Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: piolopascual
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Edwin Siu - Tiêu Chính Nam ( 萧正楠 )

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 4-4-2012 20:15:25 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 4-4-2012 20:16:27 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 4-4-2012 20:17:29 | Chỉ xem của tác giả

baidu

Bình luận

ko thích seo lập topic diễn viên rồi post hình điên loạn =)))))  Đăng lúc 30-7-2012 12:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-4-2012 10:32:27 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh nam từ phim Quái hiệp nhất chi mai với Bằng chứng thép 3. Người đâu mà đz thế không biết. hihi. À anh ý còn hát hay nữa. Bài tam sinh duyên quá hay.

ảnh hồi nhỏ của anh

ảnh hôm sinh nhật chụp với fan

baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-7-2012 23:49:23 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, mình là fan của a Edwin,
mình vừa mới xem xong bằng chứng thép 3 có anh nì đóng, vậy là mình đã bắt đầu bấn loạn vì anh í rùi đó. Đây là bộ phim đầu tiên mình xem anh í đóng, phải nói là anh í thật sự rất đẹp trai, dễ thương, tính tình thì hiền lành, vui ve, thân thiện. xem phim mà thấy anh í trẻ con nên mình thix dễ sợ luôn. Tạo hình trong phim nì của anh í rất phong độ, đặc biệt là quả đầu đó. Mình kết anh í với cái chị gì đó trong phim nì lắm, couple này quá đẹp đôi, mình cũng mong couple này ngoài đời lắm nhưng rất tiếc là chị í đã có người yêu rùi.
Mình đang tìm news của a í mà ít quá, page có vẻ ít ỏi quá, chắc do a í đóng ít phim mà cũng có thể phim a í đóng ko chiếu nhiều ở Việt Nam. Chắc mình phải đi tìm thêm vài phim nữa ko thôi bấn quá rùi, chịu ko nổi. Hehe.
Bạn nào có thêm gì cho mình xin với nhé. Hình như anh í cũng là ca sĩ thì phải, mình muốn nghe a í hát quá.
Edwin fighting! Joo Won fighting!

Bình luận

A nì cũng đóng khá nhìu phim: công chúa giá đáo, đội điều tra đặc bieetj2, quyền lực của đòng tiền...  Đăng lúc 30-7-2012 10:22 PM
Chỉ chỉ xuống dưới , mợ kia rành lắm đấy ạ ;))  Đăng lúc 30-7-2012 12:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-7-2012 23:21:04 | Chỉ xem của tác giả
Hóa ra ku Gez thích anh này {:309:}
Ta xem mấy phim anh này rầu, toàn phim ở TVB {:309:}
Cũng được {:309:}

Bình luận

Kiếm xèng thôi mợ , thích mới đc lập á à ? :))  Đăng lúc 30-7-2012 01:03 PM
Bảo thích bao h hả mợ ? Người TVB thì đóng TVB chứ xao , xời :_)))  Đăng lúc 30-7-2012 12:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 31-1-2013 09:00:03 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim Người cha tuyệt vời a này diễn hài vô đối,còn coi phim QHNCM a này diễn ác rất đạt,nhờ dzậy mà a đã nổi tiếng,mình cũng thix a này từ QHNCM.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-8-2014 21:28:22 | Chỉ xem của tác giả
Xem bằng chứng thép 3 mà thích anh Ken quá, couple với Angel cũng đẹp và đáng yêu nữa. Nghe nói trước đây anh được TVB đầu tư lắm, nhưng dính scandal phát ngôn gì đấy, phải chuyển sang đại lục hoạt động, thấy bên đại lục anh cũng đóng vai chính hay thứ chính nhiều lắm, nhưng phim không nổi mấy.
Đến lúc Quái hiệp Nhất chi mai, vai phản diện xuất sắc, phim đấy toàn kiếm ra mấy anh ngời ngời, nào Mã Thiên Vũ, Hoắc Kiến Hoa và Tiêu Chính Nam nữa (không lỡ ghét). Sau đấy TVB chuyển anh về nhà và tiếp tục lăng xê. Dù chỉ bắt đầu từ vai phụ nhưng mấy phim gần đây của anh rất thích. Vai anh chàng hơi ngốc trong Người cha phú quý, hay vai Ken trong BCT.
Chúc anh thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 18-8-2014 21:32:35 | Chỉ xem của tác giả
Anh Ken ngời ngời của BCT 3

Couple đẹp (chỉ có điều chị có ảnh Hào rồi)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-2-2015 17:59:24 | Chỉ xem của tác giả

Cre: hkctvdramas
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách