who learn with Effortless English methods always win against students who use old methods.

The course give you
  • The incredible Way to Learn Vocabulary and Grammar Without Study– Listen & Answer Mini-Stories. These lessons are simple and amazing. You learn grammar and vocabulary without study or memorizing.
  • The Deep Learning method that helps members use English automatically. No more translating. No more thinking. The words just come out.
  • The way to learn English in a relaxing way by listening to real English articles about interesting topics.
  • The way to avoid grammar study and instead learn grammar like children– naturally.
  • How my best students learn, how they study,– and how you can learn English faster.
  • How to raise your iBT TOEFL speaking and listening scores 20%, 30%, or even 40%.
  • Lessons that help you learn English 4X faster.

In these lessons you get:
  • The secrets to improving in your job or career
  • The number one secret to success in business
  • The “Effortless Success” audio-book, with text
  • How to start your own small business
  • How to market and grow your career or business

Mình cung cấp link tải từ fshare.vn, các bạn dù không có tài khoản VIP vẫn có thể tải với tốc độ tối đa vì mình đã chuyển nó thành hot file nên đừng lo lắng :D

Link Fshare từ bạn: Tường_Vy
fshare: http://www.fshare.vn/folder/TPB21AGT0T

Chú ý: download các file về, sau đó đối với các file có định dạng 001, 002,... thì dùng phần mềm FFSJ để nối và tạo được 1 file ISO
Download hơi mất công chút nhưng bạn nào có nhu cầu thì chịu khó mà down vậy. Trên trang chủ bộ này bán giá gần 100$ ~ 2 triệu vnđ đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-4-2013 13:16:58 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Video học nghe tiếng anh thì nhiều nhưng bộ giáo trình công phu như vậy ít thấy. Cảm ơn bạn nhiều nhé. Học tiếng Anh phải vui mới dễ vào. Tớ học tiếng Anh 7 năm ở trường, ngữ pháp tàm tạm chứ nói còn dở lắm, k tự nhiên. Phát âm tệ hại, vừa sai vừa dở. Hy vọng từ giờ chăm chỉ nghe để tiếng anh nói tốt hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-4-2013 21:41:20 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi làm thế nào để đọc được file ISo mình down về rồi down cả FFSJ mà nó cứ kiểu gì i sao vẫn chẳng được i. bạn giải đáp hộ mình với nha . cảm ơn bạn trước nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 21-4-2013 15:16:54 | Chỉ xem của tác giả
vananh_2006 gửi lúc 20-4-2013 21:41
bạn ơi làm thế nào để đọc được file ISo mình down về rồi down cả FFSJ mà nó cứ ki ...

Chắc bạn dùng Windows 7, nếu windows 8 có thể đọc trực tiếp. Nếu máy bạn không đọc được thì có thể download phần mềm utrlalISO về đọc, link download đây  http://www.mediafire.com/?o6javqqaaalzgmm :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-4-2013 23:44:14 | Chỉ xem của tác giả
    Cám ơn bạn Josky đã chia sẻ chương trình học tiếng Anh bằng phương pháp nghe Effortless English này, nghe bạn giới thiệu mình thích quá đang tải về máy để học đây. Trong quá trình học có gì khó khăn mình sẽ hỏi bạn thêm, nếu bạn có thời gian thì chỉ cụ thể các bước để mình biết tiếp thu cho nhanh. Thank you so much.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-4-2013 08:28:23 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn Josky ^^ Cái link hay quá, mình vừa download xong CD1 - Original Lesson. Kể ra thì cũng khá là mất công, vì link down hơi nhiều, mà download trên mediafire bây giờ hay quảng cáo virus lắm. :D
Bạn Josky ơi, link của CD 6 bị hỏng rồi. Với, bạn cho mình hỏi đổi file ISO sang cái định dạng video như mp4, mpeg, avi dùng phần mềm nào ý?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-4-2013 13:54:02 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn nhiều lắm, lúc trước mình cũng có down nguyên bộ về nhưng thứ tự sắp xếp ko có theo level từ thấp đến cao nên thật khó để học, không biết link này có xếp như thế ko, mình thử xem. Thanks bạn một lần nữa, chúc bạn vui...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-4-2013 21:56:44 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn nhìu nhìu
bọn t sắp ra trg rồi, mà vẫn chưa nói dc t.a tốt
:( lo quá

hi vọng phương pháp này sẽ giúp t.a của mình tiến bộ hơn
thanks b lần nữa nhé
have a nice day ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-4-2013 13:07:48 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn nhé, tìm mãi mới thấy link mediafire .... các bạn có down thì nên save vào my file của bạn rồi hãy down nhé ... nếu không bọn mediafire sẽ gỡ mấy link gốc xuống mất :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-5-2013 23:30:06 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mình đi tìm cái này mãi! Có bộ này thì mới ngồi chỉnh lại phát âm của mình được :X
Hồi trước hay nghe người bên phát thanh bản tin tiếng anh toàn phải học cái này để chỉnh phát âm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách