Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 685|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phụ kiên TT] Duyên dáng với khăn choàng ngày gió

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Tapchilamdep.com) - Với thời tiết se lạnh này bạn hãy sắm cho mình những khăn mỏng quàng cổ để vừa giữ ấm lại làm đẹp điệu đà cùng trang phục nhé.

Khăn choàng vừa giúp bạn giữ ấm, vừa thêm phần điệu đà. Vậy thì ngại gì mà không sắm thêm một vài chiếc khăn quàng mỏng thôi, không những có tác dụng tốt cho việc giữ gìn sức khỏe mà trông bạn rất điệu đà và phong cách.

Có rất nhiều chất liệu khác nhau cho bạn lựa chọn, tuỳ vào sở thích cũng như tiết trời. Một chiếc khăn bằng vải lụa, hoa văn trang trí theo kiểu cổ điển. Loại khăn này đã rất thịnh hành  năm ngoái nhưng vẫn tiếp tục được phổ biến trong năm nay. Để chéo khăn, xếp theo hình tam giác, một cách biến tấu lạ lẫm và rất đặc biệt.

Những chiếc khăn chủ yếu làm tự lụa kết hợp với len hoặc các loại vải sợi tự nhiên khác ngoài có màu sắc thú vị có thể dễ dàng kết hợp với bất cứ trang phục nào trong tủ quần áo của bạn. Chúng còn khiến chị em cảm thấy vô cùng dễ chịu và thoải mái, nhẹ nhàng khi diện chúng mà không lo khó chịu hay kích ứng vùng da cổ.

Khăn quàng cổ luôn là phụ kiện không thể thiếu của các chị em phụ nữ mỗi dịp đông về. Tuy nhiên, nếu chưa muốn dùng đến những chiếc khăn len to và ấm áp, tại sao những ngày chớm lạnh này, bạn không thử quàng những chiếc khăn nhẹ nhàng và thanh lịch hơn bằng chất liệu lụa nhỉ.

Cùng Tapchilamdep.com nghía qua phong cách khăn choàng lụa xinh xắn này nhé!

Những chiếc khăn lụa với nhiều hình dáng, kích thước và màu sắc khác nhau này chắc chắn sẽ chinh phục được những chị em dù cầu kỳ và khó tính nhất.

Mang những chiếc khăn quàng cổ này sẽ giúp chị em trở nên nữ tính, tinh tế, sang trọng và thanh lịch hơn khi xuất hiện ở bất cứ đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 27-12-2011 22:00:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 27-12-2011 22:02:22 | Chỉ xem của tác giả

Hơn nữa, nó là phụ kiện thời trang linh hoạt và ấn tượng nhất vì bạn có thể dùng những chiếc khăn lụa đủ màu sắc quyến rũ này trong mùa đông và ngay cả mùa hè.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách